Nitaka kusoma mbele ya maombi Zaburi 89 akosi andiko za 15 za kwanza. Fadhili zako nitaimba milele la kwa kinywa changu nitavijulisha vizazi vyote uaminifu wako Uliahidi Bwana kwamba fadhili zako zitajengwa milele tu, as etabli ta fidelite aussi ferme que les cieux. Katika mbingu uithibitisha uaminifu wa wako. Nimefanya agano pamoja na wateule wangu, nimemwapia Daudi mtumishi wangu, wazao wako, wako nitawafanya imara milele, nitakijenga kiti chako cha enzi hata milele. Mbingu zitisifu uaminifu maajabu yako, e eh Bwana, na uaminifu wako katikati ya mkusanyiko la watakatifu. Maana nani katika mbingu awezaye kulinganishwa na Bwana? Nani anayefanana na wewe Bwana, miongoni mwa malaika Mungu hogopwa sana baraza ndani ya baraza pa watakatifu, na wakuhofiwa kuliko wale wanaomzunguka Bwana wa majeshi. Nani anayefanana na wewe? Nani aliye hodari kama wewe? E, we, we, we, yawe, na uaminifu wako unakuzunguka tu sur wewe ndiye unayetawala kiburi cha tu bahari, mawimbi yake yakiinuka utanyenyekeza. Wewe ndiye uliye mtesa Rahabu, akawa kama aliyeuawa, kwa mkono wako hodari umewa tawanya wa kuchukiao. Mbingu na ni mali yako, jina na mali yake ni mali yako, ulimwengu na vyote vilivyomo ndio, ndiyo uliumba. Kaskazini na kusini wewe ulitenga, Tabori na Hemori wewe ndiye uliinafurahia jina lako. Mkono wako ni mkuu, ni mkono wenye uwezo, mkono wako wa kuume iko juu, wa kuume iko juu haki na hukumu ndiyo msingi wa kiti chako. Fadhili na kweli uzungu, u, u, u, za kuhudhuria mbele zako. Tusimame kwa ajili ya ombe, tuombe tu, na, na wasii tuweze kuomba sisi sote pamoja kwa Bwana aweze kutubariki Baba uliye mbinguni, na moyo wangu, wangu wote na kushukuru kwa ajili ya neno lako takatifu, kwa ajili ya baraka zako, o Bwana, kwa ajili ya ahadi zako Par ulio tupatia kwa neema kwa ajili ya kila nafsi uliookoa kwa ajili ya wale wote ambao ulioingiza ndani ya kweli o oh, oh, Mungu nous, tushike leo benin, nyuma benin, mchana kati utubariki Seigneur, Bwana seron, alors, nasi tutabarikiwa. Tusaidie na tutasaidiwa. Tuponye et nous guéris. Na tutapona. Sauve nous. Tuokoe. Et nous serons sauvés. Na tuta okolewa. Oh, Bwana. Et de nous tous qui dérange que chukua mbali yale yote yanatusumbua, na hilo Roho Mtakatifu au tusaidia, wewe uweze kutongoza. lave nous plus blanc que la neige, tusafishe meupe kama vile theluji ndani ya damu yako ya damani na takatifu ili tuweze kukaribia na wewe uweze kutukaribia uweze kutukaribia. O Bwana Mungu, kama vile tumeimba, Mungu ni pamoja nasi, tumwabudu na tumkaribie, tukiwa naoka. O Bwana, fanya njia, ju, ju, chumuru, njia leo, jitengenezee njia leo ndani ya hii makusanyiko ya kiungu, pamoja nasi na utuzungumzie. Tunakuomba yote katika jina la Yesu, amina. Amen. Bwana amen, aweze kushukuru na kutukuzwa. Tuko hapa kwa sababu Yesu iko hapa, kama hangekuwa hapa nasi hatungekuwa na haja ya kuua hapa leo, pia na ni na ni kwa sababu iko hapa, nani hiku hiku hiku hapa. Yale anataka jifunua na anataka kuokoa, anataka kuponya, na pia anataka kubariki, na nawambia, hiyo ilikuwa ya muhimu sana, ndani ya mahubiri ya Injili ni kutafuta na kupata watu ambao wanaweza letwa kwa Bwana. Kila fundisho yote inaweza kuwa mzuri na ya kweli, lakini kilindi cha mahubiri ni Golgota na wokovu iliyopewa kwetu kwa neema. Huko siwezi kukosa kukaribisha wote, sana sana kwa wale walio hapa kwa mara yao ya kwanza. Naweza kuuliza nani aliye hapa kwa mara yake ya kwanza? Kuna mtu? Na washukuru, ndiyo ndiyo ndiyo, ni kweli, kuna wamoja wamoja. Mkaribie, mkaribie, mshikie huru pamoja na sisi, na Mungu awabariki katika wingi m... wa neema yake. Lakini nitaka kuambia hiki kwenyinyi mwenyee mwenye mko hapa mara ya kwanza hawezi kuhukumu kitu mmoja kwa mara ya kwanza tu, inaomba kuja kwa mara nyingi, ili muweze kujipatia mawazo yenye mwenyewe kwenyeni mwenyewe kwenye mko hapa ma mara ya kwanza. Na pia sasa tunawakaribisha sana na roho nzuri, kwa pia hata kwa siku zinazokuja katika makusanyiko ya kiungu hapa. Mwezi mmoja imepita, tulikuwa tumesema kuhusu Mwanzo 17 na kumi na sita pia kwa machache tukasema kuhusu kumi na saba naweza kusema kuhusu abrahamu na wana wake wawili nitaka kusoma kwa machache ili tuweze kuona hii mwendeleo ama mwendeleo katika mwanzo kumi na saba mwanzo kumi na saba mstari wa kumi na saba ndipo abrahamu akaanguka kifudifudi Akacheka akasema moyoni mwake, je, mtu wa umri wa miaka mia, mia, mia, atazaa mtoto naye Sara mwenye umri wa miaka makumi kenda anaweza atazaa? Abrahamu akamwambia Mungu, lau kwamba kwamba Ismaeli kama niza kuwa hai mbele yako. Mungu akamujibu ndivyo sivyo, lakini Sara mke wako atazaa, atauzalia mwana ambaye wa kiume utakayemwita Isaka, nami nitaweka agano lako langu pamoja litafanya imara kwako kwake kama vile agano la milele kwa ajili ya uzao wake baada yake. Na, na kwa habari ya Ismaeli nimekusikia. Tambua kwamba nami nitambariki na nitamzidisha nami nami sana nitamwongeza sana na sana il aura duzle, ataza, ataza, ataza masaidi kumi na, na, miwili, na, ma, na wawili naye atakuwa, atakuwa tawa, e, taifa kubwa. La mbali nitafanya agano langu pamoja na Isaka ambaye atakayezaliwa kwako kutoka Sara kwa mwaka unaofuata, kwa mwaka una, kwa, kwa, kwa mwaka ujao. Wakati Mungu alipomaliza maongezi yake, akapanda mbinguni mbali na Abrahamu. Tusimamie hapa kwa muda kidogo kuhusu andiko hili, Mungu Mungu alipatia Abrahamu wana wawili, kabila kumi na mbili nazo zingilipashwa kuzaliwa mile, kutoka Ismaeli, kama vile tunavyojua kwamba kabila kumi na mbili zilizaliwa kwa isa, kwa