Wa kwanza kwa. Nataka kusoma andiko moja iliyo ndani ya Roma sura 4, mstari wa kwanza Rome, wa Roma 4, sura 4, mstari wa kwanza. Basi tuseme nini kwa ajili ya baba yetu Abrahamu selon alipokea nini chair, kulingana mwili kwa maana kama Abrahamu alihesabiwa haki oeuvres, kwa sababu ya matendo yake, analo la kujisifu, lakini si mbele za Mungu. Maana maandiko yanasema nini? Abrahamu alimwamini Mungu na e ikahesabiwa haki crisis. kuwa kwake si lakini kama mtu anafanya kazi, malipo yake sio kwa ajili ya neema, bali ni kwa sababu mambo yake inapashwa kama deni. Lakini kwa mtu asiyefanya kazi, bali anamwamini yeye ambaye anamuhesabia haki asiyekuwa mtakatifu ama mwenye haki, imani yake inahesabiwa kwake kuwa mwenye haki kama vile Daudi alivyotamka uheri wake, eti heri yule mtu ambaye Mungu anamhesabia haki bila kuhesabia matendo yake. Heri wale makosa yao yaliyosamehewa na dhambi zao zilizofunikwa. Heri mtu ambaye Bwana hahesabie Weomba tusimame tuweze kuomba pamoja. pa Baba aliye mbinguni, na kushukuru na moyo wote pour la grâce kwa ajili ya neema zefete ambayo ilipewa kwetu kuweza kusanyika leo hapa Que nous cette ni polion. kwa hakika ndio tuweka makusanyiko haya chini ya kifuniko cha damu ya Mwanakondoo, ili tuweze kuomba kwamba ushindi wa Golgotha iweze kuonekana sema ndani ya Roho so, na nafsi na mwili, okoa wa wale waliopotea, ponya walio wagonjwa, fungua wenyewe wamechoka, Bwana acha wewe mwenyewe wakati ya utangazaji wa neno lako iweze kutenda na kushuhudia yale ambayo unayotumia neno lako na uweze kuangaza unyosha mkono wako wa kulia juu yetu na uweze kutupatia ushindi wako na salama yako. Toa mawazo yote na hisi yote yonye napita pembeni ya mapenzi yako. Utufundishe njia zako na utuongoze, kutuongoze katika njia zako, ndiyo katika utukufu na shangwe ya china lako. Amina, amina. Tunaketi katika kuchunguza hii ya maneno ya kiungu nataka kuwa mm, e, kimya, lakini si vyepesi wakati unaposhikwa na kuguswa kwa ndani kwa kilindi, najua lakini, najua kwamba mtaielewa vizuri. Munisamehe kama nilikuwa mm, wa moto sana kwa muda iliyopita lakini tunaweza kamata baragumu <tipi> na kuweza kulalamika kwa sauti kuu ujumbe wa kiungu, kama vile baragumu ya sauti, ya baragumu ya sauti kubwa, ya baragumu yenye nguvu. Leo tunataka kufanya funzo kuhusu Abrahamu na maisha yake, kuhusu maana ya huyo mtu mkuu wa Mungu na nabii ndani ya habari ya ukuvu, na ninawaambia kwamba ni leo, kuna wiki moja ndipo nilitafsiri mahubiri moja ya ndugu Branam na ndani ya na neno ya kuanzisha ndani ya ombi lake, anasema wazo, anasema Bwana Abraham. Abraham. Kama vile alivyongoja mwana aliyeahidiwa, nasi pia tunangoja mwana aliyeahidiwa ambaye inapasha kuja ambaye inapasha kutokea là, na kwa wakati hiyo pense... ndipo wazo ikanipiga li... soma habari ya Abrahamu, nasi tunafika kwenye hatua ambayo haitakuwa ya muhimu kwetu sisi wenyewe tuko hapa, lakini nataka na kuwakaribisha nyote mwenye leo hapa sana sana, sana sana wale walio hapa kwa mara yao ya kwanza. Itakuwa vema sana kwetu, sio tu kwetu peke yake, lakini wale wote ambao watakaopokea hii wazo hii kwa neema ya Mungu naamini kwamba ndani ya gano la kale habari ya ukovu ndani ya gano jipya ilishakasemeka ikaonyeshwa kwa mifano, ama kuonyesha katika mifano kama mapicha kama, kama nataka kuonyesha kwa kwamba kwa sababu Bwana wanafunzi wa mitume wa Yesu Kristo aliwanitangaza injili kuhusu nini? Kuhusu nini? Kwa wakati huo, hakuna kitu kilichoandikwa ndani ndani ya Agano Jipya. Hakuna hata mstari mmoja ama neno moja, lakini baada wakati Bwana wetu Yesu alipokusulubishwa, kukufa na kuzikwa na kuingizwa kaburini na kufuka na kwenda mbinguni, na baada ya kumwagwa kwa Roho Mtakatifu na wakati Paulo alifanya masafari, safari tofauti katika maishi tofauti na makanisa, na Yohana naye akapokea ufunuo ya unabii kwenye kisanga cha Patimosi katika mwaka wa makumi kenda na tano na na njia, njia ya Agano Jipya kama vile tunavyojua leo nayo na ilionyeshwa wazi wazi ndani ya kuonyesha vizuri vizuri eh, baada ya ya ushauri la Nikea mwaka mia tatu makumi mbili na tano mpaka mwaka tarehe hiyo, maandiko ya Agano Jipya ilikuwa tu ikizunguka zunguka ndani ya makanisa la Asia ya chini ambayo inayokuwa sehemu ya Uturuki, lakini kama vile nitazungumza kuhusu hayo ndani ya barua ya mzunguko inayokuja, na ndio maana sitaki kuizungumzia kuhusu leo hiyo lakini tunataka tujifunze kitu fulani kuhusu maisha ya Abrahamu aliyekuwa na ahadi ya kipekee. Na hiyo mimi niko mtu eh, eh, ambaye apendake kufunua de de masiri, lakini wakati napohusu siri za kiungu inakuwa tofauti. Inaeza kuwa tuweze kufanya mbiombio, na siwezi kungoja ili uweze kusemeka. Na On taka neno hii ambao tunaweza soma Waroma ine yote kwa ujumla. Tunaweza <mankan ni rolling> kusoma, kwa kusoma kwa Wagalatia sura ine kwa ujumla. Tunaweza kuingia katika agano la kale, lakini mniruhusu niweze kusoma mbiombio Waroma ine kwanza mstari wa 13. Kwa maana ahadi iliyopewa kwa Abrahamu na urithi wake yakuwa, kuwa angepashwa kuwa mrithi wa ulimwengu wa dunia, haikupewa kwake kwa sheria, bali kwa haki inayotoka kwa imani. Maana ikiwa wale walio wa sheria ndiyo ndio warithi, ni maana yake imani ni bure haina faida la, la promesse est anéantie. Na hadi nayo meharibika. Mweza kuendelea kusoma wa Galatia ine Galat, uh, kwanza musari wa, wa ishirini na moja, a être sous la loi. Niambie basi ninyi mnaotaka kuwa chini ya sheria, hamjui sheria? Kwa maana inaandikwa ya kuwa Abrahamu alikuwa na wana wawili u... m... wa mmoja wa mjakazi na mwanamwengine, mwanamke mwana huru. Hapa nanaweza kusimamia hata muda kidogo, na niwambie Abraham kwamba Abrahamu hakukuwa na wana wawili peke yake, lakini Abrahamu alikuwa na wana wengi. Nitaka kuwasomea ndani ya mambo ya nyakati kuhusu uzao ya maandiko matakatifu, ili mweze kutambua kwamba kitu gani tutafikia leo unyuma, nyuma ya mchana kati. Naamini kwamba Mungu ameiweka kwenye moyo wangu, ili niweze kuonyesha katika hali gani tunayokuwa tunayo ndani sasa ni ya lazima. Tunaweza kuhubiri kuhusu yale yaliyopita na ayo takayo kuja, lakini kama tutambue vizuri vizuri, yenyewe iko sasa, hatuwezi kujua yenyewe lipita ama yale inayopasha kuja hapa. Inasemeka hapa ndani ya mambo ya nyakati, nataka ukisoma ili muweze kutambua kwamba ina wana wawili kwa, upa, kwa upande moja unje walisemeka hayo mambo mawili semeka kwao O na wawili hao ndio maana inasemeka kwao hapa mambo ya, ya nyakati ya kwanza sura moja mstari wa makumi tatu na mbili tunasoma na, na wana wa Ketura, suria yake ya Abraham, Abrahamu yeye ni alizaa Zimra na ya, lakimu Yokshani lakimu da med, Medani Midiana na Shik, Ishbaki ish na shua nasoma hili neno, hili tunarudia tena katika Wagalatia ine hapa. Mtume, mtume ndani ya Galatia akaonyesha kupitia Roho Mtakatifu hapa. So yeye alizungumza kuhusu wana wawili. Kwa nini hakuzungumza kuhusu wengine wote? Kwa sababu wengine wote walikuwa hana uhusiano kwa mwendeleo ya habari ya wokovu ya gano jipya, lakini hao wana wawili Ismaeli na na Isaka walikuwa na maana maana kwa habari