Asubuhi hii tuliweza <coughs> kuwa na mambo mengi tu <coughs> liyozungumuzia na linakubalishwa ya kwamba Mungu alitubariki alitupatia kuona yote kwa ujumla na upambanuzi nyingi natupatia kuelewa sana, ili tuweze kujua namna ya kuweza kushikamata katika hali fulani, namna gani ya kutenda, namna gani ya kuhukumu. Na ni lazima sana, ili sisi kama vile waamini tusiweze kubaki katika hali ya utoto, kama vile inasemeka katika Waibrania tusibaki kuwa watoto lakini tuweze kusonga mbele mpaka ukamilifu, ili Mungu aweze naye aweze kupokea inayompendeza. Tutaweza kuendelea pamoja na Luka sura kumi ndani ya muda kidogo, lakini muruhusu niweze kusema kama vile tunavyofanya, niseme hivi. Inawezekana ya kwamba kuna mtu anaweza kuwaza ya kwamba tunaiga yale ambayo wengine waliofanya. Na wasihi muelewe hii mara moja tu. Petro, Petru, alikuwa, alikuwa akitembea katika barabara za Yerusalema, kivuli chake kilikuwa kikiifikia wagonjwa. Sasa Paulo naye alifanya hivyo, Yakobo naye alifanya Hat hivyo, Yohana alifanya hivyo pia. Hapana. Iyo ilikuwa ni kazi yake binafsi, mwongozo wake wa kipekee kutoka kwa Bwana, pamoja na mtu huyo wa Mungu, na sio kurudilia. Wakati walipokamata jasho na mamushwari toka kwa Paulo, walizikamata na kazalika, walizikamata kwa Petro, walizikamata kwa Yakobo, walizikamata kwa Yohana. Hapana, unaona, Mungu anaongozaka kila mmoja wa watumishi wake kwa namna halisi, na kuiga haikwaki tena kitu cha kweli. Kila mtu wa Mungu anakwaka na mwito wake, ana mwito wake, anakutuma kwake, ana kazi yake, na hakuna mmoja anayeweza kudilia yale ambayo mwengine aliyopokea kutoka kwa Mungu. Inaweza kuwa ni shida kama mtu fulani au watu wengi wanaweza kuwaza ya kwamba kama dada fulani alikuwa amekwisha kuwa na hitaji ya moyo wake kuweza kutuma mshwari hapa, na kisha akaiweka hapa ili niweze kupangusa jasho, na kisha Mungu alimsaidia, hiyo ilikuwa ni maoni yake, hiyo ilikuwa ni njia yake na sio njia yako. Ilikuwa ni njia ya dada, yeye ndiye aliongozwa kwa namna hiyo. Sasa namna gani njia yako itakuwa wewe, inaweza kuwa kosei tofauti na hiyo, unaweza kuiona na wasi. Msige kitu, msige kitu. mfanye yote chini ya uongozi wa Roho Mtakatifu na hiyo so inafanyika tu kama imani inaogeuka kuwa ufunuo, ni kusema ufunuo wa yale unaweza kufanya ya na namna unapashwa kuifanya. Nataka kuwapatia mfano mwingine. Katika siku za Yesu kulikuwa in watu in wengi ambao waliokuwa wakikuja karibu yake, kila uponyaji kila ukovu kila ufungulivu kila msaada kila msaada ilikuwa tofauti na ingine. Wakati muda kidogo baadaye, chini ya udongo Bwana akatema mate, akatengeneza matope na akaweka mm, udongo hiyo juu ya macho ya mtu mwingine. Ashakafanya hivyo mara ingine? Hapana, alifanya mara moja tu na sio mara ya pili. Msome mainjili ile, kila hali ilikuwa ni hali iliyo ya kipekee, ilikuwa tofauti sana Mungu anataka atulete ili tuweze kuongozwa katika mambo yote kupitia Roho wake na tusiweze kuiga kitu fulani. Kuna muda mfupi, swali kubwa ilikuwa ni kwamba kama huduma ambayo ndugu Branham aliyokuwa nayo haingepaswa kurudiliwa tena kwa namna hiyo, wapendwa, mahubiri ilikuwa ni moja kwa ajili ya wote. Petro alihubiri yale ambayo Yohana yana, na Yakobo na Paulo walihubiri. Mahubiri inakwaka ni moja siku zote, lakini huduma na kazi ambazo wandugu wanayo wakiweza kutimiza inaweza kuwa tofauti sana. Wanaweza kuniuliza hata pia kama nilikuwa na huduma ya ndugu Branamu mara nyingi naihitaji, lakini ninajua ya kwamba kuna wakati moja kunaweza kuwa mwito kama hiyo inakwaka ni moja na kutumwa kama hiyo, na ndiyo maana natosheka na yale ambayo Mungu aliyotupatia. Lakini sasa tazama, yale tunaweza kusema kutoa kwa mfano, kuna watu ambao wanaoiga ndugu Branham. Niliweza kuishi huko Abredas huko Hollande, niliweza kuishi ndani ya inchi tofauti na kwa watu tofauti huko. Tena niliweza kuona wakati nipo kuwa nikitafsiri, na kisha watu waliweza kujaribu kuweza kuiga ndugu Branham. Tofauti moja ni kwamba hakuna mmoja katikati yao aliyeweza kuonyesha alama ya yale aliyokuwa akizungumzia. Walikuwa wakitoa sauti ndefu tu ndani ya kusanyiko ya kwamba kulikuwa mtu fulani aliyekuwa na shida ya tumbo au kitu fulani kama hicho na watu kama hao wanakwaka wengi katika makusanyiko sana, sana sana, kama walikula chakula nyingi sana na unayapataka mahali pote ndani ya