Mimi ni binafsi nilikamata nilitosha funzo de ndani ya Injili ya Yohana sura 12, kuna kitu cha damani sana cha lazima sana na kubwa kwa ajili yangu partir, encore mbele avec aende alizungumza pamoja na walio wake, na kama vile nasemeka ndani ya Injili ya Yohana sura 12 mstari wa 44 inasema kwamba se Yesu akapaza sauti msana wa kumi na nne Yesu akapaza sauti Yesu akapaza sauti akasema yeyote anayeniamini amini amini mimi bali anaamini yule aliyenipeleka naye ananiamini anaamini yule aliyeni mimi nimekuja ili niwe nuru ya ulimwengu, ili kila mtu anaye ni amini mimi asikaye gizani. Na mtu akisikia maneno yangu asiyashike ama kuyalinda, sio mimi naye muhukumu, maana sikuja ili ni hukumu ulimwengu, ila kuiokoa yeye anayenikataa no mimi, anayenikataa mimi na kukataa maneno yangu, ana mhukumu wake, kwa maana maneno ambayo ninayotangaza ndiyo itakayohukumu siku ya mwisho kwa sababu mimi sikunena kwa nafsi yangu tu bali, bali, bali Baba aliyenipeleka yeye ndiye anipatia amri, napashwa kuzungumza na yale inapashwa kutangaza, nami na najua ya kuwa agizo lake ni uzima wa milele. Que je donc, basi hayo nanayo na, na na na asema na kama, vi, na kama baba alivyo tu niambia ndivyo na ninena mpaka hapa Jezi. Maneno ya Bwana wetu Yesu Kristo wapendwa, maneno haya yote si ni ya muhimu sana, ni ya damani. Si grave, na, na ya damani ya hatari zina kilo nasi tunapasha kufanya kush, angalisho do do kwa e, yayo sana sana kwa siku o zetu hapa. Nisoma msara musaraba makumi nne na nane. Nasema kama mtu ananikataa anakataa na kushika maneno yangu, kwa, kwa na, kwa shika maneno yangu, yeye huyo ana hukumu wake. Maneno ninayotangaza yayo ndiyo takuwa hukumu siku za mwisho. Ndugu wapendwa na dada, tunaona katika matamshi haya, tunaona kwa namna gani iko ya lazima De ili tuweze kushikilia kufanya angalisho kwa kila neno ambayo Mungu anatuma kwa neema, tufanye tufanye angalisho, tuweze tusiikatae, tusiweze kuitupilia, lakini tuweze kuweka mamuhimu yake juu, tuweze kutambua, tuweze kuiweka katika matendo na tuweze kuitega masikio sana, tufanye angalisho juu yake na tuweze kupenda neno hilo, na na tuweze kulichunga kwa sababu maneno yake ni roho na uzima, maneno yake kama tunayatii zitatusaidia ili tuweze kupata uzima wa milele, na kama tunaikataa hasa, itakuwa namna gani kusema pale? Tutaingia ndani ya hukumu, na hapo sasa sa sa sa sa sa sa sa tutapata malipo ma ambayo tunapasha kupata sasa. Lakini wapendwa, ndugu ndugu, tunajua kwamba hatukuja ili tuweze kukataa neno la Mungu, lakini ili tuweze kulipokea. Tuliweze kuliamini na tuweze kutega yansi, sikio sana fanya angalisho nalo, na sasa baadaye tuweze kushukuru Mungu kwa ajili ya hiyo. Nafurahishwa sana kwa sababu maneno haya utu yote iliandikwa, e na kwamba tunaweza sisi tuweze kuisikilia mzuri, na nashukuru pia kwa ajili ya maneno wa Bwana wetu Yesu aliyesema hapa Eti yule aliyenituma alinipatia agizo kutuwa ya, kutuwa tini. Kutuwa tini. ya kunena yani, kusema yali nimpasha kusema hivyo ndio napashwa kuwa. Sasa nasi tunazungumza hiyo bila kuchoka, na tunaona kwamba watu wote wa Mungu, manabii wote wote, hawakuzungumza kwa ajili ya nafsi yao wenyewe, lakini yule aliyewapatia agizo ya kuzungumza, yeye ndiye aliyekuwa akizungumza kupitia wao kupitia wa watu wote wa Mungu, nasi tunataka tuweze kusema kwa siku hizi kwamba watu wa Mungu wasiseme isipokuwa tu yale Mungu aliyowapatia kusema. Hiyo ndio Bwana ndio waliowapatia maagizo ya kusema. Kama sivyo hawangeweza kusema. Hawakutembea kwa hatua, hawakutembea kutamka maneno ya ujinga. Lakini wakikwaza sema neno la Mungu, kwa sababu najua kwamba Mungu hakusema kitu kingine kwa watume wake isipokuwa tu yale ya kusema neno, kama mtu fulani akija ana So, so, so. Mpume. Mambo mengine kusema mawazo yake na matafsiri yake binafsi, msiwe na