Aujourd'hui, leo nitaka kusoma ndani ya mahubiri ya Ndugu Branham siyo tu kuwa kumaliza wakati. Elle est très lakini très na kwa sababu najua kwamba ni ya mm -hmm. lazima ya lazima sanana, si tulishawahi kusema kama si hivi, tunasema kila wakati na, na ili pia na kuendelea ndani ya mafundisho yale inayopashwa kufata ni nguvu ya Mungu ili iweze kuonyesha kwamba na kufunuliwa kwamba tuliamini na tunaamini kama vile Maandiko inasema, na kwamba Mungu anaweza kushuhudia neno lake kwa hii wakati wetu. Inapasha kufanyika kwa hii wakati wetu. Hakuna namna ya kupita pembeni. Hatuwezi kuzungumza tu kwa ushuhuda wa Mungu tu peke yake, la kizui, tunapasha kupata kuwa na nguvu ya Mungu ambayo inasindikiza hiyo ushuhuda wake. Nguvu ya Mungu inasindikiza ushuhuda wake, na hiyo inapaswa kuwa ushuhuda wa Mungu, neno la neno neno liliyotumikisha kama vile ya kuanzisha maneno hiyo ndani ya Yoeli mbili mstari wa 25, neno ambalo linajulikana na wote nami nitawapatia miaka ambazo ambazo zige zilizokula wale wa kuharibisha wote, gisi zilizokula jeshi langu kubwa ambalo nililotuma katikati yenu. Sasa mutakula kwa kna kushiba na mutatukuza jina la Bwana, Bwana Mungu wenu aliyefanya katikati yenu mambo makuu, na taifa langu alitakuwa tena ndani ya haya. Mpaka hapa hili neno la damani la Mungu, Mungu aliahidi kuweza kurudisha mambo yote, na kama vile alivyoahidi, e, e, naye anapashwa atafanya hivyo kweli kweli, mjlanae, miaka yote yeye ye anataka kuirudisha e, na hiyo hiyo ni kitu cha muhimu sana, hii ndani ya moyo wangu kwamba hatukuacha tu kuangalia kwa wakati mala, kitu upasha kuangalia kwa mwisho wa mwaka yale yaliyopitikana, tunataka kuangalia nyuma kwenye aheri ambayo tulipata ambayo tulishikilia tuli ambayo tulikamata. Nasi tuko wazi mbele ya Bwana na tukijua yale anataka ya kufanya nasi, tunajuweka kwa upande wake na sisi tunaweza kwenda hata kwenye redio tena ingine mara moja sivyo? Na, na tuweze kutupa nyavu na kuweza kuita ama ku, ku, kukumbusha watu wa Mungu yale Mungu aliyofanya, sio sisi tuyoifanya, lakini sisi tuna utangazaji wa neno la Mungu ilio ndani ya msimamo mzuri eh, utangazaji wa neno kama haijawahi kuwa hapa hata kudunia. Na kwa hiyo tunashukuru sana sana sana, ninitaka tena na kama kuna mawazo yenye linalivuka lakini siwezi siwezi namna yote, lakini ndani ya mahubiri yoyo inasemeka kwamba, nataka kusoma kwa nasoma ukurasa wa, wa tatu huko juu ndani ya kijerumani mahubiri. Anasema nilipoona nikaona watu lakini ambao walikuwa wamekufa muda mrefu, sio muda mrefu, kwa, ka, kwa kansa. Beki. Walikuwa wakitembea yeah, hapa wakini, na na beki na wengine wakikuwa na makinga za kusukuma, na tazama, matin, na wa, tazama hapa leo asubuhi katika makusanyiko hii wakiwa hapa ndani ya la hii mingi, kusanyiko asubuhi ya leo akaangalia ndani ya kusanyiko na wakaona watu ambao Mungu alifanyia makubwa ndani makubwa ndani ya nafsi, maajabu ndani ya mwili zao na ndani ya, ya roho zao, watu ambao we wenyewe waligeuka kuwa maajabu ambazo Mungu, wakageuka kuwa ajabu pamoja na wao. Mungu hataki tu watu walipona wali walioponya e, e, zambi lakini wali, pia na magonjwa iziyopona. Kama tunaamini uponyaji wa Mungu na tunaamini kwamba Yesu Yesu ni yule yule tena jana leo, na hata milele, na kama yule yule tena, yeye mwenyewe anataka kujionyesha na kutengeneza ushuda wake na nanoosha kwamba ushuhuda wa kwamba yeye ule yule jana, na tunaamini kwamba hayo mambo yote yanapaswa kufanyika. Tunapaswa, hatuwezi kufanya hatu tofauti, tunapaswa tu kuamini kama vile maandiko yaliyosema, na Bwana alipana ndani ya utaratibu wa kutumwa kwamba tunapaswa kuenda ndani ya ulimwengu mzima ili tuweze kuhubiri injili yake. Naye alisema yeye ye mwenyewe alitoa ahadi. Yeye mwenyewe akasema kwamba ush, e, e, kuhakikisha kwa neno lake itafata, na kwamba utangazaji wa neno lake litafatana na, na, na, na kushuhudia kwa neno lake. Akasema kwamba akasema kwamba, kwamba nitakuwa pamoja nanyi siku zote mpaka mwisho wa dunia. Kama kama tunafanya tofauti katika utangazaji ya neno la Mungu ni kusema tunapasha kuwa tofauti tena ndani ya matokeo ya kwamba ilo neno la Mungu yenye hiyo matokeo ya neno la Mungu linaloonyesha kama Mungu aliyotupatia ni ya kiungu, nayo ni ufunuo ya kiungu Acha yale inayonayofatana sasa na hiyo utangazaji wa neno la Mungu, nayo iweze pia ufunuo ya nguvu ya Mungu ambayo inayofatana na hiyo utangazaji wa neno la Mungu, kwa sababu neno la Mungu haliko ndani ya maneno tu peke yake, lakini ndani ya uwezo na, u, na na kuonekana kwa roho na nguvu za Mungu. Je, repeti, do, na, rudia tena hii maneno mawili ama matatu, wakati ninapoona watu na ninaona watu ni ambao, wa ni ambao sio muda mrefu walikuwa wakikufa kwa ajili ya kansa de... walikuwa wakizunguruka hapa walikuwa wakizunguka hapa walikuwa wakizunguka hapa wakizunguka hapa na mabekii na hata ndani ya magari za kusukuma za vilema, lakini waone hapa ndani ya kusanyiko hii wakiwa ndani ya afya nzuri. Mungu alikuwa ameshuhudia neno lake, na nami pia, nami nilishaka nilikuwa nimepona ugonjwa kansa fulani, lakini ile kufanya shaka kufanyika kwa wakati wa Yesu wakati wa Yesu ilikuwa ni mahajabu ya hajabu, ilikuwa mahajabu ya juu, ilikuwa eh, ni uponyaji ingenge. Ilikuwa ikionekana, sio tu ya kuonekana tu kwa uyule mwenye alikuwa mgonjwa, na inaonekana tu kwa pia kwa wale wenyewe walikuwa pale. Ilikuwa hivyo kwa siku za Bwana na ni hivyo hivyo kwa wakati ya siku za mitume. Tunasoma