Ashukuruwe Bwana, inakuwa vema kuimba kwa ajili ya utukufu wake na sana sana, sana, kama tunaweka moyo wetu wote ile itafikia uncle. itafika mbele ya All kiti cha neema ya Mungu wetu, Mungu wetu. Mungu hii yale yote tunayoyafanya, inaomba ifanyike kwa you moyo wote kutoka ndani ya moyo tumesikia kutoka moyo na tumesikia kwamba tunapaswa kuwa ndani ya kazi, kwa sababu wakati saa gisi wakati saa inaposonga napo na vile vile pia eh, Bwana kurudi kwa Bwana inakuwa na karibu nasi, tunahitaji tuweze kuwa kwa siku hiyo tuka tayari kama vile tulivyosoma ndani ya, eh, ya ya barua ya Petro ikisema kwamba ndani ya siku hii ya mwisho ndiyo, eh, okovu hiyo itafunuliwa itaonekana. Na swali sasa ina, inakuwa ya kuja kwamba kama tu unaweza kuwa tayari, ili tuweze kuingia ndani ya utukufu pamoja na Bwana. Hiyo okovu itaonekana ndani ya siku za mwisho, na huduma hiyo mahali pote ndani ya mahubiri yote yote, inapaswa tusaidia ili ziweze kuwa tayari siku Bwana atakaporudi, kama tukufikiwa hile kupitia mahubiri, ili wandugu wote waliosikia waweze kuwa kufikia hiyo hasa inoie kama kufikia kwa kitu gani, lakini hiyo ndio lengo. Lakini Mungu yeye alijifunua yeye mwenyewe ya kwa hali ya ajabu kwa neema yake na kwa neno lake hili haizi tena husika na yeye, lakini anahusika na sisi kupitia imani ambayo tunaweza weka ndani. Kila kitu kinawezekana kwa kila yote anayoyamini, lakini haiwezekane kumpendeza Mungu kama hauna imani. Na ndiyo maana tulitaka kupokea kila neno, kila neno ndani ya imani, da kwa imani na tunatarajia na tusukue ndani ya imani tukingojea utimilifu ya yale yamesikilika ndani ya neno, na hiyo nayo sasa itafanyika sasa. Hapa ni ndugu Rusi leo mchana, mchana nyuma mchana kati, nitakaita ndugu mbili, naita ndugu Urusi na amini kwamba kulikuwa neno la damani sana ndani ya maandiko na nililifungula na hapa tunaona kitendo cha ajabu. Tazama, huyu hapa mwanaume Naamani, ndiyo jina lake, na sijue kama anaweza kusoma kwa machache na vizuri, inaweza kusoma ndani ya Wafalme wa Pili sura yake ya tano anasoma Wafalme wa Pili wa pili sura tano mstari wa kwanza. Namani mkuu wa majeshi wa Siria alikuwa akiheshimika kwa mkuu wake, akikuwa na heshima kubwa, ni kwa sababu ni kupitia yeye ndiye Mungu alikuwa amepatia ushindi kwa Wasiria. Alikuwa huyo mpiganaji mkuu, akakuwa akapata ukoma, na na kulikuwa wasiri, Wasiria walikuwa wamechukuliwa kwa utumwa ndani ya kuchukuliwa huko huku eh, eh, Siria kulikuwa msichana aliyechukuliwa huko akakuwa ndani ya nyumba ya Mnamani. Akaambia huyo msichana akamwambia ja, eh, mkuu wake, mama yake akamwambia eti kama huyo bwana mwa, wangu akienda wa kwa nabii wa Samaria atapona mba huu. Naamani akaenda kwa bwana wake, akaambia bwana wake eti ati yale mwana mwana mwke, ule mwanamke msichana ali nyumani ni mwaku wangu aliambia mimi, eti mfalme wa Siria akamwambia, eti, aka eti, enendeni yonde huko, nitakupatia barua kwa ajili e, ya mfalme wa Siria wa Israeli. Akaenda katika baranjia, akaenda na natala, talanta e, sita na mavazi kumi akaenda mpaka kwa mfalme wa, wa Israeli, akampatia