haja ya kuweza kumpokea ama kumsikia kusikia kama mtu kama huyo. Watu wa Mungu walikuwa kila wakati kazi kutoka kwa Mungu, nao walikuwa kitamka neno ambayo Mungu alikuwa akiupatia, nasi hatuna fasi kwa mambo yengine. Hapana, lakini pia hata Bwana wetu naye hakusema tu isipokuwa yenyewe waagizwa kwake kusema. Yeye alizungumza kwa sababu alikuwa mpata agizo ya kuzungumza ya kiungu, na ni hapo ndio kitu cha ajabu cha utukufu. Wapendwa ndugu na dada, sio kwamba watu walikuwa wakiwazia kwamba kutaka kusema yale wanaotaka katika kanisa, kama watu wanawazia kwamba wanapaswa kuhubiri yale wanataka hatuwezi si, si. si. kusikia Meme, yale wanaotaka kuhubiri wanaotaka, lakini tunapasha la kusikia, tunasikia hasa wanahubiri. Wale wanahubiri ni neno la Mungu, ama ni matafsiri ya kiungu ya kimutu, ama mawazo ya kimwanadamu? Hasa ni maagizo na mawazo ya kimutu. Lakini bwana amekuja alihubiri nini? Alihubiri uokovu kwa watu, akahubiri uokovu, ufungulivu na okovu. Na ndiyo maana ndugu na dada, kama vile tulivyosikia hapa mchana kati nyuma, mchana kati leo tunapasha kufanya angalisho kwa kila neno la Mungu kwa sababu sauti nyingi zinaamuka hapa duniani leo na zinawazia kwamba zinakutuma ama wazii kazi yaya, ya ndani ya ufalme wa Mungu lakini nauliza, nani aliyowapatia kazi hiyo? Nani tunaona hasa Bwana wetu alipokea yeye mwenyewe utaratibu, agizo ya baba ya kuweza kuzungumza aweze kusema hapa, yale ilipasha kusema, aliisema yale ilipasha kusemeka kwake, alisema. Nasi tunapasha kuisema tena wazi ili iweze kubakia kati ya moyo wetu yetu watumishi wa de Mungu de na watu wa Mungu wanasemaka chini ya agizo ya Mungu, sio chini ya agizo ya mwanadamu, lakini ama chini ya agizo ya yaya kanisa, lakini wanazungumza chini ya agizo ya, ya Mungu le. Na tunaweza sema amina kwa ajili ya hiyo, ni kazi Lue, ni kitendo Bwana wetu washukuriwe sana. Bwana wetu washukuriwe na nasifiwe kwa ajili ya jina lake takatifu. Nasi alishatubariki sana kwa wingi na ataendelea kubariki tena leo. Amina. Shangwe na shukurani iwe ya Bwana wetu. Sauti zenu zingali nzuri, lakini zetu sauti zenu zingali nzuri lakini zetu zingali vile vile, lakini tunashukuru Mungu kwa ajili ya makusanyiko ambayo tuliokuwa nayo kwa ajili ya neno lake, kwa kila wazo iliyokuwa ya damani ya makubwa kwa ajili yetu, kwa ajili ya wote, kwa ajili ya yale Mungu aliyofanya kwetu na ndani mwetu, na naamini kwamba kama tunaimba nyimbo na namna gani Mungu alifanya mambo makuu ndani mwetu ama kwa ajili yetu, ni kusema pale, tunapasha kusema tu kweli. Leo, leo tuna meza ya Bwana na inayofatana na kunawishana miguu na ninawazia kwamba Bwana wetu ali na sana sana, sana wakati tunapofanya kula meza ya Bwana na, na tunakumbuka mateso yake na kifo chake, ile inatupenya inakuingia ndani ya mifupa na mafuta ya mifupa, na hiyo inaingia ndani ya nafsi yetu, na wakati sana sana tunapowazia kuhusu namna gani alivyotoka uacha utukufu wake akakamata sura ya mwanadamu akamwanga damu yake nous, ili aweze kutukomboa na hatuwezi kujizuiza kuzimba utukufu ya utukufu Golgota, Golgota ya utukufu. Leo nitaka kuisoma andiko fulani za Kibiblia, na ninawazia kwamba mnaweza kunisikia kama haiko vile, mwambie ndugu, eye weze kupandisha tena sauti kwa sababu Monte Le son. Kwa sababu mimi siwezi kupandisha sauti toa, lakini non, jina pene la Bwana lishukuriwe sana. Wale waliokuwa hapa leo mchana kati Peni, najua walibarikiwa na kwangu mimi ilikuwa grand, ni kitu cha hatari cha kubwa na kitu cha kipekee. Bwana alituzungumzia si, siku hizi muhali ya e, hajabu uipokea neno lake kama sa, tukulipokea kama neno la mwanadamu, lakini tulipokea kama vile lilivyo kweli. Ni kusema tulipokea kama vile neno la Mungu la na nguvu ya Mungu. Nguvu ya Mungu inakuwa ndani ya neno la Mungu. Muni ruhusu nianze kusoma maandiko za