Tusimame na tuweze kusoma sote pamoja sura ya makumi tatu na tatu mpaka makumi ine ya Zaburi mia moja na kumi na tisa na na Zaburi mia moja na kumi na tisa musari wa makumi tatu na tatu mpaka makumi ine. e Bwana, unifundishe njia za amri zako, nami nitazishika hata mwisho, unifahamishe nami nitashika sheria yako que je le suis de tout, na nitaitii kwa moyo wangu wote. Uniendeshe katika mapito yako ka mapito ya maagizo yako, kwa maana nimependezwa Enklinik nayo Unielekezee, unielekezee moyo wangu na ushuhuda zako, wala usielekezee tamaa. Ugeuze macho yangu nisitazame visivyofaa, uniishishe ndani katika njia yako. Utimizie mtumishi wako ahadi yako, ili aweze kufanya namna yote wakuweze kuogopa utowe ndani mwangu lawama inayonipatisha haya, lawama kwa sababu agizo zako ni njema sana, kwani napenda agizo zako, nifanye niishi, niweze kupata sehemu ndani ya haki. Tuabudu. Baba uliye mbinguni, tunakushukuru na moyo wote kwa sababu unebeupatia nehema amaheri ya kuweza kukusanyika leo ndani ya jina lililo jina ya majina zote, ni kusema jina la Yesu, jina lililo juu ya majina zote. Bwana mpendwa, tunakushukuru kweli kweli kwa ajili ya njia zako zote pamoja na taifa lako, kwa ajili ya milango iliyo wazi ambayo uliotupatia, kwa ajili ya mioyo pia uliofanya upatia njala ya kusikia neno lako Bwana mpendwa, tena leo tumekusanyika mbele ya uso yako takatifu, ili tuweze kusikia kutoka mbinguni ili tuweze kusikia kutoka mbinguni na tusione mtu mwengine isipokuwa wewe peke yake, kwani imeandikwa eti, huyu ni mwana wangu mpendwa, ambaye ndani mwake naweka tumaini langu, mosikilize. Bwana mpendwa, tuko hapa tena, mioyo ikinyenyekea, roho ikuwa chini tukiwa na uhakika ama yaminifu ndani mwako, tunakuletea waliopotea, wale waliopotea, wale wanapita pembeni, walio wagonjwa, waliochoka, wale wamnoo wamechoka, wo meregea, wame, wote wote wanaoteseka. Tunakuomba Bwana mpendwa utufanyizie vyema leo kulingana na ladi yako iliyo ndiyo na amina. Uwe pamoja na sisi, pita kwenye viti vyetu na upite pite, pite katikati ya viti vyetu, usiache hata mutu moja pembeni. Bwana mpendwa, itaji ni tofauti una kitu, tof, kitu kwa kila mtu kwa kila mtu binafsi. Tunakushukuru kwa ajili ya hiyo, na ni ndani ya uaminifu huyo ndiyo tumekusanyika hapa na tunajiweka waziwazi wazi ndani ya makusanyiko hiyo, naweka chini yote makusanyiko ndani ya damu ya mwana kondoo, na tukiomba kwa uaminifu, ili uweze kutusamehe sisi sote kila kosa, kila kuvunja sheria yote. Bwana, uweze tena uweze kutuona na unyenyekevu na upendo, na uweze kutuleta utuongoze, kupitia Roho wako ndani ya kweli yote uweze kufungua mioyo yetu na uweze kutupatia kuelewa vizi ya muhimu, ili tuweze kuelewa vema vema vema ndani ya mambo yote. Kwako wewe Mungu mweza yote, uweze kupokea heshima na utukufu, kwa sababu utafanya hivyo ndani ya jina la Yesu. Amina, amen. Amen. Munaweza uketi. Je vous... Salut tous na wasalimu nyote kwa upendo kubwa ndani ya jina la Bwana wetu Yesu ambayo tunampenda na ambayo hatuseme tu kwa midomo tu ya nje, lakini aliyegeuka kwetu wadamani na wa faida sana. Nami naamini kwamba tunaweza kuisema na moyo mwenyenyekevu hili jina ilifunuliwa kwetu ndani ya maana yake ya kiungu nasi tulitambua tukaelishi tukaona baraka ambayo Mungu aliambatanisha kwa jina hiyo, na nasi tunashukuru pia kwa ajili ya hayo kwetu sisi. Jina la Yesu siyo namna ya kuonyesha kitu fulani. Kwetu sisi jina hilo jina hilo inaambatanisha na maana ama lengo ya kiungu iliyo ya kutupatia kutupatia ukovu na neema na, uko, na ukovu inabaki tu kitu, kitu moja kwamba hakuna jina lingine liliopewa kwa wanadamu hapa duniani isipokuwa jina la Yesu. Narudilia tena kwa Zaburi mia moja na kumi na kenda, msara wa makumi tatu na tatu Unifundishe Ebwana njia ya amri zako, nami nitazilinda mpaka mwisho. Siyo tu kwa muda kidogo, siyo kwa miaka fulani, lakini mpaka mwisho, kulingana neno la andiko inayosema kwamba yule anayevumilia mpaka mwisho, yeye ndiye atavikwa taji na pia inaandikwa dumu mwaminifu mpaka kifo, nami na nitakupatia taji ya uzima. Siyo mwanzo, lakini mwisho ndiyo itakayovikwa taji. Hacha Mungu aweze kutupatia kitu hicho moja kwenye moyo hiyo nia moja, na hiyo iweze kutimilika ndani ya maisha yetu ndani ya maisha yetu. Ndani ya msari wa makumi tatu na ine ina kwamba nipatie akili, niweze kulinda