ya wokovu ya agano jipya. Ndiyo maana anamonyesha hapa kwa uhakika, kwa ukweli, kulingana na kweli pia, kama vile tumesoma kwamba Abrahamu alikuwa na wana wawili, mmoja wa mchakazi, mwengine wa mwanamke aliye huru. Lakini, lakini kwamba yule aliyekuwa wa mjakazi alikuwa mtoto aliyekuwa amezaliwa kulingana na mwili, lakini yule aliyezaliwa na mwanamke aliye huru alikuwa amezaliwa kulingana na ahadi. Abrahamu akazaa wana hao wawili. Ismael, akazaa Ismaeli na Isa. Pia akazala Isaka ne, lakini Ismael alizaa Ismaeli kwa sababu mke wake dule alikuwa amemwambia hivyo na akazaa Isaka kwa sababu Mungu alikuwa amemwambia. Sasa nasi tunaingia ndani ya maneno ambayo, ambayo inapaswa kutufundisha vizuri tuweze kuelewa yale ndugu Branamu aliyosema. Sijue iko ndani ya mahubiri gani, lakini sijue pia hata mara moja, lakini mara nyingi alisema, alisema kwamba katika mauamsho kunazaliwaka mapasha mmoja wa kiroho na wengine wa kimwili, kwamba kwa kila wakati Mungu anapofanya kitu fulani ya kipekee Et na kwa pana hizo miza zao mbili zinaonekanaka, ya kwanza iliyozaliwa e, ni Ismaeli. Israeli ndio zaliwa kwanza, naye ilikuwa kama vile kukata tumaini yekubwa kwa sababu inaandikwa kwamba inasema kwamba atakuwa e, punda ya pori. Naweza kuandika inaandikwa vile waziwazi -wazi wazi, kwa sababu singeweza kuweza kuweka maikira ya kinywa changu. Mwanzo kumi na sita mstari wa kumi na mbili: naye atakuwa kama punda wa mwitu, naye mkono wake juu ya wote na mkono wa wote juu ya i yake, naye atakuwa atakuwa mwasi atakuwa mwasi juu ya wandugu zake zote na ndugu zake wote atakataa wandugu zake zote. kama unaweza kusoma habari ya ndugu ndugubana hapa kwa musari wa tatu, nasema kwamba alikuwa ndani ya hiyo inchi kwa miaka kumi alikuwa miaka makumi saba makumi saba wakati alipoingia katika inchi hiyo na mnaweza kusoma kwa musari wa kumi na sita inasema Mwanzo hapa Mwanzo kumi na sita mstari wa kumi na sita Abrahamu alikuwa miaka makumi kenda miaka makumi saba na sita wakati ali, uh, uh, uh, uh, Hagari alipozala mtoto Ismaili kwamba, hapa tunaonyesha kwamba hapa uliweza kuonyesha kwamba hao wanawake wawili walikuwa na maana yao moja alikuwa wa mlima wa Sinai wa sheria, mwingine wa huru neema. Tutarudia tena hapo nyuma baadaye, lakini kama vile tunafika hapo Mwanzo kumi na sita hapa Mwanzo kumi na sita mstari wa kwanza basi Sarai mke wa Abrahamu alikuwa bado kumzaa mwanamke mtoto, alikuwa na mjakazi wa Misri jina lake Agari. Sara akamwambia Abrahamu, tazama, Bwana amekataa kunipatia mzao wa tumbo yangu, basi na kusii chukua mjakazi wangu yawezekana anaweza kupata mtoto kupitia hiyi. Wakati Abrahamu alipokubali sa sauti ya mke wake Sarai, Sarai akakamata mke mke Sarai mke we akampatia akamkamata Agari Agar. Agar. ili ampatie Abrahamu, japokuwa Abrahamu alikuwa akikaa katika nchi ya Kana kwa miaka kumi na Abrahamu akaenda kwa Agari, akakuwa mjakazi. Na wakati alipotaka kuwa mama wa mtoto, akaanza mzarau Sarai. Kisa Sarai akamwambia bwana, ubaya iliyo inayopeta ufanya kwangu ni juu yako, nami mwenyewe ni kupatia mjakazi wangu katika mikono yako. Mbona hii unasemeka uwazi kwamba Abrahamu, hii ubaya yote imekuwa kwangu, nijapokuwa ni mimi ndio nikupatia huu muke kwa mikono yako. Mnaona siri siri ambayo tutazungumzia leo hasa kwa neema ya Mungu ni kitu ki, kidogo ka, katika hiyo muda mfupi, inaomba kukamata msimamo mzuri, inaomba kukamata maamuzi na kutambua gisi ya kusonga mbele. Kama tunaenda katika Mwanzo 15 ni hapo ni hapo ndiyo bwana Mungu alipana ahadi, ahadi ya kuandikwa ndani ya Mwanzo 15 mstari wa kwanza, baada ya la mambo la hayo De neno la Bwana likamjia Abrahamu, likamwambia katika ndoto, katika ndoto, usiogope kamwambia, usiogope usiogope kwa sababu la mimi, la ni ngao yako, la yako la na zawabu yako, na zawabu yako itakuwa Abraham kubwa. Abrahamu akajibu, oh, Bwana, Bwana Mungu wangu tu me je... waweza kunipatia nini? Tazama mimi niko bila mto. Sina mtoto na mtaji na, na mtawala wa mali yangu wa mali yangu atakuwa huyo mtumishi wangu Elezeri eleze, eleze, eleze, atakuwa muriti wa mali yangu. Bwana akamwambia tazama, Bwana kamwambia lakini, siyo wewe, siyo yeye atakuwa. Lakini neno la Bwana likamwambia katika maneno haya, siyo yeye atakuwa muriti wako, bali atakayeku atakayetoka katika tumbo yako ndiye mtoto wa mwili wako ndiyo atakuwa mrithi wako. Akamtoa nje akamwambia, akasema, tazama sasa mbinguni, kazihesabu nyota kama waweza kuzihesabu. Akamwambia, ndivyo itakavyokuwa uzao wako. Abrahamu akaamini, pale Abrahamu akaamini Mungu, naye akamhesabia kuwa mwenye haki. Tunafika sasa ku hatua ya muhimu sana. Abrahamu aliyesikia sauti ahadi ya kinywa cha Mungu sema mimi nitakupatia mwana, akaamini na moyo wake wote. Yeye alikuwa nabii wa Mungu, kwa hiyo wakati alipokea hiyo ujumbe ya unabii, lakini hakungoja saha iweze kutimilika. Lakini hapa si kama tunaweza kusonga m -m -m tangulia mbiombio funzo ya mwanamke ndani ya gano la kale nayo inasonga estama mbele tena mpaka gano jipya nayo ina maana kubwa kwa ajili ya kanisa. Tunaona kwamba Abrahamu akiwa na neno lilofunuliwa la Mungu A dabor Aliza kwanza mwana kulingana mwili ambaye alikuwa wapori wa bwito ange <coughs> liweza kumfanyia kitu fulani. Alikuwa hana sehemu katika urithi. Mnaweza kusema ndio. Oh, oh, Mungu wangu ulikuwa mtu huyo kama wa Mungu ambaye Bwana alizungumzia, ndio ikamufikia hiyo. Na tena sasa, ndani ya gano jipya, Bwana akaonyesha kupitia ushuhuda, kupitia kinywa cha Paulo akasema kwamba Paulo aliamini Mungu na hiyo ikamwtuma, anahesabia kuwa haki haki na kazilia ina maana kubwa, maana inayoambatanisha na habari ya, sio Abrahamu alishindwa, sio Mungu ambaye hakushika hadi yake, lakini Bwana Mungu na ndiyo maana nataka kuwasomea ndani ya Wagalatia ine, alikuwa ndani ya kichwa chake yale tunayoona kwa hii wakati kwa kwa kupitia Yerusalemu na pia na katika kanisa hiyo, ndio nitakaoonyesha. Wagalatia 4, tunasoma hapa mstari wa 23, lakini yule wa mjakazi alikuwa aliyezaliwa na mwili, yule wa mwana wa mwanamke huru alizaliwa kwa ahadi. Mambo haya husema, e, kwa mfano kwa maana hawa wawili ndio wanamaanisha mfano mawili, moja kutoka mulima wa Sinai linalozala mutumwa Agari. Maana Agari Agari, maana yake mulima wa, wa, wa Sinai ulio Arabuni wa, uh, Arabia na umelinganishwa unalingana na Yerusalemu wa sasa, ndio ndio naandikwa hivyo. Haya, andike kusema inafanana, aisemeananingasha na Yerusalemu, lakini nasema kulingana na Yerusalemu. Lakini kwa Yerusalemu ya juu, yeye ni huru, na huyo ndiye mama yetu, kwa maana inaandikwa, furahi wewe uliye tasa, usiyeweza kuzaa, paza sauti A de wewe usiye na utungu, maana watoto wake aliyeachwa aliyeachwa peke, peke, peke, peke ni wengi. Watoto wa yule aliyeachwa ni watoto wengi, watoto wengi. peke yake ni wengi, lakini kwa nyinyi kama vile Isaka, ninyi Muko wa na wahadi, lakini la kama vile usiku zile yule, yule aliyezaliwa kwa mwili alimtesa yule aliyezaliwa na roho anetil, ndivyo anetil, ilivyo mpaka sasa. Lakini tu, andiko linasema nini? Maneno hayo mfukuze mjakazi na