Sala aussi est vrai. Hiyo nayo ni en kweli nasi tunafurahi kuwa tumegeuka kuwa mali ya Bwana Nitaka voudrais... kusoma Zaburi makumi mbili na saba mbele ya kuomba, na ninaomba tuweze kusimama kwa ajili ya hiyo Zaburi makumi mbili na saba. Nasoma kuanza mstari wa kwanza vente mpaka mstari wa nane Bwana ni nuru yangu de na wokovu wangu, je, nami nitamwofu nani? Bwana ni ngome ya uzima de wangu, nitamwogopa nani? Watenda mabaya walipo nijaribi walipo nijaribia na kuotaka kuniharibu watesi e wangu na adui zangu, wata wanaanguka na kukwaa. Jeshi linapozunguka moyo wangu haina woga, vita kwa ajili yangu yagretu, ijapokuwa nabaki kuwa na uaminifu naomba na Bwana kitu moja na itaji tamo. Kweli kweli ni kudumu maisha yangu yote ndani ya nyumba ya Bwana, ili niweze kuona wema ya Bwana na niweze kujitoa kwa kunyenyekevu ndani ya hekalu lake, kwa sababu ananilinda, ana ndani ya hema lake siku ya shida ananilinda chini ya kivuli cha hema lake ananiweka juu ya mwamba. Sasa pale kichwa changu kitasimama juu ya adui zangu ambao wanayonizunguka. Nitatoa ndani ya hekalu lake, ndani ya hema lake madhabihu, nikiwa na na, sauti ya furaha. Nitaimba na nitacheza kwa ajili ya Bwana. Sikia, nisikilizeni. E Bwana nalia tu kwa tu sauti kwa kubwa oh, kwako kwa. Oh, ni hurumie unijibu. Moyo wangu inakupatia inachunga e, utaratibu iyo nipatia inayosema oh, mutalinda jane, uso wangu o oh, Bwana ndiyo maana o oh, Bwana natafuta uso wako. Tuombe. So, Bwana mpendwa uwe pamoja nasi Enfeteur, kwa hii saa toa manunguniko yote, toa magonjwa yote, toa kila kitu chote kinachozuia, toa yote ndani mwetu, kila kyote, acha siku ya leo iweze kuwa siku ambayo uliyoyafanya Un jour, tu iwe siku ulioifanya ba, iwe baraka bolo. Kwa ajili yetu ukovu kwa ajili yetu ya, yetu Bwana, nasi tunatafuta uso wako, nasi tunaweza kuiona uligeuka kwa ajili yetu, ulitugeukia hapo ggota Bwana mpendwa Bwana Mungu mpendwaunakuabudu yote Ete, e. Wewe uliyekuwa wewe huko na wewe utakayekuwa miata milele milele, milele na milele milele milele na kwako wewe peke tu yake uweze kupokea utukufu wote heshima yote na shangwe yote, Bwana mkombozi mkombozi mpendwa, tunajiweka tunaweka so makusanyiko so haya kwa upendo de, chini ya U ya ukifuniko chini ya kifuniko cha damu ya mwana kondoo sacre, damu iliyo safi iliyo takatifu iliyo mwangu hapo Golgota, kupitia hayo boo Bwana kupitia ya, damu ya, hiyo ya, we mwenyewe ulienda ulienda ndani ya mahali patakatifu ya pambingu, wewe kama vile kuhani mkuu mwaminifu. Damu hiyo inazunguza kwa ajili yetu sisi tena, saa hii inatutangaza tuwe huru, inatufungua, inatutakasa, inatusafisha, Bwana mpendwa. Ni damu ya agano jipya, haleluya, Bwana Nous abandonen... okay, tunataka tujiachie chini ya, u, ya kuchunguza ya unyenyekevu kwa saa hii na tuweze kutupatia neema yako kwa hali ya ajabu Bwana, tunakuomba na kuomba ili uweze kutuongoza kupitia Roho wako ili upako iweze kuwa juu yangu, isikuwe isikuwe, isikuwe mutu anayetuzungumzia Mais toi, lakini senyor, wewe Bwana uweze kutuzungumzia kupitia neno lako, unajua mahitaji ya kila mtu. O Bwana, unaweza saidia, wewe unasaidia, unaweza kuleta mambo yote, kama vile tumeimba Le wewe uko na utakuwa mshindi, utabaki mshindi wa Golgotha siku zote. Tunakushukuru kwa moyo wote kwani oh, umekuu uko pamoja na sisi de par na kupita de kwenye viti vyetu, na uzungumzie kila mtu, na uweze kuokoa kila aliyepotea, uweze kuponya yule aliye mgonjwa, na uweze kujifunua kwa taifa lako. Je te remercie na kushukuru kwa ukweli kwa ajili ya heri, utupa, ya heri ambayo uliyo ya kuwa tumekusanyika leo ndani ya hii mji ya siriki ili tuweze kusikia neno lako nou, tubariki, na pamoja uwe pamoja nasi ndani ya taifa la pamoja na taifa lako ndani ya maabudu duniani pote, tunakuomba hai yoyote ndani ya jina la Yesu, amina. Moise, Eliya, kiku, kwa Musa kwa kwa kwa, kwa, na kusoma siku ya tatu iliyopita e, e, jioni ili na ndugu hiyo rusi alisoma, yukuru, ruso, alisoma ruso, maneno hiyo ilikuwa ndani ya huko kwetu alisoma ndani ya zaburi Zaburi mia moja makumi tatu na sita ambako inaandika kwa kila andiko ya makumi mbili na sita ya hiyo maandishi sura hiyo anasema kwamba neema ya Mungu inadumu milele na hiyo zaburi ilizungumuza sana sana kwa moyo wangu, munaweza kuisoma nyonni nye nye wenyewe. Inaandikwa kwa mara nyingi kwamba neema ya Mungu tino inadumu tino, milele na tia picha tena kunakuja neno ingine, tino, nchine, tena inasema kwamba kinakuja andiko ingine tena kuna kunaandikwa kwamba neema ya Mungu inadumu