Möchte ebenfalls alle herzlich willkommen heißen in unserer Mitte. Ninakaribisha wote so pia katikati yetu. Bitten wir darum, dass unser Herr na tunaomba sana sana kwamba Bwana wetu aweze kuwa pamoja nasi, aje kwetu, atutembelee, so kwa rehema atuzungumuzie durch sein Wort na atimize kupitia neno lake yale hat ambayo aliyotayarisha. Ni heri ya kipekee kwangu kuweza kupokea katikati yetu msichana aliye mdogo wa ndugu yetu mpendwa Abrahamu. Mungu alitaka aweze kuwa pamoja nasi katika wikendi hii na katikati ya watoto waine, ni yeye ndiye anayefanana sana ndugu Branhamu. Tunamwomba sasa aweze kusimama. Dada yangu Gertrude ataweza kutafsiri. Unaweza kusimama, Mungu akubariki right. Tunakukaribisha katikati yetu, Mungu akubariki <laughs> Kulifanyika kitu fulani cha kipekee. Kuna karibu juma ine, aliweza kuwa na maono katika ndoto, na katika maono hiyo akaambiwa, aliona maono katika ndoto akaambiwa wende kwa ndugu Frank, na katika maono hiyo ndani ya ndoto akauliza Enda kwa ndugu Franki huko Ujerumani? Najibu ikakuwa ndiyo, wende kwa ndugu Franki huko Ujerumani. Nilimuona kwa mara ya mwisho kuna miaka mingi iliyopita, alikuwa angali mdogo, alikuwa bado kuolewa. Leo sasa ameolewa tangu muda mrefu ana watoto wa nane anayoshughulikia na mume wake mpendwa. Hiyo ni kazi kubwa sana aliyo nayo. Sikumwona kuna miaka mingi iliyopita na nilikuwa sijui so alikuwa namna gani. And na yale yani aliyokuwa kifanyika katika getet, maisha yake, na mnaweza kama kama munaweza kumuuliza, ataweza kuyashuhudia na kuwaambia kwamba alikuwa haja wahi kuwaza kuja bahali hapa kama Bwana so hangi liweza kutaka hivyo pete, na kuweza kumwambia waziwazi hangi -wazi. liweza kuwa hapa leo. Hatuwezi kuchelewa juu ya yale inayomugusa na yale inayomusumbua. Hiyo siyo kazi yetu, lakini Mungu atamsaidia. Wakati kitu fulani kama hiyo inapofanyika, tunajua kwamba huzuni inapashwa kuwa kubwa sana, na tunakwaka nyimbo nzuri katika lugha yetu inayosema kwamba huzuni haijawahi kuwa kubwa kuliko yeye anayesaidia kweli, kweli tunamutakia baraka Anete nyingi za Mungu katikati kati yetu. Tunafurahia kuona jinsi Mungu aliweza kutenda kwa namna hii, kwa maana tunaweza kuyasema sisi sote kutoka kidigi cha moyo kwamba tunapenda na tunaheshimu watumishi wote wa Mungu um kwa sababu Mungu aliwatuma akawabariki na kuwatumikisha, lakini kama vile ndugu Branamu alivyotumwa akiwa na kazi ya kipekee kwa ajili ya wakati wetu, in the the, inaonekana kwamba tuliweza kuwa na uhusiano ambayo inayoweza kuwa tofauti pamoja naye na mimi kwangu binafsi, niliyekula na kukunywa pamoja naye, niliyetembea katika gari moja pamoja naye, au niliyekaa katika gari moja pamoja naye, niliyepata sehemu katika makusanyiko mengi pamoja naye God getan, na niliyeona kwa macho yangu yale ambayo Mungu aliyokuwa akifanya na namna Mungu alivyokuwa akimutumikisha dada huyu. Alikuwa na mawazo katika kichwa chake wakati alipokuja, akajiambia kose ndugu Frank anapasha kuwa katika umri wa miaka moja na baba yangu, aliweza kushangaa kuona jinsi ilikuwa bado gomaa kama vile alikuwa akiwazia, lakini hiyo namna gani, Mungu ana njia yake pamoja nasi. Zote tunatumaini kwamba tutaweza kubarikiwa jioni hii pia. Mnajua, ninafika kwa mwisho wa kuandika kitabu changu, na siku ya tatu ninaanza safari yangu ya kimishonari ya juma tatu na kusukuma kwa wakati inakuwaka pia ya kunilemelea ya pia, ndiyo maana nilihitaji leo niweze kutafsiri mahubiri moja ya ndugu Branham, na ninauhakika ninaweza kuyasema kwamba mahubiri hayo yatakuwa baraka kwa ajili ya sisi. Hatutakamata muda mrefu kwa maana mnajua inaomba kuhesabia karibu saha moja kwa ajili ya kusikia nusu ya mahubiri. Ndiyo maana tunataka tuweze kuanza hapo hapo. Ninarudilia tena, nyote mkaribishwe, tuwe hapa tukiwa na moyo ulio wazi. Mbele ya Mungu tupokee neno tulifuate kwa ndani na tuweze kupokea baraka. Tuingie mara moja katika mahubiri, tuimbe pamoja kwa mbio ya jimbo. Amini tu, amini tu, na Bwana atatubariki. Amini amini, na Bwana, amini. Atatubariki. Amini tu. Blau Amini tu, yote inawezekana. O oh, amini tu. Kwa sababu, Yesu yuko hapa. Yesu yuko hapa. Yote inawezekana kwa sababu Yesu yuko hapa. Nizungumza kuhusu ndugu David na sasa yuko hapa jioni hii kwenye madhabahu. Ni vizuri sana tu, tunafurahi kwa sababu unaweza kuwa hapa na tunawafurahia pia ndugu, na tunafurahi kwa sababu munaweza kuwa hapa hata. Mungu awabariki nyote. Ni ajabu kuweza kurudi tena hapa jioni hii katika chumba hiki kinachojaa watu sana, na tunangoja kwa hamu kuweza ka, kuona kazi ya Roho Mtakatifu, kitendo cha Roho Mtakatifu kitakachoshuka katikati yetu tuna tuliweza kufurahia kila saa tuliyoweza kumaliza hapa tangu siku ya kwanza ya juma jioni iliyopita, au siku ya kwanza ya juma nyuma mchana kati wakati wa makusanyiko ya kiungu ilikuwa ni wakati ya ajabu, na Roho Mtakatifu alitimiza mambo makubwa katikati yetu. Wagonjwa walipona, maajabu na maalama yalifanyika, waliopotea waliokolewa, wote waliweza kujazwa na Roho Mtakatifu. Mambo makubwa yalifanyika. Tunaweza kuomba tena zaidi ya hiyo. Tuko hapa tunafurahi kwa sababu tunaishi katika siku za mwisho na sisi kama vile wahubiri wa Injili tuna heri ya kuweza kuhubiri waliochaguliwa wa Mungu. Sisi kama vile wahubiri tuna heri ya kuweza kuwa hapa duniani sasa na kuweza kuzungumzia wa mwisho katika kizazi cha mwisho cha kanisa. Naamini kweli kweli kwamba tunazungumzia sasa wakati wa mwisho, kizazi cha mwisho cha kanisa ambacho kitakachogusa kwa mwisho wake ndani ya kizazi cha Laodikia, na Yesu atarudi na yote itakuwa imemalizika. Nitafurahi wakati hiyo itakapofika. Ninasikia hiyo kitu moja kama vile Yohana katika wakati, wakati ule, na nilisema Bwana Yesu kuja na nishaka iona na kuishi mambo mengi, bali ulimwengu uweze kuwa vizuri, ulimwengu endelea kuwa vibaya tena zaidi na zaidi. Na nisema kama vile Yohana, kuja Bwana Yesu, sasa yote itamalizika, yote itapita, na ninaona kwamba kitabu kingali hapa kikiwa ndani maono ambayo Mungu aliyonipatia wakati napo yaona na napo ya wazia, moyo wangu unawaka, ningetaka niweze kufanya zaidi na kuhubiri sana, na hakuta baki tena muda mrefu. Hatuna tena muda mrefu, tuyafanye sasa wakati tunapoweza. Hata Bwana aweze kubariki neno lake. Kesho asubuhi tutaweza kukula chakula kidogo pamoja na wanaume wafanyabiashara na tutaweza kuwa na makusanyiko. kila mtu amekwisha kuandikwa. Kama munahitaji kuja, tutaweza kufurahi kuwapokea. Ningeliweza kukamata neno kesho, kwa maana mimi ni mmoja wa wale ambao watakao kukamata neno ambao watakaoitwa huko, na natumaini kwamba Bwana ataweza kukutana na sisi sote huku. Kama hamuja weza kupata sehemu katika kula chakula kama hiyo, tunawalika mweze kuja, muje musikie yale ambayo Mungu aliyofanya kwa ajili ya wengine, akose mufanya biashara naye anakuwa na heshima. Lakini hatutaweza kuzungumzia hiyo, hatutaweza kufanya kuonyesha kwa ajili ya kuendelesha mpangilio yenu au biashara yenu, lakini kwa ajili ya kuwaweka bidii, kwa ajili ya kuwaweka bidii kwa ajili ya kuwaendelesha ninyi. Nini ni kweli, kama vile ilivosemeka