barua, akasema eti barua hii ikifika kwako ujue kwamba nimekutumia na mani ili uweze kuwamponye kutoka, kutoka ndani ya ukoma wake. Wakati mfalme wa Israeli aliposoma barua akapasua mavazi yake, akasema kwa sauti kubwa, akalia eti mimi niko Mungu wa kuweza kuokoa na ku, na kuponya? Sasa huyo mutu niweza kusema kwamba niweza kuponya mutu huyo na ukoma wa wake? Tazama, sasa iko natafuta masababu ili iweze kupigana na na mimi na Elisha, mtu wa Mungu aliposikia kwamba mfalme sasa. Kwanza mpaka hapa namini kwamba uh, ndio andiko hili, kulikuwa kutoelewa vizuri kweli. Mfalme alikuwa na sheria, hakuwa na mamlaka lakini Mungu, lakini, Mungu alikuwa na manabii wake kwa wakati wake hakuwa na mamlaka kwa kuponya lakini Mungu ye mwenyewe alikuwa na wanabii wa wake kwa wakati huo. Kulikuwa Elisha, aliyekuwa nabii nabii kwa wakati huo, na tunaona kwamba aa, msichana huyo alipana mafundisho mazuri, lakini yake ilikuwa ya muhimu ni kuweza kufata, kufata hiyo maagizo mafundisho hiyo, ndio ya muhimu, sio E, e, sio kuenda kwa watu wenye wanapendeza lakini kwa hatua kwenye mahali ma pazuri akwenda kwa mahali pazuri, na eh, naamini kwamba uh, <um3> ni nehema ya kipekee ambayo tuko nayo kwa hii wakati, wakati tunapotafuta so kinye, tunapo, kinye kiko cha haki, tunapotafuta mpaka tunapata kinye kiko cha kilicho haki, na huyo mtu alikuwa tayari na na, a, a ku, na na nani ambaye asiyejua kwamba kama mtu fulani nani angeliweza kuwa kama angelikuwa amefikiwa na ugonjwa huo na kutaka kupata uponyaji, nani asitaka kupona? Lakini tunaona kenye kilipitikana na tunaona angisi yote ilifatilia wakati mfalme alishiweka katika hali hii yoyote na huyo Kante, er Elisha mtu wa Mungu. Mungu aliposikia, mstari wa nane, aliposikia kwamba mfalme wa Israeli alipasua mavazi yake, akia: sasa mfalme kwa nini alipopasua mavazi yake, mutume kwangu wapate kujua kwamba ndani ya Israeli kuna nabii. Ndiyo, Namani akaja na farashi zake na, na gari lake, akasimama mpaka kumulango wa Elisha na Elisha akamwambia kupitia mjumbe eti eti wende ukajitupe ndani mara saba ndani ya Yordani, na mwili wako itakurudia katika hali nzuri na itakuwa safi. Namani akakasirika na akaenda kwenye gari lake, akasema oh, nilikuwa ni ukiwaza ni kwa uhakika kwamba atatoka yeye mwenyewe akikuja mbele yangu na kusimama mbele yangu na kwamba ataita jina la Mungu wake na kwamba atauonyosha mkono wake so mahali papa juu patakatifu, na kwamba ataponesha hii ukoba la manaa na, na, na, na, na, na, na, na fafard mito mi, mi, mi, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya Damaski haiko mizuri kushinda hata Yordani. E, naweza kunawia ndani um na kunisafisha nakaenda nakatoka mbali nao na kijaa kasirani. Na sasa, watumishi wake wakamkaribia wakamwambia kwa maneno haya, Bwana, kama nabii angeweza kuomba kitu cha hatari, ungeliweza kukifanya. Sasa mara ngapi amekuambia tu eti nenda unawe na utakuwa safi? Wa na wakati aliposhuka huko Yordani na alipojitupa mara saba kulingana na agizo za mtu wa Mungu, mwili wake ukageuka safi kama vile mwili wa mtoto