Kwa wakati huo Mwokozi alikuwa akizungumza na wanafunzi wake. Leo anatuzungumzia sisi, mimi na wewe. Leo ni sisi ambao tumeshurutishwa ili tuweze kutimiza mapenzi yake katika ufalme wake. Haitoshi ili tuweze kuzungumza kuhusu yale ambayo Mungu aliyofanya kwa wakati wa zamani. Mungu anataka ili aweze kutimiza haki yake katikati ya taifa lake, aweze kupokea yale ambayo inayompendeza katikati ya taifa lake ndani ya ufalme wake. Anataka ili aweze kuita, anataka aweze kutuma, anataka atende na kujionyesha na kuita tena wa mwisho katika ufalme wake na kujionyesha na, na, na, na, na, na, na kujulisha kwao. Inasemeka hapa 10 Luka kumi mstari wa kwanza Luka 10 kumi mstari wa kwanza nyuma ya maneno haya Bwana akachagua wengine makumi saba, e, alikuwa ameita u, na kuchagua kumi na miwili na kisha tena akaita makumi saba na, na kisha baadaye akaweza kuita wengi, na alikuwa akiwatuma kila wakati, na wale ambao walikuwa wakiwatuma walikuwa wakitangaza neno lake, neno la lazima sana. Hiyo inasabilika, kila mmoja alitimiza kazi ambayo ilikuwa amepewa. Nataka kusema ya kwamba katika hali y hata moja hatuna hata hitaji ya kuweza kuwa naoni ya kuweza kusema kitu chochote au kusema kitu kifulani juu ya mtu fulani hapa. Lakini kila shirika la kizehebu na kila shirika la kizehebu lilo huru au kusajiko fulani linajiitia ya kwamba wao ni kanisa la Mungu na wanaweza kutenda na kuzungumza kwa jina la Bwana, lakini tunapashwa kukubali kulinganisha iliyo ya kweli pamoja na maneno ya Mungu. Inaomba kuweza kuweka kipimo cha maandiko matakatifu na kanisa la Bwana linapaswa leo kuwa kama vile lilivyokuwa kwa mwanzo, halijiweke chini ya wakati, haliwezi kubadilika yote yote inapaswa kubaki kama vile Mungu alivyokuwa ameiweka, na tunazungumza sana sana siku hizi kuhusu ujenzi wa kanisa la Mungu. Kanisa la Mungu ali hai, na sio tu kuhusu ujenzi wa shirika fulani la Kikristo, lakini ujenzi wa kanisa la Bwana. Kwa wale ambao watakaosimama kweli kweli mbele yake wakati atakaporudi, wale watakaosimama mbele yake kwa maana. Kwa hiyo ndiyo tunahusika nayo, hiyo ndiyo lengo yetu, kuwa pamoja na Bwana karibu yake, na ndiyo maana tunahitaji kuwa na yakini na hiyo yakini haipashi kuwa yale ambayo watu wanasema. Tuna hapa duniani, tunajua hiyo yote, tunayo katika miongozo tofauti. Kuna ma miongozi tofauti, nani aliye na haki? Tunaweza kuamini nani, nani tunaweza kumtumainia? Lakini tu lakini Mungu peke yake na neno lake, hatuwezi kufan, kutumainia wanadamu. Wale ambao Bwana alioita yeye mwenyewe anasema kuhusu wao kama vile ndugu Schmidt aliweesha kuonyesha kutoka kwa mstari wa 16, Luka 10 mstari wa 16, 16 16 yule anaoasikia ananisikia na yule anaoakataa ananikataa, lakini yule ananikataa anakataa pia yule ambaye aliyenituma, Luka 10 mstari wa 16. Inahusu matamshi ya nguvu sana hapa, tangu wakati bwana anapoita mtu ni kusema sasa hatuna haja ya mtu hapo, lakini bwana ambaye aliyemtuma. Naam, hapo mbele wanafunzi walikwenda wakitumwa wakiwa na mamlaka kwa ajili ya kutangaza ufalme wa Mungu na kuhubiri neno la Bwana kwa wengine, kwa namna ya nguvu, na kuweza kusema ufalme wa Mungu imekaribia, imewakaribia, na sio tu ya kwamba imekaribia, ime, lakini katika andiko hii ya Biblia katika, au sehemu ya mwisho ya mstari wa tisa, Luka 10 mstari wa tisa. Ufe, ufalme wa Mungu umewakaribia ninyi. Luka kumi mstari wa tisa. Na sio tu matamshi ya watu wote ya kwamba ufalme wa Mungu inakaribia, lakini ufalme wa Mungu umewakaribia ninyi, imetangaziwa kwenu, munaweza sasa kuingia ndani. Nani hiyo ndiyo inayohusika kwa ujumla nani, inaandikwa hapa. Pia katika menjili nyingine inaandikwa ya