isa, kwa Yakobo, ingelipashwa kuwa peuple taifa kubwa watu wengi to... lakini sasa tunaingia to... to... ndani ya to... kilindi cha maneno hiyo. Taifa ama to... uzao ilikuwa haina ahadi, hazikuwa hazina uriti, hazina agano ambayo nipaswa kujilinganisha nayo, isipokuwa baraka ambayo Abrahamu alikuwa ameomba kwa Mungu ilikuwa mihaio kwao ahadi agano ilifanywa na taifa lake. Ah, agano ilifanywa na taifa la Israeli de. Ahadi za baraka na neema zote zilifuata agano na ahadi hapa. Tunaona hapa ndani ya agano la kale, la kale tofauti katikati kati ya baraka ambayo mtu anaweza kupata nje, na tuwezi kataa kwamba wengi wanabarikiwa. Unaweza kusikia kuzungumuza kuhusu baraka nyingi, lakini wakati napo husu aha, agano, agano ya Mungu napo husu ahadi ya neno la Mungu ya neema ya Mungu na yale yote inayopata sehemu ya urithi ya kiungu, watu hao hawajui hata kitu moja, hata kama hata kama wanazungumza kuhusu baraka. Baraka peke yake haina haja na Ismaeli na, na, na, na, na, na urithi wake El na, na uzao wake, lakini ilikuwa ikiwasumbua kwa sababu walikuwa wakiwazia kwamba baraka ya Mungu ilikuwa juu yao. Na mulishaka, ee, mulishaka sikia matamshi ma, ma, ma, ya Uislamu iliyopita hapa musiku kiliyopita na wanajua pia Biblia wanasema sio, eh, Isaka lakini Ismaeli ndiye alikuwa amezaliwa wa kwanza kwa Abrahamu, na ndio maana na ndio maana sisi tuko wariti wenyewe wanastahili, eti Yerusalema ni yetu, ndio <laughs> Mwishaka soma hiyo ndani ya magazeti zenu za kila siku, wakati hiyo matamshi ilikuwa kasemeka. Lakini nawasihi ahadi. Ahadi hapa hapa hakuna agano yenye ilifanyika, kuna baraka ambayo mungu aliomba abrahamu peke yake. Ni basi na hakini, kama tunakamata sasa baraka kama vile shuti rasa pale e, e, wengi wanabarikiwa hata kutushinda certain. Ni kweli hatuwezi kujisumbua, kwa hiyo si ne kama kama hainahusu tu baraka ya nje. Kuna makanisa nyingi Evangelise. Kuna wainjilizi wakubwa ambao wanashika wana wana, wanaongoza wana, wanakamata mamlaka yote wanazunguka ndani ya ulimwengu mzima lakini wanafanya hiyo kwa nini? Kwa nia yao wenyewe. Lakini sasa kuna utimilifu wa agano la Mungu liko wapi? Eh, eh, ahadi ya Mungu iko wapi? urithi ya Mungu iko wapi? E, baraka inayoambatanisha na ahadi ambazo dieu dieu ziko amelis. Ndani ya Mungu ambazo Mungu mwenyewe alipana ziko wapi? Baraka baraka bila ahadi ya Mungu, bila utimilifu ya agano ya Mungu kuhusu na mahadi ma itatuletaka kila wakati mahali kwenye Ismaeli alienda Il, alikuwa ni mtu wa pori, hakuna mtu mutu aingeliweza kumwongoza ama kumutawala kumu, kumuta lakini watu waliobarikiwa na Mungu kama vile la la, Abrahamu ilikuwa tofauti naye ni tofauti pamoja na wao e, na munajua nyote andiko la Marko 16 na ya Matayo 10 na Matayo 7 uh, ndani ya moja andiko hilo di, Bwana wetu Yesu anasema etiene nde, ndani ya ulimwengu mzima hubiri Injili kwa umbile yote, na malama hizi zitafatana na wale ambao watakaoamini, wa na pia inasemeka kuswali kwa, kwa kufukuza mapepo. Na ndani ya Matayo saba mstari wa Bwana anasema anaambia kwa hiyo kundi kubwa yenye inakuwa ikitetea kwamba eti hatukufanya kwa jina lako mambo makuu, tukifukuza mapepo na kadhalika na kadhalika. Lakini Bwana anasema sikuwahi kuwajua mwende mbali nami, ninyi mliokuwa mkitenda uzalimu. Siyo baraka ya nje lakini umoja, umoja wa kiungu ya ndani kupitia neno de promesse, de neno de la de ahadi de la Mungu wetu, kwa hii wakati nyote tunaishi ndani, hiyo ndio inaohusu sasa agano ambayo Mungu alifanya pamoja na mwanadamu, sio baraka ya nje ambayo inayofanya utimilifu wa agano, lakini ni kupitia neno la ahadi ambalo Mungu aliyotoa, ndiyo Mungu anatimiza agano pamoja na sisi. na pia sasa baraka nayo inapashwa kuja naongezeka nyuma ili nasi tuweze kuingia ndani ya, urithi, ya, u, ya, ya, ya, ya ya urithi ya kiungu. Msisahau ni funzo ambayo iliyotembea ili na vizazi vyote vya kanisa na ndugu Branham alisema katika kila uh, uamsho kunazaliwa mapasha. Kuna, kuna wale walio wa mwili na wengine wako wa kiroho kuna wenye wanapokea kupitia akili kili, wanapokea ki neno ki na akili na pia kuna, kuna wengine wenye hiyo neno ki nalo linageuka kuwa ufunuo wa kiungu, kitu cha mtu binafsi e kwako wewe to na Mungu wako kama vile Abrahamu na Mungu wake na, na kama sisi nasi tulikamata hiyo ndani ya imani, tukijua kwamba siyo baraka ya nje lakini uhusiano ya ndani atatio, ya kweli pamoja ya na Mungu, na pia tena baraka inayo naweza ongezeka juu. Na sasa si pale nasi tunasimama kwenye msingi isiyotingizika ya neno la, la Mungu, la kama inahusu la confirmation eh, eh, ukubali, ama kushuhudiwa kwa inje. Kuna, ma, kuna kuna ma, ma, ma, ponyaji katikati yao huko na huko upande wa ulimwengu mzima, kwa sababu Mungu ni mwaminifu, haijikatae mwenyewe wakati mtu anapokuja mbele yake. Le, le Mungu hawezi kumkataa, hawezi kumfukuza anaweza anapasha kujibu ombi, ijapokuwa aswali yoyote kama buvilo na vyomba, lakini kama yote ni mapenzi ya Mungu ile itapewa kwetu, lakini la atu yaona hasa ushuhuda kwamba ma uhakikisha kwamba tuko sehemu ya kiroho ya Abrahamu. Hiyo sasa Exocé aiko kwamba kwa sababu ya chumba jibu yote imejibiwa, na kwamba eti kwamba tunakuwa kuna kuwa sehemu katika ahadi ya Mungu. Kwa hiyo wakati eti kwamba tunakuwa sehemu ya ya mbegu ya kiroho ya Abrahamu, ambayo kuna sehemu katika neno la Mungu. Kwa hiyo wakati hadi ya kiroho katika wakati na jana, na jana kuna mama aliyepuja mbele baada ya makusanyiko ya kiungu. Nilikuwa ni nimezungumza kuhusu maalama za wakati mp. na Israeli Monsieur na mp. akasema, ndugu Frank, nataka