Sifa na shukuranzo kwa Bwana. Hapa chini hakuna mutu anayeona ndani yetu yale tutakayokuwa siku moja. Tuko wanyonge na tunapata mateso mengi, lakini katika siku ile ambayo Mungu alishaka tayarisha na sio siku ambayo atakayofanya, lakini siku ambayo alishaka tayarisha, kama vile imekwisha kusomwa, ndipo sasa mipango yao itaharibishwa. Nilikumbuka ya kwamba manabii wengi walitembea kwenye dunia hii na walikufa, waliuawa, lakini mpango wa Mungu unabaki ule, ule na unabaki ule, ule milele na milele. Huko hakutakuwa mabadiliko ya utawala, hakutakuwa mapinduzi yote itabaki kama vile Mungu alivyosema na anasema kupitia nabii Isaya. Mpango wangu utatimilika, Bwana anasema. Isaya makumi ine na sita mstara wa kumi anaharibisha maneno ya wale ambao wanaotafsiri malama na kufanya bure mipango ya watu wa siasa, lakini mpango wake na shauri lake inadumu milele na milele, nasi tunaweza kuwa sehemu ya ule mpango mkubwa wa Mungu kama tunaweza tu kujua na kuzungumza kuhusu mpango ule, na hapo sasa inaweza kuwa ni bure kama hatuwezi kugeuka kuwa sehemu ya mpango ule. Ni jaribu hata kuyasema ndani ya hii barua ya mzunguko, nijaribu kuweza kuyatamka ni vigumu kuweza kuyatamka, lakini kama vile manabii walivyokuwa sehemu ya mpango wa kiungu wa ukovu, neno liliwajia, walipokea uzima wa kiungu ndani mwao, walikuwa wachukua ahadi za kiungu. Ulimwengu ilikuwa haiwastahili, na ijapokuwa walikuwa wakichukua ndani mwao hiyo mbegu ya utajiri, na leo tungali na hiyo mbegu. Leo ni kusema mbegu ya neno la Mungu, na kwa sababu manabii walikuwa hawana mpango yao wenyewe, lakini walikuwa wakiwa sehemu ya shauri ya wokovu ya Mungu na ya taifa lake ndipo sasa Mungu aliweza kuendelea kutoka kizazi hata kizazi mpaka siku ya leo. Nasi tunashukuru sana kwa ajili ya hiyo. Mungu hakufa, Mungu iko hai milele na milele. Amina. Bwana wetu alisema, nilikuwa nimekufa na tazama ninaishi milele na milele, na nina funguo za kifo na za kuzimu. Sawasawa na Ufunuo sura moja, mstari kumi na nane. John hii, tuna esabu nyingi ya mahitaji ya maombi ambayo niliyopewa au tuliyotumiwa, na wengine pia waliweza kutuma mahitaji na tutaweza kuzichukua tena zaidi ndani ya maombi yetu na hatutaweza kuomba tu, lakini inapasha kuwa hitaji ya kweli ya mioyo yetu ili tuweze kutimiza huduma ya ukohani mbele ya Mungu. Na kohani alikuwa akienda ili aweze kupata msamaha mbele ya Mungu kwa ajili yake na kwa ajili ya taifa. Nina habari nzuri za kuwaletea kuhusu wikendi iliyopita. Niweza kushangaa mi mwenyewe ni kuona gisi Mungu alifungua milango kwa namna ya kimaajabu. Mnajua, nilikuwa huko London ni, mwisho wa mwezi wa sita, na hiyo iliweza kunilemelea sana kwenye moyo, niliweza kulia kwa sababu ya taifa, nikasema Bwana, kama una taifa katika mji huu na kama unataka unitumikishe, ili niweze kuwaita kutoka basi fungua milango. Nilikuwa nikijua wa ndugu fulani, lakini sikutaka ili niende huko, kwa sababu sipendake nilete mabishano juu ya mambo madogo Ijapokuwa nafsi za damani ziko zinaangamia. Mtu ambaye anayemaliza wakati wake kwa kufanya mabishano juu ya mambo isiyokuwa na maana na anayepoteza nafsi za damani, ye mwenyewe ashakapotea, na kama hitakuwa hivyo, itakuwa hivyo baadaye niliamua ili niweze kuhusika tu na mambo ya lazima, ni kusema