Luang, man, au sifa na shukuranzi kwa Bwana. Nilitaka niweze kuongeza tena kitu fulani kulingana na, na dada na ndugu ambao waliotamu kwa mbele. Inahusu dada ya ndugu Kupfer aliniambia siku ya kwanza ya juma, okay. huko Zurich, ya kwamba dada yake haiko katika afya njema na kwamba anapashwa kuingia katika hospitali na ingekuwa vema tuweze kumwombea. Nani hivyo ndivyo tunataka tuweze kufanya kwa moyo wote. Dada Kufa aliweza kuongeza na kusema ya kwamba haelewi kwa sababu gani waamini nao wanapasha kupita katika mateso kama hayo. Mara nyingi si vyepesi kuweza kukubali ya kwamba waamini na wasioamini wa wote wanapashwa kupita katika majaribu mamoja ya mwili. Tungelipenda tuweze kuamua kwa namna tofauti, tungeliweza kusema na kwamba tungeliweza kuweka yote kwa wasioamini wa na kwamba sisi tungeliweza kuacha waamini waweze kuwa huru, lakini hiyo hailingani na haki ya Mungu. Wakati wote tungali katika mwili huu wa nyama ambao tulioanguka ndani, tunapaswa kuvumilia mambo mamoja. Tunazeeka kwa namna moja, tunageuka kuwa wadhaifu kwa namna moja, na hivyo hivyo kwa ajili ya ugonjwa, tunateseka na kwa mwisho wakati kifo kinapotushika hapo inapata tena sababu ya kutuchukua, hivyo hivyo kwa wasioamini wa. Lakini tofauti ni kwa sababu kuna safari mbili tofauti, na ni hapo ndipo kunakuwa tofauti. Kuna tofauti kama ninashuka au ninapanda, kama nimeokolewa au hapana. Lakini kuhusu mambo ya dunia, sisi sote tunakuwa katika safari moja, katika mambo mamoja. Tunaweza kuzeeka, sisi sote tunakuwa wadhaifu, sisi sote tunakuwa na mateso mamoja, lakini tunatambuaka tu wakati unapokuwa tumezeheka. Wakati wote unapokuwa kijana unatikisa kichwa unasema, ah, kwa sababu gani watu wanakuwa wagonjwa, wanakwenda kwa waganga wa meno? Na sasa wakati siku zinapopita na miaka inapomalizika sisi sote tunatembea katika njia moja, toka wa kwanza mpaka wa mwisho, na hayo haibadilishi hata kitu moja ndiyo kwa ajili ya kila mmoja wetu, na hiyo ni haki ya ajabu ya Mungu. Ndiyo, Mungu wetu ni Mungu mwaminifu, anapashwa kuwa wa haki, hawezi kuwa tofauti. Kama Mungu angeweza kuwa na vipimo viwili tofauti, namna gani angeweza kuhukumu haiwezekani Jee, petetri, nina kitu fulani cha kusema leo ili watu wasiweze kujisumbua Ilia, ke kuna mashaka ya kwamba kuna kitu fulani kinaweza kunifikia mnajua ya kwamba kuna watu ambao hawana ulimi uliotahiriwa na itabaki hivyo mpaka mwisho Akoosi inaomba kusema ya kwamba muwache bwana aliweza kuagizia hivyo. Imeandikwa pia ndani ya neno la Mungu, ndani ya mahubiri juu ya mulima, Bwana wetu anasema ndani ya Matayo sura tano mustari wa kumi eli wanaoteswa kwa sababu ya haki maana ufalme wa mbinguni ni wao. Mstari wa kumi na moja, heri ninyi wakati wanapowatukana ninyi na kuwatesa ninyi na kuwasemea na ninyi kila neno mbaya kwa uongo kwa sababu ya jina langu Furahini, shangilieni kwa sababu zawabu yenu ni kubwa mbinguni, kwa maana ndivyo walivyotesa manabii waliokuwa mbele yenu. Hakuna kitu cha kushangaza kwa mambo hayo, lakini hiyo ni sehemu ya mambo kama watu wangeliweza kutushangilia ni kusema kuna kitu ambacho hakiko vizuri pamoja nasi. Manabii wote waliweza kueleweka vibaya, walipigwa mawe, wakateswa na kadhalika, na haiwezi kuwa tofauti pamoja nasi kama tunaweza kutembea kwenye nyayo zao, na tuliweza pia kusikia sisi sote na kusoma ndani ya neno la kuanzisha kuhusu neno la de. manabii tuliopokea kukumbuka maneno yaliyosemwa zamani na manabii watakatifu na amri ya Bwana na mokozi iliyoletwa na mitume yenu. Amina, tunashikamana nayo kwa nguvu. Mungu alizungumza kupitia vinywa vya watumishi wake na manabii wake na kisha alikuwa na watumishi wake na wajumbe wake ambao aliotuma, na kisha baadaye Agano Jipya likaandikwa na moja inakubaliana na, na ingine mia kwa mia. Na hivyo sasa tunashukuru Mungu kwa moyo wetu wote, kwa maana tunaweza kufuata njia ya wamitume na manabii, na hayo kwa moyo wetu wote na nafsi yetu yote yale ambayo iliweza kunigusa sana hapa wakati wa kusoma ni wazo ambayo inayotamkwa hapa kwenye mstari wa tano. Petro wa pili sura tatu mstari wa tano. Maana wanasahau kwa kusudi ya kuwa mbingu zilikuwa tangu zamani na nchi iliyofanyizwa kutoka katika maji na ndani ya maji kwa neno la Mungu. Mungu anaweza na anaifanyaga pia, anaweza kushota maji mengi toka ndani ya bahari na kuyaweka ndani ya anga juu yetu na kisha anaiangusha kama vile mvua, bila sisi hata kuweza kujua namna gani yalifanyika. Tunatambuaka tu wakati mvua inaponyesha na mambo yote inapolowana, lakini Mungu ni mweza