agizo zako, nami niweze kuzifata ndani ya moyo wangu wote. Kwa ajili ya hiyo, nayo Mungu anapasha kutupatia neema, sio tu kwamba sio tu kusikia ama kujifunza kitu fulani kutoka ndani ya neno lakini tuweze kuweka neno la baa nenu, Mungu ndani ya matendo, kwa sababu ndio ni Yesu alisema ndani ya Yohana kumi na tano nasema ninyi ni wanafunzi wangu kama munatenda yale niliyoagiza. Ibrahimu alikuwa ameitwa rafiki ya Mungu kwa sababu alifanya yale Bwana alikuwa amemwagiza. Nasi pia tunataka tufanye yale anayotuambia, na ni hivyo ndio inaandikwa ndani ya andiko ndani gan... ya hiyo ka, karamu ya Kana huko et... Galilaya, neno moja ilisemeka, inasema fanya yale atakayowaambia, nao wakafanya hivyo, na pale sasa san... ajabu ikafanyika so. bila kuongezea kitu kingine ajabu inaf, ilifanyika. Kila wakati ambako we, ye, watu walikuwa wakitenda yale Yesu anawambia, nasi kama tunafanya yale anayotuambia, maajabu itafanyika tena leo kupitia nguvu ya Mungu, mahali kunapokuwa imani na utiifu inatembea pamoja. Mungu iko pale, naye anashuhudia neno lake kupitia alama na maajabu zinazosindikiza neno hilo. Msara wa kumi na nane utimizie mtumishi wako ili wakuogope kila wakati ambako Mungu alikuwa akifanya kitu fulani katikati ya watu <laughs> kulikuwa kitu woga naingia ndani ya watu. Tunataka kitu mbili wafanye kufanyika ndani wetu, Mungu afanye kitu fulani na woga wa Mungu iweze kurudia ndani ya kanisa, na kisha Bwana yeye mwenyewe aweze kujionyesha baada ya makusanyiko ya mwisho huko ndani ya Umoja wa Sovieti. Sovieti nilikumbuka kuhusu neno la Wakorinto wa kwanza sura tatu na ninawaambia sasa kwa nini hapa? par un genome, wakati nilipokutana na mkijana niuliza swali inayopatanishwa na mwinjilisti wa Gemani kuwa mtu wa ajabu ajabu anayekuwa anajulikana sana. Kwa hiyo wakati na swali yake ilikuwa inaonekana vizuri pale pale kabisa, inaenda vizuri na na wazia kitu fulani ni sana sana yale Paulo na wamitume wengine walioandika na pia nakumbuka kwa nawaza kwamba kuna mpaka iliyo ndani ya utangazaji wa neno inayoambatanishwa na kanisa la Bwana. Kuna, kuna mpaka kuna mpaka ndani ya mahubiri ya neno ndani ya kanisa la Bwana leo, kanisa la Bwana inayoandikwa ndani ya koto wa kwanza sura 3 mstari wa kumi. Kwa ajili ya neema ambayo Mungu aliyonipatia, nami niweka msingi kama vile mjenzi mwenye akili, na mwengine anajenga juu yake. Lakini kila mtu aangalie namna gani anapojenga huko, kwani hakuna mtu anayeweza kuweka msingi mwingine isipokuwa ile iliyowekwa nayosema manake, Yesu Kristo Nasi ulielewa kwamba sio tu kuhusu si Yesu hapa ama Yesu huko na Antikristo na, na ulimwengu muzima. De yote inasema kuhusu imani na wamini wamini ni wa Yesu na Kristo na neno la Mungu na kadhalika, lakini leo inakuwa tu ni kuongeza tu ukweli kidogo kuhusu jina ya Yesu Kristo, lakini inaomba kuweza kutangaza kweli yote ya Mungu kama vile zilikuwa zimetangazwa niwapo mwanzo kupitia ufunuo ya Roho Mtakatifu. Leo inaomba kuchunguza, kusafisha msingi, kutafuta msingi ya kwanza, kutafuta hiyo msingi ya kwanza ili tuweze kupata hiyo msingi ya zamani, hiyo msingi ya zamani, ili tuweze kujenga kwa njia ya msingi hiyo. Na ni kwa hiyo ndio tunajifanya tofauti, tunatengana na wengine wote, na mimi naweza kusema pamoja na Paulo, iwe le, na sababu gani ama malengo ma fulani zinazosumbua zinazo, su, zinazo wa watu hao, Kristo anahubiriwa mahali yote. Mungu anaweza kutumikisha hiyo naye ili jina la peu Bwana liweze kuchukiwa, ili aweze na yeye kuweza kuonyeshwa vizuri kwa taifa lake mahali yake ya kiungu, mahali ya kiungu, nilishaka kuwa ndani ya uhusiano ya hiyo, na mimi siwezi kusema mjina kwa sababu hiyo haifanyikake, lakini ndani ya ujumla, wakati anapohusu ufalme wa Mungu kulingana na mwito yangu ya pale pale, kuna usimamizi ambayo haiwezi kulinganishwa na na mtu mwengine na ni ndiyo maana nami nasumbuka sana, wakati wakati ya wakati nafikia mbele yangu ya kuhubiria, ya kutangaza and neno lakini, kama ifike nishaka kusanyika ndani ya hii makusanyiko ya, ya watu elfu tatu ya makusanyiko ya kikarismatik huko Berlin ndani ya kusanyiko la congress Ilikuwa ni makusanyiko ya dada ya huyo presidenti Carter Stapleton Stapleton, yeye ndiyo alikuwa mtetezi wa, wa neno la muhimu sana. kwa hiyo na nisikuona wa jioni hiyo kuonahiyo abayo ikitengenezwa, lakini muona