mwana wake kwa maana mwana, mwana wa mjakazi hata riti kabisa pamoja na mwana mwana wa walie wa yule aliye huru wote wawili. Kanisa, kanisa liko na mamlaka yake ya ambayo msimamo yake ya kimwili natural, na kanisa, natural, na kanisa natural, bibi harusi ambalo linakuwa na msimamo ya kiungu linaopokea mawazo na nia ya Mungu. Yote wawili wote wawili walikuwa wamezaliwa, wote walioitwa kuonekana walionekana wali, kuna neno lomoja Abraham alikuwa ni Abraham père, huyo baba mmoja Ismaeli Ismael, e na Isaka. Tofauti mmoja ambayo aliyokuwa ni kwamba Isaka la... angelipashwa kuzaliwa kulingana na ahadi ya kiungu, na hiyo akiwa na lengo ya kipekee. De ni kusema, ile ya kushika ori, sehemu ya urithi, yale yenye tunafanya haina maana kwetu akose, kama tunaweza kubali na kuamini kweli kweli ahadi za Mungu hiyo, na moyo wetu to wote na nafsi yetu yote ndani ya kipindi ndani, wakati wetu ambao tunaishi ndani, kuna watu wengi ndani ya ulimwengu inayosema ndio, eti ni kupitia ujumbe wa ndugu Branham, ndio na mimi ngeuka kufika kwa imani. Nakumbuka sana sana kwa yenye safu, wakati wangu nilikuwa huko India, nikuwa huko nipata wakati ya kuzungumza katika kanisa kubwa ya Bombay, mahali ambako ndugu Branham naye alikuwa amezungumza ndani akiwa na mbele ya kundi kubwa na huyo mwepiskopi nialika ni, kamata neno huku nikazungumza. Wengi walikuja kwa imani, walitoka wakatoka kulingana na neno la unabii wa hii wakati. Lakini sasa nasema kama vile nasema najua sasa ni wakati ya ya ya mapumziko. Tunapaswa sasa kufanya tofauti katikati ya wale waliozaliwa na hiyo vifuraha furaha ya mtu kwa sababu ya, ya, ya yale Mungu aliyosema na yale yenye alifanya na wale waliozaliwa na roho ya Mungu na pia wakazaliwa upya kwa ajili ya tumaini iliyo iliyo hai iliyo mpya ambayo ilipewa kwetu kwa neema kupitia ufufuko wa Yesu Kristo. Tutaendelea tuta kuiwazia kuhusu hiyo mambo hiyo ya kimwili ndani ya Wagalati tano. Naamini kwamba Mungu alinibebesha mzigo ya kuchukua hii ujumbe wa Galatia tano. Tunasoma hapa Mstari wa kumi na sita Wagalatia mstari wa kumi na hata sana, kumi na saba tuanze kumi na sita. Basi nasema basi, enendeni katika roho, wala hamutatimiza tamaa ya mwili, kwa maana, kwa sababu mwili utamani, ut, ut, ut upingana na roho, vile vile roho kupingana na mwili kwa maana hizi zinapingana, hazo ha, na haziwezi kuvumilia ili muweze kutenda yale mnayotaka, si lakini, mkiongozwa kwa roho, hapo hamuko tena chini ya sheria, bali matendo ya mwili ni ha, ni inazirika, ni haya usharati, uchafu, uchafu L l U, le usuda ulevi le ulafi na kadhalika na kadhalika. Tusimame hapa kwa muda kidogo. Hapa hali inasemeka ya kimwili isipokuwa ya ya kiungu, hali ambayo inayoleta hapa nje tabia yetu ya zamani ambayo inayoonyesha, inayoonyesha inayovunja ya ndani ili iweze kutuonyesha yale iliyo ndani ya moyo wetu. Wakati nipokuwa mwamini, kuna kuwa miaka mingi iliyopita, kulikuwa kitabu kidogo kinayosema kinayoitwa eti kio ya neno ya moyo, na maneno haya yote ilikuwa imeandikwa ndani ilikuwa ni, ni kujichunguza ya zamiri kama vile iandikwa ndani ya Galati aila Galati ya tano, ilikuwa ni moyo inye onyeshwa iko kama vile nyeusi na hiyo mambo yote ambayo tumetoka kusoma, na pia katika hayo ma yote mawili ingine yote inazasafishwa kwa damu. Kwa upande wa kulia ukiwa mambo nyeupe, hali mpya, tabia mpya ikiwa na hiyo mambo yote, ikiwa na matunda ya roho na tabia ya Yesu, ikiwa pamoja na yale yote iliyo ndani ya hiyo tabia ya kiungu. Na kama sisi tunaangalia hapa ndani ya hii kio ya neno na neno Une, une loupe... na neno sio kioo yenye haionyeshe vizuri, lakini ama pia kama vile ma... darubini, lakini hapana. Lakini kama tunaangalia ndani ya neno na tunasababu gisi tulivyo, tulikuwa tukifanana ikusema ile haikutusaidia, lakini tuwe wenye haki kweli kweli. Kama kitu fulani ndani mwako hakiko ndani ya utaratibu huko nje mnaweza kuwa kama vile e, e, e, buji ama mshumaa ya gari. Unasahau, una kama vile mkono yako ilikuwa na, na mafuta na tena unagusa tena kwenye uso na, na, na kitambaa kwenye uso wako na hiyo mafuta, hautajua kama mafuta itakuwa kwenye sura yako, na mtu mwingine anakuja atawambia wewe, bwana, unajua una, kuna kitu cha kutengeneza cha kusafisha, na wewe utaangalia hasa kwenye kio, ndio kwa sababu unatambua pae tatambua au utakuwa kusema mbaya kwa huyo mtu uh, kwa sababu unapasha kujua kwamba ulikuwa na mafuta kwenye pale, ikama kama nilikuwa na mafuta sha kuambia huyo mtu asante kwa huyo, kwa sababu unapasha kutambua in ilikuwa huko, napasha kuambia ndio, hapana, ndio napasha kuwa wazi unaweza kuwazia kwa hiyo watu wote bila kuwaambia kitu fulani, hata inaomba kuwa wazi kwenye moyo wako. Huyo mtu anapaswa kushukuru kwa sababu yalionyewa ya, lakini mtu mwenye anapita pembeni akikokota nia yake na yako wenyewe, ana haja ya kukokota mabishano ma, ma, hawezi kuleteleta maneno maneno, lakini mfanye kujua kitu gani kinahusu na pale, anaweza kuendelea sasa na kuendelea katika njia yake kwa sababu Mambo ingine yote, yote haiwezi kufanyika kwa ajili yako, lakini wewe peke yako ndio unapasha kutengeneza hiyo na Mungu wako wewe mwenyewe. Hapo ndio tunataka kuweza kutoka kutok to, kutosha e, e, e, aio kutosha hiyo kibazi ki, ki, ki, ki, ki, ki, ki, ki, kicho ya mwingine ili nayo kufanya vibaya. Unajua, wakati unakuwa na kitambaa <mahalain> e, e, e, Ino, kama unatosha hiyo kibanzi e, e, e, ki, e, ki, e, ki inakuwa kama inaumiza, lakini hapa kwa neno la Mungu, yani yote inayohusu inayokuwa ndani ya kuzaliwa kwa kimwili katika tabia ya kimutu katika hali ya kuanguka inaonyeshwa kwetu sasa hapa inaonyesha kwamba huyo mtu mpya aliyezaliwa na Kristo, musabiwa haki aliyefunguliwa kutoka zambi, tena ingine mara moja muwe wenye haki na katika maneno hii na wa kweli. Bwana wetu Yesu yeye kama vile mwana kondoo wa Mungu hakufanya kibaya kwa mtu, alifanyizia mema tu peke yake, ijapokuwa wengi walimchukia, wengi walimchukia, wengi wengi en walimkamata, kama vile adui, wengi wakamutukana, wakamudharau na wengine na wakumtoa wa mavazi na kumupiga kumu, wakamfanya kama kitu cha bure mahali yenyewe naweza kiweze kuwezekana, lakini yeye alipenda alipenda mpaka kwenye kifo kwenye kifo cha msalaba, akisema Baba wasamehe ah, wajue kinyu kitu wanachokitenda. Tabia ya kiungu haisimamie kwenye jaribu, tabia ya kiungu inaenda na inadumu ndani mwetu mpaka tuweze kupita hata ndani ya mateso tuwe kusimama imara tuweze kusimama imara, tukiwa wazi mbele ya watu na kwamba tuweze kusulubishwa pamoja na yeye. Natoka ndani ya ma, ma, ma, kilimo na mnajua kwamba nilikuwa nikukulisha manyama kwa, man, kwa miaka yangu ya ujana ndani ya utoto wangu, kwa wakati wangu hiyo mambo ya mahali pa kuchungia zizi ilikuwa, haikuwa haichengewa lakini ilikuwa wazi pale, kuwapakia pale kwa miaka mbili ama tatu, na tena baadaye unafukuza tosha nyama pale, unapanda mbegu pale ngano na mambo ingine. Tena nyuma ya miaka mbili tatu ndio tena unarutia huko. Lakini wakati ulikuwa kulisha minyama kulikuwa umbwa, na kama mnyama alitaka kuenda kwenye jirani