ndani ya Matendo ya Mitume kwamba ni kupitia mkono wa mitume kulifanyika mahalama maajabu ma, ma, makubwa katikati ya, ya taifa. Sio sisi tunayofanya, tutairudia tena kuzungumuza tena lakini, kwa imani tunapashwa kusimama pembeni ya Mungu na tukingoja mungojea hiyo, na tuweze kukubalishwa kwamba kwamba hiyo ni e, e, sehemu moja ya kurudishwa kwa kiungu. Kwa hiyo wakati wetu, kama tunangoja hiyo kweli kweli, Mungu naye atatupatia hiyo, kwa sababu tunaamini hiyo nasi tunakubalishwa kwamba ile nayo ni sehemu ya kurudishiwa, anasema hapa, na hiyo inapitikana ndani ya ulimwengu mzima. Hiyo haitoke kwangu na haipitia kupitia mimi, lakini kutoka kwake yeye mwenyewe, bwana wetu, yeye aliyefufuka katikati ya wafu na a anaishi milele na milele. Sio kupitia mimi, sio mimi, ndugu. Bwana anasema hapa, lakini kupitia yeye, bwana wetu, yeye aliyefufuka kutoka wafu na anayeishi milele. Ainsi, na hiyo inapaswa <coughs> kuwa hivyo, si tunajua kwamba ile hatuwezi kufanya kitu fulani, lakini Mungu iko na uwezo wa kufanya yote. Bwana wetu alisema, iti nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani, nasi tunahitaji tuna tunahitaji tunahitaji hiyo, na Mungu atatupatia hayo kwa sababu alituahidi. Anasema tena Jim, hapa kwamba At, bwana wetu Yesu aweze kutukuzwa milele na milele priyere. Hiyo ni ombi yangu priyere kubwa, nami muniombee na, na, na, na, na, na, na, na, na ngoja ombi zenu. Si, si nahitaji ombi yenu, sio vigumu, lakini wakati unaposimama kwenye vita uwanja wa, wa, wa vita mambo inakuwaka tofauti. Lui, osi, fray, wakati fray Paulo na pia ndugu Branham aliambia wandugu zake na wadada ili waweze kumwombea na pia wamukumbuke katika maombi yao. Nasi pia tunapashwa kujikusanyisha mbele ya uso wa Mungu. Tunapashwa kuona mbanao tuombe, tuombe sisi wote pamoja tukuwe na, na nia moja mbele ya macho yetu ni kusema kwamba neno la Mungu liweze kushuhudiwa na jina la Bwana kupitia sisi liweze kutukuzwa. Inaomba kuwe tofauti ijifunue. Kama vile kwa huduma ya ndugu Branham nguvu ya Mungu ilikuwa ikisindikiza neno la Mungu ndani ya huduma ndugu Branham, utangazaji wa neno la Mungu To, ilikuwa tofauti na wengine na hesabu hali kubwa, lakini pale Mungu naye alikuwa nina, na leta tofauti kwa wakati, vene, wakati vene, ya ujumbe ya utangazaji ya, ya, ya kiungu nayo ilipasha kufatana e na mambo mengi kubwa de la part de dieu Kuto, kwa upande wa Mungu mambo yote ishaka wekwa kwa upande wetu. Endelea kusoma. Nafurahisho sana. Nafurahi sana kwa kuonekana kwenu hapa asubuhi ya leo. Baada ya makusanyiko haya tutaombea wagonjwa na tena baadaye tutakuwa na kipindi cha kubatiza. Wakati Mungu anaposhuka, anaonekana na kushuhudia yale tunayoyanena, na pale nasi tunaonyesha sasa alama ya ufufuko wake. Wakati Mungu anaposhuka na kushuhudia neno tulalolihubiri na hii, kupitia hiyo tunakuwa kênh, na alama uhakika kwamba yeye kama vile aliyefufuka yeye, haiko tena mtu mbinguni, lakini yeye iko pamoja na sisi katikati yetu. Hiyo ni ya muhimu sana, tunajua si sote mambo hayo, na pia aliahidi, tunajua sote, lakini aliahidi kwamba wawili mahali awili watatu watatu walioko walio kupale pale yeyo, na hiyo mambo inapafuta, na hiyo kwa kusema hiyo, na pia hiyo nayo inatembea na hiyo, lakini pia ili upia kwa kuokoa, ili aweze kuponya, na pia kwa kuweza kushuhudia neno lake kama vile ni la kweli tunasi tuna na imani, la, imani ya ku, na uhakika ndani ya Mungu wetu. Tuwe na imani na uhakika ndani ya Mungu wetu. swali e la suivante, oui, la question de la suivante, swali ni hii sasa, kweli kweli yeye iko hai bia, ama ni habari tu ama ni kama? Ni kweli kama yeye ni hai, ahadi zake sasa zitatimilika. Alisema kwamba mimi nitakuwa pamoja nanyi siku zote mpaka mwisho wa dunia alifanya alitoa ahadi hiyo. Hasa swali hiyo <coughs> haikuambia hai hai, hai hai wa sisi kama iko hai, lakini sisi tuna uhakika la la kwamba ashaka okolewa ashakafufuka. A, sio hakuna mwingine ambaye kutueleza mambo la ingine, lakini swali yetu ni hii l sasa sasa sa, sa yeye kama kweli kama, kweli kama yeye, m, yeye kama aliyefufuka anaonekana pamoja nasi le, na kujifunua pamoja nasi kama vile aliyefufuka kweli kweli, anaweza kushuhudia neno lake kama la vile la alivyoahidi kulitenda hapa, naendelea na kusema oh. Kwa hiyo kama anakuja pamoja nasi katikati yetu na kuonyesha naku kwamba yeye iko pamoja nasi pale, sasa hakuna tena kuwazia kitu kingine, hakuna mashaka tena. Tukusema, inaomba kuwe watu kwanza wanaoamini, ambao kwa imani wanaweza nyosha mkono wa Mungu, na tena baadaye wanaona nguvu zake, ili ziweze kuonekana na wakati hiyo inapofanyika, na kuna watu ambao mbele walikuwa wakishakia, lakini baadaye tena hawawezi kushakia wakati inapokiona kitu kinapofanyika, kwa sababu Mungu amekuja kwa msaada wao kwa kuonekana, na sana sana yale wenyewe ingeliweza kuona kwa macho yao waliziacha kuiona, akaonyesha kwa, kwamba Mungu yeye kwelikweli iko pale. Ndugu la mwana kanaendelea, kwamba akasema, anaendelea kusema tutazama, madini madhehebu zote za ulimwengu zote zinakuwa na masiku zao za kupumzika za, za, za, za na, wa, na, na, na, na, na wa, wa, wa, waanzilishi wa madini zao, lakini waanzilishi wao wote washaka kufa Termine. Na makazi zao zilikuwa zimekwisha, lakini Yesu Kristo mwanzilishi wa kanisa lake ye yeye alikufa ndiyo, lakini akafufuka na hiyo inapaswa kuwa ya kweli kweli kwetu kwamba alifufuka na iko hai na, pa, na kwamba iko pamoja pa pa pa nasi, na yeye