kwamba ufalme wa Mungu umekaribia, hapa ilikuwa imewakaribia. Inaandikwa hivyo, imewakaribia ninyi. Ni nani inakaribia? Nani inakaribia? wale ambao waliosikia neno la Bwana kutoka kinywa cha yule aliyeita, yule ambaye aliyetuma, yule ambaye aliyeweza kutuma, yule aliyeweza kuruhusu Ufalme wa Mungu ilikuwa imekuja kwao, ilikuwa imewakaribia. Nasi tumenakubalishwa ya kwamba Bwana anajenga kanisa lake, na ni hiyo ndiyo tunayosoma katika Mathayo sura kumi na sita andiko hiyo inayojulikana sana ambayo wale waliosoma maandiko matakatifu wanayojua, so, wanayojua vizuri kwa moyo. Inaandikwa ndani ya Mathayo kumi na sita. Mathayo kumi na sita mstari wa kumi na nane Mathayo kumi na sita mstari wa kumi na nane Nami ninakwambia wewe ni Petro, pierre. Na juu ya mwamba huu si, nitajenga kanisa langu. Wala malango ya hadezi Ma, ma, malango ya kuzimu haita lishinda, na sio juu ya Petro, lakini juu ya mwamba huo, juu ya ufunuo wa Yesu Kristo. Na yeye ni mwamba wa ukovu, na ni juu yake ndiyo, nasi pia tumejengwa juu yake, ili tugeuke kuwa mm, kanisa ya kiroho, ili tuweze kuabudu Mungu kwa namna iliyo njema. Anasema ya kwamba nitajenga mahali ambapo Bwana anaweza kuzungumza mahali anaweza kutenda mahali anaweza kujionyesha mahali ambapo neno lake lake linaposikilikana na kuaminiwa, watu wanaingizwa, na ni hapo ndipo wanaingizwa katika ufalme wake katika kanisa lake, na sio tu na sio katika kan... katika ufalme fulani au katika kanisa fulani au katika, katika kusanyiko fulani, lakini katika ufalme wake katika katika kanisa lake wanapata sehemu katika yale anayofanya. Tushakaichunguza kwa sehemu kubwa jana, na niweza pia kusoma sehemu ya mahubiri ya Ndugu Branhamu ambayo Mungu aliweza kutumikisha kwa namna iliyo ya kipekee katika wakati wetu, na tunajua ya kwamba kama mtu fulani ametumwa kweli kweli na Mungu, tunapaswa kumusikia, tunapaswa kumusikia. Na wale wote walio wa Mungu watamtambua, wataweza kuonywa katika mioyo yao, watakokotwa na Roho wa Mungu, na ni hiyo ndiyo iliyo ya ajabu, na sio kuweza kukubalishwa na watu, lakini kukokotwa na Roho. Kitendo cha Mungu ndani ya moyo ya mtu ina faida gani kwetu? Kuwa na kusajiko kubwa kama Mungu hakuweza kulijenga, kulijenga kama watu ambao walio sehemu ya kusajiko hilo hawako wa kufikia kwenye lengo. Na ndiyo maana kwa msaada wa Mungu tumejiweka kwa kazi, Mungu ametupatia kazi ya kuweza kujibu kwa neno lake tuweze kujilinganisha nalo ili tuweze kusimama mbele yake, kwa maana mbingu na dunia vitapita, lakini neno lake litasimama imara na milele na milele. Jana tuliweza kusoma ndani ya Wakorinto wa kwanza sura 12. Ndani ya sura hiyo mtume Paulo anatoa maagizo kwa kanisa na ali tuchukua kwa hatua nyingi. Kwa namna gani kanisa la Agano Jipya limpasha kufanana, kazi gani ambayo Mungu aliyokuwa amempatia kwa yale ambayo amepasha kupitika ndani ya kanisa hilo? Na nawaza ya kwamba ni ya lazima sana, ili tuweze kuchunguza hayo ili imani yetu iweze kuwa imejazwa na uzima na Roho wa Mungu, iweze kuwa imejazwa na uzima na Roho wa Mungu. Na utangazaji wa neno inakuwa na lengo moja, ni kutuwe ni kuweza kutuweka katika uhusiano pamoja na Mungu, kutuweka katika uhusiano pamoja na Mungu ili aweze kutenda. Mungu anaweza tu kujionyesha mahali ambapo watu wanaweza kujiweka katika uhusiano au katika umoja na maneno yake. Kulingana roho wa Mungu atatenda siku zote kulingana na neno la Mungu, haiwezi kuwa tofauti na Mungu hapa ndani ya Wakorinto wa kwanza sura kumi na mbili mstari wa kumi na mbili nasema, Wakorinto wa kwanza kumi na mbili mstari wa kumi na mbili. Kwa sababu kama mwili ni mmoja na una viungo vingi, na viungo