kwa jirani, unapashwa kufukuza ashiria umbwa na inaenda huko lakini ilikuwa kwenye fasi wakiweza kusuzuia hiyo, lakini kondoo wapanda ni kwa pia na kondoo katikati ya hiyo manyama, unaweza kusimama kwa upande wa kondoo na kuweza kulalamikia mara nyingi, lakini kama vinavyotaka haiwezi kutingiza kichwa, lakini hakuna mmoja katikati wenu anaweza kuamsha hata ku ku ku kuamsha kondoo nina ninakwaka na mifano michache sana midogo, lakini mfano hii inayolikuwa ndani ya, ya, ya tabia iliyowekwa ndani ya kichwa changu tangu akili yangu ndani ya tangu utoto ilikuwa wazi. Bwana wetu Yesu alikuwa mwana kondoo na alienda, hakuna kitu kingeweza kumzuia ama kumusimamisha kushoto kwa kulia ama mbele na manyuma. Hakuna kitu inaweza kumzuia. Kwa sababu gani? Kwa sababu yeye alikuwa mwana kondoo wa Mungu. Hakufungua kinywa chake. Et cela aurait pu donner la na mpia, hiyo ingeweza kuwa mpia. na haji haya ya nje yeye mm. oh, ye, lakini yeye ye, alikuwa kimya katika mambo yote, nikusema mambo yote ilikuwa nikusema alikuwa alikuwa kama vile anashindwa lakini mbele ya Mungu inakuwa na hali tofauti, kulingana tofauti nagisi inakwaka kwetu sisi. Tunarudia kwenye mfano, kukamate mfano wa nyama na mwengine na mtao una tofauti. Ndugu Branham alipanda mahubiri inayosema mwana kondoo na huwa na, na akashilinganisha na Mathayo tatu, akasema kwamba wakati roho mtakatifu Aliposhuka juu ya Yesu kama vile mwana kondoo baada ya ubatizo wake, akishuka kama vile huwa na. Ndugu Branham anasema wazi wazi katika mahubiri hayo, kama hangekuwa na tabia ya huwa ya mwana kondoo, huwa hangeliweza kushuka juu yake Roho Mtakatifu. So, hawezi kuweka muhuri wake e, e na kufanya makao yake ujumli, kwa ujumla kwa mwisho isipokuwa mahali ambako ta ta tabia, tabia e ya, ya mwana kondoo wa Yesu, Yesu Kristo aanza kuonekana ndani ya maisha yetu kwa neema unaweza kuonyesha mambo mhali moja ya kimwili moja, anaweza kuwa kama vile mupole eh, ona hakuwake na mifukutufukutu hakasirikake, lakini naye ana mambo ambayo yeye haizisimama hata mbele ya Mungu. Kama tunaonyesha hiyo zo, so maneno zote kulingana za maneno yote ya, ya zambi, sijue kama kunaweza kuonekana mtu mwenyeza toka akiwa mtakatifu kwa sababu inaandikwa hivi, ijapokuwa mambo, kazi za mwili inaonekana, washerati, uchafu, ufisadi, wabudusa nyama, sanamu, uchawi, uadui, ugovi, wivu, hasira, fitina, faraka, usherati, uzushi, usuda, ulevi na kadhalika, na kadhalika. Unaona inye nasemeka hapa na kadhalika na hapo tunapaswa kutambua, katika hiyo maneno hiyo tunapaswa kushiona, na kila neno la Mungu liyote ishaka tupatia hiki na hiki katika maneno hii na hii, na kitu kingine ki. Lakini kitu moja kinakuwa ukweli, kama tunakuwa sehemu ya wale ambao hawakuzaliwa kwa haraka haraka kulingana na mwili kwa vifurafura, kama vile Ismaili, lakini walio waliochukua neno la kiungu wale nasi tunapashwa kupokea hiyo kufanywa upya ya kiroho, na hiyo kuzaliwa upya inafanyika kupitia Roho Mtakatifu, na hiyo ni kwa neema. Na hapo nakubalishwa mia kwa mia kwa yale ndugu Branham, kama vile pia ya yale yote aliyoyasema yenye inahusika haiko baraka ya nje, lakini yenye naesabilika ni yale ambayo Mungu aliyotenda na kufanya kupitia mtu. Yenye nje naesabilika kutoka nje unaweza kusikia kuhusu mabaraka kubwa, lakini yanayotuhusu sasa leo ni ile ile kutambua kwamba kuna kanisa na kuna bibi harusi kuna wale walioitwa hitu, walio na pia kuna waliochaguliwa. Kuna watu wawili ambao watapata sehemu katika ufuko wa kwanza, kutakuwa watu wenyewe watapata sehemu katika ufuko wa kwanza, na wengine ambao watakaoonekana baada ya ufuko wa pili, kundi ya washindi ambao yaliyosikia ahadi za Mungu na kuziamini. Inaweza kutufikia, na ninaikubali ndiyo leo kwamba kwamba tunapasha kungojea kwamba mwana mfulana awezi kuwa shakazaliwa kama vile tutasoma ndani ya Ufunuo 12 kupitia neno lilofunuliwa la Bwana. Lakini mniruhusu niseme wazi wazi kwamba kama kitu fulani kilionekana ndani ya hii wakati ya katikati ni kusema, ni kwamba la chair, wale, wale waliozaliwa wali na mwili walionekana ndani ya tabia yao ya kimwili. Ni kweli hiyo, ni kweli. Unaweza kuambia kwa Abrahamu, oh, ndugu yangu, ona mambo haiko vizuri hapa, lakini ni hapo ndio Mungu alikutaka kuonyesha kwa kipimo, ili aweze kuonyesha nani wa kiroho ama nani mwenye. Anataka kuwazia kama niye ni wa kiroho. Sisi tunaweza kujisikia kama vile tuko wakiroho kama vile tunavyoweza, na kwa upande nyingine Sharnel, tunaweza kuwa wa kimwili kama vile hawezi tena tenatena wezekana. Lakini Mungu atupatie neema ili tuweze kuona mambo yote kwa wakati inaofaa. Kwa nini inaandikwa katika kila andiko kwamba kila aliye na sikio ya kusikia asikie yale roho anaambia kanisa, na yule atakaye shinda atapata urithi kwa mambo hiyo yote Sema inaomba de... kufanya uvumilivu. Sara alikuwa amepoteza tumaini, tumaini ama Abraham, uvumilivu Abrahamu, naye akafatana naye akashunga na yeye, na moja akaambia mwingine, ye ni makosa yako, ni makosa yako, kwa sababu kama mambo imekuwa hivi, ilikuwa ni nini? Ilikuwa ni nini? Ilikuwa ni nini? Ilikuwa ilikuwa mwongozo ya Mungu. So, revelé, ili iweze kuonekana waziwazi, mwali ya nje, nani aliyeitwa kuonekana bila ahadi na nani aliyeitwa kuonekana kwa ahadi, nani aliyeonekana kwa kuonekana kwa, kwa, kwa mapenzi ya Mungu na, na mwengine kuonekana bila mapenzi ya Mungu. Ndani ya Yohanna nasema moja, tulisema kwamba tuli hatukuzaliwa kwa, kwa mapenzi ya mtu kama kwa damu ya mtu, lakini kwa mapenzi ya Mungu, ndani ya sura tatu inasema eti, yule aliyezaliwa na mwili Yohana tatu ni mwili lakini yule aliyezaliwa na roho ni roho ini pia tunaenda kwenye Yohana wa kwanza sura tano. Yule aliyezaliwa na Mungu anashinda ulimwengu ni hapo ndipo kuna si imani iliyoshinda dunia. Ni imani ya ushindi, imani foi, ndani ya ushindi Total kamilifu na iliyomalizika hapo msalabani wa Golgotha. Kwa nje wote walikuwa wana wa Abrahamu, lakini kwa ndani na ndani ya kiroho kulikuwa tofauti kubwa katikati yao. Wakati saha ilipofika ya kuweza kukamata urithi, inaambia kwamba Abrahamu inasema kuhusu Abrahamu alipana tuma zawadi kwa wana wengine wake wote, lakini kwa Isaka akampatia urithi wake wote. Ndugu na dada wapendwa, warafiki wapendwa wewe uko wapi? insomini. Mimi niko wapi? Tuko watu wa roho ya kimwili ambao walisikia tu ujumbe wakati wa mwisho, na nakazilia, Abrahamu alikuwa baba wa Ismaeli kama vile pia Ishaver alikuwa baba wa Isaka. Wamoja a... wanaweza kujilinganisha na nduu Branamu kama vile wengine wamoja wanaweza kushilinganisha na Paulo kama vile pia wengine de ile inafatana na ahadi ambayo Mungu alipana. Lakini kama lakini vile mwana aliyezaliwa na mwili le fils alikuwa akipigani na yule mtoto aliyezaliwa na roho alitangulia aliweza alitangulia ulizaliwa alitangulia ulizaliwa roho. Aliingiza kutoelewa ndani ya mpango ya Mungu kulingana na maoni yetu, hatuwezi iona vile kama ale, kwa sababu Paulo yeye ali kama vile alikuongozwa na Roho Mtakatifu katika Agano Jipya akasema hao wana wa, wa, wa, wa, wa, wanawake so wa, wawili wakiwa na