juu ya uokovu wa nafsi na yote ambayo inayoambatanisha na hiyo, na kisha niweze kutangaza mpango wa uokovu wote wa Mungu. Naweza kusema kwa mafupi, lakini siweze kujiuliza kuweza kucheka naposema hivi. Siku ya sita jioni, niliweza kuwa ndani ya kusanyiko ndani ya kusanyiko ya kundi la kizehebu linaloitwa shirika la kimitume au shirika la Kikristo, shirika linalosambazwa mahali pote la namna ya kipentekoste sana sana huko Marekani. Ni shirika hilo ndilo linaloshuhudia na kuhakikisha ya kwamba tulianza katika mwaka mia tatu nyuma ya Yesu Kristo, wako na yote inayoweza kuwa ya kimitume, na hiyo iko katika maneno yao. Lakini kweli kweli huko nako uko nako kuna mapungufu kama vile kwetu. Tofauti ni kwa sababu sisi tunayaona, nao akose watayaona baadaye. Lakini Mungu alisaidia, kulikuwa askofu aliyenipokea alikuwa mpole sana. Askofu Ramse akaniambia, wewe ni nani, unatokea wapi na lengo ya safari yako hapa ni nini? Mnajua namna gani watu wale wanakuwa na maswali, wako na maheshima tatu ya madoktora ijapokuwa mimi sina hata na moja. Sasa hiyo yote ina maana gani? Lakini katika hali yote alikuwa ni mtu mpole, aliweza kuita pia wa ndugu wengine, nikamuzungumuzia nikamzungumzia kidogo na kisha nikasema, ndugu, ninajua wainjilisi, lakini William Branham au ndugu Branham aligeuka kuwa baraka kubwa kwa ajili yangu na hapo Brennan alikuwa akikaa kwenye kiti yake kubwa, akakuwa kama nacheza cheza kwenye kiti akasema, nini unasema? Nani? William Branham? Nikasema ndiyo, William Branham. Akasema, nilitayarisha makusanyiko kwa ajili yake huko Jamaika katika miaka mingi, makusanyiko moja baada ya makusanyiko mengine. Akasema, nina picha yake iliyo na nguzo ya moto hapa Nikasema ha, kunafanyika nini? Ndiyo mtu ambaye anayevaa shati iliyo na kolo inayogeuziwa kwa nyuma, mnajua inamaanisha nini ile? Ndio alikuwa na msalaba mkubwa hapa. Nikasema oh, akose, kuna kitu fulani chinachofanyika hapa, lakini tuliweza kuwa na mazungumzo mazuri pamoja naye na hapo, mtu yule akanisimamisha akaniambia, huna hitaji ya kuniambia mambo mengi juu ya juu yake. Akasema naweza kuambia kitu moja. Nilipata sehemu katika makusanyiko ya ndugu Branamu na huduma ya ndugu Branamu ndiyo huduma iliyokuwa karibu sana ya huduma ya Yesu Kristo. Ilikuwa ni huduma iliyokuwa karibu sana ya huduma ya Yesu Kristo kuliko wale wote ambao waliokuwa hapa duniani katika wakati ule. Nikasema ha, hapa kunafanyika nini? Lakini Mungu alifungua mlango. Nikasema, ndugu, mimi siko hapa ili niweze kutambua ya kwamba sisi wawili tunajua yule mtu mmoja, lakini kazi yangu ni ya kuweza kutangaza yale ambayo niweza kupokea kutoka kwa Bwana. Na hapo sasa tuliweza kuwa na makusanyiko ya kiungu baadaye, na niweza kualikwa niweze kwenda tena huko nili nikipasha kudia tena, siku ya kwanza ya siku ya kwanza ya juma asubuhi, lakini haikuwezekana. Siku ya kwanza ya juma asubuhi ni kwa ndani ya, ya, ya, ya kusanyiko la utatu la namna ya Kipentekosti, lakini walikuwa wakiimba moja baada ya mwingine ya kwamba utukufu kwa Baba, utukufu kwa Mwana, utu, utukufu kwa Mwana, kwa roho Mtakatifu, utukufu kwa Roho Mtakatifu. Ilikuwa ni ya kushangaza sana. Mnajua kwamba sisi sote tunaamini mia kwa mia kwa moyo wetu wote ya kwamba Mungu ni Baba yetu, ya kwamba