mchanga. Si vyepesi sana. Naamini kwamba ndugu na dada wapendwa, nasi tunapashwa kupata fundisho kupitia neno hilo. Watu watu wanakuwa na mawazo yao na mania zao. Ma gisi wanawazia wakiwazia, namna gisi Mungu anaweza kutumika nama, namna gisi watu wa Mungu wanaweza kutumika na namna gisi hii pashwa kufanyika pahali ya kukamata mambo kama vile Mungu ye mwenyewe anaifanya, kwa sababu Mungu ye ndiye iko ndani ya unyenyekevu. Huyo mtu alikuwa akitarajia kitu kingine. Hale, like, alifanya hatua am... moja mzuri, lakini, pe, lakini tena kingine akaweka mawazo yake akaweka mawazo yake yeye mwenyewe na mania zake kwa hatua ya kwanza, wa ndugu na dada, sisi sote si so tunapaswa kuweka mawazo yetu na mania ma, ma zetu nyuma na hata ma, ma, maagizo kuweka maagizo za Bwana mbele mbele, kwanza na hapo sasa, mambo yote itaenda vizuri, na tunayopaona hapa mhali ya wazi unaona, alikasirika, alikasirika kwa sababu mambo ilikuwa imepitikana kulingana tofauti na nia alikuwa na wazia, na ni hivyo ndio lifanyi, inafanyika kwa watu wengine, na ni hivyo ndio watu wengi wanakasirika wakati wanaafanya kitu fulani kwa nia yao wenyewe lakini tazama, mtu wa Mungu alisema, alisema na hakujitokisha ndani yake mwenyewe, lakini akasema eti wende ukajitupe ndani ya maji mara saba, na hilo ikafanyika. Si vya ajabu, haiko muhimu kwamba upate kuwa uyepesi, lakini watu watu wanataka kitu kya ajabu, kitu kingufu, kitu kya nguvu, lakini kama angelisema eti Kevini, weka milioni mbili hapa, ingekuwa vizuri kwake. Lakini unyenyekevu ilikuwa no kitu ki kigumu, ilikuwa kepesi kwa yeye. So na ujumbe kwa hii wakati the wetu iko kitu kepesi sana kwetu, wanahitaji kitu cha hajabu kitu cha juu, maneno makubwa na maneno ya hajabu, akili kubwa ya ulimwengu, ama kuwe umesoma sana kitu cha kubwa, lakini Mungu In yeye yuko ndani ya kitu kichache kitu kidogo, er zogering, ndani ya kidogo e zogering, mambo machache er ndani ya mambo machache madogo alikuja hapa akatumika mahali kidogo, yeye bwana kipa. Mungu na pia akaingia ndani ya utukufu mahali ya hali ya, ya, ya kidogo, lakini tutamwona ndani ya utukufu ndani ya shangwe na mashi, yake liweze kutukuzwa. Amina na sasa, ni ndugu Frank, tukutukuze Bwana. Hatustahili kwa maneno in hayo yote that, lakini mnajua, munajua kitu gani? haiko kwamba kuweka mtu kwa hatua ya kwanza, lakini tungelihitaji tungeliweza kuka, kukaa um kusima, atusiweze kusimama hata kutamka neno hat, kwani upande wetu, Mungu alikuwa akizungumza kila wakati kwa midomo ya watu, naye atafanya hivyo mpaka mwishoni mung tunashukuru kwamba alifanya vivyo, ili tusiweze kushuhudia kitu chochote, lakini tuweze kuwa tayari, tuweze kuwa tayari kupokea yale yenye ye alitupatia, na tusiweze kuchanga yale yaliyolifunua, lakini tuweze kukiheshimu kwa hali ya juu na tuweze kutukuza Mungu kwa ajili ya hayo. Na tumesikia mambo mengi ndani ya kuanzisha neno ndani ya neno la kuanzisha, tutarudia kwa machache lakini pia ndani ya maneno hiyo, Wafalme wa Pili sura tano. Huyo msichana msichana mdogo alikuwa amesema vizuri mahali pa kwenda