na watu wa ajabu ajabu wenye heshima kubwa ambayo wainjilisi wakubwa wanaojulikana na wakati Jen Todd alipofunua kwamba huyo mwanamke alikuwa ndani ya mambo ya kidi ya kimapepo ya ki, na kwamba alikuwa ameita ameitwa ua atangaze kusema e, e, siri napo kuhusu sasa ma, ma, mambo yote hasa, sasa namna gani watu wawili wanaweza kutembea pamoja kama hawelewane, muniamini no. Sisi tumefika kwenye hatua ya, mye, ya mwendeleo ya ujao ambao iliko une, ya muhimu sana kuwe- tusifanye mchanganyiko mpya na kusema eti mmoja iko mzuri kushinda mwengine inaomba baada ya ukweli iisha kufunuliwa wazi wazi tuweze kukamata msimamo, kwa hiyo kwa si upande kwa hiyo, kwa hiyo. Sasa kama mtu fulani anaweza kuchunguza hiyo sasa man, sasa nani anaweza kuwauliza, nani anaweza kuwauliza yale wanayowaamini kuhusu uungu na ubatizo? Nasi sasa pale tutatambua mahali si gani hiyo mambo itawachukua, itawafikisha, lakini nasemeka hapa kwamba mimi nimeweka msingi. Paulo alikuwa ametayarishwa, kwa hiyo nasi tunashukuru Mungu kwa sababu mutu huyo alisema kwa nguvu kubwa. Lakini hata kama sisi, hata kama sisi ama malaika kutoka mbinguni na kuwatangazia injili nyingine isipokuwa yale tuliyowahubiria huyo mutu alaaniwe. Nikusema turudi ku injili ya kwanza ya msingi, nikusema kurudi, nikusema kurudi kwenye msingi iliyowekwa hapo mwanzo. Nami niliwazia kuhusu ndani ya Isaya 28, na ama maandiko mawili ama mengine ma ambazo ninaweza kusoma 15 na 15 pia, ili tuweze kuonyesha waziwazi ma kuonyesha mambo waziwazi wazi wazi, mambo yanayopitikana katikati yetu ama pembeni yetu ndani ya Isaya 28 mstari wa 16. Na ndiyo maana Bwana Mungu alisema, tambua mwelejue kwamba ni mimi ndiye naweka msingi ndani ya Sioni, jiwe liliochunguzwa, jiwe la pembe la damani, iliyo nguvu kama vile mwamba. Pale inasemeka kuhusu jiwe la mwisho, jiwe la, la, la, la, la, la, la kufunika. Yesu ni mwa, Alfa na Omega, wa kwanza na wa mwisho. Nami sijidanganye naposema kwamba mwisho inapashwa kufananishwa na, si na, na mwanzo, kurudishwa wa watakatifu, kurudishiwa kwa kanisa la bibi harusi. Kwa hiyo wakati wa mwisho nayo inapashwa kuwekwa kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye msingi mmoja kama kwenye kanisa la kwanza lilivyojengwa kwenye msingi hiyo moja, nayo ikawekwa huko ikajengwa huko siku ya Yesu. Na kwa sababu maneno hiyo, nitaka tena kusoma ndani ya andiko ambayo niliandika hapa pembeni, ndani ya Mathayo 21, Mathayo sura 21 mstari wa 41, 42 Matayo na, moja, na moja, mbili makumi na ine. na Yesu akawambia ti hamujawai soma ndani ya so maandiko neno hili inasema kwamba jiwe lio waliotupa waliokuwa wajengaji, imegeuka kuwa jiwe ime la pembe, na kwa ajili ya Bwana ndiyo imegeuka na imekuwa no, hajabu mbele Sete ya macho set yetu ilikuwa imefanyika nini? Ete jiwe ete ilikuwa pale si. Na kama tunaenda ndani ya nabii ete Zakaria imeandikwa kwamba eti macho saba ilikuwa kwenye hiyo jiwe moja, lakini hesabu saba inayomaanisha uungu ndani ya ukamilifu wake na mumalizika kwake mhali yote De, kuna roho saba za Mungu, kuna mwana kondoo akiwa na vichwa saba, kuna mataa ma, saba, kuna kanisa saba, kuna eh, malaika saba za kanisa saba. Hesabu saba inakuwa na maana kubwa ndani ya Ufunuo na na sehemu kidogo sana kuhusu ufunuo wa Yesu Kristo inasemeka hapa ndani ya Zakaria sura tatu ndani ya sehemu ya mwisho ya mstari wa nane na pia mstari wa tisa. Mstari wa tisa, sehemu ya mwisho ya mstari wa nane, kwa sababu tambua vizuri kwamba nitaleta kwa, nitaleta mtumishi wangu. Mstari wa nane wakenda asema kwamba kwa sababu jiwe niyoweka mbele ya Yoshua mbele ya jiwe hilo kuna macho saba iliwekwa kwenye jiwe hilo. Nitaweka maneno ma, ma, ma maneno yangu, ma yangu nisema, matamshi hiyo ni matamshi ya Bwana Mungu wa majeshi. Nami nitapita kwa siku moja hiyo uwasi ya taifa hiyo ndani ya nchi hii se. Na hiyo ilifanyika hapo msalabani wa Golgota kwa siku moja siku kubwa Siku ya uambatanisho ya kufuta dhambi, mwana kondoo wa Mungu Yesu Kristo, yeye alileta uambatanisho na Mungu na wanadamu, uambatanisho wa Mungu pamoja na, na, pa na mwanadamu. Na hiyo kwenye jiwa hiyo kulikuwa macho saba. Nasoma mstari wa nne sura ya nne sehemu ya pili ya mstari wa pili. Zakaria 4 sehemu ya pili ya mstari wa pili: nikaona kinara cha taa cha dhahabu ikiwa na chupa huko juu, na hiyo mataa saba zilizo