Kwetu sisi hapa tukiwa kama vile kanisa la pahali na kwangu mimi binafsi ambayo sisi tunaokusanyika hapa leo, ni furaha kubwa na heri kwa hiyo ya kuweza kukusanyika kweli kweli mbele ya Bwana Mungu aliye hai, ili tuweze kujua mapenzi yake tuweze kuomba na sisi kama vile wa ndugu tuzungumuze pamoja, tutafute tupate, na tuweze kupokea majibu zinalotoka kwa mungu kupitia neno lake. Tumeweka makusanyiko hii wa hi wa ya wandugu ikiwa na majina maneno haya dite na dite, wote wameitwa wote wandugu wote wote wameitwa. Wale wote wanayotambua neno la Bwana na Mungu kama God vile yakini yao wote wameitwa. Wale wanakubalia maandiko matakatifu kama vile neno la Mungu na wanakubali kama vile jibu kwa kila swali. Wale wote wanaotembea vizuri vizuri, vizuri, kulingana na maandiko matakatifu, wandugu hao wote wameitwa bila kuwacha mutu mmoja, na katika roho hiyo moja ndiyo tunataka Sons kukaribia Mungu kwa saha ya kwanza, na ninaamini kwamba wale wote ambao wako hapa wametambua kwa miaka yote kwamba Mungu, kwa Mungu alitupatia na pia akatupatia usimamizi ambayo ilipewa juu yetu ili tuweze kuleta yale tuliyopokea kutoka on kwa Bwana na ya tatu tuweze kuamsha ku, ku, umoja katikati ya wandugu umoja wa wandugu, tuweze kupendana moja kwa moja na tuweze kuheshimiana moja kwa moja na tuweze kukamata mwengine kama vile wa juu kushinda mwengine na tuweze kuomba Mungu aweze kutusaidia katika hali yoyote inayowezekana. Ni kusema kwamba kila mtu aone mwenzake kama vile mkuu kumshinda. Hatukuita wandugu ili mmoja aweze kuwafundisha, lakini tuliita wandugu ili sote tuweze kuomba pamoja mbele ya uso ya Mungu na tuweze kusoma, tuweze kuzungumza pamoja, na kama vile tulivyosema, ili tuweze kujua mapenzi ya Mungu na tuweze kuiweka ndani ya matendo sisi sote pamoja. Ile inatufurahisha kwamba wa, watu kama wote waweza kuja waonekane katika mwaliko huu, na ninaamini kwamba Mungu atatupatia masiku ambazo hatutasahau hata kamwe, na sisi sana sana ambayo tumesikia maneno la maneno ya Mungu sana ambayo tulipokea pia majibu tofauti, nasi tunaweza kushoweka kwenye nafasi ya wale kwa wale wenyewe wangaa na maswali fulani fulani zenyewe haziyapata majibu, lakini kwa msaada wa Mungu tunahitaji tuweze kujibu kwa maswali hizo kupitia neno na kupitia pia mwongozo wa Roho Mtakatifu yale inayohitaji. Kwa hiyo wakati ni kwamba sisi tuweze tuzike, tu, tu, tu, tu tuweze kuzika programu yetu binafsi tuweze kuiweka pembeni tujisahau sisi wenyewe ma, u, ya, ma, akili yetu binafsi na mat, matendo yetu binafsi, na yale yetu yote tutakayofanya, na tuweze kuomba Mungu aweze kutuingiza sisi sote ndani ya mpang, mpango yake, ndani ya mapenzi yake, ndani ya kazi ambayo yeye mwenyewe anaweza kututumikisha kwa ajili ya ujenzi wa kanisa na kwa ajili ya baraka yake, na ninaamini kwamba pia saa imefika ambayo tunaweza kuelewa kwamba umoja ndani ya roho, ndani ya neno, ndani ya imani, ndani ya mafundisho, ndani ya yote yote inapaswa kuwa pale, na itakuwa pale tuweze kuzungumza kweli kweli lugha moja na hiyo ndiyo maneno ya Mungu, hiyo lugha ya Mungu, ili tuweze kupatia Mungu neno, tuweze kumwacha ye mwenyewe aweze kuzungumza. Watu wengi wanazungumzaka kuhusu Mungu, lakini Mungu naye ana watu wenyewe wenyewe, anaweza kuzungumza kupitia wao na watu hao ambao anaweza kupatia neno lake aweze kufunua mapenzi yake na na kuweza kuwatumikisha ili waweze kubariki wengine <tutu> na mpendwa wetu ndugu Rus alichagua nyimbo mbili ambazo tuliimba sote pamoja <tutu> na nyimbo zote mbili zinatuonyesha mwongozo ambayo tunapashwa kwenda ndani inayomaanisha kuweza kuvikwa nguvu ya juu ili tuweze kutumika ili tuweze kutumika ndani ya huduma mit Sicherheit nicht leichter, sondern schwerer sein huduma ndani ya kanisa haitakuwa vyepesi, lakini itakuwa kila wakati itakuwa ngumu kama you, vile ilivyokuwa kumwanzo, na ninataka kuambia kuwambia kwa nini hapo wakati mbe ya mbele makazi pamoja na so bwana wetu zilikuwa za pale pale, zilikuwa ziko hai, zilikuwa zinaonekana: mateso yake, kifo chake, e, uzikwa kwake, kupanda kwake mbinguni, kumwangwa kwa roho Mtakatifu. Wandugu wetu na wadada wetu wote walikuwa wakiishi kila kitu chote, waliona wao binafsi walikuwa wakiona mambo hiyo, kwa wao ilikuwa ni kitu cha hajabu ya kuweza kushuhudia na kusema eti tulikuwa pale, tulimwona, tukamsikiliza na tukaishi na tukavishi. Na wakati Roho aliposhuka juu yao, na pia wakatangaza maajabu makubwa ya Mungu, walikuwa wakijua kwamba walikuwa wakizungumza mambo ambayo ilikuwa ikionekana pale pale, ambayo ilikuwa ikijulikana katikati ya, ma, ya taifa. Maelfu ya watu walifata Bwana, sio wote walikuwa wakimfata kweli kweli kwa ujumla, lakini ilikuwa ikijulikana ndani ya Yerusalemu mzima, huko Samaria na Yudea na hata manchi za jirani, yale inyo ilipatikana hiyo wakati wakati kundi ilipokusanyika siku ya Pentecost na mahubiri ya kwanza ilipohubiriwa, watu elfu tatu pale pale wao walitakasia maisha yao Bwana, na wakaja. Nasi tuna nyuma yetu wakati, wakati ya, uji, ya, uji, ya giza wakati ya madi- ya madhehebu, wakati ambao walitukana Biblia na ma, a, Biblia inatukaniwa kama vile hauwezi hata kuwazia, wakati ambayo Bwana wetu na mpaka sahii angali natukaniwa, manajua yale inye lipitikana na mpaka wakati anaita kwamba Mungu