Nilitaka kukaribisha wote ndani ya jina la damani la bwana wetu Yesu Kristo. Tukamate kwa moyo yale yote tumeyoimba nayosema kwamba weka macho yako pekee yake kwa Yesu, na ni pale sasa hatutajiona sisi wenyewe pale, hatutaona wengine, lakini tutamwona, hatutaona tena shida ama majira na yale yote inaweza kuwa na kutuzunguka lakini pale ndio kunatimilika yale inaandikwa ndani ya Matayo kumi na saba inayosema kwamba hawakuona sipokuwa mwingine isipokuwa Yesu peke yake. Hacha nia hiyo iweze kuwekwa kwetu leo, ili tuweze kuangalia nyuma ya mashida zote, baada ya nyuma ya huko mayale yote inayotuzunguka tuangalie peke yake Yesu, tuangalie Yesu peke yake. Na yule kweli kweli, kwa imani anayeona Yesu kwa imani, ndio anapona, anapata ukovu pale pale. Hakuna mtu anayeona Yesu kwa imani anayebaki anaye kama vile alivyo, lakini msalaba hapo, msalabani anapoona msalabani tunapashwa ona Yesu kama vile aliyesulubishwa, kama vile alivyovuya damu kwa ajili yetu, na kutimiza na akaunda kwa neema ukombozi. Kuna wengi wanaozungumza kuhusu Yesu wa habari inayokuwa ndani ya historia Lakini sisi si, tunazungumza kuhusu Yesu Kristo, yeye aliye anza habari ya ukovu, alitafuta mwanzo na kuleta salim. Lengo ya ukovu siyo habari siyo historia, lakini habari ya ukovu. Lakini Yesu Kristo ndiye chanzo ya mpango ya ukovu ya mwanadamu hapa kudunia na wakati waimbaji walipoimba nyimbo ya kwanza, niliwaza kuhusu Yohana wa kwanza, Yohana wa kwanza sura yake ya tatu, kuanza mstari wa kwanza mpaka wa tatu. Nitaka kuisoma mbele ya kuomba. Acha nawaomba ili sote tuweze kusimama kwa ajili ya hiyo. Yohana wa kwanza sura yake ya tatu A mustari wa kwanza mpaka mustari wa tatu tazameni, ni pendo gani ambalo Mungu, Mungu aliloonyesha kwetu de tuita de wana de wa Mungu, nasi de tuko de wao ni kweli. Amina nasi tumegua wao na ndiyo maana na ndiyo maana, ulimwengu haitujui kwa sababu haikumjua pia. Wapendwa, sasa tuko wana tuko wana wa Mungu. Wapenzi, sasa tuko wana wana tu, tuko wana wa Mungu na yale nitakayokuwa haijaonekana lakini tuwajua ya kuwa atakapodhihirishwa tutafananishwa na yeye kama vile alivyo, kwa sababu tutamwona vile vile alivyo. Basi na kila mtu na kila mtu mwenye kuwa na utumaini kama hilo katikati ndani yake ajitakase kama vile yeye ni mtakatifu. Tuombe na wasihi. Père, Baba uliye mbinguni, tunakushukuru na moyo wote kwa siku ya leo, acha iwe siku que tu fait ambayo uliyoifanya kwa, kwa jili ya okovu waliopotea kwa jili ya uponyaji wa ugonjwa de na kwa jili ya baraka ya taifa lako Jura, iwe siku ambayo tutakuwa ndani ya furaha na shangwe kwa ajili ya msaada wako, tukiwa pembeni yako. Bwana mpendwa, unajua mahitaji tofauti na mahitaji yote unajua maswali, mahitaji wandugu wandugu walio walio ndani ya hospitali Bwana, tunakuomba uwe pamoja na wao. Bariki ndugu handeket ba, bariki ndugu bazel. Bwana, bariki pia wale wote waliojiweka pamoja na sisi kwa mahitaji zao, fanya namna tofauti ufanya tofauti katikati ya wale wanaokutumainia na wale wasio kuwa na kutumainia, tufanyizie tupate neema mbele yako mbele ya uso wako, utupatie utupatie mamlaka na uwezo ya kiungu ambayo tunayo kwa uwezo ya neno lako na kwa ajili ya jina lako. O Bwana, acha tena kurudishiwa tena, iweze kuwa ya kweli ya kiungu ndani ya kanisa lako nakuomba sasa, Mukombozi mwaminifu, uweze kutoa ndani ya maisha yetu ndani ya mioyo yetu sisi sote yale yote inayosumbua, yale yote inayohuzunisha, yale leta leta kuzuia inaleta kuleta huzuia ya kuwa ku na umbatanisho pamoja na wewe na kuwa na umoja pamoja na wewe, na pamoja na wewe, na pamoja na sisi na umoja na wewe na umoja na roho na katikati yetu, towa kuelewa yote mbaya, toa chote ndani mwetu kinachokwaza roho wako. Tufanye kuwa wana wa Mungu walio na akili wanaoongozwa na roho wako. Bwana, tunaweka kwa ukamilifu kwa hakika kweli hii makusanyiko ndani ya kufunikwa kwa damu ya mwanakondoo, na tunakuomba mwongozo ya Roho Mtakatifu wako. Bwana, unajua kwamba niliandika maneno maandiko fulani za Biblia, lakini sijui niseme nini. la Bwana, weka maneno yako ndani da ya moyo wangu, ndani ya kinywa changu, kupitia uvuvio wa roho la conduite de na mwongozo wa roho De, tupatie neema ya kuzungumza na neema ya kusikiliza. Tunakuwekea hii makusanyiko ya kiungu na tunakushukuru, na kuweza kutubariki, na uweze de kuwa pamoja o nasi ndani ya jina takatifu la Yesu. Amen. Amen. Amen. Munaweza kuketi. Nawaomba muweze kuwa makini sana kwa wakati unapochunguza neno. Nilitaka kufanya uambatanisho na neno ambayo tumetoka kusoma. Tazama. O, tazama ni upendo gani ambayo baba aliyotuonyesha kwetu, alipotuita kuwa wana wa Mungu nasi tuko wow, wao sasa. Kama tuko wana, ni kusema tuko warithi, warithi wa Mungu na warithi pamoja na Yesu Kristo. Sasa tunapashwa kukoma kwa sababu tuko wana, Mungu alituma ndani ya mioyo yetu roho ya mwana wake ambayo inayolia, ambayo inalia ndani mwetu Aba, Baba. Kwangu mimi hao mambo ni ya damani. Mungu alituweka ndani ya usiano ya wana na wavisichana. Yesu ndiye mzaliwa wa kwanza katikati ya wandugu wengi. Roho ilikuja juu yake Ni hivi, ndivyo inatupasha tuweze kutimiza kweli yote. Na wakati hiyo ilifanyika na ubatizo ya maji ilipotimilika, mbingu zikafungulika na roho ikashuka ikashuka nayo ikakuwa juu yake na sauti ikasikilikana eti, huyu ni mwana wangu mpendwa ambaye ndani mwake nimeweka matumaini yangu kwa, naamini kwamba ilikuwa siku ya Mungu amba, ya Pantekote ama siku sita ya Pantekote. Lakini na ni hapo ndio nilitafusiri hiyo mahubiri ya ya mahubiri ya mahubiri ya damani ya ndugu Branam mwanakondoo na hua kulikuwako mwanakondoo wa Mungu. Yohana yeye akasema kwa sauti kubwa eti tazama mwana kondoo wa Mungu ambaye anayetoa zambi za ulimwengu. Na hapa Mungu alijiunganisha, alijiunganisha na ulimwengu. Mungu, Mungu. Yeye aliye Roho akaweka shurti agizo akaweka hiyo eh, agizo kwa hiyo FGT hiyo, FGT hiyo FGT mwili ya, ki, ya udongo ambayo ilipaswa kutolewa kwa ajili ya ukombozi ya, ya wetu akalipigania hiyo, hiyo mwili ya udongo kwa ajili yetu, kwa ajili yetu. Tazama kwalingana na mwili wake alikomaa kwa, alikomaa akakomaa kwa akili na hekima na mbele ya Mungu na mbele ya watu kama vile inaandikwa, alikula akakunywa, kulingana na mwili wake alijifanya kuwa mtu alikuwa alifananishwa na sisi, alikuwa kichoka, alichoka, aliregea, alikisinzia na wanafunzi wakisema Bwana au usumbuke kwa ajili yetu. Katika mwili wake yeye alikuwa kukufa, na ndiyo maana angeliweza kukufa ili aweze kuturudisha kutu ndani ya kutokufa sisi tuliokuwa wa kukufa, kwa sababu mwili hii isiweze kubakia katika uharibifu na sibaki tu ya kukufa, lakini iweze kubadilishwa kwa hali isiyo kuharibika Dieu ya ufufuko. Mungu kama vile roho alipigania mwili hii, e, na tazama yale inayoandikwa ndani ya E, barua ya Waroma ni ya mu, la muhimu sana kwa sisi sote, ambayo tunataka tuwe na sehemu ya u, ya unyakuo kwamba roho roho ya yule aliyefufua Yesu ndani ya wafu katikati ya wafu niyo roho nayo inapashwa kukaa ndani ya miili zetu zinazoharibika ili na hii roho iweze kuibadilisha kuwa kuwa hai. wa Roma 8:11, na kama roho ya yule aliye fufua Yesu katika wafu inakaa ndani mwenu, yule aliyefufua Yesu Kristo katika wafu naye atapatia uzima