Na ninawaza kwamba leo asubuhi tulitaka tuwazie kuhusu wale walio wagonjwa, wenyewe hawakuwa na namna ya kufika leo hapa, na kuna wengi ndani ya nchi nyingi, kuna wengi walio wagonjwa na pia pia wandugu na wadada ambao walikuwa na hitaji ya kuwa hapa, lakini hawakufika. Tulitaka kuwakumbuka katika maombi mbele ya Bwana na mbele ya kuomba, tulitaka tusome ndani ya Zaburi. Zaburi kumi na tano. Hapa Bwana, hapa Daudi anasema iti Bwana, ni nani atakaye kaa katika hema lako takatifu? Nani atakaye kaa kwenye mulima wako takatifu? Ni mutu aendaye kwa uaminifu, kwa ukamilifu na kutenda haki asemaye kwa kweli moyo wake, asiyesingizia kwa ulimi wake il wala kumtendea mwenziwe il mabaya, il wala hakumsenge ama kumsengenya jirani yake, machoni pake il mtu, mtu machoni pake mtu asiyefaa hudharauliwa, bali il... huwaheshimu wa mchao Bwana ingawa amewapa kwa, he, kwa hasira yake, hayabadili maneno yake, kwa sababu yule anayetenda kama hivi hawezi kutikisa hata milele. Na sisi sote pamoja, kwa lia maneno, tunataka tuabudu sisi sote pamoja. Bwana mwaminifu, tunakushukuru kwa kilindi cha moyo wetu, kwa sababu leo asubuhi tunaweza tena kusanyika sisi sote hapa ndani ndani ndani ya jina lako takatifu. Tunakushukuru kwa ajili ya neno lako la damani, kwa sababu katika neno lako tunatambua namna gani tunaweza kutembea pamoja na wewe, namna gani tunapashwa kutembea, ili siku moja tuweze kuwa pamoja na wewe ndani ya utukufu. Basi tupatie neema, ili tuweze kuwa na moyo takatifu, tuweze kutembea kama vile naandikwa kwamba tusiwe watu wa kusengenyana na pia hata yetu na midomo yetu usiweze kuteta mwingine ama kusarau mwingine. Tufanyizie neema, ili midomo yetu iweze kuwa safi na limi wetu iweze kuwa safi, tuweze kupenda wajirani zetu kama vile ulivyotupenda Bwana. Tufanyizie hiyo neema Bwana, ili sisi asubuhi tuweze kupokea neno lako na tuweze kuimbia nyimbo za shangwe, kwa sababu wewe ni Mungu wetu, na wewe peke yako ndio unapokea heshima na shangwe na maabudu uweze kupokea shukurani na heshima. Bwana Mungu, tunakuonyesha pia wale wote walio wagonjwa. Bwana, uweze kuwa na kila mmoja pamoja nasi. Wewe ndio mponyaji, wewe ndio mganga mkuu. Wewe uweze kuwa karibu ya kila mtu mahali taifa lako liko na wale wote wenye ha walikuwa na namna ya kukuja, waliokuwa na nia ya kukuja, lakini hawakuweza kukuja, wasaidie ili waweze kutukuza jina lako waweze kutukuza jina lako, na uweze kuwa pamoja na sisi leo asubuhi, na sasa pale tutasaidiwa na, na, na taifa lako, ndani ya ndani ya mahali pote ndani ya jina la damani la utukufu la Yesu. Na pia tunakuomba utuzungumzie, utuzungumutie tena leo kupitia neno lako la damani. Jana jioni ulitubariki sana, na leo utafanya hivyo tena leo Bwana. Shangwe, e, shangwe iwe yako na shukurani wana, iwe yako ndani yes, ya jina la Yesu Kristo, amina de dieu. Kwa neema ya Mungu tunaweza sisi sote pamoja kusikia neno, nasi pia tunashukuru kwa sababu Mungu anatuzungumzia tena. Mara mingi tunasemaka y, y kama hazungumuze pamoja na sisi nabe, kama neno lake haliwezi kugusa tena mioyo yetu, ni kusema itakuwa ni alama, ni alama kubwa ya kuonyesha kwamba maanake Mungu hana tena uhusiano na sisi. Lakini wakati anapotuzungumzia na neno lake linatugusa moyo na anakuwa na kitu fulani cha kutuzungumzia, nasi tunanyenyekea, tunakubali na kusema amina, pale Mungu anazungumza pamoja na sisi, na pale anakuwa na kitu cha kufanya pamoja na sisi. Na tena leo tunakaribisha wote, na hatukutarajia kwamba tunaweza kuwa na kutembelewa ya kipembeli, lakini tunashukuru Mungu kwa ajili ya saa, kwa kila kutembelewa kwa saa yote, kwa ajili ya kusikia neno lake na kuwezekana kama saa itafika tena ili watu waweze kuja kusikia Ine. Na itawezekana tena, lakini ile unaweza kuwa tufanyia neema kwamba kuweza kwa kusikia, kwamba, kwa kusikia na tunakuwaka na wazo ya kusema Ine. kwamba inaweza kuwa imetosha yale tunasikia tu na, tukilinganisha na kulinganisha na yale ambayo Mungu aliyotimiza kwa sababu tumesikia sa, lakini tunamtumainia Bwana wetu tu. Baada ya hii makufundisho yote, yote na baada ya kusikia hii maneno yote, sasa ni wakati wakati ya kushuhudia inapaswa kufika, ya kuhakikisha inapaswa kufika. Mungu hata baki bila kutujibu, lakini yeye ni mwaminifu, yeye ni wa kweli. Anasimama yana. Kwa neno lake analichunga, naye anatimiza yale waliyoahidi. Tulilimba nyimbo hii nasema, oh hapa karibu mambo yote kwa vema, na pia sisi sote tukasikia maneno hii na kusasoma, na tukasoma kama vile ya kuanzisha eti nani atakaye kaa katika mahali mulima wake takatifu? Nani atakaye huko? Ni wale walio na moyo safi na wale walio midomo, walio walio na midomo safi, wao ndio watakuwa huko. Eti heri walio na moyo safi, kwa sababu wao ndio wataona Mungu. Moyo safi, tunaweza kuwa hivyo? Tunaweza kuwa hiyo kama Mungu anatupatia moyo mupya kwa neema yake. Moyo wa zamani hauwezi kuipokea, lakini Mungu alipatia hii neema hiyo, kutupatia roho moyo mupya na roho mupya maisha mapya, kwa neema kwa neema yake. Sio tu ahadi, mungu Mungu alifanya yale yote ilikuwa ya muhimu, alitimiza ili no, baadae no. ili aweze kuitenda kuifanya ndani mwetu na moyo hiyo, hatupatie moyo mpya. Katika moyo katika moyo mpya hamwezi kutoka maji matamu ma na, uchungu, na, uchungu, na uchungu, lakini munapasha kutoka tu yale yaliyo ya Mungu peke yako, ya kiungu na katika chemu, chemu moja auwezi kwenda kuchota maji uchote maji matamu na tena machungu. Lakini nashukuru kwa ajili ya jana jioni na kuonekana kwa Mungu jana na tunashukuru pia, nashukuru pia kwa ajili ya neno lake mba, la kilindi linayopenya, kwa ajili ya mawazo ambayo alifunua, kwa ajili ya hiyo mwongozo yake takatifu, hiyo tunakuwaka na wazo kila wakati <tune> Okay, yeah. Tunawaza kwamba tunakuwa pembeni ya kitu, lakini Mungu anaweza kubadilisha kila wakati wa usiku, anaweza kufanya mambo makuu katikati ya wale walio na imani na tumaini mbele, mbele yake, na tunakuwa ndani ya tunasoma ndani ya maandiko matakatifu. Na baada ya pia kuhusu mahubiri ya ndugu Branham, nilitaka wazia kuhusu neno ya Isaya makumi tatu hapa mstari wa 19, Isaya 33 mstari wa 19 inaandika: Nyinyi taifa la Israeli mnaokaa Sioni, hautalia hauta, hautalia milele, lakini yeye akatu, akufanyizia rehema neema, na kwa mwito wako Lepil kwa usaada wakati yeye atakaposikia naye atakujibu, na ingawa Bwana atawapa, atawapa chakula cha mshida na maji ya msiba ya, ya, ya, ya, lakini walimu wako hawatafichwa tena, lila macho yao yataona walimu wako na masikio yako yatasikia neno nyuma yako lisikie lis, likisema njia ni hii ifuateni. Mpaka hapa hili neno la damani la Mungu kufuatana hiyo. Nakumbuka tena neno la Nabii Danieli sura tisa sehemu ya pili ya mstari wa ishirini na nne ili aweze kufuta uzalimu na kuleta haki milele, na kuweza kuweka muhuri na manabii na manabii na manabii, na kumtia mafuta yeye aliye mtakatifu. Saha imefika ambayo undani yake Adonis Mungu ana, ana, pa, profetik ana profetik anautimiza alabama, yale manabii iliyokuwa imesema hapo mbele, na ni hivyo wale kama vile manabii wanasema walizungumza kwa upande wa Mungu nasi. Kwa hiyo tulishakaelewa kwamba ujumbe wa kinabii inatolewa, na tena baadaye hiyo ujumbe hiyo ujumbe kunaongezewa mafundisho na hiyo mafundisho inagawanyiwa gaw, gaw, ili wote waweze kuingizwa ndani ya mafundisho na wote waweze kuingizwa ndani ya ujumbe. Ona oh, ni ahadi gani ya ajabu, ili iweze kushuhudia kushuhudia ono maono na kuweka mafuta. Aliye mtakatifu Mungu anakuwa macho kwa ajili ya neno lake, ikuwa kulitimiza, na walimu walimu hawatakuwa na nia tena ya kujificha, na wale waliopokea mafundisho hawatapata haya, lakini kama vile inaandikwa, naandikwa eti wote watafundishwa na Mungu. Ndani ya hali hiyo nawaza kuhusu mahubiri ya mwisho ya ndugu Branham na hata pia mpia mawazo iliyohusu ndani ya maneno ya Ezekieli inisema kwamba atawapatia- atawapatia moyo mpya na roho mpya. Nami ninaweza kuwazia ku hapo kuhusu Yoshua, Yoshua tano mahali ambako taifa lingiliweza kutahiriwa mbele ya kuweza kusherekea ushindi wa kweli