jana jioni. Kanisa tangu zamani iliacha mpango yao wakati ilipojaribu kuweza kuingia katika mm, uamsho na mambo mengine mpaka kuacha kujifurahisha. Hatuwezi kujilinganisha nao kwa maana watoto wa ulimwengu wako na akili sana kuliko wana wa ufalme. Yesu alisema Luka 16:8. Nasi na hatuwezi kuwapatia mambo ya kujifurahisha, wako nayo wao wenyewe. Na injili siyo mambo ya kujifurahisha, lakini ni nuru na ni kitu ambacho tulicho nacho na ulimwengu hainayo, na ulimwengu hauwezi kuwa nayo. tuko na Yesu hatuko wakili kuliko wao, na hatuwezi kusonga mbele kuliko wao. Hatujaribu kuweza kuyafuata au kuweza kuwafuata au kuweza kuwa na elimu njema au kuweza na mitindo mizuri ya elimu, hapana. Mitindo na mambo iko katika utaratibu, lakini sisi tuko tuko na Yesu, na tunajaribu kuweza kumuletea ulimwengu. Yeye ni mwana wa Mungu. Yeye ni mwongozi wetu, nasi na tunamujua katika nguvu za ufufuku wake, na hiyo ndiyo kitu cha mkweli, hiyo kitu cha haki cha kweli, nikusema nihusu mimi, akose sijue kitabu chake vizuri, lakini namjua yeye. Na kama namjua sasa, ingekuwa vizuri kama najua kitabu chake, sitakuwa na uzima wa milele lakini kama namjua yeye yeye yeye, ambaye kitabu kinachotoka kwake, ndipo naanza kuwa na uzima Yohana 17:3. Kesho jioni tutaweza kusanyika tena na tutakuwa tena na makusanyiko ya uponyaji, na kisha siku ya kwanza ya juma nyuma, mchana kati, tutaweza kuwa na makusanyiko ya mwisho, na kisha nitaweza kwenda mpaka kaskazini huko Kolombi Britaniki, huko Dawson Creek, na huko Saint John katika eneo hiyo na nitabaki huko katika wakati wa jua basi muwe macho, mweze kuniombea mnikumbuke, na nitaweza kuendelesha makusanyiko haya. Msisahau na wasii sana sana nyinyi wageni, na kuna wahubiri hapa na mahali pote wa hii Injili moja wanasambaza mahali pote, na kama Mungu akitaka tutaweza kuwa na makusanyiko mazuri siku ya kwanza ya juma itakayoenda mpaka katika mji wote, na itaendelea mpaka wakati Yesu atakaporudi. Na sasa ni ndugu huyo Joseph Bose al aliniambia, kuka, kuna miaka mingi iliyopita, na mara nyingi tulikuwa tukikaa hapa pamoja katika Kiingereza chake nyepesi, pahale ya kusema brother, alikuwa akisema bruda, Branam brana. Na kisha akasema ndugu Branam, ninataka niweze kuona Chicago kitikiswa na oh, yeah. alikuwa akisema siku zote so so nikusema kutikiswa. Alikuwa hakuweza kuyatamka vizuri, nilikuwa nikimpenda sana. Nikamwambia ndugu Joseph, hitaji yako sasa kubwa imejibiwa, lakini akose, hakuweza kuyaelewa, hakuweza kuyaelewa. Wakati aliposema kwamba kutikisa muji, kutikisa muji, haimaanisha kwamba bomu ya kiatomiki pasha kuanguka mahali fulani, lakini inamaanisha kuweza kutikisa taifa la Mungu itakayotikiswa, na sio mambo ya kizehebu ambayo ndio nje, lakini wale walio katika ufalme wa Mungu kundi la Chicago ilishaka kufanya mazoezi ya hiyo ilishaka kupata ku, kutikiswa katika miaka iliyopita, miaka tano, miaka sita, miaka saba. Watu wakubwa wa Mungu waliweza kuhubiri hapa, waliweza kuhubiri waliochaguliwa, malama na maajabu makubwa ilifanyika na sio kuleta masababu, hauwezi kuwa na masababu bila masababu. Kama mkiangamia ni makosa yenu. Sasa ninyi, ambao mnaoandika maandiko na kukamata katika akili yenu, niliweza kuandika andiko fulani za Biblia na kuweza kukamata maandiko fulani juu ya maneno ambayo ninataka niweze kuzungumzia na kama Mungu akitaka nitaweza kuzungumza kwa mafupi leo. Nitasema mafupi leo, kila mtu anacheka. Ndio, ni kweli. kila jioni bila anasema, ningehitaji niweze kuona. Wakati napoenda huko Chicago, uweze kuhubiri muda mfupi, uweze kuhubiri akote jioni moja, uweze kuhubiri, muda mfupi au jioni moja. Nikasema ndio, ndio bili ni vyepesi kuweza kuhubiri muda mfupi, na wakati napoanza, na kisha naniambia, no, tena ulihubiri tena wali wali wali zaidi wali ya saa mbili, na sasa sijui mambo makubwa lakini napenda hata niseme yale, er inayojua mhubiri moja. So alisema siku moja alikuwa akienda katika makusanyiko na, na hiyo haiwezi kukamatwa kama vile mzaha, lakini ili muweze kujisikia ninyi nyote mkiwa katika usalama na mweze kuwa huru, jioni ya kwanza alihubiri juu ya toba joni ya apili akahubiri juu ya toba ya tatu, ya ine, ya tano na ya sita na ya saba akahubiri juu ya toba, juu ya ya toba, mahubiri moja. Na kisha wazee wakamweka pembeni, akamwambia ee, daktari au mwalimu fulani, tunafurahia sana mahubiri yako juu ya toba, lakini joni sita zote za kufuatana ukihubiri kitu moja juu ya toba. Akasema ndiyo. Wakamuuliza Hauna tena ujumbe ingine? Akasema ndiyo, niko nayo lakini angoja uweze kutubu kwanza, ili niweze kualetea ujumbe ingine. Ndio, ndio, hiyo ilikuwa ni hiyo ilikuwa ni akili nzuri sana. Alitaka uweze kuhubiri mpaka uweze kutubu, na kisha sasa alitaka aweze kutangaza mahubiri mengine. Ningetaka niweze kusoma Wafalme wa Pili sura tatu mstari wa 15. Wafalme wa Pili sura tatu musaro wa kumi na tano lakini sasa uniletee mpiga kinanda, na ilikuwa wakati mpiga kinanda alipopiga, mkondo wa Bwana ukakuja juu yake juu ya Elisa. Kama naweza kuchagua andiko moja hapa ningetaka niweze kuzungumuza kuhusu maneno nayeitwa kuingia ndani ya roho. Hapa kulikuwa fropika, mabadiliko, kugeuzwa kufutun. Kubadilishwa kulikuwa, kulikuwa hapo wa manabii wakubwa na mmoja wao alikuwa amekwisha kutoshwa na kuingia katika utukufu na ilikuwa ni uzuni kubwa kwa ajili ya kusanyiko wakati mtu kama huo alipokuwa amenyakuliwa na kwenda. Lakini ni faraja gani iliyoweza kuwaletea kuweza kuona kwamba mtu yule alikuwa ametumwa tena kwao kama vile msimamizi wa Mungu, na kwamba amekwisha kuingia kwake katika utukufu bila hata kufa alikuwa amenyakuliwa. Eliya alikuwa ni picha au mfano mzuri kwa ajili ya siku hii iyi, akose haitimiliki akose hapa, lakini kama mtu anajua biblia kuliko mimi, ninaamini kwamba ujumbe kama ile ya Eliya itakuwa ya kweli mbele ya unyakuo mbele unyakuo uweze kufanyika na itakuwa ni moto ambao utakaounguza tena, na pamoja na moto huo tutaweza kunyakuliwa. Hiyo roho moja, huo moto moja ambao ulioshuka siku ya Pentekosti. Mungu anakamata watu wake lakini hakamatake nafudisha roho wake anakwaka na siku zote, mtu fulani ambaye anapaswa kuweka roho wake juu yake. Katika biblia yote nzima hakuja wahi kuwa manabii wawili wakubwa katika wakati mmoja, siku zote mmoja kwa mara maraka wakati mmoja, na wakati huyo alikuwa akichukuliwa, mwengine alikuwa akipashwa kuonekana. Unaona, alibadilisha ujumbe lakini, ilikuwa ni roho mmoja. Yeye ni wahaki. Nilitumaini au ni gehitaji niweze kuwa na wakati wa kuweza kuzungumuza mambo haya, mnona. Eliya alikuwa amehubiri akipingana na Yezebeli na njia zake na matendo yake na mengineyo Israel. Na kupingana na kupingana na waongozi wa Israeli na kupingana na hiyo ushirika au kikundi cha wahubiri. Mungu hapo akamchukua, akaenda kwake na mbele aende mtu mwengine angepashwa kupakaliwa ili aweze kuleta und hiyo ujumbe moja na akatupa Elisa joho yake juu yake, ni kusema juu ya Elisa, Elisa na Elisa, Elisa, Elisa, Elisa wakati alipokuwa amepokea hiyo joho ya Eliya munajua yale ambayo yaliyofanyika, akaenda akimfuata, na