makusanyiko. Lakini hiyo ifanyika vibaya huko Stuttgart, wakati mtu yule alipotokea Marekani alipotoa sauti kubwa ndani ya makusanyiko na ni kwa mtafsiri wake, na niliingia akatoa sauti kubwa akasema, hapa kuna dada moja na akaendelea, na dada yule hakuweza kuonekana, hakuonekana. Kwa hiyo ndugu mmoja wa mwanaume yule ndugu, ndugu, ndugu moja aliweza kuhurumia huyo ndugu, akataka kumtosha katika hali hiyo mbaya, akasema, oh, haiko mbaya kama za kuwa ni ndugu au dada. Hapo sasa ilikuwa ni shida, sasa nikasema, hii ni mchezo, sasa ilikuwa imemalizika. Ikabata muda mrefu sasa, lakini ninasema mambo haya ili niweze kuwaonyesha kwa ya kwamba kuna kitu moja cha kweli kwa kila wakati, na nyingine yote inakuwa tu ni kuiga ya yale iliyo ya kweli. Huduma ya Musa ilikuwa ni kazi ya Eliya au kazi, Schott, au kutumwa kwa Eliya. Ilikuwa ni kazi ya Abrahamu yao ya Noa? Hapana, kila huduma na kila kazi ilikuwa ni tofauti, lakini ni Mungu mmoja anayetenda yote ndani ya wote. Msome jali ya Wakorintho wa kwanza sura kumi na mbili na Wakorintho wa kwanza sura kumi na ine ni Mungu mmoja ni Mungu moja lakini huduma tofauti, na hudu nyingi, roho moja, lakini karama nyingi. Bwana haline. Mmoja anayetenda yote ndani ya wote. Hakuna mtu ambaye anayehitaji kuweza kuiga mwingine kama ana mwito halisi au wa kweli. basi Mungu aweze kuonyesha alama hiyo pia ndani ya mioyo yetu, ili er tuweze kujua yale anayofanya au njia gani anayotembea pamoja nasi na kusiwe mtu anayeweza kupata haya. Unaona, wakati hata unapozeeka watu wengi wanakuwa katika hitaji, wanasema oh, ndiyo Bwana wewe ni mganga wangu, lakini Mungu alisema nitakuchukua mpaka katika uzee mpaka ugeuke kuwa mzee na kubadilika. Hakutuahidi, hakutu ujana wa milele katika mwili huu, alituahidi kubadilishwa kwa mwili hii ambayo inayoingia katika ukukufa na katika uharibifu. Na kisha aliandika, imeandikwa ya kwamba kama yale ambayo inayoharibika inavaa kutokuharibika na yale inayokufa ndiyo inaweza kuvaa kutokufa. Nawasihi, ni vizuri gisi Here makusanyiko huko katika kazi hapa nona mnachoa nyote, wakundi wa kwanza sura kumi na tano unaweza kusoma pale, sivyo? Maneno haya ndiyo hayo yanafanyika wakati wa kurudi kwa Yesu Kristo bwana wetu. Kuna watu ambao wanaosema ya kwamba Bwana alishaka rudi, hiyo nayo inapaswa kuwa hivyo ili andiko litimiliki. Wakati watakaposema Kristo iko hapa, wakati watakaposema Kristo hapa, Kristo iko huko, musiende huko na musiamini, kwa maana kama vile umeme unavyopiga kutoka mashariki lighted, na kung'aa mpaka so magharibi, na hivyo ndivyo itakavyokuwa kurudi kwa Yesu Kristo. Na wakati hiyo itakapofika, kutakuwa wawili kwenye kitanda moja, moja atachukuliwa mwingine ataachwa. Moja wawili katika shamba, mmoja atachukuliwa mwingine anabaki. Kuna kunapasha kuwa mmoja ambaye apasha kubaki katikati ya wale wawili lakini kwa kukata tumaini kwa mtu moja, niweza kusema mahali fulani katika kusajiko ya kwamba kulikuwa pia watu ambao likuwa kiwaza ya kwamba so, um, unyakuo shakafanyika, na kisha nikasema, wakati wote ndugu Franki yangali hapa duniani unyakuu haujaweza kufanyika na, na hiyo iliweza kuumiza tu watu fulani, sivyo? Lakini naamini ya kwamba kwa neema ningeliweza ni kuwa pale katikati ya kundi lilokombolewa kwa damu ambalo Bwana aliopenda na ambao waliopenda Bwana na ambao waliopenda kuja kwake. Kuna andiko nzuri ya Biblia ambayo hatupaswi kusahau pia, mahali kunaposemeka ya kwamba wale ambao waliopenda kuonekana kwake. Mshanga kusoma hiyo kwa namna iliyo wazi na kwa namna nzuri, na sio kuzungumza tu kuja kwake, na sio tu kuwa umeamini kuja kwake Nasio kuweza ukuwa uliingoja, lakini waliopenda kuonekana kwake kupenda, mnataka niweze kuwasomea hiyo akose nitaweza kuipata. Unajua sikuweza kuhitaarishwa kwa ajili ya hiyo inwezakuwa ibaizakuwa ndani ya barua kwa Timoteo, bali kunaposemeka Timoteo wa pili sura imeandikwa kwenye mstara Ich akose mstari wa saba mpaka mstari wa nane. Mstari wa saba kwanza Timotheo wa pili sura ine: nimepiga vita vizuri, nimemaliza mwendo wangu, nimelinda imani. Mstari wa nane nyuma ya haya nimewekewa taji ya haki, ambayo Bwana mhukumu wa haki atanipa siku ile wala si mimi tu, lakini watu wote pia wanaopenda kuonekana kwake. Sasa ni swali moja ambalo nahitaji kuweza kuweka mkono wenu kwenye moyo, lakini kwa namna iliyo njema, tuweze