na kuomba ku, kuomba munisamehe hasa, namna gani unaweza kunielezea kwamba Israeli ya leo ndiyo le taifa iliyochaguliwa Que ce peuple ne croit pas etc. Akasema Et kwamba, kwa kwa hii taifa aliamini, aliamini na kirizalika na tena na, na nikamwambia Ma, mama mheshimiwa, sio mimi ya, lakini neno la Mungu ndilo linasema hivyo. Nikasoma ndani ya Waroma 11 mstari wa 25, eti kufanya ugumu ugumu ilikuja katika ilikuja kwa sehemu ya Israeli mpaka hesabu ya ujao ya mataifa iweze kuingia ndani ya kadisa, na pale sasa na Israeli itaokolewa ndani ya ujao yake. Kulikuwa ndani ya mahabari tofauti maelezo ma, ya udanganyifu na ya umbaya ya, ya, ya, ya, ya inayosema kwamba Antikristo alipashwa kutoka lafisye, katika lafisye, taifa la, ya, ya, ya Wayahudi eti kwa sababu halikuwa hayamini Kristo kwa sababu eti taifa la ya Wayahudi alikuwa aliamini Kristo. Antikristo haitoke ndani ya taifa yonika la Yahudi ama ndani ya taifa lingine, lakini inato, inato, anatoka ndani ya hiyo mwendeo ya Kikristo ya ki, lakini haizi toka mahali pembeni. Unaweza kuiona uwaziwazi na vizuri vizuri ndani ya maelezo yenyewe, nasemeka viwaziwazi. Lakini nitaka kusema kwamba kama tunahukumu mambo kwa namna ya kimwili ama ya kidunia tunaweza kuingia katika mawazo yako binafsi, lakini alama ya nje ya mwili ni ya nje ya kimwili, inaone inapashwa kuonyesha waziwazi. Lakini wakati hiyo kitendo kinamalizika, na kwamba tunarudisha kwenye usimamo na tunakuwa watu wenye wenyenyekevu, pale ndio tunatambua kwamba mwanga yote, nuru yote yote inapashwa ku, inapashwa kupotea kwenda mbali kama haitoke katika nuru ya neno la Mungu lefunuliwa na nayo inapashwa kungaa ndani ya nuru ya neno la Mungu lefunuliwa kama hiko vile. Tunaweza kuwazia hivi na tena tunawazia kintu kingine. Wangapi wananiambia kwamba Hitleri alikuwa antikristo? Ndio, kwa namna moja alikuwa yeye, lakini, lakini sio antikristo ambayo Biblia inasema. Yohana uh, alikuwa amekuwa amesema kwamba Wakristo wengi wanakuwa wako, akasema pia, anasema yule atakaye kuja kwa mmoja, akasema kwa mmoja, lakini ilikuwa nimesema kwa machache kwa, na sijue kwamba sijue namna gani nilikuwa nimepasha kufika huko, lakini kunajua kwamba hakuna nafasi kwa maonia ya kimwili kwa mambo ya kiroho mania ma, ma, za kimwili, hakuna nia ya kimwili katika mambo ya, ki, ya kiungu. Nami ni shangala sana, kwa sababu mimi unajua kwamba mi si kwake mtu mwenye napoteaka ufunuo ya kipekepeke, lakini nachungulaka ndani ya neno napasha kuweka msingi yangu ndani ya neno la Mungu na nikatambua kwamba Yakobo na Yakobo walionyesha maakili ma mbili, anaonyesha maneno matatu ma anatumikisha maneno ma ya kimwili ya kipepo ya kimashetani ki na pia ya kiroho ndani ya, ki, ya, ki, ya ki mambo ya kiungu iliyokuwa ndani ya kiroho inapasha kuwa chini ya uvuvio, lakini kama hile haitoke ndani ya mambo ya kiungu inatoka pembeni inatoka nje. Ina, inasema hapa ndani ya Yakobo uh, tatu mstari wa kumi na tatu nani aliye na hekima na ufahamu kwenu naonyeshe kazi zake kwa mwenendo wake mzuri katika upole wa hekima. Lakini mkiwa mna wivu wenye uchungu na ugomvi moyoni mwenu, msijisifu, wala msiseme uongo juu ya kweli. Hekima hiyo siyo inayotoka juu, bali ni ya dunia, ya tabia ya kimapepo, ya kimadaimoni. Maana mahali kunapokuwa wivu na ugomvi na nia ya kupata heshima zake ama haki yake, kilo ni tendo mbaya, lakini hekima matendo lakini lakini hekima mtakayo kujuu iwe nia ya yake binafsi, iwe nia yake binafsi mucha, ama mchanganyiko ya yale yenyewe tunayosoma, kama vile inayoandikwa ya kimwili ya kimapepo, hiyo ni mchanganyiko, ni mchanganyiko ya hayo hapa. Lakini hiyo ingine hakuna mchanganyiko, hakuna hekima ya kiungu ya kimwili hakuna Charnel, diabolique, kuna, kuna hekima eh, eh, ya kimwili ya kimapepo, na kuna hekima eh, eh, eh, ya kiungu. Tunapashwa kupokea hakukwake. Ha, mchanganyiko katika ya kimwili na ya kiungu haiukwake, na tunapashwa kuisema tu na kuelewa vizuri, kama tunaweza kuwa na hekima ya kiungu ambako hawezi kuwa na mchanganyiko mambo ingine. Neno la Mungu ni, ni, ni mbegu halisi nayo haivashi kuchangwa na tunapashwa kusimama kwenye neno hilo, na tusimame kwenye neno hilo la Mungu lisiyoshindwa. Mnajua kwamba mimi minakwaka mtu mwenyewe ambaye anakwaka na muda kidogo, lakini nijipatia wakati ya kuweza kusoma ndani ya Biblia ya zamani ya Luteri. Huyo mwanzilishi alionyesha kwa maneno ya kwanza kwanza, kwa mbele, alisema kwa kila e, mbele ya kitabu cha Biblia kwa kila kitabu. Halafu hakukuwa mtu hapa duniani aliyetambua Roma na Vatikani kushinda yeye kuliko yeye aliyetambua Vatikani na Roma kuliko yeye. Usome Danieli ama ndani ya kitabu chingine, alikuwa alikuwa na kitu moja mbele ya macho yake, nia yake haikutoka Vatikani. Huyo mtu alitafuta sababu, na inaomba kuitafuta mahali kwenye iko Et nulle part na hakuwezi kutafutia fasi ingine, lakini turudia katika neno letu. Sijue hiyo pas... tofauti ama miongozo hii sinaenda tofauti, lakini sikutarisha hiyo. Tuliona hapa Abrahamu na wana wake wawili neema ahadi na urithi. Ismaili alipata baraka ambayo kama vile Abrahamu alikuwa nayo, kama vile Abrahamu alikuwa, sio hadi, sio ahadi, siyo baraka, sio utimilifu wa ahadi. Ilikuwa baraka tu ya nchi, utimilifu wa agano na uriti na baraka kiwango cha ujao, kama vile Mungu alivyokuwa ameahidi Abrahamu na na, hapo ndiyo kundi la washindi, hapo ndiyo mbegu halisi ya kweli Abrahamu, hapa ndani ya Isaya makumi ine na moja, mstari wa nane. Isaya, Isaya makumi ine na moja, mstari wa nane. Na wewe Israeli mtumishi wangu