wana wawili walikuwa na mpango yao ya kiungu ambayo mtu hangeliweza kuanzia kuwazia kama hangeliweza kuandikwa, na ndiyo maana Mungu alieleza katika Agano Jipya yale iliko mepitikana ndani ya Agano la Kale, akapanda mwanga, akapanda mwanga kwa mambo hayo, ili mtu fulani asiweze kuwa namna ya kusema tembee katika giza, kutaonekana kundi mbili ambazo zitajitangazia kwamba ziwadubra namu za ujumbe za wakati wa mwisho za ujumbe wakati wa mwisho, na mbambo yitu inayowezekana lakini hapa hapa tu inasema, magawanyiko makutoelewana mafujo makutoelewana. Hiyo yote yote ni noisha, ni tabia ya Ismaili, lakini siyo tabia ya Isaka. Isaka alikuwa hana haja ya kupigana na kuleta mapishano Mungu alikuwa kumpigania alikuwa hana haja ya kumsumbua hata namna gani. Mungu alikuwa anamshughulikia, alikuwa ametoa, Mungu alikuwa amempatia hadia, alikuwa mtoto wa hadia. Baraka ya Mungu ilikuwa juu yake tangu siku ya kwanza mpaka siku ya mwisho, lakini ilikuwa haiko vile kwa, kwa Ismaeli na ni hapo ndipo tunapashwa kukamata funzo yetu katika hii wakati tunayoishindani. Sijue kama mlishafanya angalisho katika, lakini ndugu Branhamu alisema kuhusu wakati wa Abrahamu na wakati wetu ndani ya mahubiri yake mingi. Akasema, kama vile Bwana alipojifunua kwa Abrahamu, akimpatia mgongo, akipatia mgongo kwenye hema, akafunua siri za za moyo ya Sara, na ni hivyo hivyo huyo Bwana mmoja naye alijifunua kwa wakati wetu kupitia Ta parole kupitia neno lake iliyofunuliwa -e na huduma ya unabii na hafumma. Ni hivyo hivyo kama vile mbele hapo mbele hafumbele. Kupitia Abrahamu aliyekuwa nabii wa Mungu akichukua ahadi, na kwa mtu aliyehesabiwa haki kupitia imani, lakini fed, tena, tena baadaye alifanya kitu moja akafanya kitu kingine kulingana na haneno ambayo Mungu, nye, Mungu alikompatia kama vile offense, al, e, alama ambayo inakuwa kama vile e, kosa ambayo watu wengine waweza kuvuka, lakini ilikuwa nalomba iweze kufunua uh, uh, yale ilikuwa ndani ya moyo wa kila mtu. Nasi tutakuwa tutatambua siku moja kama sisi tuko sehemu ya walio wazaliwa kwanza. Tushukuru Mungu kwa sababu Sommeye, no. Yale se dans yote iliyokuwa ikisinzia na kukuwa ndani ya moyo wetu iliwekwa nje. Sasa ile na maana gani kwa mtu, kama mambo inaweza kuwa ikibaki ikifichwa mpaka siku ya kurudi kwa Bwana? Na sasa, sasa tunaweza kukutana na sasa na Bwana pamoja na hiyo, lakini tunaweza kushukuru Mungu kwa sababu aliweza kutupatia uwezo ya kuweza kujitambua sisi wenyewe kupitia kioo ya neno mimi na wewe mbele ya uso wake ndani ya nuru yake, na yule ambaye anayejitambua ndani ya mbele ya uso ya Mungu hata kuwa na na na na na ushida kwa ndugu yake na dada yake. Tupite tu sasa kwa pande sehemu ya kiroho, Wagalatia 5. Lakini tunda la Roho la ni la furaha, la la viening, amani, uvumilivu, utu wema, uf, fazili uaminifu, upole, kiasi. Katika mambo haya sheria haihukumu, haina hukumu kwa hambo haya, na hao walio katika Kristo Yesu e, wamesulubisha mwili wao pamoja de na mawazo yao yake ya mabaya na tamaa yake yote. Nitasema hayo mambo ndani ya mabarua, ndani ya barua yangu ya mzunguko, na naamini kwamba wote wataongozwa na Roho Mtakatifu katika kweli yote. Abraham, père de la foi. Baba wa imani, un homme qui imani mtu aliyepokea neema, aliyepokea neema ya Mungu aliyekuwa mechaguliwa une rencontre aliyekuwa na mwongozo ya pale pale, pale. Sio moja sio moja aliyekutanana kutanana mara moja sio mara moja, lakini mara nyingi akiwa ndani ya hiyo kungoja katikati ya mbele hata ahadi iweze kupaniwa kulifanyika kitu moja ambacho mabishano ilipashwa kuonekana nayo haikufanyika hata mtu moja, lakini ilikuwa na ngoja ili miaka fulani iweze kupitikana Abrahamu kukaonekana mtoto aliyezaliwa na kulingana na mwili wa wa pori, mtu wa kupingana na yeke, na wengine wakipingana na wengine na wengine wakipingana na yeye. Hakukuwa uhusiano katikati ya Ismaeli na Isaka, na mpaka saa hii hakuna uhusiano katikati yao, na sio kwa bure kwamba taifa makumi nne hapa duniani ziko na mautawala zao za Kiislamu Ma, ziko na imani ya maome, na tunaona kwamba Uislamu wao wa, wa, wa, watu wa maome waliozaliwa na Ismaeli wako na, usi, na, na uchuki ya kuua ya, ya uwaji kwa taifa la Israeli ama uzao wa Isaki Isaka. Na wakati nilipokuwa Uturuki nilitambua kitu kemnyei siwezi kupenda hata kusema na hiyo inaita ndani ya Ezekieli ndani ya maneno ya unabii, lakini mambo yote inatembea vizuri, vizuri kwa, kwa mkono kama vile Mungu alisema kupitia manabii tangu wakati wa zamani. Mambo yote kunatimilika. Na Paulo nabii na na mtume wa Agano Jipya alisema hapa, nanyi nyinyi nyinyi ndugu, muko kama vile Isaka wana wa ahadi ni neno la utukufu. Naamini kwamba nasi tuko et wana et wa ahadi ya kiungu, na kama vile wana yritier. Tuko warithi Dieu, warithi wa Mungu na warithi pamoja na Kristo, na kama tumetambua yritier. hiyo tumeelewa hiyo katika imani, right. Sasa yale iko juu, yeko chini, yenye kwako, yenye haitakuwa, yenye itakayofata, hakuna kitu kinachoweza kutenganisha na upendo wa Mungu iliyo ndani ya Yesu Kristo Bwana wetu, na hakuna kitu kitakao kutenganisha hata sisi kwa sisi, kwa moja maandiko, maandiko nyingine, munisamee kama naweza kusema tena, ndugu Branamu, lakini yeye alikuwa mchukua neno wa Mungu, alikuwa nabii wa Mungu, kwa wakati huu akasema Eti hamutaona wachaguliwa wakisaliti wachaguliwa wengine. Kwa nini? Kwa sababu ni hapana. Kwa sababu gani? Hapana, kwa sababu wako na mbegu, wako wa mbegu moja, wako na tabia moja ya kiungu. Wanaweza kuwa na madhaifu kwa moja kwa mwingine ama kwa mwingine, lakini wamezaliwa na Mungu, wamezaliwa na Mungu na wako ndani ya moyo wao, wako na imani iliyo hai na ushuhuda ya Roho Mtakatifu. Kupitia Roho Mtakatifu wanasema kwamba wakijua kwamba ni wana wa Mungu, na hapa hapa neno la Mungu linatuonyesha hapa kwamba hiyo miongozo mbili tofauti zote so, zinatokea katika mtu mmoja, nasi tungeliweza kwenda hata tena zaidi mbele. Isaya na Yakobo wote walikuwa wa ndugu kulingana na mwili, katika mwili lakini ile nayo haingie ndani ya hiyo mahubiri yetu ya leo, lakini unaomba kutambua kwamba tuweze, tuweze kutambua njia ya Mungu inafanana namna gani. Njia ya kondoo ni njia ya mwana kondoo, na mwanakondoo wa Mungu alikamata njia ya kazara, ya kuzarauliwa, na wakati gani na, na baada ya kufunga mlango okati so ilipokuwa karibu kumalizika na kupana mwanzo mupya, kila kitu kilimalizika, isipokuwa mambo ya kimwili ya nje ambayo watu waliokuwa nayo mbele ya macho yao. Hiyo ndio ilikuwa imefika kwa wakati wake, imefika mwisho wake, ya kiroho na ya kimwili, li kwa li sababu kuzikwa, kukufa na kuzikwa, kungosa kani ya kaburi. Ilikuwa haiko la mwisho, lakini ilikuwa ni mwanzo ya nini, lakini ufufuko ilikuwa ni mwanzo ya sehemu ya pili ya mpya. Na wakati tunaposoma ndani ya neno la Mungu, ndio kwamba kwamba tulisulubishwa pamoja na Kristo, na hapa sasa najiuliza kama Nous kama tungeliweza kuzikwa kwa mwili, ile inaweza kufanyika bila maumivu, ile nafanyikaka bila maumivu, nafanyika bila maumivu ama bila ma, manunguniko, kungekuwa maumivu mengi