uy, uy, uy, wakati walikuwa wanasema eti Mungu alikufa kwa hii miaka iliyopita. Mnajua kwamba wakati hiyo wakati ilipitikana ndani ya nchi wakasema eti Mungu alikufa, Mungu alishakufa. Hiyo wakati tunaishi katika wakati ambayo tunahitaji kuvikwa tena mara mbili, mbili ya nguvu ya juu ili tuweze kuamsha hiyo shida ya hii wakati. Kwa hii wakati kulikuwa Wafarisayo, Wasadukayo, Waherodia na Waesenie na walikuwa lakini walikuwa ha wote, lakini hawaseme kuhusu wale wakataa Mungu kuhusu wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, socialist wa kapitalist lakini, leo hii wakati tuko nao kwa hii wakati, kwa sehemu kubwa, kwa hesabu kubwa sana, na hesabu kubwa, Mungu Mungu anataka tena abariki tena mara moja kundi kidogo tu, kwa ajili ya utukufu wa jina lake, ili aweze kutukuza jina lake na kuweza kushuhudia neno lake kama vile la kweli na aweze kutubariki pia borte, kama vile alivyoahidi ndani ya neno lake. Na kwa, ni kwa sababu hiyo ndiyo tuko hapa, sio kufanya mich mabishano, sio kuleta maneno ma, ma, ma, ma, maneno ama kuonyesha mtu fulani kwamba anajua Oder mengi kushinda mwingine ama naelewa vizuri swali fulani kuacha kushinda mwengine, lakini tuko hapa ili tuweze kutumikia Mungu kazi ili nawe baadaye aweze kutumikia nami. Nashukuru Bwana kwa sababu ijapokuwa miendeleo me, nyingi ndani ya hali zote, lakini kuna baki kundi kidogo inayotembea katikati ya njia ambayo haiko ya pembe, yabaki pembeni kushoto ama kulia, lakini wanatembea, wanatembea vizuri vizuri kwenye njia ya uzima ili baadaye waweze kufikia lengo. Watu wengi wanatafutaka tu akili akili, na wakati kimoja hakikamate, tena wanatafuta kingine na kingine wakati hakikamate wakinakucha kingine wakati haifute haikwati moja haifute haifutie tena watu kingine kinakucha, wakati haivutie tena kingine kinakucha, lakini Mungu ni Mungu wa neno lake, na yale anayoyafanya analifanya kulingana na neno lake yeah. Na, na watumishi wa Mungu wote walifanya kazi yote kulingana na neno la Mungu. Noa alifanya kulingana na yale Bwana alikuwa amemwagiza. Musa naye pia alifanya okay, kama vile Bwana Mungu alimwonyesha kwenye mulima wa mtakatifu. Elia na ni vile ndiyo alifanya mambo yote. Eliya naye akafanya vyote vyote, vyote kulingana na neno la Bwana. Natazama sasa kwamba Mungu sasa naye akajibu. Kama tunataka kungoja na kuweza kuishi kazi majibu ya Mungu tunapashwa kuunda kuunda mahali ili kila kitu katikati yetu kiweze kuwekwa kwa utaratibu kulingana na neno la Mungu. Mungu hata kushuhudia wewe ama mimi lakini yeye atashuhudia neno lake. Na kama sisi tunapata neema na kuweza ku, kwe, kuingia kwenye majenzi kwenye kugeu kubadili, kukosoa na yale yote inayofuatana nayo, na yote nafuatana neno la Mungu na msaada wa Bwana pale sasa, Mungu naye ataweza kushuhudia neno lake ndani ya wakati wake. Na ninaamini kwamba wakati sasa hiyo wakati imekaribia, sasa imekaribia. Tunajua kwamba, so, tunajua sote kwamba kuja kwa Bwana haijawahi kuwa karibu kama vile watu wako naisikia mpaka saa hii wakati, na ndio sababu hizi zote kwamba tuliita wandugu kwa ajili ya makusanyiko hii, wandugu wili sote tuweze kuomba sote pamoja hapa mbele ya uso ya Mungu ili ili tuweze kushiweka kwa, kwa mustari ili Mungu aweze kutuzungumuzia ili aweze kutuweka chini kunyenyekesha sana kama vile navyoistahili istahili, kama vile manabii na watu wa Mungu nao walinyenyekea. Isaya akasema, Bwana eti Bwana mimi niko mtu wenye midomo michafu nakaa pia katikati ya taifa la enye midomo michafu. Petro alisema mimi sistahili hata uweze kuingia katika bar, nyumba ama muhali ingine yote ama kitu kingine kilikuwa ndani. Watu ambao waliingia mbele ya uso ya Mungu yara, wote walitambua kwamba walitambua kutostahili kwao. Wakat, wakatambua kwanza and makosa and yao na wakaomba Mungu aweze kuwasaidia na kuweza kuwatakasa Daniel alifanya nini? Wakati alipojitayarisha kuweza kuchunguza, baada ya miaka makumi sita na nane ya utumwa ya, ya, ya, ya wana wa Israeli ndani ya Babiloni na aliposoma ndani ya Nabii Yeremia yali Yeremia alikuwa ya amesema akasema akatubu akatubu zambi zake na, na akakiri pia zambi za taifa lake na kaomba Mungu pia aweze kumfanzia nehema aweze kumusaidia na kumunga mkono mbele ya Mungu love, nanyi munaweza kuniamini. Hakuna mtu anaweza kuwa mtu mwa haki. Haki yetu i binafsi iko pentele kama vile vazi chafu mbele ya Mungu Mungu dorsh, Mungu ni Mungu mtakatifu. Kama mtu anazungumza kuhusu and utakaso, and utakaso ama utakatifu ni kitu God kingine heili, lakini wakati unapozungumza kuhusu Mungu mtakatifu, na hiyo ni kitu kingine tofauti. Nasi tunaamini kwamba Mungu alituita na kutuchagua ili tuweze kuwa wa uzao wa Mungu, na kama tunawazia kuhusu Zaburi makumi nane na mbili, Bwana wetu alisema, aliwaambia hijima nabii, nyinyi ni myungu. Walikuwa watu lakini walikuwa wametayarishwa ili wapokee ndani mwao uzima hiyo ya Mungu. Ni kusema neno la Mungu, na ninatumikisha neno neno ambayo inawezekana kwamba haiwezi kuwa ndani lakini na sijue kama anaweza kutumisha vile ili ili kuseme kuwaza kuweza kuheshimika ama kufanywa kuwa Mungu ama kuweza kuingizwa ndani ya hali ya Mungu yeye mwenyewe. Lakini wakati tunapohesabia wanabii walikuwa ni watu, lakini ndani ya nafsi yao kulikuwa e, e, uzima okay, ya kiungu ya