Yakobo ambaye niliyemchagua shina la Abrahamu rafiki yangu, wewe ambaye niye mtoa pe mwisho wa dunia na kukuita toka pembe za pembe zote, nikakwambia wewe, u mtumishi wangu, nimekuchagua, wala sita kutupa. Usiogope, kwa maana mimi ni pamoja nawe, usifadhaike, kwa maana mimi ni Mungu wako. Nitakutia nguvu nitakusaidia pia na nitakushika kwa mkono wangu wa haki kwa mkono wangu wa kuume wa haki ambayo kupitia haki, nayo kupatia siyo neno la hatari la ajabu yale iliyokuwa imeaidiwa kwa Abrahamu ilifanywa kwa watu wote ambao wanapaswa kuja kwa imani ndani ya Yesu Kristo Mungu alifanya ahadi pamoja na sisi na mara nyingi uoga wa ndani natushikaka kama vile eh, eh, ni, niya, kama nia ya ndani hasa, tunasema hasa, Bwana mambo itafanyika namna gani? Bwana, Bwana mambo itaisha namna gani? itafanyika namna gani? lakini Tunasikia tunasikia, Bwana na mkombozi wetu atakisema, usiogope, nilikukomboa ili kukomboa, nilikuita nilikuita kwa jina lako, eh, wewe ni wangu, nilikukomboa nilikukomboa nilikukomboa, Nili kwa mali malipo kubwa. Mwenyezi, wewe ni uriti wangu wa milele. Usiogope kwa maana niko pamoja na wewe Usiangalie pembeni na, na mafadhaiko kwa sababu mimi ni Mungu wako, nitakuweka nguvu, nitakusaidia na nitakuweka au nitakushika nita kwa mkono wangu wa kulia na ukovu ambayo ninakupatia sasa. Tupite mbio mbio kwa gano jipya, tunajua sote hizi maandiko. <messi> lakini lakin enanihusu hapa, hata kama siwezi kusema mambo yote. <messi> lakini inaweza kusema waziwazi wazi hapa na uhuru hapa. <messi> lakini nataka tuweze kuelewa <messi> kwamba ndani ya ufalme wa Mungu De de kuna de mbegu mbili ya mbe, aina mbe, mbe, mbegu mbili yanayotokea moja kwa namna ya Ismaeli na nyingine kwa namna ya Isaka, hatuwezi ha, kubadilisha hiyo. Wengi waliitwa na wachache walichaguliwa, na hiyo inafanyika Les Ismaeliens kama vile wa Ismaeli walivyokuwa, wakiwa wa wakipingana na uzao wa Isaka, na vile vile pia ndani ya kiroho, nani aliyechukia mwingine? Abeli alichukia ali ab, eh, Kaini. Isaka alichukia ali eh, Ismaeli kwa sababu gani? hakukuwa sababu, kwa sababu haikuwa, haiwezekani kuna mbegu mbili tofauti ndani ya ufalme ya Mungu, sio nje. Ndani ya ufalme ya Mungu, sio nje. Wanje huko ni wasioamini. Ndugu Branham alikuwa akisema kundi tatu, alitumikisha neno ambayo hauwezi kutafsiri ndani ya Kijerumani, naweza kusema ndani ya Kifaransa, waamini wa kweli waamini wa wa wa wa wa wakujifanya na wasioamini wa hiyo ni waamini hiyo, wa e, e, ni aina tofauti yenye mbayo ndugu Brahimu alisema nani mwenye uko nani sasa. Wamoja wanakataa wengine wanakataliwa, wana wamoja wanatesa wengine wanateswa, wamoja wanazihaki zihaki wana, eh, wanasaliti wengine wanasalitiwa traïde. Wamoja wanatoa, wengine wanatolewa. Hiyo ni mambo, hiyo ni mstari yenye na tabita ndani ya taifa la Mungu inayoenda kwa upande mmoja na nyingine. Na Paulo naye alisikia ndani ndani mwake kwa wakati wake, akasema kwa Galatia hiyo moja ikwa wao ndio aliandikia kusema hata, hata malaika wa mbinguni akishuka kutoka mbinguni akiwahubiri injili nyingine, akawaambia kwamba, kuna, mbisir, kuna wandugu akisema kwamba kuna wandugu ambao waliingia katikati yenu ambao walikuwa nataka kuhu kuhu tu e, watafute hiyo uhuru wetu ndani wetu ndani ya Kristo waje kufanya kama vile mtego, lakini mwamini wa kweli mtu wa Mungu hana haja ya kuweka mitego, hana haja ya kuweza kushughulika na mambo mengine ana kitu moja ndani, mbele ya macho yake ni Bwana wake na neno lake, na inakuwa la damani kwa nafsi yake e, kwa, e, kwa, anakuwa macho. Kwa hiyo taifa ambayo Bwana ni yeye mwenyewe mwanga damu yake, hasa kwa, kwa nini wanaseme wanatukanwa, wanasingiziwa kwa sababu gani? Kuna sababu gani? Kuna, kuna kwa baraka katika hiyo ama laana, inaomba kutofautisha. Kuna wale waliofanya kama mtu fulani anabariki la postérité sio kwamba wote walio urithi wa awa wa, wa, wa Abrahamu, sio kwamba wote wano wa, wa, wa, wa Abraham. Lakini nisema kwamba kupitia e, Isaka wazao wako wataitwa. Manaona yale yini tunasema hapa hapa iseme kuhusu neno la Agano la Kale, lakini ina maana yake ndani ya utimilifu wake ndani ya habari ya wokovu kwa ajili ya kanisa la Agano Jipya. Mnajua yale Bwana anangoja, anangoja ili wana wa Mungu waweze kuonekana, anangoja ili kundi la wana wa Mungu iweze kuonekana na kitu manifest, ki ambacho kinachoonekana kinachoonekana inakuwa wazi na kusikilikana. Sasa nikusema haiko tena ya kufichwa. Ufun, neno ufunuo nma, ina, eh, neno apokalipsi maisha kwamba ni ufunuo ndani ya da, da, maneno inasema kwamba kufunuo wa Yesu Kristo. Nikusema kama kitu fulani kinafichwa kinafunuliwa, inapaswa kuwa wazi, inakuwa make inakuwa wazi. Nataka kusema kitu moja na ndugu kupe wa Strasbourg, na wali walishaka kupokea kwa mara ya kwanza wakati potoka mashariki, na tukafanya hiyo wiki moja hizo wiki hizo pita, pamoja na tukasema na tukasoma kitu moja kwamba hatujawahi ona ama kusikia upendo ya kilindi na uhusiano katikati ya wandugu katika hii miaka yote yetu, kama vile leo. Ilikuwa ni ajabu, wako hapa, wako wapi, sivyo? Ilikuwa ni kitu ya ajabu, ni uhusiano ambayo napendeza Mungu, kanisa la Yesu Kristo alikuambatanishwa kwa mapenzi ya mwanadamu, lakini inaunganishwa pamoja na Mungu ndani ya mwili moja, na ikiundwa na viungo vingi, lakini inakuwa ndani ya roho moja na eh, eh, roho moja. Sasa namna gani tunaweza kuwa na nia moja ya kuweza kushindwa kuzungumza kwa katika roho moja na kuweza kutenda katika roho moja, kwa nini? kwa nini de, de friccion, kuna, kwa nini kungali mashida kungali