wa Mungu, ukubwa wa Mungu. Yoshua tano msitari wa nane, lorsque la circoncision eut été pratiquée sur tout le peuple, wakati utahiriwa ilipokuwa imefanyika juu ya mataifa nzima, taifa nzima, walikaa kila mtu mahali pake malangoni hata walipo, in, walipo ingia Bwana akamwambia Yoshua, siku hii ya leo nimeingiza nime nyesha baada ya kutoka ndani ya Misri. Nasema kuhusu maneno haya na wale wenyewe walikuwa wamezaliwa ndani ya safari, wote walikuwa wametahiriwa ndani ya jangwa na pia hiyo ina, inaonekana kwamba hapa wale waliokuwa wametoka Misri kupitia ujumbe wa Mungu na juu ya, ya mkono ya, ya mkuu ya Mungu hawakufanya walikuwa wamefanya hiyo tahiri, kutahiriwa tohara, lakini hapa inahusu sasa kutahiriwa kwa, ki, kwa moyo na yule anayoamini na kuokolewa anakuwa ana hitaji ya kusema utaka kwenda miguuni? Hapana, hapana, lakini ukovu ukovu inaonekana tu ndani ya Mukombozi, ujumbe yore, dieu, ujumbe anatufunulia mapenzi ya Mungu na mpango wa Mungu, inatujulisha yale Mungu aliyoahidi na, na, anatuongoza ndani ya mpango yote ya Mungu. Yule aliyeokolewa ataamini ataamini kama vile maandiko yaliyosema. Lakini, lakini wo, kila kitu kinapashwa kuonekana katika hali yake ya kweli na kuacha vile vile na pia kuishi mu hali hiyo moja, kama tuliosoma kwamba kwa ma, wa, ni wa, kwa kati, wakati utohara ilifanyika kwa, kwa taifa lote o, sio watu fulani lakini taifa lote. Nasi tunapashwa tunapashwa kurudi ndani ya mbele ya uso ya Mungu, sio kupita pembeni, sio kupita pembeni. Tuweze kuruhusu mubwana kupitia neno lake na, na, na upanga wake wa roho ili aweze kufanya u, kuh, tohara ndani ya moyo wetu ya roho se, se, se. De e, ni kitu cha kuzunisha sana, cha kuzusha sana lakini ni ya muhimu ili tuweze kufikia lengo. Lakini wakati to uto, utahiriwa kunafanyika juu ya taifa lote, wote walikuwa wamebaki hapo mpaka waweze kupona, ili nza kutufikia kwamba baada ya kutahiriwa tunajisikia kama vile tumegonjwa lakini iko kama vile kupasuliwa ambayo inafanyika na tena baadaye kuna kuwa sasa wakati ya kuponyaji, na pale kuna kuja kitu kingine kinaonekana, walibaki walibaki wakibakia hapo mpaka waliopona. Ni kusema kuonekana kwa Mungu inaonekana, wakati Mungu anapotenda anapofanya up-upasuaji uh, uh, wa kiroho. Na hapo sipo tunapaswa kuvumilia kufu, mpaka tuweze kupona, mpaka tuweze kupona. Na pale Bwana anatupatia neno lake ili aweze kutuponya. Na hapa anasema inayohusu kuhusu maneno hiyo, Nasema, leo natoa mbele yenu haya ya, ya, ya, ya, ya Misri. Na sisi tunataka tuone Bwana akitoa hiyo haya yote ya, ya, ya, ya Misri aweze kujionyesha kujifunua ye mwenyewe aweze kujulisha wale wote waliotoka ndani ya utumwa, na wote wote waweze kutoka, wote waweze kutoka, na pia wote waweze kuingizwa ndani ya uhuru ya wana wa Mungu. Najua yenyewe lifanyika tena, baadaye mnaweza kunyota kuisoma. La celebre, Pasaka ilikuwa imesherekewa shere, kwa mstari wa 13 nanigusa sana mstari wa tatu, wa 13, wakati Yoshua alipokuwa karibu, karibu na, na, na mji wa Yeriko, akavua akavua macho yake, akaangalia na kutazama mtu mume akisimama akiwa na upanga wake mkononi mwake na Yoshua akamwambia eti no, akamwambia, je, wewe huko awewe wa upande wetu au wa upande wa adui zetu? Akasema la, lakini nimekuja sasa, nili ni kutoka kwa amri ya Bwana, mimi wa amri am, ya jeshi la Bwana na Yesu a, na, na Yoshua na Yoshua akam, akampo, akampokea yes. ha, akamsujudu akasema, bwana wangu anataka kuambia nini mtumishi wake? Huyo mkuu wa majeshi, huyo mkuu wa majeshi wa, wa, wa, wa, wa, wa, la Bwana akaambia Yoshua, akaambia ati vua viatu vyako, kwani mahali ambapo unaposimama ni mahali patakatifu. Na Yoshua naye akafanya hivyo hivyo ni wakati kutwahiriwa kilipo pona. na Pasaka ilipo sherekewa na pale jeshi mkubwa wa jeshi wa Bwana naye kakuja, akakuja ili aweze kuleta ushindi, akaenda mbele ya taifa la Mungu na, ku, na, na kulipa malipo ya adui, akasema kwamba ninyi mkuwe kimya nyinyi mkuwe, mkuwe kimya nami nitapigana kwa ajili yenu. Na mpaka leo yedemn, yedemn, yedemn, leo Bwana hajawahi kupoteza uh, hata vita yedemn, moja na hata mpoteza kamwe. Hiyo ni utaratibu wa Kiungu, siyo mioyo yenye hayatairiwa kwa lengo, lengo, lengo, lengo, lengo, lengo, lengo, lengo fulani, lakini Mungu anataka aweze kuanza kutumika, na kwamba sehemu ya mwisho nayo iweze kuingizwa, inaomba inaomba e, e, e, kutahiriwa kia moyo iweze kufanyika. Inaomba Mungu aweze kuwa na kitu kingine kipya na mambo ya zamani iweze kutoka, sio kwamba kitu fulani kiweze kuonekana na mtu fulani aweze kushurutishwa nayo, lakini kitu fulani kipya kiweze kufanyika cha kumtukuza Mungu. Na kwa hiyo inaandikwa ndani ya Waroma, Waroma sura 2. Maana si, si, si maana yeye si, si, si, si aliye Muyuda yeye i, kwa, kwa, kwa tohara, si tohara, haifanyiki tu ndani ya mwili nje, hapana lakini Myahudi ni yule aliye Myahudi ndani, na tohara inapashwa kufanyika ndani ya moyo kupitia kupitia Roho, siyo nje kupitia andiko. Lakini e, e, sifa kama huyo ya mtu kama huyo haitoki kwa kwa mtu, lakini inatoka kwa Mungu, kwa mutu, kwa Mungu. Ne aucun mimi siwezi kufanya vibaya kuhusu neno kama nasema kama kama na mwambi sema kwamba si aliye Mkristo, kwamba Mkristo siyo yule anayekuwa Mkristo kwa, kwa, kwa, kwa andiko, lakini Mkristo ni yule ambaye tohara ya moyo iliyofanyika kupitia Roho. Mtu kama huyo mtu huyo hawezi kutaka kupata shangwe ya mtu, lakini mtu huyo, mtu kama huyo anapokea ushuhuda ya Mungu ya kuwa mmpendeza, na kwamba ametoka ndani ya kifo akiingia ndani ya uzima na, kwa, na pia aweze kumwamini Bwana na kumtumainia. tunajua kwamba kwamba tunaishi katika siku za mwisho za wokovu, na kwamba sehemu ya mwisho, kipindi cha mwisho, tunaingia katika sehemu ya mwisho ambayo Mungu alivyoahidi kurudisha mambo yote, kutengeneza kute, kute, mambo kute, yote kute, kute. Naye alishaka tuonyesha njia kwa ajili ya hiyo na akatupatia ujumbe ya kurudishiwa kwa neema yake Danieli, Danieli, kama vile tulivyosoma kwamba Mungu na kama vile manabii walivyosema kutoka kwa Bwana. Na pale ndio kunakuwa nguvu ya Mungu inaonekana na Mungu anatimiza ahadi zake, na pale kunakuwa mafundisho yale, agizo nasema kwamba ndani ya ufalme wa Mungu yale kuna salama yale yale kuna yale taifa la Mungu, Mungu yale yale kuna furaha na furaha ndani ya taifa la Mungu kwa Roho Mtakatifu, na ndani ya mahubiri ya ndugu Branamu tushakaisikia na tushakasoma na tushaitafsiri pia. Jana jioni tunasoma ndani ya mahubiri kurudishwa kwa bibi ya arusi la, euh, lui, la na pia tulisoma ndani ya neno la ya Yoeli 226, atasema kwamba nitawarudishia miaka Mungu alitoa hadiitshnitarudisha ni nitarudisha nitarudisha. Nasoma ndani ya mahubiri hiyo ukarasa wa 11 tuna haki ya kurudishwa original, ndani ya msimamo yetu ya kwanza, ndani ya hali yetu ya kwanza halisi. Mwelewa hiyo vizuri, tuna haki, haki ya kiungu. Mungu Mungu, Mungu alitupatia neno lake, Mungu alitoa ahadi naye pia akatuambia, akatuambia yale inayopashwa kuwa yetu, nasi tunaweza kuipigania, kuiomba kuiomba bila, bila kutingisika. Lakini tunapashwa kukamata msimamo yetu ndani ya imani, sio haki kwa yetu kwa, lakini kwa, ni Mungu ndio alipatia haki hiyo, tuna haki ya kuweza kurudishwa ndani ya hali hali, hali yetu ya halisi, ndani ya msimamo halisi. Kama mtu fulani iko mgonjwa, ni kusema huyo mtu haiko ndani ya hali yake kamilifu. Mtu hakutengenezwa ili aweze kuwa mgonjwa. Mtu hakutenge- hakuumbwa ili aweze kukufa ndani ya zambi, lakini mtu aliumbwa ili aweze kuona Bwana aweze kuishi milele na aweze kuambatanishwa na Mungu ili aweze kupokea uzima ya Mungu, uzima milele, ya milele ya Mungu na katika hali hiyo iliyo hali kwa ajili yetu hiko kama vile ndani ya Waroma nane aisemi aiko tu maumbile tuje na aiko tu wale watu ndio wanalia tu, lakini wale pia waliopokea, e, hiyo nguvu uzima ya Mungu, ksema kuna kitu cha Mungu, e, uzima ya Mungu iliyoingizwa ndani yetu, nasi tunalia ndani ya hii mwili ya ufufuko, ili kimoja na kingine kiote kiweze kuambatanisha. Lakini Mungu ashakapanga wa hiyo wakati wakati, wakati itakapofanyika