Biblia. Ndugu Rus, Rus ametoka kusema kitu kitu fulani kia uh, kipekee sana sana. Inasema kwamba wale wote waliotumwa na Mungu wazungumzaki kitu chochote kenye wana awatangaza awasemaki kenye wanataka, lakini wanatangaza neno la Mungu. Yohana anaandika ndani ndani ya Yohana wa kwanza sura nne, Yohana wa kwanza ni mstari wa sita: sisi tuko wa Mungu, yule anayemjua Mungu anatusikiliza, na yule asiyekuwa wa Mungu hatusikilize. Na ni kwa hiyo ndiyo tunatambua roho wa kweli na roho wa upotevu kama Jack, Petro, Yakobo na, na, na watu wote wa Mungu na Yohana wote walikuwa wakijua kwamba waliitwa wakatumwa na Bwana na walijua que, kwamba vizuri kwamba papa, yule asiyesikia neno la Mungu, Mungu ambao walikuwa wakitangaza huyo mutu naye hasikie Mungu pa, yule mwenye hakuwa nawapokea Ha, ku, haungeliweza kupokea pia yule aliyewatuma kwa. Haikukuwa kwamba kuwazia kwamba ilikuwa msimamo wangu kuhusu Paulo ama Petro ama Yakobo ama Yohana, kwa mwisho ilikuwa ni kutambua msimamo wangu ilikuwa namna gani kunigana na Mungu na wale wote ambao walisimama mbele ya Mungu waliosimama mbele ya Mungu wote walisikia neno ambayo watu wa Mungu walikuwa wakitangaza, waliotumwa waliotumwa na kutumwa na Mungu kwa jina la Mungu. Tunajua kwamba kwa wakati wetu wanatuulizaka, sasa wewe msimamo yako ni namna gani kuhusu ndugu Branham? Nishaka sikia hiyo mara nyingi, mara nyingi, mara nyingi na wengi ya kose katikati yenu wanashaka sikia, unawashaka uliza hata maswali kama hiyo eti, hasa wewe msimamo yako musimamo yako iko namna gani? kuhusu ndugu Frank, muniruhusu, munisamehe, niweze kuyazungumza leo hapa kutoka kilindi cha moyo. La question. Ile siyo swali. Mtu anayeuliza swali kama ne hiyo dans le ule mtu hajaingia ndani ya ufalme wa Mungu, hajazaliwa upya, haijue inahusu nini kwa wakati hii, kwa wakati siku hizi, yule anaishi katika ulimwengu ya mawazo ya kizehebu ya kidini, naye atapita pembeni ya lengo De Dieu. Ha, sa ma, le, sababu ya le Mungu bwa, haina maana na mimi, haina uhusiano na mimi. Mimi nafanya tu isipokuwa tu kutangaza yale ambayo niliyopokea kutoka, kutoka kwa Bwana, na wale wote walio wa Mungu wanasikia sauti ya Bwana. Tusome dito ma dito and maneno nyingine za andiko takatifu wa Hebrania sura 7. Deuxième moitié du verset 21. Kwa sehemu ya pili ya msara makumi mbili na, Le Seigneur a juré. na moja et il ne Bwana ameapa wala hata hata tubu pour l'éternité. wewe, wewe uko kohani milele kwa aina ya Melkisedeki. En dautant plus. Basi kwa kadiri hii Yesu amegeuka kuwa mdhamini wa agano lililo bora zaidi. Tena wale walifanywa makuhani wengi kwa sababu walizuiliwa na mauti wasikae milele bali Utene yeye kwa kuwa amikae milele, mi aweze kuleta ukohani si u, u wake usioondoka. Na ndiyo maana naye anaweza kukoa wale wa mjiao Mungu kwa yeye kupitia yeye, maana yeye, yeye, yeye, yeye uko hai siku zote Notre ili awatetee kwajili eeeatutetee sisi. Ivema, kwani tuna kohani mkuu aliye mtakatifu, asiye na lawama, asiye kuwa na uovu, asiyetenganishwa na waovu, aliyenyakuliwa juu ya mbingu, ambaye hana haja kila siku mfano wa wale wa makoani wa wakuu wengine kwanza kutoa dhabihu kut, zao binafsi na pia tena za, za taifa lingine kadhalika na kadhalika, mpaka hapa maneno hii matakatifu na damani na, na bwana wetu, mkombozi wetu, yeye ni mkoani mkuu kulingana na utaratibu wa Melkisedeki. Na Melkisedeki alikuwa mfalme wa Salemu, mfalme wa, wa salama yeye hakukuwa na mwanzo na hakukuwa na mwisho, na hapa tunaona kwamba Bwana wetu naye aliweka ufalme ya milele, naye akaweka ahadi ya milele pamoja nasi ilikuwa il na, il il na pashwa ili awe aweze kuwa pale bila makosa bila bila bila zambi bila uchafu mtakatifu aliyetenganishwa na zambi liyetengana a a lui lui na zambi, lakini ile ilimpendeza, ili, ili aweze ili kutuambatanisha na et Mungu et sisi ambao tulikuwa tumetengana na yeye tenganishwa na yeye na ye ye aweze kutufanya moja pamoja na yeye ye. Mstari wa nane tunasoma. 