mashida mawadui ile haipashi kuwa kuonekana ile haipashi kuonekana ile haipashi kuonekana. Roho wa Mungu haiwezi kupingana yayo mwenyewe ile okay. Inapasha kusemeka okay. Kwa sababu kama tuko vile hatuja kufa ndani mwetu huyo mtu wa zamani, na nisikia kwamba mtu mwenye hajua no. Mwenye ubatizo wa Biblia akasema unajua Mnajua eti ubatizo kupitia kuingizwa ndani ya maji manier, eti inapashwa kuonyesha mtu kwa hali ya nje kwamba ile inapashwa kuonyesha kifo si chake, kama unamwingiza kwa, kwa muda mrefu ndani ya maji si, <laughs> tena akaenda ndani ya Waroma sita akasema eti ubatizo ndani ya Kristo maana yake, maana yake ni kuzikwa pamoja na Kristo ijapokuwa ijapokuwa, wanazikaka wenyewe walikufa, sio wenyewe walikufa kwa nje, ama wenyewe walio hai, lakini kama kungali shida e, e, e, e, ama ue, wadui ama hali ya nje ya mabaya lakini pale pa mpasha kujua kwamba sio ya usiano ya, ya, ya, ya umoja ya kiroho. Si nataka kuonyesha kereo mfano ambayo yenyaitakuwa vigumu tujichunguze sisi tu sote wenyewe. Ulishaka wahi kuwa na nia ee, ya kuichunguza wewe ugua, ama ama unakuwa tuna raha ya nje na kujikubalisha wewe mwenyewe kwamba hauna haja ya kujichunguza wewe mwenyewe. Naweza kusema wazi, wazi. wazi. kwamba kwa mimi nachunguzanga kila siku na, sana, na, na wakati napokuwa na wandugu e, na nahisikia kwamba hatua moja, amna, moja ama nyingine kwamba naona upendo ya Mungu haiko pamoja na, na pale, pale pale pale kwa pole pole. Nasema Bwana, hii iko ndani mwangu, mwangu njo maana siku naona mambo tofauti ama kuna kitu kingine pasha kujifunza kwako sianzia kwa ndugu nianziaka kwangu mi mwenyewe naichunguza mimi mwenyewe kwa hiyo wakati nikiwa na moyo ulio wazi mbele ya mungu Je veux être en règle. Nataka kuwa na ndani ya ja utaratibu pamoja na Mungu. Nataka kuwa na mstari mmoja pamoja na Mungu. Nataka kuamini kama vile andiko linasema. Ili mito ya uzima ya ya ya miji, ya mito ya, ya, ya uzima iweze kumwanga ndani mwetu. Inaomba sasa tuweze kuleta hiyo nia yetu ndani mwa Mungu, tuweke mapenzi yetu ndani ya mapenzi ya Mungu ili neno lake liweze kutimilika. Mapenzi yake yapate kutimilika. Tulishaka weza tulishachunguza neno la Galatia ambako nasemeka kwamba Abrahamu Abrahamu ndani wa Galatia 3 mstari wa 6, kama vile Abrahamu, kama vile Abrahamu aliamini Mungu Justice, na hiyo ikatuma alihesabiwa kuwa mwenye haki. Mjue kwamba sasa, mjue kwamba Fahamu sasa basi kwamba wale walio na imani wao ndio wana wa Abrahamu. Naandiko, na andiko kwamba kwa vile lilikuwa limeahidi kwamba Mungu atahesabia mataifa kwa ajili ya imani, naye akatangaza kupitia Abrahamu agano, ahadi ya ya ukovu ikisema kwamba kwa kupitia wewe mataifa yote, yote yatabarikiwa. Mungu alikuwa imepanga yote hapo kwa, kwa mbele, angeliweza kutimiza ahadi hapo Golgotha, Golgotha pamoja na wewe na pamoja na mimi, angeliweza wa kumwanga damu yake hapo mbele, kwa sababu alikuwa ametuona, alikuwa amekwisha tuona wewe na mimi hapo mbele. Hakuna kitu kile kilikuwa kijulikane kwake, hakuna kile kilikuwa kifichwa mbele yake. Alikuwa akijua, alikuwa akijua yale tutakaofanya kwa tangu hiyo wakati inaandikwa hapo kwa mstari wa nane. Pikino, lakini kama vile andiko kwamba natanaza kwamba Mungu atatabia haki wa mataifa kupitia imani, kwa imani, sio kwa matendo, lakini kwa imani kwa, kwa sababu ya imani. Hapa inasemeka kuhusu imani gani hapa? Imani yako, imani yangu la foi de Jésus-Christ. Imani ya Yesu Kristo. Imani ambayo Mungu aliyoweka ndani mwako. Imani ambayo Mungu alitengeneza ndani mwako. Imani inayotoka ndani ya mahubiri ya neno la Mungu. Imani ambayo Mungu aliweka ndani mwako. Imani ambayo Roho Mtakatifu c'est allumé. Il y a washa. Il a pu donner. Il y a washa chandani mwako. Ambayo Roho Mtakatifu aliyowasha. Aliyoleta ufunuo ndani ya kilindi cha moyo. Deux fois en ce monde, mais une seule fois. Lakini imani imani ma iliyouletwa mara moja tu kwa watakatifu. Na hiyo le imani ndiyo Mungu aliyofanywa e, na yeye, ikiambatanishwa na ahadi inayofatana na, na neno la Mungu. Ni kusema sio tu mabaraka, lakini uriti, uriti pamoja na watakatifu wote ambao Ambayo Mungu alitarisha pamoja kupitia Yesu Kristo Bwana wetu, na hiyo kundi la wazaliwa wa kwanza ya mazilimbuko kupitia nia Yesu Kristo, hiyo nia Yesu Kristo, hiyo ni kundi taifa la wafalme na makohani, kanisa takatifu, taifa takatifu, taifa iliyochaguliwa na kuwekwa na Mungu. Alavance, niona kwamba Mungu aliona hapo mbele akatayarisha hayo mambo yote, yeye hayafanye leo, haifanye leo, alifanya a, mbele hata kwa kuweka kwa misingi ya ulimwengu. Na sasa tunaweza kujiona sasa ndani ya mpango wake, tunaweza kuingia kuwa sehemu ya kazi yake. Kwa hiyo wakati wa neema watu wenye hawaji wongo zake bila kuchoka, wakati unatafuta anga inaomba kutafuta namna ya kutafuta njia ya kufata. Hata na hapa kumwili kama napasha kuchunguza, kama siko kwenye njia muzuri pale napasha kusimama na kukamata sasa mapu na ta kuangalia sasa Eh, eh, kutabu, lakini kuna kwaka watu wenyewe hawatafutake kutafuta njia nzuri na kuongozwa kufata njia nzuri, lakini inaomba kufata vizuri. Wanafata tu, wanaenda tu na pale nyuma ndio wanatambua kwamba amepotea, lakini inaomba inaomba kutafuta njia ya kiroho njia, eh, mwongozo ya kiroho ya kiungu inaposhughulikiwa kila wakati na kila wakati, kila kila saa na kila wakati hauifanya tofauti kama vile kama iko vile tutatumainia sisi wenyewe na tukijua kwamba mambo yetu itakuwa vizuri. Hapana, inaomba kila wakati tuangalie kila ndani ya neno la Mungu, ili tusiweze kupoteza mwongozo wetu ya