kuweka mkono kwenye moyo kwa nia njema. Nani katikati yetu anayetumaini na kutarajia kuja kwa Yesu Kristo au kurudi kwa Yesu Kristo? Nani ambaye aliye ndani hiyo upendo wa kwanza unaowaka yeye, kama vile bibi harusi kwa ajili ya bwana harusi, ambaye hawezi hata kuvumilia mpaka aweze kutandana na bwana harusi? Tuna hati ya kurudi kwa upendo wa kwanza. Um, alles na hiyo yote, yote itakuwa tena tofauti kwa ajili ya sisi sote. Wakati kitendo cha mwisho cha Mungu itakapoanza, mwito mwito utasikilikana tena kama vilevyo kwa mwanzo, kila mtu mw atasema: Bwana anarudi maranata, Bwana anarudi maranata. Mnaamini hiyo ndiyo, ndiyo, ndiyo, ndiyo. Sasa kuna akose, kuna akilio au, sa, au, kuna sauti samani, kuna sauti inayosema tazama, Bwana anarusi anakuja, tazama, Bwana anarusi anakuja. Lakini awaza kwamba wote aanatoka katika usingizi, na kama ni hivyo, ni kusema hatujaweza kuosha macho yetu vizuri au hatujaweza hata kupaka mafuta kwenye macho yetu lakini naomba Bwana aweze kufanya hivyo, na taifanya yote kwa neema ndani ya sisi sote. Lakini naweza kujua kitu moja ni kwamba ujumbe wa mwisho na mwito ni mwito, ni mwito wa sauti ya kuamka inayotumwa sasa. Munaamini hiyo yote, usiku wa manane, usiku wa manane, kukawa kilio au sauti, sauti, sauti, sauti ya kuamsha. Na Bwana alifanya hivyo ili kuweza kuwa hiyo sauti ya nguvu inayosema sema, tazama bwana arusi anakuja, muamke mjitayarishe, mwende mkamlaki. Tunataka tuweze kuwa katikati ya wale ambao wanaopenda kuonekana kwake. Nani anaweza kupenda kuonekana kwake? Nani anampenda? Ni yeye anayempenda ndiye anapenda kuonekana kwake. Yule anayempenda yeye ndiye anampenda. Ndani ya neno lake, anapenda neno lake na anapenda wote. Anapenda wale wote wanaotoka kwa Mungu. Na anapenda wale wote waliozaliwa na Mungu. Twende mara moja ndani ya Luka sura kumi, ninasoma hapa mstari wa kumi na saba kufuatana na yale ambayo tunaweza kusikia asubuhi hii. Wale makumi saba walirudi wakiwa na furaha wale makumi saba wakisema Bwana. Luka sura kumi mstari wa kumi na saba, wale makumi saba wakarudi tena kwa furaha wakisema Bwana, hata pepo wachafu wanatutii kwa jina lako. Unaona, ni kitu gani kinachohusika, na sio watu ambao waliosema sasa tuko na mamlaka yote na mambo yote kunafanyika vizuri, lakini waliweza kutu, kutukuza Mungu na walikuwa wakijua ya kwamba hiyo mamlaka, hiyo mamlaka ilikuwa imepewa tu kwa jina la Yesu Kristo, kwa jina la Yesu Kristo pekee yake. Wapendwa, kwa ajili yetu tukamate hiyo kwa moyo kuna mamulaka ya kiungu ni kweli, lakini mamulaka ya kiungu haitengane na jina la Yesu. Yote ambayo God Mungu aliyotupatia er, aliyatupatia ndani ya Yesu, and ndiyo maana jina lake, yote ambayo tuliyopewa na Mungu iko katika jina hilo na ndio maana inaandikwa hapa pia, na ndio maana inaandikwa hivyo hapa, Bwana, hata wa hata pepo cha wachafu wanatutii kwa jina lako, na sio mtu na sio mmoja wa wale makumi saba aliyekuwa akisema o oh, nina mamlaka, tazama yaliyofanyika hiki na kile, ya kwamba hiki na kile ikifanyika, na mimi msahau hiyo mimi na wewe na sisi tuweze kupatia Mungu yale yote ambayo Mungu anayofanya, na sio mtu anayeokoa, sio mtu anayeponya, siyo mtu anayeponya, lakini Mungu ndie anayeokoa, na ni Mungu ndi anayeponya. Mutu tu anatangaza neno la Mungu na anaacha ingine yote kwa Bwana. Na hiyo inaendelea niliona shetani akuanguka kama umeme toka mbinguni. Hiyo nayo ni lazima sana. Kama tunasikia neno la Mungu, kama tunalitangaza na kama tunaliamini pia, tunapashwa kujua ya kwamba shetani alishushwa kwamba shetani alishaka shindwa ya kwamba Yesu Kristo ndiye mushindi wa Golgota. Kama hatukupokea hiyo kupitia ufunuo ndani ya imani, sasa tutaweza kuwaza ya kwamba tutaweza kwa kuwaza kwamba tunaweza kuwa kupigana na shetani au kupigana na sisi wenyewe na shetani, lakini hapa naweza kuwambia namna gani hayo itafanyika na kumalizika. Kama wewe ndio naopigana na shetani utashindwa, usijisumbue. Lakini kama unajua kwa imani ya kwamba Bwana Ye, Yesu alimshinda na kwamba imani ndiyo pia ushindi wetu na kwamba she, shetani alishindwa na kwamba imani yetu ndiyo nguvu iliyoshinda shetani na ulimwengu. Sasa ni iyo imani ndani ya msalaba wa Golgota na ndani ya kazi iliyofanyika hapo Golgota, hapo ndipo shetani naye ataenda na kupotea. Na sasa, sio wewe, sio mimi, lakini ni Bwana