Ezekieli 33, vers 7. Ezekieli makumi tatu na tatu, mustari wa saba. Hivi wewe mwana wa mutu, nimekuweka kuwa mlinzi kwa nyumba ya Israeli, kwa hivi sikia neno warns kwa kinywa changu na uwape maonyo toka kwangu gedanken. Sana sana wazo hili, nilikuweka kama mlinzi. Mungu aliweka ndani ya kanisa wamoja, kama vile wamitume wengine, kama manabii wengine, kama und vile wachungaji wengine, walimu na wengine wainjilisti. Na maandiko matakatifu yanatuambia ya kwamba watu kama hao wanakuwa macho juu ya nafsi zetu, nao wanapaswa kutoa ripoti katika siku ya Bwana. Tunataka ili mujue ya kwamba tuko hapa kwa ajili ya kutumikia Bwana na kuwatumikia ninyi, tuko kwa upande wenu na tunataka tufanye yale ambayo Mungu anayotuomba tufanye. Aliweka walinzi juu ya kuta za Sioni. Kama mara nyingi tunatoa maonyo na maarifa, siyo kwamba tunataka kitu fulani kwa mutu mwengine. Hapana, sisi ni walinzi. Mungu alifungua macho yetu na hakupashwi kufikia kanisa yale ambayo inayoweza kuiharibisha, na kama adui anajiingiza queen..., hapo tunapashwa kuonya, tunapashwa kuonya, na hiyo ndiyo manabii walifanya na wamitume. Ningetaka so pia niweze imagine... kusoma shahidi fulani za Nabii Isaya na kisha ndani ya Agano Jipya na pia ndani ya Agano Jipya, Isaya makumi ine na ine kwanza kwa mstari wa ishirini na ine mpaka kwa sehemu ya kwanza ya mstari wa ishirini na sita Isaya makumi ina ine msara shina ine Taka shina sita. Bwana Mkombozi waku, ambaye alikuumba in toka tumbu. Mimi ni Bwana Mwenye kufanya vitu vyote, nilie nyosha mbingu peke yangu, nilie tandika dunia mimi moja, nilie tandika dunia mimi moja Nimevunja alama zao wanaosema uongo na kutia wafumu wazimu, ninayerudisha watu wa akili nyuma na kufanya akili yao kuwa upumbavu. Na sasa kunakuja ishahiri sehemu hii Niliyesimamisha neno la mtumishi wangu na kufanya mashauri ya wajumbe wangu. Na hiyo ndiyo tunayoamini. Bwana alituma watumishi wake na marabii wake, er, asubuhi na jioni alifanya yote akatangaza yote tangu mwanzo ili nasi so tuweze kuona uhakika wa Mungu kupitia utimilifu wa neno la unabii. Mungu hakuzungumuza kwa siri, Mungu hakutenda pia kwa siri. Erde, iyo inajulikana katika dunia yote nzima ya kwamba Mungu ni mwaminifu kwa neno lake na kwamba anatimiza ahadi zake na anatimiza mpango aliyotangaza kupitia watumishi wake na wajumbe wake. Ningetaka kuendelea na kusoma ndani ya Isaya makumi ine na sita mstari wa kumi na kumi na moja wa nikitangaza mwisho fortzeit, toka mwanzo na tangu wakati wa zamani wa kale, maneno yasiyofanywa bado, nikisema shauri langu litasimama na nitafanya yote ambayo yananipendeza. Naisoma nikiwa na kushizuza kidogo, lakini naisoma tu. Ninaita ndege aus mkali kutoka mashariki, mutu wa shauri langu toka inchi so ya mbali, ndiyo nimesema nitalitimiza Nimelikusudia nami nitalifanya. Sitaji kuweza ku, kukamata hii wazo hili, lakini mnajua kwamba kuna watu ambao wanaopata shahidi ndani ya Biblia kama inaandikwa ya kwamba ninaita mutu wa wa kutaka kwangu like au mbali mtaka hapo pale, pia kuna kwaka watu kama inaandikwa kwamba kutoka mashariki hapo hapo kuna mtu yule anakuwa pale anakuwa pale na anajingiza ye mwenyewe kwa namna ya kuweza kupanga mambo ya kutokea kwa nje au ngambo nne za dunia. Na siwezi kusahau ilifanyika huko Israeli ndani ya mji wa Elat, wakati ipo pobaki huko siku tatu, au siku mbili na nusu. Na hapo hapo nikasikia kelele usiku, ilipokuwa karibu saa sita za usiku, ndani ya maji huko mtu alikuwa akibatiza wale wote walikuwa wakipita. Um, na nikaona yale yaliokuwa kifanyika wale wote walikuwa kipita, na ilikuwa ni mtu aikutoka huko Japani, akasema ya kwamba inaandikwa ndani ya Biblia, ya kwamba mtu atatokea mashariki na kwamba man. Mimi ni mtu yule so, nikasema <coughs> <coughs> ndiyo natoka <coughs> mashariki. Ni kweli wewe ni mtu, lakini wewe si mtu ambaye Mungu aliye zungumuza. Wapendwa wangu, sio kuwazia, lakini matunda ya huduma ni matunda ya huduma inayokubaliwa, inayostahili mwito na kutumwa kwa kiungu. Kutumwa kwa kiungu, na siyo maneno, lakini yale ambayo Mungu anayoweza kufanya, hiyo ndiyo alama I... Mimi siye mutu ule, hiyo ni kweli. Lakini mimi ninafanya sehemu ambayo Mungu alionipatia na ningetaka niweze kuisema wazi wazi leo sagen, hata so hapa, katika mahali hapa, mara nyingi kuna watu ambao wanayo elewa vibaya kitu fulani