neno hili, ndio ilikuwa ya muhimu. Waliweka waliweka e, ke, kivuli chao cha, cha nje huku lakini Mungu akawambia ati muko wa muko miungu, lakini mnaweza mutakufa kama vile wanadamu. Ndani ya Zaburi makumi mnane na mbili ili mutambue kwamba inaandikwa vile, Zaburi makumi mnane na mbili musari wa sita mpaka nane nilisema vizuri kwa mimi mwenyewe kwamba ninyi ni miungu nyote mkiwa wana wa yule wa juu. Tuwazie hiyo na hiyo da ndiko ndani ya gani la kale, eti nyinyi muko wana so, wa yule wa juu, sio tu ndani ya gani la kale, wana wa wa, wa, wa, wa juu wie menschen, ihr lakini mutakufa kama vile wanadamu na muta, mutakufa kama vile hata kama vile mmoja wa wafalme walikuwa wana wa, wa, wa yule wajuhu, wa juu wakiwa hapa kudunia mahali ya mtu. Lakini ukamilifu pia ukamilifu bado ulikuwa bado kufika ndani ya gano la kale. Ndani ya gano jipya bwana wetu alionyesha neno hili ndani ya Yohana iliyo ndani ya Yohana kumi Zeigt uns wer diese barin, nya, inatuonyesha walikuwa watu gani hao wale ambao benangu walikuwa wamesema kwamba ni miungu na wana wa John yule 10, Yohana 10, 34. wa juu mstari wa 34. Yesu akawajibu, si, hayandikwe ndani ya, ya, ya, ya, ya, ya sheria yenu kwamba mnasema ninyi ni miungu Jene mine, andi das von Gottes erging. Kama andiko liliita miungu wale wenyewe waliopokea neno, mstari wa makumi tatu na tano. Na andiko aliwezi ali kupoteza uhaki wake? Sasa kwa nini munaweza kutukana yule ambaye baba alipaka mafuta na akamtuma ndani ya ulimwengu kwa sababu nimesema iti mimi niko mwana wa Mungu. Inahusu nini hapa? Nikusema ilikuwa ni mutu, nikusema watu watu wenye walikuwa wamepokea uzima ya Mungu, ndio uzima ya Mungu. Sisi tuko wanani? Tuko watu, lakini mara nyingi tena hata watu wanyonge, lakini tumefanya kitu moja, tulipokea, tukakubali tukiwa na imani ya kujaa yale Mungu aliyotupatia, tulipokea uzima ya Mungu ndani mwetu, kwa sababu neno la Mungu haliko andiko lilokufa kufa. Neno la Mungu ni Roho na uzima na kwa sababu tulipokea hiyo uzima ya Mungu, neno la Mungu ndani mwetu, Mungu alizaa aka, akaumba aka uzima ndani mwetu kupitia Roho. Hatuhitaji kuzungumza kuhusu hiyo, lakini nilitaka kuambia wandugu wapendwa, ambao waliotuheshimisha kwa kutembelea kwao na sana sana wandugu wa kutoka zaidi, waliponiambia kwamba wako tayari kuweza kulipa tiketi yao na kuweza kuja, hiyo ikanifurahisha, ikanifurahisha sana sana, na Mungu awabariki wa. Tunaweza kuwazia kwamba si vyepesi kuweza kuishi ndani ya nchi ya Afrika na kusema iti eti tunakuja na tunaweza kulipa tiketi yetu, lakini Mungu Mungu aliwabariki kweli kweli. Ningeliweza kusoma Zaburi mia moja makumi tatu na tatu. Na sote pamoja tutaomba Mungu ili aweze kutimiza neno hili kwa neema yake katikati yetu siku hizi. Zaburi, mia moja makumi tatu na tatu Zaburi mia salasini na tatu. Tazama gisi iko vyema kuona wandugu wakiwa moja ndani ya salama, ni kamba vile mafuta ya damani ilio mwangwa kwenye kichwa cha ilicho mwangwa kwenye kichwa kikateremuka kwenye ndevu za Haruni ikashuka mpaka kwenye pindo za vazi zake. Inafananishwa na umande wa Hermon, Hermoni inayoteremuka inayo kwenye mlima wa Sioni, kwa sababu na hapo lisa. Ndiyo Mungu anatuma baraka uzima mpaka milele pale nako kuna miongozo ambayo tunapashwa kusimama kwayo, kama tunahitaji kwamba baraka ya Mungu kama vile ilivyoandikwa kupitia upako ambayo Aroni aliyopokea, na pia alikuwa amewekwa ndani ya kazi ya ukohani na akapakaliwa mafuta hakupakaliwa tu kwa ma, kwa ma, machache wakati kama vile tunavyofanya tunapoombea wagonjwa na kuwapakaa mafuta lakini aliku-, alikuwa amepakaliwa kwa wingi kama vile upako ya, ya ya upako, hiyo mafuta ya upako ilitoka ndani ya mavazi ya, ya kichwa chake ikateremka ndani ya mavazi ya, ya, ya mandevu ikashuka mpaka ku mavazi and alikuwa amepakaliwa kutoka kukichwa mpaka kumiguu, kwa ujao yote ili baadaye aweze kuingizwa ndani ya kazi ya Mungu. Nasi tunaamini hiyo, kwa sababu inasema kuhusu bwana wetu, ambaye naye angeliweza kuta, kufutimiza kazi yake, kwamba naye alipakaliwa na roho Mtakatifu na kisha akaenda nasi tutazungumzia kuhusu hiyo siku hii ya leo. Nasi tutaomba ili Mungu aweze kutupaka upako ya kweli ya Roho Mtakatifu kutoka kukichwa mpaka kumiguu, upako kama vile inayoletwa inayotunisha kwetu hapa na hapa, mahali ambako sasa wandugu wanakaa pamoja, wanakuwa umoja wako pamoja hiyo inafananishwa na mafuta ya damani iliyomwangwa kwenye kichwa cha Aroni. Nasi tuko sisi zote moja kwa moja tukikusanyika, tukiambatanishwa na, na hapo sasa baraka ya Mungu itamwangika ili upako iweze kuwa juu yetu, na pale Bwana atatukuzwa na aweze kupokea yale inayomstahili. Inaandikwa wazi, wazi wazi kwamba ile inafananishwa na umande ya amen iko nini? I, I, I, inafananishwa na nini? Wakati kitu gani? Ni wakati ambao wandugu wanapokaa pamoja wakiwa na moyo moja na roho moja ndani ya salama Upa, hapo ndio kunakuwa uh, upako pale kunakuwa baraka na mahali ambako Mungu iko kuna upako mahali ambako Mungu kunakuwa baraka. Baraka. Kuna baraka na mahali kwenye Mungu iko mahali ambako taifa lake linanyenyekea chini yake hapo nako kunakuwa mmoja. Siku ya Patekoti walikuwa wamekusanyika wakiwa mmoja kwa mmoja, walikuwa wameunganishwa, na pale nako kulikuwa siri nikusema kulikuwa kusekwa pamoja kwa moyo