haezi baki bila kutenda kitu fulani, na nataka yeye mwenyewe aweze kujionyesha kwetu na kwa wengine kama vile alivyo hai. Hii ujumbe itakuwa ujumbe ya mwisho ambayo utakayopatoa kwa utangazaji hii hii. Ujumbe hii itakuwa ya mwisho kutoa katika makusanyiko hii ya huku, na leo baadaye utakuwa na kipindi cha maubatizo kama, na kupitia hii ujumbe hii, kama Mungu anaweza kutubariki, aweze kupenya kilindi cha moyo wetu, ili muweze kuelewa vizuri maana yake tuko hapa. Oh, ama, ama, tuko hapa ili tuweze kusema mambo tunayoyasema na tuweze kuonyesha kupitia maandiko, ili kuweza kuonyesha kwamba ni andiko, ni andiko, ni ni kwa ni andiko ndiyo linasema, na pia baadaye Mungu naye anashuhudia kama vile wakweli na naikimiza, na hiyo ndiyo inageuka kuwa kweli kama vile ni ajabu, kama vile matamshi hapa ndugu Branamu anasema kwamba hii itakuwa ni mahubiri ya Mungu ya mwisho ndani ya hii kusanyiko Assemblée na pia anatangaza sasa uponya, kipindi ki, ki cha uponyaji. Tunaweza nasi kuweza kujaribu, kujaribu nasi kutangaza kipindi ki cha uponyaji, nasi tunaweza kujaribu kupim, kusikamata Mungu kwa maneno. Nauliza sasa, Yesu alifanya nini wakati alipokuwa hapa kudunia? Walifanya nini kama vile makusanyiko sasa? E, tabia yake ya makusanyiko yake ilikuwa ni nini? Ilikuwa ni kusema tu? Hapana, lakini ilikuwa sehemu mingi, ilikuwa ni vipindi vya uponyaji wa wagonjwa. Ndio mapana, yule aliyesoma mabaru mainjili anajua, kundi zilikuwa zikikuja, sio tu kuponya wao wenyewe, kuponya kwa wao wenyewe, lakini ili waweze kuishi na kuona gisi Mungu anataka kuponya, gisi wanataka kuponya na pia baadaye <muchos> ndugu Branham anasema katika sehemu nyingine. Kama vile ndugu Branham anasema katika matamshi mwingine. Namna gani? Eh, eh, cha, chambo haezi kuzuia kuzuia kukamata hiyo e, eh, e, eh, chakula yake ama samaki hizi zinashindwa kuzuia kuzuia chambo hiyo chakula. Nikisema Mungu alituma hiyo kama vile watu waweze kushikwa kuweza kusikia neno. Lakini hatuwezi kuacha kitu fulani. Hatuwezi kuwacha kitu pembeni nikusema utangazaji nguvu ya Mungu, alama za Mungu na mahajabu za Mungu, mawatu wote wanapasha kuona uponyaji wao. Kuna mtu aliniuliza hapa juzijuzi, akaniuliza, ndugu, akaniuliza, isipokuwa tu mambo. Wakati mamlaka ya kiungu inakuwa pale, tunapasha kutukuza Mungu kwa utukufu wake. Na tunapoamini Mungu na tunapomkamata kwa maneno, tunamkamata kwa maneno na tunajingojea kwamba yeye mwenyewe aweze kushuhudia neno lake, na kama vile tulivyosoma na kusikiliza hapa. Tuko hapa ili tuweze kutamka maneno ambayo tunayamini na tuweze kuonyesha kupitia maandiko, na tuonyeshe kwamba ni maandiko ndiyo yamesema. Ni kwa hiyo sasa Mungu anashuhudia, anaishuhudia kama kweli na kwa hiyo hiyo nayo inageuka kuwa kweli. Tunajua kwamba kuna watu wengi ambao waliokamata sehemu ya makusanyiko yao ya Bwana wetu na pia matume wetu, kulikuwa pia watu wenyewe waliokamata sehemu katika makusanyiko ya ndugu Branham. Hasa wangapi, wangapi ndani ya moyo wao hawakuamini, ndani ya moyo wao kwa ujumbe, lakini walikuwa wakikuja tu kusikia yale Mungu atakayofanya kupitia neno. Lakini Mais, siku moja itakuwa hukumu kwao sisi. Lakini Mungu ndani ya utawala wake, ndani ya utawala wake, kujitawala kwake yeye hakujiacha kuacha maneno tu peke yake, lakini kulikuwa alikuwa maalama na maajabu, zilikuwa ifuatana na neno, ilikuwa ikifatana utangazaji wa neno la Mungu, ilikuwa ikifuatana nayo. nasema kama mtu fulani anawambia eti hii mbegu ni mbegu, mbegu ya ya ardali eti muipande ki... na muipande muta, mutaona yale iko ndani. Kama kwa kwa hii ni mbegu, mbegu ya kokoliko, hiyo itakuwa imemalizika. Utatambua eti kama hiyo ni mbegu ya kokoliko. Ni kusema kila kitu kinachopandwa hata kama ni imani ndani ya ahadi za Mungu, kama hiyo imani napandwa inaomba hicho kitu hiyo hiyo neno hiyo kitu ambacho neno lio ahidi inaomba kitokee, kwa sababu imani inapashwa kuwa matokeo ya yale yenye nikisemeka. Nikusema, kama kunakuwa mbegu ya kukoliko, nikusema hatupazi kungojea kwamba kuweze kuvuna e, ngano ama kitu kingine. Nikusema tuna mbegu ya damani ya neno, nikusema imani lakini tunahitaji iyo utangazaji, hiyo ia mbegu iweze kupokelewa kwa imani kupitia utangazaji wa neno la Mungu, imani iweze kutokea ndani ya moyo wetu, na pia ili tuweze ili tuweze kuwa na anga hiyo ya imani, hiyo anga ya imani, imani. E, pia muregevu naye asiweze kubakia nyuma, aweze kushikamana neno la Mungu na kuliishi. Kama hiyo inafika, ni kusema pale unakuwa na alama na uhakika, lakini kama kuna kitu kinachotokea na hasa utimilifu iko wapi? Ni kusema pale kunakuwa hasa alama kwamba tuliisha panda, na pale kuzikwa na kushaka panda na ku, una ushaka ipandwa hakuna kitu itokea. Hapana, no. Lakini tunahitaji kuweza kuamini na moyo wetu wote na kumtumainia, na tukijua kwamba yeye iko na mpango kwa ajili yetu, na sio tu kwamba anataka ifanye, lakini aliahidi, na hivyo hivyo ataifanya hivyo it, hiyo yote itafanya ndani ya siku zinakuja, imani yetu iweze kushikilia iweze kuingizwa ndani ya ahadi za Mungu, itakuwa kweli na itasimama ita na ni hivyo. Ndivyo Yesu qui, alivyo- aliyoweka muhuri yale aliyoahidi ndani ya neno lake. Naendelea kusoma. Musisahau kuniombea na muendee kuwa waaminifu katika kanisa lenu, nanyi nyote mlio hapa kutembelea, murudi tena. Sikupokea si, si, si, mwito ya kipekee iliyozofanya makusanyiko hii, lakini siwezi face, baki hapa bila kufanya kitendo fulani kwa kitu kitu kitu