Kato ndani ya mwili wenu kupitia Roho kwa sababu inakaa ndani mwenu. Ni ya muhimu sana kwamba Roho wa Mungu iweze kufanya makao yake korma, ndani ya mili zetu zinazokufa iweze kukaa ndani ya mili yetu iliyokufa. Ye mtu fulani aniuliza jana na tena mwingine akaniuliza leo, nini waamini wanapashwa kuwazia kuhusu de la suki, kuhusu wakati wa kuunguza mili, kuhusu wale wanaounguza mili, wanaounguza mwili baada ya kufa. Nami na, naweza kusema kwa uhakika kwamba mimi ni mimi nahuzunishwa na sana kena na maswali kama hizo kwa sababu sina usiano kwamba kuna mwamini mwamini wa kweli alishaka fanya namna yote ili, ili, ili mwili wake iweze kuunguzwa uweze kuchomwa uweze kuchomwa. Na mimi naamini kwamba mwa, mwamini hawezi fanya kosa kubwa ku mwili wake ya ni kusema kwamba aweze kuagiza kwamba mwili wake uweze kuunguzwa kwa, kwa un... naamini kwamba ni, ni mauaji ya kweli mbele ya Mungu na maumbaji na maumbile kweli kweli, na kama inaandikwa ndani ya maandiko matakatifu kweni. Na mimi nawasomea kwamba kwa mimi sikustaarishwa kwa ajili ya hiyo, lakini nishaka sema kwamba tulishakaambia Bwana kama vile anavyoongoza, na sisi tunaimkamata kutoka kwa mkono wake. Na mutu, mutu hakutengenezwa kwa mavumbi, lakini alitengenezwa kwa udongo, na alisema kwamba alisema kwamba kwa udongo ndio alitoka na ni kwa udongo ndio tarudi, amena. Umeshaelewa hiyo, ili muweze kutambua kwamba kwa kupashwa kuwa mabishano ndani ya moyo wa mutu inayohusu makweli za andiko zote, Mwanzo Mbili, musaru wa saba. Alors, kisha bwana Mungu akaumba mutu kwa udongo akatengeneza mutu kwa udongo iliyotoka ndani e ya udongo akapumpuliza ndani ya mapua yake pumuzi ya uzima na mtu akawa nafsi iliyo hai Najua kwamba kwa wamoja ambao wenye hawaamini waua ufufuko wenye haapashi awezi pendi kukubali ku, ku hiyo ufufuko wanataka uzime ipate kufutiwa nani, wao wao ndio waliamua wali kwamba mili zao ama mavumbi itakayo baki, baki iweze kuvurushwa idadi ya mawingu. Lakini na wasihi wa mwarifu mwa, mwa, mwa kila mwamini asifanye kitu kama hicho ama kuiwacha kufanya kitendo kama hicho. Naweza kusomea maandiko nyingi za Biblia na kubalishwa kwamba, lakini nawasomea ndani ya Wakorinto wa kwanza Wakorinto wa kwanza, na sana sana Wakorinto wa kwanza kumi na tano makumi nne na nne Wakorinto wa kwanza kumi na nne arobaini na nne ikipandwa mean, si si si si si si ni mwili ya Yine udongo, sio vumbi, sio vumbi, sio vumbi, lakini udongo. Ikipandwa ikiwa, ilikuwa mwili ya udongo, lakini fufuka, ilikuwa roho ya kiroho, lakini kama vile kuna mwili ya udongo ya, ya, ya, ya, ya hali, kuna pia mwili ya roho. Mnaweza endelea kusoma hapa, lakini kwa kumalizia, kuhusu swali hiyo nitaka kuonyesha kwamba kuhusu maneno hii waamini wa kweli na kuhusu maneno waamini wa, wa kweli, kama wanakuwa sehemu wa, wa familia isiyokuwa waamini wacha waweze kuionyesha vizuri vizuri mbele ya kwenda kwao, waweze kusema kwa matamshi wazi wazi wazi, kama vile mapenzi yao ya mwisho, kwamba wanahitaji waweze kuzikwa kama vile ilivyokuwa imefanyika kwa miaka mingi iliyopita, ni kusema ni kusema kuzika kwa mwili yokufa inayowekwa sasa ndani ya kaburi, niisha kuwa wazi kweli kweli kwa swali yainu. Acha Mungu atufanyie neema ya kuweza kuipokea okay. Kwa moyo Jemre Nilitaka kuweza kuenda ndani ya andiko la muhimu, Zaburi mia na kumi na nne mia moja na kumi na nne Zaburi inayokuwa na e, kilalo ikienda kwa agano jipya, inayoingia kwa kanisa la agano jipya. Kama vile munavyovijua, tunaamini kwamba Mungu kwa kwa nami kwamba Mungu alitupatia mifano alitupatia mfano kama vile Israeli kama vile taifa lake, naye akachagua ndani ya kabila zote na malugha zote, kanisa na taifa zote. Zaburi Zaburi mia moja na kumi na nne. Zaburi naanza na neno la vuzuri sana, inasema kwamba haleluya, inayosema Bwana ashukuriwe sana Wakati Israeli alipotoka, mia moja na kumi na nne mstari wa kwanza Zaburi. Wakati Israeli ilipotoka Misri na nyumba ya Yakobo katika watu wa lugha ya kigeni, Yuda ikawa mahali patakatifu pa Mungu na Israeli mahali pake pa utawala. La mer, le vi, ma... bahari iliwaona ikakimbia, na Yordani ikarudia ikarudishwa nyuma luna, milima ikarukaruka ika, ika kama de luna, vile kondoo waume wa, wa na vilima kama vile wana kondoo. Tuame hapa kwa muda kidogo. Mungu alikuwa amechagua taifa katikati kati ya mataifa zote la ili waweze kutoka adam. Alikutana na Ibrahimu huko Uru, huko Kardukardai, huko upande nyingine ya muto wa Efrati. Mpaka hapo akamtoa ndani ya hiyo mabudu na upotevu ya wapagani, akafanya agano pamoja na yeye, akampa ahadi a na akaita kuonekana juu ya Abrahamu pan, na Isaka Abraham, na Yakobo kupitia Abrahamu na Isaka na Yakobo, taifa Israeli ambaye yon, yeye mwenyewe alikuwa amefanya agano ag na yeye si, na akagiza mahadi si, za mipango na sheria na maagizo na akasema nitaka kusema ndani ya Kumbukumbu la Torati sura ine sikuweza kuwa nimetayarishwa kwa ajili ya hayo, lakini ingelipashwa kuwa inaandikwa hapa kwamba siyo taifa lingine ambalo angeweza kuchagua. Kumbukumbu kumbu la Torati sura ine musari wa makumi tatu na tano ulikuja kuwaona kutavua, ili uweze kutambua kwamba Bwana Bwana ni mmoja, Bwana e ni mmoja, e Mungu ni mmoja, mmoja Mungu ni mmoja, kutavua, na kwamba hakuna Mungu mwengine alikusikilisha sauti yake, ili ili aweze kufundisha na duniani akakuonyesha moto wake wa e ngufu du du feu, moto, attendu, na katika moto ulisikia maneno yake. Sasa tambua le e tambua leo hii na ushike kwa moyo wako kwamba Bwana e ni Mungu. Bwana ndiye Mungu katika mbingu juu nchi, zh, Mungu Mungu Musaro, na katika e nchi hakuna Mungu mwingine. Msalimu wa na makumi matatu na tatu hapo makumi matatu na nne pia kama taifa la Mungu lisikia sauti ya Mungu kama vile vyotoka ndani ya moto Sjil, kama vile vyosikia hiyo, kama vile tero. Mungu alikuwa akijaribu kuja duniani ili aweze kushika taifa katikati katikati ya taifa lingine kupitia majaribu, kupitia maalama na maajabu na kadhalika. Musa aliambia wa taifa la Israeli kupitia roho, mumemwona, mumemusikia. Ninyi mmekuwa washuhuda wa kusikia na kuona ya mfunuo ya Mungu aliye hai, yeye aliyeshuka kutoka mbinguni mpaka hapa duniani hapa duniani, la montagne, kwenye mulima ulikuwa ukiona moto ya hatari toka mbinguni kutoka mbinguni, kulikuwa kiwo, etel kiita, etel, du, mbinguni kulikuwa ka mbinguni ndani ya moto lakini ta, pale, pale alikuwa, yu, alikuwa, alikuwa, yu, Mungu alikuwa mbinguni na hapa kwa mwenye mlima. Mungu anaweza kuwa mahali pote kwa mara moja. Watu na shida kuelewa hiyo, wanawazia kwamba kama yu, Mungu iko Zurich eti hawezi kuwa fasi ingine New York, lakini Mungu Mungu iko mahali pote kwa mara moja, anasema Eti mbingu ni kiti changu na dunia ni kiti cha miguu yangu. Msikia inamaanisha nini? Inamaanisha nini? Mbingu ni kiti changu na dunia ni kiti cha miguu yangu, ni kusema anakuwa yeah. juu na chini, il toka il juu mbingu yey anajaa Ooh. anajaa yeah. dunia yote hey. Par na anaishika kwa neno lake Mais, la nguvu lakini ana, ta, ana taifa ndani ya kale na gano ya, ta, ya gano la, kalina gano, kalina gano, jipya taifa, la gano la kale ni taifa le la le Israeli, Israeli, lililoitwa kutoka, walitoka ndani ya makabila zote na taifa zote, na