moja, wakiwa ndani ya salama. Mungu sasa naye akahusika na yeno inayobaki. Petro alikuwa ameweka mambo yote kwa utaratibu kwa sura moja kama vile tunaijua moja alikuwa mapasha kwenda iza kuchaguliwa ili hesabu ipate kuhesabilika. Na pale kukaja neno la unabii ile usoma ulia ndi soma ndani e, neno la Zaburi kwamba ilipasha kutimilika, ili kwamba makao yake iweze kuwa bukao na mtu mwengine aweze kukaa. E, kazi ya kuchunguza na Petro Petro alifanya yale mtu wa Mungu angeliweza kufanya. Anaweza kusoma folie, kusoma mambo ndani ya maandiko, so anaweza kuiweka ndani ya utaratibu, ili sasa wote waweze kuwa kuhaki Dan, hiyo ndio ni ya muhimu. Na Petro ambaye naye aliyekuwa ameonyesha mambo wazi wazi, wazi mhali ya kibiblia akaionyesha hangiliweza kuwa tofauti akiwa na mia moja na kumi na kenda ya watu enyew kusanyika pamoja na yeye, hakukuwa na kitu kingine cha kufanya, ni kusema wampasha kuwa moja ndani ya maombi. Akukuwa mtu mwengine wakukuwa na nia ya kuzungumza, lakini kwani wakati sasa ya Mungu kutumika, na sasa Mungu naye akatijibu, na nina waza kwamba kwamba nasi tulielewa kwamba na ni kitu ambacho kinafanyika vile vile leo sasa. Say, hatuna haya ya God kusema kwamba Mungu alitumikisha ndugu world, branamu mhali ya, ki, ya kipekee ili, ili aweze kuleta tena utaratibu wa Biblia na mafundisho ya Biblia na mambo yote ya maandiko matakatifu lakini hangiliweza kubariki na kupakaa na kuvika taifa la Mungu kwa ngufu za Mungu the God, ama kuwapatia wengine. Lakini mambo hayo ni Mungu, ni mambo ambayo Mungu anaomba mutu kuweza kufanya, na wakati huyo mtu wa Mungu anapofanya ambacho Mungu alimwagiza, na mtu huyo hana cha kufanya tena, ni kusema pale ni Mungu ndiyo anaanza kutenda. Nasi tunakusanyika hapa kama vile wa ndugu kwa siku ya leo, ili tuweze kujiweka sisi wenyewe pembeni, tuwe pembeni, ili Mungu aweze kupata njia yake mwenyewe. Tuweze kujiweka mbali na njia, ili Mungu aweze kupata njia yake binafsi. Leo kuna ndugu wa Syria aliyotafsiri eh, kitabu changu cha cha kurudi kwa Kristo akanambia, ndugu Frank, ilinifanya saha makumi tatu na sita nami nitakuwa nitakuwa nimemaliza tafsiri. Alikuwa ametafsiri ndani ya Kiharabu akaandika kwenye maneno hiyo, akasema, nilisimama kwa muda kidogo na siku na, na er rinu, ni siku tafsiri hiyo saa makumi tatu na sita kwa mara moja, lakini alitaka ajue kwamba ni saa ngapi ile ngiliweza kutenda kamata tena kutena, na na kasema ati ni saa makumi tatu na sita kitabu kidogo. Ndugu Frank alikuwa ametafsiri mara ngapi, vitabu ngapi alikuwa ametafsiri? Wa ndugu hao wanastahili tena kushukuriwa wanastahili mashukurani kabisa kutoka kwa uso ya Mungu. Na jana jioni lilisikia kuhusu mpendwa wetu ndugu ndugu, ndugu, ndugu e, Kopka anayotoka huko Poland. Nisikia kwamba alinaye alikuwa ametafsiri alitafsiri ma, mahubiri mengi. Tunaingoja tuweze kupokea, ili naweze kupokea mambo yote, vyombo vyote vinavyostahili ambavyo vyenyewe haviwezi kupata kupokelewa Poland Gondimila iko inchi tajiri, lakini kuna mambo kuhusu mambo ya, ya vyuma iko kidogo sana, lakini yes. Kwa hiyo tunajua kwamba kunakuwa shida, lakini kama Mungu akipenda, e, Mungu atafanya wa, lakini wao watu wanastahili kushukuriwa sana kutoka kwa Mungu. Kuna mambo mengi inayostahili kufanyika mbele Bwana aweze kutimiza mambo ya mwisho, lakini tunaweza kusema tunaweza kusabia kitu moja kwamba e, unaoa tunanguo, kuvikwa nguvu nguvu, tunapasha kungoja kitu moja hii, kile cha kuvikwa nguvu ya juu kuingizwa ndani ya kazi ya ufalme wa Mungu, nayo itafanyika. Ilifanyika ni kusema ni upako. Na kama kuna u, mafuta ndani ya chuma, mambo yote yanatembea ya vizuri. Kama kuna mchanga ndani ya chuma, kuna kwa kitu kibaya, lakini acha Mungu aweze kuifanya vizuri vizuri, kama vile ndugu Branham alikuwa amesema. Eh, eh, mashini ndani ya chuma sport, ili neno ili neno liweze kufanya upya, ufanya hai ndani ya uzima iweze kufanya uzima wa ndugu, acha Mungu muweze kubarikiwa mkaribishwe ndani ya jina la Bwana wetu Yesu Kristo. Na hiyo naisema wazi wazi, na tuwe makini ili umoja wa roho iweze kuchungwa ndani ya salama na upendo, tukuwe na kitu mmoja ndani ya kichwa, ni kusema kufikia lengo na si hiyo yote kwa sisi sote pamoja, na kama inastahili tuweze kupatiana mkono mpaka Bwana aweze kujibu aweze kubariki na aweze pia kufanya kutimiza yale aliyoahidi, kama kama vile ndugu Rusi alivyoimba nyimbo mbili hizo, nikakumbuka maandiko mawili za za Nabii Zakaria. Andiko ya kwanza iko ndani ya Zakaria sura yake ya ya nne, Zakaria nne, sehemu sehemu ya ya ya pili ya pili ya mustari wa sita Wir den lakini tunaweza kusoma pia hata so yote kwa ujumla. Tazama, neno la Bwana linalokuja kwa Zorobabeli, siyo kwa nguvu ya majeshi ama kwa nguvu kwa ubidii, lakini kwa roho wangu ndiyo, e, hiyo itafanyika, Bwana wa majeshi anasema. Durch Heeres, durch Gewalt, sio sio kwa nguvu ama ya majeshi ama kwa ngufu lakini kwa roho wa Mungu, inaandikwa hapa in kwa mstari wa kumi su, su, Zakaria sura kumi mstari wa kwanza. Tuziimba ndani ya nyimbo ya kwanza sema barika baraka vizemba nyingi iweze kumwangwa juu yetu. Zakaria kumi mstari wa kwanza. Ombeni kwa Bwana mvua kwa wakati, mvua ya kwanza na ya mvua ya mwisho. Bwana anayeumba mawingu analeta maji kwa wingi, atawatumia mvua, mvua kwa