falani, anjiwa, sababu ninaona ulimwengu mzima yote Mjusimu. Kuna kufa mnasikia ndugu pa, Paulo naye alifanya hiyo mazoezi hii kama hiyo alienda katika njia akakamata mwito akasikia mwito, mwito wa mwito kusema aende ma ma Makedonia, na wakati Mungu anaza enda Makedonia. Lakini wakati Mungu ananiita mwito ya kusema kwenda fasi fulani pale, naharibishaka mipango ingine zote, nakuja hapa, sio kusema nifanye kitu fulani hapa na kingine huko na kitu kingine tena baadaye huko, lakini najua kwamba sehemu hii ya, ya mbegu hii inakuliwa na ndege za, za za za ndege za juu za anga, lakini na wengine zinazuiwa na, zina na lakini, pia kuna kuwa mbegu ingine inaanguka ndani ya udongo ya kweli, lakini ya muhimu ni ya kupanga mbegu. Sasa, kwa unyenyekevu gani huyo mtu wa Mungu alienda, alisema sina alama kwamba ya kusema kwamba ni Mungu, ni nani anatuma katika makusanyiko hii, lakini siwezi baki hapa nikiona bila kufanya kitu fulani yeah. <tipos> na nikiona ulimwengu mzima ulikuwa unaharibika, na naonyesha Paulo, mfano akaosha Paulo. Anasema kwamba Paulo alikuwa amefanya mwito, pata mwito wa kusema aende Makedonia, na na nikaona pia kamatosha, si mafundisho yangu mara mingine nasemaka, Bwana nahitaji yeah, kusema nipate kutumwa kwako, utaratibu wa kusema nitoke. Na manabii wote wa vizazi vyote wanasemaka eti nataka kufanya makusanyiko na, na, nataka kufanya makusanyiko bila kupata mwito ya kipekee. Lakini wakati mwito ya kusikilikana inapokuja ya kipekee inapofanyika nami inaweza kuitenda. Lakini wakati hiyo e, e, utaratibu ya kweli ambayo Mungu alionipatia nabakia wa kweli ina nami inapasha na kushuhudia hiyo na kwa, kwa stili ya hiyo yote na ya muhimu kwamba ni kwa sababu tunapasha kuchunga hiyo mwito wa Mungu inapasha kudumu milele kundizi, inapasha kusimama imara tini i, tini i, tini. Iwe waambie watu eti Mungu amenituma hapa haitoshe, lakini kama hakuna baraka inayofuata inayobaki la, lakini wakati unapokuja bila bila kuonyesha mambo hayo na pia kunakuja mabaraka sasa, ni kusema ile ni alama ya kwamba tumezungumza kwa ajili la Bwana na ni ya damani sana. Haina maana kusema kutangaza mambo kwa sauti kubwa, lakini ya, lakini Bwana, Bwana yeye mwenyewe aweze kuleta baraka, aweze kuleta baraka. Njio njio kinabaki cha kweli na sio yale tunayowazia. Anasema hapa Najua kwamba sio mbegu zote zitakaoanguka katika udongo uzuri, lakini kuna zimoja zitakaoanguka italeta matunda yake. Hiyo ndio ya zamani ya zamani ya muhimu kwamba ni kwamba mbegu ziweze kupandwa. Kwangu mimi, andiko hili inaniweka nguvu katika imani, inaniweka bidii ya kusonga mbele pamoja na bwana na na kuweza kumweka matumaini yangu ndani mwake na, na je la nami nilileta kama vile hitaji ya pale pale, pale mbele ya Bwana kwamba mwaka hii isipokuwe isikuwe mwaka ambayo unaweza pita ya mahabahati, lakini acha kwa neema ya Mungu mambo yote yaweza kufanya fanyika vizuri vizuri, na niliamini kwamba nilijua kwamba Mungu anakuwa pamoja na sisi wakati kila wakati unapokuwa na utumwa kwa kiungu na tunapobakia nyumbani. Nous dez, nous Ni pa, eh, ba, kama tunaweza kukata tumaini na kama tunaongoza watu wengine <tutu> wote ndani ya <tutu> kupoteza <tutu> tumaini <tutu> <Tumayini. tutu> lakini wakati tu unapofatana na neno la Mungu, Mungu anaweza kutubariki na kukubariki wengine wote <tutu> na pia anaendelea hapa kwa matamshi ndani ya Yoeli 2:25. Nasema kwamba natotosha maneno hii Nasema kwamba nitatosha maneno hii katika andiko hili, ni maneno ya mahubiri yangu. Kisha maneno ya mahubiri yangu nasema kwamba kurudishwa, kurudishwa, nilitafuta neno ndani ya kurudishwa, neno linasema kwamba kurudishwa, kurudishwa ni kusema ndani ya dictionary linasema kurudisha, kurudisha ndani ya hali ya kwanza ndani ya hali katika ya, ya hali yake ya, ya kwanza ya kwanza ya halisi. Nasi tunaweza kuonyesha, kusimamisha haki, tunaweza kuleta haki yetu kwa kurudishiwa, hiyo haki ya kurudishiwa hapa na ndani ya mahubiri yetu, na, na kila wakati unasoma kwamba maneno inayosema kurudishiwa ambayo tuishaka tu sikia hapa hapa, nasema kwamba kurudishwa maana yake kurudisha kwa mwenye, kwenye, kwenye, kwenye, mwenye, kwenye, mwenye kitu kwa mwenye kitu kitu alijua akiwa na, nacho hapo mbele yale iliyokuwa yake na na hapo tunataka kurudia kwenye kitu sasa. Ay, kwa kanisa kukenu, kwa kanisa becdoni, katika kanisa mlikuwa kitu chote chenye kilikuwa kilikuwa ndani ya a siku ya Pentekoste kupitia kumwangiwa kwa Roho Mtakatifu ya nguvu, na hapo kupitia Golgotha, kupitia malipo ya damani ambayo ilifanyika kwa ajili ya yeye hapo Pentekoste yale yaliyofanyika hapo Golgota, kutoka mbinguni, kutoka mbinguni, ili yote ilishaka ilishuhudiwa ikahakikishwa, na ni hivyo ndiyo watu waliongezewa wakasikia neno la Mungu na wakaishi, wakaishi kitendo cha baraka ya Mungu yeye mwenyewe, ya kitendo cha cha ukombozi na kurudisha, kurudisha kwa mtu mwenye ha, mwenye ki, kurudisha mtu wa m, kurudisha kitendo kitu kwa mwenye nacho cha kwanza kwa mtu wa kwanza. Tukisema tunaweza ma, kusema mambo mawili, tunaweza kujizuia kusema eti rudilia mtu mwenye nacho upatia mtu mwenye yake, kurudisha katika hali yake ya kwanza. Tukisema kurudisha mwenye mwenye kitu wa kwanza, kusema yale yale iliyo haki yake, hapa inasema na nasi tunaweza kusemea haki yake kwa kurudishiwa, sio haki yetu binafsi, lakini naamini kwamba tuko kwa upande mzuri na pia tunakamata vitu vizuri, vizuri vizuri, na Mungu anapanga yote tuna nasi tuko