ndani ya gano jipya Israeli Israeli ya Mungu wazaliwa wa, wa, wa, wa kwanza mukumbuke kwamba wakati mungu alipotoa wa taifa la israeli kutoka, kutoka misri mnaweza kuisoma ndani ya kutoka kumi na mbili mwana kondoo alichinjwa na damu ikawekwa kwenye le, la, kwenye viji, viji vijingiti vya mlango na hapo ndiyo kanisa ndio kaanza na kusema kusanyiko ndio ikaonekana mara ya kwanza, na hatangu hapo taifa ama kabila ni kusema kutoka 12 nani hapo ndio ni hapo ndio jina la, la, la kusanyiko lianza lionekana, l'assemble kusanyiko Damu ma amana kondoe limwanga na Bwana akaanza akafu akaanza kundi kundi, ilikuwa inatarisha iko naunda na kundi lake Ifu ili aweze kuifanya makao yake. Sikia tena neno hili tena mara moja, tunasoma tuna eh, Zaburi mia moja na kumi na nne mstari wa kwanza Wakati Israeli ilipotoka Misri, nchi ya Yakobo, nchi ya familia Yakobo, si Yuda, aka ikawa pa pahali patakatifu pa de de Mungu Israeli, mahali patakatifu. Haleluya! Yuda akakawa mahali patakatifu yake Yuda, Israeli ikawa mahali pa utawala wake. Mnaona inamaanisha nini? Mahali pa utawala wake ni Sioni, ni kulikuwa kabila kumi na mbili ya Israeli lakini mahali patakatifu lakini mahali patakatifu Azuda, ilikuwa kwa Yuda sio kwa, kwa Israeli Azuda yote nzima lakini kwa Yuda Israel yuda son lieu de israeli Yuda ikawa mahali pake pa o utawala sanfere. Lakini Yuda ikawa mahali pake ae pa utak utakatifu mahali patakatifu, ikuwa ni ahadi inayoambatanishwa na kabila la Yuda, kusema Kumbukumbu la Torati makumi nne na tisa, kama niko nayo hapa na ni kwako ndio kutatoka kwangu kutoka kwa ajili yangu. Nasema nini? Nasema nini? Mwanzo mwanzo, nasema nasema, sio kumbukumbu, Mwanzo mwanzo makumi nne na tisa ni kwako ndio kutatoka kutoka kwa ajili yangu yule atakaye tawala Israeli. Kumbuka yale inayoandikwa tena, hapa tunasoma ndani ya Mwanzo mwanzo arobaini makumi nne na kenda mustari wa nane Judah, Judah, Yuda ni, ni wewe ndiye ndugu zako ndio watashangilia. Mkono wako, wako itakuwa juu, de juu de ya maadui zako, chini yako watanyenyekea wana wa watoto wa baba zako. Lion, Yuda Yona, alikuwa lion, alikuwa simba kidogo mchanga kwako akanyenyekea akaonekana aka kama vile simba, nani atakayemsumbua? natazama hasa ahadi. Fimbo, fimbo, fimbo, haita haita haita mba. Fimbo ya utawala haitaenda mbali na Yuda mpaka yule aliyesemeka na taifa nalo litaweza kum msikie tena andiko ingine mstari kumi na moja. atafunga punda wake katika mzabibu na mwana punda wake katika mzabibu mzuri mweza kusoma vizuri mweza kusoma anasema anaambia wanafunzi wake eti enendeni tafuta mwana punda punda na mwana punda na uambie na wakati watakapowauliza, wakati wauliza eh, eti mwambie kwamba Bwana anahitaji anahitaji naye wataileta wata mwishasoma. hiyo ilikuwa ndani ya Mathayo. Mweza kusoma ndiyo? Naujua kwamba niko naambia watu ambao hawafurahishwe tu na kusoma mahabari za mahabari, ama kusikiliza tu mahabari za redio, lakini pia wanaojua vizuri vizuri maandiko matakatifu. Matayo ishirini na moja mweneza kuisoma, kuingia kwa Yesu Yerusalemu, inasemeka hapa mustari wa pili Endeni en, en, akiwa na gizo hii, endeni ndani ya kijiji kico mbele yenu mutaona ay, mwana, mwana punda akiamasishwa na napunda pamoja ay, na naye muzifungue, mukuje pa kwangu, na kadhalika na kadhalika. Mweza kusoma nyinyi wenyewe, tazama inahusu nini? Bwana hataki kanisa tu ya ulimwengu mzima siyo kanisa tu, kama vile kanisa, kama vile mahali pale pa utawala wake, lakini anataka ndani ya kanisa hilo awe kanisa hilo, ndani ya kanisa hilo anataka katikati ya walioitwa aweze kuwa unawachaguliwa waliotayarishwa kusema, wale waliotayarishwa kama vile mahali pake patakatifu. Nataka kuonyesha kuhusu maandiko matakatifu unasema nini tena, tunasoma tuna tuna tuna tuna tuna ingine mara moja, Zaburi mia moja makumi nne na, na, na nne Zaburi mia na kumi na nne mstara wa mia moja na kumi na nne mstara wa tatu na wa nne, inasemeka hapa 114. Zaburi nesimu nesimu e 4. Ine, mstari wa tatu na wa nne. Bahari e ilipowaona ilipo ikakimbia bahari iliona e nini na kukimbia e e so e ikaona nini? Ni wale ambayo Bwana alikuwa amechagua kama vile mahali pake pa kutawala wake kama vile Israeli na kama vile mahali pake patakatifu kama vile Yuda na ma, bahari iliwaona ikakimbia, na Yordani ikageuka. Wapendwa, unaposoma hii neno, siku ya tatu iliyopita jioni, hiyo ndiko hii ikanigusa sana, ikanipita kwenye mifupa mpaka na ndani ya mifupa Mba... Ma... Ma... Ma... bahari iliwaona ikakimbia. Wayahudi waliona, Yordani iliwaona, Wamoriti na Waebuzi waliona, wengine wote waliusikia wakatikiswa. Hiyo watu wote walikuwa wakiozunguruka, watu wote walistambua kwamba Mungu wa mbingu alikuwa na taifa hapa duniani na katikati ya taifa lake kulikuwa eh, kilindi ki, ki, ki, kitu cha muhimu ilikuwa kama vile mahali pake patakatifu mahali ambako yeye mwenyewe angeweza kujionyesha. Mstari wa tano, swali inakuja: hey, bahari si. unaona una, nini naa na uza, una, mimi liwaona wale ambayo Mungu alikuwa amechaigua Israeli kama vile mahali pake pa utawala na Yuda kama vile mahali pake patakatifu. Na hapa nakumbuka kuhusu maneno ya Dug Branam, inaandikwa mahali fulani ndani ya Zaburi na pia ndani ya kitabu pia cha Musa kwamba nguzo ya moto na ya wingu ilikuwa ikishuka kila wakati. Ilikuwa ikitoka wapi? De la de la ilikuwa ikiingia mpaka kwenye mlango kwenye Kusikude, hema ya makusanyiko mahali kulikuwa ma, eh, eh, mahali patakatifu pa Mungu hapa duniani, hekalu mahali pa kutanana, hiyo ndio kitu hiyo, mahali pa ufunuo ya Mungu na neno la Mungu pamoja na Musa pale ndio bako Mungu alikuwa akizungumzia. Nakumbuka pia habari ya Musa a Aroni na Miriamu na kadhalika na Mungu akasema, leo nataka kuamua eti mkusanyike mbele ya hema la ufunuo. Na sasa Mungu akazungumza akasema, kama kuna nabii katikati yenu, najifunua yeye kupitia maono na ndoto parlerai. Ni tazungu mzungu mzia. Lakini sivyo kwa mtumishi wangu Musa. Wake yeye nazungumza bisu pa, uso kwa uso. Kulikuwa watu waliokuwa na uhusiano na Mungu. Na kulikuwa watu ambao walikuwa kiona la manifestation visible kwa, la kwa Mungu kulinao kulio uwazi ni Mais kusema Bwana, na tulisema hiyo kwa machache 20 20, na tuna haja na ya kusema tena na kueleza kwa urefu, lakini kama vile Mungu ni Roho, na kama roho hakuna mtu aliyeona Mungu. Inaandikwa, inaandikwa ndani ya Injili ya Yohana kwa sura moja kumi na tisa lakini kama watu waliona Mungu walimuona kama vile Bwana, wakimuona kama muhali ya kuonekana, muhali ambayo, muhali ya kuonekana. Ndani yake alionekana, nakitembea ndani ya bustani ya Edeni. Yeye alionekana kwa Yakobo, akakutana na na Abrahamu chini ndani ya Mwanzo ya, ya, ya 18. Na kulikuwa watu kama hao hapa duniani, na mnatambua, wakati Mungu aliposhuka Musa alipotoka e, mlimani, baada ya miaka makumi, siku makumi nne, sura yake iliwaka kwa utukufu, akasema kwamba alikuwa alikuwa akiona Mungu alikuwa akiona Mungu, Mungu, Mungu akikula akikula mbele ya Mungu inahusu nini kwa ajili yetu kwa sasa? Naweza kuuliza swali lupas. Kwa hali ingine Mungu anahusika na nini sasa? et ce Dieu se na yale Mungu anahusika nayo nayo pia nasi, na inapasha kutuhusika wewe na umimi, tunahitaji tuna, tuna tu