milele. Na kwa hiyo wazo hiyo neema ya Mungu ndiyo niitaka kuzungumuza kwa machache ili Tuweze tuweze, tuweze kushukuru ku tuweze kukubali neema ambayo ilipewa kwetu na tuweze kutambua yale Mungu aliyofanya kwa ajili yetu, lune, yetu. Jenize, na ndani yetu nasoma mwanzo sura sita, mwanzo sita mstari wa nane 6 8. Mwanzo sita mstari wa 8. Lakini Noa akapata neema mbele ya macho ya Mungu. So ilikuwa ni nini? Kwa hiyo wakati inahusu nini? Kwa hiyo wakati kwa ya kupata neema mbele ya macho ya Mungu. Yule nataona kwamba yule anayepata neema mbele ya Mungu anamujulishaka njia zake. Nitaka kusoma maneno yanayojulikana ndani ya Mwanzo kumi na nane maandiko zitatu za kwanza, Mwanzo kumi na nane mstari wa kwanza na watatu mpaka watatu. Kisha Bwana akaonekana kwake De karibu na terriben karibu na mito alipo, karibu ya ya kuingia, karibu ya kia hema yake kwenye jua, kwenye kifukutu cha mchana kati na, wakati aliponyosha macho yake akaona watu watatu wakisimama mbele zake. Alipowaona akawajia haraka haraka kwenye njia yake, yake kwenye njia ya hema lake akawanyenyekea aka mbele zake Juska zao na akalala mpaka chini, akasema: o Bwana, o Bwana, kama nimepata ni neema mbele ya macho yako, ya usipite na kusi usipite mbali ya mtumishi wako. Ni neno gani la hajabu? trois, trois hommes, Ibrahimu aliona watu watatu, tunajua kwamba alikuwa bwana na malaika tatu mbili. Hiyo ndio tunaweza kusema kuhusu, unaweza kuona kuhusu sura kumi na nane na kumi na tisa na ni hiyo ndio inaandika kuhusu kumi na tisa mstari wa kwanza mwanzo kumi na tisa mstari wa kwanza jioni wakati malaika mbili hizo walipoenda Sodoma. Haiko utatu ya kiu ya ungu hapana. Lakini nakumbuka kuhusu makusanyo huko makuu huko Stuttgart, kulikuwa miaka mingi iliyopita, nikuwa mtafsiri wa mhubiri, muhubiri wa, wa Amerika. Alisema maneno haya mwamini ama hapana. Akasema kwamba Mungu alikuwa amemfunulia kwamba watu, watu hao watatu waliokuja kwa Ibrahimu wali, ilikuwa ni utatu ya uungu. Nanyi mnaweza kuwazia kenyewe kilipitikana, kwa hiyo wakati kulikuwa muda mrefu iliyopita. La, ilikuwa ni mahubiri ya mwisho ambayo nilikuwa mitafsiri, lakini haikuwa mambo yenye, haiwezekani kutafsiri mambo hiyo. Kila wakati watu walikuwa katika maneno wanatoa ma, mawazo yao po binafsi, waleta mawazo yao binafsi bali ya kusoma mawazo ya Mungu ndani ya neno la Mungu. Na ni hiyo ndio neema Mungu aliyotupatia sisi, hatusome tu andiko moja matatu lakini sisi si, tunasomaka andiko lote kwa ujumla, na kama inatosha kusoma hata ya inayofata, ili tuweze kupata jibu ya Mungu ndani ya neno la Mungu na sio kuweza kuitafsiri sisi wenyewe. Hapa Ibrahimu anazungumza na Bwana na kusema, mstari wa tatu, mstari wa tatu, sura ya kumi na nane mstari wa tatu, eti kama te nilipata, te nilipata te neema mbele ya macho yako usipite mbali na mtumishi wako nasi tunaweza mumini kwamba tunaweza kusema kitu, kitu moja kama kitu ta vile ta kitu ta kitu ta kitu ta da, eh, kabila liliotoka kwa si Abrahamu si Bwana, kama tulipata neema mbele ya macho yako leo basi usipite pembeni yetu usipite mbali nasi tuzungumuzie utufunulie neno lako mahadi zako na kama vile ndugu yetu alivyosema ba ndugu makofore, nasi tunachukua ndani mwetu nia yaliyo ya kindani ya, ya, ya kuweza kuishi dieu, yale Mungu aliyotuahidia. Nami naweza kuwaletea habari njema, Mungu atafanya yale yaliyoahidi. Mungu alishughurikia ali alichunga mahadi zake zote, naye atachunga za mwisho. Mungu musimujua, mtofauti iko namna gani? kuhusu sisi sote, yale Mungu aliyoahidi yeye anaishika. Kama ni mtu angeliweza kusema ni kusema, tungeleweza kuwa na mashaka. Mungu alisema, naye atafanya hivyo. Bwana wetu alikomboa kanisa akalijenga na yeye analimalizia. Anasema kwamba atarudi kulichukua pembeni yake ndani ya utukufu wake, na itakuwa kanisa isiyokuwa na lawama, mchafu ama mkunyanzi, isiyoshindwa, isiyokuwa na lawama inya ishambuliwa isikuharibishwa iliyotakaswa na damu ya budamani ya mwanakondoo iliyowekwa na muhuri na Roho Mutakatifu na, na kutakaswa ndani ya kweli, na kweli hiyo ni neno la Mungu kwa sababu ndivyo inaandikwa ndani ya Yohana 17:17. Watakase ndani ya kweli, neno lako ndiyo kweli na pia wazo pia ilinikujia kubwa ikakuwa ili kubwa kwa ajili yetu, kwamba wakati wakati yote saa inapopita, wakati pia nia yetu imahitaji yetu inapanda inakuwa juu inakuwa kusema tukuwe moja na Mungu na neno la Mungu, na kwamba Bwana yeye mwenyewe aweze kushuhudia yeye mwenyewe akuweze kuonyesha nguvu zake. Andiko lingine iko ndani ya kutoka kutoka, kutoka