ambayo ingeliweza kupita, kupita ndani ambayo nipasha unipita ndani nasi, tunafika kwenye hatua inayofuata sasa. Kama tunaweza kusulubishwa pamoja na Kristo katika roho sasa, muwazie kama ile inapokuja kwa kuweka kikofia yako, nasema Bwana Mungu, tazama, hapana, inaomba kupita katika huzuni ya ndani, huzuni ya ndani, maumivu ya ndani, majaribu, ili tuweze kusema Bwana upitishe kikombe mbali na mimi, sitaweza kukikunywa. Tunaweza kuzungumza kuhusu Gethsemane lakini hiyo sio lengo, lakini tunapashwa iishi. Tunaweza kuzungumza kuhusu Golgotha, lakini ile haitoshi kama hatuja le wai kufanya mazoezi sisi wenyewe binafsi kuweza kufa pamoja na yeye, kwa lese kwa lese kwa lese. Kwa na kama vile Bwana wetu naye alitembea katika et njia hiyo nani, na nilikuwa najiuliza sasa kwa nini mimi munyonge ya wote lakini nawambia nilishaka itambua akose sio sasa, akose kama haijamalizika, kwa sababu mambo mengi na ningoja tena, lakini shaka itambua kwamba kwamba tunda gani la amani la kuhesabiwa wa haki inaofikia inaoonekana kuwapitia wale wanaoteseka ni tunda gani la salama inayoonekana kwa wale wanaopitika katika majaribu, nayo inaonekana mpaka mwisho. Namna ganiupasha kuwazia kuhusu kitu hicho, lakini haiwezekane imemalizika. Na sasa Bwana anaonyesha mkono wake. Ay, mkono wake iliyotobolewa, ilio tobolewa anasema ina, inaendelea na Bwana ataenda pamoja na kundi yo la wazali wa kwanza ya malimbuko hiyo njia yeye mwenyewe kama vile alivyotembea, kama vile wa kwanza. Hiyo njia inayohusu kukamata uti utiifu ya ujao, kama vile wa andiko wa Waebrania, kufika katika mateso, kufika kamilifu. Naweza kuwasomea, inaandika ndani ya Waebrania kwamba bwana wetu Yesu naye, kama vile mwana wa Mungu, naye alijifunza kutii. Kwa sababu gani? Kupitia mateso yake, na ndiyo hivyo ndio alifika ukamilifu wa Waebrania 5 mstari wa saba ndani ya siku za mwili wake, Waebrania 5 mstari wa saba. Katika siku za mwili wake alimtolea yule anayeweza kumwokoa kwa machozi na na maombolezo na maombi kwa yule anayeweza kumwepusha kifo, alaye alijibiwa katika maumivu yake, na ingawa na, na hali ya mwana alitii kwa mateso, naye akafikia ukamilifu, aligeuka kuwa sababu kwa wale wote wanaomutii wokovu ya milele a yule Mungu alipatia ji jina la kuhani mkuu kulingana na kiwango cha Melkisedeki ni ni Bwana wetu Yesu Kristo aliyekuwa hana makosa na dhambi. Aliyezaliwa na nong. bikira aliyezaliwa na roho roho akaja dani ya h mwili ya nyama. Akalia. Ndani ya hali fulani ya maisha yangu, mara moja, siku moja, ndani ya ndege, hakuna mtu jiwazia hata kitu fulani. Lakini siwezi kupinga katika maneno hayo, kulia kwa Bwana kwa machozi kubwa na uzuni kubwa, Bwana alimpatia yale yote aliyemjibia kwa mateso kwa kwa mateso kupitia unyenyekevu utiifu ndani ya mateso. Ndiyo nasi tunapashwa kuwa watiifu kama vile tunavyoweza, lakini tunapashwa kuwa watiifu ndiyo ma, katika, katika, katika eh, mateso yetu hapo, na hapo ndio nashurutishwa na ni hapo ndiyo naye aligeuka kuwa mwanzo wa okovu yetu naye akapata utimilifu wake, pale pale alifika ukamilifu. Kanisa nayo itapata ukamilifu katika hali hiyo moja, kama vile Bwana wa rusi Bwana rusi alivyofikia ukamilifu wake. Naaezipita aezi kuwa tofauti. Yeye ni kichwa, viungo vion, yeye ndiko mwanga, sisi tuko mishale ya nuru, kama vile inahusu mwanzo, wana wa Ibrania ya 12 mstari wa Ine. Kwa maana hamuja fanya vita hata kuwapaka damu kwa sababu ya zambi tena musisa, kama musisa sahau, ma maonyo inayopewa wenu kama vile wana mwana, usizarau maarifa marif, eh, ya Bwana, kuna usikate tamaa wakati unapo kemewa na yeye, kwa maana Mungu Bwana ana, ana, ana, anazibu yule anaympenda na, na, anampiga ana ana ana yule anayemkubali kama vile mwana wake, kama mwana wake. Kuna neno ambayo inasemeka hapa, nataka kusimamia hapo. Anasema haifanyake haifanya vile kwa kila mwana anayezaa, lakini anaifanya vile kwa kila mwana anayemkubali kama vile mwana wake. Tunafika hapa kwa Roma nane mwana yoyote aliyepita katika jaribu yake na kuweka katika uriti wake, sote tunangoja kuonekana kwa wana wa Mungu. Lakini kuwekwa ndani ya wana sio neno ya kweli, si kufanywa, haifanyikake wakati wa kuzaliwa, lakini afanyika katika kuzaliwa upya, naazikile kufanya kuwekwa katika nafasi ambayo mwana Mungu aliyotutarishia kuweka ka, katika kazi ya pale pale, ili tuweze kuingia ndani ya urithi. Kwa kweli, ile haifanyikake wakati tunapozaliwa hapa ndani ya ulimwengu, lakini ni wakati tunapokuwa wakubwa, na kwamba e, agano imefanyika, ndio nasi tunafanywa weka katika msimamo wa kufanya uana wa kufanya uana ndani ya sehemu ya urithi. Hapa inaandikwa hapa kwamba kila mwana yote anaye mkubali kama vile mwana kama mwana wake yeye ndiye anapigwa, anapigwa naye na kama anampiga, kama nataka mpiga, inaomba aweze kufanya vile kama vile amekubaliwa, kama ni wake, na ile inaweza kuwa kama vile kigeni. Nani mwenye anaweza kuzuia ku, e, kubembeza mwana wake? Lakini m, naweza kuambia na nahuzunishwa sana, kwa sababu sikupigaka wana wangu lakini leo nahuzunika na, sa na, na sana kwa sababu sikukwaka makali kwa wana wangu. Je, na na mnaweza kuniamini? Hakuna kitu kibaya ndani ya maisha Avec des reproches à Is, you y -y. Kama vile mwenyewe. Women, kama on kama mwenyewe. Na we mwenyewe unaweza kujionya we mwenyewe, kujifanya we mwenyewe. Kama unazofanya makosa unaonya wengine ni vizuri, lakini vema kama unaweza kujionya we mwenyewe, na wewe umepasha kujifanya kujionya we mwenyewe katika hatua hii na ingine, katika kitu hiki na kingine na ni kitu ambacho siwezi kujitarajia mtu mwengine. Lakini kama Bwana hangekuwa kwa upande wetu, tungeliweza kukimbia kama vile tunavyotaka, na tena baadaye tunajikutana na pua ndefu. Na bila urithi hata mmoja na ya Mungu. Sasa tunataka kusema neno hili la ubrania nini hapa kwamba wana na wasichana wa Mungu wote wanakosolewa, wana wale wenyewe wanawekwa katika mafunzo ya kiungu, na kama iwako vile, kama vile baba yangu alikuwa na tabia ya kusema, alifanya kile alikuwa anapasha kufanya, alitoa hiyo kamba ya, ya, ya farasi aka uweza kufanya yeye napasha kufanya, aweza kupiga akafanya, yeye ni kwenda kwa upande wake, yeye kunampendeza. Na sijue mtu hapa duniani isipokuwa ndugu Branamu ambaye nilimpenda na kumuheshimu kama vile baba yangu. Neno la baba yangu ilikuwa neno la karibu kama vile la Mungu. Yale baba yangu alikuwa ananiambia ilikuwa ni agizo, ilikuwa kama inanipendeza ama hapana iwe nifanye kitu kingine ama kingine lakini ile ile haikuwa elemana, lakini kwangu ilikuwa ni neno la Mungu na ilikuwa na ukosowaji wake. Ilikuwa hata kama ilikuwa na umiza, lakini ilikuwa nikijua kwamba ilikuwa ni mefanyika vizuri. Na ninawaambia ilikuwa nikipigwa kweli kweli lakini nisaidia, niliyoosha miguu miguu ya baba yangu miaka 2 12 13 14, wakati alikuwa toka katika kazi jioni, kazi ya shamba, na nilikuwa nikijua kwamba baba yangu alikuwa akijua, mtoto wangu uko na kazi yake. Baba mwanaume mwenyewe alikuwa ametoa jasho mchana mzima, alikuwa anapashwa kwenda cho chota maji na anapashwa kwenda kwa baba yangu