si Auf mich na shahidi fulani za Biblia wanazoweka juu yangu, ambazo hazitembei juu yangu au hazisimiliki juu yangu. Wamoja wanaifanya wakiwa na nia njema, na wengine wakiwa na nia mbaya. Ningetaka ni kusema nin hapa, sina hata kujiwazia kitu fulani, ila tu kweza kuwa niliweza kuitwa na Bwana na kwamba niliweza kutayarishwa kwa ajili ya huduma. <coughs> Mimi si mtu wa kipekee <coughs> na sitawahi kuwa mtu wa kipekee. <coughs> Lakini neno la Mungu liligeuka kwa ajili yangu, liligeuka <coughs> kuwa yote kwa ajili yangu. Mimi si mzee wa kanisa la pahali kamba vile Wana mmoja wanawaza mara nyingi, kulikuwa, wa, kulikuwa watu ambao waliotaka kunisomea yale ambayo inayotimilika kwa ajili ya muze. Niliweza kuambia ya kwamba munaweza kuwacha kusoma maneno haya, kwa sababu neno ambalo munalotaka kusoma kwa ajili yangu halitimiliki hali kwa ajili yangu, alo halinihusu mimi. Mzee wa kanisa la pahali hasafiri ndani ya ulimwengu mzima, na yeye bwana hawezi kumwambia kwamba nitakutuma katika mji mpaka mji mwingine. Hapana, hiyo ni kazi nyingine, hiyo ni kazi nyingine iliyo tofauti sana. Wazee wa kanisa la pahali wako na kazi ya kulisha kanisa la pahali kuwa macho juu yake na kuweza kutimiza kazi yao. Wale ambao wanaojua maandiko wanajua kwamba in wazee walikuwa wamewekwa hapa na huko ndani ya makanisa, walikuwa kuwekwa huko ndani ya makanisa. Paulo aliandikia Timoteo akamwomba ili aweze indi kukamata safari kwa ajili ya kuweka wazee ndani ya makanisa tofauti, angepashwa kuwaweka, na akaonyesha hali ambayo mzee anapashwa kuwa ndani, yule anayehitaji kuweza kuwekwa na kuwekwa ndani ya huduma ndani ya kazi. Na kama vile imekwisha kusema neno hili halitimilike kwangu au halinihusu mimi. Sikuwekwa kama vile mzee, lakini niliwekwa na Mungu, niliwekwa na Mungu ndani ya huduma juu ya kanisa lote nzima. Huduma yangu haiishie katika mahali hapa kwa kanisa hili au kwa nchi hii, ni ujumbe wa kiungu ambao mjumbe alileta na ujumbe huo unapaswa kuchukuliwa katika ulimwengu mzima. Ningetaka nisome kwa maneno haya, wa Galatia sura moja wa, wa Galatia sura moja mstari wa tano mstari wa kumi na tano samahani, wa Galatia moja mstari wa kumi na lakini Mungu ambaye alinitenga katika tumbo la mama yangu akaniita kwa neema yake, alipoona vema kufunua mwana wake ndani yangu, ili nihubiri habari zake katika mataifa, mara moja sikufanya shauri pamoja na watu wenye mwili na damu. Mara moja sikufanya shauri, shauri pamoja Engen na watu wenye mwili na damu, wala, na wala sikupanda kwenda Yerusalema kwao waliokuwa mitume mbele yangu Damascus, lakini ni kwenda zangu katika Arabia, nikarudi tena Damasko. Mwito wa kiungu na kuwekwa ndani ya huduma haina uhusiano na maamuzi ambayo watu wanaweza kuamua. Worte, lakini waliamriwa wa na Mungu kulingana na kutayarishwa kwa kiungu. Ningetaka nisome sehemu ya pili sana sana ndani ya Wagalatia sura ine, Wagalatia sura ine. Ningetaka niweze kuwa niandika shahiri hizo so akose hatuna hitaji ya kuweza kusoma mambo mengi, naisema hii au naisoma tu kwa ajili ya wema ya wale ambao wanaweza kusumbuliwa. Muwe na uhakika juu ya mambo haya. Mungu alijua njia ya kila mwanadamu toka mwanzo mpaka mwisho. Mungu anajua mambo yote tangu mwanzo, anajua mwisho ya mambo mbele mambo yaweze kuanza, naye anakuwa macho ili yote yaweze kumalizika kwa namna ya utukufu, na wale wote ambao waliyo tayarishwa ili waweze kufika kwenye lengo wataweza kuifikia kwa neema yake. Ningetaka nisome sura ine ya barua kwa Wakolosai. Wakolosai sura ine, na kuweza kuiwaletea kama vile itaji ombi ya, ma, itaji ya maombi kama vile Paulo alivyofanya katika siku zile na nani hivyo pia inanishika kwenye moyo kwa namna hii. Wakolosai sura ine kwanza, kwa msara wa pili, mudumu sana katika maombi, mukiangalia ndani yao pamoja nao na ushukuru, mukitombea sisi vile vile ili Mungu atufungulie m-mlango kwa neno lake tuseme um, siri ya Kristo. Kwa ajili yake nimefungwa, ili nionyeshe kama ninavyopaswa kusema. Hiyo ni shurti shurti, shurti takatifu tuliyoweza kuagizwa kulingana na mwito wa kiungu. Usimamizi ya kuweza kutangaza neno ni kubwa sana kuliko usimamizi wengine wote ambao ulio hapa duniani, na kama leo katika mahali hapa ninaweza kusema ya kwamba usimamizi wangu uko kubwa sana kuliko usimamizi ya rais Reagan au ndani ya wakati utakao kuja, au Bush au