Yesu Kristo ni mwana wa Mungu, na kwamba Roho Mtakatifu ni roho wa Mungu. Tunayamini mia kwa mia, tunayamini kwa moyo wetu wote na nafsi yetu yote. Lakini mnajua yale ambayo watu hawajaweza kujua na kufahamu, wanaweza kuzungumuza kuhusu mfalme, kuhusu kohani, kuhusu nabii, kuhusu Baba, kuhusu Mwana, kuhusu Roho Mtakatifu, kuhusu Mokozi, kuhusu Mkombozi na ingine yote, na hiyo wanasema kwa mmoja mmoja mmoja, mmoja, mmoja. Sijawahi kusikia mtu akizungumza kuhusu Mungu kwa wingi, nishaka kusikia wote wakizungumza Baba, Bwana ninakushukuru ao Baba wa mbinguni, jina lako lisifiwe au mambo mengine. Hakuna mtu hapa duniani ambaye alishaka tuma ombi mbinguni akituma kwa wingi, nikusema akisema Mungu kwa wingi, Mungu mingi. Hasa kwa sababu gani? Hapana, mnajua kwamba Roho wa Mungu anaanza ndani ya moyo wa watu yale, yani ambayo hawezi hata kufahamu kwa akili yao. Mtu anayetuma ombi kwa Mungu kwa wingi yule mtu wa kwake hapa duniani wote wote wanamwita wakisema kwa Mungu moja moja moja. Ni ajabu sana kuona gisi Mungu anaongoza kabambo, na sasa nina uvumilivu. Mungu alinipatia uvumilivu nyingi na ninaacha yote ipite, kama vile katika wakati wa kanisa la Kikatolika lakini wakati napokuja muda wangu, na hapo sasa katika Kiingereza inakuwaka, ni zuri sana. Ninaitwa Frank maana yake mutu huh. Wakati unapokuwa Frank, ni kusema uko mutu unasemaka wazi, uko mwenye haki. Na hapo sasa naweza kuwambia watu nikasema, sikia, ninaitwa Frank na niko pia Frank, pia niko mtu, niko wazi. Musinisikia vibaya, lakini inaomba niweze kusema kitu fulani. Na ilikuwa imeenda, Mungu aliweza kubariki sana. Nilitaka kuweza kukosa ndege yangu na kusajili kwa, aliweza kukabata muda mrefu kuliko jinsi ilikuwa imepangwa, lakini kwa ni vizuri, lakini watu waweza kubarikiwa sana kuona kuona mtu yule naye aliweza kusimama. Watu walibarikiwa, na mtu yule akasimama akaniambia leo tuliweza kusikia neno la Mungu ndani ya kweli na kisha siku ya kwanza ya juma mubili anayejua, ndugu Gil Noble wa Pakistani aliweza kuniita akaniambia, ndugu Frank, nilisikia ikisemeka kuhusu wewe. Ninakualika mwezi wa kumi na moja tunatayarisha kusanyiko na tunangoja karibu watu mia saba au mia nane na tunahitaji ya kwamba uweze kuwa ndio utakaoweza kukabata neno katika makusanyiko hayo au mazungumzo hayo, nikusema Mungu alishakafungua milango sana, sijue yale itakayofanyika siku ya sita. Mnajua, ninaalikwa huko kwenye makusanyiko ili niweze kuzungumza pia na BBC. Hata kama haijalishi yote itakayofanyika, nataka niweze kuwa hapa kila siku ya kwanza ya juma. Mnaelewa hii ningelihitaji ningelihitaji niweze kuwa hapa kila siku ya kwanza ya juma. Na wakati siku ya kwanza ya juma asubuhi inapofika, napokuwa nje, ninakumbukaka sana sana eneo hii, ninakumbukaka hii nafasi yetu. Ni kweli, lakini mnajua kwamba kuna watu wengi wanaoniambia ndugu Frank, unakujaka tu kututembelea mara moja tu kwa mwaka, mara moja tu kwa mwaka. Na wengi wanasema haujawahi hata kuja hapa. <laughs> Sasa tunapashwa pia kuingiza wengine ndani ya mpango yote kwa ujumla. Mshukuru Mungu kwa ajili ya wandugu yetu, na kama wanatumika pamoja nami ndani ya udhaifu, kama vile pia mimi na sasa. Neno la Mungu haliko dhaifu, lakini lile lenye nguvu, kwa maana umuhimu hauwekwe juu ya