wingi kwa nguvu ya ajabu. Sana sana kwa mwanzo ya andiko hilo eti ombeni Bwana mvua ya mvua kwa wakati ya mvua ya kwanza na mvua ya mwisho. Tunajua kwamba ndani ya mwili, ndani ya hali ya mwili, mlimaji anahitaji mvua mbele aweze kupanda. Kama mvua hainyeshe sasa, unaweza kupanda namna gani? Mvua ni ya muhimu. Nasi tunajua kwamba mvua ya mwisho inafikaka mbele ya mavuno na kwamba inakuwa ngufu na inasukumwa na upepo kubwa, na kwamba Mungu Mungu aweze kutupatia mvua hiyo, mvua ya mwisho the itakuja kwa sababu Mungu aliahidi yale yote. That's Mungu aliyoahidi yote itatimilika. Syria, nilitaka kusema kuhusu neno ambayo ndugu wa Syria aliponiandikia na kuniweka nguvu ndani ya imani to na kuweka bidii na, to to bidi, to na to pia akaambia kwamba akaniambia niweze kusalimia wote uh, um, za Mwanzo kumi na tano mstari wa kwanza Mwanzo kumi na tano mstari wa kwanza Baada ya hiyo neno la Bwana likajia Abrahamu akiwa ndani Abraham. I, abrahamu. Wasababu ya ono usiogope, Abrahamu, kwa sababu mimi ni ngao yako, mimi ni ngao yako, na mali, ma, ma, zawabu yako itakuwa kubwa. Ndugu alisema andika kwamba alichunguza ndani ya dictionary nasema kwamba ndani ya dictionary eti neno unayo sema usiogope iko mia moja makumi sita na tano ndani ya Biblia. Akasema tena akauliza, esi inawezekana kwamba alitaka kumwambia, angeliweza kubwana kutwambia kila siku ya maisha yetu, kila mwaka, kwa sababu usiogope kwani niko pamoja na wewe na zawabu yako itakuwa kubwa. Kuna mambo mamoja ndani ya maandiko ambazo zinatugusa mnajua. Ibrahimu alikuwa ametoka akiwa ndani ya ushindi, akipigana hiyo mafalme zote, lakini mnajua kwamba vizuri, wakati unapokutapigana na, ku, na kusanyika ku na makundi kubwa, walikuwa wangapi? ilikuwa mia tatu watu kulikuwa majeshi majeshi, karibu ya taifa yote mzima. Hasa wangeliweza kusema kose kama wanaweza tena kusanyika tena na waweze kurudi tena kunishambulia, wataweza kuturudishia ma, ma, malipo. Lakini Bwana akakuja akamwambia Abrahamu, usiogope, eti mimi ni ngao yako. Unajua ngao ni nini? Hapo mbele hapo mbele kulikuwa ngao kwenye vita, ili uweze usipigwe lakini iko tofauti, lakini Biblia ni kitabu cha kale, na kama tunawazia kuhusu Waefeso sita, inaandikwa kwamba tunapashwa kukamata ngao ya imani ili tuweze kuzimisha mishale ya mwovu, na ni hiyo ndio tunahitaji kufanya the kwa hii wakati, kwa hii wakati wetu atufurahishwe tu kuizungumza tu lakini ye, eti Yesu ni mshindi, ndiyo alishinda kifo na kuzimu naye akafufuka siku ya tatu. Kama vile wandugu, nilitaka kama vile ndugu, nilitaka kusoma kusoma Efeso 6 Efeso sita, na na mnaweza kuhitaji hiyo na moyo wote Mhitaji kama vile utimilifu ndani ya, ya maisha yenu, Waefeso 6 mstari wa 14. Simameni hapo sasa mkiwa na kweli kama vile mshipi kwenye kiuno chenu. Kama tunasoma ndani ya Timotheo inasema kuja, eti sasa itafika ambao watageukia kweli watageukia kweli watajiundia mauwalimu na walimu, na hapa na hapa tunaonywa tunaarifiwa Eli, msimame hapo mkuwe na mvae kweli kama vile mshipi kwenye kiuno, lakini ila haina nafasi hapa. Lakini mimi kila wakati niko mimi, na wakati yista nafunga yista, kila wakati mshipi yangu vizuri, kama ndama naona mtu er, na sio kama mtu yuko hapo lakini, wakati napoona mtu ambaye hana mshipi, sijui kama huyo ni mtu kama ni mwanaume na, na sijui lakini wakati naposoma hapa <tanko> Nishakaona hiyo mara moja, lakini musione hiyo kitu kia kwenye arifa hiyo kama vile kitu ya kweli, lakini musimame mu, mu, hapo mukiwa na kweli kama vile mshipi kwenye kiuno. Yale Mungu aliyofanya kwetu tunapasha kuishi ndani mwetu na kuiweka ndani ya maisha yetu, ndani mwetu juu yetu, haiwezi kucheza cheza ile napashwa kukaa vizuri, napashwa kufungwa vizuri. Wazia kama mtu anaweza kuenda kwenye vita akihana na mshipi, na pia eh, mavazi yake iko na rushwarushwa na upepo, hila haitembee vizuri yeye kama vile mpiganaji. Nasi kama vile wapiganaji ndani ya ufalme wa Mungu tunapasha kuwa watakatifu, tunapasha kuwa vizuri, tufungwe vizuri, hapana kupiga pigwa pande na kulia, inapasha kuvaa vizuri yivaa, y, y, y, ituene na isi tukamate, kama vile Daudi wakati umpatia ma, ma, ma, masiraha ymstahili, lakini tuweze kuvaa na kuvikwa vizuri. Naye alipasha kuvaa vizuri na, na, na, na, na masiraha ambayo Mungu alimpatia, tunapasha kuvaa kweli siyo sehemu kidogo ya, udo, ya uongo yapasha kushikwa eh, ku na mtu fulani ambaye inageuzwa kama vile uongo wenyewe uko ndani ya mtu yeye mwenyewe, lakini tuvikwe vizuri mpaka mukaba ndani ya kwenye, kwenye kiuno chetu, kama vile kweli na kweli ni amin. Nini ni neno la Mungu. Amina, amina. E, takatifu kweli tu kweli tukivaa kweli, tu kweli. Na, kitu kinapashwa kufungwa vizuri pasha kuwa kinafungwa vizuri, yale inayosimama vizuri, vizuri ni vizuri neno la Mungu neno la Mungu. Neno la Mungu kila neno la Mungu ni kweli ni safi na haki, nasi tunapashwa kuvikwa neno la Mungu. Mwesha sikia hiyo kuvikwa neno la Mungu, endelea kusoma kuvikwa upanga ya haki ni nini? Ni, ni, ni. Nasi tunahitaji eh, eh, silaha ili tuweze kuvikwa. Iko haki ya nini? Haki yako ama, haki wende yangu? Hapana, haki ambayo inayokubaliwa mbele ya Mungu tukikuhesabiwa haki wende wende wende. Wende kwa imani kupitia Yesu Kristo Bwana wetu wende. U, wenye haki kwa macho yao haiko