yote. Yeye aliweka Le lois de la nature, sheria ya anga, kupitia neno lake katika utaratibu na njia za kiungu, na hayo yanadumu hivyo. Hakuna mtu wa sayansa wa akili anayoweza kutueleza na kutafsiria inafanyikaka namna gani, au namna gani Mungu anashotaka maji wakati wa, wa mwezi na sio wakati wa jua, na kisha baadaye anaishusha. Lakini iwe namna gani, nashukuru kwa sababu Mungu ni wa ajabu. Yeye kama vile muumbaji alizungumuza na wakati, inapoandikwa hapa ya kwamba kwa uwezo wa neno la Mungu ndani ya neno la Mungu muna nguvu za Mungu, na Mungu alizungumuza na kitu kikapatikana, na ingepasha kuwa hivyo na kama leo tuna hilo neno mmoja la Mungu ndipo sasa yale aliyosema yanapashwa kufanyika tena, kwa maana inaandikwa kwa uwezo wa neno la Mungu. Naamini ya kwamba Mtume aliweza kuyasema pia ndani ya barua kwa Waebrania kwenye sura 11 mstari wa tatu katika maneno haya Onze, Waibrania sura 11 mustari wa tatu. Kwa no imani tunafahamu ya kuwa ulimwengu uliumbwa God, kwa neno la Mungu. Amen. Amen. Amina. The the watu wa siansa wako na maelezo zao, lakini waamini wao wako na msingi wa imani tunajua ya kwamba hakuna kitu kiliweza kutengenezwa na kitu fulani, lakini ni Mungu ndiye aliyeumba ulimwengu kutoka ndani ya bure. Nguvu za kuumba za Mungu zilikuwa katika neno ambalo alikuwa akitamka, ndiyo kitu kiwe, na kitu kikakuwa. Mambo yaonekane, na mambo yakakuwa pale. Hakuna neno la Mungu lililorudi bure, yale yote aliyosema yalikuwa yakitimilika. Nani wanaotambua hiyo? Ni waamini. Wasioamini hawawezi kuyaona kwa maana siku zote wanapingana na Mungu wanapingana na Mungu, Mungu wanakataa Mungu. Mungu hawezi kuingia hata katika mawazo yao. Wako na viumbe pasipo muumbaji, lakini hiyo haiwezekani. Kwanza tuna muumbaji na kisha baadaye viumbe, viumbe vinavyoshuhudia uwezo wa muumbaji. Amina. Lakini Paulo Ni kwa imani ndio tunajua, ni kwa imani. Mtu asiyekuwa na imani hawezi kuyajua, mtu asiyekuwa na imani hawezi kujua kujua Mungu, hawezi pia kutambua ufunuo wa Mungu, hawezi kutambua mpango wa Mungu. Anajiuliza kwa sababu gani Mungu alifanya hiki na kile, lakini sisi hatujuliza kwa sababu gani, tunamshukuru tu kwa ajili ya yale ambayo aliyofanya. Amina. Na wakati ndugu Branham anaposema ya kwamba kama hakuna kitu ambacho kilichokuwa kimepotea haku, Mungu, Mungu hangeliweza kujifunua yeye, kama vile mukozi hangeliweza kuonyesha upendo wake. Anasema ya kwamba hayo haingeliweza kuwezekana na yote yangepasha kufanyika kama vile yalivyofanyika. Waamini wa kuj... wasi wa wasioamini wasioamini wanapendaka kushughuliza kwa sababu gani ilifanyika hivi, lakini sisi hapana. Lakini tunashukuru Mungu kwa sababu aliweza kupanga mambo hivi, na tunamushukuru na tunasema Bwana, asante kwa sababu ulituokoa, kwa sababu ulituruhusu kuweza kugeuka kuwa mali yako. Waebrania kumi na moja musari wa tatu: Kwa imani tunafahamu ya kuwa ulimwengu uliumbwa kwa neno la Mungu. Hata vitu vinavyoonekana havikufanywa kwa vitu vilivyoonekana. Kusema Mungu hakukuwa na kitu fulani ambacho angeliweza kuumba ili aweze kutengeneza kitu fulani ambacho kilipaswa kuonekana, lakini hapana. Lakini Mungu yeye alikuwa akizungumza, na kitu kilikuwa kikionekana. Alisema mwezi uwe, alisema nuru iwe, na nuru itakuwa. Alisema nuru itenganishwe na giza, na hiyo ikafanyika hivyo. Na akaita nuru mchana na giza usiku. Akasema pia mwezi na nyota ziangae mbinguni usiku, na hayo yakafanyika pia hivyo, na ingadi pia hivyo leo na kitu kikafanyika. Mwazie hiyo katika hii namna tofauti iliyo hapa duniani, Mungu aliumba kila kwa ajili ya kila eneo, kila mji, kila mahali pa, pa, ba, baridi sana kuhusu Siberi, alitengeneza mashuti za lazima sana, ili majani yaote hapa na huko na hayo iweza kuota huko kwetu. Mapamplimusi aziotake, hatuna hitaji ya hiyo, lakini viazi vinaota vina vizuri tena hapa. Lakini mwende mwende huko, ndio si niliweza kumaliza juma sita huko e, Uhindi kwa mfano ale, na tuliweza kwenda katika mahali ambapo kulikuwa hakuna hata maendeleo kwa kiwango cha chini sana huko kusini Cape Cameroon na tuliweza kuunywa ma, ma, ma ji ya muti ni muti ambayo inaweza kutoa ndani kinywaji, na mtu anayekunywa hiyo ji anayekunywa kikombe asubuhi jioni na magharibi, au asubuhi mchana na jioni, hawezi kupata hata mapungufu moja ndani ya mwili. Lakini hiyo matunda pia iko huko, naweza kuiwote na kuiona na kuivuna lakini Mungu alishughulikia yote. Imagine. Mahali pote ndani ya jangwa sasa, muwazie mw, mw, kama tunaweza kuweka wanyama wa udongo hapa katika maji watakufa