makumi tatu na, tatu na pia andiko nye najulikana sis, kwa sisi sote na sana sana, kwa sababu sio tu, lakini ni kwa sababu tushaka kukamata wazo hiyo, tusome hii andiko e, Kutoka makumi mbili na mbili e, kutoka kutoka Kutoka makumi tatu na tatu msara wa kumi na tatu. Kutoka makumi tatu na tatu, mstari wa kumi na tatu, kamba nipata neema ni mbele yako nijulishe njia zako na niweze kukujua na, na, na niweze kupata neema ni mbele ya macho yako. Kumbuka upia tena kwamba taifa hili ni taifa lako. Mungu anajua walio wake, nasi tuko taifa lake si na, kama tulipata neema mbele ya macho yake, yeye anatujulisha njia zake. Nitaka kusoma mstari wa sita mpaka kenda, sita kenda sita mpaka kenda ya kutoka makumi tatu na nne. Bwana akapita estekete mbele yake akasema, kwa sauti kwa kubwa, akasema Ee Bwana, Bwana ni Mungu wa ajabu wa rehema na wa rehema, yeye ni mwingi wa rehema na mwepesi kwa kasirani na mwaminifu. Amina, amina. Mtajiri wa rehema fidelite. na mwingi wa rehema wa waminifu. Anasoma kwa mstari wa mwisho wa mstari wa, wa sita, sana sana inaohusu kuneema kwa wingi, yeye anayesamee makosa na mazambi, anasamee zambi lakini hawezi kuacha kuadhibu ku, ku, mwenye alikosa makosa, alifanya makosa, anazibu makosa ya baba kwa watoto na watoto kwa watoto yako mpaka kwa kizazi cha tatu na kizazi cha nne. Yale nayohusu sasa ni kwamba, mstari wa nane, Musa akanyenyekea mpaka chini akalala na kazujudu akasema. Mstari wa tisa, sasa, kama ninipata neema mbele ya macho yako, o Bwana, hacha Bwana aweze kutembea katikati yetu, kwa sababu hii ni taifa liyo na shingo ngumu, lakini tusamee makosa yetu na dhambi zetu, na kwamba nasi tuweze kuwa urithi wako. Amina. Na hivyo hivyo iko vile kwa ajili yetu. Mara nyingi tunakuwa kama vile tunachoka hatuwezi kujibu hata kwa neno la Bwana na, na mapenzi ya Mungu na kuweka ndani ya matendo kama vile tuliweza kuifanya sisi wenyewe, lakini hapa tunaona namna gani Bwana Mungu alitangaza Mewize, na yale Musa aliyo naye aliyemujibu alimupatia kama jibu. Bwana akapita et mbele et ya macho yake na kusema kwa sauti yu kubwa wa kubwa, mstari wa sita ya Kutoka makumi tatu na nne, Bwana Mungu ni wa rehema na mwingi wa rehema mwepesi kwa kasirani na mwingi wa neema kwa neema na uaminifu. Na ni hivyo ndio Bwana anapita leo mbele yako na mbele yangu, na ni hivyo ndio anapita mbele ya macho ya mioyo yetu, na analia anatuandikia, ana ana hiyo maneno mamoja, yeye yeye ni Mungu wa rehema, mwepesi kwa kasirani, na mwingi wa rehema na uaminifu wa saba anayelinda neema kwa wengi, na hiyo tunaweza kusema wlkwama vile vile ushuda yeye alifanya hivyo, atafanya hivyo mpaka mwisho. Musa alisujudu ali, ali, wakati Bwana oh, alipomzungumzia. Oh, kama neno la Mungu linaweza kutuzungumzia kwa nguvu ili tuweze kustambua kwa kwa woga kubwa, kwa heshima, kwa, kwa, kwa kwa kwa, kwa, kwa kubwa tuweze kumpatia neema yake kusema, kumuletea shukurani yale inayostahili naponyenyekea mbele ya macho yake, tuweze kumpatia shangwe na utukufu wake. Musa akasema Oh, msano wa tisa, okama nilipata neema mbele ya mbacho yako. Acha Bwana aweze kutembea pamoja ya katikati yetu plus. Na sisi wenyewe atutaki senyor, zaidi senyor, lakini Bwana kama senyor, tuko taifa senyor, lako kama kweli kweli tuko taifa senyor, lako na tukapata neema mbele yako, tembea katikati yetu Bwana, no geuza mioyo yetu, geuza mioyo yetu tugeuze tugeu, tugeu, tugeuza sura yetu kwako, tugeuzie sura yako kwa sababu hatukuweza kujibu mapenzi yako kama vile tulikuwa nahitaji kufanya. Na tena inaandikwa hapa kwa mwisho, kwa mstari wa tisa, lakini tusamee makosa yetu na zambi zetu, na kwamba tuweze kuwa uriti wako. Na hiyo nayo ni ombi yetu Intim, ya ukweli tenu, pardon, tuttum, Bwana tusamee makosa yetu maku, eh, ma, za, zambi zetu makosa yetu, hiyo kusitokuwa na uamini kwako kuaminifu kwetu kwako mahali ambako sisi mahali kwenyewe tukuweza kufanya tungefanya ushuda, ushuda wako, na tukifanya tusamee sisi Bwana makosa yetu na zambi zetu, na tufanye tuweze kuwa urithi wako, nasi tuko urithi wa Mungu kwa hii wakati na hata milele na milele. Mungu hawezi rudilia mpango wake yeye, hairudiliake yeye, hawezi kuitoa yeye, alitarisha kwa ajili ya hiyo alitarisha, akatarisha ili tuweze kuwa pamoja na yeye ndani ya milele. Ninde akutaka kusoma ndani ya Isaya makumi tatu na makumi sita na moja tau za kwanza kwanza, Isaya makumi sita na moja andiko tatu za kwanza kwanza, Isaya De roho wa, roho wa Bwana iko juu yangu mafuta, po kwa, ochoka, kwa, ochoka, kwa, kwa