watakatifu, lakini wale wenyewe wamesabiwa haki na Mungu, wao ndio wenye haki, wao ndio wanavikwa kweli. Sasa kuna unasema hasa kuhusu miguu kuvaa viatu ya, ya haki ya kutangaza injili ya wokovu, hiyo nayo ni inakuwa sehemu ndani hiyo nayo u, u, wanajeshi wanakuwa na viatu vyao ambao unaweza kupita, e, e, urefu na, na unyenyekevu yote nayo pasha kufungwa vizuri uteketeke na hiyo inapaswa kufungwa napasha kufungwa makamba za viatu, nami shaka iona mimi mwenyewe inapaswa kuingizwa vizuri vizuri ndani ya ufalme wa Mungu, kila kitu kinapaswa kufungwa vizuri na naamini kwamba Mungu anataka kutuingiza ndani, na hiyo nao inapashwa kukamatiwa vizuri. Nishaka kusema sana sana kwa ndugu Branham, naye alisema hivi, eti wakati tai inaporuka manyoya ambayo ilikuwa inazeeka inapashwa kutoka ili baadaye aweze kuruka tena vizuri. Mungu alikuwa macho <coughs> ili yale yote ambayo haikuwa na nafasi iweze kutolewa na kusibaki tu yi, isipokuwa yale inayoweza kuonekana inaweza kusimama mbele ya Mungu. Na ni hiyo ndio nani, na ni hile ambayo inapasha kusimama mbele ya Mungu, na hiyo ndiyo alikutupatia. Hakuna mtu anapasha kuleta chake ye mwenyewe, tuko vyombo vilivyo wazi, nasi tulipata kila kitu kutoka kwa Mungu. Mstari kumi na sita, zaidi ya yote mkiitwaa ngao ya imani. Bwana aliambia Ibrahimu eti usiogope, eti mimi ni ngao yako Herr. Yeye, yeye Bwana alikuwa akisimama mbele ya Abrahamu Abraham, akasimama mbele yake shield, na akamwambia kwamba yeye ni, ni ngao yake. Alikuwa akisimama mbele ya Abrahamu kisir. Hakuna kitu chochote kingeweza kumfikia Ibrahimu. Ngao yake ilikuwa mbele yake, na ngao yake aliku, ilikuwa ilikuwa Bwana yeye mwenyewe. Bwana, Bwana ndiye ngao yetu. Bwana ndiye nguvu zetu. Bwana amegeuka yote kwa ajili yetu, yote akakuwa yote kwa yote. Inaandikwa tena hapa, kwa hiyo mshike ngao ya imani. Tueza kuifanya namna gani? sio kwa nguvu lakini kwa imani, inafanyika tu kwa imani. Kwa hiyo mnaweza kuzimisha mishale yote ya moto ya yule mwovu. Mwovu ana anapika kwa, kwa nguvu yake yote na hizo yote ni, ni mishale ya kuua mahali ambapo wanapiga kunakuwa moto, lakini Mungu alitupatia eh, mavazi ngao ma, mava, ma, eh, silaha. Kwa hiyo nasi kwa hiyo tunaweza kuzimisha na kuweza kuzimisha hiyo yote kwa msaada wa Mungu wetu. Lakini eh, eh, silaha hizo, acha Mungu aweze kutupatia kwa siku za leo. Hiyo ndiyo yombi yetu sisi sote, na tunaomba pia wandugu wote na wadada wote waweze kutukumbuka ili tuweze kuvikwa kwa hii wakati, tusikuwe tena watu wale wale wa zamani. Msara wa 17 inaandikwa tena, muipokee chapeo ama kofia ya ukovu na upanga wa roho ni kusema neno la Mungu. Nikusema, eh, eh, kofia ya, ya, ya chuma chukua chu, eh, kofia chuma ya wokovu muweke juu yenu, kofia ya wokovu, na muvikwe kofia ya, ya, ya, ya wokovu na upanga wa roho ni kusema neno la Mungu. Wakati napowazia kuhusu maneno hiyo, na ndugu mpendwa wote walisema na sio tu upanga ndio naisabilika, lakini mkono ya imani ambayo inatumikisha hiyo upanga, inayotumikisha upanga upanga das hiko hapa. Upanga iko kwa upande wetu, upanga ni neno la Mungu, nasi sasa tunahitaji sasa mkono wa imani, mkono wa imani ile nayofatana neno la maandiko, Glauben, yetu, wa, wale wanawamini watafatiwa na alama za ajabu. Tazama alama zitakaofatana na wale waamini wa. Acha Mungu atupatie nguvu kwa hii wakati, ili mkono wa imani, ili tuweze kus, ili tuweze kusimama vizuri vizuri, tuweze kushika vizuri vizuri upanga wa Roho, kama vile tuko watakatifu tuweze kuwa watakatifu na viatu vinapasha kutuenea, na hiyo kofia nayo ipasha kuwa juu yetu, na hiyo, hiyo silaha zote za imani ipasha kuwa wakati, wakati napasha kufika, ambayo hatupashi tena kuogopa adui, lakini adui anapasha kutuogopa. Sio sisi, sio kuogopa sisi, lakini kuogopa Mungu ndani mwetu, na kama vile Kristo alikuwa hekalu la Mungu na kwamba Mungu alikuwa akitenda na kufanya kazi kupitia yeye, na yeye angeliweza kusema eti bomoa hekalu hili na kwa siku tatu nitalijenga upya. Watu wakasema oo, eti inafanya miaka arobaini na sita walikuwa wakijenga hii hekalu, na sasa yeye anataka kujenga kwenye kwa siku tatu. Alikuwa akisema kuhusu hekalu la mwili wake. Nasi tuko hekalu la Mungu, hekalu la Roho Mtakatifu. Na hiyo nataka kusema kwamba shetani, shetani awe na heshima kwangu, ama hapana, lakini aizusu. Lakini najua kitu moja kwamba anapasha kuheshimu kwa Mungu na neno la Mungu inaomba. Hakuna tena maamuzi ingine. Bwana wetu alivunja kichwa cha huyo nyoka wa kale, shetani wa kale shetani nasi, na akatufungua, akatoa ndani ya hiyo mamlaka ya shetani, akatosha ndani ya hiyo mamlaka ya giza, utawala wa giza, akatuingiza ndani ya ufalme wa Mungu. Nasi tumeingizwa ndani ya ufalme wa Mungu. Nani mkuu ndani ya ufalme wa Mungu? bua... Mungu ni Mungu mwenyewe mwenyewe. Tutangaze, Mungu ni mfalme katikati ya taifa lake na Bwana ndiye mfalme wake. Yeye ni mfalme ndani ya ufalme wake. Na sasa tazama, sasa aliko ya mstari wa kumi na nane, eti, ombeni kwa kila, kwa kila mara mkiwa na maombi mkiwa na kunyenyekea mbele ya kila hali yote na mukivumilia kwa, kwa, kwa, kwa, kwa hali yote. Hiyo ni kitu cha muhimu sana. Haiwezekane tuwe ma, kuwe macho kama, kama hatufanye maombi. Adui anaweza kuingia mahali yoyote ama kuingiza mambo mingine ingine kama