8:10 Tazama, maana no, hili ndilo agano nitakalotenda pamoja na nyumba la Israeli juro, baada la. ya siku zile, asema Bwana, nitawapa sheria zangu katika nia zao, ndani ni, ya nia zao nitaiweka ndani ya mioyo yao nitaziandika ndani na nitakuwa Mungu wangu nao watakuwa watu wangu. Ni neno gani la ajabu! Yeye ni Mungu wetu nasi tuko taifa lake, kundi la mikono yake, ambaye yeye anakulisha ye mwenyewe, ndani ya Ufunuo sura moja mustari wa ine Ufunuo moja mstari wa ine au de la, mimi Yohana natumia la masalamu zangu kwa makanisa la la la aliyo Asia, neema la na ki na ki ki iwe kwenu na amani e zitokazo kwa yeye e aliye e na yeye atakayekuwa naye atakayekuja na zile na zitokazo zitoka zile roho saba zinazotoka ndani ya kiti cha enzi tena, Yesu Kristo mshuhuda wa kweli, mzaliwa wa, wa kwanza katikati ya wafu na mtawala wa wafalme wa dunia, yeye anayetupenda za na aliyetufungua kutoka zambi zetu kupitia damu yake naye akafanya kwetu kuwa ufalme na makohani kwa ajili ya Mungu na Baba yake. Kwake yeye aweze pata utawala na mamulaka yote milele na milele. Amina. Kama tunakamata maneno haya yote kwa moyo, inaandikwa mambo mengi, nasi hatuwezi ingia ndani ya maelezo yote, lakini nauwaza kwamba hatuwezi kujifurahisha tu kusoma, lakini tutakamata kwa moyo yale inayoandikwa hapa. Et que nous prendrons conscience. Na kwamba tukukamata umakini kwamba tutajua kutambua kwamba ile ila tuhusu pale, pale pale na kwamba kwamba tumegeuka kuwa waliokombolewa na kwamba deni ishaka lipo kwa ajili yetu, delivre. Na kwamba tushaka funguliwa na kwamba tulifanya kuwa wafalme na makohani si no Zuvrong, kama tunasoma tunafungula Petro wa kwanza isti, sura moja hapa kwanza mustari alo, wa il kumi na nane inaandikwa hapa maneno ya ajabu a Petro wa kwanza moja mustari wa kumi na nane Nanyi mwafahamu kwamba amkombolewa kwa mambo inayo haribika, sio kwa dhahabu na fedha, ambayo mlitoka ndani ya mambo yenu ya ya mwenendo ya wenu wa usiofaa mliopokea kwa baba zenu, bali kwa damu ya dama, ya thamani ya thamani, ya mwana kondoo thamani, Da, damu ya mwana kondoo asiye kuwa na ila wala, ki wala uchafu yoyote ya Yesu Kristo. Amina. Najua kwamba maneno haya nayopasha enda moja kwa moja kwenye moyo, na nawazia kwamba sisi sote tunangoja tunasikia tunangoja pia yale Mungu anapasha kufanya lakini alishakafanya hiyo. Tulishakakombolewa, tulishakafunguliwa deni ishaka lipwa, na meza, meza ya Bwana nayo inafanyika kama vile kukumbusho ya yale lifanyika kumsalaba wa Golgota, ambayo hainy haitafanyikaka tena ama tena kishitafanyika tena lakini ni kitu ambacho kishakafanyika kishakatimilika. Tunakamata meza tukikumbuka yale ishakafanyika, ishakafanyika, tushakakombolewa, tushafunguliwa kupitia damu ya mwana kondoo iliyo mwangwa. Kama tunasoma barua ya barua ya Yohana, tunajua kwamba alikuwa mwanafunzi, alikuwa upendewa na ye, wa Yesu, na hivyo ndio ilikuwa inasemeka eti mwanafunzi ma, huyo mwanafunzi wanawependwa alizungumza kuhusu upendo. Yohana moja mstari wa tatu tatu, wapendwa, msishangae msishangae wandugu, kama ulimwengu inawakataa ina inawachukia Tunajua kwamba tumetoka ndani ya kifo ki tukiingia ndani ya uzima, kama tunapenda wa ndugu, na yule asiyependa anadumu ndani ya kifo Tutum. Est frère est un kila mtu anayechukia ndugu yake ni muwaji na mnajua kwamba hakuna muwaji anayekuwa ndani mwake uzima ya milele, kama vile sehemu yake ya milele. Mstari wa 16, usikia inaandikwa kwa mstari wa 16. Na katika Ante hili tumefahamu upendo, kwa kuwa yeye aliutoa no. uhai wake kwa ajili yetu, si imetupasa so na sisi tuutoa uhai wetu kwa ajili no, ya hao wandugu pia, wandugu wetu pia. Kwaka saele tunajilinda maneno usoma