mwenyewe, alikuwa amekaa amechoka, na namuosha miguu. Nilikuwa nikimpenda sana ndani ya moyo wangu wote, lakini mara nyingi alikuwa nikinikosoa mwhatua ambayo siwezi ku kuhesabia kama ni mara ngapi, kuvumilia kuweza kukaa hata kukahataa kuniambia nikae chini, hata kukaa chini mpaka siku tatu, hakunibembeleza hakunidondoza, lakini kwangu nataka kuwambia nini? Nawambia mimi, siku azibisha watoto yangu, lakini wadondoza, niwabembeleza. Hiyo ni neno kabisa. Naweka hii mifano hii ya kidunia, ili niweze kutambua maana na ulengo ya kiungo ambayo inayohusu sasa leo hapa ulio mchana kati sasa <inaudible> nani mtoto mwenye anza bakia bila kukosolewa ku aa kukosolewa ku, wafanye <inaudible> kuwa mwana <inaudible> mwana anapashwa kunyenyekea chini ya maagizo ya baba yake na kuweka katika maagizo ya baba yake na kupata kuwa kufatana na <inaudible> mustari ya baba yake. Anapashwa kuwa amepokea mfano ya, ya baba yake na kuweza kufanywa mwana kama baba yake, anakuwa na uaminifu wa kweli ndani mwake. Hawezi kusema oh, ngoja kwamba wakati utakapokuwa kitu ndani ya mikono yangu sitamuweza kusimusikia non, tena. Hapana, hapana, sio hivyo, sio vile with with jay, kwa jay, Mungu wetu Mungu baba wote wa mbinguni, na sasa yeye iko ingia katika kukosowaji kupigwa kupigwa ya nguvu ambayo inaweza kuwa yangu, ya uchungu kwa ndani mwetu sisi sote, lakini nawambia kama hizi malipizi haijafika, haijafika kwenu sisi nyinyi, itafika siku moja, kwa sababu kuna mtoto gani mwenye hapigwe na hapo? Tena inasema ni kwa Inaonekana kwamba kwa uchungu, kwa uchungu inakuwa kubwa, lakini baadaye, lakini baadaye ndio naweza kutambua baadaye. Kwa siku msaa kidogo ama siku kidogo utambua, utatambua kwamba hiyo kukosolewa ilikuwa, ilikuwa, ilikuwa, ilikuwa, ilikuwa ya maana gani kwa hali ya kimwili, na pia hata tena kwa maana ya kiroho. Na kama vile tunavyoishi kwa hali ya kimwili, kwa mahali ambayo watoto wanafata njia zao Naneno na neno la unabii iliyoambia kwa Timotheo, wakati wa mwisho watoto watakuwa wa kutotii, wa kutotii wazazi wao, na tena kadhalika na kadhalika, lakini kama tunaleta hiyo katika kiroho inafanana na hivyo hivyo, kwa sababu ya kimwili inakuwa ya kuonyesha ya kiroho. Sasa sisi tuko wanani katika hali hiyo? Ndio, na nataka kumalizia sasa. Sisi tuko wanani, kwa sababu saa inasonga. Sasa sisi tumefika wapi? Tuko wanani sasa Zaliwa kwa namna ya Israeli yeah, ama, a ama a ya Is kwa namna ya Ismaeli ya mhali ya kimwili ya, ya ya ya so, ama tushakasikia tu neno po ya kupitia kinywa kiliotumwa nabii ya kinywa hiyo iliyoruhusiwa, ama ilikuwa ni vifurahafuraha tu ya kimwili, ama kuzaliwa kwa kimwili? Ama tuko wapi? Ama tuko kuzaliwa kwa kimwili tuko kweli kweli, kwamba sio sio mambo ya kufurahi furahi, lakini ni kitendo cha kiungu ndani ya maisha yetu, ndipo tuzaliwa kweli kweli kama wana wa ahadi ya wakati hii, kama tuishaka itwa kutoka kupitia kuzaliwa upya kupitia maahadi za kiungu za neno la Mungu kwa neema ya Mungu wetu. Hiyo ni swali ya leo, leo mchana kati, kama tuko wana kama vile Isaka, ni kusema hatuko wana wa pori na a maisha yangu acha Mungu afanye hii leo mchana kati hii ili mahali ambako kwenye tasikiwa ndani ya nchi zote ndani ya ndani ya makundi zote ndani ya nyumba zote ndani ya hiyo mzunguko yote ndani ya nyumba zote ili Mungu aweze kutujulisha kwamba ka wakati hii katika taifa la Mungu mambo ya kimwili ilishaka wekwa waziwazi, mambo ambayo nayotoka e ndani ya Mungu, mipango ya mtu meme, mawazo ya kimtu, na hiyo kila mtu iko na mingi, lakini e um mahali gani kuna kuwa kitendo cha Mungu yeye mwenyewe kumkusanyo ya bibi ya harusi Dans mon ni ku, nisema kwamba kulikuwa manabii mitume mtatu ndani wa, ya nyumba yangu, ma nikasema na nikamwambia ti ina furaha sana kwa kuwapokea katika nyumba yangu ekri, alekri, lakini inapasha kuingia ndani ya andiko ya kwanza ndani ya Waefeso nasema kwamba nilichunguza yule wenye wanaitwa kuwa wa mitume lakini wa mitume wa Yesu Kristo lakini hawakuwa wao unaweza kuwazia kwamba unaweza kuwa hiki na hiki, kwamba unaweza kufanya hiki na hiki lakini, <coughs> Mungu anasema nini kuhusu neno lake? Yes, Mungu alishakafanya nini kwa ajili yako? Hiyo sio swali, sio swali kwamba wewe unataka kufanya kwa ajili yako wewe mwenyewe. Kinyo unataka kufanya mwenyewe kitashindwa, lakini swali ni sasa, wewe Mungu alishakafanya kupitia wewe nini? Neno la Mungu shakafanya kazi gani ndani mwako? Sasa kwa nini ulishakalisikia baada ya miaka hii yote, ili tena iweze kuanguka katika shindwa yote ndani ya udanganyifu, ndani ya uzalimu fulani. Kila mtu fulani eza kijia katika nyumba na kuzungumuza mpaka watu waweze kupata haya, lakini naweza kuambia kitu mmoja. Nale, watu wa Mungu hawakuingia katika nyumba kwa nyumba, walikuwa wakienda wazi katika umbele wa watu, walikuwa wakiingia ndani ya hekalu, walikuwa wakiingia ndani ya sinagogi, katika chumba ya sinagogi, ndani ya chumba ya Salomoni, walikuwa wakienda mahali kwenye kuko taifa. Hawakuzungumuzia katika kwenye mgongo kama vile nyoka, hapana, wakisema hiki na hiki, lakini walikuwa wakitangaza wakitumwa na Bwana, wakitangaza neno la Mungu wakiwa na uhakika yote na uaminifu ya kweli wakiwa chini ya kutumwa kwa kiungu <muchin> Lakini sasa tunaishi kwa wakati ambako hii andiko la, la neno la andiko ili mpasha kufika, wanaingia katika nyumba, wanabomoa manyumba hiyo yote. Lakini nani matatengeneza hiyo mabomoko yote mara moja tu? Isipokuwa tu Mungu peke yake ndiye anaweza kuitengeneza. Nawaambia wale waliozaliwa upya kupitia roho ya Mungu na kuangaziwa sio kama mtu kama mtu anazungumza kuhusu Mungu, kuhusu anazungumza Mungu kuhusu Mungu akishilinganisha na yeye mwenyewe, ama anazungumza kuhusu Yesu Kristo na na, na, na, na, na lengo ya Mungu kwa mbele ya macho yake, lakini unaweza kukota ushoto na kulia, lakini Mungu ataendelea sha kazi yake ambayo aliyoanza ya aliyoanza, ijapokuwa mazaifu yangu na mazaifu yako, kama vile Abrahamu na Sara, ijapokuwa eh, ma mazaifu yao tuweza kusema katika mwili, lakini siku yao ilifika. Munajua ingeni lifanya Mungu. Bwana akakaja kwa Abrahamu, akamwambia kwa wakati huu ya mwaka huu utakuwa na mwana wako. Aliahidiwa Abrahamu, akaanza cheka, ndio vile inaandikwa, akacheka akasema ndani mwake yeye mwenyewe, mzee mzima mwanaume mzee hasa kufanya nini? Ilikuwa ni nini? Ilikuwa ni saha ya Mungu, siyo yeye asha kufanya kitu fulani, lakini ilikuwa ni mamlaka ya neno la Mungu na mi naweza kusema leo kwamba kwa mbako, wakati wa mwisho Mungu Abraham atatenda kupitia uzao wa Abrahamu kama vile alivyofanya hapo mbali, hapo mbele. Ashakavunja ahadi yake pamoja na Israeli? Hapana, wakati saa ilipofika, ijapokuwa ilipofika, ilipofika muda fulani onekana kwa Abrahamu, akamwambia je... eti ni kwa wakati hiyo itafanyika? Ndio alicheka lakini Mungu Mungu atatuchekesha tena sisi hii. Mimi na mimi naijua tunaweza kulia kwa hii wakati na kunungurika, lakini tunakuwa na tabia hiyo, lakini tunasema oh, tunasema kila wakati yule anayecheka vizuri ni yule anacheka wa mwisho. Nawaambia, tutaingia ndani