mtu anayeleta neno la Mungu. Neno la Mungu ndani yake ni nguvu, neno ni nguvu ya Mungu, haijalishi mutu anayelileta. Ninawaomba muweze kukamata sana kwa makini, au kwa muhimu sana wa ndugu yangu ambao wanaweza kuleta neno la Mungu, waweza kuleta kwa furaha, waweze kuleta yote, wanaweza kuleta Niweza kumbuka ndugu Schmidt. Niweza kumkumbuka aliweza kuwa utulivu katika mwaka huu. Alienda kwa Jumatano, na kisha ataenda tena kwa Jumatatu, na kisha ataweza kurudi. Ndio. Mara nyingi inakuwa inagawanyika kwa namna isiyoweza kuwa kawaida. Yao ya sawa sawa, lakini tunataka tuweze kumpatia hiyo na tunashukuru sana Mungu kwa ajili ya hiyo. Na nawasi ya kwamba anaweza sasa kupumzika. Ninaweza kumpatia hiyo. Nina barua hii hapa ambayo ninaweza kuwasomea. Ilifika leo, inatokea Zaire, kutoka mji wa Lubumbashi. Nataka niweza kutafsiri tu sehemu inayoonyeshwa hapa katika rangi ya njano. Inasema: John, hiyo huko Lubumbashi. Wakati Mungu alipoweka ndani ya moyo wako, ninaweza kuitafsiri Wakati Mungu alipoweka ndani ya moyo wako kuweza kuhubiri ujumbe wa ajabu, nilikuwa nimekuja na mke wangu ambaye aliyekuwa mgonjwa tangu muda mrefu, katika makusanyiko ya ajabu ambayo magazeti za mahali hapa waliweza kuzungumzia. Mke wangu alipona hapo hapo, haleluya. Wakati niliporudi nyumbani kwangu nilisikia ushuhuda nyingi za wale ambao waliopata sehemu katika makusanyiko hayo ya ajabu. Ndiyo, hiyo ilizalisha zamiri mupya er, kutambua mupya ya zamiri ndani ya makusanyiko yetu, na tuliongozwa kuweza kutukuza Bwana Yesu Kristo kwa sababu yeye ni yule yule leo na hata milele na milele na milele. Ndiyo, hiyo ni mfano mmoja katikati ya mifano mingi. Nlikusema tuliweza kuishi neema kubwa ya Mungu ndani ya hiyo miji mbili, muji wa Kishasa na muji wa Lubumbashi. Wepo wa Bwana ulishuka, akosi hamuja weza kuona kuwona mambo, lakini pia kundi linakwaka na maana yake nawaza ya kwamba Bwana angeliweza kuzungumzia watu elfu tatu kuliko watu makumi tatu. Na hivyo mtu wa haki ataweza kusema pia hivyo. Ilikuwa ni yenye nguvu sana. Watu walingoja na Mungu alibariki. Nasi tunashukuru sana kuona jinsi kitabu chetu cha Kiingereza, kitabu chetu cha kwanza cha Kiingereza kiliweza kupokelewa pia vizuri na ndugu mmoja wa Singaporu ambaye aliyetangaza mahubiri aliweza kusoma na hapo hapo akaandika, ndugu Frank, ututumie mahubiri mia tano ya ndugu Franki. Nasi tunapaswa kushukuru Mungu kwa sababu aliweza kutupatia ndugu Longa, atakuwa hapa akose siku moja, ndugu ambaye aliye wa ajabu sana katika Bwana aliacha kazi yake ya profesa kwenye university ya Dexter, ni miaka mbili mbele kama kuliko jinsi ilikuwa imepangwa, na nakaa pale, nakaambia Mungu, sasa kwa sababu gani niacha kazi yangu? Na hapo hapo alipokea simu ikimwambia sikia, hawezi kukosoa au kuweza kuangalia maandishi ya mahubiri ya ndugu Branham na kuweza kuikosoa mahali kunapokuwa kumeandikwa vibaya, hawezi kutazama na kuangalia maandishi ya mahubiri ya ndugu Namo na kuweza kuyaona kuyakosoa gisi waliandika vibaya. Akasema ndiyo, niliweza kuita Mungu ili aweze kunionya. Na tazama sasa, naanza kuanza leo. Nasi tunashukuru sana, kwa sababu Mungu anaongoza mambo kwa namna ya kimaajabu. Lakini weekend hii itaweza kuwa na mambo mengi siku ya kwanza ya juma nyuma, mchana