Gorbachev. Mungu aliwaweka ili waweze kuhusika na mambo ya dunia kama vile huyo mwenye anaheshimiwa hapa duniani we, we, we, na wengine wote, lakini watu wale waliwekwa hapa duniani, weze kutimiza kazi ya dunia au ya il. kisiasa. Aber na watu wa kisiasa wanakuja na wanaenda. vod, lakini sisi tuliwekwa na Mungu ili tuweze kutangaza shauri ya milele ya Mungu wetu, na ili tuweze kuleta na kutangaza neno la Mungu kwa ulimwengu mzima, na kuweza kutangaza yale ambayo Bwana anayotaka kuambia taifa lake ndani ya wakati huu. Kuna mutu anaweza kujiuliza kama ose hatwendi mbali katika matamshi ya mambo kama haya. Hapana, usimamizi ambao unaoambatanishwa na umilele unapashwa kuwa ni usimamizi uliokubwa sana, kwa maana usimamizi huo unaenda mbali na nyanyakati na, na imetayarishwa kwa ajili wesa, ya umilele wote, na di di diyo maana Biblia inazungumza kuhusu habari njema inayodumu milele. Kuna maneno ambayo tungitaka tuweze kuonyesha tena asubuhi. Kuna watu ambao wanahitaji kuweza kufanya kitu fulani ndani ya ufalme wa Mungu Kulingana kweli kweli na Biblia, alisema kama vile hakuna mtu anayejua kuja kwa Yesu Kristo na hakuna mtu atakayejua siri za ngurumo saba. Munaweza kuisoma wazi wazi ndani ya kitabu cha mihuri, na ijapokuwa kuna watu ambao wanaosema ya kwamba tazama, ngurumo saba siku hii na hile na kama vile tumekwisha kuitambua, kila tafsiri inakuwa tofauti, na kuna wale ambao wanaohitaji ili waweze kunisukuma, na hiyo akuso nienda polepole kwa ajili yao, wangili hitaji ili hii na hile iweze kufanyika. Kama ningeliweza kufanya hivyo ningeliweza kuwa ni shaka kuifanya, lakini ni kazi ya Mungu, ni kitendo cha Mungu, ni kazi ya Mungu, kazi ya Mungu, na nitashiweza kujishinda sana, nishizuize nisiweze kuleta moto wa kigeni kwenye madhabahu ya Mungu. Neno moja kwa ajili ya wale wote ambao wanaotarajia au wanaohitaji ubatizo wa kibiblia ya roho ubatizo wa roho wa kibiblia, wale wote wanaochukua ndani ya mioyo yao hitaji ya kilindi ya kuweza kuwa wamewekwa muhuri na Roho Mtakatifu kwa ajili ya siku ya ukombozi wa mili yetu. Moyo mpendwa, Usikate tumaini, usiregeye. Mungu atatuma mvua ya mwisho. Mungu atafanya kuleta uzima, ataleta uzima ndani ya kazi yake na taifa lake. Sasa kwa sababu gani angana kungoja mpaka sasa? Lakini mimi sijui, ninajua kitu moja ni kwamba yeye hachelewi. Mutazame leo ndani ya ulimwengu wa kisehebu leo, kuna vikundi ngapi vya kikarismatike vilivyo hapo ndani ya dunia? Watu wana babaika kutoka kwa upande mmoja mpaka upande mwengine, wanalalamika na kusema haleluya mbele na nyuma, na kisha wanaendelea katika njia zao wenyewe. In yale ambayo Mungu atakayofanya kwa kumalizia ndani ya kanisa, bibi harusi inapaswa kujionyesha na kujitofautisha na yale yote ambayo yaliyofanyika mpaka sasa sagen, ya, watu hawezi kusema ndiyo ja like hapa inafanana na yale ambayo inayofanyika huku na huku. Hapana, Mungu atafanya kitu fulani kilicho kipya, kitu ambacho kilicho cha kimahajabu, kitu ambayo haijawahi kuwa aber, lakini ambayo haijawahi kufanyika, lakini tunapasa kungoja ili hayo yaweze kufanyika. You know, kuna pia wale wanaouliza kama watu wananguka kwa kwetu, pia mnajua wakati wanapoona kitu fulani na um, kuna mwinjilisi huko una mbele yaweza kugusa watu watu wanaanza kuanguka. Na Ndugu Rusi anasema kwamba wana anapulizaka juu ya watu, sijui, lakini bila kucheka, muyamini au hapana? huko London kwenye Royal Albert Hall karibu watu elfu sita walikuwa wamekusanyika. Mwinjilisi wa kutoka Marekani hapo hapo alisema ya kwamba ninyi nyote munitazame tangu sasa, kwa maana Roho Mtakatifu anatoka from, ndani yangu au anatokea ndani yangu. Na ndakuwambia, akaenda mbali akasema, musimame nyote, na him, nyote na munyoshe mikono yenu mbele yangu Mnyoshe mikono ilan yenu ukiangalia kwangu, na mtaweza kupokea roho mtakatifu. Mimi peke yangu ndiye nilibaki nikikaa nikiwa na moyo unaopasuka. Tunataka kitu fulani ambacho kilicho cha haki cha kweli cha uhakika, hiyo inapaswa kutokea kwa mungu kweli kweli. Hatutaki kitu kingine. Nina onyo la kuweza kuleta So tuanze kwe ushukuru Mungu, er, kwa ajili ya yale yote alishakafanya kwa ajili yenu tangu siku ya kwanza ya mwaka huu. Tufanye hiyo kwa namna tofauti kuliko mwaka uliopita tofauti na mwaka uliopita tunataka kweli na wasi tuweze kukamata hali ya imani mbele ya Mungu, ili tuweze