sasa tunatambua kwamba Eliya alijaribu kuweza kukata tumaini Elisa, na kumwambia baki hapa, baki hapa, und, baki hapa. Na tunaona kwamba hakubaki huko, aliendelea, alifuata mpaka Giligali kwenye shule la wa, wa manabii mpaka huko Yeriko mpaka kwenye Yordani na mpaka kuvuka Yordani. Mnona kama vyetu hivyo hubiri siku ya kwanza ya jume uliyopita, na iko hivyo hivyo kwa ajili ya uzao wa Abrahamu. Alileta mambo matatu ya pekee katika kwa Abrahamu, akifatia Abrahamu kwanza katika sura kumi na mbili kuhesabiwa haki i sura kumi na ile utakaso sura kumi na saba kwamba angepashwa kumuulisha. Mnuona kuhesabiwa haki, utakaso na so, ubatizo wa Roho Mtakatifu. Mnaona yale inayofanyika pamoja na kanisa, kuhesabiwa haki kama vile ilivyokuwa pamoja na Luteri, utakaso kama vile Wesleya alivyohubiri na kufundisha, na sasa kama vile ilivyo katika kizazi cha Pentekosti, ubatizo wa Roho Mtakatifu. Ndiyo mnaona yote inaonyeshwa nauishwa kwa kanisa, inarudishwa katika kanisa, inarudishwa mnaona ilikuwa ni Mungu aliyejifunua katika mwili, katika Und wakati ule Yesu Kristo Emanueli, ambaye aliyekuwa pale. Unaona, kulikuwa nyakati za kipekee katika, er, katika wakati wa kipekee iliyo tofauti katika wakati wa Abrahamu. Aliweza kubadilisha hayo mawili ili aweze kupokea mwana aliyeahitiwa. Aliweza kuibadilisha na iko hivyo hivyo tena leo nasi pia tutabadilishwa tutageuzwa, mbele tuweze kunyakuliwa, tunapasha kupokea na tuweza kupokea mwili uliobadilishwa. Unaona, mbele ya kuweza kupokea ahadi, walibadilishwa katika mili yao, na sio kama vile vijana kama vile vitakavyokuwa, lakini waliweza kubadilishwa kwa ujao, ili hiyo iweze kufanyika kwa namna, waliweza kupokea mtoto. Mnuna, na ndiyo maana kanisa sasa linarudishwa katika hali ya kuishi kubadilishwa kwa mwili. Ni kweli. Mnuna tunapashwa kuwa na mwili uliobadilishwa mbele ya kuweza kutanana naye katika mawingu. Atarudi na tutaweza kubadilishwa katika katika muda mfupi, katika kufumba na kufumbua. Unaona, Mungu alipitisha Elisa katika hiyo safari moja, na akashuka kwanza huko Giligali na kisha mpaka Yeriko na mpaka nyuma ya Yordani alipovuka na akapokea maradufu ya, ya roho wa Eliya. Yesu alisema makazi aiozifanya mtazifanya pia na mtafanya tena zilizo kubwa, kwa maana ninaenda kwa Baba. Unaona, ilikuwa ni mfano wa Kristo na kanisa. Kristo alinyakuliwa, lakini huyo roho moja uliokuwa juu ya Kristo ikakuja juu ya kanisa. Katika wakati ule Kristo angeliweza kuwa mahali pamoja, lakini leo anaweza kuwa katika ulimwengu mzima mahali pote, katika ulimwengu mzima, katika kanisa leo. Tuko hapa Chicago pamoja na Kristo, tunatumika hapa na Kristo, anaweza kutumika huko Philadelphia, huko Japani, huko Asia, huko Ulaya, iko mahali pote. Na katika wakati huo moja, watu pia wanaweza kuona kwa nguvu za Mungu katika ulimwengu mzima Maelfu na maelfu ya watu wa wanaweza kupokea ubatizo Roho Mtakatifu mahali pote. Roho wake, wake anamiminwa katika day, siku za mwisho. Sobald, tangu wakati, wakati shule la teolojia ilipomalizika wakaendelea na njia zao na tunaona kwamba Elisa Elisa aliwasindikiza akasema na waka watu wa manabii wakasema, au watoto wa manabii wakasema, na sasa roho ya Eliya imekuwa juu ya Elisa. Wafalme wa Pili sura mbili mstari wa tano. Na sasa tunatambua kwamba watu walijua kwamba huo roho mmoja wa Mungu alikuwa juu ya nabii, nao wakakuja kwake wakajuuliza kama alikuwa tayari kuweza kufanya maajabu fulani. Na hapa tuna picha sasa nzuri. Alikuwa pale juu ya mlima, mahali pazuri, um, kwa ajili ya kufundisha. Na kisha wakamwambia maji bitter, hapa iko machungu, ayewezi ku, kunywa. Kulikuwa chemchemu na ilikuwa lazima waweze kuwa na chemchemu mpya. Mnajua vizuri kwamba hawawekake mvinyo mpya katika vyombo vya zamani, na waza pia kwamba leo leo ndiyo siku ambayo tunapashwa kufanya maji kuwa mazuri ma, ma, ma, ma, ma matamu. Inaomba kuweza kuweka ndani chumvi iweze kuwa matakatifu katika jina la Bwana. Na sasa Mungu anayafanyaga hivyo kila wakati, anakamata mutu fulani ambaye asiyejua kitu fulani kwake mwenyewe lakini anayejua yale yanapasha kufanya ni kusema kutupa chumvi katika chemuchemu ili Mungu aweze kuifanya kuwa nzuri. Unaona, Roho Mtakatifu anapasha kushuka juu ya wote mbele moto iweze kuwaka mahali pote. Unaona, si sote, si sote Wasa, is, süß Lo, is maji maji ambayo iliyo machungu yanapasha kuwa matamu. Zit inaomba so uweze kuwa kitu fulani kivya tena mahali mbele kulipo kuliokuwa hakuna kitu was, na kuna kitu cha kutumikishwa. Chumvi ni kitu kizuri, so wakati inapoingia katika ushirikiano pamoja na yale inapasha kulindwa kama sivyo, hakuna kitu kitachofanyika. Mnaona, katika wakati ule kulikuwa pia mabadiliko katika ulimwengu wa kisiasa, na kulikuwa mwanaume Ahabu alikufa na Jeroboamu alikamata nafasi yake, au Yeroboamu. Kwa sisi wenyewe Yosafati alikuja kukutanana na, na, na, Ahabu ili waweze kufanya pa, pa, mapatano pamoja naye ili waweze kufanya agano isti, si vivigeni. Um, si ajabu Yosafati alikuwa mfalme tangu miaka kumi na nane un, alikuja un, kuona Aha, Ahabu be, be au Yeroboamu na wakaleta mazungumuzo, wakaleta mabishano pamoja er, akaingia katika makosa kama vile in tena, in tena. In hmm, mbele tunafanyaka hiyo kitu moja siku zote tunaingiaka in mara moja katika makosa na tunatambua kwamba watu wanatoka ndani na wanaanza tumikia Mungu na kisha wanaanguka, wanaanguka katika ulimwengu, na Biblia inafanya kulinganisha iliyo kani na kusema umbwa unarudia katika matapikio yake na nguruwe imerudia tena katika matope yake. Mezali ishirini na sita mstari kumi na moja. Na sasa kama umbwa imetapika ime mara moja nikusema hiyo haimpendezi ipende, hai, na kama inamurudia tena sasa itakuwa vizuri kwake? Hapana. Lakini kama mnatubu kwa sababu mambo fulani haiwafurahisha sasa mnataka muweze kurudia tena huko na muweze kuingia tena ndani, lakini mudumi pamoja na Bwana na mwende mbali na mambo hayo. Tunatambua kwamba ni hivyo ndivyo mambo yanafanyika, na wanasema ndiyo hii ilikuwa hivyo tangu zamani na hii iko sehemu ya maisha. Lakini hapa Yosafati alisema, sasa nataka niweze kwenda nizungumze na Yeroboamu akose atakuwa tofauti kama vile huyo mchungaji mzee Ahabu, kwa maana alikuwa ni mtu mpya, lakini alikuwa na mitumikio ya zamani. Alikuwa akitaka tu kuweza kuongeza kitu fulani kipya juu yayo akiongeza mipango mpya ambayo ilikuwa haiko kwa mwanzo, na tuliweza kufanya hiyo kitu moja tena leo pings, sisi wa Pentekosti, na ni hiyo kitu moja ambayo tuliweza kufanya. Tulitoka katika mitumikio ya zamani tukaanza uamsho mpya um um na kisha tukafanya yale yaliyokuwa ikifanyika tena zamani katika, done katika done, hiyo mitindo ya zamani, na hiyo iliweza kupasua mambo yote tzai. hakuna muda, sio muda mrefu, uamsho ulianza katikati ya Wapentekosti na walikuwa wakizungumza kuhusu mvua Kin wa mvua ya mwisho, na hiyo ikasambazwa mahali ho, mahali pote hapa na huko, na leo wanasema leo hatuko hatu hatu hatu, hatu, hatufanye ma vikundi leo. Sasa wamejiunga kuliko wengine wote, hasa sio nini, sio mchungaji wa zamani, sio das kitu kipya au sio