ndiye aliyefanya hivyo, na ni yeye peke yake ndiye tunapatia sifa. Yeye ndiye tunapatia heshima. Lakini kama mtu fulani anawaza kwamba anaweza kupigana na adui, itakuwa ni kitu fulani kilicho hatari sana. Singelipenda hata niweze kufanya hivyo na kuweza kuyatazama pia si vizuri, an lakini tuamini kazi ya ukombozi ambayo ilishakatimilika Jesus yote kwa uchao, Yesu Kristo, Yesu Kristo alivunja er kichwa cha shetani satreten, nyoka er ya zamani, nyoka ya zamani alitoa mamlaka ya kifo h eh, kifo, ushindi wako ni wapi? au kifo uwezo wako uko wapi e, kuzimu ushindi wako uko wapi? Tupatie Mungu utukufu wetu, tupatie Mungu utukufu aliye tupatia ushindi kupitia Yesu Kristo bwana wetu. Hiyo ndiyo Injili, na wakati mtu anapopokea hiyo kutoka kwa Mungu kupitia imani, na hapo sasa moyo wetu unafurahi na hapo hatujioni tukiingia so katika mamlaka ya giza, kama vile mchezo tu ya kuchezesha, lakini kupitia imani tumekuwa tumekwisha kupokea ushindi wa den Mungu den, na tunajua ya kwamba shetani alishaka shindwa na kwamba kuzimu ilishindwa, na kama vile unaisemaka mara nyingi vizuri Kifo haiko tena kifo kwa ajili ya uamini, iko tu ni njia ya kupita, ikija katika mahali pengine, ni kusema utoke katika hii bonde ya kifo hapa chini, mpaka huko katika umilele, kwa maana Bwana wetu anasema hivyo, mtu anaye niamini hata kama akifa ataishi. Niwache niweze kuendelea hapa, kwa maana ninataka niweze kusema kwa mafupi ili wale wanaotoka mbali waweze kurudi nyumbani kwao kwa wakati njema. Mathayo kumi na tisa. Luka sura kumi. Mathayo kumi na tisa. Tazameni, nimewapa ninyi mamlaka. Mnasikia hiyo? yeye Bwana ndiye alipatia mamlaka, na sio ninyi mliokuwa nayo, lakini mimi ndiye nimewapatia hayo mamlaka ya kukanyanga nyoka na nge na uwezo wote wa yule adui, wala hapana kitu cha kuwazuru ninyi kabisa. Munaamini hiyo? Munaamini hiyo? hiyo ndiyo njili, habari njema, hiyo inafurahisha, hiyo inatuletea pumziko ndani ya Mungu na inatuingiza katika pumbuziko ya Mungu, na tunajua ya kwamba maadui wa wote washakashindwa shindwa, na kwamba ushindi wa mkombozi ndiyo ushindi wa waliokombolewa. Nimekombolewa, ninaweza kujisifu kwa ajili hiyo. Nimekombolewa kwa damu ya Mwokozi, hivyo hivyo, kama vile damu ya mwana wa Mungu ilimwangika juu ya msalaba, na hivyo hivyo ni kweli ilifanyika, na hivyo hivyo pia walio wavulana wote na wasichana wa Mungu wote washaka kuombolewa. Ilikuwa ni agano jipya ndani ya damu yake, na wale wote wanaoamini wanaokolewa, na wanaopokea msamaha wa makosa yao na dhambi zao Mutu hapote yake au kuangamia kwa, kwa sababu alizaliwa katika dhambi. Mwanadamu anaangamia kwa sababu hakukubali uokovu. Kila mtu anaweza kukubali uokovu na hana hitaji ya kuweza kuangamia. Kuangamia hapa, nina neno moja la Yakobo sura nne ambalo nitaka kusoma ili ionyeshe namna gani tunaweza kupingana na mambo hayo. Yakobo sura ini musari wa saba. Lakini hiyo haikaweza kuumiza, kama tunaweza kuanza na musari wa ini: ninyi wazini, hamujuu ya kwamba kuwa rafiki ya dunia ni kuwa adui wa Mungu. Basi kila mtu anayetaka kuwa rafiki ya dunia anageuka kuwa adui wa Mungu. ili neno la hatari sana, mtu ambaye anayeti... anayetaka kuwa rafiki ya dunia anakuwa adui wa Mungu. Mstari wa tano sasa au munadhani ya kwamba maandiko yanasema bure roho anayekaa ndani yetu anatamani hata kuona wivu. Mutala sita, lakini anatupa sisi neema nyingi zaidi. Basi maandiko yanasema sasa kuna kuja hii neno Mungu anashindana na wenye kiburi, lakini anawapa neema wa nyenyekevu. Msara wa saba. Basi mutii Mungu, mushindane na Shetani, naye atawakimbia ninyi. Hiyo ni agizo tazama jibu inafana namna gani? Na hivyo ndivyo tunaipata, ndio tunapata afya njema katika imani, na sio kuwa rafiki wa dunia na kisha rafiki wa Mungu, na sio mguu moja hapa na mguu mwingine huko ndani ya ulimwengu, lakini maamuzi ya ujao kwa ajili ya Kristo, ili tuweze kunyenyekea mbele ya Mungu, tuweze kuacha kiburi yote, tunyenyekee na sio tu hiyo lakini tuweze kushiweka kwa Mungu, tunyenyekee chini ya Mungu, chini ya Mungu peke yake, tunyenyekee katika ukimya mbele ya Mungu. Mujinyenyekeze, mujinyenyekeze kwa Mungu, mujinyenyekeze kwa Mungu. Mujinyenyekeze kwa Mungu. Mstari wa saba. Kila mtu yoyote anayetaka kupingana na shetani anaweza kufanya kama vile inavyoandikwa tu hapa, anapokuwa anajinyenyekeza kwa