kuwaza na kuamini kwa, kwa namna njema na tuweze kuanza kushukuru Bwana kwa ajili ya yote aliyofanya, kwa maana tuwe wazi kutoka kilini cha mioyo yetu tunajua ya kwamba Bwana Yesu anapashwa kwanza kumaliza kanisa kani lake nima, so ambalo atakalokuja kuchukua pasipo mkunjo wala kunyanzi isiyokuwa na laumu. Anapashwa kwanza kulimaliza na kuweza kulitengeneza yote kwa ujumla, na atalimaliza na kutarisha kwa waziwazi nguvu za ku, za ufuku nguvu za kubadilishwa yote ataipatia kwa neema yake. Kuna kazi tofauti kupitia Roho Mtakatifu. Roho Mtakatifu anashinda kwa dhambi, Roho Mtakatifu anaongoza kwa toba. Roho Mtakatifu anatufunulia neno. Yesu alisema ya kwamba wakati Roho Mtakatifu atakapokuja, atanitukuza. Kitendo cha Roho Mtakatifu ni kitendo kilicho tofauti sana, na naweza kusema ya kwamba tulishakafanya fanya mazoezi ya mambo hayo katika kipimo kubwa na wengi waliweza kupokea mengi kuliko jinsi awasioweza kutoa wenyewe. Ndiyo, ni kweli pia. Mwanga au nuru inapashwa kuonyeshwa pia na kutawala kuhusu mambo haya. Na tunaamini ya kwamba Mungu anatupatia ubatizo wa Roho kwa namna ya Biblia, ubatizo wa Roho Mtakatifu kwa namna ya Biblia. In diese na kama vile inavyoona ina in, uh, maana gani in zungen reden kama mamilioni katika kizazi hiki wanaweza kuzungumza kwa lugha. Sasa ina maana gani? inamaanisha nini? ni mvurugo pia na inabaki, si tu in ina in, ni mvurugo, inabaki ni Babiloni. Wangali katika madesturi zao za zamani walibaki walichukuliwa pamoja betreut. Nao walienda pamoja Wir nao na mafundisho yao zamani pamoja na hiyo fungu la zamani, fungu la zamani. Fungu ambayo iliyo ndani chachu na yote shaka tayarishwa zamani, lakini tunaamini ya kwamba Mungu anaturudisha kwa kweli. Tunaamini ya kwamba Mungu anatushika kwa neno lake na hatutaki kitu kingine cha kuonyesha, hatutaki kufanya kitu kingine kwetu sisi wenyewe kitu kingine, hatutaki kuwa kitu kingine. Tunahitaji kuweza kuchukua ndani ya moyo wetu hitaji moja ndi ya kuweza kubarikiwa na Mungu na kuweza kupokea yote ambayo aliyotuahidi na ambayo iliyo ya lazima kwa ajili ya kufika kwenye lengo, ni kusema kubadilishwa. Kwa mili yenu iliyozeeka na kisha kuweza kupokea hayo, ili tuweze kulaki Bwana. Ndugu wapendwa na wadada wapendwa, mshukuru Mungu kwa ajili ya hitaji ambayo aliyoweka ndani yenu. Das sagte Brinhem, na hiyo ndiyo so ndugu Branamu aliyosema aliosema vizuri, aliyoweza kusema vizuri ya kwamba kama Mungu aliweka ndani yetu hitaji kwa ajili ya kitu fulani, ni kusema alishaka hitaji kwa likusema alishaka taalisha kwa ajili yetu yale ambayo tunayo hitaji ashaka itaalisha kwa ajili yetu. Na kama sivyo hangi liweza kuweka hitaji itati yehiyo ndani yetu. Nilisoma wakati iliyopita wakati wa kikao ndani ya Nabii Isaya sura 28, ya kwamba Bwana atasimama yeye mwenyewe na Som atamaliza kazi yake es gibt Dinge kuna mambo fulani ambayo Mungu aliweza kutumikisha watu ndani he dhani, he lakini kuna kitu moja ambayo ye mwenyewe aliweza kushiwekea ukombozi wa kanisa lake, kujengwa kwa kanisa lake, ujenzi wa kanisa lake kumalizika kwa kanisa lake kurudi er unyakuo wa kanisa lake er yeye mwenyewe anafanya hiyo. Hakuambia Petro jenga kanisa langu, hakuambia er Paulo fanya hivyo er, Paul alisema nini? Nitajenga kanisa langu na malango ya kuzimu haitaweza kuliweza. Er, is yeye iko nafanya hivyo. Mutazame yale ambayo tunapaswa kuelewa ni hii, Mungu alitumikisha ndugu mwanadamu kwa ajili ya kufunua neno kwa ajili ya kuweka ahadi za wakati huu kwenye kinara cha taa kwa ajili ya kuweka chakula ndani ya ghala, lakini sasa ni wakati, wakati wa kugawa, wakuga wa kugawa chakula. Hiyo hasa ni wakati ni ambayo tunapaswa kugawa yale ambayo Mungu aliyotuachia itafanyika ndani ya sehemu ya mwisho kom, kom wakati atakapofikia kwa hatua yake ya mwisho juu ya dunia yote nzima, kupitia Roho wa Mungu katika wakati mmoja kwa muda moja ndani ya waamini wote wa kweli. Haitakuwa tena la lazima kuweza kuchukua na kuleta ndugu fulani wa kipekee au kuweza kualika mtu fulani yote, lakini hapo Mungu peke yake ndiye atakayeshuka kwa namna ya kipekee ili aweze kumaliza kazi yake, lakini tunapaswa kuvuka wakati erich, huu wa sasa na tuwe wazi vodin, kama Bwana angeliweza kuwa alikuja kuna miaka kumi au ishirini iliyopita, wangapi katikati yetu hapa leo na kwenye dunia yote nzima ambao hawangeliweza