maneno haya aa, tunaiisoma kwa kupita lakini, na wengine wote wanakuwa wamejaa eh, oh, oh, chuki ambayo inavukaka hata mambo yote yote, na wanachekelea kwenye sura etimia, na sina shida mmoya na wewe, lakini Mungu anaona anatambua, anafafanua. Sisi si, tuko wazi mbele yake na maneno yake yetu inapasha kuwa sawasawa na matendo am. yetu. Kama hiko vile tunapasha, tunaweza kutana na shida, tunaweza kuacha kusema maneno hayo. Na sasa mfano kila mtu aliyependwa na Mungu naye aliyegeuka kuwa ndugu ndani ya Kristo. Huyo e par mutu anakamatwa na hii neno ambayo tumetoka kusema. Kwake kwake hili andiko linatimika kwake ambalo tumetoka kusoma, kusoma, kusoma hapa donc, kusema, nikusema, kusoma. Nasi tunapaswa kunashurutishwa, ili tuweze kutoa uzima wetu kwa ajili ya wandugu. Tumeshurutishwa kufanya hivyo. Nani alishaka kuwazia kuhusu kitu hicho? Nani anayeweza kutoa uzima wake kwa ajili ya ndugu yake? Ndiyo, matamshi inayoonyesha namna gani Bwana wetu aliifanya kwa ajili yetu, ni katika hiyo, ndiyo upendo ya kiungu ya kweli El, ki kama vile ilivyoonekana no, na ndani no, ya yeah ndani ya mkombozi wetu hapa msalabani wa Golgotha. Hivyo ndivyo inafunuliwa ndani ya waliokombolewa wote, na hivyo ndio hiyo upendo ya upendo inaonekana ndani ya waliokombolewa wote na kufunguliwa wote. Na kama hiyo upendo kweli kweli ya Mungu iliyoonekana hapo msalabani kupitia mkombozi mkombozi wetu, kupitia ifanyika kwa ajili yetu, kama haionekana kupitia sisi, ni kusema et sema, na nikusema, tunajidanganya tunajipoteza, na tunajidanganya sisi wenyewe, nikusema, tunaendelea tu, tu, <coughs> tu, tu kutumikia ukombozi wetu nuna, lakini hatutafikia mwisho, hata kama tunaweza ishi miaka makumi saba makumi nane ama miaka makumi nane akoseakose kama, akose kama tunaweza kutambua kama ni kazi ya ukombozi e iliyofanyika kwa ajili yako na kwa ajili yangu, iliyotimilika, iliyotimilika hapo msalabani wa Golgotha kwa ajili yako na kwa ajili yangu. So tunaweza kubali hiyo kwa imani leo jioni e. So na pre, tuko tayari pre, kama vile wandugu ili tuweze kukamata kutetea ndugu yetu, na pour lui tuweze kusimama kwa ajili yake, tuko tayari tuweze kuteteana sisi kwa sisi, na pia hata na maisha yetu ndiyo tuweke maisha yetu kuweze maisha tuweke maisha ya ndugu yetu kushinda kushinda maisha yetu, na atuko hapa kukamata hiyo mambo hii kwa mata, maneno tu kama vile kitu cha bure cha chini, die chini, die chini die. Lakini tuweze kukamata maneno li, ya Mungu kwa makini. Nasoma andiko lote kwa msara wa 16 yote mara moja. 16. Katika hili tumelifahamu pendo, kwa kuwa yeye aliutoa uhai wake kwa ajili yetu; imetupasa nasi sisi kuutoa uhai wetu kwa ajili ya wandugu. Nani katikati yenu, ndugu, ambaye munakaa katika kusanyika katika chumba hii leo ambao Suri pia kasetu, mwenye mutasikiaka uh... hii mahubiri kwenye kanda ama kaseti fulani, mulishaka jione kuonekana katika musimamo ya kukamata musimamo kwa ajili ya and ndugu na kuifanya muhali yote mpaka kwa hatua ya mwisho na na mulishaka kuifanya kweli vizuri vizuri, si, si ka na kama iko vile insi, acha iweze kufanyika vile. Tangu leo tunaweza kufanya agano pamoja na Mungu, ni kusema Il, yeye ashakeifanya pamoja na sisi lui, sasa lui, lui na sisi tunaweza kumwambia leo muhali mambo, mambo yote waziwazi wazi. Bwana, unaweza kutumainia utusaidie tuweze kufanya hivyo ili neno lako ligeuka kweli ndani ya maisha yetu. Tunasoma ma sasa ndani ya Matayo, injili ya Matayo, maandiko zinazojulikana, Matayo 26 mstari wa ishirini na sita. Or, pendant nao walipokuwa wakila, Yesu akatwaa mkate, akabariki, akaumega, akawapa wanafunzi akasema, twaeni na mule, huu si hu ndilo ndio si mwili wangu. Akakitwaa kikombe si akashukuru Akawapa akasema, nyweni nyote katika katika iki iki, kwa maana hii ndiyo damu ya agano jipya iliyomwangwa