vyote vya mwili ule mmoja, vilivyo vingi, ni mwili mmoja, vivyo hivyo na Kristo. Kwa sababu katika roho mmoja sisi sote tulibatizwa katika mwili mmoja kama wa Yuda au wa Yunani, kama tukiwa watumwa au wenye huru, nasi sote tumekunywa katika roho mmoja. Akose mpaka hapa, matamshi mawili yaliweza kutamkwa hapa kwanza kupitia ubatizo, na ya pili kwa ubatizo kwa roho mmoja netfe, selon la na. Kwa hiyo kupitia neno la Bwana kuna imani moja na ubatizo moja, hiyo mawili yanasomeka katika neno la Mungu. Tunaweza kufungua hiyo kwa maneno hayo ku... Waefeso ine ya Waefeso ine kwenye andiko kwenye mstari wa tano. Waefeso ine mstari wa tano: Bwana moja, imani moja, ubatizo moja. Mstari wa sita: Mungu moja, naye ni baba ya wote aliye juu ya yote, katika katika yote, na ndani ya yote. Bwana mmoja imani moja na ubatizo mmoja. Leo kuna imani tofauti, kuna ubatizo tofauti, kila mmoja anafanya yale anayotaka pamoja na Mungu. Haiwezekani, Mungu ana mpango mmoja, na ndani ya mpango hiyo moja ambayo iliyoweza kuwekwa sahihi katika maneno yake na wale wote ambao wanataka kusimama na kuonekana mbele ya Mungu wanapashwa kujinyenyekeza. Mungu hawezi kubadilisha maoni yake na kushilinganisha na yale ambao watu waliweza kupanga. Hapana, yule anayetaka kuua katika uhusiano pamoja na Mungu anapashwa kusema ndiyo kwa maneno yake. Inaomba ili Bwana mmoja aweze kutawala juu yetu, ili bwana mmoja aweze kuwa na mamlaka juu yetu, kwa ili imani moja iweze kuwa mwongozi, ni kusema imani kama vile andiko lilivyotuambia, na kisha batizo, ubatizo mmoja leo. Na tunaijua sisi sote leo wanabatiza kwa namna hii na hii, kwa namna tofauti kwa watu kuna kuwaka mara nyingi aina nyingi za mambo yote, lakini kwa Mungu, kwa Mungu, pamoja na Mungu kunakuwa namna moja. Lakini hiyo kitu kimoja ni cha kweli, hiyo kitu kimoja kiungu ni cha kweli na yeye anahesabika na inahusu mambo nyingi ambayo yanaweza kuonekana mbele ya macho yetu, lakini kitu kimoja ambacho Mungu alichoweka ndani ya maneno yake Msara wa tano wa Efeso ine musara wa tano, tano. Bwana mmoja imani moja na ubatizo moja, Mungu mmoja naye ni Baba ya wote aliye juu ya yote na katika yote na ndani ya yote. Si kitu cha ajabu, si kitu cha ajabu, tunaweza kuhesabirika katika hiyo kundi, tunaweza kusema ya kwamba yeye ni juu yetu ndani yetu na kupitia sisi. Tuko kweli kweli, tumejiweka chini ya Mungu kwa ujao, tuliweza kuelewa ya kwamba yeye ni Bwana na kwamba kuna ubatizo mmoja na kwamba kuna imani moja, imani ndani ya Mungu Bwana ambaye aliagiza na kuweka mambo yote. Tukirudi katika mm, maneno haya kwenye barua ya Wakorinto kupitia roho mmoja ni kwa roho mmoja wa Korinto wa kwanza mstari wa 13 kwa sababu katika roho mmoja sisi sote tumebatizwa katika mwili mmoja na sio katika na sio katika maji moja na sio katika hiyo toni tatu ya maji na umwanga juu ya kichwa cha mtoto lakini wa Korinto wa kwanza sura 12 mstari wa 13 kwa sababu katika roho mmoja sisi sote tumebatizwa katika mwili mmoja na sasa tuliweza sisi kunyweshwa, tuliweza kunywa na roho hiyo moja. Tunaona sasa kitu gani kinachohusika hapa, na sio yale ambayo watu wanayotimiza, lakini yale ambayo Mungu anayofanya kupitia roho wake kwa ajili ya nafsi yako na kwa nafsi yangu. Matendo ya mtu haitoshe ndani ya ufalme wa Mungu, tunahitaji kitendo cha Roho Mtakatifu. Na hiyo ndiyo inayohusika nasi, tunapashwa kushikwa na Roho wa Mungu. Mstari wa kumi na nne inasema hapa, mstari wa kumi na nne kwa sababu mwili si kiungo kimoja, lakini ni vingi, na kisha inasemeka moja baada ya ingine, na inasemeka kwa mstari wa kumi na mbili mstari wa kumi na tisa mstari wa kumi na tisa