ili nje iweze kuonekana ufananisho na ndani, kama watu wanagonjwa, wanawake na watoto wanagonjwa, ni kusema wale hawako ndani ya msimamo yao ya kwanza. Nasema sasa hapa tunapasha kupigania hali yetu ya kwanza, kwa sababu ni yetu, kwa sababu Mungu alitupatia hiyo. Hiyo ni haki yetu kwa sababu Mungu ni Mungu ndiyo aliyopatia haki hiyo, ni kupitia vidonda vyake na tushakapona. Aliumizwa kwa ajili ya vidonda vyetu na kwa ajili ya vidonda vyake, ndio nami ni pona, nasi tuna haki ya kuweza kupigania yu, hiyo haki kuweza kuitenda. Yule aliyotoa ahadi ama a, e, e, e, e, sheria, Roho Mtakatifu yeye, kupale yeye ndiye Roho Mtakatifu kupale yeye ndiyo mtetezi, anafanya ili namna gani yote haki sheria yake iweze kutimilika. Amina, ona ni neno la gani la utukufu la Mungu. Ona Si, ndi, kwa kwa, shangwe ndani ya huduma yadiburanamu haikukua tu katika hali ya, ya, ya, ya akili tu ya, ya kusema ya kuteamosha hii maneno, lakini Mungu yeye mwenyewe alikuwa pale ili aweze kushuhudia neno Mungu alikuwa akishuhudia neno. Mungu alishuhudia manabii mahali ya no, kinabii kama no, vile no, siku ya Yesu kama vile haijakuwa hata kwa wakati ya Yesu, lakini nasi tunaamini neno lililoshuhudiwa lilo hakikishwa lilofunuliwa la Mungu. Kwa hiyo wakati, na ndiyo maana nasi tunashukuru kwa hiyo ndani ya moyo wetu kwa ajili ya hiyo na mambo ma yaliyo yetu iliyotoka kwa Mungu: uponyaji, wokovu, kufunguliwa mambo hiyo, mabaraka zote za Mungu za yote zote zilikuwa zimeibwa kwetu. Yote inapashwa kurudishwa, inapasha kurudishwa, kuletwa upya. Naamini kwamba Mungu Mungu hakutoa ma kwa tu maneno tu peke yake lakini yeye yuko hapa akitenda kwa, hey, hey, ilam, ilam, mwetu, kwa sababu yeye anakuwa macho kwa ajili ya neno lake kwa kulitimiza, na ndani mwetu aliamsha ndani mwetu tumaini, kwa sababu alitupatia neno lake nasi tukaamini neno hilo la ahadi, nasi tunangoja kwa uaminifu ndani ya Mungu tukijua kwamba atatimiza atatimiza Qui a donné la, la loi, le yule aliyetoa sheria na Roho Mtakatifu yeye mwenyewe mtetezi ama mtetezi wa Mungu iko hapa mnipot, ili haki yake iweze kutimilika, ili yote iweze kurudishwa taa. Tuzungumza hiyo kwa ajili ya hiyo, sio sisi ambayo tunayoweka nguvu kwa ajili ya mamlaka, lakini sisi tunasimama tuna, kwa tuna, upande wa Mungu ndani ya utiifu na ndani ya imani ili nguvu ya Mungu kupitia utiifu na imani yote iweze kutenda, iweze kuonekana. Anaonekana hapa, anasema hapa kwamba anapashwa kutenda tu ajil, kwa shuti moja, ili tuweze kumwacha yeye mwenyewe kutenda. Mnaweza kumsikia mwepashwa kuamini, kuna kuna sheria kuna sheria, sheria iliyowekwa kwa ajili ya mambo yote lula, ni kwa ajili ya hiyo, kwa imani ndiyo sheria ama sheria inaweka ndani ya kazi, tunapashwa kumwacha aweze kutenda. Ni kusema nasi tunataka tuwaze kuacha Mungu aweze kutenda, tuseme Bwana, tuko hapa, niko hapa, uweze kufanya pamoja nasi na kupitia sisi si, si, yale inayopenda na, na yeye ndio kupendezwa na wewe mais, sema lakini ninyi mnapashwa kuamini kwanza, si na sasa, kuna kuja swali At, ma, na mahubiri ya neno ndani mwetu ziweze kuamsha ndani mwetu imani hiyo ndio hai. Nikusema sio tu kusema kwamba tu Mungu anaweza kufanya ama unataka kufanya, lakini Mungu anapashwa, Mungu anapashwa kufanya, anapashwa, kwa sababu yeye anafungwa kwa neno lake na mia kwa mia, nasi tunangoja, tunajingojea kwa utimilifu ya kutenda kwa mambo hiyo, kwa sababu Mungu ameahidi ndani neno lake. Ya kwanza mahubiri De la la foi mahubiri, na pia sasa kunakuja imani après, na la foi, baada la ya kupokea imani kupitia mahubiri ha, kwa sababu kupitia hiyo roho ya sheria inaingia ndani ya kazi nikusema en sheria inaingia ndani ya kazi, kila kitu, kila chote ambacho Mungu alivyoahidi ndani ya neno lake hii chochote kinakuwa ndani ya sheria ya roho. Sheria ya roho siyo oh andiko linaloua, lakini neno hiyo uzima, hiyo neno la neno neno lililotoka ndani ya kinywa cha Mungu. Nikisema hiyo ndio inapasha <clears> kutenda, inapasha kuweka ndani ya matendo. Kama sheria ya Kristo iko ndani ya mtu munaweza kuzika huyo mutu ndani ya hiyo kaburi ya chini sana, huko chini, huko chini, huko kaburi, ndani ya makaburi kuzimu huko. Lakini lakini kama ndani mwake, lakini kama ndani mwake muna sheria ya roho iko ndani mwake, atafufuka. Mungu alitoa ahadi, na ahadi hizo zinapashwa kutimilika ndani ya wale walioamini wa wale walioamini wa Mungu anafanya yote, lakini hawezi kutoa hawezi kuharibu maandiko. Mungu hawezi kuwa, hawezi kuwa musia, m, m, m, m, m, msotii katika neno lake, msioamini katika neno lake. Nasi tuna, tunaweza kuwa hatuwezi tuna, tuna, kuwa waamini ndani yetu sisi wenyewe ama katika yale tunayoona, lakini tunapashwa kuamini Mungu, tunapashwa kuamini Mungu, lakini kuwa, ni wachache wanaoamini wa Mungu. Sitaki kufanya tu ma, michezo ya maneno, lakini naamini na sana sana, nasi tunataka tuwe tu watu ambao wasioamini wa tu ndani ya Mungu keake, tu peke yake, lakini tuweze kumwamini na kumutetemeka, lakini tuwe watu wanaoamini Mungu, wale wanaoamini wa na na, na, yale yaliyoahidi na wanaipokea kama kweli na wanangoja ili iweze kutimilika. Hapa inasemeka kwamba kama sheria ya Kristo iko ndani ya mtu, sio andiko, sio andiko linaloua lakini roho la viki, vidi, si, lakini tempun. Roho ni roho ndio inaleta uzima, huyo mtu mnaweza kumzika ndani ya kaburi, huko chini, huko ndani ya bahari, chini tempun. huko chini ndani ya kaburi, huko kuzimu tempun. lakini kama tempun. sheria tempun. ya roho wa Mungu iko ndani yake, atafufuka siku moja kwa sababu Mungu ndani ya neno lake, ndani ya neno lake aliahidi ufufuko la. Kama tunafungua ni barua ya ndani eh, eh, ya neno la kitabu cha Yohana anasema kwamba Bwana aliambia wanafunzi wake kwamba nyinyi munapashwa kuamini wafuko kila neno la Mungu, kila ahadi ya Mungu yote iwe fananishwa na unyakuo ubadilishwa, ahadi zote inapasha kufanyika. Lakini kila ahadi yote ya Mungu ni kweli na amina, nayo kunapashwa kuwa watu hapa duniani ambao hiyo ahadi ya Mungu ya mwisho iliyotoka ndani ya kinywa cha Mungu ipasha kupata utimilifu wake. Nasi ndo tunataka tuwe maumoja na katika hao ndugu Branamu anasema kwa baada ya hiyo kwa mkarasa so wa kumi na mbili. Oh, quel de com, oh ni, he, ni ni hali gani ya utakatifu inaanza zinishika ya, ya utawa inaanza nishika. tuna sheria, sheria ya uzima ndani mwetu tumezaliwa upya na pia tukaingizwa ndani ya mwili wa Kristo kama vile wavulana wasichana wa Mungu lakini munapashwa munapashwa kutetea haki yenu etanu, hiyo ni apartinu, yetu, hiyo ni yetu, kipenu yetu, kipenu ni sehemu yetu ilipewa kwa ajili yetu il faut que montain. Sasa inaomba hiyo montainu iweze kuonyeshwa kwetu namna gani ya kufanya kipenu, kipenu. Na yale iliyo yetu inapashwa kuonyeshwa kwetu na tuweze kupigania haki ambayo Mungu aliyotupatia ili yale iliyopewa kwetu na Mungu na iliyoibwa kwa ajili iliyoibwa we... si kwetu, iweze kurudishwa kulingana nous e wa upia, tano au... tano de na neno la andiko, tumezaliwa upya na tukaingizwa ndani ya mwili wa Kristo. Kama vile wavulana na wasichana wa Mungu, munapashwa kupigania haki yenu, na pale kuna fata sasa Vous n'avez pas à plier le genou devant le... Amuna le haja ya kugunja goti mbele ya adui, ya dui ya shetani ama kuogopa kwa sababu na sheria moja ro, sheria ya Roho Mtakatifu. Na hiyo nayo ndugu Branham alisema kama kama tunaogopa mbele ya adui dui, yeah, yeah, yeah, hata tuogopa lakini katika imani katika njia ya Mungu na tukijua kwamba hili ni hii ndiyo njia ya Bwana pamoja na kanisa lake, na pale tunatembea katika njia hiyo ikifatana na neno la Mungu na tunatambua tunashikamana na neno la Mungu, na pale na sisi tunapasha kutembea katika njia hiyo kweli kweli, katika njia hiyo, kwa sababu pale ndio tunapasha kutukuza Mungu kwa imani, na pale ndio tunanyosha mkono wa Mungu, na pale wavulana wasichana wa Mungu wavulana na wasichana wa Mungu, msijiache kutetemekeshwa. Acha Mungu aweze kutusimamisha katika imani, sio tu kusema ee, hey, tuko na nguvu tu katika mambo yetu. Hapana, lakini tunataka tuache