yale Mungu anahitaji tunaweza tuhitaji yale Mungu anayohitaji. Si kama tuyafika kwenye hali hiyo, tunaacha Mungu aweze kutufanzia. Nehema ilipitikana ilifikia nini? Kupo bahari ili wewe uweze kukimbia. Bwana aliangalia ndani ya wingu ya moto na ya wingu Il avait fait entendre, alikuwa amesikilisha si neno lake, akaambia Musa eti enendeni, kamata fimbo na unyoshe mkono wako juu ya ya bahari, nami nitagawa nitapasua, nikagawa kagawa na maandiko matakatifu kwamba maji ikasimama upande mbili kama vile kibambazi. Lakini na kama leo itakuwa pale ita itakuwa kabwe kama inasema hiyo no, takwama vile wachinga mbele ya wa watu wenye akili no. Lakini hapana, si hivyo vile, sina uoga no. Sin, kusiamini kwamba Mungu ni mweza yote yeye aliyeumba mbingu la na dunia na bahari lini, na mambo yote inayokuwa ndani ni kusema sasa huyo mwenye alifanya mambo hiyo hana mamlaka ya kuamuza yama yote. Mwenye aliumba ni Mungu nasema, anagiza na hiyo inafanyika, ile inafanyika, inatimilika, anagiza inakuwa. Neno la Mungu haliwezi kuchelewa kutimia, inatimizaka yale Mungu ametuma. Ilikuwa namna gani wewe bahari na Yordani kugeuka nyuma Ilikuwa namna gani nyinyi milima mweze kuruka kama vile eh, eh, kondoo udume? na nyinyi vilima mweze kuruka kama vile mwana kondoo? alipoona Bwana, wewe kwa kuona Bwana tetemeka wewe, mbele ya Mungu wa Yakobo, wewe unayegeuza kuwa mwamba kuwa chemu chemu ya maji ya maji Dieu est, Dieu veut. Tazama mahali gani na namna gani Mungu anataka kuweka mahali pake patakatifu patakatifu. Mwandani ya Agano Jipya ja tulipata ahadi hii, nasema nitakaa katikati yao nitakuwa Mungu wao nao watakuwa taifa langu. Nani hiyo sura, sura sita wa Korinto wa pili sura sita. Wakorinto wa pili sura yake ya sita musaro wa kumi na tano aweza kutupatia namna yote andiko hiyo ndani ya Wakorinto wa kwanza wa pili, sura sita, musaro wa kumi na tano sasa namna gani Kristo anaweza kuwa na uhusiano gani u, na, Beliali? U, na Beliali, asa kuna uhusiano gani kati ya mwamini na usiye mwamini? kuna uhusiano gani katika hekalu la Mungu na, ma, na sanamu? kwa sababu um, sisi um, tuko hekalu la, la Mungu kama vile Mungu alivyosema, nitakaa katikati na kukaa pamoja na wao nao ni, nami nitakuwa Mungu wao na wao watakuwa taifa lao langu. Na nilivyo, ni hivyo ndiyo maana tokeni katikati yao na muweze kutengana nao, Bwana Mungu anaagiza, na musiweze kugusa kilicho kichafu chote, nami nitawapokea, nitakuwa kwenu baba nani mtakuwa kwa ajili yangu. Wavulana, e fi, na wasichana Bwana le, anasema mweza yote. Tumesikia neno la gano jipya senyor, kwamba Bwana alirudilia tena maneno ya gano la kale akisema nitakaa, fure, na nitatembea katikati yao nami nitakuwa Mungu wao japokuwa ile inapashwa kuonekana kwamba taifa linalotuzunguka ipate kuiona -e, bahari na udongo nayo ipate kuiona iweze kuonekana kwamba Mungu hakujifurahisha tu kuutoa ahadi, lakini yeye iko nyuma ya ahadi zake na kwamba anazitimiza. Swali inakuja hapa, iko hapa asa, namna gani hekalo la Mungu linaambatanishwa na, na sanamu sisi si, tuko taifa la Mungu aliye hai dieu la di, kama vile Mungu alivyosema nitakaa e na nitatembea pamoja wow, na wao. Nasikilizeni sasa, sikia Ensemble, kama, kama sote tunaambatanishwa tu tu tunafanya kanisa la. Unaweza amini hivyo unaweza amini M kama iko vile ndio, namna gani Mungu anataka kutembea ile, itafanyika namna gani? Ata Mungu. Mungu anataka kukaa kuka. pamoja na wewe, pembeni yako na mimi, lakini ndani mwako ndani mwangu. Unaweza kuelewa hiyo? Unasikia hiyo? Kama tunafanya hekalu la Mungu, ni kusema Mungu hawezi kaa mbali na sisi, ni kusema mbembeni ya hekalu hilo anye lakini, anataka akae ndani ya hekalu ndani ya hekalu hilo, na hekalu la Mungu ni takatifu e, na, na, na vile vile ndivyo mulivyo Kel. Ni neno gani la ajabu! Lakini neno hilo linapashwa kugeuka kuwa kweli, na msikie ndani ya hanina gani inaonekana kwa sababu ndani ya hadi hiyo ndio inasemeka hapa to kwamba du tokeni du katikati du yao e na umkajitenge, Bwana anagiza je peux. Sasa naweza kuuliza sasa, kweli kweli, si kama tulisha sikia ama kuelewa lengo ya ujumbe ya wakati wa mwisho? <coughs> sio mahajabu za ufunuo kuhusu umoja wa Mungu, kuhusu uungu ambazo ziliofunuliwa kwetu kupitia Roho, kwamba Mungu alijifunua kutoka mbingu kama vile Baba hapa kudunia kama vile Mwana na kwamba sasa anaamini anakaa katika waamini kupitia Roho Mtakatifu, lakini pia lakini pia aina muhusu anabaki ni yule yule Mungu moja milele na milele, Mungu Mungu juu yetu Dieu, Mungu, Mungu, Mungu pamoja nasi na, na Mungu ndani mwetu, lakini haitoshi, siyo yote donc, yo yo te, Mungu pamoja nasi Mungu na Mungu ndani mwetu, lakini siyo mwisho pale unaongeza sasa ubatizo ya Biblia na mafundisho yote kama vile Mungu alivyotupatia kwa nema. Sasa ni kwako wewe na mimi, ndio tunaulizwa na, na kuambiwa na Mungu. Mungu anatupatia neno kwa wale walioitwa, walioitwa kutoka, ili waweze kujiweka kwa upande wake, ili waweze kufanya hekalu takatifu la Mungu aliye hai hapa duniani mahali ambako Mungu lui anaweza lui kukaa ye mwenyewe, ye, du ye, du mwenyewe, ye mwenyewe ye mwenyewe sisi wenyewe tu, kama vile Paulo alisema naye hekalo e la Mungu not, ndani ya mwili wetu e kwamba mwili e wetu de ni hekalo la cor, Mungu na yule anayeharibu mwili, de mwili de wa mwili mw wake na hekalo la Mungu, Mungu naye atamwharibu atambomoa na nasi tunaunda hiyo mahali patakatifu pa Mungu hapa duniani. Na sasa tunafika kwenye hatua hii, kwenye lengo hii, katika maandiko zote za, za, za, za, za, za, za, za, andiko zote za Ufunuo mbili na tatu aba jumbe ya kiungu inaambiwa, wale wote walioamini la, na kisha sasa, kukuja arifa inayosema kwamba yule aliye na sikio la kusikia aweze kusikia, asikie yale Roho anaambia makanisa ce, na yule liliyekuwa ndani ya sehemu ya kanisa ndani ndani, ndani ya kanisa ya, ka, ya kizazi cha kanisa ambaye Mungu aliyepatia masikio ya kiroho ili waweze kusikia na kupokea yale roho anasema na kusikia na kuelewa, wao ndio wanakuwa wanatoka ili waweze kuunda umoja wa watakatifu ili baadaye waweze kubatizwa ndani ya mwili mmoja. Sio kikundi cha karizmatiki wanaozungumza kuhusu wainjilisti, pia naye anafata pia njia zake binafsi, analeta mafundisho yake binafsi, na analeta mambo yote, anaongoza mambo yote kama vile inaongozwa mhali ingine. Lakini hapana, sisi lakini neno hili linaambiwa wale waliosikia ujumbe ya mwisho na ambao tunaishi nasi, tunaishi kwa hii wakati wa mwisho wa kizazi ya kizazi cha mwisho ambao walioamini waliofuata waliofuata na kutoka kulingana na neno la andiko iliyokuwa ndani ya Ufunuo 18 ambayo nitaka kusoma pia kwa sababu ndugu Branham naye alikuwa akishilinganisha na andiko hilo Apokalipsi 18 Ufunuo 18 mstari wa 4. Alors, une voix, une autre voix. Kisha nikasikia sauti nyingine inayotoka mbinguni. Tote tokeni katikati yao, enyi nyinyi taifa langu ili musiwe na ka sehemu et katika zambi zake et que vous ne soyez point na musiweze kuguswa na mapigo zake le... kwa sababu kwa sababu mzambi zao zimepanda mpaka na Mungu akakumbuka makosa ama uzalimu wao. le temps de, de ni wakati sasa wa kuita kutoka kwa wale waliotakaswa na neno waliosafishwa na damu ili baadaye waweze kufanya makao