mstari wa kumi na tisa na mishirini Sura kumi na tisa. Na kama vyote vingekuwa kiungo kimoja, mwili ungekuwa wapi? Sisi tunaunga mwili wa Bwana mkanisa la Mungu ali hai. Tunaweza kusema Bwana niongeze ntuongeze pia juu ya mwili huo, lakini kuungwa, kuungwa inapaswa kufanyika na Roho chini ya maneno ya Mungu. Mungu anaunga anaunga, Mungu anatengeneza mwili huo, na ijapokuwa hakuna kama na kama vyote si na kama vyote vingekuwa mwili moja, lakini sasa vyote haviko viungo viungo viungo moja, lakini vyote inaunga mwili wa Bwana, na mwili wa Bwana inapashwa kuwa mwili ulio hai. Kristo alifufuka katikati ya wafu, naye na yuko hai, anaishi tu ndani ya wale ambao waliweza kupokea uzima mpya wa Mungu. Na ndiyo maana Bwana wetu hangiwezi kuungana na mitumikio ya kizehebu iliyokufa, kwa maana yote ambayo inayofanyika na mtu imekufa yote ambayo iliyoweza kumbi kuumbwa hiyo yote iliyoweza kuumbwa na Mungu ina uzima, na pia hata katika tabia, hata katika maumbile, kila mti kila kila mti kila ki, kila mmea kila mti mkubwa yote inakuwaka na uzima ndani yake okay, kwa maana ilikuwa imeumbwa na Mungu. Mara mara ngapi yule ambaye amegeuka kuwa kiumbe kipya ndani ya Kristo aliweza kupokea uzima wa kiungu na atabatizwa ndani ya Roho ili aweze kuunga hiyo mwili iliyo hai ya Bwana, na aweze kuungwa na Roho ili aweze kufanya hiyo mwili iliyo hai ya Bwana. Kristo ni kichwa, na wakati viungo vyote vinavyokuwa vinaunganishwa hivyo, hapo sasa vinatumikishwa, na hapo sasa nasi tunaweza kutimiza kazi ambayo ambayo aliyotupatia, na ni hiyo ndiyo tunataka tunataka, ili tunapenda katika hiyo wakati wa mwisho wa neema ambayo inafika kwa mwisho wake, ili tena tuweze kuwa washuhuda ya kwamba matendo ya mitume tena na yale ambayo iliyokuwa kwa mwanzo yaweze tena kujirudilia tena kwa mwisho na ili sasa iweze kushuhudiwa ya kwamba Yesu Kristo ni yule yule jana, leo na hata milele. Hapa sio bidii zako na bidii zangu ambazo zinazostahili, lakini imani yako na imani yangu, utiifu wako na utiifu wangu, unyenyekevu wako na unyenyekevu wangu kwa Mungu na kwenye neno lake ili aweze kutimiza kupitia sisi yale aliyoamua kufanya bidii za mtu hazina hata nafasi moja katika ufalme wa Mungu. Inahusu bidii za mtu binafsi. Hapo wakati Bwana Yesu alipotuma hao makumi saba, hao makumi saba aliwatuma akawapatia agizo zilizo wazi juu ya yale ambao wangepashwa kufanya, nao walitenda kwa agizo ya Bwana ambayo aliweza kuwatuma, na ni hivyo hivyo wale wote sasa ambao Bwana ambao Bwana anaita na anaotuma wanatumika kwa jina lake, na pia chini ya kusikia neno lake, kwa sauti ya neno lake. Watu pia wanaitwa kutoka, ili waweze kuingia katika ufalme wa Mungu ambayo iliweza kuhubiriwa kwao, iliweza kuwakaribia iliweza kuwakaribia, kwa, kwa maana wanaamini na kila mtu anayeamini anapokea yale ambayo Mungu aliyoahidi. Mungu hawezi kurudi kwenye neno lake, na kipaji chake anashika kwa yale aliyosema. Hapa unaenda tena mbali, unasoma tunasoma kwenye mstari wa 21 Wakorintho wa kwanza sura kumi na mbili, mstari wa ishirini na moja. Na jicho haliwezi kuam, kuambia mkono sihitaji wewe, wala tena kichwa hakiwezi kuiambia mguu, sihitaji nyinyi. Mstari wa ishirini na mbili. Basi zaidi sana viungo vya mwili vinavyoonekana kuwa dhaifu zaidi vinahitajiwa zaidi. Na hiyo ndio nakuja kwa roho yangu, neno la Biblia linalokuwa katika nabii Hosea, inaokuwa ndani neno kuungana. Leo kama vile katika wakati wetu kuna wale wanaojiunga mahali pote, unaweza kuwa wa kujiunga katika shirika fulani, lakini pamoja na Mungu, inaomba kuwa mwanamemba Kiungo sio, niomba kuwa kiungo. Lakini mtu mtuaakujiunga lakini kuwa kiungo. Na