kati twaweza kwenda huko mashariki kupita Ibron, Osborn na taweza kupita huko Uswisi Autrish, na tuweza kutembelea watu fulani, na kisha siku ya tano waweza kwenda makusanyiko huko Vienne. Ninaamua kuweza kutangaza tangazo, waweza kuwa na shida sana kwangu, lakini watu wanapasha kuelewa ya kwamba tuko hapa nasi makusanyiko itaweza kufanyika huku na yote itaweza kutengenezwa nami, ninakubalishwa na hiyo lakini muwazie makusanyiko hayo katika maombi yenu, na tunakubalishwa ya kwamba Mungu atatubariki pia hapa. Nitajaribu kuweza kuwa hapa siku ya kwanza ya juma asubuhi, lakini sijue kama nitaweza kuyafikia. Katika hali hiyo, neno moja tu linanijia sana kwenye roho neno lililo katika Isaya makumi tatu na saba Isaya makumi tatu na saba na inawaza na na ya kwamba tunapashwa kuomba, tutafute uso wa Mungu kwa sababu hii ndiyo wakati wa mavuno. Wakati um, mavuno imeivya, lakini watendakazi wa ni wachache na watu wengi wako wanatumika katika ufalme zao wenyewe, na ijapokuwa haingepashwa kuwa hivyo. Isaya makumi tatu na saba. Mosari wa kumi na sita akose pia, kwanza kwa mosari wa kumi na tano Isaya makumi tatu na saba mosari wa kumi na tano Hezekia akaomba Bwana akisema, Bwana wa majeshi, Mungu wa Israeli anayekaa katikati ya makerubi, wewe ndiwe Mungu wewe peke yako, wa falme zote za dunia wewe ndiwe uliyeumba mbingu na dunia. saawa kumi na saba. Tega sikio lako, e Bwana, usikie; fungua macho yako Bwana uone. Na sasa mstari wa ishirini: basi sasa Bwana Mungu wetu utokoe na mkono wako, mkono wake, falme zote za dunia zipate kujua ya kama wewe ndiye Bwana, wewe peke yako. Amina. Tungeliweza kusoma pia ya kwamba pia miungu yote nayo ni kazi ya wanadamu ya ambayo moto italamba. Inasemeka hapa ya kwamba hawakukuwa miungu, haikuwa kazi ya Mungu, lakini ilikuwa ni kazi ya mikono ya watu, ya miti, ya mawe, na ndiyo maana hangeliweza kuyabomoa au hawangeliweza kuyabomoa. Lakini tunamini Mungu aliye hai, aliyeumba mbingu na dunia yeye ambaye neno lake linasimama imara mbinguni na duniani. Ni yeye ndiye tunatuma maombi yetu kwake ili aweze kuamu, amuru shetani aweze kumutuma aweze kututumia pumziko na aweze kutupatia ushindi kwa ajili ya taifa lake kwa neema yake. Hatupigane kwa sababu ya habari yetu sisi wenyewe, lakini tuliwekwa na Mungu katikati ya vita ya kiroho kama tungeliweza kufuata kundi kubwa, kama tungefuata kundi kubwa, na kama hatungeliweza kuwa muba katika mguu wa shetani, tungeliweza kuwa tuko na salama, si sote, na tungeliweza kuendelea na kuweza kucheza pamoja naye na kose, hatungeliweza kuwa na shida ndani ya maisha. Lakini kwa sababu Bwana aliweka kitu fulani ndani yetu na akatutosha kwa ajili ya milele yote ndani ya nguvu zake, ni kusema kutosha ndani ya nguvu za adui. Hapo sasa, kasirani yake inapaswa kuwa kubwa. Kasirani yake si kwa wale ambao alio nao sasa, lakini kasirani yake kwa wale ambao waliomponyoka, waliomponyoka milele. Hata kama kasirani ya shetani inaweza kuwa hatari ninaweza nisema ni, sijui kama ni ndugu Rusi sijui kama ni ndugu Rusi aliyoisema au mtu mwingine. Nilisema katika siku hizi nilikuwa na hitaji ya kuweza kuomba kama vile ndugu Branamu katika majaribu, ili wakati majaribu ilikuwa ikimfuatililia, baba yake alikufa, msichana wake alikufa, mke wake