sababu Bwana Mungu amenipaka mafuta ili niweze kuchuleta ujumbe ya furaha kwa waliochoka, kwani kwa sababu amenituma ili niweze kuponya walio na moyo uliovunjika, ili niweze kutangazia waliofungwa ufungulivu na wale wote waliofungwa ufungulivu wao na sasa kunakuja andiko ingine inao, ili niweze kutangaza de mwaka wa neema na mwaka wa na siku ya, ya, ya kasirani ya Bwana Mungu wetu, ili pia niweze eh, kufariji wale wote waliochoka na pia mpaka hapa, hapa mweza kuendelea kusoma na sana sana inahusu kuhusu Bwana wetu. Yeye alikuja ili kweli kweli aweze kutukomboa, aweze kutuponya, aweze kufungua, aweze kufungua wale wote waliofungwa. Alifanya hivyo, alifanya hivyo. Na kwa ajili ya mahubiri, nasi tunaweza kusema kwa watu kwamba maahadi za agano la kale ndani ya Yesu Kristo, kwa ndani ya agano jipya, zote zimegeuka kuwa kweli kwa neema. Tangaza ufungulivu kwa waliofungwa, ili aweze ya kutangaza ufungulivu kwa waliofungwa, wale wote waliofungwa, kwa wali wali, mwisho wa andiko ya mstari wa kwanza. Tena mstari wa pili, ili uweze kutangaza mwaka wa neema ya Bwana. Mnajua, ile neema, mwaka wa neema ilikuwa ni nini? Ilikuwa ni mwaka wa yubili, ilikuwa mwaka wa ukovu, mwaka iliyokuwa miaka makumi saba saba mara saba, ilikuwa inampasha kufanyika miaka makumi nne na tisa. Ni pale kupasha kuja mwaka wa Bwana, mwaka wa ukombozi mwaka ambayo wote walipashwa kufunguliwa kutoka ndani ya utumwa, mwaka wa neema ya Bwana. Ile mwaka ilikuwa ikitangazwa siku kubwa ya ufungulivu siku ya kuto, ya kutoa zambi, siku ya, ya, ya baragumu. Sauti ya baragumu hiyo ni ya muhimu sana haikukuwa tu inatangazwa lakini ilitangazwa siku ya, ku, ya, ya, ya, ya kufuta zambi ya uambatanisho. Mshasoma hiyo vizuri ndani ya Biblia. Kama nawapatia maandiko zote, hamwezi enda mbali, lakini mnaweza kuchunguza maandiko hizo siku ya kufuta zambi. Siku ya uambatanisho siku ya ni kwa ni kwa sauti ya baragumu okay, ndio. Sa, kwa sauti ya baragumu ndiyo diyo, mwaka wa yubile ilipasha kufanyika kama vile mwaka wa furaha ilikuwa inatangazwa e tu, na kwamba wote wangeliweza kutoka setasete, wakiwa huru. Ni kwa kwa hiyo mwaka ni kwa hiyo tu, ndiyo Bwana wetu alihiambatanisha kuhusu mwaka aliposema kutangaza mwaka wa neema sio mwaka wa, wa mwaka wa neema ya, ya mtu fulani, lakini lakini iko kile vile vile kwa hii wakati tena ingali wakati wa neema, ni wakati, ndio inayostahili na ni hivyo, ndio inapashwa kuwa kama vile sauti ya baragumu, sauti ya ujumbe, injili ya ujao sauti ya injili ya, ya, ya, ya ujao ipasha inasikilikana ili wote waweze kutoka wakiwa huru, kwa sababu malipo ishakalipa hapo Golgota. Wale wote walioamini ndani ya Yesu Kristo wote wamepasha kutoka wakiwa huru. Malipo ilishakalipwa, makosa ikafutwa, dhambi kasamehewa, dhambi ikasamehewa, nasi tushaka ambatanishwa na Mungu ile In, ina, tena inaweza kutupatia tena kuutangaza mwaka hii wa nehema wa Bwana kwa hii wakati wa mavuno, kama vile sauti ya baragumu iliyotayarishwa kwa wale wote waleo watakapata kuwa na maana kwayo. Bwana wetu naye Bwana wetu alisoma na tena ndani ya Luka ine, na pia akasema akaonyesha vizuri vili kwamba Luka Luka Luka ine mstari wa kumi na nane Euh, oui, pardon. Luc, chapitre 4, verset 18. Luka nne, msara wa kumi na nane na kumi na tisa. u Kwa ro, ro wa bwana iko juu yangu ni amenipaka mafuta ili niweze kuletea ujumbe kwa waal waweze kupokea upungunyaji ya upungulivu wa macho yao waweze kupokea ufungulivu wale waliofungwa wapate upo, upungulivu waweze kupokea mwaka wa neema wa Bwana. Bwana ye mwenyewe alitangaza mwaka wa neema ya Bwana, nasi tunaweza kuleta hiyo mwito kwa ajili, kwa, kwa utangazaji wa Injili, Injili ya, ya, ya, ya utukufu nasi tunitaka na kusoma, kusoma tena ndani ya luka sura moja, luka sura ya moja ili tuweze kwa kuendelea kwa, kwa hii wazo hii wa neema kwa kuendelea kwa, kumalizia hii maneno hii ya neema kwa sababu yote ni neema luka moja mstari wa makumi mbili nane mpaka makumi tatu wakati malaika alipoingia kwake akamwambia Nakusalimu e, wewe ulipata neema. Oh, munaesikia vizuri? Nakusalimu wewe we, wewe uliojaliwa neema, Bwana anatusalimia. Kusavon, Bwana anatusalimu na sio kwamba nasi tulipata neema na Bwana, na ndiyo maana kuzaliwa upya imegeuka kuwa ya kweli ndani mwetu kama vile kuzaliwa kwa Kristo na na na naye kwa sababu naye mwanamke alikuwa amepata neema wa kumi tatu, malaika akamwambia usiogope, malaika akamwambia usiogope Maria, kwa sababu ulipata neema mbele ya macho ya Mungu. Noa, Abrahamu, Musa, manabii wote wote