Mungu aweze kutenda. Tumwache atende na inatosha, kama vile yeye mwenye nguvu, lakini sisi tuko wenye nguvu tuko waregevu tuko wa lakini yeye ni mwenye nguvu. Ona, kisi ni ajabu. Hatuna Np. haja ya kutetemeka mbele ya adui na kumwogopa na pia hata kuogopa kifo, niombe kuogopa kitu ama kitu chochote. Hatuna haja ya kuogopa kitu, oga si ndani ya upendo. Lakini kama upendo ya Mungu ina mwangwa ndani ya mioyo yetu kupitia Roho Mtakatifu, pale tunakuwa na utumaini ama imani na pale Mungu atatufunulia ma ma mawazo ya neno lake, ya moyo wake na neno lake, na pale tutakuwa na amina katika mambo yote aliyoahidi. Na hiyo naendelea tena hapa tamshi, munapasha tambua tu peke yake namna gani Mungu ndani mwetu na kupitia nyinyi anapasha kutimiza mambo. Hiyo ndiyo hiyo, nataka kuitambua, nataka kujua, nataka kutamjua namna gani Mungu atatimiza kupitia sisi mahadi ambazo tulizoasikia na neno lote lilizosikia, na mpaka ufuko wa kwanza na kubadilishwa na unyakuo, hatua kwa hatua ndani ya kanisa liloitwa kutoka ambalo iko bibi ya rusi ya Yesu Kristo, ambaye anapashwa kushimama kama vile bibi ya rusi ya Kristo, ili Mungu aweze kutimiza mambo yote ndani ya bibi kanisa, bibi ya rusi. Lakini munapashwa kutambua namna gani Mungu atatimiza kupitia nyinyi na ndani mwenu mambo hiyo. Mimi sijue kama naweza kuonyesha katika marefu ka namna gani na hama hali gani namna gani mpango ya Mungu yote okay, itapaka kufanyika sijui, lakini kuna kitu mmoja ninachojua kwamba agano kwa jipya ilianza kwa utangazaji na utimilifu wa ahadi ya yale Mungu aliyoahidi wa na, wakati Maria aliposema eti mimi simjua hata mwanamke, ipasha kufika namna gani? Jibu ilikuwa ni eti Roho Mtakatifu itakuwa juu yako na nguvu ya walio wa juu atakufunika kwa kivuli chake. Na naye alikuwa amepokea neno la ahadi ndani mwake et, na iliyo baki, baki, baki, baki ni Roho Mtakatifu ndio alitenda ndani mwake, na pale akakuja juu yake, na ni kitu hicho kimoja ndio kitakuwa pamoja, itakuwa kwa kanisa la kanisa la bibi harusi la lamwara kondo kwa, kwa hii wakati. Na ndugu anasema inaomba mjue namna gani Mungu atafanya mambo hiyo na kutimiza kwa kupitia nyinyi, na nijua kwamba imunajua, tunajua kuna kitu moja kinachokosa kitu moja kinachobaki ni kupokea, ni kupokea neno la ahadi ya Mungu ndani ya moyo wetu, wetu na kushuweka kwa upande wa Mungu, ili Roho Mtakatifu aweze kushuka juu yetu, ili neno ambalo tuliosikia tu, iliweze kulifanya uzima ndani mwetu, na kupitia yeye matunda yake iweze kuonekana kupitia sisi, matunda zake ziweze kuonekana ili maono ma, ma ziweze kutimilika. Sio nyinyi mweza pasha kupigana, lakini mwache Mungu aweze kutenda. Alors, na hiyo itafanyika. Ona kisi ni ajabu, sio sisi tunayopigana, sio sisi tunayopigana sio oh, sisi tutukaofanya mambo hiyo lasii tunapasha wacha Mungu aweze kutenda. Tumwache Mungu aweze kuyafanya kupitia nyinyi na ndani yenu. Tushaka sikia neno la hajabu na neno la Mungu alidanganyi. Mpango ya ukovu ya Mungu ni wazi, inaonekana wazi kwa ajili yetu na hata pia mjinga naye hawezi kupotea ndani na ndu hapa. Nduu branamu hapa anatupatia mfano ya tabia ama ya tabia ya, ya, ya maumbile. Unajua kwamba alikuwa ni mtu mwenye alikuwa penda inda sana maumbile. Na hapa nasema hapa kama samaki ikisema eti nataka nipumue, nataka nisipumue kwa muda fulani ili niweze kuwa na, na, na, na, na hewa mzuri ya, ya hata zaidi. Hapana, ile samaki afanye hivyo. Ndege haziseme, ndege sema kwamba tunataka turuke hata zaidi, kama vile tunaweza kushinda hata kuruka. Hapana, haiko kitendo zinajua wanajua game, wanajua, kitu pisa, ki U, i, i, i, wanajua kitu gani kiwalitarishwa hiyo imani. Wanajua kitu gani kinapashwa kupangiliwa kwa ajili yao, sio kitu kiko ndani mwetu, sio nguvu zetu, sio utukufu wetu, lakini ni rehema na utukufu wa Mungu. Samaki iko na sheria ya tabia ya Mungu. A kila kitu Mungu aliweka sheria yake eh, na cette... na katika utaratibu yoyo ya kiungu kila kitu kila ki na, kitu kinafika, hakuna kitu kinapita pembeni, iwe ndani ya maji ime ndani ya wanga. Mungu alipanga mambo yote ndani ya utaratibu dania, hata sasa sasa, hasa ndani ya hali ya kiroho, hata uweza kufanya mambo yote vizuri na kuacha mambo yote kwa utaratibu kama le tunasoma ndani ya ile teksti, ndani ya maneno ya, ya, ya, ya mwazo ya maumbile, kasema kwamba mambo yote ilikuwa vizuri. Mungu akasema kwamba mambo yote ilikuwa vema, akasema kwamba mambo yote ilikuwa vizuri mema. Hapa sasa tunakuja kwa yale inayotuhusu sasa, kwa ka, matendo yake, hatuna haja ya kuchisumbua. Ndege za anga zina sheria zayo zina zina hali yayo, lakini nasi kama yabon, vile wana wa Mungu tuna mpa, kuna, ha, kuna, ta, kuna mahali petu na Mungu kama mahali hapa kudunia aliweka mambo yote nasa na mambo yote la la ya kiungu. Kwa nini haizi kushughulikia mambo yote nasi? Tunaupashwa kutumainia Mungu wetu tuweze kuamini kama vile maandiko matakatifu yalivyosema. Sisi hatuangalia yale yenye inayoonekana, si, sio, hatuangalia kumambo yanayopita, tunaangalia Mungu aliye hai ambaye atakaendelea tena na mpango wake tena milele na milele Passager. kwa sababu yale yote yanayoonekana ni ya muda kidogo, itapita na pia tunaendelea hapa, tunasoma tunapasha kuelewa kwamba kwamba sheria ya uzima iko ndani mwetu na tumapashwa wacha Mungu aweze kutenda il ili aweze kutimiza anu. Hiyo mambo ndani mwetu mushaelewa hiyo. Pale sasa, naye anapashwa kutongoza katika yabani mambo yabani. Hiyo ndani mwake hakuna sheria ya kifo ambayo inatufunga la, la, lakini sheria ya uzima kwa sababu kupitia Kristo alishakufa akikufa nasi tukakufa pamoja na yeye na kukufufuka pamoja na yeye na pale, tunapasha kutembea ndani ya uzima. Tunapasha kuelewa kwamba sheria ya uzima iko ndani mwetu, na tuweze kuacha Mungu aweze kutenda, na tuweze kuacha Mungu aweze kutimiza. Hatuwezi kuyafanya sisi wenyewe, tunapasha kuacha Mungu yeye mwenyewe aweze kutenda. Le mara, siyo mara ya kwanza lakini, tangu mwanzo, la Mungu alikuwa macho kwa ajili ya neno lake ili aweze kutimiza. Siyo ya mara ya kwanza anafanya, alishaka ifanya kila wakati, na hapa tunasoma tena Iti. ni yeye ndiye anaongoza kwa uponyaji wenu, ni yeye ndiyo anaongoza kwa upatizo ya Roho Mtakatifu ama kwa baraka zingine zote ambazo Mungu alizoahidi, yale yote aliyoahidi ni yenu. Mwache Mungu nurealize. Ndani mwenu aweze kuyatimiza. Ona ni maneno gani ya ajabu! Mwache Mungu aweze kutimiza. Tunapaswa kuacha Mungu atende nasi, tunaamini na tunamuweka tumaini yake ndani mwake. Ni yeye ndiye anapaswa kuongoza katika ndani ya uponyaji wenu, ndani ya utoba yenu, ndani ya uponyaji ya ubatizo wa roho Mtakatifu, na ni yeye ndiye anatuongoza katika mambo kutuja. yote na anatupatia yale yote inayofuatana neno la andiko, kama vile anasema kwamba namna gani hawezi kutupatia mambo yote, yeye aliyotupatia mambo aliyotupatia mwana wake, akumzuia mwana wake. Na adui alishakaiba kanisa la agano jipya, lakini anasema kwamba nitarudisha, nitarudisha. Kama vile anasema, kama vile tunasoma hapa, kama vile kama Ka vile mhali ile moja ambayo Mungu aliyeongoza aliyetuma ujumbe akazitimiza kupitia maalama na maajabu ya ajabu. Na ni hivyo ndio Mungu anataka, anataka kushuhudia hiyo neno moja kupitia ujumbe hiyo moja, kupitia hiyo nguvu moja ya Mungu katika wale wale ambao waliolipokea ndani ya imani na kuliamini na kuliamini ndani ya moyo yao wote, na pale kutakuwa kujaa kwa kiungu wakati imani inakuwa kuwa ufunuo ya kiungu, na hiyo ufunuo ya kiungu inakuongoza ina ndani ya mazoezi ya kibinafsi ya Mungu, sio mawazo ya mwanadamu, sio kitu fulani ambacho napanga ambayo natatia, lakini ni sheria ya, ya, ya, ya roho ndani mwako na pale ndani mwako hiyo ahadi zinakuwa kweli ya kiungu Mwache Mungu aweze kutenda lefiel, lefiel. Yeye ataitimiza ndani mwako, anawaongoza katika uponyaji wenu, anawaongoza katika ubatizo wa Roho Mtakatifu, na nikusema baraka zingine hata na mabaraka zote zote ambazo lefiel. Mungu alizotayarisha haleluya, alizoahidi Anaifanya, Bwana anaongoza, anaongoza, anaongoza, Bwana anaongoza taifa. Mwana