Hakuchanganyikisha eh, eh, maadres ma, ma, ma, ma, ma, ma, lakini mtu jo alimchanganyikisha. Lakini kwa msara wa tatu alisema wazi wazi, akaambia mama yake wamk, kama bwana wangu akiambia nabii wa Samaria, siyo mfalme, sio mfalme wa Yerusalemu ama mahali pengine, lakini nabii nabii nabii walikuwa na uhusiano ya pale pale na Mungu, na neno la Bwana ilikuwa likikuja kwa nabii, na yale walikuwa wakisema ni Mungu nje likwa imeisema na ni hivyo ndiyo u ikifanyika kwa pale pale. Na hapa wakati mfalme aliposikia kwamba angeliweza kutakasa mkoma Ilikuwa vigumu kwake, alipasua mavazi yake. ni vitu vya, ni kawaida. nani angeliweza kutimiza ama kujibu yetan. na hata na nabii naye hakufanya hivyo, yeye alipana tu agizo ambalo alikuwa amepokea kutoka kwa Mungu na kwa kufata hiyo agizo ya Mungu ndiyo kufata, na, kufata, na, kufata na hiyo ndio kulikuwa ndani uponyaji. Wapendwa, hiyo ndio funguo, sio manabii ama mamitume ama watu wa Mungu, lakini ni Mungu mwenyewe ambaye alikuwa akitenda mahali kwenye mbako neno, neno watu wanatimiza miongozo yake, na ni pale ndio kwenye Mungu anaweza kutenda wenye wanafuata maagizo zenye zilitoka ndani ya kinywa cha mtu wa Mungu here. Na pale ndio siri, pale ndio kitendo cha Mungu mpaka milele na milele na mpaka saa hii. Na kama mtu hana neno la Mungu man, ni kusema kubaki akikaa ikaa, kwa sababu hawezi kusaidia ama kutumikia na kusaidia wengine na neno ambayo ndugu Rusi alisema ilikuwa wazi, wazi kwenye kuinyepesi sana kwa, kwa mhali moja kwa huyo mtu wa ajabu mkubwa, angelisema eti kama ingelikuwa ni mito ambayo kineza kunawa e, mito yetu, maji zetu, maji yetu ngiiko masafi E, iko masafi kushinda hizi za hapa Israeli ndani ya Yordani, lakini you know, Mungu alikuwa amechagua Yordani na Mungu that's alikuwa amechagua nabii kwa ajili ya huyo ya hiyo, na hiyo ndio njia ya Mungu, na ni kupitia njia ambayo Mungu alitayarisha, ndio tunaweza kutana na Mungu, na inaweza tufikia kwamba a kufikia kama huyo mtu hapo mbele kepesi kwa ajili yetu na inaomba In kitu kiweze kuwa kiepesi kwetu sisi hapa, hata leo na kama livyo iliiposema, wakati naposema kuhusu huduma ya watu wa hii kizazi hiki, kila mtu anajua kwamba ora Robert alikuwa akiwa kinena vizuri, na pia Osborne alikuwa akisema vizuri na Dominic, na pia na wengine kadhalika, lakini wakati inapohusu sasa kujiuliza sasa, nani aliyepokea neno la Bwana, tunaweza kufika kwa hatua na tunatambua kwamba yeye ilimpendeza Mungu aweze kuchukua mtu wenye mwepesi sana wa chini sana, ili aweze kumzungumza kuzungumza kupitia yeye, na niwaambia, njia ya Mungu haijabadilika mpaka mwisho itabaki, mpaka wale wenyewe wanaweza kunyenyekea chini ya agizo za Mungu, utaratibu wa Mungu, wale watasaidiwa na kuokolewa, wengine wote watatembea katika njia zao. Na mani alikuwa amekasirika kwanza hapa, lakini kulikuwa watu wa nyakili pembeni yake, na hiyo nayo na ni kia muhimu sana sana. Niambie, niambie, niambie, wewe unahusiana na nani? nami nitakwambia wewe ni nani. Nikuwa ni imezali ni ni ya zamani uwakisema hivyo, lakini kenye kinahusika