wote, na kama tunaweza kuweka viumbe vya maji hapa duniani vitakufa vyote. Mungu aliitengeneza shurti yote iweza kuishi huko ndani ya maji na pia mashuti zote ili manyama zo kuishi hapa duniani, yote aliweza kuipanga yote. Nani ni kitu gani ambacho hakuweza kupanga na kuagiza yote? Nani anaweza kuibadilisha na kuifanya kuwa mpya au kuweza kuifanya tena mzuri? Nani ambaye anaweza kuibadilisha? Hakuna mtu huyo, haiko. Mungu alishaka umba yote kwa namna iliyo ukamilifu. Nani ambaye alishaka tembelea huku akuariomu ya Elad? Nani, nani, nani aliyeweza kushuka hizo madaraja ili aweze kutazama hiyo wanyama wa maji? Mtu yule anayeweza kuiona anaweza kujua kwa sababu gani. Andikwa ndani ya Ufunuo na kwamba viumbe vyote duniani na mbinguni, hapa juu ya dunia, chini ya dunia, ndani ya bahari na yote, ndio ndani yote ilitukuza yule ambaye aliyeviumba mara nyingi tunawazaka kwamba kuna aina tatu ya samaki ya kwamba kuna carpe na ingine ingine ya tatu na kuwa ni kitu kingine, lakini mwachie pale Mungu alitengeneza na kuumba mamia na mamia mambo tofauti ya rangi ya blue ya nyekundu, ya, ya manjano, ya, na ya majani. Na hiyo yote wakati watu napo yona kushangaa sana, wapo kama unaweza kuyaona, unaweza kushangaa na kuimba oh, wana jinsi wewe ni mkubwa, wewe una jinsi wewe ni mkubwa. Oh, hapo sasa moyo wangu unashangilia na kusifu wewe, ni mkubwa sana, unajitawala na wewe ni mkubwa, na wewe unajisie ni mkubwa. Naweza na na na kutembea, kutembea katika na mahali fulani pa na majani, niweza kuona hiyo aina ya maua na kujua ya kwamba yale yote ambayo Mungu aliyoumba ni ajabu sana, haku non Uh, hakuweza kutamka tu maneno kusema kwamba iko hivi hiku, hivi hapa, lakini alikuwa akitamka neno na hayo yalikuwa yakifanyika, na hiyo inanifurahisha, inanifurahisha sana, na tutaishi siku moja ambamo Bwana ataweza kukamata mamlaka yake alipatia wanadamu wakati ndio ili watu waweze kutawala kwenye dunia hii. Kwa mwanzo mwanadamu alikuwa ametayarishwa na Mungu ili aweze kutawala yote ambayo yaliyo hapa duniani na kadhalika na kadhalika, na kisha baadaye mwanadamu akaanguka, na hapo mabaya au shida zilikuwa zimekuja. Lakini sasa tunajua ya kwamba hali ya kwanza ambayo Mungu aliyotaka itarudishwa tena na hapo hakutakuwa tena alama ya mambo haya yote, ndipo tutakuwa katika mamlaka ya ujao ambayo iliyokuwa ya Adamu mbele ya anguko, na hapo tutafanana na Bwana, tutakuwa hivyo sisi sote, na tunajua hiyo sisi sote, nina la ona ya kwamba ni wazo iliyosema kwamba yote ilitengenezwa na neno la Mungu ni wazo nzuri okay sana. Ni kitu cha ajabu sana. Mungu alizungumza na mambo yakafanyika eh? Basi tunapashwa kuongeza ya kwamba hayo inaweza tu kutambulika na kuonekana na kushuhudiwa tu kupitia imani. Kutokuamini inapingana na Mungu, haiwezi kuwa tofauti, lakini imani siku zote inapatiaka Mungu haki bila hata kufanya bidii tunaweza kushukuru Mungu kwa moyo wote wa Waebrania 11 mstari wa tatu. Kwa imani tunafahamu ya kuwa ulimwengu uliumbwa kwa neno la Mungu, hata vitu vinavyoonekana havikufanywa kwa vitu vilivyoonekana. Tunajua ya, ya kwamba ulimwengu huu passera, utapita na kisha kutakuja dunia mupya na mbingu mupya, mahali haki itatawala. Na kisha neno hili inalohusu maneno haya ilo katika barua ya kwanza katika Waebrania sura moja mustari wa pili hapa, inahusu swali ya Bwana wetu, inahusu na inasema kuhusu Bwana wetu, inahusu Bwana wetu katika shahiri hii, Waibrania sura moja mustari wa tatu yeye akiwa kung'aa kwa utukufu wake na chapa ya nafsi yake mwenyewe. Akichukua vitu vyote kwa neno la uwezo wake. Hakutamka tu neno lenye uwezo na kuweza kuita mambo kuonekana, lakini yeye anashika yote kwa mkono wake, aliweka maamuzi zake mashuti zake, na yote inashikwa inashikwa kwa neno lenye uwezo iliyotamkwa na Mungu. Wakati mweza yote anaposema, inakwaka ni neno lenye uwezo na neno hilo ndipo linakuwa lenye mamlaka mbinguni na duniani kwa ajili ya wote na katika hali yote, tumetambua yale inayoandikwa hapa kuhusu Bwana wetu kwenye musara watatu wa Ibrania sura moja, yeye akiwa kung'aa kwa utukufu wake na chapa ya nafsi yake mwenyewe. Hiyo inanikumbusha neno la ndugu Branamu aliposema ya kwamba atungeliweza kujua Mungu anafanana na namna gani, au kujua Mungu ni nani, nao Mungu ni nani kama Mungu hangeliweza kujifunua yeye mwenyewe kwa ajili yetu ndani ya Yesu Kristo. Hapa sasa hivi nilikuwa nikikaa ndani ya ofisi yangu nikawazia hayo fundisho lilo la ujinga sana ambajo, ambalo haijawahi kuwa hapa duniani ni fundisho la utatu, Mungu