ya utukufu ya Mungu wetu tukiwa na shangwe za furaha, tunasimama imara tunasimama imara kwenye kazi ya ukombozi iliyofanyika msalabani wa Galgota, iliyofanyika kwa ajili yako na kwangu. Damu ya mwanakondoo ili mwangwa iliyoweza kukomboa kundi, iliyosafishwa katika damu bila la ukunjwa ama kunyanzi. Sisi tutakuwa wa kwanza ambao watakao kubadilishwa kwa sura ya Yesu Kristo yeye mwenyewe. Ayons encore un peu de patience. Tuwe na uvumilivi tena ingine kidogo. Ili unaweza kuona wana wa Ismaeli wakisema, Oh, ile naweza kuwa vizuri. Lakini hatuwezi, hatusimamia katikati. Lakini tunasonga mbele, tunasonga mpaka mwisho na maandiko matakatifu yanasema, e eti, yule anayevumilia mpaka mwisho, yuyo ndiye atavikwa taji. Lakini yule anayeachia katikati na kusema sisikie, sisikie, aliona Sara Abrahamu na siku kingine, ndiyo Abrahamu mbili na Sara, ndio mauzao mbili, moja ndani ya sheria ingine ndani ya neema Charnel, moja ya kimwili na ya kimwili ya kimutu ya ki ki ki, lakini ingine ya kiroho na ya kiungu hasa. Wewe unasimama kuya wapi? Mimi niko wapi? Mungu alishakafanya nini ndani mwako kweli, kweli, ama ndani mwangu kwa neema kweli, kweli? Acha aweze kutupatia leo uhakika kwamba yale tunayoona Waninaotoka kwa mtu lakini Mungu yeye mwenyewe atashika neno lake kwa wakati wake, kwa wale ambao heri wale watakaovumilia mpaka saa ya Mungu iweze kufika iweze kugonga. Uvumilivu ni lazima kwenu, ili muweze kupata ahadi, baada ya kufanya mapenzi ya Mungu. Abrahamu alikuwa ameshindwa kuvumilia, lakini pia Abrahamu naye akaingia ndani ya hiyo mambo lakini hiyo la... nayo ni shida ikaingia, lakini nishina Mungu ni mwaminifu, yeye hasimami yake kwenye wewe na mimi nashindwa, lakini kwenye tunashindwa yeye tuna ndio kwenye anaanza anasimamia kwenye neno lake ili aweze kulitimiza kwa wakati wake, katika utukufu wake na uwezo wake. Tunampenda, tunapenda neno lake lililofunuliwa. Tunajua kwamba sio mtu, lakini Mungu aliyetuzungumuzia kwa wakati hii kupitia kupitia Roho Mtakatifu, kupitia kinywa cha mtumishi wake na nabii. Na hakuna mtu anayeacha ya kumtafsiri ama kueleza, inaomba kuamini na kungoja kwamba iweze kumpendeza Mungu, aweze kutenda yale yaliyoamua kufanya, yale yajipangilie mwenyewe kufanya. Wangapi wenye Bada, watakuja baadaye, umechelewa lakini watakuja kwa, kwa wakati, lakini itakuwa kama vile Abrahamu atafanya ili ahadi iweze kutimilika kwenye mbegu ya Abrahamu, na kwamba mwana mvulana atakuonekana, sio wapori, lakini aliyefanywa kwa sura ya Yesu Kristo aliyefunzwa aliyefunzwa, na Bwana atapandisha walio wake ndani ya utukufu, nasi tutakuwa pamoja na yeye siku zote milele, pamoja na yeye. Atubariki wewe na mimi, atubariki sisi sote pamoja kwa wingi wa neema yake, ndani ya jina la Yesu. Amina. Tusimame tu tuweze kuomba, nawezekana tuweze kuimba kwanza nyimbo kwa kama vile nilivyo Oh, mwana kondo oh, wa Mungu, Je viens. Naja. Je viens. Nakuja. Père Céleste, baba wa mbinguni, nous venons, kama vile tumeimba tunakuja kwako ou na wapi tena tunaweza kwenda? Kwako peke yako ndio una maneno ya uzima wa milele. Mkombozi, fanya malipizi yako kwangu, yale yote inayokupendeza, ili niweze kuwekwa fanywa kama vile mwana Bwana. Fanya hiyo malipizi yote, yote kwa wale wote waliowana wako na wasichana wako kwa wakati huu, na tunajua kwamba hapa tu kuna mahuzuni, mahuzuni, mashida, mateso. Mahali pote tunapoangalia tunasikia maumivu ndani mwetu na ndani ya sisi sote Bwana, kwa sababu sisi tuko viungo vya mwili mmoja esprit tukiambatanishwa na Roho Mtakatifu tukizaliwa na neno na Roho Mtakatifu Bwana, tunasikiana sisi kwa sisi, tena wewe unasikia tena zaidi, na pia kupitia malipizi yako, ndipo katika katika malipizi yako ndio tunatambua kwamba upendo wako kwa ajili yetu ndio naonekana weza kuleta mwitu wangu wa zamani aweze kufa niweze kusulubishwa pamoja na wewe. Kwa ujao, Bwana, usikipitishe mbali na nami kikombe hicho, Bwana nakuomba. Naomba pia kwa ajili ya wandugu zangu wote na wadada zangu wote, usiache hata moja katikati yetu, lakini utupatie malipizi yaani ya upendo wako na ndani ya ukali wako na uweze kuleta tunda ya salama ya haki. Sasa tunakuletea wale wote walionyosha mikono yao o, oh Mungu uliye mbinguni, unajua yale wanayoyaomba, unajua yale wanayoilikuwa na hitaji yake unajua hali ya hitaji yao na, na mauzuni zao maumivu yao un Bwana unajua wazir, unajua kila moja katikati yao, wazir unajua, wazir mahali wanapoishi na mahitaji zao Bwana, kwamba akutuzungumzia tu pekee yake Baba vivant, basi te ta tenda tengeneza imani kamili iliyo hai kupitia neno lio tulisikia mbele ya uso wako Pisa. Ili yale tunayosikia tunatoka kusikia iweze kuonekana, Bwana mwaminifu, na kama sikuweza kuweza kusema yale yote uliyoweka kwenye moyo wangu na kuomba katika uvumilivu nyenyekevu, yote uweze kuendelea tena, wewe mwenyewe kutenda kupitia Roho Mtakatifu wako katika kila moyo, uweze kuendelea kuzungumza oh, Bwana, mpaka tuweze sisi sote kufika katika kuelewa ya ukamilifu ndani ya ujuzi kumjua mwana wa Mungu, kumujua mwana Mungu, na ndani ya umoja wa imani Iva. Ambayo wewe mwenyewe wewe unaweza na uta utatenda kwa ajili ya, pamoja na wandugu na dada Kool. zangu sote tunakushukuru kwa ajili Kool. ya kazi ya Golgota kwa ajili ya damu iliyomwangika kwa ajili Ye. ya ukombozi na kwa ajili ya msamaha mweupe mweupe kama vile teluji. Haleluya, utukufu na heshima iwe kwa ajili ya jina lako. Ulisema kwamba hata kama vile dhambi zenu za kuwa nyekundu kama vile damu, inageuka nyeupe kama vile teluji. Ndiyo njo ilifanyika hapo Golgota wakati ulipotangaza kwamba yote imetimilika basi fanye neema kwa ajili ya hiyo. Ndio, ndio tunaikubali, na ndio maana tunaiamini vile vile. Endelea kuutenda, uguse mili zilizo wagonjwa. Wewe ni Bwana mponyaji, mganga wetu, mahali ambako watu wanashindwa, lakini wewe hawezi ukashindwe, kwa maana wewe ni Mungu na mahali ambako maroho za kiroho ziko ndani ya kazi sisi tunashindwa hapo, sisi hatuwezi hata kwenda kwa mganga wa kidunia, na ni hapo ndio wewe mwenyewe ulipasha kupanda mamlaka ya kiungu, na wewe mwenyewe uweze kuingia na kuanza na kuokoa, mkombozi Tengeneza, upatia taifa lako moyo usafi, ambayo nao ti pia uweze kutakasiwa kwa ajili yako na kuoshwa kwa ajili yao. Fanya hiyo kupitia nguvu ya damu yako, kupitia neno lako na kupitia roho wako. Bwana, unajua kwamba mimi pia nami nahitaji kuwekwa, kupalishwa na pia mimi na mimi na mimi pia nawazia kwamba siwezi kusonga mbele na kama haizi kuendelea hivi, lakini najua kwamba una njia pamoja na mimi na una njia pamoja na kila mmoja katikati yetu, na njia hiyo tunaweza na tunapaswa kuifuata ili tuweze kufika kwenye lengo. Acha iwe njia yako ndani ya maisha yangu na ndani ya maisha yetu. Hiyo ni yombi yangu na mabembelezo ma, yangu ya, yetu sisi sote maliza. Kazi yako des de la la na ufanye tuwe wana wa ahadi kama vile Isaka en walio na uwezo ya kuingia ndani ya urithi kama vile warithi wa Mungu na warithi pamoja na Yesu Kristo. Mashangwe na utukufu hiyo kwako kwa ajili ya hiyo, ndani ya jina la Yesu, amina.