ni kwamba tuweze kuwa kwa hatua mafasi nzuri na watu wazuri ambao Mungu anataka kutumikisha ili waweze kusema maneno mazuri ili waweze kutusaidia. Mnaona kitu kusema ata kwa, ha, kwa hatua fulani ama nyingine kwa hali ambayo tunamo ndani mahali hatuwezi kufanya kitu kingine Um die zu geben. Ama tufanya mambo ma, jambo lingine lakini tunaweza tunawtuweza kuwa na, na mtu ambaye Mungu aeza kutumikisha kufundisha vizuri kwa hatua moja. Ilikuwa ni msichana mdogo aliyepanda aliyetoa mafundisho maagizo ma, ma, ma, mazuri ambayo mtu alisikia vibaya, lakini tena baadaye kulikuwa watu wenyewe walikuja pamoja na yeye ni kusema watumishi wake na wao wao wakasema waowao waliweza kusema yale yenyewe. Ona istahili kwa mkubwa wao, msara wa kumi na tatu. Eh, eh, eh, wa, wa, wa, wa, watumishi wake wakakuja wakamwambia kwa maneno haya, eti kama bwana wako kama mwanaume wangekutuambia mambo makuu, angeufanya sasa. Mara ngapi amekwambia eti, nendeni na ujitupe, na nawe unauza utaku, utakuwa safi. Na msara wa kumi na nne inaandika na wakati aliposhuka ndani ya Yordani kusema kasirani ilikuwa imekuwa kasi, imeshuka na watumishi wake walikuwa mw... wamemwambia eti huyo mutu hakuambia akuomba kitu cha ajabu, sasa nenda twende, twende, wende na akaingia ndani ya Yordani akajitupa mara saba, na tazama mwili wake ikawa m... m... safi kama vile mtoto mchanga. Njia za Mungu ni ziko nyepesi kama hivyo werden, lakini si haziwezi kufanyika tofauti na jinsi Mungu aliagiza ali, hapana angeliweza kutembea hata miaka ku, arobaini ama miaka mia moja bila kushipona, lakini kwa agizo ya Mungu na, na, na njia za Mungu zinataka uponyaji, inataka uponyaji, zinaweza kuleta maajabu ya Mungu kwa wale wanaofata maagizo za Mungu. Na hiyo ndio fundisho kubwa kwa ajili yetu sisi mpaka kwa hii wakati. Tunaamini kwamba kila mtu anataka kufanya kitu, sio sisi wenyewe, lakini kuna mshaka fanya sema, mara nyingi si haiko kwamba tufanye kitu fulani lakini atuache Mungu aweze kutenda na nawambia, kama nilikuwa sijui kwamba sisi tuko wamoja ndani ya mpango ya wokovu ya Mungu. Kwa hiyo wakati ndani ya kizazi hiki, sio tu kuhubiri, lakini kuwa sehemu kya pale pale cha habari ya, ya Mungu ya wokovu. Na mimi siwezi kuhubiri kama, kama nilikuwa sijui, siwezi kuvumilia kuweza kuvumilisha watu na kuwanyenyekeza na kuweza ku na kuweza kupata haya kwa mwisho pamoja na wao, lakini najua kwamba kama vile Mungu aliye hai kwamba ni katika siku hizi ndio Mungu atamaliza kazi yake, na kwamba hatuko ndani ya kitu chochote, lakini tuko ndani ya kitendo cha Mungu, na yale tuko ndani ya yale Mungu anayofanya kwa hii wakati. Hiyo ndio tofauti kubwa ya, ya, ya, yenye inaonekana. Na niliongea na wandugu ambao walikuja kutoka Amerika wa huko Manila. So waliokuwa ndani moja ya dhehebu ambayo nao wanabatiza katika jina la Yesu Kristo, ambao pia wako na hatua maneno man, mamoja kama inafanana na sisi, lakini iko tofauti, lakini kulakuwa mambo, anasema huko inashitakasa huko inashitakasia huko. Lakini kuna moja aliponiuliza kama nilijua ni, kitu fulani kuhusu