wa vichwa tatu au Mungu aliye ndani wa tatu tangu milele na milele. Namna gani watatu wanaweza kuwa moja? Watu hawajui hata kuhesabia mpaka tatu. Lakini ni nini ndugu Branham aliona nini? Aliona hiyo chapa ya utatu, ambaye mwanamke alikuwa akipigwa mara nyingi, na akasema kwamba mama yule analinganishwa na kanisa au mwanamke yule, mwanamke yule ananigashwa na kanisa. Na kisha akaendelea na mshipa yake gegeuka kuwa kubwa tena zaidi unajua. Yote habari hii, ninyi wanawake mnayosoma, mnayosoma, mnaweza kuniambia yote ambayo Mungu aliyoahidi na atakayofanya ninawaambia ninyi hapa, ninyi wadada ambao mlio na muda mrefu wa kusoma. Siku moja ningependa niweze kuona orodha yenu. Wadada nao wana nafasi yao, msinisikie vibaya. Ningelipenda pia niweze kuona yale ambayo Mungu aliyoahidi, yale yote ambayo yaliyotimilika na ambayo inayo baki tena kwa ajili iliyo mbele kwa ajili ya kutimilika. Leo nilisoma barua, kwa mfano, mahali ambapo mwanaume mmoja anaambia ndani ya kusanyiko, akiambia watu yale ambayo walio nayo na kadhalika, anawaelezea yote na sio jina zao ni kweli, lakini kama wako na maumivu kwenye tumbo na kitu kadhalika, na ndugu wakaandika ya kwamba tulikuwa kama vile tumechukuliwa, kakosa kadi ya kusanyiko la ndugu Branham, ya kwamba ilikuwa ni kitu ya ajabu. Na mimi mwenyewe nishaka kuwa katika makusanyiko kama hayo huko Holandi, Breda, na huko Londoni na hapa na huku. Sawa sawa, na mimi mie kwangu mimi huduma hiyo yake ya ndugu Branamu ilikuwa ni, ilikuwa ni alama ya ndugu Branamu ilikuwa ni alama, ilikuwa ni alama ya Masia, sabahani, ilikuwa ni alama ya Masia. Na hivyo ndivyo ndugu Branamu alisema ya kwamba alama mbili za kwanza zita zitwataweza kuziiga, lakini alama ya tatu ya mwisho ambayo Mungu yeye mwenyewe atakayotimiza na kufunua, hakuna mtu mwengine inaweza kufunua kwake, na kwamba alama hiyo ya tatu haiwezi kuigwa. Lakini sasa kuna watu ambao wanaofunga watu kwenye gari ili waweze kutafuta kuweza kuweka anga nzuri ndani ya kusanyiko, lakini mara nyingi tunacheza kama hiyo ni ya kweli. Nakumbuka mtu huyo, mtu yule mwenjilisi anayejulikana katika ulimwengu mzima aliyetokea huko Lebanoni alikuwa amesikia pia ndugu Branham, nam, nami niweza kumchua. Nilihubiri katika kusanyiko lake huko Beiruti huko Lebanoni, na kisha alikuja baadaye huko Holandi. Na mimi sipinge, ninawauliza tu swali kweli baada ya mahubiri akatamka akasema, ya kwamba sasa roho wa Mungu anataka azungumzie kupitia mimi na sasa Bwana atafunua yale yote yanayofanyika hapa, na hivyo ndivyo alifanyika. Ninakumbuka sana sana wakati mmoja aliposema ya kwamba hapa kuna walio wana wawili ambao wanaoteseka sana kwa sababu mvulana wao haiko tena nyumbani no, na kwamba hawana hata na alama na ya kujua kama iko hai tangu tarehe fulani, na kisha akafanya kitu hiyo kama vile ni mchezo. Kwa kiwangu nilikuwa nikikaa karibu huko nyuma a kwenye kiti nikingoja ili mtu yule aweze kusema ya kwamba nataka niweze kuambia wale wawili waliooana waweze kusimama kwa majina zao, lakini hayo haikufika, ningoja kwa bure. Lakini sasa akasema tena ya kwamba kuna mtu mmoja aliye na shida ya tumbo, inaumwa ndani, ina ya tumbo, anayo tumbo ndani ya tumbo, ya kwamba ni mama aliyekomaa. Lakini mikasema hii ni uongo kabisa, na kama hii ni uongo, lakini hii haihusu mimi, mimi haina maana na mimi na mimi kuja hapa mbele ya kusanyiko ya watu wa kose elfu moja na kusema hiki na kile, nikiambia ya kusanyiko na watu wote wataweza kushangaa, na pia tunaweza kujenga kose nyumba au kanisa la pili pembeni na kuongezea na hapo sasa, nitaweza kuona mtu akishangilia na kusema oh, na watu watasema oh, ona ni baraka gani kwa pamoja nasi na kwamba Bwana amezungumza. Lakini si Bwana aliyezungumza. Hao ni wadanganyifu, watu wa kuiga, walikuwa wakisimama kwenye masabahu na sio mambo mengine. Na sasa unataka kusema hey, ndugu Franke, sasa una haki ya kuweza kuhukumu kwa namna hii? Msikilize mahubiri ya ndugu Branham, na mtatambua ya kwamba hakuweza kulinganisha alama ya masia pamoja na uponyaji na pamoja na maalama na maajabu au pia pamoja na ufunuo au kufunua kwa mihuri saba, lakini malaika alikuwa amemwambia nini? Ya kwamba utapewa alama, alama ya Masia, mawazo ya mioyo yatafunuliwa kwako na nisaka kuisema hapa, malaika aliweza kutamka waziwazi Yohana sura moja, akimwambia Ndugu Branham na akamwonyesha na kumfundisha ya kwamba hiyo kitu moja kinafanyika pia ndani ya huduma yake, kama vile ilikuwa imefanyika wakati wa zamani ndani ya huduma ya Yesu mbele ya