kuwa na uwezo ya kuwa huko. Iliweza pia kuandika kuhusu mafundisho ya paruzi ambayo inayosambazwa. Kuna watu ambao wanaohakikisha ya kwamba Yesu Kristo alirudi kwenye dunia hii katika mwaka wa elfu moja mia kenda makumi sita na tatu, na wale wanaoitetea zaidi wale wanaotetea imani hiyo au mafundisho hayo waliweza kuamini katika mwaka elfu moja mia kenda makumi saba na ine, lakini kwao Yesu angeliweza kuwa amekwisha kurudi katika mwaka elfu moja mia kenda makumi sita na tatu. Sasa ni kusema yote imekuwa imekwisha kuchelewa kwa ajili yao, sivyo? Lakini hapana, kunafikia wakati ambayo watu hao hawezi kuwazia kwa namna iliyo wazi na hawezi tena kuzungumza kwa namna iliyo wazi. Tuliweza kutafuta neno hilo inayoitwa paruzi. Neno hilo paruzi haimaanishi tu kwamba kuwa hapo au kuonekana, lakini kuonekana, lakini kuonekana kwa namna ya mwili, na ni wakati napoweza kuingia katika chumba hii, ndipo kunakuwa hiyo wanaita paruzi. Paruzi kama siko pale itakuwa tu ni mambo ya kujiwazia wazia tu ku, kuwa bin, kwamba niko hapa. Lakini kama siku hapa ni kusema hapa hakuna hiyo neno inaitwa paruzi. Kuna watu ambao, ambao wanaotaka kuweza kuwa wakipekee wa ajabu ajabu, na ambao hawa hawawezi kujua ku, ya kwamba wako napita pembeni ya lengo, hatu wahukumu wako katika hali yao, katika hali mbaya mbaya, wako katika msimamo, mnaelewa. Lakini so tunataka tuweze kuonyesha hii waziwazi, huyo Yesu moja ambaye toka katikati yetu aliyepanda mbinguni atarudi kwa namna hiyo moja, kama vile akipanda seen. mbinguni, mlivyomwona akipanda er, wakati Yesu haiko hapa sasa, haiko hapa duniani, hata kuja hapa duniani, hata kuwa huko Jesus mbinguni. Wakati er, Yesu atakaporudi atakuja kututafuta ili tuweze kuenda nyumbani. hakusema hakusema ya kwamba munitaarishie mahali hapa duniani na kisha nitaweza kurudi hapa katikati yenu, lakini alisema ninaenda kuwatarishia mahali na kisha nitarudi, ili niwachukue karibu nami, ili muweze kuwa mahali ambapo mimi nipo. Amina. Hiyo ni ndilo neno takatifu la Mungu. Namna gani wanaweza kuelewa vibaya hii shahiri iliyo wazi ya andiko? Ni mfano kwangu au ni fumbo kwangu? Kurudi kwa Yesu Kristo inaambatanishwa in na ufufuko Sie wa wale ambao waliotutangulia. Kwa maana wale ambao waliolala ndani ya Kristo, so watafufuka estirin. kwanza na kisha di sisi ambao tuliobaki tukiwa hai tutabadilishwa na tutaenda kumlaki Bwana katika mawingu Ndugu moja hier, an diese Stelle, ambaye katika mahali hapa pia alihubiri katika mwaka elfu moja mia kenda makumi saba na sita alitaka anikubalishe kwa saha mbili ya kwamba unyakuo na mabadiliko na yote ishakafanyika unaweza kushinda hata kuirudilia. Ona ni mawazo gani na ujanja gani ambayo watu wanatengeneza, na makaburi hapo yanajiuka kuwa madhehebu, na wanaenda toka maelezo mpaka maelezo mengine, au matafsiri mpaka matafsiri mengine. Lakini hiyo imeandikwa wapi ndani ya Biblia? madhehebu yale ambayo madhehebu iko ilikufa tunayajua. Yale ambayo maandiko matakatifu yanasema ni mwito wa mwisho: ninyi taifa langu, tokeli mukatengwe nao, musiguse kitu kichafu, nami nitawapokea na mutakuwa wana wangu na binti zangu. Moja ni utangazaji, matayarisho na ingine itakuwa ni kubadilishwa sein, sein, na unyakuo, na sasa tutakuwa karibu na Bwana milele. Tunasoma aus, tena aus, Timotius, Timoteo wa Kwanza. Timotius, Timoteo wa Kwanza, sura moja, musari wa kumi na mbili. Timoteo wa Kwanza, sura moja, musari wa kumi na mbili. Dankbar bin ich dem der mich stark gemacht hat. Ninashukuru Jesus, nami ninashukuru Kristo Bwana wetu ambaye alinitia nguvu, kwa sababu aliniona kuwa mwaminifu, akiniweka katika utumishi wake, na siyo huduma yangu wala huduma yako, na ningetaka niweze kuonyesha hii wazi waziwazi u au ujumbe wa, wa ndugu Branham kwa mwisho ni neno la Mungu Gottes, ujumbe wa Mungu Gottes, kanisa la Mungu. Yote inazunguka juu ya hayo, hatuna huduma yetu binafsi tuliwekwa ndani ya huduma ya Kristo, ndani ya huduma yake, ndani ya kanisa lake. Na ndiyo maana tunaumizwa sana Ben Ben Hart kwa sababu ya hizi magawanyiko yote matengano yote na ugumu wa mioyo na mambo mengine yote ambayo iliyo katikati ya taifa la Mungu. Paulo anasema Mutu fulani atakutesa na kisha nishindo kuteseka pamoja na wewe. Kama wadugu wote wangeliweza kujua si namna na gani tunaumizwa so na, na tunateseka sana kwa sababu ya