juu yake, na hizo hiyo yote ilikuwa natoka mafuta kwa ajili ya hiyo taa, hizo zilikuwa fungana na iye nasi tulishaka ona kwamba kuhusu kanisa, tukatambua kwamba kuna maneno iko waziwazi ndani ya Agano la Kale, wakati ya Musa. Wakati huo kinara cha tabo iliotengeneza na hiyo meza ya mikate nayo ikategwekwa. Hizo kivuli chote kilikuwa na utimilifu wake. Utimilifu wake na ukweli yake ndani ya Yesu Kristo Bwana wetu. Na hiyo maneno hesabu saba inayosemeka saba ujao ya uungu, ndiyo tunakutana nayo bila kuchoka. Na hapa tunaona kuhusu kinara, na juu ya kinara hicho kulikuwa kulikuwa chupa saba inayokuwa na mataa saba, yenyewe ilipasha kuwa, naweza kuwasomea wa o Ufunuo ine, ya Ufunuo ambako Bwana Mungu alipanda kwenye kiti na hapo akasema kuhusu mataa na kuhusu scripts, ma de kuhusu, kuhusu matamshi hiyo ambayo tunajua sisi sote inaandikwa ndani ya Ufunuo 4, sura ine na hapa mstari wa tano. Ufunuo ine musaro wa tano. Na akalipotoka kukatokea moto ikawaka mbele ya kiti cha enzi, na hizo ni roho saba za Mungu, na soto tunajua kwamba Mungu est... Mungu ni mmoja e, na Mungu ni roho e, kama, e kama vile inaandikwa ndani ya Yohana, hii ni mstari wa makumi mbili na ine lakini se huyo Mungu mmoja huyo Mungu mmoja ambaye yeye uko mmoja, yeye ndio anajifunua ndani ya nyak, wakati yote ya neema kupitia Roho Mtakatifu ndani ya hiyo nyakati saba ambayo kanisa hilo lipashwa kupita ndani ndani ya hii kanisa la Agano Jipya. Wapendwa kwangu mimi ni kubwa sana, kitu kikubwa, lakini tofauti kankil... inakuwa wazi wazi tena, kama tunasema kuhusu e, utatu ta, ya kiungu pah, hata kama wanasema pia kuhusu mungu moja ambaye aliyejifunua kwetu kama vile Baba ndani ya mwana na kama vile Roho Mtakatifu tena baadaye, lakini huyo mmoja, na mimi siwezi kuelewa umuhimu gani ya ujuzi iwe ya kweli ama iwe ya uongo, nitaka kuambia yale Mungu aliyotaka siyo kuewazia kuhusu yeye na kuwaza kusema kwamba alitaka sema hivi ama hivi hivi, ama kumutengeneza ama kumufanyizia njia, lakini ilikuwa naomba kufanya kitu kingine kwa Mungu ndani ya maumbile. A Mungu aliumba mtu a son image. Mtu kwa sura yake, lakini huyo mtu hakukuwa kutoka ndani ya Mungu, hakukuwa na tabia ya Mungu. Yeye alikuwa ni uumbaji kama vile uumbaji ingine kama ingine kama vile ingine ikuwa maumbili, lakini ni kupitia Yesu Kristo, ndani ya Yesu Kristo ndiyo Mungu alikuja ndani ya kwa wanadamu, na ni yeye ndiyo akaanza mwanzo mupya, na sasa kupitia kupitia kuzaliwa e, nasi tumegeuka kuwa vulana sichana wa Mungu na Mungu akageuka kuwa baba yetu, na sisi tunachukua ndani yetu tabia ya Mungu, lakini mbele haikuwa nawezekana kupendwa kama tunaingia ndani ya hiyo mpango ya wokovu ya kilindi cha Mungu wetu. Sasa ni kusema vilema navyo vinapashwa kuruka sasa kwa furaha na kama inayofunia kwa wao kwa Roho Mtakatifu na wakati watu wanakuwa na akili unaleta filosofia kwa hiyo mambo hiyo, na ilikuwa vile vile lakini, kuna wafilosofia watu wenye akili katikati ya watu wasiojua wa Mungu hata na mahali pote, lakini Mungu Mungu anakuwa na mpango kwa mpango kwa mwanadamu. Mnamuniamini nani? Hivyo ndio ilifanyika ndani ya Gano Jipya, ndani ya Gano la Kale Mungu alikuwa ameumba Adamu kwa sura yake, naye akampulizia ukumzi ya uzima, lakini ndani ya huyo adamu alikuwa ametengenezwa ye hakutoka ndani ya Mungu, hakutokea ndani ya Mungu. Lakini Yesu Kristo mwana wa Mungu alisema muniamini mimi, nimetoka ndani ya Mungu. Na ni hivyo ndiyo Mungu alianza mwanzo mpya ndani maumbile mapya kupitia kuzaliwa nani Yesu le Kristo le ndiye le alikuwa mzaliwa wa kwanza katikati ya ndugu wengi. siku hii ishaka nifikia ni tena mpya Je, alors, une parole na ikukua wazi nani na si neno ambalo nita kusoma ndani le ya wakubarua wa Korinto ambayo, ambayo wengi wanakamata kwa kichwa, lakini Wakorinto wa kwanza kumi na tano mstari wa na ine na tano wa Korinto wa kwanza kumi na tano makumi ine na tano Na ndiyo maana iliandika kwamba mtu wa kwanza Adamu akakuwa, Adamu wa pili naye akageuka kuwa roho inayoleta uzima. Tukufu hiyo kwa Mungu na mimi najua kwamba inahitaji muda mrefu ili niweze kutambua mambo niweze kutambua mambo w siwezi kufurahishwa tu wa kusikia tu, lakini inaomba kuua na wakati, kama tunaelewa maana ya yale tunayotoka kusoma ndani ya maana yake ya kiungu, ni kusema pale tunasaidiwa Adamu ambaye pumzi ya