kwa upande wa hiyo ushindi na na kwa sababu ya hiyo aku, a, tuko kwenye udongo hiyo ndio tunapashwa kupigania. Na tena hapa niendelea kusoma kama kuna haki ya kurudishiwa, mnapashwa kuifanya, kuitimiza, mnapashwa kuisemea, kusema kurudishwa kwenye msimamo ya kwanza. Acha Mungu aweze kubariki maneno yangu ya udhaifu venir le fait que j'essaye d'expliquer cela. Kwa namna niko na jaribu kuieleza. Si na kusema kama mu kama, kama kuna eh, si e, ni haki, ni haki ni ya kurudishiwa, mnapasha kuisemea, una haki ya kurudishiwa mia kwa mia, ndio. Niweza kuisasa kuna pesa kuitetea kwa sababu gani? Kwa sababu Mungu ameahidi na ahadi za Mungu tulishaka sema na kusema kutoka ndani ya kinywa cha ndugu Branham. Ndani ya kinywa cha Branham tulishaka sikia kutoka kinywa cha ndugu Branham ya Abrahamu kupitia eh, ya ndugu ya Abrahamu kupitia maneno ya, ya, ya, ya ma, ma, ushuhuda wa Abrahamu anasema, ilikamata kama vile kitu kingie kishaka fika, alikuwa kuwa kwa, kwa, na imani kwamba vile ashaka kipokea kama shaka kuwa nacho, nachoikusema kuna haki ya kurudishiwa a, a ya kurudishiwa De tout ce ver... kurudisha de tout ce yale de yote a, a, ambayo aliyokuwa nayo hapo kale na kwamba hiyo vidudu ine vyote vilikuwa vimekula ici, na hapa dit, Mungu anatuambia kwamba nitawarudishia miaka ambayo matunda yalikuwa yamekuliwa. Kama Mungu alifanya alisema, itafanyika. Nasema tena hapa, kama kulikuwa haki kwa kurudishiwa, naweza kusema hapa Amen. Iweza sema na mimi amina, sio amina yenu, haiko ngufu sa, haisikilikani sana hasa ha, tunaweza kufika wapi na hiyo lakini? Inaomba ndani ya moyo wetu iweze kuwe ya kweli, iweze kusikilikana. Roho wa Mungu inapashwa kuwakuka ndani mwetu kujua ku, kwamba kuna haki ya kurudishiwa, na Mungu aliahidi inapashwa kufatiliwa. Sio, sio tu wa, wa, wa kutazama tu ama kumutu wa kushangilia tu wa, lakini kuwa kuamini yale yote Mungu aliyoahidi. Na kama tunaweza kujizuiza ku sisi wenyewe sasa wasiamini wa waamini wa wenyewe wali walionda wa, wa mashika sasa waweza kwenda wapi, hasa kama sisi waamini hatuwezi amini hiyo. Hapa inasemeka kwamba kwa, kwa unyenyekevu yote hacha Mungu aweze kunisaidia na kuweza kuonyesha vizuri. Mda Mungu alimsaidia kuionyesha vizuri, hacha Mungu nami aweze kunisaidia, aweze kusaidia, aweze kutusaidia sisi sote, aweze kutusaidia ili tuweze kusikia kwa namna ya kiungu ya gisi Mungu alikuwa aisema, na tuweze kuishi yeye sisi wenyewe binafsi. Mungu alimsaidia ndani ya udhaifu yake, hasa kwa nini Mungu aweze kusaidia nasi sisi ndani ya udhaifu wetu. Mungu alimsaidia ili aweze kuonyesha matamshi haya, nasi Mungu aweze wa kutusaidia ndani ya imani, tuweze kupokea na hii matamshi ikionyesha na kuweza kuingiza kilindi chetu ndani mwetu, ili hiyo iweze kuonekana na na kusema, mwenye kitu wa kwanza ni kanisa la Mungu aliye hai, ambayo sisi tuko ndani ni kusema hakuna, hakuna mashaka. Ni kusema haki ya kurudishiwa iko kwa hawa haki na, na, na najua kwamba kama ni ya lazima, na naona kwamba ni ya lazima. Kama ni ya lazima m, m, m, m, munaweza kui, kuwa na haki. Kwa hiyo kwa kurudishiwa, najua kwamba ni ya haki ya muhimu kuwa na haki hiyo kwa kurudishiwa, nikusema kwa haki hiyo kwa kurudishiwa, haki kwa kurudishiwa lakini kama ni lazima, munapashwa kuisemea, kuifanya haki ya kweli hiko, inaweza kuwa ndani ya Luka 16:16 16, kwamba sh sheria na manabii, torati na manabii ilikuwa mpaka Yohana, na tangu siku hiyo ufalme wa Mungu unahubiriwa na wenye bidii ndio wanaingia kwa nguvu. na pale tunaweza sema Bwana, tusaidie. Hiyo ni ya muhimu, hii ya muhimu, hii lazima sana kwamba tuweze kuweza kufanya burenu… kitu cha haki. Hiyo hiyo imani hiyo, haki haki hiyo ya kurudishiwa, na pale tuweze kusimama kwenye ahadi zote za Mungu. Na hapa ndugu Branam anasema kupigania ku, ku, ku, kugeu, ku, ku, ku kutafuta kugeuza kuwa kweli. Na mimi ao, ni maneno gani ningeliweza kutafuta hata siku mbili kwa kuzungumza hayo, kupigania hiyo, kugeuza kuwa ya haki. Nasi tuna heri ya, ya kuweza kutafuta kuwa kugeuza kuwa haki, kuifanya haki, kunyang'anya shetani ambayo msinyang'anya shetani ambayo msimamo ambayo Mungu aliyotupatia huyo msimamo. Nasi leo hatuna tena, ni heri ambayo tukubwa ndio tunaweza kuwa nayo na tulipata rehema ya kuwa na ni, lakini Mungu hapa haiko kusema hedi fulani ya kuwa nayo, lakini anasema bahani namna ingine, lakini ni haki yetu, ni haki yetu ambayo Mungu anatupatia ya kuweza kupigania ya kuweza kupigania kufanya haki yale yote yote ambayo alitufunulia na kuiangazia vizuri na kuigeuza kuwa mazoezi haki inwepasha za, zaliwa ndani mwetu, nasi tumetayarishwa tu kuweza kupigania kitu hicho. Na hiyo hiyo inaonekana kama vile kigeni, lakini muwazie mu, kwamba namna gani tunaweza tuendelea mpaka hivi? Hapana, lakini hapana, tunapashwa, tunapashwa simama mbele ya Mungu na neno lake, na kama hiyo ni ya muhimu, na heri tunaisema hapa Tuna heri ya kuweza kupigania kwamba shetani aweze kurudisha tena upya yale Mungu aliyotupatia. Kurudisha, kurudisha yale, she, yale, yale, yale Mungu aliyotupatia yale yote shetani aliyoiba. Hakuna chote kilichobaki katika msimamo yake wa kwanza, ikaharibika huku na huko. Hasa kitu gani kilichokuwa iliyobaki katika yale yote Mungu alikuwa ametayarisha? Lakini Mungu ali, alituma ujumbe ya kurudisha ya kurudisha na hiyo kwa maneno hiyo na kupitia maneno ya mungu hiyo ndiyo tuna pashwa kuwa yale yote ndiyotupapewa kwetu kama vile iko yetu kama ni yetu ndio