huduma ya ndugu Branham, akaniambia eti baba yangu naye alikuwa alikuwa ndani huko Phoenix alikuwa huko ndani ya makusanyiko na akaniambia eti ndugu, baba yangu alikuwa ndani ya makusanyiko Phoenix, na Mungu akaona gisi ya yeye Mungu alikuwa akifanya, lakini wengine wote hawakufurahishwa na maneno hayo. Na wakati maongezi yetu ilimaliza, hasa mtu akamuuliza, hasa ulikuwa umepata jibu yenye mbayo ulikuwa unangojea na unawezekana kwamba ilikuwa tofauti yenyewe ulikuwa umepokea wao, lakini akauza hasa, akasema kwamba jibu yangu jibu yangu ilipata swali yangu ilipata jibu, na Mungu ana, ana watu hapa kwa dunia na niwaambia huo hu, ndugu iko ilikuwa wazi na inaonekana vizuri, na nikamwambia nikamwambia, ndugu, mimi sihusishwe na kazi na programu yangu na yenu, lakini kazi yangu ni kuweza kutambua na kuheshimia mpango wa Mungu, kwa hiyo wakati na kuwa sehemu ya mpango wa Mungu kwa, kwa hiyo wakati na kuweza kuingizwa ndani ya mpango ya wokovu ya Mungu kwa hii wakati Is Israeli alitambua alisema, so eti na sisi tulikuwa kiamini na hivi na hivi lakini, so sio tu kuamini kwa sehemu, lakini kuamini kwa ujao. Sio wakati sasa ya, ya, ya, ya kweli ya nusu, lakini wakati ya kweli ya Mungu, Mungu shet kwa ujao haiko wakati ya kufungua kufunua hiki na hiki kwa sehemu, lakini wakati ya ufunuo kwa ujao wa Yesu Kristo inatolewa kwa taifa lake kwa neema kwa neema na ni hivyo ndio tunajua kulingana na neno la Mungu kwamba hatutende kwa jina letu ama kwa heshima yetu ama kwa faida yetu, lakini tunapatia Mungu haki yake, injili iliyo haki ya mitume isiyobadilishwa isiyogeuzwa iliyopewa kwetu iweze kuchukuliwa kwa mpaka kumwisho wa dunia. Na mimi sikuunda mambo hii muhali hii, lakini wale wanaojua geografia wanajua kwamba kutoka ndani ya district ya na mimi naweza kuambia leo, ninaweza kushuhudia tulikuwa tumekimbizwa huko na tungeliweza kuweza kuishi ndani ya hiko ni republic ya democratic ya, ya, ya Ujerumani kama baba hakuweza kubakia huko, na niweza kubakia huko na kufanya siku moja, na tulikuwa tulikuwa ki, kiishi kwenye kilomita kidogo tu kwenye eh, kwenye kwenye mpaka msara wa kugawana. Njia za Mungu na watu wake haziwezi kueleweka. Ningeliweza kukaa kwenye kilomita karibu kumi kwa upande wa pili, kama baba yangu hakuweza ku... kuweza kujaribu tena mara mmoja tena na kufanya safari katika barabara. Lakini Mungu alikuwa akijua mambo yote mbele hata iweze kufanyika na alikuwa akijua namna gani ataongoza mioyo, ni kusema mi, maji. Kwa hiyo wakati ya kwenda kumashule huko Vitingen mpaka ilikuwa ilikuwa kwenye mpaka mpaka moja na nusu ya mix, na hiyo ndio niliona kwa miaka tatu na mi najua, kinachosema ma lakini hatuwezi kuelewa mambo ma kusikia vizuri, hatuwezi kusikia, hatuwezi kuelewa njia za Mungu hapa kudunia. Lakini kama tunaweza kuangalia nyuma, mimi siwezi singeliweza kutimiza, kutimiza hii kazi kama ningekuwa huko kama ningekuwa huko ndani ya nchi yetu huko, lakini Mungu alikuwa ametengeneza vitu vyote vizuri, mahali nzuri. Mimi sikumtafuta, sikuitaka, lakini Bwana milele litafungulia kwamba