walipata neema mbele ya Mungu, mbele ya macho ya Mungu, nasi tunaweza kusema tunaweza kusema kwamba nasi tushakapata neema mbele ya macho ya mungu tunaweza kusema maandiko fulani ya injili ndani ya injili ya yohana sura moja mstari wa kumi na sita na kumi na saba nasi tulipata neema mbele ya macho ya mungu yohana moja kumi na sita na kumi na saba ndani ya ujao grâce. wake tulipokea Tuo tulipata neema juu ya neema Moise, kwa sababu m, sh, mu, eh, ja, sheria ilipewa kwa eh, Musa la lakini neema la na kweli vimekuja kupitia Yesu Kristo. Amina la pa Moise, neema kupitia ya, eh, na sheria kupitia Musa na, na, na, na, a, la lakini neema neema na kweli vimekuja kupitia Yesu Kristo kuna andiko la laliyo la, ndani ya maandiko matakatifu inaweza kuwa ni kama vile inaweza kuwa baraka kwa moja na mwingine, kama sote tunaweza kuisoma pamoja sasa, na ninaamini kwamba nitaiona inayohusu kuhusu wakati Bwana, wakati Musa alipoambia Bwana aweze kuambia shetani aweze kugiza, shetani asiweze kumulumiza tena kumpiga kwa makofi naweza, nataka kusoma ili kama iweze kuwama vile faraja kwa wale wote, shetani aweza kuletea maisha ma, ma, magumu na kuna makonde ma, ma ishaka kupigwa kwetu mahali tofauti, lakini musikie yale inayoandikwa kuhusu maneno haya ndani ya neno la Mungu ndani ya Korinto wa pili sura 12 uibii na hapa tunaanza kwa mstari wa saba cause, na kwa na pia kwa ajili wingi ya wingi wa ufunuo kubwa ndiyopokea, ambayo nami siwezi kushitukuza kwa ajili yayo, nami nimepigwa ndani ya mwili wangu malaika wa Shetani, ambaye anapashwa kunipiga kwa makonde kwa hali ili nisiweze kushitukuza. Mara tatu nimeomba Bwana, nilimwomba Bwana ili aweze kuichukua mbali nami, aweze kuichukua mbali nami, lakini akaniambia, neema yangu inakutosha. Matafsiri zingine zinasema hacha, neema yangu iweze kusema Acha tosheka na, na, na neema yangu, kwa sababu nguvu zangu zinafika ukamilifu wake ndani ya unyenyekevu. Wakati tunapopokea makonde fulani pale, oh tunajuwiza sasa, oh o Bwana, hasa iko na maana gani hii sasa pale, natweze tena kuivumilia. Lakini hapa tunaona kwamba mtu mkubwa wa Mungu aliambia Bwana kila wakati Satisfera. Eti Bwana akamwambia eti, oh, tosheka na neema yangu. Neema ni nini, ili tuweze de... kutoka ndani ukiwa safi I, ili tuweze kutoka ndani tukiwa vizuri? Hapana, lakini neema ni kuweza kutembea kwa uaminifu. Neema ni kutembea ndani ya kuchukua mizigo ambayo inatubebeshwa. Neema ni waminifu, ena, ina, kuwa uaminifu na tukuwa wa kuvumilia kulingana na neno la andiko. Nasema kwamba yule anayebaki mwaminifu mpaka mwisho, yeye ndiye atavikwa taji. Nyinyi Muliekuwa kama vile wakubwa kuliko mimi. Na kwamba nanyi mnaweza kuchukua mambo fulani mu hali ya nje ndiyo inaomba ikuwe vile kama vile ilivyosema hapo vile. Lakini kuna mambo mengi ambayo tunaweza kupenda kuona tofauti kama vile tofauti na jinsi ilivyo, lakini ni mwana, mwana wa kweli wa Mungu yeye hawezi kustaki ku, Mungu yeye hawezi kustaki ku, ku Bwana na kwa mpango wake, yeye ndio mpangi wa mpango wa Mungu kama kwa mpango wake kama vile ilivyo, lakini kwake yeye tunapaswa kunyenyekea chini ya mpango ya Mungu, mapenzi ya Mungu, na tunatosheka na neema yake, kwa sababu neema yake ni kubwa ndani ya wanyenyekevu, inakuwa kubwa ndani ya wanyenyekevu. Nataka nini? Nataka neema na pia makonde fulani za adui, na kama hakuna makonde, hakuna neema. Ni kusema, inaomba inaomba kuteseka kidogo, na uweze kuwabewa mwaminifu katika kwa yule aliyetuita na kutukomboa, na pia akatuweka ndani ya msari wake pahali ya kuwa na maisha isiyokuwa na higusiwe. Mnajua ma yale iliyonipiga, Paul, Paul, tena Paulo alisema maneno kuhusu de neema, akaiwe sema maneno ya neema kwa mwanzo na kwa mwisho ya barua La zake de zote de neema ya Mungu. Première, ni kitu cha kwanza na cha mwisho kulingana na neno la andiko. Nasema yule naye mfanyia neema na mfanyia neema. Nina hapa mbele yangu wa Korinto wa pili 13 andiko ya mwisho: Acha neema ya Yesu Kristo na upendo wa Yesu Kristo na umoja wa Yesu Kristo, hiyo pamoja na sisi sote na hapa nai tunasema amina, kwa sababu tunaufunua Yesu wa Mungu hiyo up, ndio upendo ya Mungu iliyo mwangwa ndani ya mioyo yetu kupitia Roho Mtakatifu na hiyo upendo ya Mungu ndio iliyo mwangwa kupitia Roho Mtakatifu nayo nasi, tulipata uhusiano nayo, ndio tulipata uhusiano na Mungu na uhusiano pamoja na Mungu inakuja kupitia Roho Mtakatifu. Tazama gisi Mungu alifanya mambo ya ajabu kupitia ufunuo. Yeye alikuja ndani ya mwili ili aweze kutukomboa na kulipa malipo