mawazo yetu, na pale sasa, kama hatuwezi kuwa macho ndani ya mawazo yetu, lakini wakati watu wanapokuwa macho kuomba na kutumikishwa na Mungu na ni hapo ndio tunapaswa kuwa macho, ili adui asiweze kutunyongoneza kitu fulani, lakini tuweze kufanya tofauti iliyo wazi. Tuombe kwa kila wakati kwa roho, na tukiweza tukileta mahitaji mbele ya hali yote, mbele ya Mungu, na tuwe macho kwa hali yote, tukiombeana, tukivumilia kwa uvumilivu yote. Ni kusema tuombe, tuombe tena, tuombe tena zaidi, tuvumilie na tuwe macho. Mungu aliahidi ataifanya hivyo, kwa sababu anasimama kwa yale yote aliyoyasema, na kama ahadi zinaomba kuzingoja tena, inaandikwa tena ndani ya Habakuki, kama vile inaandikwa eti, vumilieni mpaka na wakati mnapovumilia mkiombea watakatifu wote pia. And, and na hiyo nayo iko sehemu yake, kwamba kwetu sisi nasi tuliitambua kwa hii wakati na mahali pengine pote. Sisi hatujione sisi wenyewe kama vile kundi kidogo, lakini tunaona mbele yetu, tunaona, tunaona kanisa ya malugha zote na mataifa zote na makabila zote kundi ambayo likombolewa na damu na Mungu ye mwenyewe iyo safishwa na damu ikatakaswa na neno na kujazwa na Roho Mtakatifu ya watakatifu, sio wa, wa, wa, wanafiki, sio, sio, sio wale wanaojifanya watakatifu, lakini uombea wale wote watakatifu. Sasa na mimi pia nami pia mniombee, ili kwa njili, wakati napofungua kinywa changu, ili mahubiri ipate kuletwa kwa uhakika, ili siri za uokovu ipate kutangazwa. Na sijue kama iko namna gani kwenu, lakini wapendwa mimi sipendi kitu kingine kama iwapo na siposikia kama vile mtu ananiambia ti nakuombea ndugu. Wakati mtu anaponiambia ti mimi nakuombea nispeze, hiyo ile nakuwa ile nakuwa na kilo sana, ambayo mimi wenyewe siwezi kueleza we. Na wakati naposikia ti na tunakusindikiza na maombi yetu, maombi yetu nakusindikiza, na tunajua mahali kwenye nchi huko ndani, tunakusindikiza na maombi yetu na ninaamini kwamba wandugu wote wanaotumikia Bwana kupitia neno lake wanaweza kushuhudia hiyo. Wakati wandugu wako wapya ndani ya huduma na Bwana anabariki wale wanajipatiaka tu wao e, baraka, e, baraka zao, lakini hawatambue, hawatambue kwamba baraka ambayo Mungu anawapatia ni hiyo maombi ambayo watakatifu walituma mbele ya kitu cha Mungu. Inaomba kila wakati kutambua hiyo chokitu, ijue kwamba sio sisi, lakini ni Mungu, na nani anayetingiza na, na, na, na, mkono wa Mungu, na wale wanaoomba wale wanaoomba ndio wanafanya maajabu. Mwimbaji ndio aliimba wakati napotangaza siri ya ujumbe ya wokovu. Mnajua kuna wengi wanata, wanatangaza injili fulani lakini Paulo alizungumza kuhusu hu, hu, hu, siri. Wakati tunaposema hiyo, si neno siri, na kama tunasoma kuhusu barua ya, ef, ya Waefeso kuhusu maneno hiyo neno mara ngapi inaandikwa hiyo? Mshakasikia sikia mchungaji anayesema eh, anayosema kwamba eti kuhusu eh, siri za, za injili ama kusema kuhusu siri za Kristo ni nini? Mungu ana watu hapa kudunia ambao hawazungumuze tu kuhusu Kristo lakini wanajua siri za Kristo kupitia ufunuo, ndiyo ambao ufunuo wa Yesu Kristo ilipewa kwao. Kuna wengi wanaohubiri kuhusu Injili wasikie nasi tunaweza kujificha mbali, tunaweza kujificha wakati tunapo wasikiliza, lakini that's sasa siri za injili, siri ambayo ilikuwa ikifichwa mbele ya uweko kwa misingi ya ulimwengu na baadaye ikafunuliwa kwa walio watakatifu wa Efeso, sura yake ya tatu mstari wa tisa ili niweze kuleta mwangaza ili kujua lengo gani inayoambatanishwa kwa hiyo utimilifu ya siri ambayo iliyokuwa ikifichwa tangu mwanzo ya nyakati ndani mu, mu, ya Mungu muumba wa mbingu na dunia. Ndiyo Waefeso tatu mstari wa kenda. Yote ilikuwa ikifichwa ndani ya Kristo ya, ya Mungu. Ilikuwa ilifunuliwa wakati gani? Ndani ya Mungu ndani ya Mungu ilikuwa ikifichwa, lakini ndani ya Kristo ilionekana. Ni ndani ya Kristo ndio ilifunuliwa ilifun, kuna andiko linalosema kwamba baada ya kufunuliwa matafsiri zote zingine zote hazina maana. Lakini kuna andiko ya andiko za Biblia ambazo zenye hazikuwekwa wazi kwa wakati ya zamani, lakini kwa hiyo wakati ikapata umuhimu sasa, ambayo hatungewahi kujua hapo mbele ambayo pia hatungeweza kuwazia na singeliweza kukucha hapa na kusoma tu maandiko tu, lakini hiyo nayo ni sehemu ya kutumwa na, na, na Mungu. Acha Mungu aweze kutimiza mahitaji e, e, ambayo Mungu aliyetuma. Acha nitenda nisome kwa sehemu ya handet pili, handet pili handet andiko ya pili Waefeso 6 mstari wa ishirini. Waefeso sita mstari wa makumi mbili siri ambayo nafungwa kwa ajili yake, ili niweze kuleta kukiri kwa imani iliyo hai iliyo uhaki, kama vile inanibidi kuzungumza. Nasi tunahitaji tuweze kuwa vile, hatuhitaji tu kukimbia bila kutumwa. Hatuhitaji kwenda kama tutumwe, lakini tunahitaji kwenda kwa sababu tumeagizwa kutoka kwenda hatuhitaji kuweza hatuhitaji kuzungumuza, lakini tunahitaji kusema yale Mungu alipatia kusema. Lakini mstari wa 19 inasema kwamba muniombee pia, kadhalika na kadhalika. Mstari wa mbili kwa sababu ya hiyo minafungwa mimi, ni mujumbe nimekuwa mujumbe, ni kusema mtume, ni kusema mtume, ni kusema maana kitu moja, ili niweze kufanya ndani mwake, bali nalinganisha kuhusu ujumbe wa wokovu ili niweze kukiri kwa imani inayostahili sahili mbayo kuzungumza. Hiyo ndio ombi langu, na mimi naweza kuleta hitaji hiyo, na ninaamini kwamba hiyo