patakatifu pa, pa Mungu hapa duniani waweze kugeuka ma, ma, ma, makao ya Mungu ndani ya roho ndani ya roho roho ili ili Mungu ndani ya roho. Ili Mungu ndani ya roho. Ili Mungu aweze kukaa yeye mwenyewe, mwenyewe na kutembea mwenye, na kutenda pamoja na sisi na mhali kwa hali ambayo ile nayo iweze kuonekana et na, na kusikilika, na kwa hiyo hatuwezi kuifurahisha tu que, na kwa sababu le Mungu alitupatia ahadi ndani ya neno lake, tunaamini, na kwa sababu tunaziamini tutaziona sa zikitimilika kama vile ninavyotambua kwamba wamoja wamechoka, siwezi kujizuia kuonya kwamba nami pia hapa nilipofika kwenye kwenye gara santral ya Zirich, nisikia mwanhuku eh, nikisikia kwamba sasa tumefika kwenye gara santral ya Zirich na pale nio nipasha kushuka, nilikuwa nimesinzia, na wakati sasa walitangaza kwamba train agizo tangazo lilifanyika kwa watu wa moja nafasi fulani nafasi fulani iwa fulani, nimeamka nikatoka mbio mbio, lakini haiko kwamba tumepasha kuja hapa na kusinzia hapa, lakini hapa hakuna train imesimama, lakini ni train ilivyoenda hapa. Tunasikia neno la Bwana linapotangazwa na hubiriwa, na yule aliyechoka aweze kuambia jirani yake ili aweze kuwa macho kwa ajili aweze kuwa macho kuyeye, aweze kuwa macho, aweze kumulinda, kuwe macho. Kama vile ninaona kisi, neno la Bwana ni la muhimu sana, ni wazo hii. Ni Mungu akubariki. Narudia kwenye neno hili la utukufu, ninyi taifa langu, na ni hapo ndio kunafanya tofauti. Nasikilika nani aseme leo kwamba iko sehemu ya taifa la Mungu Wakapoti mnasema kwamba huyo mtu mutu wa Uislamu anasema iwe na andiko ndani ya gazeti. Nasema ashaka zungumuza kuhusu waamini na waamini wengi, yale wanayoamini ni kitu kingine, lakini wanasema kwa wamini, anasema niambie waamini. Nee, kama huyo mtu wa hiyo milima ya muji ya milima saba naye SO. anaambia tu waamini, anaambia tu waamini na, na yule anayezungumza leo naye anaambia waamini, lakini waamini waamini waamini wasiwaamini nao, hapo kwake ni kusa, hapo kwake tena ulimwengu yote imegeuka kuwa waamini, na yule anayejua waamini ayua. Yakobo anatambua kwamba vizuri vizuri, na pia kwamba mapepo nazo zinaamini na zinatetemeka, lakini, lakini ile haina maana tena yule anayeamini ndani mwangu, kama vile andiko linasema, ni hiyo ndio tunasoma ndani ya neno la Mungu Mais, lakini hiyo ndio nitambua namna ya inayosema kwamba wa kwa ni Wakristo, inayoendelea matamshi inasema kwamba Yesu ni Bwana, lakini kama unasoma vizuri vizuri inasema ndani ya Roma kumi inasema Yesu ndiye Bwana, Yesu ndiye Bwana. Watu wengi awatambuwake iko kitu gani awatambuwake pale vizuri vizuri, inamaanisha nini? Lakini kuna bwana nyingi, lakini yeye ndiye Bwana, na kama vile Bwana yeye ni Mungu aliyejifunua, alionekana ndani ya mwili, naye alisema kwamba yule anaye niona anaona Baba. Sasa unaweza kuuliza namna gani, na kusema, esi tuonyeshe baba? Hapa inahusu kwamba kama vile ndani ya vizazi vyote vya kanisa, kundi moja la washindi zilitokea, inayosema kwamba wale wote waliosikia neno la saha, wakalipokea wakapokea yale iliyohubiriwa kwao, kulingana na shauri ya Mungu mshauri ya okovu ya Mungu ndani ya wakati yao ndani ya siku zao wao, ka, watu wao, watu wao kama hao ndio wako na sehemu ya ukufuko. Wakati, wakati, wakati ya siku ya Musa wangeweza kuamini ne kwa hubiria kwa wakati wao, yenye likuwa wakati ya Elia yenye likuwa na hubiria kwa wakati wao, wakati ya Yohana Mbatizaji pia na Inasemeka kwamba yule alikuwa Sel na bibi harusi ni bwana harusi na rafiki ya bwana harusi si, anasikia furaha si ya sauti de ya de furaha de ya bwana harusi, asema sauti hiyo ni yangu, nami furaha yangu imegua kamilifu ane. Lakini damu bado ilikuwa bado kuonekana, Agano Jipya ilikuwa bado kuingia ndani ya kazi, lakini Yohana alikuwa akijua kwamba yeye alikuwa amefanya maagizo ma, ma, na wale salat wote walikuwa wakiamini ujumbe wake, wote watafata Bwana nao wataamini yeye, kwa sababu hakuandaa taifa kwa ajili yake mwenyewe, lakini aliwandaa kwa ajili ya, ya Bwana na wasomea pia hiyo, na furaha kubwa ndani ya injili ya Luka, Luka sura yake ya kwanza mstari wa kumi na sita hata sehemu ya mwisho ya mstari wa 15, Luka 1, sehemu ya mwisho ya mstari wa 15: kwa sababu atakuwa mkuu mbele ya Bwana, naye hata kunywa mvinyo ama mpombe ya kuleosha, lakini atajazwa Roho Mtakatifu tangu kuzaliwa kwake. Atarudisha kwa Bwana sehemu kubwa ya wana wa Israeli na ni yeye ndiye atatembea ya, ya mbele yake Bele. ndani ya roho na mamlaka ya Eliya Depe. ili aweze kurudisha mioyo ya baba mbele ya moyo e, ya wana, wana, kwa wana na wasioti kwa roho ya watiifu ili aweze kutayarisha Poulo, taifa liliyo tayari Amen, kwa ajili ya Bwana amina. Hiyo ndio ulikuwa kutuma kwa Mungu kwa wakati wa mwisho, ya ujumbe wa mwisho ambayo tunaopokea, ambayo tunaweza tuleta sasa, ili tuweze kuunda, kuweze kutayarisha, kuweze kutayarisha taifa niliyo tayari kwa ajili ya Bwana, taifa ambayo inaandikwa kuhusu wao, ambao unaweza sema kwamba unaweza kusema na bibi harusi wake ametayarishwa. Si aapa ku- kuhusu kuhusu, siyo, kuhusu kanisa, lakini inahusu bibi harusi rusi aliyeitwa kutoka ndani ya kanisa. Sasa na bibi ya mwana kondoo, harusi ya mwana kondoo, wao wa ndio wanafanya mahali patakatifu pa Mungu hapa duniani na inageuka kuonekana kwa Mungu yeye mwenyewe. Yeye atakaa na kutembea katikati yetu. Ni nataka kuwaonyesha alama ya inaonyesha ndani ya maandiko matakatifu, Ufunuo tatu, andiko ya mwisho munaweza kuisoma na mimi, sinaana haja kuisoma. Ma kufanya hivyo ndani ya kizazi cha mwisho ya kanisa Kristo yeye anaonyesha kwamba iko nje ya mlango, iko nje anagonga, anabisha, anabisha, sivyo? Na anagonga, anabisha. Ni hiyo hali ya hii kizazi cha mwisho cha kanisa, ndani wanamwimba, wanaleta sauti kubwa, wanashangilia, wanahubiri na Chos, na kitu cha hatari sana kinafanyika ki sa, lakini naomba kile nacho kiweze kutimilika, ili Bwana aweze kusema kwa siku hiyo, eti endeni mbali nami wanefpa. Mimi sikuwahi kuwajua. Kwa hiyo kwa siku hizi tunatambua, tunafanya tofauti wazi wazi <todum> wazi. Si vous comprendrez bien na vila. Na usiyo kama mnaweza kuelewa ama kusikia hiyo, lakini ndugu Branham alisema siku moja akijiambatanisha naye mwenyewe, akijilinganisha naye mwenyewe sema, siyo mimi ninafata kundi Mais Kini, siyo, yo, yakini, lakini sio pues like, mimi ndiyo yakini lakini yakini yangu lake. ni neno nasema hiyo couma, kitu moja ello... na moyo wangu wote, sio mtu anayetangaza neno anayehubiri anayeleta neno ndiye anageuka kuwa yakini yako, lakini yakini yako ni yangu. Sisi sote ya yakini yetu ni Mungu na neno lake takatifu milele na milele. Tushasikia hiyo yawezekana kwa kusema wazi, tunajua kwamba wale wote walio wa Mungu watasikia na watakubali neno pour cette. Kwa hii saa nimetoka katika nchi nyingi na mahali pengi ndilishaka vufanya ma maonyo kwa hatua nyingi kwa miaka mingi iliyopita na maevangelisti wakubwa wanaojulikana kubwa waliobaki nje ya pazia pamoja na wao mnawazia hapa. So hii kama vile pazia pa, hizi e, mb. mbili zinaweza kukotwa, so na huko huko zinakotwa na huko ndani wanafanya mambo yote na kadhalika na nat kidogo. Hey, sasa hii ni neema, nataka kuwaonyesha mtu dieu, wa Mungu wa saa mtu wa hii