Mungu alikuwa alipanga na kafungua njia ili akafanya, ili isikuwe watu wanaoleta mawazo yao, lakini Mungu yeye mwenyewe aweze tusema na, kutusema na kutusema. Nena kupitia mwanadamu, hiyo ndio kitu cha muhimu. Wengi walisema kuhusu walisema kuhusu Mungu. Mungu Mungu, lakini Mungu anataka kusema kupitia mtu, anataka haitoshe tu haitoshe tu ku, waweze kuzungumza kuhusu yeye, lakini anataka yeye aweze kuzungumza yeye mwenyewe, na anaweza kufanya hivyo mahali kwenye watu hawana cha kusema ama kusema kitu cha ajabu na kwa nehema, ndipo nasi tunaweza kuwa watu kama hao. Na nilitaka kuhusu ndugu is, yale ndugu kupfe alikosoma li kwa kumaliza nate, weekend hii e, Petro wa kwanza sura moja mstari wa pili Frige, wale waliochaguliwa kulingana na mpango ya Mungu kwa ajili ya utakaso wa Roho ili waweze kuwa watiifu na waweze kufika kumwangwa kwa damu ya Yesu Kristo, ili salama na neema iweze e kuongezewa we, we, kwenu. Jina la Bwana wetu Yesu Kristo iweze kushukuriwa, yeye ya yaliyetuzala ye ye tena upya kupitia kuzaliwa upya ndani ya kutoka ufufuka so wa Yesu Kristo dan ndani ya wafu. Najua kwamba iko neno la ajabu sana sana Mstari ya mwisho ya mstari wa tano: ninyi ambao mnalindwa kwa nguvu ya Mungu kwa ajili ya ukovu iliyo karibu kufunuliwa kwa wakati wa mwisho. Tunaishi ndani ya wakati wa mwisho, na hiyo itaonekana kwamba Bwana wetu alienda ili aweze kutayarisha mahali na wakati hao wazi yake watakaposema, hasa kurudi kwake kuliohaidiwa kuko wapi hasa? Tunapashwa kungoja ili mazihaka ziweze kuongezeka ziweze ku, kuonekana. Wakati sasa, wakati tunaposimama e, mbele ya watu na kuonyesha mambo haya, watasema hasa iko wapi hizo mambo yote mnayoamini ambayo walikuwa wameahidiwa tangu mbele? Lakini Bwana hachelewi kuhusu ahadi yake, kama vile wengine wanavyo zia. Hataki wale walio waliotaarishwa wali uzima wa milele wazi kupotea, kwa sababu wanapashwa kuitwa kutoka pamoja na Mungu. Kila kitu kinatembea kama vile alivyokipanga nasi tuna tunashukuru na tunashukuru kwa na moyo wetu wote kwa ajili ya hiyo hete. Im, im, wazia kama tunaweza kujisumbua kuhusu mambo yote yanayofanyika tunaweza enda wapi? Lakini Mungu alipanga yote, yeye ni mu, yeye ni Bwana wetu, kila kitu chote chiko juu yake, kiko chini yake, mambo yote italetwa na kuongozwa mhali ya ajabu. Atamaliza mambo yake kwa utukufu, mhali ya utukufu. Mstari wa saba ni kwa hapo eh, ukamilifu wa imani yenu inapaswa kujaribiwa, inajaribiwa kupitia kama vile dhahabu, na pia nawe anasema kuhusu kama vile ma, majaribu yote aina yote ya majaribu. Lakini ya muhimu, lakini wapendwa, mtoto wa, wa Mungu wa kweli mtoto wa Mungu wa kweli atatokea akiwa akibarikiwa ndani ya majaribu yote. Ijapokuwa mambo yote inaenda vibaya, iwe namna gani, hakuna chochote kinaweza kutenga na upendo wa Mungu ambayo inaonekana ndani ya Yesu Kristo bwana wetu. Lakini di kwa wale wanaompenda Mungu kila kitu kinakuwa chema kwa ajili yao, inakuwa chema, kinawaletea mema lakini tumpende na moyo wote mietmanis wetu na nafsi yetu yetu mietmanis, kama vile Bwana alisema eti, yule