ya, ya, ya, ya uzima ilikuwa pumziwa ndani, akageuka kuwa hai nafsi mpya, lakini Yesu damu wa pili, yeye aligeuka kuwa roho inayoleta uzima, roho kiumbe cha roho e, kile inaleta si uzima, sio tu roho ndani ya mwili tu ama kitu cha roho ndani ya mwili lakini ilikuwa roho ilikuwa roho inayoleta uzima kulikuwa kitu kingine kilikuwa kimfanyika hasna shughuli sasa katikati, tofauti katika tofauti gani hiyo? ndani ya mahubiri ya Yesu Kristo, wakati Yesu wa alipokuja, akapumlizia wanafunzi wake, tipokea Roho Mtakatifu, na yale iliyofanyika hasa tofauti katikati yao inaofanyika upo patekote. Lakini pale tunapashwa kutambua kwamba Adamu wa kwanza aliyepuliziwa pumzi ya roho akapokea na, akakuwa nafsi iliyo hai na sasa Adamu wa pili yeye uzima ya Mungu iliyoonekana hapa kudunia ili yeye ndiye aliyelipa malipo ya ukombozi wetu hapo Golgota, naye pia An, naye anapulizia uzima mpya roho ya uzima mpya yani jo kuna anza maumbile mapya ya kiungo azaliwa na Mungu, kuzaliwa na Mungu. Eh, kiumbe cha roho inayoleta uzima roho roho, roho inayoleta uzima so, sijue kama sasa sasa sijue namna gani washaka punguza mamlaka ya kutangazaji wa neno wakaigeuza muteolojia la ambayo, ambayo haijawahi kutayarishiwa kwa ajili ya hiyo. Hapo mwanzo Mungu alikuwa ametayarisha kwa kwamba neno lake liweze kutangazwa na neno liliotumwa liliyoruhusiwa kuhubiriwa kuhubiri neno ili watu wa Mungu waweze kuokolewa sio sio, sio uneno liweze kutengenezwa na pia watu waweze kupigapiga vichwa vyao, lakini naweza hata kuweza kuipokea, lakini sio matam, ma, ma, matengenezo, lakini kuweza kutambua na kuweza kuishi yale Mungu aliyotayarisha kwa ajili yetu na kutuhaidia tunaporudi kwa Zakaria sura 4 na pia Maana ni nani aliye dharau siku ya mambo ya, ya, ya madogo mambo madogo, kwa kuwa wata, wa, watafurahi wao kuhusu Zerobabeli, kwa sababu bwana Mungu nje anazunguruka mahali pote. Zakaria ine mustari wa kumi, yeye anayezunguka ulimwengu mzima mahali pote kuhusu matamshi ilitumikishiwa, lakini haiko kuhusu tu jiwe, haiko tu kuhusu jiwe la pembe, lakini hapa inasemeka kuhusu jiwe la kufunika, jiwe la mwisho, hiyo nguvu ya mwisho, hiyo kuhusu jiwe inayopasha kuweka juu juu ya paa ya nyumba, kuhusu nyumba ya kujenga ya Mungu. Na leo nawauliza, nani katikati ya wainjilisti wote walio walipataka sehemu katika mahubiri ya huduma ya ndugu Branamu kwa wakati hiyo, walipata mabaraka kuhusu mambo makubwa ambayo hawezi kueleza, walipokea mambo makubwa. Nani katikati yao, waliopokea ufunuo matafsiri za kidini ambayo inaletwa kutoka kanisa ku kanisa ingine kanisa ingine ya uhuru na kanisa ingine iliyo uhuru. Hizo zote ziko nahaletwa kwa mataifa leo, Le Le leo. Sasa Mungu hakukuwa macho kwa namna hii ili ili mtu oh, aliyekuwa ameletwa kuwa, kuwa kama vile na mhubiri ndani ya kanisa kama pamoja na, na, na, na huyo mhubiri Davis, awe kandi ya kanisa la kibaptist aliyekuwa ameanza siku yake ya, ya kampeni ya, ya kubatiza ya ya, ya, ya mahubiri akajikuta ndani ya, ya mto huyo hoyo ndani ya tarehe kumi na moja mwezi wa sita mwaka wa makumi tatu na tatu, wakati mutu watatu wa kumi na saba alitaka kubatizwa, ikafika huyo mtu mnyenyekevu aliyepata neema ya Mungu akaweka mkono wake wa kulia juu mbinguni, na akasema, Mungu, kama vile navyobatiza kwa maji, aacha na wewe uweze kunibatiza kwa Roho na moto na ni hapo ndiyo wingu ya kiungu ilivyotoka mbinguni ikashuka ikaonekana kwa watu elfu ine karibu. Ikasemeka kwamba wengi walianguka waka wakazimia, walipoona hiyo wingu ikishuka, hiyo nuru ikiteremuka. Na pia sauti ikaambia ndugu Branham, ikasikilikana kama vile Yohana mbatizaji kama vile Yohana Mbatizaji alivyotumwa kama vile mtangulizi wa kurudi kwa kuja kwa kwanza kwa, kwa, kwa Kristo, na wewe umetumwa na ujumbe ndiyo utakuwa mtangulizi wa kurudi kwa pili kwa Kristo. Ilikuwa ni nini? Na kitu ninachofuata ambacho kilivyopitikana ndani ya maisha huyo mtu wa Mungu ni kwamba huyo Dr. Davis alikuja na akamwambia eti bilii ile itakugeuza kwa mimpumbafu na mwendawazimu. Eti natazama Kute, hakuna mutu atakayekuja e kusikia eti utazungumuzia hivi viwambazi vipi, vya nyumba hii vya kusanyiko lako hii, e kama, kama hawezi kutambua yenye lipitikana huko, si e laba huko, huko. Na huyo mtu wa kijana wa Mungu akasema hata kama anaweza kuzungumuza miti ya nyumba na hakuna mtu mwingine na