saa ilikuwa, ilikuwa ya kushangaza, lakini mtu mtu walikuwa akionyesha, sio mtu wa saha, alikuwa hana neno la saha, alikuwa hana ufunuo wa saha, hakukuwa na ujumbe wa saha wa, wa kiungu. Lakini Mungu Mungu, kama Mungu alituma Yohana kama mtu wa saa, ni kwa sababu alikuwa na neno la saa ya hiyo siku hiyo kwa kila wakati, kwa siku hiyo, kwa saha hiyo, na na, ni hiyo ndio tunaamini kwa hii kizazi hichi bila kufanya maupinzani, lakini kila mtu anaweza kuchunguza, nasi tuna hapa, tushakaitwa hata kufanya hiyo ndani ya maandiko. Tuchunguze kila kitu ndani ya maandiko matakatifu. Kama kama unazunguruka mambo ma, ma, ma, yote kwa watu wanaojulikana sana, unatambua kwamba wanabatiza wanabatiza kama vile wengine wanabatiza kuhusu ndani ya Utatu, kama vile wanahubiri pia ndani ya Utatu. Kama vile wengine kama unafika kwa njia, kwa mwisho kwa njia un... na oga kubwa inatushika oga ya oga takatifu inatushika inakuja. Ufunuo 17 inaonekana mbele zetu nasema kwamba mama alikuwa na wasichana wengi ambao walianguka ndani ya uzinzi wa kiroho mbele ya Mungu homme, mutu, mutu wasa, a, na neno lake, lakini kulikuwa mtu wa saa ambaye angeliweza kuogelea am. ku, ku, ku, kupingana na hizo mambo, nasi tunaisema waziwazi kwa uhuru na wazi kama vile Mungu alivyoita Musa, aliyeita Abrahamu, akaita Eliya, akaita Yohana, akaita Paulo akaita Yohana akaita Paulo na wengine ukadhalika. Huyo huyo Bwana aliita mpendwa wetu ndugu Branham kwa sauti inayosikilikana. Malaika wa Bwana hakukuja tu kwa Zakaria kwenye meza ya, ya, ya, ya, ya zabihu ili aweze kuitangazia kuzaliwa kwa Yohana Mbatizaji. Hakukuja tu kwa Maria ili aweze kumwambia kwamba amepata neema mbele ya Mungu. Hakuja tu mkwa Danieli, ili aweze kuambia kwamba wewe, mtu mpendwa, wakati ulipokuomba neno la Bwana ikaniambia, na tazama na, na, na nimetumwa ili niweze kutangazia yale nilipasha kufikia. Lakini kulikuwa na andiko ndani ya Ibrania moja, ndani ya andiko zizi za mwisho za tatu za mwisho kwamba malaika ni roho za, watu, za, za watumishi roho watumishi zinawatumikia wale wanaopasha kuriti uokovu uko. Nami naiamini kweli kweli, na kama vile ndugu Branham alivyosema wakati alipotangaza ushuhuda wake na kusema kwamba niliona nuru ikaingia ndani ya chumba kutoka mjuu, na nilipoangalia ndani ya hiyo chumba nikaona miguu ya mtu aliyekuwa akikuja, niliangalia macho, akaniambia na, na, na ngozi yake likuwa, ilikuwa ni ya mzuri sana, sio kama vile si tuko nayo hapa, ama mwisraeli mmoja anza kuiwa nayo, lakini akasema kilo chake ilikuwa kama vile karibu kilo mia mbili na sura yake yote, na ndugu Branamu alikuwa kama vile amekufa kwa oga, na malaika wa Bwana akamwambia, usiogope, nimetumwa kutoka kwa Mungu ili niweze kupatia agizo hii. Kutumwa huyu kutumwa hii nayamini na moyo wangu wote na nafsi yangu yote lakini, pia naamini tena, zaidi naamini kwamba wale wote waliokataa mutu huyo wa Mungu a wale die wote waliopita pembeni ya yale Mungu alikuwa akifanya, na pia wakafanya wakapitisha watu wengine pembeni, kundi kubwa kwa, kwa, kwa, kwa pembeni ya hiyo, siku moja watalipa, watalipa na ripoti kwa hayo die. Wakati Mungu anapotuma mtu inaandikwa kama vile Bwana wote walivyosema, kama anatuma mtu e na na yule yule, anayempokea ananipokea, wanampokea na yule anayemsikia ananisikia. Mungu Mungu alituma ujumbe ya kukubalisha taifa mou. lake kwa hii wakati ukosowaji uh, mafundisho mwito kutoka uambatanisho kukubaliana vizuri vizuri na neno la Mungu mpaka ili tuweze kwelikweli, kwa, kwa, kwa mwisho tuweze kufanya kuende kuunda hiyo mahali patakatifu pa Mungu sisi kama vile kundi lililoitwa kutoka kutoka wetakaswa kwa la damu ya mwana kondoo, kutakaswa ndani ya damu ndani ya neno la kweli, mahali ambako mambo yote inayokuonekana inaweza kutakaswa. Tunarudilia tena kwa neno ndani ya Yohana wa kwanza sura tatu, yule aliyekuwa na tumaini ndani mwake aweze kujitakasa kama vile naye yeye ni mtakatifu. Na neno la ufunuo Keejee, pü, inasema kwamba yule aliye mtakatifu ajitakase tena zaidi, na yule aliye mtakatifu mutaka, aweze kujitakasa na yule aliye mchafu aendee kuwa mchafu. Mungu anataka ili kwa mwisho ya kizazi hiki ki ambayo inaonekana ambayo mwisho inaonekana inakaribia sana. Je n'ai volontairement pas voulu entrer. Mimi siwezi sikuwa nataka niingie tena ndani ya neno la laya na siasa, lakini ile haina maana gani kama tunaweza kuweka mambo ni... yote vizuri vizuri na na tusizia tusizia, na kama hatujiache sisi wenyewe kushurutishwa na kuingizwa ndani ya hiyo kusanyiko la kitakatifu la Mungu, na pale sasa tutatambua na pale hatutakuwa tutakuwa tu isipokuwa tuna shida na kuchelewa na uzuni ya kuwa hatukuwa tayari. Lakini ya muhimu sio tu kuweka mambo yote waziwazi wazi kama vile inayoonekana kwa hii wakati kulingana na siasa mwali ya kisiasa, lakini tuweze kuelewa vizuri vizuri kwamba ni saha ya Mungu kwa hii wakati kwa jili ya taifa lake saa ya kujitenganisha ya ma, magonjwa yote ya kitoto kuweza kubeba mambo yote mbali, sio ya kutoelewa vizuri sana sana, sana. Wandugu na wadada wanakuwa na uoga hata ya ku, ku, ku, kutembeleana, ku, kutembeleana umoja kwa wengine kwa sababu ile inaweza kuamsha kuleta huzuni fulani, hiyo kuwa na nia tofauti. E, e, ni kweli ama hapana? Lakini tuna watu am, kuna mambo ambayo tunapasha kusema, kuna mambo tunapasha kutengeneza, na kwa ajili ya hiyo mambo ya muhimu, ili kila mtu aweze kuanza na yeye mwenyewe, na, na, na, na, narudia tena kwa maneno kuhusu yule aliye msafi ndani ya moyo wake atasikia mambo yote vizuri na tunaweza kuacha mambo yote ikipitikana ambayo yenyewe haituhusike. Nasema hiyo tous, kwa ajili ya mema ya wote. Iko shida kwangu mimi, mimi, mimi naisema, lakini mor, kama vile nilivyokufa na kwamba mimi siishi tena, na hakuna kitu inaweza kunifikia kwangu mimi ndani mwangu mimi, sivyo? Lakini ndani mwangu nina mhitaji moya moja, elle est très âgée elle a nina kuna nina nina mama shangazi yangu aliye mkuu alimesikia amezeeka sana money. alitaka kwa iko na miaka makumi makumi ma kenda, alitaka kuja tena kila wakati, alikuja Crefeld siku ile iliyopita, siku ya Patecot eh, na naweza kuambia nini? Ndani ya makanisa hawafundishake utaratibu ya Kibiblia. Na huyo mama akaja kwa makusanyiko ndani akiwa na suruali ndefu, nikuwa kama vile nataka kupigwa kupigwa na na na radi. Kulikuwa muda mfupi iliyopita nikuwa nimesema kuhusu mama ambaye haigiweze kuwezekana, na huyo mama niliposema, nikaambia kwamba apashi ka kuja a katika hii, eh, mahali, katika hali hiyo ndani ya kusanyiko ndani ya makusanyiko akaniambia hasa oui, akaniambia hasa eti huyo ma, mama huyo aliyokuja hey, ndani ya suruali ni nani? Naweza na kuwazia mnanisikia, lakini kwa, Lakin, kwa kuhuzunisha kwangu nikasema kwamba mimi sikumuona sikumwona, na kwamba sikuwa simujua. Hapo mbele hakukuwa kwangu, alikuwa kwa wazazi wengine, mbele ya kuja kwa makusanyiko. Mimi ningeliweza hata kumutoa suruali zake, mimi niko kweli, ningeliweza kumuvalisha vizuri, hiyo ni kweli. Lakini ningeliweza kuifanya kwa upendo. Mnisikie vizuri, mnisikie vizuri, na nyote mwishasikia vizuri kwamba mimi ningeweza kuweza kumwambia waziwazi ningeweza kumwambia waziwazi ningeweza kumwambia waziwazi