na kisha akakuja ndani ya roho ili aweze kukaa ndani ya waliokombolewa kupitia Roho Mtakatifu. Mungu aliyejifunua ndani ya mbingu kama vile Baba, hapa kudunia kama vile Mwana, na kisha akakaa ndani ya walioamini wali kupitia Roho Mtakatifu, Mungu huyo mmoja peke yake, ili aweze kufikisha mwisho mpango wake wokovu na wa wokovu pamoja na watu wa taifa lake pamoja na taifa lake. mnajua kwamba hata ndani ya kitabu cha mwisho ya Biblia, Ufunuo, andiko hii ya mwisho ya Biblia inayosema kwamba acha neema ya Bwana wetu Yesu iweze kuwa pamoja nasi hiyo ni ne, and andiko tu, ya mwisho ya Biblia la yote la mzima: neema ya Bwana Yesu iwe pamoja na nyote. Hii tunahitaji nini? Tunaweza kusema nini kwa huyu maneno hayo? Nasi tunashukuru Mungu, Mungu sana kwa sababu tushakapata neema mbele ya macho yake mbele, ya mbele yake na kwamba tulishakapata neema mbele yake, naye alitujulisha njia zake, ali akatuzungumzia, akatusufunulia neno la unabii na pia kwa hiyo Ndiyo nasi tulishakatambua tulishakatambua tulishaka kwamba tushakapata neema mbele yake. Sisi hatutukuze mtu, tunatukuza Mungu peke yake na yeye mwenyewe peke yake, lakini tunashukuru kwa sababu Mungu alizungumza kupitia vivya wanadamu, nasi tukapokea na tukakubali ujumbe wa Kiungu kama vile neno la Mungu. Paulo alisema hapo mbele Mulipokea neno lililopewa kwenu ulihubiriwa kwenu sio kama, kama vile neno la mwanadamu, lakini kama vile kama vile neno la Mungu, na ni hivyo ndivyo lilivyo kweli kweli. Hiyo ndiyo iliandikwa na ni vile pour nous. Iko hivyo hivyo kwa ajili yetu. Tulishaka pokea neno la Mungu, nalo likafundua, likahubiriwa kwetu na likaandikwa na manabii na mamitume lakini ilikafunuliwa sa, sasa kwa mwisho kwetu kupitia Roho Mtakatifu kwa neema au, au de dane, kwa miaka hii yote, nasi tulishota ndani ya uungu wake, ndani ya ujao wake, neema kwa neema tulishota kwa, kwa neema tulishota kwenye, kwenye kweza, chemu, chemu ya wokovu ona, na gisi inafurahisha kuweza kupokea neema hiyo na kuweza kukubalishwa, hata kama ndani ya kitabu cha mwisho cha Biblia ndani ya Ufunuo sura ya mwisho andiko ya mwisho tena inasema kuhusu neema ya Bwana wetu Yesu na kwamba neema ya Bwana wetu Yesu inapaswa kuwa na sisi sote watu wa... Wa... Wa... Wa tu... watu ni wanani? Hao wote ni wanani? Ni wale waliopokea ufunuo wa Yesu Kristo. Hacha neema iweze ya Mungu Yesu Kristo iweze kuwa juu yao kama vile ufunuo wa Yesu Kristo. Wapendwa ndugu na dada, nasi tunapasha kujiacha tuzungumze hiyo. Mungu hawezi... hawezi kushika Mungu kwa akili ama kumweleza kwa... kwa akili Mungu unapaswa kumuishi kila mtu binafsi. Au Bwana Yesu Kristo anasema eti mwende mwendenendeni ulimwengu muzima mweze tafsiri injili ama kumuletea tafsiri fulani, lakini alisema endeni ndani ya ulimwengu muzima muhubiri Injili mufundisho mufundishe mataifa yote waweze kutii yale ambayo niwe wataagiza ama kuagiza ni kusema na hapa hapo, ndiyo kunakuwa kazi yetu na wakati ninaposoma eh, eh, andiko ya kwanza andiko ya kwanza mstari wa kwanza na hiyo nayo na inaenda mara kwenye moja kwenye moyo, Ufunuo un. mmoja mstari wa kwanza. Ufunuo wa Yesu Kristo aliopewa kwake u... ili fer... aweze kujulisha watumishi wake mambo yanayokuja hapa karibu, yeye akaijulisha kwa kutuma kutuma malaika wake kwa mtumishi wake Yohana kupitia maalama. Nakumbuka kuhusu maneno iliyoandikwa eh, kuhusu makusanyiko hiyo liko ya, ya ulimwengu mzima iliyofanyika huko Florida, ilikuwa na maneno kubwa, inasema ilikuwa ndani ya Eh, andiko inayotoka ndani ya, ya Ufunuo kwa, umoja mstari wa kwanza uh, wa moja mstari, wa tisa maneno ya kichwa ya, ya, ya maneno ilikuwa ni kwa, sema kwa maneno makubwa ilikuwa herufu kubwa kwa ajili ya neno la Mungu na ushuhuda wa Yesu Kristo kwa mwisho ya andiko ya, ya, andiko ya kisa mwneza kutambua hiyo, wakati hiyo hiyo makusanyiko hiyo ya umoja wa ulimwengu ndani ya umoja, ilikuwa e, e, andikwa ndani ya sura ilikuwa ufunuo moja kuhusu maneno moja ufunuo moja sasa, maneno yenyewe ilikuwa ni kwa, e, kwa sababu ya neno la Mungu na ufunuo wa Yesu Kristo. Mnaweza kuelewa kwa nini nilienda huko. Nilienda huko kwa siku tatu, mimi nilikuwa nikiwazia kwamba kulikuwa kitu cha hatari ambacho kiniweza kusikilika kwa sababu nilikuwa nimesoma kuhusu ni ma, matamshi yenye ilikuwa na iliyokuwa ndani ya aliko ilikuwa nipatia ikisema kwamba kwa sababu ya neno la Mungu na ushuhuda wa Yesu oh ni oh nikasema, oh, ilikuwa ona kuna kitu kinipasha kufika huko, lakini siwezi kusema mbia kile mtu fulani yale yenyewe ilifika. Hakuna