mchungaji mpya, lakini hiyo yote kiko katika mfurugo, na hiyo ndio ilifanyika na nilikuwa hivyo katika wakati wa Yosafati na alitazama huyo mchungaji mupya Yeroboamu na wakazungumuza um pamoja, ili aweze kumweka katika bakosa nuri yote, so ni yote ilikuwa hey, ikienda pamoja na hayo munaona, na kisha wakamaliza siku saba bila kuweza kuuliza Bwana, na walikuwa na uhakika kwamba Bwana alikuwa na uhakika wa hayo na kuparishwa na hayo Inge. Na hapo ndiyo shida sasa. Wakati unapoanza kitu fulani, hatukujake na kujiuliza, kwa nini Bwana yuko pamoja nasi? Kweli hii ni mapenzi yake? Aho, tu ni mambo tu ya kujifurahisha kujifurahisha. Tunapasha kuwa na uhakika na kuwa na uhakika wa matendo yetu kama inatoka kwa Mungu au hapana, na hapo ndipo po tunafanyaka makosa. Kanisa iko katika njia kwa siku saba, na katika siku hizo saba waliwaza, sasa ni kweli iko katikati yetu? Waliweza kuhesabia na kukubali kwamba alikuwa pamoja nasi. Ndiyo sasa mshiulize kama kweli iko pamoja nanyi, mwitambue. Yesu alisema tazama, alama zitakazoweza kusindikiza wale ambao walioamini, wa alama na maajabu yatafanyika Tunahitaji nini leo? Tunahitaji tuweze kutia katika biblia ya zamani, turudie katika pentekosti ya zamani kama vile tunavyoweza kuiletwa katika biblia. Turudi katika nguvu za Mungu, turudi katika, katika, katika makusajiko ya maombi inayodumu usiku wote. Turudi kwa hayo yote, na hiyo ndio tunahitaji leo katika makusajiko yetu, na hapo sasa mambo yatabadilika walitembea siku saba na wakafika katika jangwa. Tulitambua hiyo kitu moja pia. Tulivuka nyakati saba, vizazi saba vya kanisa. Sasa tumefika wikim, katika wikim kizazi cha saba, na sasa uamsho unatokea. Si wapi? Iko wapi, wapi? Na kwa mitumikio gani mpasha kuja? Mmoja anasema um, tunaamini hiki na tunahitaji ya uhusiano na kundi hili na mwenyewe anasema tunaamini hile, lakini hawana hata uhusiano. Pamoja na hiyo yote, naenda na huko na kurudi, na, na wako katikati ya hiyo a na hasa kukubali kwamba tushaka kuvuka hivi vizazi saba vya kanisa na tunatambua kwamba kwamba Mungu haiko pamoja nasi, lakini nabii anasema utafika siku ambayo haitakuwa giza au nuru, itakuwa ni siku ya uzuni na sio na na usiku na wala mchana, lakini wakati wa jioni nuru itatokea. Zekaria 14:7. Unaona, tulikuwa na makusajiko na walisema, Yesu ni mwana wa Mungu, yeye ni mwokozi, na Mungu alifanya mambo makubwa, lakini hiyo ilinikamata muda mrefu kwamba hatuna tena nuru karibu miaka elfu mbili mashirika na tena na mashirika and mengine yet, na sasa ndani ya kizazi cha et saba cha kanisa tunatambua tunatambua kwamba wote walikosa kitu fulani, walikuwa wakiingia katika jangwa siku zote, na ni hiyo ndio inafanyika sasa, pamoja na kanisa la Kipentekosti wanajiunga mahali pote na hiyo yote inawaleta wapi? Yote mekauka sasa. Salama iko wapi? Furaha, uvumilivu, upole iko wapi? Matunda yote ya Roho yako wapi? Matunda shaka, kufa. Walitembea katika siku saba bila hata kitu cha haki, kitu cha kweli, bila Mungu aweze kuwa pamoja nasi maisme mitumikio tofauti, Mungu aliweza kuwapatia Luteri kuhesabiwa haki Wakashikamana, wakashikamana hiyo tu. Wsrei na wapentekoste wanasema tunazungumza kwa lugha. Sasa ingine yote iko wapi? Tukubali yote, mpaka nguvu zake zote ziweze kuonekana ndani ya ujao wote, kama vile kwa mwanzo, na makarama zote na matunda yote kuonekana katika kanisa lote la mahali walikuwa wakiletwa siku zote katika jangwa na kisha muti kukakauka, na wakatambua wakaenda kwenye mlima huo, wakavuka miji mingi ya kukauka. Unajua kwamba watu wote wanataka uweze kuwa juu ya mulima na sio ndani ya bonde na sana sana wa Pentekoste, kila wakati mnapo amutaweza kuimba kwa sauti, msipoweza kucheza na mtaweza tena kufurahi tena, mtaweza kukimbia kimbia huko katika makusanyiko. Mnawaza kwamba hiyo haina baraka, lakini mnataka mweze kuwa juu ya mulima. Ni vizuri, lakini nawambia kama mnabaki huko upepo wa baridi utakuja na utakauka haraka. Mnapaswa kurudi sasa katika bonde, ili muweze kupima majaribu yenu, muweze kunyenyekea, mpate ubaridi huko, na mutaweze kupata makusanyiko na makusanyiko ya maombi, muweze kupata musiku wote nzima, mpaka nguvu ya Mungu mweza yote iweze kushuka juu yenu, na baraka ya Mungu iweze kuwa juu yenu, amina. Nona. Matunda ilikuwa imeanza It kuota lakini walikufa wali, wali walikosa ndani uzima ambao ha kuwashika na kuijaa ndani yao. Nona. Nini mambo ya kusikia na mambo hiyo yote haitoshi, hiyo masauti ya furaha haitoshi, munaguswa tu. Munapaswa kushuka ndani ya bonde na pia kuweza kuchimbula huko muweze kupata maji ya baridi, na huko yote itakuwa ni majani mabichi. Ndiyo nataka kusema majani ya njani. Ya, njani. Ya rangi ya majani yote itakuwa majani, na hapo sasa uzima unaonekana. Na kama imekwisha kukauka na kama haiko tena ya rangi ya majano, ni kusema haiko tena, haina tena ndani uzima na sasa mtu fulani alisema natokea katika shule fulani na fulani ya kibiblia na kadhalika, na tuliweza kuleta uh, mazungumzo pamoja naye, nikamwambia sikia, tunataka tuweze kuwa ya, tuwe na rangi ya majani, na sitaka kusema kwa rangi ya majani kama vile sasa hivi, lakini na wakati upepo unapoupuliza hiyo haitautumiza lakini huko muti natikisika. Na wakati muti unapokuwa unapo na rangi ya majani mnapokuwa uzima ndani mwake, hiyo itafanyika vizuri, hakose haitaweza kuwa na kelele, kama vile wakati wa mazishi. Huu siku za maajabu, na kwamba siku za maajabu shakamalizika, hiyo pia kwamba iko katika so wakati wa kuzika, wakati wa makaburi? Hapana, lakini sisi tuko hapa ambambo Roho wa Mungu anataka shuke kama vile upepo wa nguvu uweze kujaa nyumba yote nzima, akose tuko kundi iliyo pia ya rangi ya majani, lakini tunataka uzima, tuna uzima na tunashukuru pia Mungu yale yani ambayo siyokuwa ndani uzima ndani yake inakuwa imekufa siku saba na mkumbuke, siku ya saba walielewa yale ambayo iliyofanyika katika wakati ule wote, tangu wakati wa Luteri wa Wesley na mengineyo mpaka katika ubatizo wa Roho Mtakatifu mpaka kwa mwisho ambamo tunaweza kutambua yale ambayo yaliyofanyika. Mnaona pia kusanyiko la Pentekosti haitambue pia yale yanayofanyika, lakini mtu ambaye anayeongoza kweli kweli na Roho wa Mungu atayaona atayatambua na atatambua pia ya kwamba yote ingali na bakia kuwa baridi, yote na kuwa baridi. Naona tuli, tulienda pasipo Mungu na tukafanya hiki na kili, tukafanya hiki na kile pasipo Mungu, lakini turudi kwa Mungu. Hiyo ndio ujumbe, hii ndiyo ujumbe wa siku ya saba, ili tuweze kutambua kwamba bila pasipo yeye, bila upendo na hapa I hapa nasemeka kwamba sisi tuko moja, tuko utatu. Sisi tuko sehemu ya kusanyiko za Mungu, sisi tuko sehemu ya, ya kusanyiko ya umoja na yote kwa katika mfurugo hapa na huko, na katikati yenu mnaona kuna nini sasa? Sasa moja anazungumza kwa lugha, mwengine anapingana, mwengine mwengine ana tafsiri na yule anatafsiri, na wote hawana hata heshima mbele ya Mungu, na kuacha neno la Mungu, na hawana hata heshima kwa ajili yao kwa wao. Lakini sasa tunahitaji nini leo? Tunahitaji kipya, tunahitaji kufanya upya, ili matunda ya roho