nisikie wazi -wazi. Hapa kwetu si, ni hivi na hivi, ndio ilikuwa kama vile imekataliwa na wadada wengine, lakini hawezi kuisikia hivyo, lakini ifanya vile nishakafanya hivyo. Niwe ni kama vile inakuwa na makosa lakini, si hatutaki hivyo. Kwa nini sema hivyo? Ili niweze kuonyesha hatua hii, na wasihi, musigeuke kuwa watu wa pembeni wa sehemu sehemu musianzie inje lakini, mwache Mungu aanze kutoka aanze kuanzia ndani mpaka inje, lakini mwache, tunaweza kuwa kama vile tunaweza pokea hata laana hiyo, ama ama zawabu na haya hili, lakini kwa hatua hiyo tushaka sema kwamba tulishaka kamata hatua hiyo. Akanikamata mkono na kusema akaniambia kwa jina yangu ya ya pili, anasema kwamba nitaka kumtembelea na wakati nitakapo kufanya kunitaka ku kukosoa mambo hiyo vizuri. Wapendwa ndugu na dada, tuwe, tuwe macho, tusikwaze mtu fulani, tusiweze kupita kwenye kichwa cha kinywa cha mtu mwingine, na kama vile wanasema, lakini tuweze kutumikia kwa hatua, kwa hatua yote kwa wakati njuhu, nze njema, kwa hatua mhali nzuri na maandiko mazuri za Biblia ndani ya upendo wa Mungu tutumike tu, ndani tu, tu, tu, tu, ya tu, upendo wa Mungu. Nani anaweza kupenda kushitumikishwa na Mungu kama namna hiyo? Ndio ni vikweli kweli, kweli. Tuweze kufata mwongozo ya roho tu, si, weze, tu, kuo, na tusiweze tu kuona yale yenye mbele ya macho na kuweza kutenda mahali ya ya muda kidogo na kuya kukimbilia lakini tuweze kungoja saha iweze kufika lakini inayohusu mambo ya siasa ya hii wakati, lakini muniruhusu niweze kusoma ndani ya Ufunuo kumi na saba, kwa sababu hiyo nayo inakuwa na sehemu ndani na inakuwa ndani kweli kweli, vizuri vizuri, ndani ya mwendeleo ya mambo hii ya wakati hii. Ufunuo Ufunuo kumi na saba, kuanza musara wa kumi na nne ndiyo hata pia hata kwanza mstari wa kumi na tatu nani hali hiyo kubwa ufunuo kumi na saba mstari wa kumi na tatu au wote wana roho moja na nguvu zao wanaweka mamlaka yao chini ya mamlaka ya mnyama na wakapiganisha mwana kondoo, watapigana na mwana kondoo, lakini mwana kondoo watawashinda, kwa sababu yeye ni Bwana wa bwana na mfalme wa falme, pamoja na wapiganaji wenzake walioitwa kwamba ni waliokombolewa na waamini. Sasa sikia tena tena zaidi, Ufunuo kumi na saba mstari wa kumi na tano tu avu, kisha ak akaniambia, yale maji uliyoyaona hapo ika hiyo eh, ni lugha mataifa na, na makabila na hizo pembe kumi zilizoziona za, za za nyoka zitafanya huyo bibi harusi, huyo mwanamke kuwa, huyo mwanamke kuwa muna ngufu nao, watamuunguza kwa moto, kwa sababu aliweka ndani ya moyo wao iweze kutimiza mpango yake na waweze kutumika katika lengo moja, na kuweza kuweza kuweka ufalme yao na kuweka ufalme yao mbele ufalme yao mbele ya mnyama ili mapenzi ya Mungu weze kutimilika. Na huyo mwanamke uliyemwona ni hiyo mji mkuu ambayo iko na mamlaka juu ya wafalme wote wa dunia. Kwetu sisi sio siri, sio sio, si fumbo. Kama kuna kitu kenye kishakafuniwa kwetu ni hiki, na mtu fulani aniambia waziwazi wazi, sema akaniambia, eti unaweza kufanya mahubiri kuonyesha Kristo kumuonyesha Kristo ndani ya uungu wake na na kumweka kwenye kinara, na kumweka kwenye kinara. Lakini na Antikristo kumwonyesha kama vile ambaye kama vile shetani alijia ndani mwake, hatuwezi fanya tofauti na hiyo, nayo pia naisema waziwazi, yule asiyeweza kupokea ufunuo wa Kristo ndani ya uungu kupitia Roho Mtakatifu ule atapotea ndani ya mafumbo kuhusu. So Antikristo naye hata tambua Antikristo ni nani? E si, ufunuo wa Yesu Kristo esbitant iko kubwa na ajabu ambayo e inakuwa tunatambua kwamba tuweze kutambua upingana nao, upingana e naye vizuri vizuri, na tuweze kutambua makazi ya adui, na tuweze kusema kwa jina lake bila kuogopa. Na mtu fulani anaweza kusema, oh eti unacheza na maisha yako. Hapana, maisha yangu sio yangu. Tangu sasa sio mimi naeishi, lakini ni Kristo anayeishi ndani mwangu. Mahubiri yangu antikristo ilishaka tafsiriwa ndani ya lugha ya Kipolandi. Vitabu mia elfu moja vishaka vilikatoshwa ndani ya ndani ya wiki karibu ngapi, lakini kulikuwa barua ya kuniogopesha cha barua ya kuogopesha na tena kadhalika. Mimi sikuze kusema kwa marefu, sisi Katoliki watu wakakuwa pale le le, lakini mikamata hiyo kwa ajili yenu nyinyi. Sisi hatuna kitu, hatupigana mtu, lakini tunataka kuonyesha maandiko, maagizo ya kiungu, mukuwe na uhakika. Nani asiyejua waziwazi? Leo wote wanachulisha kuhusu yote, watu wote wanajua mambo yote kama iko vile kuna kuwa mashida mpana ndani ya habari zetu, sivyo? Ndani ya hali ya kiroho hakuna mtu anayetaka kujulishwa, wanataka kuendelea tu na mafundisho zao za kale, lakini sisi tumetayarishwa ili tuweze kuitwa, kuweza kuitwa na Mungu. Sisi tumeonekana mbele ya kampu ya kila dini, kila zehebu nasi pia tuna kazi ya kutangaza ujumbe ya kiungu ya mwito ya wale wote walioitwa na kusambazwa mahali pote, wangali huko ndani na pia hapa. Nasema kama vile ndugu Branham alivyosema waziwazi, hatuna hatupingana na watu lakini kuna pingana na hizo mitumikio ambazo zinaowafunga na kuwapoteza, zinaowashika kama vile ndani ya jela, wakiwa ndani ya jela, na saha imefika ambayo hiyo milango ya hiyo yaizote zinapaswa kufunguliwa, na taifa la Israeli, na pia taifa ligeuke kuwa mahali pa utawala wake, na Yuda aweze kuwa mahali patakatifu pake, hata neno la Mungu, neno Mungu aweze kutangaza hiyo neno kwa ujao ya kanisa naye aweze kuwa na kundi la wachaguliwa na aweze kuwafanya kuwa mahali pake patakatifu ndani ya kanisa lake, mahali ambao hiyo kundi ambalo linaweza kuwa na uhusiano na yeye, uweza kuwa na umoja na yeye na wengine ambao wanaweza kuwa na uhusiano. Bila, bila kukatika uhusiano na, na Mungu, hiyo haiwezi katika na uwe na uhusiano na mmoja na mwingine. Hiyo ni kweli, nasi tunaamini kwamba na kunaka kama vile nia tofauti, lakini mwache hiyo ya mania hiyo, hiyo, hiyo matabia zetu hiyo matabia zetu na hiyo tabia zetu zote zitakaswa na neno la Mungu, hata hiyo matabia tofauti haziwezi kuleta shida Zitatoka, zitasimama, zitaonyesha utofauti wa Mungu namna na gani, tofauti ya Mungu, lakini Mungu ataonyesha. Itakuwa sisi wote itakuwa eh, eh, eh, ukabila moja na ndani ya lugha moja na taifa zote itakuwa moja, tukuwa moja, nasi ushaka tengana na hizo maroho za ukabila, tuweze kupokea roho ya Mungu, na kupitia hiyo roho moja hiyo ya Mungu ndo nasi tumebatizwa ndani ndani ya mwili mmoja. Ndani ya wakati huo hapo mbele nikaona eti bahari bahari bahari bahari zikawaona zikakimbia. Acha Mungu aweze kuleta un, saha ambayo hatuseme tu kuhusu mambo hiyo, lakini ita, ni, mbao tunaweza kuiona sio sisi tu wenyewe, lakini wa wengine waweze kuiona na aweze kuisikia na niweza kusema. Kweli kweli Mungu iko pamoja na sisi. Kwa, tunaweza kuamini kwamba ile tafika kwa, tunaweza amini kwamba kuna wachaguliwa e walioitwa kufanya mahali patakatifu pata Mungu anataka mahali patakatifu hapa duniani, naye anataka akae aweze kutembea Lili na kuonekana katikati Lili ya yetu tuweze kumpatia hiyo he wakati, okay, na wasi ya kufanya hivyo tangu leo, acha hii makusanyiko hii ya kiungu iweze kuwa makusanyiko ya kujitakasa, makusanyiko ya utakaso ambayo tunaweza kuomba kweli kweli kwa ajili ya hiyo. Bwana, ushatukubali ukatuonyesha mhali lengo ensemble ya kipekee