ni Amosi saba, tazama yale ambayo nabii anasema. Amosi saba, msara wa kumi na nne. Alafu Amosi akajibu akamwambia Amazia, sikuwa nabii wala sikuwa mwana wa manabii, mwana wa nabii lakini nilikuwa mchungaji, kun, mchunga, mchungaji kundi na mtunza mikuyu. Mtala kumi na tano, Bwana akanitwaa katika kuwafuata kondoo, Bwana akaniambia kwenda utabiri kwa watu wangu Israeli. kumi na sita, hivi basi sikia neno la Bwana tuna hapa tangu wagano la kale hii mwito wa kiungu mbele ya macho yetu uwasi juu ya nabii ilikuwa haistahili kwa maana alikuwa ilikuwa, ilikuwa alikuwa akijua kwamba ilikuwa ni uwasi kwa Mungu na hapo sasa akashitetea na kusema ya kwamba mimi prophet, sin, siko nabii sikukuwa mtoto ama mtu wa kushunga katika shule ya, ya wa manabii, lakini Mungu alinitoa nyakeneweka nyuma alinitosha nyuma ya ya ya ya ya kondoo <mort> na sikukuwa na mambo fulani ya ujuzi na kilikuwa ni nini? Na tazama, tazama mtu anayeonekana na anakuwa na maoni ya kuweza kuweza kusema kitu fulani na hiki na hiki, na huyo mtu alikuwa akijua kwa kina cha moyo wake ya kwamba nitakuwa leo pale ambapo nipokuwa kama Mungu hangeliweza ningeliweza kuwa mahali nilipokuwa. Kama Mungu hangeliweza kuniita, kama Mungu hangeliweza kunituma, na kama hangeliweza kunipatia agizo na kutuma na akaambia huyo mfalme, huyo mfalme ya kwamba mimi ni mtu ambaye anayelima mavuno tu, lakini Bwana alinitoa nyuma ya kondoo, na alikuwa na hayo mawili Il avait alikuwa na shamba ya miti na ya, ya, ya, ilikuwa na shamba na kisha alikuwa na e, na kondoo. Na kisha akasema sio mimi mwenyewe niweza kuamua, sio mimi mwenyewe niweza kuamua, niweza kuja kwangu mimi, lakini anaweza kusema kwamba kazi yangu niweza kuitimiza. Maisha yangu yote nilimfuata, lakini sasa tazama, nitazame sasa, nikitumwa na Bwana, sikukuja kwangu mimi mwenyewe, niliweza kutumwa na Bwana ambaye aliyeweza kunitosha katika hali yangu ya kidunia hii, akaniweka katika ufalme wake, nikiambatanishwa na kazi ya kiungu kwa ajili ya gizo na utaratibu wa kiungu mbele ya, ya ufalme na taifa lote, niweze kuambia yale ambayo pasha kusema. Na aliweza tu kuongeza juu ya hiyo, ya kwamba mfalme amazia, kama anaweza kupingana na weye fanya vile hivyo, pamoja na wewe. Kama unataka kupingana mimi, fanya hivyo pamoja na Bwana aliyenituma na aliyeweza kunituma, kwa maana ninafanya tu yale ambayo aliyeweza kuniagiza, aliyeweza kuniagizia. Hapa watu waliweza kuelewa kidogo tu au kushika kwa machache na kuelewa. Wakati Mungu alipokuwa akiwatumia manabii, waliweza kumkataa na waliweza pia kusema, uende toka hapa kama una ujombe ya kuweza kuchukua, usifanyizie hapa kwa maana ni makao ya kifalme hapa. Na ni hivyo hivyo leo, mfalme wa wafalme hana mamlaka juu ya hii mamlaka yote ya dunia hii neno lake halistahili mbele ya manyumba za kifalme. Mungu anaweka Mungu anaweka na Mungu anatoa wafalme, lakini neno lake ni neno lenye uwezo yote wa kiungu, nalo nasemamba imara milele na milele, kwa wale wote ambao wa wako tayari wa kulisikia lakini nabii Isaia anaandika kwenye musari wa sura makumi tano na tatu mstari wa kwanza, nani aliamini habari zetu na mkono wa Bwana umefunuliwa nani? Wanadamu, kama Mungu anatuzungumzia, wakati Mungu anapotuzungumzia, tuamini yale anayosema, kwa maana niyo anayotuagiza wewe na mimi ni kweli tunaweza kuwaza katika moyo yetu eti huyu mtu ni nani ambaye anayejiruhusu kuweza kutuzungumzia? Ningeliweza kusema hiyo kitu kimoja, na wengi waliweza kuisema katika hii makardi zote na mamiaka maelfu lizopita. Hatutoke katika shule la, la, la manabii pia hatuko manabii, lakini neno la Bwana liliagizwa kwetu au liliweza kuambiwa