hali yote ya ujumla, na sasa wangiliweza kuja wakilia na kusema utusamehe, unajua namna gani nilivyokuwa katika siku za Solomoni kulikuwa wamama wawili ambao walio kuwa wakisema ya kwamba mtoto alikuwa wao. Na ilikuwa ni nini? Solomono, mtu aliyekuwa kijana, roho wa Mungu alisema mwache wamama wale wawili wa waweze kuja mulete mtoto na muniletee upanga mkubwa. Mnajua habari hiyo nyote na kisha akauliza hao wa mama wawili, mtoto huyu ni wako? Mwanamke mmoja akasema ndiyo. Akauliza mwingine, mtoto huyu ni wako? Akajibu ndiyo, ni wangu. Na sasa, kama mtoto huu ni wenu nyi wawili, nitaweza kumgawa vipande viwili, na kisha kila mmoja wenu ataweza kuwa na sehemu moja ya mtoto pamoja na yeye. Na wakati alipokamata mtoto, samahani, alipokamata upanga, mama ya mtoto akalia akasema, usifanye hivyo, patia mtoto huyu kwa mama huyu. Ilikuwa nini? Huyo ndiye alikuwa mama. Yeye ndiye alikuwa amechukua mtoto kwenye moyo wake sagte, na mwingine kwa upole akasema, oh ndio, umkate umkate, umkate gawa. Mara pili akasema akasema hivyo lakini akasema huyu siye mama ya mtoto mtu ambaye aliye kama ndu, ndugu mtu kama vile ndugu anayegawa anayogawa mwili wa bwana na kanagawa kanisa, huyo hana ndani mwake hiyo pectoral ambayo pa, sa, ambayo Aroni alikuwa naye akiwa na mawe kumi na mbili ilikuwa ikimaanisha taifa la Israeli. Mtoto wa Mungu wa kweli na mtu wa Mungu wa kweli ataweza kulinda, atachunga kundi, atachunga kanisa, atalilinda. Tumeelewa hiyo? kusoma neno lingine ambalo nilitaka tuweze kulipatia si sote, iko ndani ya Timotheo wa pili. Timotheo wa pili sura moja mstari wa saba. Timotheo wa pili sura moja mstari wa saba. Hat uns nicht einen Geist kwa maana Mungu hakutupa der sisi roho gegeben, der Kraft ya oga, lakini ya nguvu na ya upendo na ya moyo wa kiasi, so, um au ya kushizuiza ya kushilinda. Hiyo ndiyo mwongozo wa roho, na hiyo ndiyo roho aliyokupatia nalionipatia na hatujiweke juu na hatu nyoshe vidole wengine, lakini tunashukuru Mungu kwa sababu ya yale yanayofanya sasa. Mungu atakuwa macho ili ndani ya mwili wa Bwana huduma tofauti ziweze kutumika, zikitumika pamoja moja na nyingine Kam waweze kuwa katika kazi katika umoja moja, mpaka wengine brude, ingine huzuni, ingine iweza kunishika sana, kutoka wakati ndugu yangu mpendwa aliponiambia asubuhi hii, alikuwa akisema ya kwamba alihuzunishwa kwa sababu ya hali ya mji wake na eneo za kwake. Wapendwa wangu, acha iweze kufika, acha wakati iweze kufika ili mambo niweze kupata nafasi yake, na ningelitaka niweze kuomba wandugu wote ambao wanaosikia mwito wa Mungu, ningelitaka niweze kuwapatia hii mawazo na neno hili, mutumike pamoja la neno la Mungu mahali ambapo Mungu aliwaweka na hapo sasa itaonekana kama Bwana aliweza kuwapatia huduma au hapana. Na hapo sasa itaonekana kama Bwana aliwapatia huduma au hapana. Unaweza kusema niko hiki na kile, au Mungu aliniweka hapa na huko, na kisha aliweza kuniweka hapa, lakini hiyo itapimwa na wale wanaosikia, ni wale wanaokaa na wanaosikiliza ni wao But ndio wanaopasha kuhukumu na kuamua kama huyu mtu ana kitu fulani cha kusema au hapana, lakini Mungu atakuwa macho ili kila mtu aweze kupata so malipo yake, kama ni ni kazi ya Mungu is. au kama ni haki ya Mungu, kama ni haki haki ya ya Mungu kama hain, tuko na mawazo yetu sisi wenyewe au maoni yetu na mawazo yetu, hiyo haitatembea. Tukamate neno hili kwenye moyo na tuamini ya kwamba linatimilika pia kwetu. Mungu hakutupatia roho ya oga, lakini alitupatia roho ya nguvu, ya upendo na ya kujikosoa, au moyo wa kiasi kwa Kiswahili ngine Das und das na sio kwamba tunaweza kuanzia, oh tunaposema hiki na kile, ya kwamba tunataka kufanya hiki na kile. Hapana, kama vile Paulo alivyosema hatu mitte, simame hapa mbele ya mabuzabau tuweze kuagiza mambo fulani, lakini kama vile Paulo alisema, tunasimama mbele yenu tukiwa katika unyenyekevu na katika woga. Hatu jikubali sisi wenyewe au kushii Kushi, kushionyesha sisi wenyewe, lakini katika kutetemeka tunatangaza neno la Mungu katika nguvu za Roho Mtakatifu. Ninaweza tu kusema ya kwamba kama Mungu akitaka na tutaweza kuishi hiyo, na sijua kama watu wote wataweza kusikia hii utangazaji wa mwisho unaosema ya kwamba nitaweza kukufa haraka, haraka, nitakufa katika mwaka huu na ugonjwa wa moyo na kwamba Ndugu Rus na Ndugu Schmidt wataweza pia kuchukuliwa