hakuna mwingine anaweza kusikia mjumbe, lakini Mungu atanipatia iwe hiyo vivambazi vi ama msingi ya nini ya vivambazi vinayosikia neno hili. Lakini hasa watu wakamwambia, eti nipatie karti ya kumeya uhubiri. Karti ya uhubiri yenyewe ilikuwa ilikupewa kwako hiyo kadi ya uhubiri, lakini Mungu alikuwa, alikuwa amempatia hasa kadi nyingine mpya, yale Paulo aliyoandika hapa eti et alama na, na, na mamlaka ya kuonyesha ya nguvu ya Roho ya This Mungu kwenye dunia mzima, hiyo yote ilitangaza ilisambazwa ujumbe yote mzima. Nasi tunafurahi kwa sababu tushaka isikia, nasi tunafurahi kwa sababu tushaka isiamini. Na kama mara nyingi tunaweza kuwa kama vile tunazuiwa na hali fulani, kwa tukidapo ngoja kitu fulani, na sio kwamba tunaweka kweli hii chini ya kitunga lakini lakini kama Mungu anatusaidia anatupatia neema, nasi nataka kuchukua hii ujumbe hii. Paulo mjumbe wa Mungu aliyewekwa kwa hii kiwa kwanza ndani ya kizazi hiki, akaweka mambo yote yenye likuwa nahusika ndani ya kanisa, meza ya Bwana, ubatizo, mambo yote, ufufuko, unyakuo ili aweze kuionyesha wazi wazi, wazi kuweza kuandika kufuonyesha vizuri kuweza kufatia kanisa yeye kama vile mjumbe aliyewekwa na Mungu kwa ajili ya hayo, kama vile mtume. Nayo maanisha nayo maanisha kwamba na mtume anasema kwamba mtume kutumwa, aliyetumwa. Nabii Branham alikuwa ametumwa na Mungu akiwa na ujumbe hiyo mmoja ili iweze kuturudisha hapo mwanzo, lakini hiyo ujumbe ya kiungu haiwezi kutufanya watu wa kujulikana sana. Hiyo ujumbe ya kiungu haita tufanya hata siku moja tuweze kushangiliwa, lakini tunapashwa kutoka nje ya kampu ale, ili tuweze kuenda nje ya, ya kampu ili tuweze kuchukua haya ya Kristo. Je, ne pas cela na mimi siiseme hiyo kwa kwa kuleta kazarau, lakini naitaka kuoao shaga izionyesha o, na nataka kuambia muweze kuelewa hii. Mtu fulani aniambia hapa juzi kwamba jukwamba tuko watu wa kupingana madini zingine, lakini sivyo. Kama tulisema vibaya, tunaweza kushikosoa na tuweze kuomba msamaha namweze tusamehe, lakini sisi hatupingana si na mtu, lakini tunapingana na manamna ma, ya yenye y inapingana Biblia inayoongoza watu ndani ya makosa, wanawatangazia wana clause... wokovu, lakini hawezi kuipana tenis... hawezi kushikilia hiyo ahadi, na hapo ndio kuna kuwa huzuni na kunakuwa shida. Sisi hatuna hatuna shida wako wangapi? Wako mamilioni mia, mia nane ya makatoliki. Uh, na pia e kuna e wahindu e wa e hapa e e kudunia. Hatuna, hatuna pingana na watu hao waliozaliwa katika hali hiyo ndani ya hiyo akili fulani e, e e ama mawazo kama hiyo, lakini najiuliza kama watu wa wakati wetu kama hawawezi kukutanana na yeye, lakini yule anayesoma Matayo kumi na sita hata kama awezi kuambatanishwa naye, atatambua Petra utofauti katikati, katikati ya Petra na Petros, kwamba moja inamaanisha mwamba na mwengine anamaanisha jiwe, na kwamba bwana wetu Yesu alileta alisema vizuri vizuri kuhusu nasema kwamba kuhusu mwamba, mwamba hiyo sio jiwe kwenye hiyo, mwamba sio jiwe kwenye mwamba, sio Petro. Lakini kama watu hawakujua hiyo utafiti hiyo, ma kuchunguza maandiko, na mimi naweza kuleta shida katikati ya watu Le pa, kama hawajua, le pa nivu, savwa, kama hawataki kujua ni kusema walishaka potea, wanaenda kupotea ndani ya upotevu yao. Na pale pale sasa tunapaswa kusema achia pale yenye shaka fanyika mpaka wakati hii imetosha, na hatuwezi kutenda kupotea kwa wakati, lakini saa ya ya kweli inapaswa kufika, imefika ambayo watu wanapashwa, ni kusema ni swali kubwa Notre bien-aimé frère ndani ya maneno hikuandani ya makusanyiko ya mwisho huko Poland Greenberg, kuna mama aliyekuja akasema kwa sauti kubwa akasema si eti mimi sielewana, lakini akasema eti aka si Wayahudi si walikuwa wametayarishwa kuteswa kwa ajili ya upendo waweze kuteswa. Kwa ajili ya Kristo, na wa Germany waweze kuwa pale kama zile kutembea vizuri, na pia wa waweze kuwa kama wa Poland, waweze kuwa a waweze pata sifa. Lakini nikasema nikasema, nisikie, nisema, niambie vizuri, nisikie vizuri, eti Poland, ilikuwa imetayarishwa kuweza kupata sifa ama kutakaswa, eti kama kwa sababu papa mpya ametoka huko, ni kusema taifa lote mzima iweze kuwa na takaswa kama vile watakatifu. Nikasema mama, maongezi yetu imeisha na kutarajia mema. Mimi haina maana kuweza kuongea na mtu kama huyo, lakini tumefika kwenye hatua ya hali ya