kwetu, na ndio maana nasi tunaweza kuchukua neno hili na kuliambia kwa wengine. Kama basi Bwana aliweza kutamka na aliweza kusema matamshi haya ya kwamba yule anayewasikia ananisikia na yule anayenipo- anayewapokea ananipokea. Ni kusema pale kuna kuwa kilo kubwa, Luka kumi mstari wa sita. Yule anawakataa analikataa Mungu. Alituma wajumbe wake asubuhi na jioni, asubuhi na jioni, na alisema na watu hasa. Heri yule ambaye aliyeweza kutambua vizuri ya kwamba haiko mtu aliyekuwa akiweka mpango yake, lakini kwamba hiyo ilikuwa ilikuwa imetambuliwa hapa. Mtu fulani anazungumuza akiwa chini ya kutumwa kwa kiungu, chini ya agizo ya kiungu. Hapa neno la mweza yote linatangazwa na ni Bwana ndiye anajifunua. Wapendwa, o na gisi tunaweza kushukuru Mungu kwa maana tuliweza kupokea katika hizi siku za mwisho watu ambao anaweza kuzungumzia ambao wanaoweza kubaki kimya na walio tayari kuweza kusikia yale ambayo anataka kusema. kuna ai, n, kuna namna mbili tunaweza kupendeza Mungu au kupendeza wanadamu. Hayo mawili kwa mara moja haiwezekani. Tuna kukubaliwa na watu au kukubaliwa na Mungu na kwa wakati. Katika juma iliyopita, nilikuwa katika chumba hiki pamoja na mtu mmoja, tuliweza kuwa na mazungumzo na aliweza kusikia na akasikia kwa muda mrefu kuliko wakati liyokuwa nayo. Na huko nje kulikuwa madaraja, naweza kuniambia, ndugu mheshimiwa Frank akaniambia, kama naweza kusema gisi mambo yalivyo. Nataka kufanya hivyo sasa na aliweza kusema yote ambayo tuliweza kufanya na watoto wetu, tuliyafanya tu ili tusiweze kuumiza mama huyo mkuu kwa maana tulikuwa akijua ya kwamba tulikuwa akijuliza kama matokeo gani ingeliweza kutokea, kama huyo mama mkubwa, kama huyo mama mkubwa angeliweza kujua kwamba hatuko tuko naenda tena katika hiyo shirika kubwa, hiyo shirika kubwa ya kizebu, kama tufanye kivyo na watoto wote. Hiyo iliweza kuvuka kwenye midomo yangu wako na mamzi ya kuweza kutafuta au kuchagua kukubaliwa na huyo mama mkuu, au kutafuta hiyo heshima ya Mungu na kutenda. Wapendwa, tuweza kuamua kwa namna tunaweza kusema hiyo kwa namna ya kimuntu, lakini hii ni madesturi, hiyo ni mahubiri kutoka au mambo ma, ma, ma, ma, ma, ma, ma, no, inao hiyo mafundisho yao inaletwa kwa watu vizazi kwa vizazi, na hiyo ni matumikio, na hiyo maamuzi yetu inapoongozwa um, hivyo, na inaleta mashida, lakini hiyo ni masumbufu hapa katika jamaa. Na sasa kwa mwisho wa maisha yetu kunakuwa katika hiyo kuingia katika utukufu wa Mungu kwa upole, na kuliko hapa hapa katika hayo mambo ya utukufu katika furaha, na kisha hasa kwa mwisho kunakuwa mateso kubwa kama unabaki katika hali nyingine. Lakini wapendwa, tunaweza kuwazia kuhusu mambo hayo, lakini hiyo ilikuwa ni matamshi ya kweli. Tunafanya hiyo yote ili i, tunafanyaka hiyo yote munafanyaka hiyo yote ili uweze kupata matokeo au matokeo ya kuweza kupendewa na watu. Lakini Mungu anataka watu kama vile wale ambao wanaotaka kumpendeza wale wanaotaka kuheshimisha na hiyo yote kwa, kwa bei yoyote. Lakini hoyo yote ilikuwa ikifatana na dhabihu na, kutoel, na, na kutoeleweka mbele ya watu, iwe manabii wa Agano la Kale, Bwana wetu na pia hata Yohana ambaye aliweza kumtangulia ambaye aliweza kumtambulia aliyemtangulia ali na pia baadaye wamitume, lakini Mungu alikuwa na anakwaka siku zote na watu ambao ambao walioweza kumtumainia, lakini tangu wakati huo watu hao hawakuweza kueleweka, walianza kuogelea kwa upande mwingine, madesturi ziweza kutupwa pande na pande na mzima mpya ikaanza, na uzima mpya pamoja na Mungu ikaanza. Ni yeye. Inayohuzunisha ni kwamba ni kwamba mtu fulani anaweza kutoka zehebu moja akiingia katika zehebu nyingine, na