tuna nia hiyo ndiyo kuwa na nia hiyo si hatuwezi tena utosheka tu na wakarismatiki na muziki na muziki. Hapana, lakini hiyo sio yetu, hiyo ya kweli kwetu, lakini iko ya muhimu kwao, lakini sio kwetu. Lakini Mungu aliutaarishia kitu kingine, kingine ni kusema ndani ya siku hizi tuweze kusikia neno la unabii na kuweza kuliamini na pia tena baadaye Mungu ndani mwetu ndani mwangu e, e, f -f aweze kuamuzaisha ndani mwetu tumaini ya neno, na hiyo ndio alifanya, sio ndani ya kanisa la kipande kote, kwa sababu iapasa kuwa na nia hitaji ya kilini ndani mwetu, kwa sababu ya hii jumbe ambayo Mungu aliweka hiyo maneno ya Mungu, kuyaona ikugeuza kuwa kweli ndani mwetu, kufanya kuwa haki o. Ni maneno mazuri gani? ngiliweza kupenda nipate siku mbili ya kupata wakati ya kuzungumza kuhusu hiyo Nous, kusema kupigania kuitafuta. Nasi tuna heri ya kuweza kupigania te hiyo kutafuta hiyo ili shetani aweze kurudisha yale yote Mungu aliyotupatia kurudisha, aweze kurudisha. Hiyo ni heri yetu, hiyo ni heri yetu. Sijua kama tuweza kufanya namna gani ili kuweza kufanyisha, lakini siwezi kujisumbua. Naamini kwamba na nia moja tu ya kusema, Bwana, acha niweze kuwa mmoja wale wote kwa moyo wao wote wanaoamini neno lako na uweze kungoja yale inayopaswa kutimilika na namna na, na, yote kuipigania hasa namna gani, lakini kama najua la kamba Mungu aliyoahidi ya kurudisha yale yote iko yetu, kwa upande wetu nasi tunapaswa kuwa naifanya, kwa sababu tunapashwa kuwa na haki ya kuitafuta, na Mungu atatuongoza kupitia Roho Mtakatifu wake, ili yale yote iliyompendeza iweze kufitimilika. Mungu ana sheria hiyo. Sheria ni neno lake, na Mungu nania neno lake ni matamshi, ni yeye mwenyewe alijipatia haki hiyo kwa kanisa, ni kupatia kanisa mahaki zake, ni kusema nasi tunahitaji sasa ya kupigania hiyo haki na kuambia Shetani, rudisha, irudisha yale iliyo yetu. Parce que nous avons, kwa sababu sababu tunapashwa kukamata kupitia huyo mtetezi wetu wa Mungu, nikusema Roho Mtakatifu niwapasha kusema ni vile, na bwana anasema, na pale shetani naye anapashwa kurudisha yale yote alikuwa ameshikilia, kwa sababu ah, roho wa Mungu anamuagiza kufanya hivyo, na Roho Mtakatifu iko pale ili aweze kumwagiza kufanya hivyo, na pale sasa Mungu anapashwa kurudisha tena avasha kupatia hiyo haki yetu, na Mungu anaweza kutenda kupitia neno lake ambayo lilifunuliwa kwetu kupitia Roho Mtakatifu aliyeturudisha hizo maahadi zote za kiungu, nasi tunazichukua ndani mwetu huyo Roho Mtakatifu moja A a ambaye aliyefunulia ndugu Branamu masiri zote za Mungu. Sa Mungu, Mungu ilikuwa ni nguvu hizo za Mungu za Roho Mtakatifu ndizo zilizoonekana kupitia maalama na utimilifu wa neno la Mungu. Huyo huyo Roho Mtakatifu mmoja ambaye aliyetufunulia mneno na pia tena baadaye, huyo roho mmoja Oblijera ndiyo iitaagiza ita itaagiza adui iye waweze kurudisha aweze kurudisha yale yaliyoshika yale yaliyoharibisha kukula. Yale sio wewe, sio nguvu zangu, sio mamlaka yangu ama uwezo 2010. yangu Lakini kama vile nasemeka hapa ni kwa, kwa sababu Roho Mtakatifu iko hapa ili aweze kumwagiza kufanya hivyo na namna gani? Ni wakati kama ya kweli, wakati wakati tutakapoelewa kwamba tushakaibwa, tushakaibwa, tukadanganywa na kupotezwa na adui, na pia yeye adui akawaiwa kila kitu, akachukua mambo yote ambayo ingie lipashwa kuonyesha ndani ya mpango yake, ya Mungu yote, na lakini adui, eh, eh, eh, eh, eh, eh, eh, mwizi hana tabia nzuri hana tabia ya mzuri lakini anakuwa mwizi. Mwizi ni muwaji, mwizi ni muwaji, hana tabia nzuri. Ya kusema nimesha sema kwa ajili yake, yeye aliiba, aliiba alichukua, akaiba Ljew, Ljew di akachukua akaiba, lakini Mungu anasema kwamba nitawarudishia miaka ambayo miaka ya matunda miaka miaka. Alituonyesha jinsi tunapasha kufanya hivyo, nikusema inafuata na wakati ni wakati, nikusema napashwa kuamini kama vile ilivyosemeka kwetu kupitia neno la Mungu na ndani ya mahubiri kama vile ndugu Branham alivyozionyesha hivyo, na mbasa ndugu Branham ashakafanya maneno ya bure wakati alipojipatia bidii ya kuweza kutuletea ujumbe ya ukurudishiwa? Hapana, hapana, sio kweli. Lakini, lakini neno la Mungu halijawahi kuwa bure, haliko haliko wazi halitarudi bure, lakini ni neno inayojaa na litarudi na matunda mengi, inakuwa ndani mwake matunda na le litaleta katika wale wote waliolipokea, wo na litatimiza mapenzi ya Mungu. Na asa tunapasha kutimiza, namna gani hiyo? haki yetu tunapasha, tunajipiga magoti, tunasema Bwana ni vile Bwana anasema, hasa pale shetani naye ya, anapasha kurudisha yale yote alikishika, kwa sababu Roho mtakatifu iko pale kwa kumwagiza kuirudisha, naweza kusema Mungu, mwemweza yote ruhusu hiyo vyo yote kuzie kufanyika, agiza agiza shetani kwa namna ya kiungu na ya uwezo, kama vile inaandikwa kwamba maadui zake zote zitawekwa chini ya miguu yake, siyo miguu yangu, siyo miguu yako, lakini miguu yake, chini ya miguu ya yule aliyeshinda, yule aliyevunja kichwa cha nyoka. Naye pia akatupatia kwa neema yake uzima wa milele, na kwa hii siku za mwisho, ndani ya nguzo, nguzo ya moto alionekana ili aweze kuzungumzia nabii wake mtumishi. Leo haitoshe kusema mambo kwa ushoto na kulia na kuleta matafsiri na mafundisho ingine ya kipekee, lakini leo inatupasa lengo, umuhimu sana ya ujumbe ni kusema shetani alituiba, alituiba mambo yote, nasi hatuna mambo ambayo tulikuwa nayo mbele. Hapana, sio mafundisho, sio mambo fulani kushoto na kulia, lakini adui aliiba aliiba Mungu silaha