werden, ndani ya hali hiyo pia ya ugonjwa ya moyo na kwamba kutakuwa kitendo kubwa ambacho titaweza kupiga isha ndani ya kanisa, hmm, ya kwamba niliweza ni, ni kusikia so hiyo Unabii. Na mtu akasema kwamba ni Bwana anasema ya kwamba ni Bwana anasema kwa maana ja kwa, kwa, kwa mwisho niweza ku... ku... kuweka simu chini kwa sababu nisikutaka kuweza kusikia tena. Tunajua kwamba adui adui anashambulia tena zaidi kuliko ivyo kwa mbele, na ninakubalishwa kwa sababu ya hali yangu ya mwili Das ich mich habe, na ninakubalishwa pia ich das ya kwamba niweza kuchukua sana unkastan, niweza kuchukua mambo mengi juu yangu, lakini sikuifanya kwa sababu ya ujinga heraus, lakini niifanya kwa sababu ya kusukumwa kwa kiungu na kwa upendo ili niweze kufika kwenye hesabu nyingi erauch, ya watu kwenye dunia yote nzima, lakini wakati napoona hii usiku yote ambayo siyolala kwa sababu ya saha zizo tofauti za mahali moja mpaka ingine time wakati time mchana inapokuwa usiku na usiku unapokuwa mchana. Mara nyingi tofauti ya masaha inakuwa na saha nane au kumi na mbili au saa sita au saa nne toka mahali pamoja mpaka mahali pengine, na hapo unaisikia sana, na niweza kwambia mtu yule ambaye ninaonyesha kama vile Mtu yule anayeshoonyesha anayeshoonyesha kama vile nabii au mambo mengine. Nilimwambia kwamba sitaki kuweza kurudi nyumbani katika mwaka wa 1989. Mimi nikamwambia kwamba ninataka niweze kurudi nyumbani, nyumbani sasa. Aber Nataka nirudi nyumbani nyumbani sasa kwa wakati huu. Mnajua ni wakati gani nitakapo nitarudi wakati gani? Nitarudia nyumbani wakati Bwana atakapokuwa ameniita na sio mbele. Na sio baadaye, au nikichelewa, lakini wakati tu kazi ambayo Mungu so aliyoniitia itakapokuwa imetimilika. Siamini Mungu kwa namna iliyo tofauti na hayo, lakini mnatambua ya kwamba ulimwengu mzima, sivyo, ulimwengu mzima inaachwa katika ulimu... Ulimwengu mzima unaachwa katika salama lakini mashambulizi zinatushambulia sisi. Kuna neno lingine ambalo linalotimilika kwa Bwana wetu ndani ya nabii Zekaria. Ya kwamba mupige mchungaji na kondoo zitasambazwa. Shetani anashambuliaka wale ambao Mungu aliyoweka kwa ajili ya kutangaza mpango wake takatifu kama vile vi alivyo itupatia na kama vile er alivyo ituachia. Nani nn aliyeuawa? manabii wa uongo vare? Au manabii wa kweli? Manabii wa kweli waliuawa na Bwana alisema, alisema nili watumia manabii wangu asubuhi na jioni, mulitesa wa moja, mulipiga wengine mawe, muliua so wengine, so wengine so na kadhalika na kadhalika. Bwana atafanya mambo makubwa, na kama siko tena pale au kama, say, kama siko tena hapa, hapa, wandugu wengine watakuwa hapa wunsch, lakini kuna mir, kuna hitaji nyepesi ndani mwangu ni ya kuweza kuona yale ambayo Mungu anataka kufanya, kuweza kuishi yale ambayo Mungu anataka kufanya. Naamini ya kwamba ni ndugu yangu mpendwa, rafiki yangu Frank, Kupfer aliyeniambia, ndugu Frank, franki, tungelipenda tuweze kuishi pamoja yale ambayo, ambayo uliyo tuhubiri na kisha no, nikasema mimi niliweza tu kutangaza yale ambayo tuliyoweza kupokea en toka kwa ich Bwana. Mimi sikuweza kutengeneza, sikuweza kutengeneza tengeneza mambo ambayo Mungu hakusema. Lakini ahadi za Mungu ni ndiyo, na niamina kama mnaniuliza yale leo, katika moyo wangu ninaweza kuambia kwenye moyo wangu ni kuweza kuandika kitabu kitabu cha kuweza kushilinganisha um kitabu kubwa cha kushilinganisha um nacho, um kama vile hayo ujawahi kuwa hapa duniani, ili niweze kuonyesha Mungu na mpango wake kwa ajili ya wanadamu kwa namna ya kukamatika kwa maneno iliyo ya lazima sana sana, kama vile kwa mwanzo na yale ambayo Biblia inasema juu ya mwanzo na kadhalika. So maneno kama hayo, na nawaambia tangu leo itatokea katika lugha zote, na um, kama Mungu akiruhusu na katika mapenzi yake kwa kumalizia, nikitoa habari ya kiungu kwenye dunia hii, ili wale wote walio katika utafiti waweze kupata. Hakutakuwa kitu, kitu kilicho wazi ndani, usijisumbue lakini kitabu cha namna hiyo katika mikono ingetaka niweze kuweka katika mikono ya watu kitabu hiyo, nikiwa natumaini ya kwamba isiwe tu yale yaliyofanyika katika wakati wa wamshu ni kwamba jeraha ya upanga iliweza kuwekwa kwa mnyama, lakini pia Babiloni yote nzima iweze kubomolewa na wale Herouste na wale wote ambao Mungu anayotaka kuita waweze kuitwa kutoka datsu. Hivyo hivyo kwa maneno