hatari. Hatuwezi kubaki na mikono ikigunjwa, na tukiona watu wa wanakuwa hondani lakini, katika hali hiyo, ndio natuleta ndani ya shida, ndani ya mabomoko na mahali pote, kuna kuwa watu wenye haki, wanaoomba, wanaofunga, wanaotafuta Mungu. Lakini nawauliza watu kama hao, watu kama hao, wana haki ya kusikia kweli ama hawana haki ya kusikia kweli, ama hawana haki? Lakini wana haki ya kusikia kweli na pia kama vile tunaweza kuonyesha upendo, kukura, upendo kukura, na upendo Mungu atagusa na atafunua tena, atafungua Residant hata moyo tena moja e, na tuweze kusema kwa machache la, na kumalizia. Kwa hiyo Dieu Mungu ana mpango kubwa ya utukufu, na mpango kubwa ya utukufu pamoja na mwanadamu. Yeye alitaka kulingana na tabia yake aweze kuwa na vulana na wasichana wake wanaofanya kupitia roho wake na tabia yake waweze kuwa na uhusiano na wabatanisho na yeye mwenyewe kupitia roho wake na tabia yake, kama vile haingeweza kuwezekana hapo mbele kwa wakati ya maumbaji, ya umbaji neno la Mungu hapo mbele kwa limeandikwa kwenye majiwe kwenye majiwe na Petro. Mungu mungu akasema kupitia nabii Ezekieli, akasema nitamfanya agano mpya pamoja na nyinyi. Mimi nitawapatia moyo mpya na roho mpya, nami nitaandika maneno yangu ndani ya mioyo yenu. Ni mimi nitafanya hivyo, itakuwa pa mazoezi pamoja na mimi. Nasi tumepata agano mpya kupitia Yesu Kristo na bwana wetu. Mwisha elewa hiyo wapendwa ndugu na dada, sio tu kuhusu ukombozi, lakini inahusu kurudisha mtu aliyekuwa mwenye hana tabia na Mungu mmoja na Mungu, kwa sababu alikuwa muumbaji umba, mupya pamoja na yeye, sio watu waweze kuwa na akili pamoja, waweze kuwa kama Mungu, aweze kuwa wawili ama watatu pamoja na yeye. Lakini mimi nashukuru kwa Mungu, nawambia, ili ivuka sana, ningia ndani mwangu, inakuwa kama vile ufunuo mbele ya macho yangu ya kiroho, moyo wangu nafurahi, nilitoa sauti kubwa ya furaha kubwa ya shangwe, nikashukuru Mungu leo aiko kwamba watu waweze kuwa na moto kubwa ndani ya kichwa moja, aweze kusema umoja, mwingine aseme kuhusu wawili ama watatu ama utatu, na kwa mwisho hao wote wa wamekuwa wamepotea. Lakini leo inaomba watu waweze kunyenyekea chini ya mamlaka ya Mungu, mkono wa Mungu nayo uwezo, waweze kutambua kwama washaka tengana na Mungu na kwamba washaka ambatanishwa na Mungu ni kupitia Yesu Kristo na hapo haitoshi. ya Yeah, yeye naye alishaka kuwa kitendo cha roho roho inayoleta uzima hele, na sasa yeye alikuwa roho roho inayoleta uzima. Nisema watu wanaanguka, wana wakati kwamba eti o Mungu, Mungu wako alikutuma, alikupaka mafuta ya furaha. Mimi siwezi kuanguka kwa ndiko kama hiyo. Mimi nafurahi kwa ajili ya hayo, nashukuru Mungu kwa sababu mwanzo mpya ishaka naosema iliyopakaliwa na Mungu, usema mwanzo, yeye ndiye mwanzo ya umbaji mpya. Yeye alipakaliwa na Mungu, ye mwenyewe aliye umbwa na umbaji ya kiroho, na Kristo ndiyo muumbaji ya kwanza ya Mungu. Yeye ndiye mzaliwa wa kwanza katikati ya wandugu wengi. Naambia kitu moja inayosema kwamba yale Mungu aneno la na Mungu linalosema wakati yeye atakapoonekana, nasi tutafananishwa na yeye kama vile kama kama vile kama vile na wakati wakati atakapoonekana na kama vile tunavyokuja kudunia kupitia Adamu wa kwanza, na hakuna mutu azabadilisha na vile vile wote waliweza na Mungu nao watafananishwa na sura ya Mungu, kama wavulana na wasichana wa Mungu wakiwa na tabia moja. Mtu mmoja aliniuliza kuhusu e, e, ilikuwa ni mtu mwenye akili huko Russia, akasema Mungu alipotezaka tabia yake oh, ya kiungu alipogeuka kuwa mtu. Nilikuwa kama vile nitaangukia nyuma, nikasema: ndugu swali so, yako inageuka inakuwa kama vile kutukana Mungu. Niache kwa salama, tuna haja na -haja gani? Well, na hiyo mawazo kama hiyo Tazama hasa mtu mwingine alikuwa na la... tabia moja ama tabia mbili lakini si jane, jane... La kama vile crack kama vile tai inaweza kuwa tai ama krafati inaweza kama kwama na ku, su, su, mimi siwezi kusukumwa, lakini mimi niko hapa kuweza kutetea neno pangre la Mungu. Unaweza kuelewa kupitia ufunuo tu peke yake, unielewe kwamba ni kigumu sana, ambao hawezi kueleza kwa maneno, hauwezi kueleza muhali ya kuonekana ya kukaa hii haiwezekane. Ile naenda mbali na yale yote tunaweza kueleza ama Am, ka, ama ku, kuelewa, na hiyo ndio tunasema kupitia sa, kama vile Salomoni mbingu za mbingu hazikupokea hawezi