le. Basi tukusanyishe wewe mwenyewe, tuunge sisi sote pamoja, tutakase ndani ya kweli yako, ututakase ndani ya damu yako, utufanye mahali hapa kudunia makao yako ndani ya Roho na hiyo mamlaka ya dhambi na ya kifo ziweze kusikia zitambue kwamba yule yote anayekuja mbele ya uso wa Mungu anapaswa kuona hiyo nguvu ya Mungu na ku, na weze kurudia na ushindi wa Mungu wetu iweze kuonekana hapa duniani yote kwa ajili ya utukufu ya Mungu, yule aliyeahidi kuifanya hivyo, yeye atafanya hivyo. Dieu. Mungu wetu ashukuriwe sana ndani ya jina la Yesu milele na milele, amina. Tusimame na tuweze kuomba. Na wakati tunapogunja vichwa vyetu tunapofumba vimacho yetu na tufungue mioyo yetu, nitaka kuuliza kama kuna katikati yetu mfulamutu fulani ambaye hajafanya mazoezi na Yesu Kristu kama vile mkombozi wa kipekee na yule mwenye haja kuwa na uhakika ya ukovu ambaye haja kuwa na, na siku ya a kutambua, kutambua roho wa Mungu alipomwongoza kwa toba alipo tu, alipomwongoza kwa kutambua dhambi na kuweza kumurudisha na kuturudisha kwake akuweze kuleta ndani mwetu kuhukumu. Mtu anayeweza kupokea neema ya Mungu anapashwa kwanza kuelewa kwamba alishaka kuhukumiwa kulingana sheria. Tumezaliwa ndani ya ulimwengu hii tukitengana na Mungu. Sans Dieu, bila Mungu, et sans espoir, na bila tumaini. Lakini sasa hapo Golgota, ndani ya Yesu Kristo bwana wetu, Dieu, Mungu aliambatanisha ulimwengu pamoja na sisi sote, na hapa karibu avec lui-même, na yeye mwenyewe. Sasa Avant de pouvoir accepter, la reconciliation mbele ya kukubali uambatanisho, unapaswa kwanza kuelewa kwamba uliku, ulikuwa umeishi pamoja na Mungu ndani ya uadui ndani ya uadui ndani ya shida ndani ya uadui, unapaswa kuelewa kwanza, lakini sasa alitoa hiyo la uadui, la la, alipasua lente, hiyo barua ya kutustaki ya kustaki naye akatufanya neema, akatupatia neema, akatutangaza, akatuta, tukiwa huru. Lakini iko ya muhimu sana kuwa na uhusiano ya kiblia lakini mimi sina haja kuja hapa Bwana, niko hapa niko hapa lakini hiyo nayo ni sehemu ndiyo, lakini ya kwanza tuseme Bwana, mimi ni kabisa, nimeshindwa hii ni makosa yangu ambazo zizio kuchukua mpaka huko, ni makosa yangu ndio likuchukua huko, ulikamata nafasi yangu ni kwa, na fa kwa fasi yangu ndiyo ulisimama. Ndiyo Bwana, ulinipenda sana ukachukua makosa yangu na ukasamee dhambi yangu Bwana. Sasa nakuja kwako, nakuja kwako. Kwa hiyo ndio hali njema kama mtu anahukumiwa anawekwa ndani ya jela, anaweza kusamehewa. Na ni hivyo hivyo kwetu sisi sote. Bwana wetu alifungua nabii Isaya, akasoma, roho wa Bwana iko juu yangu ili aweze kutangazia wafungwa kwamba wamefunguliwa mtu aliyefungwa kwamba wamefunguliwa ili aweze kutangaza lisa. Mwaka waliokubaliwa wa Bwana. Hivyo ndio tunafanya tena leo Cher, moyo mpendwa, wapendwa ndugu na dada dieu, wavulana na wazee na waz waz waz waz wavulana muuje kwa Bwana, tukijua kwamba sote tumeshindwa na pia kwa imani tuweze kusema kweli kweli, nimetakaswa ndani ya zambi, nikaingia ndani ya furaha na sasa namutukuza milele, milele, milele. Ki, ke, nani, ki, na milele yeye mkombozi. Nani anayeweza kukubali na kuweza kuishi hiyo ndani ya imani, leo aweze kunyosha mkono wake maintenant. Sasa, merci beaucoup, asanti sana. Merci beaucoup, asanti. Merci beaucoup, asanti. Asanti sana, merci beaucoup, asanti sana na Mungu aweze kuwabariki. Baba uliye mbinguni, umeona mikono na pia mioyo. Tunataka tutangaze Injili ya ujao na tuweze kutangazia walioshindwa yale yenye tuko sisi sote ufungulivu msamaha na wokovu. Bwana mpendwa, kama mikono zimenyoshwa kwa ajili ya watu wenye wanahusika na, na sababu ingine se, wewe unajua o Bwana wengi duki, wengi walio karibu yetu waniwadamani wa, wa, wa, wa, wa sana de de na tunawachukua kwa moyo wetu na tunahitaji ili waweze kuingia mbele te ya te mulango ya neema iweze kufungwa. Tunakuomba tu tu, tunakuomba yale yote uliyotupatia, wale wote uliyotupatia, tunaweza tupenda tuwaone karibu yako, wale wote waliotupenda, wale wote tuliowapenda, wale wote uliowapenda, o Bwana, nasi tunaweza kupenda tuwaone tena mbele yako, tupatie neema ya kuweza kuwaona ndani ya imani, kama vile wa wamekombolewa na tuweze kushukuru kwa ajili ya hiyo, kama vile wewe mwenye jundie, wewe mwenyewe mahali patakatifu, kanisa, mwili, hekalu, ndani yake unaweza kukaa ndani. Fanya hivyo vunja meza, pika na uweze kusema kwa sauti kubwa, ma nyumba yangu Sera a imeitwa kwamba nyumba ya maabudu ya maombi. Maliza mabishano yote, maliza shida zote, kuelewa ba... vibaya kote, yale yote n kupendeze Bwana tutakase, ili sote tugeuke tu kuwa mahali pako patakatifu, kwa sababu wewe ni mtakatifu nasi tunapaswa kuwa watakatifu. O Bwana mpendwa kwamba nami nawatakasa, najitakasa kwa ajili kwa... yao ili nao ili nao kutu pia waweze kutakaswa kweli kwa kweli, nusema mimi ni mtakatifu, nanyi munapaswa kuwa watakatifu. Bwana mpendwa, nani hivyo ndio nafanya Pierre, kupitia Petro wakati aliposema na akaandika Hamkukombolewa na mambo inayoharibika kupitia dhahabu na fedha, lakini kupitia damu takatifu na ya damani ya mwanakondoo. Bwana mpendwa, kutoka kitakatifu kuna pashwa kutoka tu kitakatifu, na vile vile tutengeneze kwa sura yako, fanya hivyo pangrafe, kwa neema FNU na uwezo kutufanya sisi sote tuweze kutambua devon, mahali gani tunapashwa tunapashwa kutengana kuweza kuachana nuk, kuacha nuk, kwa hii na hiki mahali ambako lugha limi yetu lunwaza kutahiriwa ku, ku, o Bwana, tushike kutoka ku kichwa mpaka mi, kwenye miguu, mawazo yetu, namania zetu, maneno yetu, matendo yetu, mikono yetu, masikio yetu, miguu yetu, kila kitu chote kiweze kuchukua kama vile zabihu takatifu iliyo kwa ujao. Tufanye hivyo yote kwa ajili yetu sisi sote, usiache neno lako liweze kurudi bure, na ninaamini kwamba limetimiza na litaendelea kutimiza yale ulilo tunakushukuru tu Mungu mweza yote kwa ajili ya, ya kwa, ajili Mungu, kwa ajili ya damu ya mwanakondoo, kwa ajili si ya neno Mungu, kwa ajili ya Roho Mtakatifu uweze kuonyesha nguvu kwa nguvu ndani ya mahali pake kwa takatifu ambayo iko nazaliwa tena upya ndani ya kanisa lako na pia kwa sababu ili na wewe uweze kuonekana pamoja na sisi uhali ambayo unaweza kuonekana na kuishi na kutukuishi, uweze kutembea na kukaa katikati na ndani ya kundi iliyoitwa kutoka, kwa ajili ya heshima na utukufu ya jina lako Bwana. Nasikia, nasikia uwepo wako wewe, uko hapa u Mungu, wewe uko hapa na ndio maana unatuita nisema kwamba ulitukomboa uli, tu, uli, uliwaita kutoka Zé ume watakasa muikubali mujiache ingie ndani mwenu na muweze kutembea ndani ya utiifu kulingana na neno la Mungu. Bwana mpendwa, tunaombea wote huko Autrish, ndani ya Autrish, ni Uswis, ndani ya nchi ya Ujamani na sana sana huko URSS, na sana sana ndani ya maichi zote za sehemu ya mashariki ya mashariki. Naombea huyo Gorbachev, naombea Reagan na rais wote wa maichi zote, aile sema kwamba vile ilikuwa amesema kwamba tumepasha kufanya hivyo, kwamba itupendeze ama hapana. Tunajua kitu moja, wewe unaweza kufanya, unaoweka wafalme na waungusha wengine kwa watoa wengine. Wewe uko Mungu ndani ya mbingu, hapa mbingu na hapa duniani, na jina lako liweze kutakaswa, ufalme wako uweze kuja hata sasa na hata pia milele na milele Amen. amina.