kwa ajili ya wengi kwa ondoleo la dhambi. Mais je vous le dit, lakini nawambia tangu leo nawa, na, ha, msita kunywa ten tangu uzao wa huu hu, mzabibu hata siku nitakao kunywa mpya pamoja nanyi be, katika ufalme wa Baba yangu. Ni hapa ndipo Bwana wetu alipoweka alipoweka alipoweka Pascal karamu, wakati alipofanya karamu ya Pasaka pamoja na wanafunzi wake, pamoja na wanafunzi wake na akaonyesha ya yale ilivyopasha kufanyika la Golgota mbele hata ile iweze kufanyika, naye akatuagiza meza ya Bwana vi kama vile Pauli naye alisema hapo mbele akasema naye alipokea kwa Bwana kama vile alivyo naye tuachia, tusome katika mahiyo hayo sura sura kumi wa Korintho wa kwanza wa cha baraka tunacho ba bariki la si kikombe cha umoja ya damu ya wa Kristo mkate le ule tuumegao si ushirika wa mwili wa, kri, wa Kristo. Kwa kuwa kun, kwa kuwa kuna mkate mmoja sisi tulio wengi tu mwili mmoja, kwa maana sisi sote twapokea sehemu ya ule mkate mmoja. Quelle parole merveilleuse. Ni neno gani la, la ajabu. Kikombe. De bénédiction que nous bénissons. Baraka ambacho tunacho bariki. Kilishaka kuwa baraka. Kikombe cha baraka. Nishapo kuwa. Nasi tunakibariki Desa pia. Na ndani ya kilindi cha moyo ndio tunaisema. Bien aimé. Wapendwa. Aujourd'hui. Leo. En tant que kama vile kundi lilokombolewa na damu, tunataka tukamate kikombe sisi sote pamoja la na tuache umoja wa kiungu iliowekwa ili, ili msalabani wa Golgota na, ta, iweze kukaa ndani ya mioyo yetu ili igeuke kuwa kikombe cha baraka na pia igeuke kuwa umoja pamoja na damu Christ, ya Kristo. Mwangalie c'est, c'est vous et moi ni wewe we, ni nyinyi na, na mimi tushaka sisi sote kukombolewa kupitia damu Christ, ya Kristo leo nu... Pufo. Leo tunaweza kupata sehemu katika mkate na kikombe kwa sababu tunaamini kwamba Kristo mkombozi wetu al aliacha kong, mwili wake ili iweze kupigwa na kuumizwa, na kwa sababu tunajua kwamba alitoa uzima, alimwanga damu yake kwa ajili ya wengi kwa ondoleo la dhambi, na kama vile Nabii Isaya alivyosema kwa imani alisema kwa imani pas, eti ni kupitia vidonda vyake ndivyo tulivyopona. Mlipo ma, yetu mapigo zetu iliwekwa juu yake, ili nasi tuweze kupata salama pas, na kupitia vidonda vyake ndio tulipata kupona. Que non na kwamba siyo, siyo tu mafundisho kupitia mambo ya unabii siyo, siyo, siyo tu maufundisho kupitia mahadi ma za Mungu divine, lakini pia mafundisho ya kiungu kuhusu maweza le, ya, ya Bwana kupitia maweza ya Bwana iweze kupenya leo ndani ya kilindi lo, ndani ya mioyo yetu u Mungu akuhesabie te kitu, Mungu hanihesabie e kitu de na wewe usinihesabie we we kitu, nami usinihesabie kitu ne na we na mimi pia sikuhesabia hako kitu, lakini sisi sote tunajiweka chini ya damu ya msamaha ya uambatanisho. Sisi sote tushakaambatanishwa na Mungu na tukaambatanishwa na sisi kwa sisi, kama kweli kweli tunaamini yale neno la Mungu linatuambia kama tunajiweka tunaweka amina kutoka ndani ya kindi cha moyo wetu na hiyo inapaswa kuonekana ndani ya matendo na Mungu atatubariki kweli kweli hapo mbele inaandikwa mstari wa 17 kwa kuwa kuna mkate mmoja japokuwa tuna kuko wengi, wengi lakini tunajenga mwili mmoja kwa maana sisi sote tunaupokea sehemu ya ule mkate mmoja wapendwa Wapendwa, wakati tunapoona hiyo mkate mmoja mmoja that mbele yetu that's hiyo ni umoja ni umoja, na wakati hiyo mkate na megwa, ni kusema kuna kuwa vipande nyingi, inakuwa tofauti na kama vile kanisa la Mungu aliye hai, nasi tunaundwa na viungo vingi na viungo tofauti, lakini tunafanya mwili mmoja wa Bwana, na huo mwili mmoja wa Bwana inapashwa fanya kazi hey, hey, iweze kuwa tayari kwa kutumikia Mungu par, na, kupitia, na kutumika, kutumika par, na uk kutumikishwa na, na Mungu kwa ajili ya utaratibu apasha kutimilika, na ni hivyo ndio tunapasha kuelewa hiyo hiyo yote kulingana na neno la Mungu