alikufa na ndugu mmoja akakufa na wandugu wakakufa, yote kafuatana baada ya ingine. Na ndugu Branham akasema shetani alisimama karibu yangu. Mnajua nyote mahubiri hayo mshaka kuisoma na, ndu, na, na, na, na, shetani akakuja akamwambia, wo nasemaka kwamba Mungu ni mzuri, nasemaka kwamba yeye anasikiaka maombi ya kwamba anaponya wagonjwa. Sasa hii yote nakufikia ni nini, hii ni kweli au hapana? kwa namna ya nje na kwa namna ya kuelewa Angeliweza kujibu na kusema ndiyo, lakini katika moyo wake alikuwa akijua ya kwamba Mungu anafanyaka mambo yote kwa namna njema, na angeliweza kusema Bwana alinipa na Bwana alichukua. Haina maana kuweza kupingana na Mungu wakati shetani anapotuchezea mbele, hiyo haina maana, lakini tunapaswa kushukuru Mungu ili aweze kutupatia nguvu za kupingana na kushinda na kusimama imara katika majaribu ili tuweze kusonga mbele pamoja na Mungu wetu. Watu wote wanaanza kuanza na kupingana, lakini muvumilie katika imani na kusema, Bwana, ninajua ni nani ambaye naye mwamini, na najua ni nani aliyezungumza na nani ambaye atakayetimiza atakayetimiza mpango wake kama tunasimama mbele ya Mungu tukiwa na nia kama hiyo na ujasiri kama huu na kama tunaweza kumtumainia kama ndani ya imani ya utoto. Na hapo sasa, tunaweza kupokea yale atupatia ya hata tupatisha haya lakini atajitukuza laki tanu, na tutatukuza jina lake mstari wa 15, Isaya 13 na saba Hezekia akaomba Bwana akisema, Bwana wa majeshi, Mungu wa Israeli, anayekaa katikati ya makerubi, wewe ndiwe Mungu, wewe peke yako, wa falme zote za dunia. Wewe ndiwe, wewe ndiwe uliyeumba mbingu na dunia. Pamoja na maneno haya alitaka atamke ya kwamba kama uliumba mbingu na dunia kwa neno lako lenye uwezo, sasa hakuna kitu kinachoweza kushindikana kwako. Amina. Hapo sasa hali ndiyo hali iliyo yangu sasa, hali ambayo inayotupinganisha na adui zetu, hali kama hiyo inakuwa ni kitu kidogo kwa ajili yako. Mathayo kumi na sita Isaya kumi na tatu na saba. Bwana we Bwana wa majeshi Mungu wa Israeli, anayekaa katikati ya makerubi, wewe ndiwe, wewe peke yako, wewe wa, wa falme zote za dunia, wewe ndiwe uliyeumba mbingu na dunia. 17 tega sikio lako e Bwana, usikie. Fungua macho yako Bwana uone. Na kwa wajasiri huu wa imani, ndiyo mtu huyu aliweza kusimama mbele ya uso wa Mungu hakukuja akitetemeka au akishakia, lakini katika woga. Woga ni kitu fulani kilicho tofauti sana. Woga unaambatanishwa na kujitolea kuabudu, lakini woga unaambatanishwa na kutokuamini, na woga hauko katika upendo Neno la Mungu lasema woga huko katika neno la Mungu, kama vile neno la Mungu lasema mahali kunapokuwa upendo kamilifu, uoga unapashwa kuacha nafasi. Inatoka na, na, na oga inaingia, uoga inatoka, basi mashaka tutabalishwa. Sisi sote tulio sehemu ya kanisa la Mungu tunapashwa kupata sehemu ya uoga wa Mungu. Kama tunaweza kuwa na woga wa Mungu sisi wenyewe, woga wa lazima kwa ajili ya neno lake, kwa ajili ya utakatifu wake, kwa ajili ya yote ambayo anayofanya nasi, tutaweza ku kutendeana sisi kwa sisi kwa namna iliyo tofauti. Woga wa Mungu ndiyo chanzo ya hekima ya Mungu na watu wale waliweza kutamka katika maneno yao yale iliyokuwa katika mioyo yao. Waliweza kutukuza Mungu aliyeumba mbingu na dunia katika woga, heshima, shukurani na uaminifu