kiroho. Ile inakuja kama vile vigumu, eti sina haja tena ya, ya mapu, eti natapata mimi mwenyewe njia yangu, eti natembea kati kulingana na, na, na, na, na uvuvio ya ndani, nawaambia kama, kama enjoyer. Uvuvio ya ndani inawapitisha ina, ina pembeni ya hili neno ndani ya hii maneno, hiyo ma maelezo ya hii njia ni kusema ujue kwamba siyo uvuvio yenyewe iko ndani ya hii neno la Biblia, hiyo uvuvio haitoki kwa Mungu. Na sisi tunajua kwamba neno la Mungu lilivuviwa peke yake na Roho Mtakatifu wa Mungu na Roho wa Mungu, na kama hiyo vuvio ya kiungu ni kusema pale nasi tunaongozwa ndani ya neno la Mungu, tunapata kila wakati uongozo wetu wa kiroho na tunatembea nikusema, tunapata tunapata ndani ya neno uvuvio wa neno ya neno uongozo, uh, ya neno na tunafata Bwana pamoja katika mambo hayo. Nisema hiyo katika mahali pamoja ambako mtu anaweza kuwa na bidii ya kuja idadi ya bakusanyiko la na mavjani yenyewe iliyopigwa kwenye ma- mashini um, kwenye ukarasa wa kwanza alapumia paji la page kwa ukarasa wa kwanza, akasema ndugu, akasema kwamba ndugu Branham ni nabii wa uongo. Alikuwa amekaa ndani ya makusanyiko de, alikuwa, alikuwa achoke alikuwa achoke kusumbua yeah, kwa sababu kwa akizungumza na na, na, na mwenye alikuwa kala pembeni yake, alitaka nikubalisha kwamba eti ndugu Branham hakuwa mtu mwenye alitumwa na Mungu. Nikasema ndugu mrafiki yangu, hauko tu, hauchelewe tu lakini ulishanga chelewa sana haukukuja ha, tu nachelewa, lakini shaka kuja umechelewa zamani sana, ume, umechelewa sana. Ilikuwa nalomba ukuje mbele, afadhali ungekuwa ungekuja tena. Kuna watu wanaisiaka wako na akili wako na hekima, na kama unaweza fata njia yao binafsi na nia zao za mwili ya kidunia ya mali na mali zao binafsi, wako na akili wako na akili sana, wanajua namna gani wa kutengeneza kitu fulani, lakini Mungu Mungu alifichwa alificha kwenye akili na wenye ujuzi akafunulia watoto wachanga ningeuliza hasa ndugu huyo mpendwa, sasa wewe uko na haki gani mbele ya Mungu? Ili wewe kama umeitwa na Mungu na kutumwa na Mungu, hata ungeanza kusema nini pale pale? Matayo inatumikisha mbio mbio, ni nini? ni watu ambao hawajue wa kwamba ndani ya upofu wao binafsi wanaona mbali na mamania yote, lakini kama wanaweza kushilinganisha, wanaweza kujilinganisha na bwana, lakini hawafanya hivyo. Wako juu wa kushinda kufanya hivyo, wako tu, wanafanya tu, wanaona tu, wanatukana yale Mungu alituma na Mungu, wanapigwa na yeye, wana na wanauliwa na wao wana, wana, wana, wana, wana, wana, wana wana lakini ni hivyo waangalia, yale Kaini alifanya na yeye, mambo yote ilifanyika katika habari yote ya, ya, ya wakati ilifanyika na itafanyika tena hii wakati. <clears throat> Lakini kuna watu wenyewe kundi nye haiwezi kubadilisha nia ya yao. Kuna kundi iliyowekwa juu, juu iliyowekwa mahali ya kiungu na wakati uliposikia ujumbe wa Mungu, hatuna haja ya mtu ili aweze kutumikia aweze kutukubalisha, lakini ilikuwa ni kazi ya Mungu, ilikuwa ni kazi ya Mungu sivyo, ndio ama sivyo. Ndivyo ama sivyo. Mwishaka chukubalisha nyinyi wenyewe, wenyewe nishaka zungumza moja kwa katikati yenu uweze kuwakubalisha? Hapana, lakini Roho Mtakatifu ndiye aliyekubalisha kila mtu kupitia kweli, naye akatuingiza ndani ya kweli yote na hapo kuzimu yote inaweza kuwa juu ama chini, sisi tulishaka wekwa msingi na kujenga kwenye msingi ya neno la Mungu isiyoshindwa. Ndio hapa nje unaweza kuonekana kitu kifulani cha kusema kuhusu mtu, lakini kama tungekuwa tuishi kwa wakati ya Musa, na kungekuwa na na hiyo fimbo ya Kora. Kuna angekuwa na wengi wanaweza kumuonya, kulikuwa marimiriamu mambo alikuwa vibaya kwake na watu wote wa Mungu, kulikuwa mambo kila wakati, kulikuwa wako juu wengine, wakati wakati chini. Lakini Mungu alikuwa ni nini? Mungu alikuwa amefanya maamuzi yake, na kitu kikiwa imefanyika haiwezi kuwa tofauti. Mungu alikuwa ameweka neno lake ndani ya kinywa cha manabii wake, na ndiyo maana Isaya hakusema eti hivi, Bwana Isaya anasema, Yeremia anasema, eti Musa anasema. Hapana. Hauwezi haunge kuona matamshi kama hiyo katika nabii wa Mungu. Unaweza kuona maneno inayosema Bwana anasema, Bwana wa majeshi ama, ama Mungu wa Israeli anasema hivi. Ni Bwana Mungu ndiye alikuwa akizungumza kupitia kinywa cha manabii wake wa waliopakaliwa na kutumwa na, nami sina nia ingine ama mawazo ma, ma, ma, ma, ma ingine mawazo ama matarajio mengine isipokuwa ya kuwa mchukua neno wa Mungu. Nakumbuka pia maombi ya ndugu Branham alisema, Bwana wewe ni Mungu wa Danieli, wewe ndio ulifunga kinywa cha simba, kama anaweza kusema kama naweza kusema kitu fulani kenye hakiko chako wewe, funga kinywa changu. Lakini wakati Mungu anapofungua kinywa, anaweka neno lake ndani mwake na nami na, na nami, nami, nawaambia, mimi na nawaambia, na na nanaamini ndani ya moyo wangu kwamba Mungu alituma mtumishi wake na nabii na sio tu andiko la neno Ta ta ta quayou, nabye, nalete, ili andiko lilikuwa kila wakati ndani ya mikono yako ndani ya mikono yangu ndani ya moyo wangu ndani ya moyo wangu, angeliweza kutuma mutu fulani, yeye mwenyewe anaweza kufunulia neno lake. Hiyo ndiyo tofauti katikati ya watu wote na kanisa la Yesu Kristo. Kanisa la Yesu Kristo limewekwa limeweka msingi yayo juu ya ufunuo ya kiungu. Unaweza kukamata andiko lakini andiko hilo e, e, linaua. Lakini kama roho wa Mungu inakuwa juu yako, uzima ya kiungu itaonekana usema waziwazi ndugu na dada wapendwa, kama unapo, wakati unapozungumuzia watu ni uzima ama ni kifo? Ndio nakuja kitu gani, kio kinakukuja kitu moja ama kingine, kio kinaonekana