Wayahudi na Wasamaria, na siyo mbele ya mataifa na sasa kwa mwisho wa wakati wa mataifa umefika, na sasa hiyo alama moja ya Masia inafunuliwa kama vile alama ya mwisho kwa ajili ya kanisa. Malaika aliweza kumwambia pia Yohana sura ine na akamweleza na kumtafsiria kwamba hiyo ndiyo alama ambayo itatuma. Maroho zinagawanyika, wamoja wanasema kwamba ni Mungu na wengine wanasema kwamba ni ya Shetani na kadhalika, lakini malaika yeye alimpatia hizo mafundisho za Kibiblia. Na sasa kuna mtu anaweza kuuliza o oh, ndio. Hiyo ni kweli, lakini naweza kuonyesha ya kwamba wakati malaika anapotoa utangazaji malaika anaweza kwa mfano kwa iwe Gab Gabrieli au malaika mwingine, lakini wakati malaika anaposema, anajua ni kitu gani anasema. Ndani ya ufalme wa Mungu hauna hitaji ya kuogopa, na malaika naye anajua kama maandiko matakatifu, anataka kuambia yale ambayo malaika Gabrieli aliyoambia Yohana katika wakati ule, ndani ya Luka sura 1 mstari wa 15 en relation avec Jean. Ikihusu Yohana. Luc 1 verset 15. Luka moja mstari wa kumi na tano. Luka moja mstari wa kumi na tano. Maana atakuwa mkubwa mbele ya Bwana na hata kunywa mvinyo wala malofu, naye atajazwa Roho Mtakatifu hata toka tumbo la mama yake. Mstari wa 16: na wengi wa wana wa Israeli atawageuza kwa Bwana Mungu wao. Mstari wa 17: naye atatangulia mbele yake mwenye roho na nguvu za Eliya, kugeuza mioyo ya baba kwa watoto wao, na kugeuza waasi kwa akili za wenye haki, kufanya tayari watu waliotengenezwa kwa Bwana. Amina. Mnatambua namna gani malaika aliweza kumtangazia habari hiyo na akamweza kumpatia habari hiyo waziwazi, akaeleza na kutafsiria huduma ambayo Yohana ambayo angepaswa kutimiza. Mimi sishangae kuona gisi msingi wa Biblia kwa ajili ya huduma ya Biblia na pia mafundisho ikapewa hata mbele huduma ianze. Na ndugu, namna alisema nini, alisema ya kwamba hawataamini na kisha jibu itakuja alama mbili utazipewa, kama vile nabii Musa. Alama ya kwanza pamoja na mkono, ugonjwa wa mgonjwa utaonekana kwenye mkono na mgonjwa ataona, na wakati ugonjwa itakapopotea kwenye mkono, mgonjwa atajua kwamba amepona na kisha malaika akamwambia kama unabaki kuwa mwaminifu na mnyenyekevu, alama ingine utaipewa, ni kusema mawazo ya mioyo yatafunuliwa kwako, na kadhalika na kadhalika. Na alama hiyo ndiyo ndugu Branamu aliweza kueleza akisema, ya kwamba ni alama ya Masia, iwe Paulo iwe Petero, hakuna mmoja aliyekuwa nayo nami siweze kugojea hayo, siwezi hata kuwa na hitaji ya kuweza kuwa nayo, kwa maana Mungu hana hitaji watu wa kuiga. Mungu anahitaji tu watu wa kwanza walio na mwito yao ya halisi watu ambao wanaofuata huduma ambayo Mungu aliyopatia kanisa. Mtu wa kuiga mtu wa kuiga si mtu wali na karama yake halisi, ya aya kwa, ya ya ka, ya, ya, kwanza ya halisi. Lakini unaana walisema pia kwamba malaika alimwambia waziwazi akamwonya ili aweze kuzungumza kuhusu mambo hayo na kisha kisha tuliweza kuona watu ambao waliweza kuanza kumwiga, lakini hapana, tuhitaji hiyo. Lakini tunaamini kwa moyo wote ya kwamba tulipokea alama ya mwisho ya Bwana na pia tuliweza kupokea ujumbe wa mwisho. Hayo mawili yote yamemalizika, tunangoja tu kurudishiwa kwa mambo yote ambayo Mungu aliyokuwa ameweka ndani ya kanisa. Nasi tunakubalishwa kwamba Mungu atayatupatia, si wazi, si kwamba jenis. Naweza kuanza kufanya kitu fulani hapa, si na si wazi pia ya kwamba kuna mtu mwingine anayeweza kufanya hivyo au anayepasha kuifanya, lakini naamini tu ya, ya kwamba huduma huduma uh, iliweza kupokea vyombo vingi kupitia ufunuo wa neno, na ili kila mtu aweze kutimiza huduma ambayo Mungu aliyompatia. Na ni kwa furaha kubwa na uhakika wa ndani ndimo tunatangaza mahubiri ya Ndugu Branhamu, na tunagawa chakula na pia tunatangaza neno la Bwana mpaka aweze kurudi, mpaka aweze kurudi. Ninatumaini ya kwamba hamkuhesabia hiyo kama vile ni kitu cha kupinga. Wengine wa ndugu, ningenipenda niweze kuzungumza sana na mtu huyu ambaye naye mwheshimu sana, ichapokuwa sijaweza kumwona bado Niliweza kumsikia tu, niliweza kusikia, nilisikia ikisemeka tu kuhusu yeye. Ningelipenda pia niweze kupata sehemu katika makusanyiko kama hayo. Hatutaki hata katika hali moja ili kitu fulani cha kimaajabu au cha haki kiweze kupingwa na kushakiwa, lakini kama vile nilivyosema, kuiga huduma ya kipekee, narudia tena, huduma ya kipekee. Ha, ilikuwa haihusu maalama na maajabu au uponyaji na mambo mengine. Hapana, huduma ya kipekee mliweza kuiona katika Mm, mm, mahubiri ya ndugu na namo ya video ndugu ndugu ndugu bwana namo kwa