yaweze pia kuonekana. Na namna gani yaweza kuonekana? Anaita leo yanayofanyika terapi, unafanyika nini? Ni sema kusoma mawazo na mengineyo lakini hiyo yote haina mawazo ya hiyo. Ni picha gani na mambo gani ya kuona? na ni kwa matunda ya na, ma, na kwa imani ndio matunda yanaonekana: furaha, imani, furaha, usalama, upendo, salama, uvumilivu, uvumilivu, wema. Hiyo ndio wasaha, ni wakati wa kuzaa, na sio mawazo, na siyo mawazo ya kushitengelezea ambayo tulio nayo, hapana, na hiyo haitoshi. Mnapashwa kutoka katika hayo es, uh, der der, na sio kama vile unavyosema yeye, mtu fulani alisema hiki na kile. Hii haitoshi ja, hapana, yes. Tazama yale nayo istahili non, na sasa, es geht um tunajua, Have kwamba inahusu matunda lakini und kama yote imekauka, kama imekauka sasa tunaweza kufanya nini? Mtazame hali hizi, mashirika kubwa ziko nzuri no, kama Mungu angekuwa ndani mwao ingekuwa vizuri und, wakati wote kunapokuwa upendo na ushirika, na wakati unapoweza kusaidiana ndani kwa ndani kama vile wandugu muwe wa ndugu kama Mungu alitoa Roho Mtakatifu kwa mmoja au kwa mwingine, muwe wa ndugu na, na Biblia nasema Mungu anapatia Roho Mtakatifu wake kwa wale wanaomtii. Na sasa kama wametodisi wabatisi wengi wanapokea Roho Mtakatifu. Sasa msilete mabishano katikati yenu. Kwa sababu gani? kwa sababu ya kufanya gani? ya kufanya hivyo, kwa sababu gani ya kufanya hivyo? Tusonge mbele yale ndio tunahitaji, na sio sio mashirika, lakini mitumikio katikati ya watu. Wale wana hiyo mitumikio inayotoka kwa Shetani, ndio inakuja katika watu wale. Waliofanya mashirika walianza na manyumba makubwa na maprogram makubwa, lakini sasa katika wakati huu walienda katika mlima na kose wakaweza kuanzia kuhusu mamipango ambayo yangepasha kuwekwa ndani na kuwekwa katika mikindo yao, lakini hiyo haikuleta matunda na leo waliweza kufanya hiyo kitu moja. Katika wakati wetu tulisonga mbele katika wakati wa Pentekosti, lakini sasa tunaonekana kwamba tumefika kwa mwisho kama un, vile tunafungwa katika kona fulani na wanawachekelea katika wakati ule la, kuna miaka fulani iliyopita lakini sasa nyinyi ndio mnao tuchekelea. Unaona, kila dino shirika inakuwa vizuri kuliko mbele dino, lakini iko wapi kwa namna ya kiroho? Unaona, wako na mamilioni ya madola lakini iko namna gani kuhusu mambo ya kiroho? Nina itaji hitaji ni niweze kuwa na yale ambayo Yohana aliyokuwa nayo, ni kusema ngozi ya ngamia, lakini niweze kusema kweli na kuhubiri kweli, kuliko kuweza kuwa na utajiri wote wa dunia. Mnaona makusanyiko yako pale, pasipo Mungu katika programu zao, bila hata matunda ya Roho walisonga mbele, um eine, na waliweza kuwa na mambo tu ya ki si ya ya nje wakiwa na kupigana na si ya, ya, ya, ya mzunguko au msumeni mzunguko. Hasa matunda ya Roho iko wapi? Upendo, salama, furaha, uvumilivu na upole iko wapi? Hamuna hata dakika mbili ya uvumilivu. Uvumilivu, upole, yote ishakakauka. Matunda yote ishaka kauka, ishaka, ishaka kufa mauko na maprogram makubwa. Oh, iliyopangwa vizuri Ispeasa, wanasema oh, mchungaji wetu uko vizuri kuliko wengine na kwamba aliweza kupata maisha makubwa na maalama kubwa ya shule hiyo. Ni kweli? Hizo maalama makubwa ya shule hiyo yote inaweza kuleta mpaka kufa? Ni kweli? Mnaona, tuko na hiyo yote, tunayamini, tunayamini. Lakini sasa matunda yako wapi? maji ya uzima yako wapi? Sasa ina iko huko juu au inateremka kuonekana mpaka huku katika bonde? Mnaona kama vile mshakusema, kuna furaha, watu wanakuwa na haraka tu, wanaenda huku na kule, wanakuwa the... wanakuwa wanamemba hapa na kisha huko, siku zote katika mahali fulani mpaka mahali pengine Manche, uh, Wamoja, wanapata kwamba wanafanya hiki kwa namna aliyo fulani ya baridi, na kisha wanaenda huko, wanakauka, wanakuwa baridi sana, lakini wanaendelea kwenda na kuja. Sasa matunda ya Roho yako wapi? Yote nakufa na tunayaona mahali pote, unajua kwamba ni kweli, ni kweli, ni kweli, na kisha tunatambua kwamba yayo yalifanyika na yalifanyika huko katika jangwa, walifika huko pasipo Mungu. Ni kweli, walitembea pa, walitembea kwa siku saba, ndiyo wakasema o oh, Mungu kupamoja nasi walikuwa akiwaza hivyo ya kwamba tuko hiki na kile, lakini Mungu iko wapi? Mungu iko wapi katika mambo hayo kwamba tuna makusanyiko makubwa dinge, makubwa sana fine, tuko na mambo makubwa na mambo makubwa yaliyo mazuri na viti, viti vizuri viti viti ambayo tunaweza kukaa ndani and kwa namna iliyo nzuri, na tuko na makadilagi inayonunua oh mamilioni mengi ya dola. Lakini Mungu iko wapi? Mungu iko wapi? Mungu iko wapi? Oh, na wakati wanapokuja katikati yetu wanasema siwezi kuwa na uhusiano na hii oh. Hapana, siwezi kusikiliza hii. Ndio sasa, ni nini matunda ishaka kufa? Mnaona ni katika hali gani tumefika, katika wakati gani? Mnaona walikuwa hawana maji huko, na kisha wakaanza kulalamika, wakaanza kunungunika o oh, Mungu o oh, Mungu ulikuwa mzuri sana, ulitupatia hayo yote lakini, sasa maji yako wapi? Maji ya uzima, unaona komunismu, unaona hizo mambo tofauti ambazo zinazofanyika na manabii ambao waliotabiri mwisho wa wakati na walishuhudiwa na sasa sasa, kunifanyika nini? ya haki iko wapi? inayoweza kuleta sauti, nabii iko wapi? katika in nchi hakuna nabii katika nchi hakuna wa haki ambayo tunaweza kuuliza shauri, ambayo tunaweza kuuliza. Yosafati alisema ndiyo, hakuna tena nabii mwingine ambayo tunaweza kuuliza shauri, ambayo tunaweza kubishana nayo na kumuuliza na kuweza kuleta mazungumuzo juu ya haya. Wafalme wa Kwanza sura ya 22 mstari wa 7. Mashirika yalituweka katika hali kama hiyo, na hatuna tena imani, ndiyo. Sasa jibu iko wapi? Wanalia, wanasema sasa, mtu wa Mungu iko wapi? Mtu iko wapi ambaye anaweza kutuambia kitu fulani ambayo Mungu anayotaka kutuambia. Lakini Baskin leo yuko hapa John hii. Roho Mtakatifu yuko hapa. Anaweza kuambia yempasha kufanyika. Anapata kuja kwenu. Uh, anaweza kuwasha tena moyo wenu. Anaweza kuiwasha tena na kuifanya mpya. Na kuifanya kuwa hiyo ndani <muchanatri> uzima. Unaona? Yeye peke yake anaweza kufanya hiyo. Mungu peke yake kupitia Roho Mtakatifu yeye yeah, yuko hapa. Na sasa tunatambua <muchanatri> kwamba walianza kulalamika na kuomba shtorpen, yote ilikuwa imekufa, yote ilikuwa wazi, ilikuwa uchi, yote ilikuwa imekufa. Ndio wa haki wako wapi? Wachaguliwa wako wapi? Walilalamika, hakuna nabii katika nchi, hakuna mtu anayeweza kutuambia kutoka kwa Mungu yale ambayo yanapaswa kufika. Sasa sisi zote tuko hapa tunaungana na tunaenda katika vita, lakini tutapigana <tipi mafie> na nini? Au tutapiganisha nini? Na iko hivyo hivyo kwa ajili ya kanisa. Tuna wanamemba wengi, tuna kusanyiko ukubwa, tuna mambo tofauti, tuna mambo ya kujifurahisha na mambo mengine mengi. Nani aliyevaa vizuri, aliye vizuri nani? Nani aliye na mambo na na vizuri kuliko ingine, na nani anaweza kujisifu kuweza kuwa aliweza ku kushinda ku michezo mingi ya bingo na mambo mengine, lakini msahau hiyo yote, turudi kwa Mungu Landen. Hakuna kwa tena nabii katika nchi ambaye anayeweza kutupatia jibu ya Mungu anlage. tuko wapi? Au iko wapi? Oh, hali ipo namna gani? tunahitaji