kinaingia, kama ne, yawezekana neno la Mungu neza, eh, eh, maneno yetu inavuviwa na Mungu, itakuwa baraka na kusaidia wengine, ama tunaweza pita pembeni ya Mungu nous parlerons en passant à côté de Dieu ama tutazungumuza na, ku, na, na kuwaza pembeni ya Mungu. Na kama iko vile, kama ni vile tuna, afadhali tunanyamanza, lakini Mungu anataka tuweze kuzungumuza ndani hapo, ndio tunapasha kuzungumuzia ni hapo na ni hapo, hapo. hapo, hapo. ndio neno halezi rudi bure, halezi rudi bure bila matokeo, lakini inapaswa kutimiza inapaswa kutimiza matokeo ambayo Mungu aliyelituma. Na washauria nyote, hata kama kuna kitu moja ama huko na kitu, yeye hauna shida kuelewa, lakini mungoje kwa ukimya. Mutaona kwamba yale yenye ilikuwa vigumu kuelewa kusikia, yenye ilikuwa nguvu kusikia Ha, wakati wakati itakuwa vizuri kusikia, wakati Mungu alikutarisha kwa ajili ya hiyo, ile itafunuliwa kwenu kupitia Roho wa Mungu. Ningeliweza ku un, tou, demais, un no sema mambo kwa maneno kwa maneno marefu maneno marefu ya mafundisho ambayo ni mimi sijue nyeye sielewe, nikasema nikajiambia, nikasema nikakuwa kama vile nasumbuka, nikasema a, nikuwa pale, nikuwa sijua hata cha kufanya, lakini Mungu yeye mwenyewe alikuwa akijua, na hiyo leo inaenda kunuru kwa nuru na ujuzi kwa ujuzi, pale pale, vizuri vizuri. Lakini tunapasha kuwa tayari na kukuwa na nia na hitaji ya kuweza kusonga mbele pamoja na Mungu wetu bila kutafsiri, mpaka tuweze kutoka katika imani katika mpaka kwa kuona. Acha Bwana aweze kuweka ndani ya moyo wako furaha ya kuweza kutambua kwamba sisi hatuko katika kundi hiyo ya wa waamini wa kimwili, lakini waamini wa kiungu mwa waamini munamna ya Isaka, waamini kwa namna ya Abrahamu, kwa wale ambayo Mungu alifanya ahadi pamoja na wao Des kwa wale ambayo Mungu alifanya ahadi ya, ya neema, makarama za ahadi za neema kwa wale ambao waliomtambua, watu ambao yeye mwenyewe alijifunua kwao, watu ambao waliompatia ya imani yao, watu ambao waliomwamini, watu ambao hawakusimama lakini waliomfata mpaka ahadi iweze kupata utimilifu wake. Kosa kubwa ambayo tunaweza kufanya ni kwamba tunaweza kuacha kuacha kwa, kwa sababu watu walionekana muhaina ya Ismaeli. Kweli Ismaeli alionekana kwa namna moja kwa wakati moja ama nyingine alionekana kwa namna moja ama nyingine, lakini ile haikuzuia mpango wa Mungu, ile haikuvunja haiku, ahadi ilibaki kuwa ikuwa safi na kukamilifu, na wakati saha ilipofika, Isaka akaonekana akafika, na tukaona tukasoma kwamba Abrahamu akacheka, na neno jina Isaka kwa, kwa, kwa lugha yetu inamaanisha kucheka, yule anayecheka, yule anayecheka ndiyo weya in in anacheka in inaomba kucheka, hakubaki in kingine cha kufanya. Mwimba Zaburi alisema, vinywa la vyetu vitajaa macheko la la na ulimi wetu itajaa shangwe utukufu. Ijapokuwa hali ikuwa imekuwa ya kukata tumaini, lakini Mungu atatutarisha macheko, yenyewe iko na furaha ya heri, na sisi tutaona kuzaliwa kwa mwana mvulana wa ahadi ya Mungu. Ndiyo, nasi tutakuwa sehemu katika hiyo kundi ya washindi. Na ni kweli na ni vema, na ni vema tutatambua ujuzi hapo mbele. Ni vema tuweze tuweze kupata sehemu kupata sehemu ndani huko pale pale, lakini muniache niweze kumalizia kupitia wazo hii ya kipekee ya kigeni ungeweza kuwazia kwamba Isaka angeweza kuzaliwa wa kwanza ili furaha iweze kuwa nyingi, lakini sasa Ismaeli ndiye alizaliwa wa kwanza na, na pale sasa mashida ama ma, ma, ma, ma, ma, ma, ma, ma, kutoelewa, ukaonekana Abrahamu na Sara wakaanza onyana pale yes, yes, sh, eh, kukatingizika katika Bwana, lakini Bwana Mungu alikuwa mwaminifu, akaambia yes, Abrahamu eti yes, yes. mimi ni Mungu wa baba zako. ilikuwa ni nini? alijifunua kwake, akashuhudia ahadi msara wa kumi na saba, nasema sura kumi na saba, akarudisha akafanya upya agano yake pamoja na yeye. na leo Mungu anataka fanya ahadi yako pamoja na wewe pamoja na mimi afanye tena upya, na kwa wale wote nyenye zungumza wote wanakuwa na hitaji ya kuwa na mania tofauti de wako de na mashida tofauti, de mashida de tofauti de kwa namna nyingi de lakini de sija kuwa na mazungumzo ma, ma, ma, ma, tofauti isipokuwa watu kwa, hata kwa watu wenyewe wanakuja bila ku watu kukuja kwangu wanasema eti hey, ndugu Frank haijakuwa hivi haikuwaka hivi katika maisha yangu. Ona mambo yote yamekuwa tofauti. Ona si ujue kama atasimama wapi. Ona maisha tena haina maisha haina tena msimamo. Maisha yako na maisha yangu wakose haina nia. Lakini Mungu alipanga mpango yake yeye mwenyewe. I, ya milele alipanga maisha yako yangu, na yangu. Alikuwa na maana yake ndani ya maisha yako na maisha yangu ya hadi ya, ya nia yake ya milele. Yeye inaomba sasa wewe inaomba sasa ili uweze kupatia maisha yako ni kwa Bwana, aweze kuishi maisha yake yeye mwenyewe pamoja nasi. Ya, ili na Mungu yeye mwenyewe aweze kutongoza katika hata njia hiyo ya unyenyekevu hata tena ya juu ili nasi tuweze kutambua namna gani tunapaswa kutafuta hiyo njia ya kuifata ya juu, lakini tutakuwa na nia moja, siku moja, sababu moja. Sasa hata kama tunaweza tufikia kitu fulani, lakini tunapaswa kuweka Bwana mambo yote mikononi mwake, tukijua kwamba sisi tutatoka ndani ya mambo hiyo tukiwa na utukufu. Ndugu huyo aliniambia oh, sikia, mnalinganisha ndugu Branham na Yohana yule mwenye alitangulia Bwana wetu kuja kwake, eti Nandubura. Ona, Yohana alikuwa alikuwa ngali hai wakati Yesu alikuwa. Tazama sasa, Nandbura haiko tena. Nikamwambia mpendwa, kama kama hata nasema kitu fulani yale yenye imesemekana lakini isema la kwamba kama vile ilisemeka kama, kama vile Yohana