Mungu. Ni kusema sasa, munyenyekee mbele ya Mungu, na hapo sasa mpingane na shetani, ndio na ni wakati tunapoweza kujinyenyekeza kwa Mungu, ndipo tunaweza kupingana na shetani, wakati tunapokuwa tumetambua ya Kristo yeye kama vile kichwa yeye ye kama vile kichwa yetu, ndipo sasa wakati anapokuwa Bwana wetu na mwalimu wetu, hapo sasa, kama vile ndugu Branama alikuwa anasema waziwazi, ndani wazi ya moja ya mahubiri yake, mulialika Kristo, mulimutaka kama vile mokozi, sivyo? Kwa sababu mulikuwa naoga na hamukutaka muweze kuangamia, lakini baadaye mukamwacha inje kwenye mlango mkamuingiza mkamuingiza mkamuingiza juu ndani ya nyumba, lakini hamkumruhusu ili aweze kuwa bwana wa nyumba yote. Mko na chumba moja hapa na chumba kingine kule, mna mlango hapa na mlango mwingine huko, na na mkashiwekea milango hii nyi wenyewe, ninyi wenyewe. Na hivyo ndio alivyo alisema kwamba wengi wanataka Kristo kama vile mkozi, kama vile mkombozi, kwa sababu wanakuwa naoga ya kushuka katika kuzimu lakini hawamtaka kama vile Bwana, kama vile mfalme, kama vile yeye aliye na mamlaka juu yao, ambaye anayeweza kuamua juu yake juu yao. Unyenyekevu, kunyenyekeza, kunyenyekeza kwa, kwa kiungu kiu, inamaanisha kama vile mjakazi anatazamaka mama yake kama vile mtumishi ananyenyekea chini ya bwana wake. Nasi tumesha kunyenyekeza yeye Kristo, aliye kichwa cha kanisa, nasi tuko viungu vya kanisa, na hivyo ndivyo inafanyikaka, ndipo tunakuwa na uwezo wa kuzoea kunyenyekea, au na kupingana na shetani, na hapo sasa naye atakimbia bana. Nasi inaandikwa hapa ya kwamba mkaribie Mungu, naye atawakaribia ninyi, mstari wa nane. Hiyo nayo ni kweli. Mukaribie Mungu. Mumkaribie Mungu. Naye atawakaribia ninyi. Mara nyingi nataka kusema hapa leo kwa namna iliyo wazi na kwa namna iliyo ya uhuru. Ninahuzunishwa wakati watu wote hawa jiungake katika maombi ya mwisho, na najiuliza kama neno halikuwa na mamlaka, kama haliweza kutuma, kama akuweza kutimiza yale ambayo uliweza kutumwa, kama sikuweza kusema yale ambayo nipasha kusema, au yale ambayo Mungu anataka kusema. Na hapo najipimaka nyi mwenyewe. Wapendwa, hatuwezi kuja hapa tukiwa na kinywa kikiwa kimefungwa kwa ajili ya kutukuza Mungu, na kwa ajili ya hiyo inaomba kufungua kinywa ili tuweze kutukuza Mungu na kuweza kukumpatia Bwana mzabihu ya midomo yetu. Kuna makusanyiko ambayo wanafanyaka maombi moja na kisha kuna kuja amina na watu wanasikiliza wakati amina inapokuja, na hapo sasa wananyamaza, wanarudi nyumbani kwao. Lakini sio hivyo hapa. Mnajua yale ambayo shakaishi, wandugu na wadada wako hapa leo, wakati niliposema ya kwamba wikendi tunaweza kuacha makusanyiko ya siku ya kwanza ya juma ya nyuma mchana, wakati siku ya kwanza ya juma. Sasa mnawaza nini, kitu gani kinachofanyika baadaye? Lakini lifanyika pia. Tunatoka mbali, wandugu na wadada, walisema tunatokea mbali, tunatokea mbali. Mbali. Mbali, mbali, tunataka tuweze kupata neno la Mungu kwa wingi kama vile tunaweza na kuwa nalo ili tuweze kwenda na wasi msifanye hivyo, mwache siku ya kwanza ya juma nyuma mchana kati, kama vile alivyo. Mungu atatuma njaa ndani ya inji, na sio njaa ya mkate au kiu ya maji, lakini njaa ya kusikia neno la Bwana, na neno la Bwana litatangazwa. njaa imefika. Lakini pia nina kitu fulani cha kusema baadaye, wakati tutakapokwenda wakati wakati tutakapoingia katika maombi, tuanze kushukuru Bwana, tuanze kufungua vinya vyetu. Mungu anasikia lugha zote, na mnaweza kuwazia hiyo pia wakati tunapoomba hapa, maelfu na maelfu ya watu wanaomba pia ndani ya ulimwengu mzima kwa wakati huo moja. So wanatuma maombi yao kwa Bwana. Kama Mungu angeliweza kupanga hiyo, ili kila nchi, kila mji, kila kanisa liweze kupata madakika ili uweze kuomba kama vile wanafanya katika mstari wa Wahindi wa huko moja baada ya mwengine, lakini inaweza kuwa ni kitu kingine. Lakini Mungu alitayarisha ili aweze kuwa mahali pote kwa mara moja, aweze kusikia yote kwa namna moja, aweze kupata sehemu katika makusanyiko. Kunaweza kuwa watu elfu moja ambao wanaoweza kuomba katika mara moja kwa saa moja, hapa hapa, huko Mosku, huko pekee elfu moja huko New York na elfu moja huko New Delhi na mahali pote, na hakuna mtu anayehitaji ya kuweza kuachia nafasi kwa mawazo ya kusema oh, hasa Mungu atasikia nani? Sasa ni mheshimiwa x au mndugu y, kwa mfano, kama