kitu, hakuna kitu isipokuwa tu siasa ama politiki ya kidini. Ilikuwa kibaya, ikiwa kibaya sana ambacho siwezi kuleta maonyo, lakini sisi tulio na heri, siyo tu ya kuandika maneno ya kuandika maneno kama vile maneno fulani fulani, lakini tulipata kuwa sehemu ya yale inayoandikwa hapa, kwa sababu ufunuo wa Yesu Kristo, ili ilifika kwetu, ilipewa kwetu. Sio, si matamshi maneno ambayo tunatumikisha mahali popote, lakini tunipata sehemu la e kama vile andikwa hapa. Inaandikwa kwa mstari wa tisa, Ufunuo moja mstari wa tisa: mimi Yohana ndugu yenu na mwenzi enu wa kazi niliyekuwa na sehemu ndani ya ziki kwa, umamula, kwa, kwa utawala ama mambulaka na uvumilivu wa Yesu Kristo nilikuja ndani ya kisanga kinachoitwa Patimo kwa ajili ya neno la Mungu na ushuhuda wa Yesu. Nikusema neno la Mungu ni ushu, na ushuhuda wa Yesu zinapewaka tu kwa bibi harusi, na hapo ndio siri. Na nawazia tena tena kuhusu mtu huyo huyu, eh, mkono wa kulia wa prezidenti ama raisi aliyekuwa naye, amekataa mabatizo yote, kwa hiyo wakati ya imani lakini kwake yeye ilikuwa natosheka kwamba ma, ma, ma, maji ama e, e, toni tatu ya maji iweze kuanguka kwa, kwa mtoto mchanga aweze kutakaswa. Nikasema oh. Mbali gani kwenye kicho kinaandikwa ndani ya Biblia? Ansikia huyo mtu aniambia nini eti nyinyi mkoa wa Ulaya umekuja kutoka ndani ya Ulaya ya kati mahali kwenye wamsho wa ilianzia, na kisha akasema tena nyinyi nyinyi mnajiweka juu ya kal, ya kalve ya kal, ya na, na Luteri kwa sababu nyinyi kwa sababu wewe unatangaza kwamba unatangaza e, ubatizo ya imani, lakini hamubatize kama vile Luteri na Kalve, na Kalve walibatiza. Na tena akaendea tena mbiombio sio pamoja na mimi nika, na sasa, nitaka kusema, nitaka kusema kitu fulani ilikuwa ni mwanzo wa, wa, wa msho. La fin. Siyo au mwisho. Tangu hizo siku tu, nasi tulishaka ishi uwamsho ya kuendelea mpaka tena kurudishwa kwa gujao mbele ya kurudi kwa Yesu Kristo. Sasa na pale nikasema ni watu walikuwa ni watu wa Mungu, walikuwa watu wa Mungu. Kwa hiyo wakati yao walikuwa watu wa Mungu kwa wakati wao, na Mungu aliwatumikisha kwa nguvu ili waweze kufanya hivyo. Lakini tena nikamwambia wazi wazi kwa unyenyekevu kama amuwezi kuona makosa na ndani mwa hiyo niweza kutangaza shauri ambayo na mimi nifata mimi. Si kuenda mpaka kuluteri Makelvin ama Zwingli Swingfeld. Mimi naenda mpaka siku ya mitume wao wenyewe mpaka kuchemuchemu, na mimi nawaita kuweza kuja pamoja na mimi. De mpaka siku ya mitume, na hapo ndio kuna kweli halisi safi kine. Tazama kine hasa, watu wakubwa wenyewe hawezi hata kusoma ndani ya Biblia yale. Mutu mwenye alisoma abc anaweza weza kusoma, anaweza kuona pia ndani ya maandiko matakatifu lakini e, matamshi ma, ilikuwa ni kichwa cha maneno ilikuwa ni kubwa, lakini mambo ingine haikuwa hivyo la, lakini hacha niweze kusimalizia kwa hapo. Tuonyeshe tena wazi ingine mara moja. So yale inayomaanisha neema ni nini? Noa alipata neema mbele ya macho ya Mungu, mbele ya Bwana Mungu. Bwana naye alimzungumuzia, akamzungumuza, akazungumuza, aka kwake, akamwonyesha njia na ni hivyo ndio nipasha kufanya. Abrahamu naye ali ali alinyenyekea mbele ya Bwana akasema kama nilipata kama nilipata neema ni mbele ya macho yako, usipite mbebe, pembeni ya mtumishi wako autres, Musa na wengine wote walipata neema mbele ya Mungu ilikuwa vile vile ndani ya agano la Kale, lakini neema ya Mungu haiko mpya kama vile, u, kama vile wengine wanaiwazia. Kulikuwako watu waliokuwa wamejazwa ndani ya agano la Kale na pia hapa ndani ya agano Jipya kuna watu wanaojazwa. Ndani ya agano la Kale walikuwa wakiangalia Kristo Masihi na walikuwa wakingojea, nasi sasa tunaangalia huko nyuma na na tunaona Golgota inakuwa njoo kitu cha muhimu ilichokuwa utimilifu ya yale Mungu alikuwa ametabiri ndani ya agano la kale. Na sasa kulikuwa watu waliopata msamaha wali waliojazwa, ndani ya agano la kale, na sasa kuna watu waliojazwa, waliopata neema ya Mungu ndani ya agano jipya, na Mungu alikuwa akijifunua kila wakati kwao, akawajulisha njia zao, na pia akawajulisha kitendo chao kwa wakati wao. Alishughulikia njia eh, mahitaji zao, akabariki, akajifunua kwao, naye hawakuwa na haja ya kusema wajiulize Mungu ni nani. Walikuwa wakimjua kupitia ufunuo, na ni hiyo, hiyo ni hiyo hiyo ndio neema yule aliyepata neema mbele ya Mungu. le Bwana pa hawezi kupita pembeni. le Bwana yeye ye anataka asikie sauti yako, kilio chako anajibu, mwito wako hawezi kupita mbali na wewe. Yeye ye anasimama na anauliza unataka que, unataka que, nini que, ni