wako mkono wako ni mpole na mwema, hatuwezi tembea sisi wenyewe hata hatua moja, pale tutapotea. Lakini inaomba tushike kwa mkono, anatushika kwa mkono, anakuambia yale yote aliyoahidi ni yenu. Mwache Mungu aweze kuyafanya ndani mwenu. Heshima na utukufu iwe ya Mungu wetu. Ibrahimu alimwamini Mungu alipo, wakati alipopokea ahadi, naye akakuwa naza shukuru kama vile ahadi ilikuwa imetimilika, akaanza tukuza Mungu akashukuru Mungu. Alikuwa amengoja miaka ishirini na tano hakujipoteza kwa utoamini, lakini kila wakati alikuwa mwenye nguvu kwa imani akitukuza Mungu na akiona Mungu mwaminifu na muweza yote ya kuweza kutimiza ahadi. Kama nasi tuko kama nasi tuko uzao wa Abrahamu wa kiroho, ni kusema wale ambaye Mungu aliyoahidi, wale nani enye Mungu alishakaita na kupatia ahadi nikusema nasi tunataka kwa moyo wetu wote tuweze kuamini Mungu mw. Mw. vile vile, hata kama hata at kama tuyaone itimika, lakini tunapaswa kushuhudia Mungu, kushuhudia kwamba Mungu anafanya wa sasa. Wakati itafika ile kitu ambayo ile kitu itapaka kufanyika, unasema inaonekana, anasema yale yale yote aliyosema ni yenu, yale yote litaahidi ipasha ku yenu, mnapaswa kusema amina. Kwa hiyo yale yote aliyoahidi ni sehemu yetu sisi inapasha kuwa iko yetu, ni yetu, ni kusema tunapashwa kuacha Mungu aweze kuifanya ndani mwetu, aweze kutimiza ndani mwetu. Tunaendelea na ni hivyo ndio tunapashwa kufanya, ili bwana, ili shetani, ili shetani aweze kutoka ndani mwetu na mashaka yote iliyo ndani mwenu, yeye yeye atakimbia, atakimbia na ndani ya kutoka ndani ya mawazo yenu, na Mungu atawasimamisha. Ona, ni matamshi ya ajabu. Shetani anapaswa kukimbia anapashwa kukimbia katika na, na mambo yote iliyo ndani ya mawazo yenu inapashwa kukimbia inapashwa kupotea. Hiyo ndio kitu cha kuonekana na ndani ya moyo tunaamini, na ndani ya moyo shetani, ndani ya moyo shetani anapashwa kuweka ndani mwetu ma, mashaka, kwa sababu tunaamini, kwa sababu Kristo anakaa ndani mwetu kwa imani ndani ya moyo wetu. Usema nini katika mahubiri yake anasema Shetani alitafuta kichwa lakini moyo wa Mungu alikamata moyo. Wakati mashaka inapokuja ndani mwetu, haikutoki ndani ya moyo. Tunaona ndani ya macho, tunaona na macho, tunasikia ndani ya masikio na tunawaza kupitia mawazo, akili na, na, na, na, na pale mawazo mawazo mashaka inatoka ndani ya Shetani, lakini mtu anayeona imani anapatia Mungu haki yake, anaweka kwa upande wa Mungu na anatamka, anata kwamba ile shaka timilika. Lakini yule anayetaka kuwazia kwa akili yake na kuteleta mawazo ma, ma, ma, ma yake atapata haya, anapasha kupata haya. Shetani anapashwa kupotea pensez, to, to, to, na mawazo yake yote, na wale wote wanaotaka kuweka mkono yao weka juu, na ni ya muhimu sana kuiamini mpaka kuamini na moyo wako wote, inapashwa kutoa mashaka yote iliyo ndani ya mawazo yanu. Hiyo mawazo mawazo yote yote yote inapaswa kutoka hiyo mawazo hiyo hiyo mawazo yale yote siyofanana neno Ki, e yale yote inayoamsha mashaka ma, ma, ma, ma, ndani mwako iweze kuweka pembeni na mawazo yetu, kila kitu kinyaa kifanana nene no, na neno, ili tuweze kutumainia kweli kweli Bwana. Hakuna kitu kingine ki isipokuwa tu na mashaka na kutoamini, ndiyo inatu natufanya vilema tunapashatufanya viwete vi, lakini Mungu anapatia kupatia waaminifu isema nini ili Mungu aweze kusimamisha, inaomba shetani aweze kukimbia, aweze kukimbia, aweze kutoa ndani ya mawazo yetu yani yote isiyokuwa na mpango na Mungu ye mwenyewe atawasimamisha. Hiyo ni njia ya Mungu, hakuna njia ingine. E, aiko e, ndani ya mawazo yetu kuweza kuchukuliwa huko na huko ndani ya mawazo yetu na mambo yengine yote na kadhalika, ndani ya mambo yote. Lakini katika mawazo yetu na ma ma ma ma ma mashaka yetu Mungu alitusaidia, hawezi kutusaidia. Lakini <mich> kama tunaishi mambo hiyo na tunasema shetani, wote nyuma yangu, na sina haja na mashaka -ma na mawazo na kutuamini, ni mimi naamini neno la na Mungu na mtumainia ya Mungu, na Mungu anapaswa kutupatia moyo mpya ambayo Mungu anapaswa kutupatia na roho mpya na maisha mapya shetani anapashwa kukimbia na kupotea na mashaka yote aliyoweka ndani ya mawazo yetu kupitia mawazo na mania zingine, lakini pale Mungu atatusimamisha vizuri. Oh, ni maneno gani? Ni ahadi gani ya ajabu! Naendelea kusoma C'est le moment où Dieu, ni wakati ambao kwa Mungu anarudisha la, la, la. Tazama maumbile, Mungu anarudisha kila kitu Le foils, ma, ma, le ma, ma, maua majani matunda et, kila kitu iko nini? Mungu anarudisha La pak signifie ramener. Pasaka anarudisha pasaka, ninamaanisha ni kurudisha. Kurudisha, kurudisha kuweka, kurudisha, kurudisha, kurudisha, kurudisha, kurudisha tena upya. Asema hii maneno kwa Pasaka, asema kwamba wakati ya jua kali, wakati ya mavuno Pane, eh, wakati ya mavuno, kila kitu kikiokuwa kimekufa kikiokufa, kinarudisha ndani ya yaya kiroho, kinarudisha ndani ya hali ya kiroho, wakati ya ukombozi ya Yesu Kristo uzima ya kiungu mpya, uzima mupya ya kiungu kwa wavulana wote na wasichana wa Mungu wote yote ilionekana. Na kama tushakasulubisha pamoja na yeye na tukafufuka pamoja na yeye na tukazikwa pamoja na yeye na pale sasa baadaye tulifufuka pamoja na yeye ili tuweze kutembea ndani ya uzima mpya. Anasema hapa ni wakati ambayo Mungu anarudisha, sio wakati wangu, sio wakati wako, sio kurudisha kwako na kurudisha kwangu. Sio mi nguvu zangu za ama bon, nguvu zako za, lakini wakati wa Mungu, kazi saha ya Mungu, neno la Mungu, ahadi na taifa la Mungu ambalo ndani ya wakati huu wa, wanaamini la Mungu, neno la ahadi, neno la kiungu wanalikubali wanalitambua, na pale sheria ya ya Roho inaiacha kutenda ndani mwao, ili Mungu aweze kuitimiza ndani mwetu na kupitia sisi. Le tam... dieu ni wakati ambayo Mungu anarudisha <coughs> haleluya, na kurudisha ya dee, Mungu kupitia Mungu, Mungu yeye mwenyewe, utukufu kwa Mungu haleluya. Sio mtu anayetaka ninataka rudisha, hapana, lakini de, Mungu alisema Mungu alisema nitawarudishia kila kitu, miaka yote. Ndani ya neno la Mungu tunasoma ndani ya na Matendo tatu, msara wa ishirini na nasema kwamba Yesu anapasha baki mbinguni mpaka, mpaka wakati wa kurudisha kwa mambo yote ya yale Mungu aliyotangaza hapo mbele kupitia vinywa vya manabii wake watakatifu. Mpango wa Mungu, saa ya Mungu, kurudishwa kwa Mungu. E, sheria ya Roho inapashwa kuwa pale mahali ambako neno la Mungu limepasha kugeuka roho na kweli na uzima, mahali ambako moyo wetu na roho yetu ishaka kuamini Mungu. Mungu anarudisha kila kitu, majani majani, na kila kitu, matendo matunda, matunda ya shamba, na kila kitu. Mungu anarudisha, anarudisha yote iliyokuwa imekufa hapo mbele. Ya mbio mbio, mbio mbio yale nyee, haingeliweza kutumikishwa mbio mbio, haraka haraka, inarudishwa inarudishwa inarudishwa upya, inarudishwa tena. Mtazame, inatuona wapi wapi, wazi wazi inaonekana. In, in ndani ya Biblia yasema ni majani matunda ya Roho, kazi ya Roho na sio watu wanaofunga macho. Lakini tuna hatuwezi danganya ama kudanganya wengine kuhusu mambo ya neno, lakini sisi tunafanya hivyo kwa tu hatua moja, kama vile Abrahamu naye aliyofanya hakuangalia kwa mwili wake iliyokuwa ikizeheka kizeheka mwili hapa, hata wa mke wake akizeheka kizeheka ya kukufa, lakini aliangalia yule aliyemzungumzia. Nasi tulisikia kwamba kwamba Mungu alibariki hiyo imani, alibariki imani hiyo na akaacha ahadi zikitimilika. Na hivyo ndio tafanya Nas, na, amini, kwa sisi nasi pia nasi naamini kwamba makarama zinakosa matunda za roho Ma, ma maisha ya kiroho inakosa. Sasa namna gani Mungu ataonekana nasi? Tunahita, tena tunahitaji tuone mambo hiyo, lakini tunakuwa kama vile Abrahamu alivyofanya, hatuangalie hatuangalie yale yanayokufa, lakini tunaangalia Mungu aliye hai, yeye aliyetupatia neno lake kwa neema, nasi tunaliamini na, de nos yeux na, si, na, si, na na hatuangalie yale tunayoona kwa macho yatu ya mwili ama kusikia yale kwa masikio yetu ya kiroho, no, ya kimwili. Hapana, lakini tunaamini Mungu. Hapa nasema kwamba la lakini ter, kama vile ro, jua yagami inafika, inakaribia mdongo, kunakuwa