hiyo ni hauziwazia. Hiyo hauwezi hau kufanya hivyo. Haupashe kutoka katika zehebu moja akiingia katika zehebu nyingine na kwenda huko na huko, lakini tungelipasha kutoka katika yote Tungelipasha kutoka katika hayo yote na kuingia katika ufalme wa Mungu. Na hiyo ndio tumepasha kufanya. Haupashwi kubadilisha kutoka hapa na huko, lakini kama unaweza kufanya hivyo, ungeliweza kuyafanya vizuri vizuri hiyo inaweza kuwezekana tu mhali njema kama vile Mungu aliweza kusema katika maneno yake. Mwazie wakati wa Bwana wetu wasadukayo waligeuka kuwa wafarisayo, wangeliweza tu kutoka kitu cha mtu na kuingia katika kitu cha mtu mwingine, na hiyo hawezi hatia kusaidia hata mtu mmoja hapana. Mungu anatuita mf, mfalme wangu umewakaribia ninyi Niliwatumia wajumbe ambao wanaowatangazia neno langu, nanyi mnapashwa kukamata maamuzi yenu mbele yangu, kwa maana sio wao, lakini mimi ndiye ninayewazungumzia na ninayewaita, ili muweze kunitumikia na kunifata ndani ya ufalme wa Mungu. Hatuna haja ya watu, ni kusema haiko watu wanahusika na kazi, lakini ni Mungu. Nasi tunashukuru kwa ajili ya hiyo. Ufalme wa Mungu ni ufalme wa Mungu, na inakuwa ndani watu, lakini hao watu walikataa yote ambayo iliyokuwa yao binafsi, ni kusema ndani ya hali ya kidhehebu au ya kidini, na waliweza kufata maagizo ya Bwana ya Mungu na maamuzi ya Mungu kat wakijinyenyekeza, katika yale iliyo ya ufalme wa Mungu, tulibaki kuwa wanadamu na tutabaki hivyo la lakini, kwa unyenyekevu wa kiungu kwa neno lake takatifu la nadamani, wapendwa, yule anayeweza kuonja na kuelewa neema ya Mungu na upendo wa Mungu hata weza kuwa na shida ya kuweza kujiweka chini ya ufalme wa Mungu, hataweza kuwa na mashaka kushue kuingizwa katika ufalme wa Mungu. Ataweza tu kusema Bwana, sasa niko hapa sasa, na neno lako liko katika moyo wangu na ninakuamini, nikubali kama mali yako ninataka niweze kuingia katika ufalme wako na ninataka niweze kuingia ndani sasa. Amosi alisema kwa wakati huo ya kwamba mimi si nabii, ya kwamba mimi siko mwana au mwanafunzi wa shule la, la, la manabii, lakini Bwana alitoa nyuma ya kondoo ili niweze kutangaza neno lake hao kumi na mbili walikuwa wa nani? Hao makumi saba walikuwa wa nani? Wale ambao Bwana aliweza kuita walikuwa nani? Aliita mmoja katikati yao kutoka bahari ya Galilaya, na mwingine kutoka kwenye mpaka, na watatu huko, na waine huko, na mahali pote alikuwa akiwaita, aliwatuma ili neno takatifu la Mungu liweze kutangazwa kwa wanadamu na ili kuwa na uwezo wa kuweza kuingia katika ufalme wake mahali pote ambapo watu waliotumwa na Mungu wanapotangaza neno lake, angeliweza kusema, wangeliweza kusema ya kwamba ufalme wa Mungu umewakaribia. Waona jinsi ya ajabu leo katika saa hii nasi tuko karibu sana ya ufalme wa Mungu. Wengi wamekwisha kuingia ndani, na wengine nao wanaweza kuingia leo asubuhi hii. Hatuna hitaji ya kuweza kungoja. Tunaweza kukamata maamuzi yetu tangu sasa na kusema Bwana, ona maisha yangu, natazama sasa, naikupatia, nikubali kama vile nilivyo na Mungu atafanya hivyo, nasi ambayo tumegeuka kuwa wamini, na wale wote ambao watakao kuwa tena waamini, nao watageuka kuwa mmoja, wakiungana katika umoja mmoja, katika umoja, katika umoja, katika umoja. Katika umoja ili Bwana aweze kujionyesha tena katikati ya taifa lake katika siku hizi za mwisho. Atupatie moyo wa kutaka, moyo wa utifu, moyo unaoamini kwa neema, na haitakuwa vigumu kwetu kumfata sasa, kumutumikia na kumwamini. Bwana mmoja, imani mmoja, ubatizo mmoja, Mungu mmoja na Baba ambaye mambo yote inatoka kwake na ni kupitia yeye na kwa ajili yake. <tipulis> ndiyo yote iko na, yote, na kwa ajili yake mambo