zilizokuwa zake, nafsi nafsi nafsi zilizokuwa za Mungu, akazi hizo nafsi sasa. Hizo nafsi zinaweza piganiwa, yale yote iliyokuwa ya Mungu iweze kuwa yake, iweze kumrudilia, iweze kuwa yake, malipo shakalipwa ni kusema, anapasha kurudisha, na tuna tushakasikia kwamba tunapasha kuweka bidii nguvu na hiyo nguvu sio ndani ya mikono yetu, na hapo tunapashwa kushoweka kwa upande wa Mungu, ili Roho Mtakatifu aweze kuagiza aweze kuagiza kushurutisha Shetani, ili aweze kuachilia yale yote aliyo iliyokuwa ili, ili, ili ya iliyokuwa ili, ili yetu hapo mbele hapo mbele iweze kurudishwa kwetu, ni sema kupigania kupigania mahali ya kiungu kwa sababu Roho Mtakatifu iko hapo ili aweze kumushurutisha yale, rudishe yale yote aliyoiba, hizo nafsi zote zilizozikuwa za Mungu, wanawake, watoto, ndani wake aliyoweka ni magonjwa. Kwa sababu Roho anaongoza ana katika kweli yote, Roho Roho anafunua anatenda anatumika katika ndani ya wote na kwa yote, ndika wote waliopokea neno na Mungu kwa imani na kweli. Kama tunaweza kupokea hiyo kwa imani, ndio naweza kuwa ukarasa wa nane na wa tisa kwa ndia Kijerumani na Mungu aweze kuifanya pamoja na sisi. Sio tu mahubiri mengi na hakuna kitu kingine ndani, hapana. Ili kwingine hakuna kingine cha kutokea ndani, hapana, haitoshi. Lakini hii inapashwa kuwa dita ndani kama vile Mungu alivyoita ndugu branamu na akamutuma na akamwambia yeah kwamba kama mbiltis, vile Yohana Mbatizaji alivyokuwa mtangulizi wa kuja kwa kwanza kwa Kristo pepa, nilisoma mahali fulani matamshi ya mzuri alisemeka vizuri, na hii ndio vile vile ujumbe wako nayo itakuwa mtangulizi wa kurudi kwako ku. Ujumbe wako ni kusema inaomba ikuwe iwe vile vile, hii ni kizazi cha unabii tunachoishi ndani religion... sio dini no ama mpango fulani programu zetu, lakini yale Mungu aliyosema ndani ya neno lake. Mungu alisema nini kati ya neno lake? alisema nitawarudishia. Ni miaka yote, kila kitu kiko kimeibwa, hakuna chote kilichobaki, lakini anasema kwamba nitawarudishia miaka na matunda zilizoikuliwa nani, mtakula, mtashiba nani, pia mtatukuza jina la Mungu, Bwana Mungu wenu aliyefanya ndani mwenu, aliyefanya katikati yenu mambo makuu. So, ni kusema hiyo nani ya ahadi inaandikwa, inasema ilisimakwa kwa kupita. Nikusema aliyefanya, aliyefanya, lakini kulikuwaka watu waimani wawingi lizoweza kusema iti waliopasha kuamini yale Mungu aliyoahidi. Nikusema yeye aliyefanya ndani mwenu maajabu nasoma tena upya matamshi ya kufata, na nitasema vizuri. kama kama la... shetani anawatesa akawaguletea magonjwa akawaleme akawafanya vilema akawaguletea ugonjwa, nanyi muna mamlaka ya kupigania haki yenu kwa sheria ya Mungu kwani kupitia vidonda vyake, kumizwa kwake, mimi nimepona, nasi tumepona, mmepona. Ni Mungu ndiye alifanya, yasema hivyo katika neno lake, nanyi mnapashwa kupigania hiyo hiyo haki ya Mungu kwa sheria ya Mungu, nasema katika neno lake, neno la Mungu. Na kwa hiyo anatupatia hiyo haki, hiyo haki bila sheria. Hakuna haki, sheria inapaswa kuwa sheria ya Mungu na kama ni haki ya kiungu pale, kunapashwa kuwa kweli. Shetani ashagashindwa, shetani mdanganyifu. Sisi tumekombolewa, tumepona, tumepona. Ninaandika hapa kama shetani amewalemeza, amewafanya walema, akawaletea tena magonjwa, lakini muna haki mbele ya Mungu ya kuweza kupigania, kuweza kupigania haki yenu ni ya kwa sheria ya Mungu. Mara nyingi kuna mambo ambayo inapiganiwa kwa upande mmoja ama nyingine, lakini kuna sehemu ya kufanya hali ya kiungu. Mara ngapi kutoka kinywani cha mbunduku Branamu, zambi zote, magonjwa yote, maovu na laana zote, kila kitu chote kinatoka ndani ya shetani. Magonjwa haititoka ndani ya Mungu. Mungu hawezi leta uh, salama yake tena alete magonjwa kuapiga wa gonja, watu wake na magonjwa na tena awezi tena kuwaponya baadaye? Hapana, Mungu haiko vile. Kutoka ndani ya Mungu akuezi kutoka kitu kibaya, lakini ule mwovu, hiyo mabaya ma, ma mabaya ma, makasirani ma, ma, ma yote tushaka itambua Bon don, tout ce qui est bon Im karama ya mema yote, karama njema yote natoka ndani ya nuru yake. Yakobo moja nasema kama, kama si, shetani you know waliwaliumiza wali, na kuwalemelea, mnapaswa una mamlaka ya kupigania hiyo. Tunapaswa kufanya nini sasa sasa tunapasha kusimama pale bila kutafuta msaada e, e, na kuangalia tu te e, -na kutetemeka na kusema sema juu ya magonjwa yetu, ama tunapasha kusimama kwa upande wa Mungu na kuchini ya uongozi wa Roho Mtakatifu tuweze kupigana na adui adui, tuweza kutana na adui, ili Roho Mtakatifu kupitia sisi aweze kumwagiza, aweze kumwagiza kuturudishia afya yetu na mambo yote na kwa hiyo tuweze kupigania mambo ya Mungu kwa nimani, na ili na msingi msingi ambayo nasi tunapashwa kusimama ayo, kwayo nasema kwamba kupitia vidonda vyake ndio tulipona. Ah, hiyo ndio msingi tunapasha kusimama ko, na tuweze kuipigania mbele ya, la, ya haki ya kuitafuta ya kuirudisha kui kui kui. Inaandikwa kwamba alibeba magonjwa yetu na zambi zetu, iliandikwa ilo lifanyika kwa ajili yetu. Inaandikwa. Inaandikwa na sasa tunataka kuiona kwa imani yale yote shakatimilika. Kwa namna yote tunaweza kusema Bwana, hatuwezi sisi wenyewe, lakini hiyo Roho mmoja Mtakatifu yeye aliyetukubalisha kwa zambi, kubalisha ndani ya zambi, aliyetuongoza kwa toba, kwa kugeuka, hiyo Roho Mtakatifu moja aliyofanya hiyo kugeuka, aliyeleta ndani utoba, huyo Roho Mtakatifu moja ndio aliyotupatia ufunuo ya yale ndugu Branamu aliyosema hapa kama vile ufunuo kupitia