wote weza kuomba kwa mara moja. Na kwetu sisi inakwaka ni vigumu sana, wakati mtu mmoja anapozungumza na naposikiliza, inakwaka ni vigumu sana kuweza kusikiliza, sivyo? ni kweli, hawapana kwa mara nyingi, kwetu sisi na kwaka, ni vyema mmoja aweze kuzungumza kwanza, ili wengine waweze kunyamaza kwanza, wakati tunapokuwa mazungumzo huko kwa namna hii na kwa namna hiyo, sivyo? Inaomba sasa na wasi na wasii, moja kwa moja tunasema kwamba moja kwa moja, ili tuweze kusikia, ili tuweze kusikia yote. Lakini kwa Mungu, yeye ni tofauti. Naweza kuwasomea hiyo ndani ya barua kwa Waroma, ndani ya matendo ya mitume waliweza kupandisha sauti yao kwa Mungu kwa sauti moja wote pamoja. Na kama tumefikia hatua hiyo ya kuwa moja ya umoja, hapo sasa tunaweza kupandisha sauti zetu kwa mara moja na, na wakubalishwa kwamba Mungu anaelewa, anasikia kila lugha, anasikia pia kila neno. hatuwezi ku elewa Mungu. Mara nyingi tunawaza kwamba watu wanajua mambo mengi, na hiyo nayo pia hatuwezi kuikataa, lakini hatuwezi kuelewa Mungu, sivyo sivyo. Mungu anaelewa yote kwa namna yote, yeye anajua yote kwa namna moja, iko mahali pote kwa bara moja, anaweza kuwa Mungu aliye wa kipekee. Anaweza kusikia yale unayosikia, na we mimi nayosema. Anatusikia si sote, anaelewa anaisikia na anajibu. Tunapasha kujua hiyo. Kama sivyo, utaweza kuwaza ya kwamba oh, wakati unapoomba sisi sote pamoja, ya kwamba nani Mungu ambaye atasikia, nani ambaye Mungu atasikia na kujibu Mnataka niza kuambia kama leo watu mia tano wanaomba wakiwa pamoja, na kama munaniuliza ni nani ambaye Mungu atajibu katikati ya hao mia tano mnaamini ya kwamba naweza kuambia ni kusema atajibu wale mia tano wote. Mnatambua hiyo, kama watu mia tano wanaomba leo hapa riten, beten, wanaomba wanaomba Mungu, wanaweza kusifu Mungu hapo sasa. Mungu atajibu na kubariki wale mia tano. Mungu si mtu ambaye anaweza kuambia ngoja kwanza, na kusii, kuna mtu fulani aliyesema kitu fulani na sikumweza siku kumwesikia, ngoja kwanza kidogo, na kusii, simama kwanza, ulisema nini? Hapana, hiyo sio hivyo. Hiyo ndio watu wanafanyaka, lakini hiyo siyo Mungu. Mungu ni roho, Mungu iko mahali pote kwa mara moja Mungu iko anajua yote kwa namna moja, yeye anajua yote, anajua yote, yeye ni mweza yote. Leo tuwamini kwa moyo wote, nguvu za Mungu tunyekee chini ya Mungu, tunyekee chini ya Mungu na tuweze kusema wewe uwe Bwana ndani ya maisha yangu, na kisha mupingane na Shetani, na hapo sasa shetani atakimbia mbali nanyi na tutaweza kutembea pamoja na Mungu kwenye njia yetu, tunaweza kusema na kusoma mambo mengi tena, na waza ya kwamba tulipokea kipimo cha ujao ya Bwana katika weekend hii. Nami mwenyewe ninashukuru sana, ninashukuru kutoka kilimi cha moyo kwa ajili ya andiko zote za Biblia, kwa ajili ya mafundisho, kwa ajili ya kujifunza nami pia najifunza na hivyo hivyo, kama vile mahubiri ya neno, nasi pia tunajengwa pamoja kama vile ilivyo, na hivyo tunajengwa sote pamoja, sisi kama vile mwili wa Bwana, kama vile mwili wa Bwana. Na acha Mungu aweze kutenda kwa namna iliyo ya nguvu sana, kwa kiwango kila mtu aweze kufuata njia yake pamoja na Mungu, na musisahau njia ya kila mtu inaweza kuwa tofauti sana ninakumbuka mfano moja ya ndugu branam kuna mambo moja kuna mgonjwa moja aliyeweza kumuletea huko vancouver katika mwaka elfu moja mia kenda makumi ine na tisa ilikuwa ni hali moja ilikuwa nguvu sana na huyo mwamini hakukuwa ameamini ya kwamba pia waganga wangeliweza kubarikiwa na kuweza kutumikishwa na Mungu, na hakutaka ili aweze kuja katika upasuaji. Na wakati wale wazazi waliposimama mbele ya ndugu Branham pamoja na mtoto wao, wakasema lakini ndugu Brahimu akamwambia Bwana nasema mwende kwa mganga fulani anayeitwa jina fulani na jina fulani, na mwende huko, mtoto atapasuliwa, na tangu sasa siku ya nane mtoto atarujia katika shule. Ni Bwana nasema, kama ninaweza kuwa nisema hivyo, munaweza kusema ndugu Frank Akosi, unakosa imani, mbona ulituhubiri imani hapa? na tazama sasa, uliweza kufanya uliweza kufanya barabara mbaya, uliweza kugeuza imani, lakini mwache mambo yote ya ku, kukuwa mfana mwache yote ambayo usiyoweza kuwa chini ya uongozi wa roho Mtakatifu, na mweze kuacha Mungu aweze kuwa na njia yake pamoja nanyi, na hivyo ndivyo mambo yote tafanyika vizuri. Ndugu bwana namo ye mwenyewe alikuwa akienda