ufufuko, kila kitu kinaota upya, kila kitu kinazaa upya, yale yote ambayo jua kali imepiga jua Le kila jua inarudisha, jua inarudisha na, na uponyaji kwa, kwa, kwa uponyaji na ufufuko, yale yote ambayo kifo cha baridi kiliua uzima ya uzima ya jua inarudisha jua. Jua, ju, jua ya ya uzima inarudisha na ni hivyo hivyo kumwanadamu yale ya yote kondalisa, ambayo baridi ya ya, ya, dini, ya, ya, ya, ya, ya dini ya, ya, dini ya, ya kudanganya danganya ishaka ua hiyo uzima, roho wa Mungu anakuja kwa hiyo wakati akitafuta kanisa lake na kurudisha katika uzima, anaifufua na kurudisha ndani ya uzima, arudisha kwa uzima maneno ma ma ya Mungu, maneno ahadi ya Mungu. Hatuangalie kwa yale anayokufa, tunaangalia yule aliyefufuka aliyesema, eti nilikuwa nimekufa, natazama nunaishi milele na milele, naishi milele na milele, natazama na funguo ya kifo na kuzimu na kuzimu. Na kwa mwisho kutakuwa kanisa iliyoitwa kwa kutoka kundi lilorudishiwa kwa hapa kudunia ambayo Mungu atarudi ataonekana hapa kudunia, yeye atatenda, atazungumza. Hiyo kundi itaonekana kwa sababu Mungu aliyoahidi, naye hiyo kundi nayo itaonekana kwa sababu aliyoahidi ndani ya neno lake, na hiyo itafanyika mbele ya kunyakuliwa. Na, ki, kis, fi, dieu, na wale wanaosema kwamba e, eh, bibi harusi e, eh, e, wavulana wasichana wa Mungu washaka waonekana kufunuliwa, mi si yawai ya kuona hiyo wakati msichana na wasichana wa Mungu wavulana wasichana wa Mungu watakapoonekana na pale mateso taisha hiyo e, e, makilio ma kitaisha hiyo manunguniko taisha, ma, ma taisha. Ma, na pale sasa furaha kubwa itaonekana tena upya ndani ya maumbile. Hatuna mafundisho iliyo wazi, lakini tuko ndani uzima ya Mungu na tuna haki ya kusema ile uweze timilika ya kama ya vile Mungu aliyoahidi na kuisema dit. Je, na Bwana anasema ti, nitarudisha Mungu anarudisha majani maua tabia yake tabi, ina, ya, ya, ma, ma, majani ya, don, ya udongo mambo yote hapo duniani anarudisha katika uzima, na ndio maana tulisema kwamba Mungu atarudisha u, u, u, utawala wake ama uwezo wake Nubelma, mamlaka yake atarudisha atarudisha urithi wake, atarudisha urithi wake katika bustani ya Edeni, anarudisha tabia yote. Ni na maana gani? ia kusaidia kitu gani gani? Tunapoona, tunapoona yale yote Mungu aliyofanya, akafanya tena wamsho mupya na katika taifa lake na, na kama tunaweza amini kama Mungu ali, alitumisha kwa hali ya nguvu kubwa ndugu Branham, ile hawezi kusaidia kutufikisha kwa lengo, kama hatuwezi kuelewa kulingana na ahadi ambazo Mungu, kwamba Mungu anataka kurudisha uzima wake ndani ya kanisa kanisa lautezima na kurudisha, na hiyo ndio tunapaswa kupata neema ambayo tulisoma pia kwamba tunajua kwamba Mungu Mungu atarudisha tena makao pa... makao yake de atarudisha bustani ya Edeni. Haleluya, atarudisha tena urithi te uri uri wake tena upya, atarudisha tena mamlaka yake, urithi wake. Daudi anasema nini ndani ya oui. Zaburi iti fimbo fimbo ya ya adui ya, ya adui wako haitakuwa juu ya taifa lako milele, lakini inaomba nguvu za za za nguvu za Bwana ziweze kuonekana, sio adui ndio wanapashwa kuwa ndani ya mahali pako mahali pako patakatifu, lakini ni Mungu mtakatifu kupitia neno lake na, na, na, na kuonekana kwake iweze kutakasa ili sasa na ye ye mwenyewe kama vile mtakatifu aweze kuonekana na kushuhudia neno lake. Tunajua na ni hivyo ndio, ndugu Branam anasema kwamba Mungu Mungu tena upya atarudisha tena urithi wake. Nami najua unaamini kwamba atarudisha, atarudisha, atarudisha, atarudisha tena uzima ndani ya urithi wake, nasi tunaweza kusema amini. Kwa hiyo ni kusema, ni kusema kwa sauti hata kubwa, tunasema kwamba kwamba tunajua kwamba Mungu atarudisha tena upya uzima wake upya ndani ya urithi wake. Atafanya hivyo, atafanya ataifanya kugeuka kuwa ubusani ya deni tukufanya paradiso. Hacha Mungu aweze kutupanda kwa mahali pazuri ili, ili kurudishwa iweze kufanyika, iweze kuletwa. Hiyo ni ya muhimu sana, hiyo ni ya lazima sana. Tunapashwa kupandwa mahali ambako hakuna kivuli kubriye. Mahali unapasha kupandwa mahali kwenye jua linapasha kufika la, mahali la, ambako mvua inapasha le, kuf, la, kuf, kuf, kuf, la, kuanguka la, mahali ambako neno la Mungu linapasha kuonekana, iweze kumwagwa, iweze kukunywa maji na pia jua ya haki iweze kuwaka juu ya. Na hapa ndugu, bwana anasema hacha Mungu aweze kutupanda mahali pazuri ili, ili kurudishiwa iweze kufanyika oh ndani mwangu mnapanda, hiyo ombi, hiyo hitaji. Mungu wangu ni pande pembeni ya vijito vya maji, mahali ambako uzima ya kiungu iweze kupanda ndani, ili iweze kuleta uzima na tena iweze kuonekana. Inji hapa inasemeka kwamba Mungu, Mungu aweze kutupanda mahali pazuri ili kurudishiwa iweze kufanyika. Mniamini, wale watu wanaotangaza kwamba Kristo alishaka rudia waongoje tena Kien, kitu hakuna kitu kitakachofanyika. Lakini mahali ambako Mungu ndani mwetu kupitia mahadi alishaka leta mazoezi ma mapya, tunapasha kungoja kama vile walinzi walio wali, wali, juu ya ukuta asubuhi wanangoja ahadi ili ziweze kutimilika. Hatuwezi kuieleza maraki, tuyaona tu itatimilika. Mungu aweze kutupanda mahali pazuri. Le rafraichissement peut avoir lieu. Ili kurudishiwa iweze kufanyika iweze kuonekana, nataka kuwe kwa upande wa mzuri kwa abujiri wa Mungu. Hapa ninasema tena, Dieu a fixe toutes ces, toutes ces lois, Mungu aliweka hizo sheria zote, ili aziweze kutumika ndani ya hali ya kiroho na ndani ya kimwili, zinatenda kulingana na neno lake, sans tenir compte de conditions, bila kuangalia shurti na pia hayo hiyo nayo ni neno la dhamani sana. Tunaangalia majira, tunasumbuliwa na yenye na inapitikana ama kuzuia nayo na, na, na pia hatuwezi sivyo, hatuwezi kuangalia hata yenyee iko natufikia, lakini tunasema hapa kwamba Mungu alipanga mambo yote vizuri Akapanga mambo yote muhali ambayo zinaweza kumutumikia ndani ya hali ya kiroho na ndani ya kimwili, kusema hizo sheria zote zinatenda kulingana na neno lake bila kuangalia shurti ambazo ama hali ziko ndani ama kuna kuwa kitu fulani katika majira, nikusema kunakuwa, kuna kuna mawazo ya mwanadamu, sio imani ndani mwake, lakini Mungu anataka tufanye watu ambao wanaomwamini na kumtumainia wale watu tusi, ambao tusiache kuzuia na no mambo ya, ki, ya kimwili, lakini tuwe watu ambao wanaweza kuwa juu ya mambo yote mhali ya kiroho na tuweze kusema kweli na ambao wanaweza ku, kuacha mambo yote na kufuatana na Mungu na na, kutembea na Mungu. Tunapaswa kukamata maamuzi ma sio kupigwa na ma, mambo yote katika ma, mambo yote, lakini nasi tuweze tuanguke tu tu si tena tusimame tena tuanguke si tena tusimame tena tukamate si tena tu si mwanzo tu tu tu mpya na tuweze kuanguko. Hapana, Mungu anapasha kusaidia kwa neema yake, ili tusiweze kukatega sikio kitu fulani, tusiangalia mambo ingine yote, lakini tuweze kumsikia na tumwone yeye mwenyewe, kama vile inaandikwa kwamba akuwa kuona mwengine isipokuwa Yesu peke yake. Na sasa wakasikia, wakasikia sasa sauti kubwa ya Mungu asema kwamba eti huyu ni mwana wangu mpendwa, msikilize ndani ya mambo ya mwili na ndani ya mambo ya kiroho wanatii neno lake. Ni kusema sheria sheria inayotumikia Mungu bila kuangalia shurti ama tabia hali niliyo ndani. Ni kusema maandiko nayo yanasema vile vile, Mungu anaweka katika kazi sheria yake zote, anataka kufanya yote kulingana na sheria yake. Mwache ah, ile si iweze kupenya ndani mwenu, kwa sababu tunataka hapa karibu kuwa na kazi ya kubatiza katika dakika kidogo, kama watu wanakuja kwa uponyaji na kwamba imani iliyo ndani ya moyo kupitia mahubiri iliyofanyika ndani ya moyo wa, wa, wa mtu kupitia roho wa Mungu, na huyo mtu anakamata Mungu kwa maneno kupitia neno, na pale neno linapasha kutimika ndani mwao, kwa sababu hakuna tena mashaka ndani ya moyo, ndani ya mawazo yao, pale pale watapona kwa ukamilifu. Inapasha kufanyika kwa sababu Mungu, kwa sababu Mungu hawezi kutoa neno lake, hawezi kuahirisha neno lake na sijue kama iko unafanyika katika hali gani, inaweza kuhusika nani, lakini neno, kila neno la Mungu ni la kweli. Kila neno la Mungu ni mbegu