roho moja iliyokuwa juu ya manabii ama mitume ama iko juu ya hata pia iko juu ya taifa la Mungu. Sasa kuna roho mtakatifu moja, na roho mtakatifu hiyo ni nguvu ya Mungu, na hiyo roho ya Mungu itaagiza shetani aweze kurudisha yale yote aliyoiba, na hana mamlaka ya kuifanya. unajua Anaweza kupanda na kuchukua the the the anaweza ku- nyang'anya afya na kuleta ugonjwa. La la, la, la, la la, uh, lakini sisi tunaweza kusema, Bwana, tuko hapa, tupokee kwa neema yako. Sasa kweli kweli tunaingoja hiyo, tunatarajia kwamba hiyo itafanyika. Tunaweza ta kamata Mungu kwa maneno yake, kwa neno lake, inaomba hile iweze kufanyika, na hiyo iweze kufanyika leo, hiyo Dieu, na Mungu aweze kutuweka kwenye msingi kamilifu, tusiangalie sisi wenyewe, mambo inayoonekana yenyewe shetani analeta ile il, hiyo si si imani ndio naisema sasa. Natupa unajua kwa kwa kwamba nilipokuwa huko kwa Sweden hiyo siku ya ine nilikuwa ilikuwa ilikuwa, ilikuwa nipasha kutosha e, kofia yangu nilikuwa na jasho kubwa, kulikuwa baridi, lakini lakini tunatumainia Mungu na, Matafone, sikuweza kuhubiri, kuhubiri, na siwezi kuhubiri mbele ya taifa na taifa na kofia yangu na, na, na kuomba like, lakini sikuweza kujireta katika shida, lakini Mungu atasaidia na kuweza kukamata kuka Mungu katika maneno non. Hapana, Yesu Kristo alichukua so la... magonjwa yetu no alichukua la... magonjwa la... yetu la... akaitoa la... la... aka kwetu. Kama tunaweza kuamini na moyo wetu wote, niamini nasi tushakapona, na kwa hiyo ndio Roho Mtakatifu atakuja juu yetu, kama tunaamini katika kazi yetu, katika nguvu ya Mungu, na yeye ataagiza, atashurutisha, atashurutisha, ili na sisi tuweze kupokea yale yote ambayo iko haki yetu. Uponyaji ni yetu, afya ni yetu. Nikusaa kuambasha kuambia Mungu tufanyie neema tufanyie, ili tuweze, tuweze kuwa tayari, tuweze kusimama kwa upande wako, ili tuweze kusimama kwa upande wako, ili wewe mwenyewe uweze kushuhudia neno lake kwa neema yake, na ndani mwetu jina lake takatifu liweze kutukuzwa. Amina. Tusimame kwa ajili ya kuomba. Yawezekana tuimbe sote pamoja. Eh, vile nilivyo bila chochote nilicho nacho. Mungu mweza yote, hatukamate neno lako katika mikono yetu, lakini tunaichukua ndani ya moyo wetu. Mungu mwuz, mwaminifu wewe uliotoa ahadi na pia kwa nyakati nao ulizitimiza. Mungu mweza yote, Mungu mwaminifu, tunakutambua kama vile wakweli, kama wakweli, tunakuomba ili uweze kutupatia neema yako na kuweza kutusaidia kuweza kukamata hiyo msimamo hiyo kwa imani na tuweze kusimama mkusanyika mbele ya uso wako na tuweze kungoja kwamba wewe uko hapa kuanza kutimiza neno lako. O oh, Bwana mwaminifu, fanya kitu fulani cha kipekee kisiyokuwa cha kawaida cha kiungu, ili tuweze kutoka ndani ya mashaka yetu, ndani ya kutoamini kwetu, na kweli kweli tuweze kutumainia wewe. Uliahidi kwamba nitarudisha, nitarudisha, nitarudisha na tunaamini tu kwamba na tunaamini kwamba unafanya hivyo, kwa ulituma ujumbe na, uli na sasa tena sad... baadaye uli na ulituma ujumbe ya kurudisha, ili tuweze kufata hiyo kurudisha, kama vile maalama na maajabu ulishuhudia Ujum mahubiri ya ujumbe na pia uweze kushuhudia wale wote waliokuja kupitia hii ujumbe, ili uweze kushuhudia kwamba, ili uweze kushuhudia kwamba ni neno hilo moja na mahadi hizo mamoja ambazo tunazoamini tuliohubiriwa na zilizofatana na mahalama na majabu. Tunakushukuru yote kwa jina la Kristo, basi tupatie neema ili, ili ili tusiwe sisi wenyewe kuwa elman, vizuizo kwa wengine you, tu, basi na mimi nisaidie naweze na tusaidia sisi sote, sote kwa kupata hiyo kwa ongozo wa Roho Mtakatifu ili tusiweze kuuliza hasa watu watasema dvide. nini lakini tuweze kuuliza Bwana niko hapa, hasa wewe unataka kuniambia nini? Basi tukakubali sisi sote chini ya uongozi wa Roho Mtakatifu wako tusafishe kwa damu yako la damani takatifu, na utakase kupitia damu neno la neno lako, na utuongoze na utufunulie kwa Roho Mtakatifu na nguvu za Roho Mtakatifu wako, Bwana, kama vile mwanzo ulivyoweka <coughs> maadui zote <coughs> ya le, ili waweze kuwa chini ya mamlaka yako hacha. Oh, tena iweze kuwa tena vile, ili wote waweze kuwa chini ya miguu yako. O Bwana, tunakushukuru kwa ajili ya hayo, kwa sababu ndivyo inaandikwa kwamba unapashwa kutawala mpaka adui wa mwisho aweze kuwa chini ya miguu yako na aweze kushindwa na atashindwa, na hiyo ni kifo, ni kifo Bwana. Toa kifo ya kiroho hiyo, huyo usingizi ya kiroho, uweze kupatia kitendo cha nguvu cha Roho Mtakatifu. Mungu wangu, toa usingizi yote ya kiroho na hiyo udhaifu ya hapa katikati yetu, ili tuweze kujazwa moto ndani ya moyo wetu. Ndani wa Roma 12 mstari wa 9. Ona maneno ya ajabu ambayo tulisikiliza, mbingu zote, dunia zote, pembe za ulimwengu ziweze za kusikia ujumbe wa kiungu <coughs> Hallelujah. Hatuna haya ya hii ujumbe u oh, Mungu, tunaamini kama vile maandiko matakatifu yanasema kwamba mito ya maji ya uzima ziweze kuvinyinyika ndani ya mtoka ndani ya nyoyo yetu Mw, Bwana, Bwana, tunakupatia kundi lako liokombolewa na damu. Mungu mwaminifu, acha uweze kutumika, uweze kutenda katikati ya taifa lako tu na uweze kujionyesha mwle. kama vile yule yule mmoja, acha ta ta leo waze kufanya o o dieu, hivyo o Mungu, Mungu wa Biblia, sote pamoja tunakushukuru kwani neno lako ni hai na kwamba neno lako ni uzima ya Mungu. Bwana nakushukuru pia kwa ajili ya hii kuchunguza maneno ya jioni ya leo. Kwako wewe Mungu uliye hai, uweze kupokea heshima yote ndani ya jina la Yesu. Amina.