yale inayohusu kitendo cha kusherekea meza ya Bwana. ya kwamba wewe ni sehemu ya mwili wa Kristo wa Bwana, kwamba haukuje tu mara moja, lakini unajua ndani ya moyo wako kwamba mimi ni sehemu ya kanisa la wazaliwa wa kwanza, nami nafanya mazoezi ya neema ya Mungu, na kwamba ndani ya moyo wako kama vile tulivyosoma hapo mbele kwamba unapaswa kuamua kutoa uzima wako kwa ajili ya wandugu kama vile bwana alivyotoa uzima wake kwa ajili yetu tusome sasa wakorinto wa kwanza sura kumi na moja hapa paulo anaandika mstari wa ishirini na tatu Wakorinto Kwan kwa kwa wa kwanza kwa kumi na moja makumi na tatu. Kwa maana mimi nilipokea kwa Bwana yale nilio wapatia ninyi, Ya kuwa Yesu Bwana Yesu usiku alivyo tolewa, alivyo tolewa, ule alivyo tolewa, alitoa mukate naye akisha kushukuru, akaumega akasema, huu ndiyo mwili wangu ulio kwa ajili yenu uliovunjwa kwa ajili yenu, fanyeni yemakor, hivi kwa ukumbusho wangu na yemakor, vivi, yemakor, na hivyo yemakor, hivyo baada ya kula akatoa kikombe akasema, kikombe hiki ni agano la, ni, na, gan, mwa, ni agano, agano jipya kwa na na, katika, la katika damu yangu. Fanyeni hivi kila mnywapo kwa, -e kwa, kwa kuwa kwa kuwa wakati yote unavyokunywa huu kikombe hiki na kukula mkate huu unatangaza kifo mpaka atakapo rudi. Maneno haya ya nayo ni ya damani, na ninakubalisha kwamba maandiko yote kwa ujumla, maandiko matakatifu yote kwa ujumla, mahali pote tunaposoma ama yale tunayozungumzia, inatuonyesha kwamba kila kitu chote hiyo mambo ya juujuu yote ishakamalizika, ishaka e na kwamba Roho wa dieu, Mungu anakamata neno la Mungu na kuliandika kwa kilindi ndani ya moyo wetu ndani ya mioyo yetu, kama vile tulivyosoma, baada ya siku hizo ni nitafanya agano pamoja na wao, na nitaandika maneno yangu ndani ya mioyo yao, sio ndani ya vichwa vyao, lakini ndani ya kilindi cha mioyo yao, na ni hapo ndio tunafanya hivyo Paso, hivyo ndio tunaipita tunaichunga huko. Mungu alifanya agano jipya pamoja nasi kupitia Yesu Kristo, nasi tunapasha kujikamata kama vile taifa la agano la Mungu kupitia neema na tunapaswa kusherehekea yeah, karamu yeah ya Bwana, meza ya Bwana. Na wakati unapokula mkate na kukunya kikombe, tunashukuru Mungu wetu and and na Bwana kwa sababu alitupenda na kwa sababu alitukomboa na, na akatufanyia neema and na, na so katuruhusu ili tuweze kuwa sehemu yake nilitaka niweza kusoma neno husu ku, kuosha mi, miguu kuoshana miguu, ili wale wenyewe hawajue e kwa, kwamba inaandikwa hivyo na kwamba Bwana alisema aliyasema yeye mwenyewe. Je li, nasoma, dans l'Evangile de Jean, Injili ya Yohana, le chapitre Yesu alipojua kwamba mambo yote kukin, kisestu, ba, ma, Baba amemeweka mambo yote mikononi mwake naye kuwa alikuwa ametoka kwa Mungu na kurudi kwa Mungu alipo plas, wakati ya kukula chakula akasimama kwenye mahali pake, akatoa mavazi, akatoa vazi lake, akakamata ki le la, le Apre, nguo akafunga kwenye kiuno chake, kika, kitamba, kwenye elefie, kiuno chake akatoa kitambaa akakifunga kwenye kiuno chake, kisha akakamata maji akachukua maji akaimwanga katika lén bakuli akaanza kuwaosha miguu wanafunzi wake na kuwapanguza kupitia kitambaa alichokifunga kiunoni mwake na pale sasa senyor yo Petro, Simoni je Petro akakaja akamwambia, Bwana wewe we, wa wa, wa, wa, wataka kuniosha miguu mimi? Yesu akamjibu akamwambia ninayo yafanya wewe we haujui encore sasa lakini utaya, utalifahamu baadaye. Petro akamwambia wewe wewe hutaniosha miguu hata kamwe si. Yesu akamwambia kama sikuoshe miguu, huna ushi, ushirika nami. Bali, vous, ya u bali ah, yu safi mwili wake yote. Nanyi mmekuwa me safi, si, si safi, lakini asema kwamba nyinyi mko safi, lakini si nyote, kwa maana aliwambia nyinyi nyote, alikuwa akijua yule atakaye musaliti. Baada ya kufanya hivyo, akakamata karudia di... kuwaoshaaliawaiza aosha