kuweze kufanyizia na na uniache, na acha niweze kusema nasi tulishakapata neema mbele ya Mungu, neema ya kuwa waamini, neema ya kutambua Bwana, neema ya kuweza kukubali neno lake lililofunuliwa, kuneema kuweza kuwa hatuwezi kwa kwenye kitu chochote, neema ya kusonga mbele, nami nakubalishwa kwamba yule aliyeanza atamaliza pia kwa neema, nasi tutakuwa huko Mpons, metnan. Na pia nawazia kuhusu yale ndugu Branamu aliyosema. Brana alikuwa akiwezi penda kuimba neema ya ajabu ya moyo mw. wake, alikuwa akiimba nyimbo hiyo di, na pia akasema wakati la... mtakaponisikia nikiimba huko itakuwa ni nyimbo eji neema ya ajabu. Kwa neema, nasi tutatukuza neema ya Mungu iliyopewa kwetu ndani ya ujao wake. Nasi tulipata neema kwa neema, neema juu ya neema. Nasi tunaifanya hivyo, chukua hiyo moyo umpendwa. Ja, pokea hiyo ujao, pokea hiyo neema, hiyo neema kwa neema. Amen, tusimame kwa hii wakati, wakati sasa wote wote, wakati vita vichwa vyote vinavyogunjwa na kichwa kikinyenyekea na mioyo kivua wazi, nataka kuuliza kama kuna mtu liye hapa anyewe hafanya mazoezi na Mungu, hauyajua kwamba ushaka ukolewa lakini unataka kufanya mazoezi pamoja na Mungu. Sasa nyosha mkono sasa, kama mtu iko hapa. Asante na asante nyinyi yote, Mungu aweze kuwabariki Mungu awabariki, haleluya. Bwana Mungu wetu tu a vu ubeona mikono miwili ya hawa wa vijana wawili hapa, wa vijana wawili hapa tunawakupatia wewe kwa neema pia na kwa neema yako Bwana mpendwa, yote ilikuwa ni neema, neema ya kwamba tushaka kukombolewa. kolewa yote shaka neema ni ya kwamba kwa sababu ulishaka tuokolewa, kila kitu ni neema, ni neema, ni kwa neema ndio uliokoa huyu hawa watu nao, wanaweza kuamini, waeza kutambua kwamba nao wamegeuka kuwa urithi wako, ni kwa neema yako, mbwana mkombozi, mkombozi mpendwa, na kushukuru na moyo wote kwa neema les ambayo inao ufanya tuwe watu wanyenyekevu na wapole, hata wa dunia waliokataliwa na kutupiliwa na watu wote wengine, lakini waliopokelewa na kukubaliwa na wewe na kushukuru, kwa sababu ya hiyo tulipokea neema mbele ya macho yako. pamoja na sisi kuturon. wale wote ambao watakaosikia hii Ronyon. makusanyiko haya Fidel. Bwana, acha wote waweze kutambua yale inayomaanisha neema ni nini, kupata neema ya mbele yako mbele yako Mungu waliye hai. Bwana mpendwa, acha tusiweze kujifurahishwa tu kuchukua kwenye mdomo hii neno la leo lakini tuweze kufurahishwa, tuweze kukubali, tuweze kukubali yale inamaanisha nini, inayomaanisha nini, kwamba Mungu ni mweza yote huko, Mungu iko na rehema mbele ya mtu mwengine, mutu kwa mutu, na kwamba haiko kwamba ulipendwa, lakini na, na si tutatoka kwa imani tukiingia ndani ya kuona. Bwana wewe ulifanya namna yote, ili uweze kuandika ndani ya kitabu chako kitakatifu, andiko la mwisho, so inayosema kwamba neema ya Bwana wetu Yesu Kristu e, iwe pamoja na sisi sote. Bwana, hiyo neema iko pamoja nasi na ilikuwa y pamoja y na wale wote waliojazwa na wewe. Nasi tunakushukuru kushukuru, ulikuwa pamoja a wakati wetu, watu na taifa lako ambao waliopata neema mbele yako, uliwajulisha njia zako na pia ukafunua matendo yako kwa taifa lako kupitia neno lako iliofunuliwa. Nasi tunakushukuru Bwana kwa sababu tulipata neema mbele ya macho yako ndani ya hali yote, na kwamba nasi tunaweza mpaka mwisho tuweza kupokea neema kwa neema, kwa ujao wako, hata neema ya ya kumalizia kazi De la chemin, la de la ata m, ka, la neema ya, ku, ya, ya, ya, ya imani ya kumalizia yale ya matarisho yale yote, ni mpasha kufanyika na kutimilika, yote ni kwa neema. Tutaiona, tutaiishi kwa sababu uliahidi, na kama vile Maria, na wengine wote waliopata neema mbele yako, nasi tunaweza kutangaza kwamba tulipata neema mbele mbele yako, mbele yako, wewe Mungu uliye hai. Neema, ufunuo wa Yesu Kristo ni ushuhuda na neno ya kuweza kupokea kila kitu, yote ni neema. Leo tunakushukuru Bwana mpendwa, Bwana Mungu mweza yote, ya kwamba tulishaka pata neema mbele yako tuweze acha tuweze tuweza kuishi ndani da ya neema hiyo na ndani ya kweli hiyo, kwa sababu ni hivyo ndiyo inaandikwa kwamba sheria ilikuja kupitia Musa lakini neema na kweli zimekuja kupitia Yesu Kristo, sio tu neema lakini neema na kweli Ki, yule aliyejazwa na wewe anaongozwa ndani ya kweli yote kupitia Roho Mtakatifu wako osi, na kushukuru senyora. Pia kwa hiyo, Bwana mpendwa ya na moyo wangu wote na nafsi yangu yote naweka nafsi yangu naweka kwa, ya... naweka kwa nema yako wale wote walio hapa, wale wote wanaosikia makusanyiko hii baadaye ndani ya jina takatifu la Yesu Amen.