yote iko na ni kwa sababu yake na, ndiyo nasi tuko hapa, wewe na mimi, tuko mali yake kwenye msalaba wa Golgota. Bei au malipo iliweza kulipwa, deni iliweza kulipwa. Damu ya mwana kondoo ilimwagwa na bwana wetu na mwokozi wetu alisema kwa sauti kubwa, yote imekwisha. Aliambia mmoja wa wale ambao waliweza kusulubishwa pamoja naye ya kwamba leo pia, leo leo utakuwa pamoja nami ndani ya paradiso. Bwana anaita ki yule anayemfata. Amina, tusimame na tuombe. Akose, tunaweza kuimba nyimbo kama vile nilivyo na ni hivyo ndivyo ilivyo, kama vile nilivyo na ni hivyo ndivyo inapaswa kuwa, na sio nguvu zangu, lakini nguvu yako, lakini nguvu yako Me damu yako Mbeche inaniosha kutoka dhambi. Oh, mwana kondoo wa Mungu, Je, ninakuja. Je, ninakuja. Je Tugunje vichwa vyetu, tubaki mbele ya Mungu katika ombi la kimya, tufumbe macho tufumbue, tufungue mioyo yetu na tuzungumuze, na tuzungumuze Mungu katika ukimya. Na wakati roho wake inapotenda juu yetu, Mungu anaita, anazungumza tena, roho wake inaarifu Leo kama munasikia sauti yake musifanye mioyo yenu kuwa migumu. Wale wote ambao waliofuata sauti hiyo, wale waliosikia mwito huo na kujibu, wote watakuwa katika furaha, katika umilele yote, na wataweza kuwa na shukurani ya kwamba Bwana aliweza kuwazungumzia na aliweza kujifunua kwao. Wengi washaka kututangulia, na sasa wa mwisho wanaitwa leo. Ni wewe, leo ni mimi, aujourdhui leo Mungu anatuzungumzia sisi ambao tulioweza kukusanyika hapa chini ya kusikia chini ya kusikia neno lake. Na sasa wakati tunapogunjwa mbele yake, tunataka kuuliza kama kuna mtu fulani anayeweza kujibu kwenye mwito huu na kuweza kusema ndani ya moyo wake, ya kwamba Bwana mwaminifu, uliteseka kwa ajili yangu, ulikufa ulimwanga damu yako ili unikomboe. Sitaki kuweza kusikia kusemeka kuhusu ufalme wako, lakini nataka kuwa katika ufalme wako. Nipokee Bwana leo, nipokee katika ufalme wako. Na mtaona ya kwamba Mungu atafanya hivyo. Yule ambaye aliye hivyo ndani ya moyo wake, jibu toka kwa Mungu. Anaweza kuishuhudia na kunyosha mkono. Tungelitaka tuweze kuomba pamoja nanyi. Tunawashukuru Mungu awabariki. Nuzemirion. Tunaomba, tunaombeana sisi kwa sisi ili Bwana aweze kusaidia kila mmoja katikati yetu. Nuzemirion. Kuna mtu fulani mwingine tunataka Nuzemirion. kuomba Mungu awabariki. Nuzemirion. Tuombe kwa ajili ya hiyo. Baba uliye mbinguni, ni neema gani kuona tena ungali unazungumuza, kuona ungali unaita tena. Tuko hapa, Mungu mwaminifu, kwa maana ulituzungumuzia na kwa maana ulituita tumekuja. Na unasema yule anayekuja kwangu sitamutupa kabisa. Sitamutupa. Haujawahi kufukuza mutu hata moja, ulikuwa ukiingiza watu wote. Na yule anayeita jina la Bwana ataokolewa, ataokolewa. Heri. Fidel. Wabarikiwe Mungu mwaminifu, aanza kufunua uhakika wa neno la ufalme wako na waneno lako na waroho roho wako, ili watu waweze kushikwa na wewe na mkono wako uweze kuwa juu yao kwa rehema, ili roho wako waweze kuwazungumzia na waweze kuelewa ya kwamba ni wewe ambaye uliweza kuwaita au kuwaonya Bwana tupatie makusanyiko ya kiungu ambayo inayotupatia uzima, makusanyiko ambayo wewe mwenyewe unaweza kuchifunua ndani, ambayo ndani yake unaweza kuokoa, unaweza kuponya na kubariki kama ulivyokuwa ukifanya siku zote. Ninakushukuru Bwana mwaminifu kwa ajili ya neno lako takatifu na la damani, na kushukuru kwa ajili ya wote ambao uliweza kuita jifunue kwetu tena upya. Bwana mwaminifu, Bwana mpendwa, bariki pia wale wote ambao haungeweza kuwa hapa asubuhi hii. Mungu mwaminifu, uwe karibu nao na uendelee kuzungumza. uendelee kuzungumzia mioyo yetu yote kupitia neno lako na roho wako kupitia jina lako la Yesu, amina.