kusema, akisimama pale akisema, mimi sina uwezo, mimi ni mnyonge, nasimama pale, niko tu hapa na hapo hapa, muda alikuwa ikifika, na hapo sasa alikuwa akisema kwamba hakuna mtu anaweza kujificha, na hapo sasa Mungu alikuwa na mambo yote chini ya uongozi wake, naye sasa alikuwa akitamka maneno hapo hapo, na hisi tunaweza kuishi katika siku hizi za mwisho, na tunashukuru Mungu sana kwa ajili ya hayo na mnajua vizuri ya kwamba ndiyo ilikuwa ikigawa maroho katika wakati wa Yesu. Wamoja walikuwa wakisema ana Beelzebuli, na wengine walikuwa wakisema mtu, hakuna mutu aliyewahi kusema kama vile yeye. Wengine walikuwa wakisema ni kweli, ni nabii, kwa maana hatujawahi kusikia ikisemeka ya kwamba kuna mutu aliyeweza kufungua macho ya mutu aliyezaliwa kipofu. Amina hatujawahi kusikia mtu akifungua macho ya mtu aliyezaliwa kipofu, lakini mambo makubwa yalikuwa yakifanyika. Lakini mashaka, mashaka, mashaka, haikuwa katika maalama na maajabu. Hapo pia kulikuwa mambo ya kupinga, lakini Lakini haikukuwa mashaka ya kuweza kuwa na ushirika pamoja na Beelzebuli. Lakini Bwana yeye alikuwa akijua mawazo yao, alikuwa akijua yaliwa ndani mwao, alikuwa akiwaambia waziwazi ya kwamba tazama, yale munayowaza ndani ya mioyo yenu. Naye hangeliweza kuwavumilia, nao hangeliweza kumvumilia Bwana. Angeliweza kuwambia Petro, wewe ni Simoni jina lako Simon, wewe ni Simoni, jina lako litakuwa Petro, na jina la baba yako Pedro ni Yona. alikuwa akijua hayo yote okay. Na waandishi wakuwa akisiwaza ya kwamba mbona hajue mtu huyu? Na kisha Nathanaeli akafika akamwambia, mbele Filipo akuite, wakati ulipokuwa chini ya mutini ni kuona. Na hapo waandishi wakasema, o oh, Mungu wangu ni kitu gani hiki? Lakini hiyo ndiyo ilikuwa ndiyo hatua Akaambia mwanamke kwenye kisima, wewe nitafuta mume wako. Akasema mimi sina mume. Akamwambia ulikuwa na watano na yule ambaye uliye naye sasa si mume wako. Akasema oh, tunajua ya kwamba wakati Masihi atakapokuja atatuambia hayo yote, haya yote ambayo ulio nionambia. Akamwambia wewe ni nani? Yeye akamwambia mimi ndiye naye kuzungumzia basi hakuwa tena maswali. Kibuyu kwa ajili ya kushota maji ikabaki pale, na akakimbia ndani ya mji, akasema mkuje, nilipata nilipata yule masia, sivyo? ilikuwa ni alama ya masia, na mweza kuisikia ndani ya mahubiri yote ya ndugu Branham, wakati alipokuwa akianza makusanyiko ya uponyaji au wakati wa kuonyeshwa kwa hiyo kipaji cha kia kipekee cha huduma yake ilikuwa ikifanyika kuwa na wazo wa kwanza, kwamba ingekuwa vema uweze kuacha mambo hayo, kwa maana mara nyingi wakati unapotafsiri mahubiri mengi, unapataka hiyo mambo mamoja ya kwanza hiyo kitu kimoja, hasa kwa sababu gani? Hiyo kitu moja kikirudia kila wakati alikuwa akihubiri katika eneo tofauti, angepasha kuweka kwanza msingi wa kiblia ili watu waweze kujua ya kwamba walikuwa hawana mtu ambaye alikuwa akiwazia, sivyo, ambaye alikuwa akisema ya kweli au ya hapana. Hapana, sio hivyo, ilikuwa ni huduma ambayo ndugu Branham alikuwa kusema kwamba kama mtu anaweza kuonekana hapa duniani na kusema ya kwamba yale aliyeambiwa haikuwa ya kweli, na hapo sasa ni kusema mimi ninaambiwa uungu. Ilikuwa ikihusu huduma hiyo isiyoweza kushindwa ya Yesu Kristo ayo kama vile alama ya Masia ndani ya kanisa, kwenye msingi ambao watu wangepashwa kuweka maamuzi yao. Hiyo ndiyo ilikuwa, hiyo ndiyo ilikuwa hatua ambayo hange kuelewa na wengine waliweza kuwaza nasi tutaweza kujaribu pia, tutaweza kujaribu pia ndio, na hivyo ndivyo wanafanya, lakini sisi hatutajaribu kuiga. Hapana, sisi hatutaijaribu, lakini tunajua yale ambayo Mungu aliahidi, aliahidi ya kwamba angepasha kuutuma nabii, lakini pia alisema ya kwamba kama vile yane na yambure walivyosimama, watu nao watasimama katika siku za mwisho. Swali siku zote ni moja sasa. Hii ni ya nini? Kupitia Mungu sisi tulijipatia maamuzi ya kutoonyesha kitu kingine, ila ni utangazaji wa Biblia na kuweza kuweka katika matendo tu yale ambayo inayo kuwa ya kiungu na kitu kingine chote Yine, yina, yoy, mambo ingine yote yanapashwa kulingana na maandiko. Nasi sasa tunashukuru kwa sababu Mungu atusaidia katika siku za mwisho Yine. Kwa maoni yenu, mara ngapi kuvutovumilia? Inanishikaka na sio ninyi peke yenu, lakini Yine. Na mimi pia ninashikaka kwamba ninakuwa katika hali mbaya, lakini ni vema kungoja, vema kubaki kuwa kimya mpaka Mungu aweze kufanya kitu fulani. Na hapo sasa tutakuwa na muda mrefu tena ya kuweza kusonga mbele pamoja na Bwana. Na hapo sasa haitakuwa tena kujaribu au kuiga Niliweza