hayo, ningetaka niweze kushikaza ili uweze kufanya ili tuweze kuwa na vipindi vya maradio, na kama ingewezekana tuweze kuwa na vipindi vya television, hata like iwe namna gani, hiyo iko kwenye moyo wangu ya kuweza kuleta ujumbe huu ulio uwazi na safi kwa wanadamu waliweza kufungwa katika makosa toka kizazi mpaka kizazi kingine. Sasa wana haki ya kuweza kusikia kweli, na kwa neema tunaweza kushukuru Bwana kwa sababu tuliweza kusikia neno safi na aliweza kulitufunulia, lakini na ngoja, ili misingi iweze kuwekwa kwa namna yote inayowezekana katika mwaka huu wa 1989. Mungu peke yake ndiye anayejua kama ataweza kuleta kitendo kubwa, ana yote katika He mikono yake. Sisi tuko tu kwa so upande wake, na tunasema mapenzi yako yafanyike duniani kama vile mbinguni. Inahusu pia kuweza kuweka ujumbe huu wa mwisho kwa mikono ya wanadamu kwa namna ya kukamatika na iliyo wazi. Kuna wandugu wa Marekani wanaosema karibu katika elfu katika mahubiri elfu moja ndugu Branamu Man nicht ya yakwama mahubiri elfu moja yalubranamw iko pale, lakini nawadha kuna mia tano hawezi kutangaza vitabu mia tano lakini unaweza kutangaza lengo ya hiyo yale yote ambayo iliyo na ambayo itakayoonekana katika mahubiri hayo, kuweza kuyazungumzia kwa machache, na kisha kuweza kuyatoa na kuyaweka so kwenye mikono ya wanadamu. Musijisumbue, Bwana auf dem anakaa kwenye kiti er, anangoja ili wadui wake wote waweze kuwekwa chini ya miguu yake, kama chini ya miguu yake, chini ya miguu yake alishakaanza naye, ataongozwa kwa namna ya utukufu. And jina lake takatifu lisifiwe, linahitaji zaidi sana, ili sisi wote tuweze kuwa katika ushirika na katika umoja pamoja na Mungu kuliko mbele. Wangapi wanasikia ya kwamba ushirika pamoja na Bwana unapashwa kugeuka kuwa wa ndani wa haki. Wangapi wanaoitarajia hiyo? Amina, hiyo iko katika moyo wetu. Wangapi wanaosikia ya kwamba ushirika pia wa moja na wengine unapashwa pia kuwa wa ndani, kuwa wa mzuri na wa moto? Amina, Mungu ataitupatia sisi sote kwa neema atamimina upendo wake takatifu ndani ya mioyo yetu kupitia Roho Mtakatifu. Alishakafanya hiyo kwa sehemu kubwa, naye ataendelea kuyafanya. Jina lake takatifu lisifiwe na litukuzwe. Amina. Bwana mwaminifu, tunakushukuru pamoja kwa ajili ya mchana huu wa neema, kwa ajili ya mwaka huu mpya, kwa maana unaturuhusu kuweza kuja pia asubuhi hii, na unaweza tena kutuzungumzia oh, o Bwana, kupitia oh, neno lako takatifu na la dhamani, no Bwana, Bwana tunakushukuru kwa sababu watu, watu na sind, Herr, au wana, wanaume na pia hata vijana nao wanaweza kuwa Bwana wako tayari kuweza so, kufuata yeah, njia pamoja na wewe oh Bwana tunakuabudu, so oh Bwana nasi tunafurahi oh, sana Jesus, kwa sababu tunaweza kuwa na kujua iliyo ya heri ya, ya kusema God, ya kwamba Yesu ni wangu haleluya Bwana. Bwana Mungu mwaminifu ninakushukuru kwa ajili ya wandugu zangu kwa ajili ya wadada wangu, kwa ajili ya wale wote ambao waliokuja kutoka mahali pote, kutoka mashariki na magharibi, kutoka kusini na kaskazini. O Bwana, acha sote tuweze kuwa hapa, tuweze kuwa katika ushirika na kuona gisi, tuweze kuwa katika ushirika pamoja na wewe na pamoja na neno lako Bwana, ninakuomba sasa, ninakuomba kwa moyo wote uweze kutubariki sisi sote. Bwana, tunajua lakini hatujua, so wakati ganu tutakapoitwa, lakini Bwana kama hiyo ndio mapenzi yako fanya ili, ili. Si tuweze kuonana tena, kama siyo hapa duniani basi huko juu katika nuru karibu yako Bwana, ndani ya ndani ya utukufu wako Bwana, ninakuomba uweze kutupatia neema yako, mimi uipatie ndugu yangu mpendwa Frank, uweze kumweka nguvu katika mwili wake, roho yake na nafsi yake, tupatie neema yako sisi sote pia kwa njia yetu ya kurudi nyumbani. O oh, Bwana, kama ikupendeza, tunakuomba pia kwa ajili ya wagonjwa, kwa ajili ya mahitaji ya maombi, kwa ajili yetu sisi sote tulio hapa mbele hata uweze kuwajibu wote, uweze kutusaidia, uweze kusaidia, kwa maana wewe ni mganga mkubwa, wewe ni wewe ndio unaisaidia katika uzuri yote. Sifa na shukurani iwe yako na kitendo cha shukurani katika jina Yesu Kristo, Bwana. Tunakuomba uweze kuoa pamoja nasi katika kipindi cha ubatizo, utupatie neema yako Bwana, patia neema yako kwa ndugu yangu Taufel, patia neema yako kwa wale ambao watakaobatiza watakaobatizwa. Ninakuomba hayo yote ninakuomba katika jina takatifu ka la Yesu. Amina, amina.