miguu, akarudisha vazi lake, akawambia: mumeeleje? Mumeelewa yale niliyotenda kwa ajili yenu? Ninyi munaniambia bwana bwana na mwalimu, ndiyo, na ni kweli na muna haki ya kuniambia hivyo, kwa sababu niko yeye kweli. Nikusema sasa mimi kama mimi, Bwana na mwalimu na waosha miguu, nanyi pia munashurutishwa kuoshana miguu moja kwa mwengine, kwa sababu nimewapatia mfano ili nanyi muweze kutenda kama vile nilivyowatendea. Kweli kweli nawaambia, mtumwa si mkuu kuliko bwana wake, wala plus mtume plus si mkuu kuliko yule aliyemtuma. Kama mnajua mambo hayo beni Cette sainte et mpaka paradigme. Hapa ili neno takatifu la damani la Mungu. Sasa wewe sasa, mutu fulani ama mimi ama wewe unaweza kuongeza neno nena moja, nena moja ama andiko fulani hapana yale tumeyasoma ni wazi, ni ya kamilifu, kwamba hakuna tena swali inaweza kuonekana na kwamba haina maana tena kutafuta jibu. Kila kitu kimesemeka na kinaelezewa kina vizuri. Mungu hataki mtu wenye analeta maandiko kupitia kichwa na kutaka kuzungumza mambo mengi kuhusu mambo kuhusu hayo. Mungu hana haja ya watu kama hao, yeye anataka watu wanaotenda yale aliyonayosema na kwa moyo mhali ya utoto na unyenyekevu na kwa upole. Mnajua kwamba yeah. Petro naye aliogopeshwa akarukaruka wakati Bwana alipomwambia eti, kama sikuuoshe miguu hauna uhusiano na mimi, tuna ama ushirika, hauna tuna ushirika pamoja nami ndio, ilikuwa ni mwisho ya swali lake. Na hiyo neno maneno yake ni kusema, alisema sasa kwa sauti kubwa hasa, Bwana, lakini sasa sio miguu tu, lakini pia kichwa na mwili yote na mengine yote, kusema ile haitusumbue, sikuwa kwamba vile tunaweza kuwa na sehemu ya Bwana. Nawambia leo, kila kitu chote kinalingana na neno la Mungu. Hatuwezi kukamata neno fulani na ukatala lingine, hakuna kuamini limoja na ukatala lingine. Lakini neno la Mungu lote ni neno, ni takatifu, ni kweli takatifu, na yule anayetaka pata sehemu kwa Bwana anapasha kusema ndiyo na amina kwa kila neno lote la Mungu. Haleluya. Jina la Bwana liweze kushukuriwa na kutukuzwa, na ninakubalisha kwamba kwamba tunaona meza ya Bwana chini ya, e ya nuru ya kiungu na kwamba Bwana anataka kuingiza kwa kilindi ndani ya mioyo yetu non cela. Na siyo tu hiyo lakini anataka anataka ili aweze kuishi neno lake yeye mwenyewe kupitia sisi, ili tusikuwe tena sisi tunayoishi kwa ajili yetu sisi wenyewe, lakini kweli kweli iwe Kristo ndiye anaishi ndani mwetu, yeye tumaini la, la utukufu. Alikuwa mtiifu, mtiifu mpaka kwenye kifo cha msalaba. Ili, ili nasi tuweze kutolewa ndani ya kutotii yote na tuweze kuwa ndani ya ushirika na Mungu na tuweze kuwa ndani ya uhusiano kimoja kwa moja ndani ya neno na Mungu na sisi kwa sisi kati kati yetu. Ile ilifanyika kupitia msalaba kupitia yule aliyesulubishwa na sasa Mungu anataka ili ile igeuke kuwa kweli ndani mwetu, kwamba tuweze kukubali ili dam, neno dam, dam, ndani ya imani dizions, na kwamba tuweze kusema, Bwana umenikomboa, ulifunua upendo wa wako Le basi niipatie neema ili niweze kuileta kwa ndugu, niweze kuionyesha kwa wandugu kama vile ulivyonipatia mimi ndugu, tangu leo tuko tayari, ili tuweze kuteteana sisi kwa sisi, tuweze kuweka maisha yetu hata katika shida, na hata kuweza kuitoa wakati, hata kuitoa wakati inapo inapohusu ndugu yetu. Acha Mungu aweze kufanya hivi, acha Mungu aweze kuitenda ndani mwetu, nawezekana kama isikia sasa, lakini Roho wa Mungu anapasha anapenya ndani ya moyo yetu na kutukubalisha, na anatuonyesha hiyo mapungufu yote in, kwa kutuweka nguvu na kutuweka bidii, kwa sababu tuko tuko tayari kuweza kuishi hili neno. Hacha Mungu mweza yote aliyetuzungumzia leo kwa Paternité, kwa upendo kubwa aweze kutupatia nguvu ya kuweka hiyo ndani ya matendo na kuweza kuiishi kwake. Shukurani, heshima na la utukufu na mabudu pour mbu, kwa milele na milele Amen. Amina.