kila mwaka kwa mganga ili aweze kumchunguza katika mwili. Alikuwa akienda pia kwenye hiyo kliniki inayoitwa Mayo, na kama vile huko katika hiyo kliniki ilikuwa ikijulikana vizuri, ili aweze kuchunguzwa katika ugonjwa ili aweze kujua iko katika hali gani ya afya. Mnajua katika miaka saba yote, yote alikuwa katika huzuni. Mnajua habari ya maisha yake. Watu wa Mungu ni watu ambao wanakuwa na hali iliyo mbaya, yaya mbaya yaya ya yaya hapa duniani yaya. na yeye pia alikuwa na hiyo hali mbaya ya moyo. Naweza kuambia nini? Niri niri alibaki kwa mwisho akiwa mtu wa Mungu aliyekuwa mnyenyekevu wa kawaida na wakati alipokuwa akiweka mataratara kwa mara ya kwanza, na alipoanza kusoma, dada moja aliyekuwa akikaa nyuma huku akaanza kuwaza, sasa mbona anaanza kuvaa mataratara sasa? siwezi tena sasa. imani ya mtu huyu iko wapi, ambaye aliyefufua wafu na mengineyo ambaye aliyefua wafu. Tazama sasa, naye anaanza vaa mataratara sasa. Ni wakati gani wataweza kumpatia meno mpya, na wakati gani wataweza kumbadilisha pia miguu kwa namna kama hiyo, sivyo? Lakini sasa, namna gani tunakusemea mambo haya, au tunasema mambo haya kwa namna gani? Tunazaika sisi sote na Yakobo. Aliweza kupoteza kuona kwake na pia aliweza kutabiri, Alisegemea fimbo yake akaanza kutabiri. Japokuwa alikuwa amepoteza kuona, alikuwa haoni tena. Alikuwa amekata tumaini? Hapana, lakini alikuwa akijaa imani iliyo hai na tumaini iliyo hai. Tukamate njia pamoja na Mungu. Narudilia tena, narudilia tena, kila njia pamoja na Mungu inakuwaka ni njia yako binafsi. Hakuna mtu anaweza kuiga na hakuna mwengine anaweza kuambia mtu mwengine yale amepashwa kufanya au yale ambayo haiwezi kufanya. Kila mtu aweze kufuata njia yake mwenyewe pamoja na Mungu, na ni hapo sasa ndipo tutaweza kuwa watu walio huru. Kama mtu fulani anaweza kuamua kwa ajili yako na kukuambia yale unaweza kufanya na yale ambayo hawezi kufanya, hapo sasa unakuwa mfungwa na unakuwa mtumwa, na unafungwa na haufanye yale ambayo unapashwa kuwa nayo ndani ya moyo, lakini yale ambayo mtu mwengine anakwambia kufanya. Na hapo sasa ninakumbuka muhubiri ambaye aliyekuwa na televizion na aliyekuwa na akili sana, kwa kiwango hakuweza kuyacha ikiwa iki wazi, lakini alikuwa na meza nzuri ambayo ilikuwa ndani hiyo televizion, na alikuwa amefunga hiyo kabati, na wengine hawangeliweza kuitazama, lakini wengine hawangeliweza kuitazama, lakini gpasha kuitazama. Lakini tuache mambo hayo yote, tuweze kuelewa kitu moja, njia pamoja na Mungu ni njia yako, njia yako binafsi, miongozo yako miongozo yako na iwe namna gani, na kusiwe mtu anaweza kuambia mtu mwengine yale ambacho kufanya, lakini kila mtu aweze kuwa mbele ya Mungu wake na aweze kufanya yale ambacho kujibu mbele ya Mungu. Paulo anasema ye mwenyewe ya kwamba mmoja anakuwa na nguvu, anakula chakula na nyama na chakula ngumu na mwingine ni munyenyekevu anakula tu majani, mboga za majani. Si ya kushangaza, anaweza kuwa mnyenyekevu. Munyenyekevu hakuna cha kufanya kama kula mboga za majani. Mnaona, stake inakuwa ni mboga ya majani, hawezi kuongeza kitu fulani. Kuna watu wa kwetu wanaosema ambao wanapendaka pia waweze kuwa na mboga za majani wanayotengeneza kama vile mnyama. Lakini nasema hiyo tu kama vile ya kutoa mfano hasa, kwa sababu nani, nasema hii, Mungu anataka aweze kututosha mambo yote ya kushipatia, na anataka aweze kutubariki kama vile wana walio huru wa Mungu, aweze kutujaza baraka na aweze kutujaza baraka kwa wingi wa neema yake. Bwana, sikiwe alitupatia, naamini ya kwamba alitupatia mafunzo ya kukamatilia ya kukamata ya kukamata ya kwa mikono katika weekend hii, kama vile hajawahi kuwa mbele, na mtu si ambaye hawezi kuzifahamu au kuweza kuzielewa kwa namna moja, hawezi kukamata muda ya kufanya hivyo. Kuna watu ambao yale ambayo inayosemeka kwa namna na iliyo ngumu hakosa hakikwake vyepesi kuweza kueleweka kwe kwao, lakini msijisumbue, acha Bwana Mungu wetu aweze kuwa na njia yake pamoja nasi. Hiyo ndiyo lazima sana, aweze kushuhudia neno lake, atukuze jina lake, na aweze kubariki taifa lake nililo lake kwa wingi wa neema yake na waza ya kwamba wikendi hii pia tuliweza kufanya hatua nzuri mbele, hatua nzuri ya kwenda mbele katika mwongozo mzuri. Tuombeane sisi kwa sisi, ili Mungu aweze kuwa na njia yake pamoja na sisi sote, naye atakuwa nayo pamoja