sauti ya mtu wa haki tu. ilikuwa ni Yosafati, alikuwa ni mtu lakini alikuwa pamoja na watu wabaya. Hiyo ndio shida jioni hii, warafiki wabaya. Wet, watu wengi wengi, watu wazuri wengi, lakini wako katika mashirika madhehebu, lakini watu wazuri Tunahitaji mtu, hiyo ndio shida. Kama tunaweza kukutana na mtu tunaweza kupata kwanza maamuzi. Kuna wa Uislamu, kuna wa Buddha, kuna mambo mengi ya hayo, hasa kipimo cha wakati huu kiko hapa. Ni yale tunahitaji, na sio psikolojia au kikundi cha kiteolojia, lakini tunahitaji Roho Mtakatifu. Tunahitaji mazoezi mapya popote na Mungu na kitendo kupitia Roho Mtakatifu, kitendo kinachofanyika na Mtakatifu, tuulize Mungu wa manabii ko wapi? Mungu iko wapi anayeweza kutenda kupitia Roho Mtakatifu, anayeweza kufanya kuwa weupe kuliko teluji? Mungu iko wapi anayeweza kuwa hapa, anayeweza kuokoa, anayeponya, anayeshonyesha, anayekamata watu, anayeweza kuponya watu waliogonjwa gonjwa, aliyo na kamata miguu ya watu walio lemaa anayeweza kuponya watu waliogonja makansa na kadhalika. Wako wapi? Mtu iko wapi wa Mungu na tunaweza kama hiyo? Haifike ni kusema kuna kitu ambacho hakiendeki, kuna kitu cha uongo ndani. Niliweza kuzungumuza wakati uliopita kuhusu mahabari, kuzungumza kuhusu mahabari, mnaona tunapata kujulishwa kila siku. Katika wakati ule Yohana alifanya yale anaweza kuita leo kwamba ni kusumbua. Aliweza kueta nguvu katika gereza mbele, aliweza kuona kuona ya kipekee kama vile tai, akaona maono na hapo hapo akauliza akasema, wende ulize kama ni yeye au hapana. Na wakati aliposema Wakwa, kwamba wende muulize yale mlio ona ya kwamba vipofu wanaona wavilemba wanatembea, na mengineyo matao kumi na moja matao kumi na moja kumi na tano Na Yohana alikuwa amehubili kwamba masia atakuja, atautengeneza uwanja wake mwenyewe na atatengeneza uwanja wake na ataunguza magugu katika sh, katika moto wa kuwaka na ngano yake akajiweka katika gala. Unaona, Yohana, kwake mambo yalikuwa ionekane kama vile ingepasha kuwa kemamo, kwa sababu alikuwa ameona mambo tofauti, na iko hivyo hivyo tena leo. Makusanyiko hayo wa Methodisti wa Batisti wa Presbiteriani wote wawasikie yale ambayo tunayotaka kuwaonyesha wanangoja ili Kristo yeye mwenyewe aweze kuogesha, ili wavipofu waweze kuonekana na kutembea na wavilema waweze kutembea, wavipofu waweze kuona. Iko hivyo hivyo leo leo, lakini leo Mungu anasonga mbele, anaendelea. Mungu iko hai, yeye ni Mungu siku zote. Wa haki waliweza kulalamika wale na mwenye haki, wakati ule alisema, hakuna nabii katika nchi ambaye tunaweza kuuliza shauri. Ndio ninataka niweza kusikia Is naweza kusikia akisema ndiyo, kuna mutu um, moja kuna moja si na um, akatazama um, karibu yake akasema, akiambia Yoramu, hautaamini mutu yule, kwa maana baba yako hajawahi kumwamini, lakini yeye yuko katika nchi na hawakuweza kumwamini na mutu yule ninamjua, lakini yule ambaye nayejua roho ya yule aliyemtangulia anakuwa juu yake, naye anafanya hiyo kitu moja, kama vile Eliya na roho aliyekuwa juu ya Eliya anapashwa sasa kuwa juu ya Elisa, na tunaona kwamba hiyo ndiyo tunahitaji watu kama hao ambao roho wa Mungu anatakuwa juu yao. Unaona, yale yaliyofanyika kupitia Yesu Kristo ye mwenyewe inaweza tena sasa kurudilia, kwa maana huyo roho mmoja alikuja juu ya kanisa na hazo matendo mamoja ziizokuwa zikitimilika katikati yake na kutimilika kupitia yeye, ipasha kutimilika kupitia kanisa na anasema ndiyo, ninajua mtu yule iko wapi. Ninajua kwamba roho aliyekuwa juu ya Eliya iko sasa juu yake. Sasa ninajua hiyo Yoramu hawezi kumwamini, na wanafunzi wote wa manabii hawamwamini pia, walipokea mafunzo yao ya kitheolojia lakini. Sasa tazama, sababu wakati Elisha aliporudi na aliposema kwamba Elia and, and Ali alikuwa amenyakuliwa, wengine waliwaza kwamba here alikuwa mahali fulani tena, na wakatuma watu ili waweze kumtafuta. Walikuwa hawakuamini yale ambayo Elisa alikuwa akiwaambia kuhusu Elia, na iko hivyo hivyo tena leo. Leo hawawezi kupata Yesu Kristo. Alinyakuliwa, lakini ali mwanga roho wake juu ya yetu, na ali mwanga juu ya kanisa na anaonekana lakini hawezi hawezi kuona kuona. Amina, kwa sababu ya theolojia walioweza kujitengenezea. Na watu hakuja katika shirika, anakuja kupitia moyo Amen. wa mtu, na kwa ubatizo Roho Mtakatifu amina Amen. na sio kwa mitumikio so iliyotengenezwa na mtu oh, walijitengenezea walijiundia makusajiko au makaramu nyingi tofauti na wakasema kwa maneno haya kwamba sioni mtu yu yule, si sote tuko na madiploma zetu za university, tunajua mengi kuliko yeye And... na tunajua kwamba mtu yule ambaye aliyekula na kunywa pamoja nasi hapa, tunamjua namna gani aliweza kupandishwa mpaka mbinguni? Kwamba hapana, haiwezekani, tunamjua, tulikuwa tukimjua, tuli ndiyo Mnaona walikuwa hawamjui. Sasa mwende mtambue, muone yale yalifanyika. Walitafuta na akasema, mwende mutafute huko, hamutamupata. Waliweza kumchekelea, hamutamupata katika shirika lenu na katika mitumikio yenu Alinyakuliwa, alipanda juu na anakuja juu um yetu kwa sura ya roho mtakatifu, um ili aweze kuendelesha na kushuhudia neno lake, na mnapashwa kuzaliwa upya kupitia ubatizo wa roho mtakatifu katika yale ambayo mungu anayofanya sasa. Um, haitoshi kuweza kutumika tu kwa roho wake na kisha kuweza kuja katika kazi pana. Inapaswa kuwa ni Roho Mtakatifu wa kweli ndiye anayeweza kuanzisha matunda ya roho, ya Roho Mtakatifu ya kweli, iliyo utulivu, upendo, salama, furaha, matunda yote ya roho, na hiyo na sio mengine. Yoramu hakuamini, kwa maana shule yao ilikuwa ikimwambia au wanafunzi wa, wa manabii wa kusema, hapana hapana, ni kwamba hiyo ipasho kuwa hivi kwamba sisi tuko na kundi letu hapa kwamba tunaenda mtafuta tena, unaona nini? Hiyo ndio iliweza kufanya katika miaka hii yote elfu mbili iliyopita, walitafuta kumtafuta, lakini waliweza kumtafutia wapi? Katika mashirika, lakini haiku kule. Ni kweli, na wanasema tunapasha kuwa moja, ndio tunapasha kwamba ni kweli tunapaswa kuwa moja, lakini moja katika neno, neno moja, katika yeye, moja katika yeye na sio mahali pengine. Kwa mfano kama uzakuwa katika makosa na kama uzakuwa katika neno na hapo sasa, mnaweza kosa kuwa na ushirika. Ninahitaji niweze kuwa katika makosa ndani ya mafundisho yangu kuliko ndani ya moyo wangu, kwa maana Mungu atachunguza moyo. Ninaweza penda niweze kufanya kama mtu mkatiza makosa, anahitaji msaada, mumsaidie. Kama hamuwezi kupenda wadui zenu, kama uweze kupenda wadui zenu kama vile mnavyopenda warafiki zenu, hamuna yeye, hamkumpokea kanisa halijaweza kumpokea, halijaweza kuwa tayari. Natumaini kwamba mnaelewa yale nilisema, murudi kwa upendo, upendo wa ukombozi. Upendo tunahitaji ya mambo mengi, lakini tunahitaji upendo ndani mwetu, kwa maana upendo unaleta umoja uhusiano na, na wakati hakutakuwa upendo uwili au utatu unaweze kukusanyika, lakini muweze kuwa wa Bwana. Mrudi kwa Bwana na hapo mtaweza kuona wokovu wa Mungu. Na tunajua kwamba wakati kusanyiko linapojiunga mahali fulani, pale shetani anatawala na anakuja sasa, miongozo mipya inakabatika, na hapo kugawanyika inaanza na