ambayo walioweza kuona waliposema, Bwana wewe, Mungu wa majeshi, Mungu wa Israeli, unayekaa juu katikati ya makerubi wewe peke yako ndiwe Mungu unayetawala falme zote za dunia, na wewe ndiwe uliyeumba mbingu na dunia. Hivyo sasa, Bwana Mungu alikuwa akijua yale iliyokuwa katika moyo wake, na alikuwa akijua ya kwamba mtu yule alikuwa akimutumainia, alikuwa na uaminifu kwa Mungu usio na mwisho na alikuwa akijua kwamba ninaweza kuokoa, ninaweza kusaidia na ninaweza kufanya yote nayoweza. Nasi tunataka sisi sote tuweze kutumainia Mungu kwa namna mupya, tutumainie Mungu wetu. Kama tunajitazama sisi wenyewe na tunatazama majira, hatutaweza kusonga mbele, lakini kama tunatazama Bwana, tunaweza kumtumainia na kuweza kuwa wa kumshukuru kwa sababu angali anaita watu leo, wapendwa. Kitu kizuri sana ni wakati watu wanapokuwa wanaongozwa kwa Bwana, wakati wanapokuwa wameingizwa ndani ya kweli, ndiyo hiyo, ndiyo kitu kilicho kizuri sana kinachoweza kuwa hapa duniani. Nilikumbuka wa vijana fulani katika siku hizi, katika siku hizi, ndiyo wa vijana fulani ambao waliweza ku kufanya ajali ya gari siku ya kwanza ya juma. Nikajiambia, ona gisi ingekuwa vema kama wote wangeliweza kutumikia Bwana. Na wazo moja liweza kunigusa, ikanijia, kila mtu anaweza kufanya nini kwa ajili ya kutumikia Bwana? Kila mtu hawezi kuhubiri, kila mtu hawezi kufanya hiki na hiki, lakini kila mtu anaweza kuwa na kazi fulani ndani ya ufalme wa Mungu. Basi Mungu aweze kusaidia kweli, aje atende, atende mabadiliko, mageuzi, aweze kutuhurumia sisi sote na yeye, yeye kama vile mshindi, ndiyo na atokee, aweze kuwa mshindi, atokee mshindi ndani ya mambo na kutoka laana kuweza kutokea baraka na taifa la muweza kusonga mbele katika imani kwa ushindi. Na hapo sasa, tutapewa sawasawa na imani yetu inayokuwa imara. Wakati uweza kutembelea kwenye hospitali, kuna mtu mmoja aliniambia ulikuwa huko kweli. Ninawambia nawambia waziwazi kwa ajili yangu, wale wote ambao walishaka kuwa katika chumba hiyo wako kama vile walivyokuwa, na inashika sana kwenye moyo. Watu wote walishaka kuwa katika chumba hii, siku zote nawakumbuka katika moyo wangu, na sitaweza kuleta hata hukumu moja juu yao kutoka katika kinywa changu, lakini nitaweza kushukuru Mungu atupatie neema kwa nyumba yangu. Watoto yangu kwa wale wa karibu, wale wa karibu yangu walio mbali na mimi wandugu zangu na wadada zangu wote, kama tunaweza kuwaza hiyo si sote, na kama hatuwezi kuyawaza katika ukweli, hapo sasa tunapaswa kujichunguza mbele ya Mungu. Ndugu Branham anasema, kama unakuwa na kitu fulani ambacho hausikilizani na mwengine, kama kuna mabishano na kama hawezi tena kupenda mtu yule, kama vile mbele ni kusema, jipime wewe mwenyewe ili uweze kuona kama mazoezi yako pamoja na Mungu ni ya haki. Na Bwana Ritu alisema kama mnapenda wanaowapenda, kama munasalimia wanaowasalimia, mnaweza kuwa mlifanya nini zaidi? Mbona wafarisayo nao wanafanyaka hivyo ndiyo. Kila mtu anaweza kufanya hivyo. Mtu kupenda mtu anayempenda ni kitu kizuri, hiyo hailombaki hata bidii. Hiyo inatembeaka vizuri sana kwa ajili ya watu wote, lakini mahali kunapokuwa tofauti, tunaweza kuonyesha ya kwamba tunachukua upendo wa Mungu katika mioyo yetu. Upendo wa Mungu unavumilia yote unachukua una yote, unavumilia