ya Mungu, inapashwa kupandwa ndani ya moyo wetu, yaiku ya mlazima. Sasa ni kwamba tuweze kupokea mvua na tuweze kupokea jua na na hiyo mbegu iweze kutoka na iweze kuzaa matunda yake, iweze kuzaa matunda yake na kadhalika. Ndio, hiyo utaratibu yote, tuwaze hiyo tuwazie kuus hiyo, mwache iweze kupenya ndani mwenu, kwa sababu tuweze kukaribia na kuweza kufika ndani ya kipindi cha uponyaji. Kwa hiyo wakati vinayofuata, Mungu aliweka amri yake zake na zote sheria zake zote zinapaswa kutenda kulingana na neno lake, msha sikia hiyo, kupitia sheria. Sio sheria inayotuhukumu ama, tuh tuh tuh tuh tuhukumu tu, lakini la roho ya sheria ro, ya roho sheria ya uzima, sheria ya Kristo, ni kusema tuko ndani ya utaratibu amere ya kiungu amere. Tunarudishwa ndani ya utaratibu amere. ya kiungu ndani ya sheria ya kiroho ya Mungu, ki Mungu. ili kila ahadi iweze iweze kutimilika. Kutimilika. Kutimilika, kutimilika, natusikia yenyewe nafatilia hapa, sheria zote za Mungu zinatenda ndani ya utaratibu ndani ya utaratibu, sheria zote zinatembea vizuri, na neno la Mungu ambalo alitangaza, sio haiko tu mhali gani husu ambazo zinatembea na ndani la Kivu, lakini ninatembea ndani ya utaratibu ya kiungu kufatana neno ambalo Mungu aliyoyatangaza, kwa sababu neno lilitoka ndani ya Mungu, nda Mungu akalitupatia na tulipokea na tukasema Amen. Ndiyo, tukasema amina kwa kila neno la Mungu. Na sasa tunangoja tu tunatungoja tu matokeo tunangoja matokeo ya hiyo sheria ya kiungu, kwa sababu neno lake liliwetoka mbinguni na simama mbinguni milele na milele, na yale Mungu aliyo asimamisha mbinguni hakuna mtu anaweza kuibomoa ama kuiharibisha. Mungu ye mwenyewe atatimiza kwa wakati wake yale aliyo yasema. Sheria yote ya Mungu zote zinatembea katika utaratibu kulingana na neno la Mungu liliotamka liyosemeka, na pia kwa hii wakati wetu tumesikia maneno mengi ya Mungu neno lililoandikwa lishaka letwa uzima na kupitia mahubiri limegeuka kuwa neno upya iliyotamka, na hiyo neno lilishaka tamletwa na likatangazwa, likalipenya mioyo yetu, na inasemeka kwamba sheria zote za Mungu zinatenda ndani ya utaratibu kulingana na neno la Mungu liliotangazwa, liliohubiriwa sheria sheria ya ya uzima iliyo ndani mwetu itatuongoza pia. Kwa hiyo ufufuko inaupas, inatupasa ile kufanyika iweze kufanyika hapa, haiwezekane, haiwezekane iweze kuwa tofauti. Sheria ya uzima ilikuwa ndani ya Kristo, kwa sababu neno ilitangaziwa kwa maneno, kwa manitamshi. Hapa nasema kwamba hata ruhusu mpendo wake aweze kupata weze kuona uharibifu, so na sita nama. ruhusu nafsi yake iweze kubaki ndani ya kuzimu ndani ya mahali ndani ya kuzimu. Nasi tunapaswa kukazilia sana hapa. Ndugu Branham anakamata tena ahadi ambayo inayoambatanishwa na Kristo, Bwana mkombozi wetu alikuwa akijua kwamba kwamba -te mwili wake iliyozaliwa hapa duniani kwamba hiyo mwili haitaona uharibifu na kwamba nafsi <ped> yake haitabaki kuzimuni, kwa sababu neno la Mungu ilikuwa imesemeka. Ilikuwa ni sheria ya Mungu, Mungu. Ilikuwa ndani ya mpango ya Mungu, ilikuwa ndani ya de de il mpango yale Mungu alipasha kuagiza na kutembea, vile vile Kristo alikufa nasi tunajua na wote walishuhudia kwamba jua likapoteza mwanga wake, kukawa tetemeko la dunia, kukawa giza le, les rochers se sont fondus e, e, giza na miamba ikapasuka. Hiyo yote haikuzuia kwamba neno lake liweze kutimilika neno la Mungu ambalo lilikuwa likifananishwa na mkombozi wetu lilitimilika, na leo nawaambia kwamba hata kuzimu yote haiwezi kuzuia ili neno la Mungu lilioahidiwa liweze kutimilika katikati ya, katika wateule. Na kama vile vile ilivyotimilika katika Kristo, yeye kichwa na ni hivyo ndiyo ilipasha kutimilika katika viungo vyote, na ndani yetu sisi, viungo vyote na kila ahadi yote. Yeye alifufuka kwa sababu maneno hadi kuwe meseve kwamba sitaruhusu mpendwa wangu m-mpendwa wangu aone uharibifu, na pia nafsi yake iweze kuona uharibifu. Hapana, alienda huko chini kuzimuni na yeye akahubiri manafsi zenye zilikuwa zisikuwa watii wakati wa Noa, na akawatangazia hii neno na tena, wote wale wote walikuwa wakingoja huku, kwa upande mwingine kwa waliokolewa, aliwatosha aliwatoa, wakafufuka pamoja na yeye. Ilikuwa ni ahadi iliyotimilika pamoja naye. Lakini leo, wapendwa, nasi tuna ahadi ambazo zinatimilika zinapasha kutimilika ndani mwetu. Muamini mlishaka amini kwamba Mungu alitayarisha okovu na kuitayarisha kwa ajili yetu. Kama haiko vile ambayo haizitimisika ndani mwenu, haiwezekane lakini kama Mungu ye mwenyewe alipanga hiyo mpango mbele mp, ya mp, kuwekwa misingi ya ulimwengu na ni hivyo hivyo, kweli kweli naye atatimiza. Hakuna mtu atakayebadilisha hiyo, hakuna. Na kama vile ndani ya Kristo malimbuko malimbuko neno la ahadi lilikuwa limetimilika, na pia ndani ya walio wazaliwa wa, wa kwanza wote nao w litatimilika. Hapa inasemeka hakukuwa mapepo, hakukuwa mapepo wengi ili waweze kumuzuia waweze kuzuia Kristo ndani ya kaburi. Koma sa ili opode. Sasa mwili wake anze no, kuharibika hapana neno la Mungu la, loi de Dieu, kama vile sheria ya Mungu zilikuwa zimetimiza ama kutimiza ufufuko wake, sheria ya Mungu kupitia Roho Mtakatifu, kila ahadi la la kila ahadi, la ahadi la yote imepasha kuona utimilifu wake bila kuangalia yetu, tunapasha kuwa katika andiko fulani na andiko fulani, ni neno gani la hajabu bila kutazama est. Tabia ama hali gani, hali gani, hali gani tunapaswa kuwa ndani? Hata ukufufuka, mambo yote ilikuwa imepotea. Haya ilikuwa imekuja juu ya luna. Uu, wale wote walikuwa pembeni yake, na akasema ilana, oh, alikuwa akisaidia hasa. Kwa nini hawezi kujisaidia? Hawezi kujisaidia yeye mwenyewe na wengine, lakini mambo yote yalikuwa imekuwa giza, bila tumaini, bila tumaini yoyote. Lakini kulikuwa neno la tumaini la andiko inayosema kwamba mimi sitaruhusu mtakatifu wangu aweze kuona uharibifu na kwamba pia mwili wake iweze kubaki ndani ya kuzimu na brana ndugu Branham anasema hapa nini ya kushufurahisha sana. Sana ya ajabu ni maneno, sana ya ajabu, eti hakukukuwa mapepo hata zaidi ambazo zenye zingeliweza kuzuia Kristo wakati ya kuzuia Kristo wakati ndani ya kaburi yake ili mwili wake uweze kuharibika, neno la Mungu kama sheria ya Mungu ilitimiza ilitimiza, uh, uh, ufufuko wake. Mnatambua, ina maana dini hapo, Mungu Mungu yeye mwenyewe mhali ya kiungu alitenda hapa mambo hapa mambo, hakubaki tu katika hali kawaida, lakini ilikuwa Amen. ni uzima liku, ili, watu walikuwa wakiangalia hii walikuwa wakiangalia wote, walikuwa wakijua kwamba mambo yote yamekwisha. Mambo ya nje yote yalikuwa yamekufa, lakini Mungu aliangalia neno la ahadi. Mena. Na ilikuwa wazi, si <coughs> il pia hata kama angeliweza enda <coughs> kuzimu na pia mwili la wake, wake, wake uweze kuingizwa ndani ya kaburi bale la, la la la neno la ahadi la ahadi la kiungu likuwa limeonekana, na ilikuwa sema kwamba siitaruhusu mtakatifu wangu aweze kuona lupère, uharibifu na nafsi yake uwezi waki kuzimu ni kwa sababu ya ni hilo neno Le, la Mungu voilà. Mungu alifanya ufufuko wake uonekane. E, kuzimu haingeweza kumzuia, kaburi haingeweza kumzuia. Hapa kulikuwa neno la Mungu na maandiko na maandiko hawezi kubomolewa ama kuharibika. Tuna imani kubwa ah, kwa sababu ile hii wakati ile inapofananishwa na mkombozi wetu Ina, alifanya nini kwa ajili yetu? wakati gani? natuhusu hiyo hadi kwa ajili yako na kwa ajili yangu. Tunataka kutazama nini? Kuangalia majira ama giza ama yale yote inayotuzunguruka ambayo tunayopita yale inayoonekana huku nje nje kwetu? Hapana, tunapaswa kumwangalia Bwana Mungu wetu kupitia neno lake Aliagiza sheria ya ya kiungu ya, ya, ya, ya uzima kwa ajili ya taifa lake mp. na yeye aliyetoa ahadi hiyo naye atafanya mp. zaidi, ili kila neno la Mungu liweze kuwa linatumikishwa. Hatuna ku, haja ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya waamuzi, waamuzi wa kidunia ama waamuzi wa kimwili hapana tuna hitaji ya Bwana ye mwenyewe ambaye ikamata neno kipana na kulifunua kwa wamini. kwa wamini Me sio kwa, kwa, kwa maneno sio tu kwa maneno, lakini kwa matendo. Kaburi