kutafsiria mtu mmoja, sijui kama nishaka ni kusema de de hapa, aliweza kusema de maneno fulani ndani ya kusanyiko, na mimi ndiye kwa nikimtafsiria, na akazungumza kuhusu mtu ambaye angepashwa kuwa na kitu fulani di, na mtu yule hakuonekana, lakini mwanamke ndiye akaonekana, akasema akose, pia inaweza kuwa ni mwanamke ndiye niliona ni kweli nikuwa nimesumbuliwa sana, ni shaka kuishi mambo fulani mimi mwenyewe na, na niweza kujipatia pia maoni yangu, lakini sitaki kuweza kurudilia yale ambayo niliyofanya leo, na kisha niweze kuwa kama vile wa kupinga. Lakini tunataka tuweze kuacha yote katika mikono ya Bwana, naye atafanya yale inayokuwa njema anaruhusu ili atupatie yote inayokuwa kose kwa njema kwa ajili yetu. Mara nyingi hatuelewake hiyo, lakini hayo pia ni sehemu ya mambo, hatuwezi kuyaelewa au kuipanga, lakini yeye ashaka kuyapanga, na anasema ya kwamba hayo nayo ni sehemu ya hii mpango mkubwa wa Mungu katika siku hizi za mwisho. Nani anahitaji ili Mungu afanye kitu fulani kweli kweli pamoja nasi, ndio kupitia sisi pia ni wakati imefika sasa. Nani aliye tayari ili aweze kupenda kupenda na sisi kwa sisi, kuweza kuwa macho, ili kusiwe tena kitu fulani kinachoweza kututenganisha na Bwana. Kila mtu aweze kutazama mwengine kwa uhuru na kwa namna iliyo wazi, na upendo uweze kuwa wa haki, na imani uweze kuwa ya haki yote, kweli kama vile ya kwanza na tuweze kuwa na sura moja mbele na nyuma, tuweze kuambia kila mtu uso kwa uso yale ambayo tunayoweza kusema hata nyuma ya mgongo wake na yote yote yaweze kufanyika kwa uhakika na kwa nia njema, na mahali ambapo hatuwezi kusema kitu fulani, ingekuwa vema tusiweze kusema kitu fulani, tunyamaze. Ndugu Branamu alisema mambo, me alisema ya kwamba ndugu Branamu alisema kwamba kuna mambo mengi ya kusema juu ya mtu fulani, kuna mambo mazuri mengi ya kusema juu ya mtu fulani, na si vema kuweza kuweka kwa nafasi ya kwanza mambo madogo madogo yaliyo mabaya na hapa kama tuko wenye haki na kama tunaweza kutazama mambo mazuri ya wandugu na wadada, na hapo sasa ndipo tunaweza kuyazungumza hata kwa saha nyingi. Na kama tunaweza kujaribu kuweza kupata kitu fulani cha kuonya mwingine, na hapo sasa tutakuwa na masaha mengi tena mbele yetu, mbele ya kuweza kupata kitu fulani lakini na hapo sasa tutakuwa tumepoteza muda wetu, lakini hatuwezi kufanya hivyo, lakini tunataka tuweze kutumikisha muda wetu kwa ajili ya kuona upande mzuri, sehemu nzuri kwa ajili ya kila mtu, tuweze kuona sehemu nzuri kwa mtu na kuweza kuyazungumzia. Si nataka nishaka kusema mahali fulani, kama mtu fulani anatafuta kitu fulani kibaya, aweze kujitazama yeye mwenyewe ndani ya kioo na ndani mwake, ndipo ataweza kupata nzuri na ya karibu hapo hapo ndani yake mwenyewe si, na bila hata kuitafuta hata kwa muda mrefu, kama anaweza kujua ni mahali gani yaliko, kama watu wengine wanaweza kutafuta, ni mtu mwenyewe acitafute kitu fulani, na hivyo na hivyo, sasa itaweza kumwe kumwepusha kuweza kutafuta muda mrefu na hivyo ndio, na siseme hii kwa kujifurahisha, lakini naisema kwa uhakika wote, na nihitaji ili hayo yaweze kukamatiwa kwa nia njema, lakini kamatiwe tena kwa haki. Tuache yote inayoweza kubomoa na kuharibisha, lakini tuweze kukumbuka kwamba tuko viungo vya mwili moja, na sote tuweza kuunganishwa pamoja, na sisi tuko viungo sisi kwa sisi na wakati kiungo kimoja kinapoumia mwili wote unaumia. Kama hauisikie wakati kiungo kimoja kinaumia, ni kusema kuna kitu ambacho hakitembei. Kama mtu fulani anaumia, na kama wewe hauumie, hau pamoja naye, ni kusema kuna kitu fulani kinachofanyika. Kama ninaweza kushipika kwenye msumari huu, nitaweza kusikia kwenye kidole naweza kunyang'ua kose mguu wangu wa kume, kwa sababu nitajua kwamba hapa ndipo nimekuwa kwenye mguu wangu. Kiungo kinambatanisho kwa mwili wote, na wote unasikia na maumivu maumivu mahali pote. Na wakati mwili wa Yesu, kiungo kimoja kinaumia kwenye mwili wa Yesu, hapo hapo viungo vyote vinaumia pamoja naye na wakati kiungo kimoja kinafurahi, viungo vyote vinafurahi pamoja navyo. Na hiyo ni kili fulani cha ya, ya maajabu. Hakuna wivu, hakuna chuki, hakuna kitu kama hicho, lakini kuna kwa furaha ya mbingu kwa yale ambayo Mungu alifanya ndani mwetu. Jina la Bwana usifiwe, amina. Tusimame kwa ajili ya kuomba, nami pia nakwambia asante Bwana kwa moyo wote kwa ajili ya hili kubwa ambayo hatuwezi hakose hata kuelewa kuweza kuwa tunakaa kwenye miguu yako amina. O Bwana, sisi kama vile wafuasi wako, sisi kama vile wanafunzi wako, na sio kama vile