kupokea, kupokea. Kupokea. O Mungu lakini sisi tunaweza kuamini ndani mwake na moyo wetu wote, na yeye atafanya mambo yote vizuri pamoja na sisi pa kwa sababu hatuamini ndani ya Yesu anu moja tu pekee lakini tunaamini Emanueli inasema Mungu pamoja na sisi. Yesu Kristo yule yule moja jana, leo na hata milele na milele. Nasi tunaamini kwamba yeye ndiye, yeye ndiye, niko alisema, mimi niko na yeye, iko yeye, iko yeye, ndiye ufufuo na uzima. Yeye aligeuka kuwa salama yako na salama yangu, yeye ndiye ukombozi yako na ukombozi wangu, naye amegeuka yote ndani ya wote, roho inayoleta uzima, roho roho ya inaleta uzima. Yeye anaoleta uzima tena leo na yeye alisema, mimi nimekuja ili nilete uzima Afel. kwa ajili ya kondoo zangu Zeratimu. Ili nazo ziweze kuwa na uzima Zeratimu. na ziweze kuwa, na uzima, na, kuwa na uzima hiyo kwa wingi na hiyo imefika imetimilika la hiyo la tabia nature. moja kuwa na tabia moja na Mungu kuwa tabia na Mungu la kupitia la kuzaliwa la kwa roho na neno na, na, na, na, na, na, na, neno na roho mtakatifu ndani ya kundi lile kombolewa na damu hiyo ni uzao ya kiungu na hiyo nasi kundi hiyo ndio tunaweza kuwa ndani kwa neema kwa neema nasi hata jina la Bwana wetu lizikuchukuliwa amina amina Levons-nous. Tusimame Veselest. Baba wa mbinguni, ni kwako ndio no tunaleta maombi yetu no na nyimbo zetu, nyimbo, nyimbo zetu na ni kwako wewe ndio tunaabudu. Haleluya, haleluya, nafsi yangu inafurahi ndani ya Mungu Muzure wangu, Mungu mkombozi wangu, Et mon na roho roho yangu L inatukuza over. Bwana Mungu wa mkombozi wangu, Mungu mwaminifu, unatuona hapa napa kwa saa hii, na sana sana, sana wale wote walioweka mkono yao juu na, ya na, ni kwako ndio tunawaleta mahali ya kipekee, na ni kwako ndio tunawaweka iwaweze kuwa ji ma, ma, ma, ma, mavuno ya mateso yako na iweze kuonekana o. Na tunakushukuru kwa ajili ya kila nafsi inayoingia ndani ya taifa lako, ndani ya ufalme wako, wanaozaliwa upya kupitia tumaini mpya. Bwana mwaminifu, ulisema eti yule anayekuja kwangu mimi siwezi kumtupa. Tu exclame, wewe ulisema kwa sauti kubwa eti kujeni kwangu ninyi nyote mliochoka na kulemelewa, nami nitawapatia pumziko, nitawapatia pumuziko kwa ajili ya nafsi zenu. No, Bwana mpendwa, tunakuwaletea ndugu hawa na wadada hawa tunawaleta kama si vile zabihu kwenye madhabahu yako nom, waweze man. Kukiri jina lako the sasa la waweze kusema and kwa mdomo yao, na waseme Bwana Jesus. Yesu Kristo ni okowe. Moi. Nisame, nisamehe ufanye rehema kwako mimi mwenye zambi, yeah, waweza kusema iBwana Yesu Kristo, naamini e kwamba wewe ndiye mwana wa Mungu aliyekufa kwa ajili yangu hapo msalabani De de ili uweze kunifanya yu, nami kuwa mwana ama msichana wa Mungu. Mungu mweza yote, acha roho wako iweze kuwa juu yetu, juu ya watu hao, kwa kipekee waweze kutambua kwamba sio Ki siyo kitendo cha kimutu kilio waita na kuwakubalisha e, lakini na ne toi, ni neno lako na roho wako, neema yako zimekuja juu yao, ni kwako wewe Mungu, Mungu Mungu mwaminifu, ndio wanahiweka kwako ndani ya jina la Yesu Kristo bwana wetu. Dieu Mungu mwaminifu na mweza yote. Wewe Mungu Abrahamu wa Isaka e na Yakobo Toi, Dieu de nos pères, Wewe Mungu wa Mungu wa baba zetu, tujibie na uweze kutuma hapa karibu wakati, wakati iliyo haidiwa ya, ya kurudishiwa ya kububujika, ili wakati ya kurudishiwa iweze kufika hiyo haidi, ili iweze kuonekana kwamba Mungu mweza yote ama aliye hai iko pamoja na sisi, ili iweze kuonekana kwamba Mungu aliye hai iko pamoja na sisi. Inajua kwamba kwa hiyo wakati inayokuja hapa kadogo, tunaonekana kama sisi tuko wavulana na wasichana wa Mungu walio kuwa na tabia yako, waliozaliwa na wewe, walio aliwa na wewe o oh, oh, Mungu. Mungu, nakushukuru kwa hiyo, ni kweli ya kiungu, siyo ujuzi, lakini hiyo ni mazoezi ambayo tuliyofanya pamoja na Mungu kupitia Kristo Christ. si na kupatia oh, pia eh, wale wagonjwa wote o oh, Bwana waguse na uweze kuwaponya. Sasa, kwa sababu unatuma neno lako, nao unawaponya. Iwe mahitaji zote o Bwana, tunakupatia wote, na tunakiri kwa midomo yetu kwamba yale iliyopitikana kwa ajili yetu hapo Golgota nous ni yale iko yetu. Sasa tulishaka kukombolewa, tulishaka pona, tulishaka kukolewa, tumesamehewa, nasi tulishaka pokea uzima mpya ya Mungu. Yeye mwenyewe Bwana, tunakushukuru kwa ajili ya hiyo, ndani ya jina takatifu la Yesu, amena.