haingiliweza kuzuia kifa, haingiweza kuzuia De de mwili wake hangeliweza kuharibika kwa sababu roho wa Mungu, sheria ya Mungu ilikuwa imetimiza, ilikuwa imetimiza ufuko wake kugeuza kuwa kweli bon, nasi ufuko ipasha kuonekana, hata kama tunaiweza kuifanya kuifanya kwa bidii kwa nguvu bidi, lakini Mungu apashwa kuifanya, kwa sababu Mungu aliahidi, na mbele mbingu ziweze kuanguka, neno lake aliozi kuanguka nasi tunasimama ndani ya neno lake, na ndiyo maana tunapashwa kuwa sehemu yayo, na tunaamini yale Mungu aliyosema. Na yeye anashikamana neno lake, anashikamana pia na wale wanaoamini neno lake. Na ni matamshi mapi ambayo tunaposoma hapa kwamba Mungu alitimiza, alitimiza ni sheria ya Mungu kupitia Roho Mtakatifu yeye ataifanya ataileta kutimiza ataitimiza kila neno la Mungu bila ku bila kuangalia hali ambayo tulimo ndani, bila kuangalia hali yetu. Tusiangalie majira, tusiangalie mashida yetu, tusiangalie yale yote, tuangalie tuangalie Bwana peke yake. Nami na nawambia na kwamba kupitia mahubiri hii inawekwa nguvu ndani ya imani, na ninaweza kuwa ina mengi ya kuniambia, sio wale wasiokuwa na msingi ama wanaokuwa angani, lakini msingi ya kiungu ishakawekwa na ahadi za Mungu hapa zishakatimilika zikaweka uwazi ndani ya hii kizazi hiki. Nasi tuna neema, tunaweza kuamini na moyo wetu wote na kuweza kupokea na kukubali yale yote Mungu aliyoahidi. Na tena kwa hii wakati wetu, tunapashwa kuamini, tuweze kungojea ili Mungu yeye mwenyewe aweze kutimaliza, aweze kutimiza mambo yeye atayaonyesha kwa nguvu. Wakati naposikia hii neno kwa mwisho, Mungu atatimiza neno, a, a, neno lake na kama tunafanya hivyo, Mungu ataweka mkono wake juu ya shingo ya wadui zake na nasema, basi unaishia pale, hakuna kusonga tena. Mkono wa, wa, wa adui haitakuwa siku zote juu ya, wa, ta, ya urithi ya watakatifu wake. Taifa la Mungu litarudishwa ndani ya urithi wake, nasi tutafurahi tena upya na pale tutasimama tena upya okay, na kusema Bwana sasa, Bwana kwa nini tulikuwaka mna imani kidogo kama hii na kuweza kumuhuzunisha Bwana? Oh, kama unaweza kuamini utaona maajabu ya Mungu. Bwana alisema hivyo, kama unaweza uamini utaona utapata sehemu katika kurudishiwa katika kurudishiwa yale Mungu yote anayofanya. Tupokee neno lake ndani mwetu, tulikubali, na pale Mungu atakuwa macho kwa ajili ya neno lake ambalo lilio ndani mwetu, na hiyo tumaini na kuweza kutimiza hiyo ahadi, hiyo tumaini ndani mwetu iweze kugeuza kuwa kweli na, na, na, na, na na tutaona kwamba sio sisi tunapasha kuifanya, sio sisi ambao tunapashwa kufanya kitu fulani, lakini Mungu yeye ndiye atatimiza mambo yote kwa neema yake tu. Sisi tunahitaji tu kupokea, kuweza kukubali na kuamini na kutii, na Mungu yeye mwenyewe atafanya inayobaki, na yeye aliyetoa ahadi, nasi tutamwona kuwa mwaminifu na kuweza kuitimiza kweli na mnaona, na tunahitaji hatuna hahitaji ya kuamini mwanadamu, lakini kuamini Mungu na kulingana mambo hayo yote ambayo yote aliyoahidi kwa ajili ya wakati wa mwisho. Na pia ahadi inasema kwamba nitawatumia Elia mbele ya siku ya kuogopesha ya Bwana, ile ilifanyika, alitoa ahadi eti, nitarudisha mambo yote katika msimamo yake, na Mungu atafanya hivyo. Ndiyo, ni kweli, ni kweli. Neno lake ni, ni, ni sheria ya kiungu na mambo yote inapasha kufanyika kama vile alivyosema. Hakuna mtu anaweza niambia adui anaweza kuamua kitu fulani. Hapana, adui anapashwa kuwa chini ya Mungu, anapashwa kuenda wakati Mungu anamruhusu kwenda, lakini Mungu atasimama pale na shetani atakuwa na haya na atashindwa milele na milele tunaamini Mungu na hiyo, tunaamini kwa moyo wetu wote na nafsi yetu yote. Tuamini Mungu, hatuhitaji tena kusikia kusikiliza adui na kuzungumza kuhusu yeye, lakini tuamini na moyo wetu wote Mungu. Imani natoka kwa Mungu ndani ya moyo. Wakati yote ndani ya moyo tunaamini Mungu, tunakuja ndani ya pumuziko ndani ya Mungu. Tunapumuzika ndani ya Mungu, ndani ya neno lake, ndani ya neema yake, ndani ya upendo wake, ndani ya salama yake, ndani ya ahadi zake, kwa sababu kuna pumuziko iliyo tayari kwa ajili ya taifa la Mungu. Na mahali ambako kichwa chetu inatumikishwa na kunakuwa sasa na mawazo yetu na pale tunakosa salama na yale yote tuliyokuwa ndani ya moyo wetu, pale pale yote napotea. Kwa nini? Kwa sababu tumeangalia mambo yanayoonekana pahali ya kuangalia yale yasiyoonekana. Kama tunatumikisha mawazo yetu na kichwa chetu, ni kusema tutapotea, si tutajipoteza sisi wenyewe. Lakini kama tunafungua moyo wetu mioyo yetu na pale sasa hatuwezi potea. Pale tutapona, nasi tutafika kwa imani kamilifu, na tutatambua kwamba ndani mwetu na sheria ya Mungu Mungu yeye ataweza kuitimiza kupitia nguvu za Roho Mtakatifu katika wale walioamini wa neno la ahadi ambalo lilifunua kwetu kupitia Roho Mtakatifu na pia akaifunua, ili baadaye aweze kuitimiza ndani mwetu na kupitia sisi, kupitia sisi kama vile Mungu anavyoishi, na yeye mwenyewe aliahidi. Haleluya, jina lake liweze kutukuzwa, jina si la Bwana liweze kutukuzwa. Nasi hatutayarishwa kuweza kuona uharibifu, lakini tulitayarishwa ili tuweze kuona ufufuko. Tuliweza kuishi, tulitayarishwa ili kuweza kuishi ufufuko na tuweze kuishi. Na kama tunaamini na moyo wetu wote, tutaiona ni sheria ya Mungu. Mungu ataifanya, ataitimiza kwa nguvu. unajua kwamba kifo hakina maana, hakuna kitu cha kufanya, lakini shetani ashaka shindwa. Lakini shindwa na kifo ichaka shindwa eti, kifo mamlaka yako iko wako iko wapi? uwezo wako iko wapi? Mungu awabariki, amina. Tusimame kwa ajili ya ushindi, na tena kama inaweza wezekana, tuimbe nyimbo hii Rien vile nilivyo bila kitu chochote nilicho nacho, no no, tunagunjwa vichwa vyetu e no, na tunanyenyekea mbele ya Mungu ndani bon ya kilindi no cha moyo wetu, tunatambua heri gani ambayo Mungu aliyotumi kufanya kwa, kwa kutuzungumzia na kutujulisha njia zake confirm, na parole, anatufunulia neno lake et sa volonté, na mapenzi yake, na kwamba na pia si anafunua, anafunua, anafunua, anafunua, anafunua ahadi zinazofanana na wakati wetu gisi unashukuru no Bwana tunangoja ndani ya uvumilivu mpaka aweze kutimiza wakati, mpaka wakati atakapotimiza mambo yote, yeye atatimiza kwa ngufu, atamaliza mambo yote kwa ushindi. Tunashukuru Bwana kwa ajili ya hiyo. Itakuwa ni nguvu ya Mungu ambayo itakayetumika ndani mwetu, kupitia yeye mambo yote itafanyika, ili kusikuwe mutu anayeweza kushitukuza mbele ya Mungu nous voulons tu en attends pas c'est vio au seigneur qui nous a donné ce privilège d'être rassemblés devant sa face. Bwana ambaye alipatia heri neema hii ya kuweza kusikia neno okay, lake la kweli, tunasitaka kusema kwa moyo wetu asanti. Iko hapa alimezungumza, aye amen. Muweni na amina kwa Mungu na neno lake na mambo inayobaki yeye, mm -hmm. mwenyewe atashughulikia. Tunataka kuomba Père Celeste, baba uliye mbinguni care, na moyo wetu wote tunakushukuru pour la kwa, jili yanaema, la kwa jili ya neema isiyohesabika kwa ajili ya upendo Puna na uaminifu kwa jili ya rehema ambayo iliyopewa kwetu o Mungu Kisamnu, sisi tuko wanani? okay, tete ili uweze kutupokea ama kutukubali sisi tuko wa nani? Ili tuweze kupata neema hata nasi tuweze kukuzungumzia wewe, lakini ni kwa ajili ya kifo cha mwana kondoo, nasi tulipata neema ya kufika kwenye kiti cha neema, na tuweze kupata neema hiyo ya kusema, Bwana asanti, Bwana utafanya mambo makuu. Tunakushukuru kwa hiyo Acha hiyo isikuwe mwaka ambayo tunaweza kupoteza bahati, lakini iwe mwaka ambayo tunaweza kupata bahati, wakati ya mabadiliko ndani ya maisha yetu, ndani ya kanisa la Mungu aliye hai ili tuweze ili tuweze kuishi ufufuko ya kiroho o oh, Mungu, ili uweze kurudisha kurudisha wote ndani ya uzima. Bwana, tunakushukuru kwa hayo na tunakutukuza, tunatukuza jina lako la ajabu, na pia unaweza kuzungumza tena tena zaidi tena zaidi tena, unaweza tena kutupatia mambo yote waziwazi tena zaidi Uo oh, Mungu wangu, neno lako ni sheria ya kiroho, na yote unayofanya unafanya ili mambo yote ifanyike kulingana na neno lako na iweze kupata utimilifu wake. Makusanyiko imemalizikia hapa. Amina.