yote, ni vumilivu, haikasirike haijionyeshe kwa namna mbaya, inavumilia na inachukua yote, kuvumilia yote. Huo ndio upendo wa kweli wa Mungu na nawambia joni, hii siku moja itakuja ambamo wivu wote, tamaa yote, kasirani yote magomvi ma, yote so au wadui wote yote yote yote ya mambo haya yote ya tabia hii itakuwa na mwisho wake. Na hapo sasa, upendo wa Mungu unadumu milele na milele na mtu ambaye aliye na upendo wa Mungu aliyeupokea kweli kweli, katika moyo wake anaweza tu kuishi pamoja na upendo huu wa Mungu na upendo ule unaenda mbali na upendo wa kirafiki, ambao ulio upendo wa kupenda adui. Inaandikwa aliomba kwa ajili ya wale waliokuwa wamemumiza, waliokuwa aliombea wale waliokuwa kimutesa, akasema walio walio, akasema Baba, samehe watu hawa kwa sababu wale yale hawajui. 23, 23 mnajua yale wanayofanya hawajui wanayofanya, Luka 23:34. Mnajua yale ambayo watu wanaweza kufanya, kama waweza kuwa wanatawaliwa na nguvu zingine, wanaweza kuwazia tena, lakini haitawezekana. Na ndiyo maana hatuna chuki kwa ajili ya mtu fulani, lakini tuna na hatutaweza kushinyenyekeza chini ya roho zinazo watawala. Roho wa Mungu ni roho mtakatifu, naayo haitaweza kutumikia mtu fulani, lakini itaongozwa ita katika uhuru ya wana wa Mungu, kwa maana inaandikwa, hamukupokea roho ya utumwa ili muweze kuwa katika oga, lakini mlipokea roho ya kufanywa wana, ambayo nayo lia ndani mwenu Aba, Baba. Sawa sana, waroma sura nane mosara 15. Na hivyo ndivyo tunataka kufanya jioni hii, tuweze kuzungumza kwa imani kwa bwana wetu Yesu Kristo, baba yetu iliyo mbinguni, na tunaamini kwamba yeye atatuzungumzia na atatujibia. Amina. Baba iliyo mbinguni, tunakushukuru kwa moyo wote kwa ajili ya ushuhuda zote za damani, kwa ajili ya maajabu ambayo nayo timiza Bwana katikati yetu, mbele ya macho yetu. Tunakushukuru tena kwa sababu uweze kufungua milango ili tena neno lako lizo kuchukuliwa. Bwana, tunakushukuru kwa sababu ungali katika kazi Bwana, na wewe unakusanyisha taifa lako o, oh, Bwana, mbele ya kuwachukua katika ufalme wako na katika utukufu wako Bwana mwaminifu. Tunakushukuru pia kwa ajili ya neno lako la damani la utukufu. Wewe ni Bwana wa mbinguni uliyeumba mbingu na dunia Bwana una uwezo juu ya mambo yote. Bwana Yesu, tumesikia neno lako, tunataka tutembee katika upendo wako, tunataka tupende wale wote waliopenda, lakini chini ya roho ambayo inayosumbua watu, hatutaki kunyenyekea chini yake, ndiyo. Bwana tunakushukuru, tunakupatia sifa. O Bwana, uwe pamoja nasi, nina ya kuomba Bwana pia wakati ndugu yetu anapokuwa katika safari, O Bwana uwe pamoja naye na utende tena kwa nguvu huko Uingereza, huko London, O Bwana, ili watu waweze kutambua ya kwamba wewe uko hapa, Bwana mwaminifu hiyo inatugusa sana kwenye moyo. Unaweza kufanya yote Bwana, ba wazazi wetu wale wanaotujua Bwana tunawakupatia wote o oh, Yesu tunajua Bwana ya kwamba unaweza kufanya mambo makubwa Bwana. Unaweza mahali kulipo mabomoko Unaweza kujenga majengo makubwa hata jina lako la ajabu liweze kusifiwa. Utukufu na sifa iwe yako. Pia kwa ajili ya saa hii ya neema, jioni hii bariki tena wa ndugu yetu na wadada zetu. Tubariki sisi sote Bwana, sisi tuliokuja ili tuweze kubarikiwa na wewe Bwana. Maabudu iwe kwa jina lako haleluya, amina.