ni ombi na hitaji ya wandugu wetu wapendwa, ambao walitembelea leo, waliotutembelea sisi. Hatutaki tu kuhubiri, tunahitaji kuzuhubiri kwa jina la Bwana. Hatuhitaji kuhubiri tu injili, lakini injili ya Yesu Kristo kupitia ufunuo inaotembea na mambo yote inayotembea na wamitume na manabii. Tunaamini kwamba mwisho mwisho itafananishwa na mwanzo. Wapendwa ndugu na dada, kama tunajiangalia sisi wenyewe na kushindwa kwetu na kukosa kwetu, na pale sasa tunatambua kazi kubwa ambayo Mungu alituitia nasi tunaweza kufunga mizigo yetu na kusema Bwana, haiwezekani, haiwezekani. Lakini ni watu wa Mungu ndio walikuwa wakisema kwa kila wakati, mimi siwezi kusema, ona hata ningali kijana ama siweziweza. Lakini sasa Bwana naye akazungumza, na ni Bwana ndiye aliwapatia nguvu ili waweze kutimiza kazi ama huduma kwa fulani. Na sisi wa ndugu, hatutaki tujiangalie sisi wenyewe, lakini tunahitaji tuangalie Bwana. Yeye ndiye aliita, yeye ndiye alituma, ni yeye ndiye alitupatia neno lake kwa neema, nasi tunahitaji tumuombe, ili aweze si kutupakaa tu peke yake, kama vile wengine nao walipakaliwa, lakini aweze kutupaka kwa ujao kutoka kukichwa mpaka kwenye miguu kama vile Haruni alipopakaliwa, mwanzo wa kanisa la Agano Jipya, kama vile mwanzo wa kanisa la, la kanisa la Agano Jipya, ili tuweze kupakaliwa kwa ujao kwa ndaro mtakatifu, na pale tunaweza kutambua kwamba nguvu za Mungu zilikuwa zikionekana, na tunaamini kwamba Mungu atatimiza nguvu zake, ataonyesha nguvu zake na hata kama hatujue sehemu inayofata Mungu anajua yote eh. Moyo wangu tulizana, Mungu anajua sehemu ya kufata. Acha Bwana aweze kutumikisha siku hii ya leo, ili aweze kutubariki sisi sote kwa nguvu na aweze kuwa pamoja na sisi sote. Kesho asubuhi tutakuwa hapa kama vile wandugu, asubuhi ya saa nne yawezekana mchana kati, nyuma mchana kati utakuwa saa saa kenda ama saa nane na nusu. Kesho jioni tena takuwa tena and vile and na jioni sijue, lakini sio hiyo, kama itakuwa namna gani. Kama wandugu na wadada wanaweza kuja moja na mwengine, ndugu anaweza kuja na kusema kitu fulani, ama tunaweza kuacha hiyo, tuachie mpaka siku ya sita sisi, atukuzungumuza ama nahuzunishwa na, na na nayo ama kuzungumza kuzu, kuhusu mambo yanayoendelea lakini, tunahitaji kukamata mambo kama vile inavyokuja. Umo, e, e, siku ya undugu inatayarishwa e, kwa siku ya leo na baada ya kesho na siku ya wandugu itakuwa kesho. Sisi sote tutakuwa pamoja sisi kwa ajili ya makusanyiko, sisi sote na wandugu nao watakuwa pamoja nasi siku ya sita, na siku ya sita jioni itakuwa makusanyiko si makusanyiko ya kawaida na ninyi nyote wenyewe hamutakuwa hapa kwa hizo siku mbili, mutukumbuke ndani ya maombi yenu, kama vile haijawahi kuwa hapo mbele, na sana sana kwa saha ambayo tunapokusanyika hapa saa nne ama saa nane na nusu kama vile kawaida, na pia tena jioni yawezekana kama vile siku ya e, sita na, na saa moja mtukumbuke kwa hii wakati, sana sana mtukumbuke. Mungu anapaswa kukubaliwa ndani ya haki yake na tampokea yeneo namostahili. Nasi tunahitaji kuweza kufanya yale Mungu alituagiza kufanya ili tuweze kufanya kusema, Bwana, tumefanya kulingana neno lako. Nasi sasa tutajifurahishwa tu kufurahi tukiona Mungu akitimiza neno lake, kama vile ilivyosikuwa siku ya Eliya alijenga madhabahu akarudisha aka hiyo majiwe kumi na mbili akajenga madhabahu aka, tukakamata nasi mafundisho ya mitume kumi na mbili, tumejenga hekalu la Mungu ama madhabahu ya Mungu ndani ya kanisa. Naye sasa aweze kutusaidia na aweze kutumilisha siku hizi. Kwa hiyo mambo hiyo, amina, tusimame ili tuweze kuabudu. Kuja kutoka mbingu, Roho wa Mungu, puliza na uweze ku kuwa juu, usibaki mbali, onekana, usiwe mbali, moto wa kiungu Shuka juu yetu, uko wadamani kwetu. Upa, e, upako wa juu, wewe ni wadamani kwetu, kipaji cha juu. Sote pamoja utubatize kutoka mbingu ili moto takatifu iweze kuonekana juu yetu, ili moto takatifu iweze kuonekana juu yetu. Mungu mwaminifu na Bwana, sote pamoja tunakushukuru kwa sababu sisi taifa lako, kundi la mikono yako tunaweza kupokea maneno ambayo uliyozungumza kama vile umetuambia sisi wenyewe binafsi, nasi tunaweza kuzikubali. Ulisema usi, usiogope eti mimi ni ngao yako na, uz, na malipo yako itakuwa kubwa, na kama vile maneno mengine yote andiko Sio kwa nguvu ama kwa bidii, lakini kupitia roho wako, ndiyo yote itafanyika. Sio kwa maneno ya mwanadamu, lakini kwa neno la Mungu. Sio kwa andiko, lakini kwa ufunuo ya Roho. Tunakushukuru kwa ajili ya hiyo Bwana mpendwa ili kupendeza, ili uweze kufunua siri yako ambayo ilikuwa kifichwa in milele na milele ndani mwako Mungu, muumba wa mambo yote, na baadaye sasa akajifunua na kupitia siri ya hubiri ya injili ya Yesu Kristo. Ni siri yote ya Mungu ndiyo inahubiriwa Oh, Bwana Kaona, ona gisi ni kubwa, ona gisi ni pana, yale yote yaliyo yazungumza yote imefunuliwa Bwana mkombozi mpendwa, tunakuomba pia ili Zaburi mia moja makumi tatu na tatu iweze kutimilika hapa ndani ya siku hizi, kwamba inaweza kupendeza kwamba wandugu waweze kuwa pamoja kwa umoja ndani ya salama. Weka, weka mbali nasi roho ya, ya haki yetu roho ooutoa Ro, ndani mwetu roho yotu utupatie, roho utupatikae na roho mtakatifu ya nguvu kama vile haijawahi kuwa hapo mbele. Bwana mpendwa, uhuwa na njia yako pamoja nasi.