magawanyiko yanaonekana na, na mengineyo. Unaona ndio ramu bi kundi ange, angeliweza tena kuamini, angeliweza kuamini yote, na sasa angeliweza kufanya nini? Alikuwa na hiyo teolojia moja na yale yaliyokuwa imekuwa ememutangulia katika shule ya wa manabii. Unaona, walikuwa kujua yale mpasha kufanya, waliwaza kwamba ninakuja. Nataka kusema tu ninaamini au tuna mimina toni tatu ya maji na tunaita hiyo kwamba ni ubatizo wa maji, na kisha wanasema tuliweza kufanya hivi, ipasha kuwa hivi na kwamba ipi uze kuwa hivi, ndugu, na kwamba tuko nayo nasha. Tunabatiza hiki kwa mmoja, wanabatiza hii kwa namna hii, na wengine wanaofanya kwa kubatiza kwa maji kwa kumimina kwa maji na kwa namna nyingine. Na iko namna gani? Tuko na sura ya nje, lakini sio Mungu. Na Mungu iko katika don't Mungu haiko katika hiyo sura ya nje Mungu. Mungu iko katika roho na Mungu ni roho, na wale wanaomwabudu wanaomwabudu katika roho na kweli. Amina na acha Mungu atutumie manabii ambao wanaweza kuturudisha neno, wanaoturudisha kwa neno na kutuonyesha neno. Na sasa tunatambua kwamba walisema ndio tunaweza kupata ndiyo wamoja waliweza kushuhudia hii itaweza kuwa namna gani, na hii itaweza kuleta nini? Lakini kulikuwa watu wa haki wachaguliwa, na roho wa Mungu alikuwa juu ya huyu, na huyu akaambia Elisa iko pale. Ni yeye, ni yeye, yeye moja, huyo roho moja aliyekuwa juu ya Eliya iko sasa juu yake, iko juu ya Elisa. Ninajua kwamba ana hiyo roho moja, na ndiyo maana tangu wakati mtu wa Mungu aliposikia kwamba roho iliyokuwa juu ya Eliya inakuwa sasa juu ya Elisa, hapo sasa huyo mtu mmoja atafanya hayo mambo mamoja, kwa maana Eliya alikuwa nabii wa kweli na huyo roho mmoja wa kweli anaye kuwa juu ya mtu mwengine anapashwa kuwa ikifanya mambo mamoja iliyofanyika mbele. Uniache niambie hapa, ndugu na warafiki wapendwa wapendwa, kama roho wa Yesu Kristo anakuja juu ya kanisa, na hapo sasa kanisa litafanya hayo mambo mamoja kama yale ambayo Yesu Kristo alifanya. Makazi nazo nazozifanya mtazifanya pia, aliyashuhudia aliyafanya na kama hiyo haifanyike ni kusema kuna kitu ambacho hakitembee. Mungu hawezi kudanganya. Mungu anasemaka kweli, anasema kwamba neno la mtu liwe la uongo, lakini neno langu la liwe la haki. Waroma tatu mstari ine. Ro, ro moja ilikuwa juu ya mtu yule na ilikuwa ni nini? ilikuwa ni ni nini? kitu moja kikafanyika na iko hivyo hivyo, hivyo kwa ajili Oliver ya kanisa lilochaguliwa leo na sasa, tusikie tumusikie roho moj, roho hiyo moja iko juu yake wakati wote. Tunapoona kwamba Mungu popote naye tunamusikia tutamusikia uh, her... na kisha wakaenda kumusikiliza, ni kweli wakijua kwamba ilikuwa ni kweli, wakaonekana mbele ya nabii oh Kulifanyika nini huko? akose hiyo iliweza kumugusa. Aliwaza kwamba alikuwa amekwisha kutakaswa. Yoramu, kwa sababu gani haukwenda kuona manabii yako wenyewe? Kwa nini haukuwezi kwenda kuona nabii wa mama yako au manabii ya baba yako? In deine wende na wende na uone wa wale, wale, wale wakujitengenezea wende huko, kwa sababu gani hawende? oh, huko apana, apana. Ndi Bwana ndiye aliye tutosha na tutaweza kuwawa, tutakufa kama Mungu hatusaidie. Hakukuwa na idaji ya kukufa, lakini walikuwa wamekwisha kufa kwa namna ya kiroho. Wanapozungumza ilikuwa tu ni zehebu dini na si zaidi ya hiyo. Unaona, kama Mungu harudi katika kanisa, kanisa litabaki limekufa, tutaweza kuwa tumekufa. Na wakati nabii yule alipotamka onyo lake, na mnajua nabii angeliweza kusema kama ziheshimu Yosafati zingeliweza kukusikiliza kugut, katika madhehebu tofauti na mashirika tofauti, Mungu angeliweza kuweka makini yenu na kukuwa makini kama hamuwezi kuwa munaheshima kwa ajili ya neno na kwa ajili ya wale wanaoletea neno kama Nu, oraro beri angeliweza kuja na kama wengine wote angeliweza kuja ni, lakini um ni kwa ajili ya wachaguliwa tu na si kwa ajili ya kanisa, lakini, lakini, lakini, lakini kwa ajili ya wachaguliwa, na kama sivyo hawangeliweza kututazama lakini, lakini ni taifa ndilo ntaka kuamini na ndiyo maana, na ni kwa ajili ya taifa hilo ndiyo nafika na Roho Mtakatifu ali waambia yale ambayo wangepata kujua. Nabii alizungumza, alihubiri kuhusu haki, akawaonya And... ya... na akaweza kuchunguza in... become... kujilinda kwake nona <speaking in foreign language> ninasoma andiko hapa inayosema in niletee chombo cha muziki au kinanda. Wamoja walikuwa hawaamini kwamba uh, anaweza kuwa na vyombo vya, vya, vya kupiga muziki. Muziki mzuri ilikuwa pale, na kama ingekuwa katika wakati, kama ilikuwa wakati ule, inapasha kuwa tena hiyo leo akasema mulete chombo cha kupiga muziki uh, na wakati walipopiga hiyo uh, kinanda, mkono wa bwana ukakuja juu ya mtu wa Mungu. Mnaona, naweza kuona gisi hiyo kinanda iweza kuletwa, akaweza kuweza kuimba. Amini tu, amini tu, amini tu, yote inawezekana kwa wale wanaoamini. Mupige chombo chumbo, au kinanda mpaka roho aweze kushuka Geist, na kisha roho akakuja er, na akaona maono. So er, na hivyo ndivyo inafanyika. Angeliweza kuifanya yeye mwenyewe, lakini Mungu peke yake na sio kwa akili yake. Lakini wengine watu wa akili walikuwa wakiwaza ya kwamba wafalme na watawala walikuwa wakiwaza ya kwamba wangeliweza kuyafikia kupitia elimu. Hapana, hiyo haitatembea, walikuwa vipofu. Ndiyo maana wanasema maono hii inayotoka kwa Mungu kwamba ni mambo ya udanganyifu, ya kwamba ni mambo ya kuwaza, kwa kwamba tude ya akili lakini hawajue neno <tabu> la Mungu. Na ijapokuwa ni maono ambayo iliyofunua kweli, ni sauti ya Mungu, kwa maana Roho wa Bwana alikuwa juu ya nabii na neno la Bwana lilikuja juu ya manabii, lilikuja kwa manabii, na kisha likageuka katika maono na akaona yale ambayo aliyopashwa kufanyika, na ilikuwa akili ya elimu lakini ilikuwa ni maono na ufunuo, na kisha akaweza kuona hayo akayajua. Na wakati alipoyaona, oh, Yoramu, unahitaji tena elimu nyingine? Hapana. Sasa na wewe Yosafati ambayo amepashwa kujifunza tena zaidi kwa ajili ya kujua namna ya kufanya mambo. Hapana, siyo hivyo, hapana. Akose ungelipashwa kutengeneza mavazi yako, kuweza kuwa na mavazi mazuri, na haungelipashwa akose kurudi na kugeuza hii kolo kwa nyuma, lakini kuweza kuigeuzia kwa ndani, na kisha weza kuigeuza kama vile livyo katika hizi mashirika Ketisha, la Katolika, mnajua yale ambayo wanaojua, wale wanaojua habari, wanawaza kwamba wanatokea katika Pentekosti na kwamba wao ni kanisa la kwanza. Ni kweli kama waliingelianzia, huko kulikuwa kugawanyika, na sio sio ya kweli, lakini kutengana Wanikolai na wengineo walikuwa wameguswa, wamewekwa pale ili waweze kutawala wanamemba wa kusanyiko, lakini sio Roho Mtakatifu alifanya hivyo. Roho Mtakatifu anakaa katikati ya mwili wote wa Kristo. Mwisho wa tafsiri, ndugu Frank, neno la mtafsiri. Sasa ilikuwa ni sehemu ya kwanza, Tutaweza kusikia sehemu ya pili kesho. Natumaini kwamba ilikuwa ni ya kueleweka vizuri. Mnajua ndugu Abrahamu alikuwa na tabia ya kuweza kusema mambo mengi kwa kulinganisha au kwa mifano, na nawaza kwamba tumesikia vizuri yale ambayo iliyosemeka, na siyo mipango mupya na siyo miongozo mpya, miongozo lakini mazoezi mapya ya