wanaojua mengi au kujua vizuri well, lakini kama vile watu ambao wanaohitaji kujifunza. Wa ulituma mwalimu Roho Mtakatifu puissante. Neno, neno lenye uwezo Il na akalitufunulia alitupaka akatufungua macho akafungua mioyo yetu ili tuweze kuona na kusikia wow. Na kuamini. Amina. Bwana mpendwa tuliweza kuelewa tu, tuliweza kuelewa pia. Alama ya masia ulitupatia ili taifa lako iweze kukamata maamzi, ni alama ambayo iliyopingwa kwa wamoja jete, oui, kwa moja aliwasimamisha, na kwa wengine akawakwaza. Lakini sisi tunaweza kubadilisha nini juu ya hayo? Kwetu sisi alikuwa ni baraka. Haleluya. Baraka kubwa, na kama sivyo tungeliweza kujua ya kwamba kulikuwa wajilisi wengi lakini sasa tumejua kwamba kulikuwa no. Mtu aliyetumwa na Mungu, mtu wa Mungu, nabii aliyetu aliyeahidiwa, um, e ndani ya roho na ndani ya nguvu za Elia kwa ajili ya kurudisha mioyo mioyo ya wana wa Mungu parol, kwenye neno Postres, la wababa mitume prepare, na kwa ajili ya kutayarisha taifa Bwana, kwa ajili ya kufunua siri zote, na zote na kuweza kuvunja hizi madesturi zote na kuweza kutangaza ya kwamba hizi madesturi zote, zote hazina maana, lakini pia kwa ajili ya kurudisha neno lilofunuliwa lenye uwezo na linaloshinda Bwana mwaminifu, katika hali hii nakuomba kwa ajili ya kitu cha mwisho, kitu ambayo inayoleta shida kubwa, nina kuomba uweze kufunulia kanisa lako lote ya kwamba wadugu wetu ambao walioshurutishwa kuweza kuoa tena. Ne okay. Wasiweze kuhesabiwa kama vile walivyotalikiwa mbele ya Mungu, na kwamba neno talaka haliko katika neno lako, haiko katika neno lako, lakini ninakuomba pia uweze kutoa uchafu huo, haya hiyo, na uweze kutupatia nuru mwanga ulio wa ujao ya kwamba hatupashi kuhukumu tukiwa na vipimo viwili tofauti, na tusiweze kuhukumu na kuweza kutoa maoni yetu, lakini tuweze kushukuru Mungu kwa sababu aliweza kutulinda. Bwana, tulinde katika mambo yote. Tunatoa viatu vyetu, kwa maana tunajua kwamba ulizungumza na haturuhusu ili watu waweze kudharau yale ambayo uliyofunua na uliyosema katika utakatifu wako. Watu wote waweze kunyamaza na wewe peke yako uweze kuzungumza. Bwana tubariki, tubarikisisote sote. Tunakushukuru pia kwa ajili ya ushuhuda sana sana, kwa ajili ya yale ambayo ndugu Shibiti aliyosema hapa kwa hatua gani anashangaa na kuguswa kuweza kusikia na kuona gisi wale ambao waliokuwa hapa mara moja, na waliosikia neno na ambao walioweza kulikubali bila hata kushurutishwa, na ambao na ambao baadaye walioweza kushota baraka, inayoambatanishwa na hayo. Basi hivyo iwe hivyo kwa ajili yetu sisi. Bwana, fanya neema, ili mzigo wote uweze kutoshwa ndani mwetu, na ili tuweze kusikia neno lako, kuliamini na kuweza kuliishi, kuishi yale ambayo uliyoahidi ndani ya neno. Mungu mwaminifu, tunajiweka katika nema yako, tunakuomba pia kwa ajili ya dada yetu Kaufman. O Bwana, mguse. Bwana mwaminifu, unaona pia uaminifu ya wandugu yetu wapendwa Kupfer. Bwana unajua njia ambao wanayopita ndani, hawarudi nyuma hata ya kujitoa hawahesabie hata wakati, lakini wako hapa siku zote Bwana. Bwana, huyo dada mpendwa wetu Kaufman anayeteseka ndani ya moyo wake aliye na shida ya kupumua, o Bwana, si wewe ambaye uliye uliyepuliza pumzi ya uzima kwa mwanadamu una uwezo ili tena moyo uweze kutumika tena kwa namna ya ujao, na mafafa yaweze kutumika tena kama vile yanapaswa kuwa kwa kawaida na kama vile navyostahili. Wewe uliyeumba mwanadamu, hauwezi kumtengeneza? Hauwezi kumponya? Wewe uliyeumba mwanadamu, hauwezi kukomboa kiungo kimoja? Unaweza, Bwana. Tunakuomba Bwana, umguse na umponye kupitia nguvu zako kwa ajili ya heshima na utukufu wa jina lako. Haleluya! Bwana mpendwa, tunakuletea pia mahitaji zingine zote na maombi zote zingine, u Mungu, na tunakuomba pia uweze kuwa pamoja nasi wikendi hii, u Bwana. Tunajiweka kwako. Unajua namna gani ninawazaka mara nyingi ndani ya unyonge wangu namna gani najisikiaka na namna na gani sihitaji nahitaji tena nisiweze kuhubiri tena. Oui, basi nisamehe kwa kupingana kote, e, nionyeshe ya kwamba ulirudi Sayuni kwa ajili ya kanisa lako, na pia tena taifa lako, na pia hekalu lako hekalu lako mahali unapo unapotawala unapoishi na kutenda. Bariki wandugu yangu wapendwa, ndugu Rus, bariki wandugu wote ambao walio na kazi za kutimiza hapa ndani ya ukusanyiko. Bwana, tubariki sisi sote kwa wingi wa neema yako na utupatie mioyo ya kuamini, nikusema imani ya kwamba utafanya yale auliyosema, basi tufanyiwe sawasawa na neno lako. Haleluya! utukufu na heshima iwe kwa jina lako takatifu. Amina, amina.