na sisi sote. Tunyenyekee kwa Mungu, tutii Mungu, tunyenyekee mbele ya Mungu. Na, na tusinyenyekee mbele ya mitumikio m, ya mtu fulani lakini mbele ya Mungu peke yake. Na namna gani nafanyika wakati unapoweza kunyenyekea mbele yake na mbele ya neno lake lio na mbele ya aliyosema katika neno lake. Hakuna mtu anayeweza kunyenyekea mbele ya Mungu bila kunyenyekea mbele ya neno lake, ila tu watu ambao walionyenyekea kwa neno la Mungu ndio ambao walionyenyekea mbele ya Mungu na hapo sasa, shetani anapashwa kuwa na heshima kwa ajili ya neno la Mungu, mbele ya neno la Mungu na mbele ya jina la Kristo, na hapo anapashwa kukimbia, kwa maana ushindi wa Mungu ndiyo ushindi wetu katika wakati ule. Kama vile tumesha kusema, imani ndiyo ushindi ambao ulioshinda ulimwengu Tunaweza leo kuweza kuamini sawasawa na maandiko matakatifu, na hapo sasa Bwana ataweza kutubariki tena. Jina lake takatifu liwe kusifiwa. Amina, amina. Tusimame. Oh, mwana kondoo wa Mungu, ninakuja, ninakuja, ninakuja ligusa pindo la vazi yake na damu yake ilinisafisha, damu yake ilinisafisha. Oh, ni Yesu, oh, ni Yesu, oh, ni Yesu. Yesu peke yake. Niligusa ni pindo la vazi yake na damu yake ikanisafisha. Tunaweza kusema pia ya kwamba tumemugusa leo, tuweze kusema amina na sasa nina kitu fulani cha kusema tena. Kuna mwanamke ndani ya Biblia aliyekuwa akijiambia yeye mwenyewe akajiambia, na sio kuambia wengine, akasema kama ninagusa tu pindo la vazi yake, sasa nitapona. Hiyo ni kweli. Kuna hali ya pili iliyofanyika namna hiyo. Hapana, hapana, mnaona yote yote, kama vile Mungu anavyoipatia kwa wana, kwa watu kwa neema yake, hakuna It kitu kinachoigwa. Kila mazoezi pamoja na Mungu original, inakuwa ni mazoezi halisi, haiwezi kuigwa. Wakati mmoja wanaume waine waliweza kufungua paa ya nyumba wakashusha mtu kwenye miguu ya Yesu. Na hiyo iliweza kufanyika tena nyingine, mara ingine mupite katika Biblia yote mwingie katika Biblia yote. Na pia kuna wale ambao hawawezi kujiongoza au kujilinda wao wenyewe, wakati wanapo waza ya kwamba Mungu hakutenda kwa ajili yao yale ambayo aliyofanya kwa ajili ya wengine. Hasa swali moja, mara ngapi Bwana uh, ule mlango akita namna gani? Bethesda, wangapi walio waliopona huko kwenye kisima bifile na fente, wangapi waliokuwa pale wakusanyika hapo, walikuwa wangapi? Walikuwa wengi vilema wa, wa, wengi na vipofu wengi, lakini kuna mmoja ndiye aliyepona, na aliyeenda na njia yake. Unaweza kuuliza sasa, kwa sababu gani? Unaweza kushiriki kwa sababu gani? au unaweza kushiriki kwa sababu gani? Hapana, uwe yule mmoja, na mimi nataka kuwa yule mmoja ambaye anayeweza kuishi Bwana leo, amina. Hiyo ndio namna moja kwa ajili ya Mungu kuweza kutubariki na kuweza kuwa pamoja nasi. Na sasa tunataka sisi wote tuweze kuimba tena ingine mara moja, wimbo oh, ni Yesu na sote pamoja tunataka tuweze kushukuru Bwana, tuweze kushukuru Bwana, tuweze kumshukuru kwa ajili ya yale aliyofanya kwa ajili yetu, tuweze kumshukuru tu. Oh ni Yesu, Oh ni Yesu, Oh ni Yesu, oh, nimegusa pindo la vazi yake na damu yake imenisafisha. Mungu mwaminifu, tunakutazama wewe, tunasimama mbele yako, tumekisikia neno lako. O Bwana, hatutaki watu wa kuiga. Bwana, tunataka tuweze kuwa waabudu wanao kuabudu katika roho na kweli. Unatukuza jina lako, unajisifu o Bwana, kwa maana ulifanya mambo makubwa na unataka kufanya iliyo makubwa tena leo, Bwana, katikati ya taifa lako o, oh, Bwana unatukuza neema yako, unatukuza jina lako. Ulitusaidia katika mambo mengi katika wikendi hii, pia ulituzungumzia kwa namna ya kimaajabu, oh, Bwana. Lakini Bwana unajua ya kwamba una ujao o Bwana, unaweza kuongoza na kuongoza kila mutu kwa namuna yake binafsi Bwana, unaweza kushifunua kwa kila mutu kama vile inavyo kupendeza o Bwana, kwa maana ulikuwa ukifanya hivyo siku zote o Bwana, ndio maana pokea heshima sifa mabudu ya mioyo yetu yote na ya vinya vyetu. Bwana, tunakushukuru tunakuabudu tunatukuza jina lako iliyo juu ya kila jina lote. Haleluya! Bwana, tazama taifa lako kundi la mkono wako Bwana, haleluya, uliwakomboa uliwakomboa kwa, kwa bei kubwa ya damu yako Bwana, na ndiyo maana taifa hili nakupatia sifa, utukufu na mabudu. Glori, haleluya, utukufu iwe kwa jina lako lililo juu ya kila jina lote. Haleluya, haleluya, haleluya. Glori, diyo, utukufu ni yako wewe mwana kondoo wa Mungu.