kitendo cha Mungu kupitia kumiminwa kwa Roho Mtakatifu. Kwa kweli tunaamini kwamba baada ya mafundisho kupitia neno, nyuma ya kukosolewa kupitia neno, nyuma ya kuingizwa ndani ya neno, Mungu ataweza kutufanya Heiden. Kwa mwisho tuweze kuishi nguvu za Roho Mtakatifu, kama vile ilivyokuwa kwa mwanzo katika wakati so uliopita hatupashi so kubaki kama mishra, vile tulivyo katika wakati huu, na hiyo haipashi kuendelea hivi. Tunaamini kwamba Mungu atatimiza ahadi zote alizotoa yeye. Ni yule yule jana, leo na ni yule yule milele na milele. Ona jisi asha kushukuru, ona jisi unaweza kuonyesha shukurani tena jinsi kulinganisha inaweza kuwa ya kamatika sana. Na huo roho mmoja aliyekuwa juu ya manabii wote ya wakati wote ilikuwa juu ya Elia, juu ya Elisa, juu ya, ya, ya, ya Yohana mbatizaji aliyekuwa akitembea katika nguvu na roho ya Elia. Na hiyo roho mmoja iko tena katika kazi leo, anarudisha neno na kufunua neno, anafunua neno kwa wale ambacho akufunulia naye atakuja kama vile nguvu za kiungu juu yao ili liweze kufanya hai neno ambalo waliweza kusikia na kuliweka katika matendo. alifanya ya ja kusikiliza iliweza kusikilika vizuri kwamba kama hiyo roho moja iliyokuwa juu ya kanisa, kama hiyo roho moja ilikuwa juu ya Kristo inaweza kuwa juu yetu na iliyokuwa juu ya kanisa iliyokuwa katika kazi katika wakati wa mitume, ni kusema hiyo kitu moja kisha kufanyika tena leo. Na hiyo pia tumekwisha kuiambiwa tena upya kupitia makusanyiko mudumu, mvumilie katika maombi, hata hiyo hata kama inaweza kukamata usiku nzima, mpaka Mungu aweze uweze kutimiza na mpaka hiyo iweze kufanyika. Tushaka kuisema hapa hiyo hitaji moja on inapasha on kutushika sisi sote kwa kiwangu so, hatuwezi tena Let's kufanya sagen, Herr, kitu kingine ila kuweza kusema Bwana, utuhurumie, weka mwisho kwa haya yetu, na uweze kutukuza jina lako, ukishuhudia neno lako unapo tubariki tu tena upya. Mungu atafanya hivyo kwa neema. Tusimame na tuweze kushukuru Bwana pamoja akosi, tuweza kuimba tena pambio ya nyimbo. Amini tu, amini tu, amini tu, yote inawezekana, o amini tu, amini tu, amini tu, yote inawezekana, o amini tu. Yesu yuko hapa, Yesu yuko hapa. Yote inawezekana kwa sababu Yesu yuko hapa. Yesu yuko hapa, Yesu yuko hapa, yu Yote inawezekana kwa sababu Yesu yuko hapa. Wir haben es gesungen. Tumeyaimba zolis nun zu so werden. Acha iwe hivyo. Im Alten Testament geschrieben. Ndani ya agano la kale imeandikwa. Wenn Gott wir kama Mungu iko pamoja so nasi kweli kweli. Majabu yake yote na alama zake ziko und wapi zote? Ambazo baba zetu walizo tuzungumuzia. Waamuzi sita mstari kumi na sita. Waamuzi sita mstari kumi na tatu. Mungu ashakafanya mambo makubwa, lakini tuko katika wakati inayoandikwa na kushebeka ishaka kauka. Iliyokufa Mungu anataka aweze kuleta uzima mpya, na inawezekana kama muti haukukatwa kama mizizi haikuongolewa hapo sasa, inawezekana. Kila mwaka Mungu anafanya hii kipaji katika anga, anazalisha yale iliyokuwa imekauka mahali ambapo tena majani, mahali ambapo hakuna tena kitu chilicho cha rangi ya majani, mahali ambapo kunapokuwa mizizi, mahali kunapokuwa maji, pale anazalisha tena uzima. Tumepandwa kama vile muti karibu ya mito ya maji ya, maji ya uzima. Tunapasha ku die des chukua matunda matunda ya kiungu matunda ya Roho. Anataka atupatie uzima mupya, anuweze kutupatia tena matunda mapya kwa neema. Baba ya mbinguni, tunakushukuru kutoka kinii cha moyo na kwa imani tust, kwa ajili ya yale unayofanya hauwezi tufanya tofauti tu, ulituma mvua ya kwanza written, so na utatuma mvua ya mwisho um, uliopanga katika wakati wako greening, kwa ajili ya kuleta so tena uzima kwa majani na kuweza kuifanya tena ya rangi ya majani na kuweza kuleta tena matunda. Bwana mpendwa, unayajua, hatutafuti njia mpya, na sio mpango mpya, na siyo namna mpya ya kutenda. Bwana mpendwa, tunakutafuta wewe. Tunakutafuta. Kwa maana unatuambia kupitia nabii tafuteni Bwana, musipande Giligali na musishuke Betlehemu ya Beteli, musishuke Beteli, lakini mwende nakumutafute Bwana ja, nanyi ata wahurumia. Bwana mpendwa tunakutafuta, tunakupenda Ulitulinda mpaka katika saa hii, oh. Hatukuweka moto wa kigeni kwenye masababu. Hatukutengeneza upepo wetu wenyewe. Bwana mwaminifu, tuko hapa. Hatukuweza kuanzisha furaha yetu wenyewe na au kutengeneza anga yetu ya karismatiki kwa maana tunakutarajia wewe, tunakungoja wewe, wewe peke yako ambaye unayebatiza kwa roho una na kwa moto. Na wakati unapofanya hivyo, wakati tunapoifanya hivyo, itakuwa ni ukamilifu wako na itakuwa ni mwanzo tena mpya na itakuwa kama vile mwanzo, na hiyo kitu moja kitafanyika tena. Mungu mpendwa, tunataka uweze kutushika sisi sote kwa ujumla tusiitake tena kitu kingine ila yale unayotaka, na tuweze kugeuka hiyo kweli kweli, tuwe sehemu ya shauri yako ya kiungu katika siku hizi. Bwana mpendwa, nisaidie kwa namna ya kipekee sana. Oh, Mungu unipatie tena uaminifu nyingi imani nyingi, ujasiri nyingi. O Mungu, ulituzungumzia, ulituma nabii kwa ajili ya kututosha katika mvungu huu wote na kutufunulia neno lako na mapenzi yako. Tunakushukuru kwa ajili ya hiyo, ndiyo tunaona as neno as lako likingaa kama vile taa inaongaa katika mahali pa kisa oh. Angazia on, uso wako juu yetu, tusaidie, uje ukutanane na sisi na utubariki, toa ulimwengu ndani mwetu, yote ambayo isiyotoka kwako ya auch nicht zu dir. Yale siyoongoza pia kwako, ila yale inayotoka kwako ndio ambayo inayoturudisha kwako, ndiyo yeah, in yeah. inaturudisha yeah. mbele ya uso wako Bwana mpendwa, timiza wewe mwenyewe katika saa hii tuweze kuona na ukuona katikati, katika yetu ndani ya maisha yetu mpaka kwenye mwisho wa dunia dunia, tunakushukuru kwa ajili y... tunakushukuru wewe kwa moyo wote, wewe Mungu mweza yote, kupitia mahubiri ambayo tumekwisha kusikia, hata pia nasi tuweze kuona hacha nasi eze kuweza kuwa, kuwa na chumvi pamoja nasi, kama vile sema katika mahubiri juu ya mlima huwe na chumvi pamoja nanyi. Bwana mpendwa, hacha visima vyote vilivyowekwa nda, ndani sumu viweze kutengenezwa viweze kuwekwa ndani hiyo chumvi, iweze kuwa tena maji mapya mazuri na matamu. Tena iweze kutokea ndani. Unajua hadi. Unajua uzuri zote. Ndio. Wale wote ambao wanaologa kisima, Bwana mpendwa, uweze kutuhurumia ili tusiweze kuwahukumu, lakini tuweze kuleta chumvi pamoja nasi na tuweze kuiweka mahali pote, ili kuo, kuoza iweze kupotea na yote iweze kuwa safi kwa ajili ya utukufu wa jina lako, kama vile wakati ule katika chemchemu ya Yeriko ambayo tuweza kutembelea sisi wenyewe, tuweza kuona na iweze inayoweza kububujika tena leo. Mungu mwaminifu, hakutaweza kuwa kuzaa kubaya, hakutaweza kuwa maamuzi mabaya. Hakutakuwa tena makosa befeel. Hakuna kitu kingine kiweza kupita pembeni hapo. Sasa utatushika chini ya uongozi wa hapo hapo wa Roho Mtakatifu wako na iwe hivyo katika jina unta la Yesu Kristo bwana wetu. Mungu wangu tusaidie wakati segnum, tunaposaidiwa na tutasaidiwa, utubariki nasi tutabarikiwa. Haleluya. Utukufu na heshima iwe yako Bwana wetu na Mungu wetu katika jina la damani na takatifu la Yesu Amen, amina.