alivyotumwa kama vile mtangulizi wa kwanza kwa Kristo, anasema kwamba na wewe umetumwa ukiwa na ujumbe ambayo itakuwa mtangulizi wa kuja kwa Kristo kwa, kwa pili kwa Kristo pale. Sasa neno umuhimu ulikuwa umewekwa kwenye ujumbe, lakini hakuna mjumbe bila mjumbe na hapo ndiyo kwa, neno ilikuwa dadamani kwangu, yule anayepokea nabii kama nabii hatapata hata zawabu ya nabii. Ndiyo nina kitu kubwa ambacho kinachoningoja kama Mungu anapashwa kunipatia ma, e, zawabu ya nabii ni kwangu hiyo, ndii ni kwangu sasa Mjiwe kwamba mimi nipokea ndu Branamu na moyo wangu wote, kama vile pia nilivyompokea bwana wetu Yesu kama vile mkombozi wangu na bwana wangu na mokozi wangu, na vile vile pia nilipokea ndu Branamu kama vile nabii aliyetumwa na Mungu, aliyekuwa ametayarishwa kwa hii wakati. Na mimi iko ndani kama ndani ya utukufu kuna zawabu kubwa ndugu Ndu, Ndu, na, na dada, Mungu ni mwaminifu, yeye alitoa ahadi eh, eh, zawabu hiyo mama malipo haya. Wakati inapokuwa kitu fulani cha kubwa, wakati Mungu anatuma nabii inakuwa kitu tene cha kubwa sana, cha lazima cha muhimu sana, nikusema pale anakuwa na kitu fulani cha Mungu anataka kusema kwa taifa, kwa wanadamu, na kama, wakati bwana wetu Yesu alipoambia waliotuma akasema, yule anayewasikia ananisikia na yule anayewapokea ananipokea, na yule ananipokea anapokea yule anayenituma ana. Hiyo ni utaratibu ya kiungu, na mtaona kwamba kwa mwisho, kwa mambo yote itashuhudiwa. Mungu atapatia u, ma, malipo kwa wale ambao Wali, wale wenye walikuwa wamechekelewa kwa kupitia nabii yeye alikuwa ametuma. Sio kama vile watu wanakuwa juu wanakuwa juu, kama vile wanasema kwamba sisi hatuna akili, lakini mambo yote siku moja itabadilika. Tukamate hiyo njia ya, ya, ya, ya kazarau ya ya ya, ya kuchekelewa. Inawezekana kama tunaweza kubeba hata haya pamoja na Bwana, kama vile Bwana na pamoja mimi, lakini ijapokuwa vile tufate hiyo njia bila kunungunika, bila kusemasema sema kitu fulani, lakini tupashe tu kuwa pale, kama vile tuombeane sisi kwa sisi, tuweze tuzunguke kiti cha neema na mutaona Mungu atafanya hivyo yote, ushindi kubwa ya utukufu, kwa sababu mkono wake wa kuume iko juu, na mkono wake wa kuume unalinda ushindi ndani ya maisha yako na ndani ya maisha yangu na ndani ya kanisa lote la Mungu aliye hai, ushindi ya msalaba ya Golgota e itaonekana sasa inango, ina, ina, inangoja kwako ama na mi kwangu kwa kwa kwa mimi, ili mkuweze kuonekana imani iliyo hai ndani ya moyo wako na ndani ya moyo wangu. Hacha Mungu aweze kutupatia na aweze kuitenda kwa neema ndani ya jina la Yesu. Amina, amina. Tusimame tuweze kuomba, tukunje vichwa vyetu, tubake katika maombi tukiwa wapole mbele ya Mungu. Nimechoka eh, um, kwa nje. Mais la parole de Dieu lakini neno la Mungu linajaa ngufu na uzima na, wu, na, na, na, na uwezo na inatimiza mamulaka ambayo Mungu aliyomtuma. Alors que nous inclinons la tête. Na wakati tunapogunja vichwa vyetu na tukibaki ndani ya maombi mbele ya Mungu, nilitaka kuuliza kama kuna mtu hapa katikati yetu anayetaka kutakasia maisha yake kwa Bwana, mnyoshe mkono wenu na wasi kwa muda kidogo, na uweze kuweke shusha tena chini niyo. Ni kazi ya, ya imani. Asanti, asanti, asanti. Tushukuru Bwana. Mungu akubariki, Mungu akubariki. Asante kwako, Mungu akubariki. Ama munatena na mania mahitaji zingine, ama mwenyewe mtaji kuleta kwa Bwana. Asanti, asanti. Bwana akubariki. Anaona mikono yote, anaziona, kwa sababu hata kubwa anajua, anajua hitaji zako, anajua yale unayohitaji. Nasi tunakuja kwa imani, tuna tuna tu baraka, lakini pia tuna ahadi, tuna agano ya Mungu, tuna neema ya Mungu. Tulipokee yale aliyoahidi kwa imani, na tunataka tuweze kumshukuru Mwikubali, mwikubali kwa, kwa machache kwa nayo itapewa kwenu. a deja Mungu alishaka toa yote mambo yote ndani ya Yesu Kristo il na pa besoin De ana hitaji tena ya kuifanya tena leo. Kama unahitaji wokovu, yeye ni mkombozi, yeye ni mwokozi wako. Kama unahitaji uponyaji, uponyaji wako, yeye ni mganga wako leo, hata ku hata kuaka mponyaji wako, lakini shaka kuwa na neno lake lilitumwa ili iweze kutuletea uafya leo tena, hata leo katika saa hizi Tunaacha kutoamini kote, tunajitosha katika imani hiyo. Kidogo tuende mbele ya Mungu, mbele ya Mungu tunapashwa kutumainia Bwana, naye anawazaka kenye anataka sema, na anasema yale anawaza, na kama nasi tunakuja kwake, tunajitumainia kwake, aina haja kufanya kelele nyingi. Mungu atatusikia, naye atatujibu. Tunapaswa, tunaweza kufungua kinywa chetu kwa sauti kubwa moja, na tuweze kuita Bwana, naye atatupatia yale tunayoyaomba. Tuombe sote pamoja. Baba uliye mbinguni, na kushukuru na moyo wote kwa ajili ya mafundisho ya neno lako kila andiko lilivuviwa na ni la lazima kwa mafundisho, kwa kuharifu na, na kukosoa, ili mtu wa Mungu aweze kuvikwa katika mambo yote. O oh, Bwana na kushukuru na moyo wote, tunakuja sasa sisi sote pamoja, kila mtu na mahitaji zake binafsi. Oh pesant Mungu pesant, wewe uko hapa ili uweze kusaidia, uweze kuokoa, uweze kusamehe, uweze kuponya, ndiyo uweze kujionyesha kuwa mwenye nguvu, kama ter vile yule ter yule ter jana, ter leo, na hata yule yule milele mkombozi na kuomba ili roho yote inayofungwa iweze kufunguliwa, ili nafsi yote iweze kukombolewa, iweze kuwekwa huru, iweze kufunguliwa, ili kila mwili wote uweze kupona, ili uweze kutukuzwa kwa saa hii. Haleluya, ili ile uweze kufanyika kwa jina la Yesu la utukufu. Wewe uko pamoja nausi na ulishakafanya hivyo heshima, na shangwe na utukufu iweweze kuwa kwako kwa moyo wote, ndani ya jina la Yesu, amina.