anayempenda anaheshimu anai neno langu langu, mimi nitajifunua kwake. Yule anayempenda ataci neno langu, na mimi nitajifunua kwake. Na sote tunaweza kutii neno lake na tunaweza kujikiri kwake yeye mwenyewe. Nilitaka kukosoa yale mpendwa wetu ndugu misikisi aliyosema, na ninaamini natembea kwa nia nzuri, lakini mimi siko mtu ambaye naweza kupokea maheshima, lakini mimi naweza kufanya yale yenye niambiwa kufanya, na mimi siko juu ama chini ya wengine, lakini wakati Mungu anapana huduma anaitoa kwa ajili ya huju ya ya, ya kanisa yote mzima, na hilo ndio tusaidia, haitufanye kubwa ama kufanya wa chini kushinda wengine. Lakini wamoja wanafurahi pia kwa ajili ya kweli iliyochukuliwa kwao, na wanapenda pia watumishi wa Mungu waliowaletea neno. Wengine wanaluma meno wanapiga wana mawe na wana tesa, na wanatesa, wanafanya tofauti ya yale hiyo <coughs> kundi hilo ambalo linalo pokea neno na ni Bwana wetu alikuwa ilikuwa sheria eh, kwa umoja kuanguka na wengine kusimama, ku, ku, ku, ku hauwezi kubadilisha hiyo, ni Mungu alipanga hivyo, sababu inaweza kuwa tofauti, lakini Mungu anafanya ili marozi weze kugawanyika kwa yule mwenye analeta neno. Mimi ni shaka biona zoezi ndani ya ulimwengu mzima, wamoja wanaenda kwa upande kushoto na wengine kulia. Sisi hatuwezi kufanya tofauti, lakini Mungu anakuwa macho ili wale wote walio wake waweze kusikia, waweze kusikia waweze kusikia sauti yake, na mimi naamini kwamba nasi tuko karibu sana, tunaweza kuona tuko karibu sana ya utangazaji wa neno ambayo iko vyepesi sana, iko vigumu sana kusema kuionekana hapa kudunia lakini Mungu anataka kutuonyesha zaidi, nasi tuko wazi kama anataka kutubeba zaidi sana, nasi tuko tayari kuweza kufanya. Lakini yote inafuatana na neno la Mungu, tunafungana na neno la Mungu, tuko wazi kwa roho tuweze kumtumikia, kama vile ndugu, ndugu mpendwa wetu alivyotusomea siku ya tatu iliyopita, eti utiifu inashinda kushinda zabihu. E, e, kufata, kufata kutii, kutii iko vyema kushinda mafuta ya, ya, ya, ya, ya, ya. Kama vile watoto wa Mungu tunapashwa kumpendeza, nasi tunapashwa kumfata kila mpashwa kumfata kila mtu, kuna nafasi ambayo anajikuta nako. Na kwa husu wazo hii, tunaenda kwa sehemu ya pili ya mstari wa saba na imani yetu inapashwa kuwa ya damani kushinda, kushinda dhahabu ambayo inaharibika lakini kujaribiwa kwake inawekwa kwa moto na itapashwa kuonekana kwenu kwa utukufu na haki kwa ajili yenu wakati Yesu Kristo akapoonekana. Msara wa nane se, mnampenda ijapokuwa hamjamuona, mnamwamini pia ijapokuwa kamwe hamjamuona, na mnamletea shangwe ya furaha isiyohesabika na kama vile navyobadilishwa kwa sababu mutapata ukovu ya nafsi zenu ikiwa kama vile malipo ya imani yenu. Acha roho wa Mungu iweze tena kuamsha ndani mwetu furaha na salama. Wakati salama pamoja na Mungu inapopenya moyo wangu, nafsi, roho yangu inashangilia, ninafurahi na hiyo na ni leo na ni leo inakuwa eh, maabudu inaweza kubadilishwa mundo, kama vile shangwe na kuwa yubile inayotoka ndani ya moyo wetu, inageuka, inampanda mpaka kwenye kiti cha Mungu kwa yale yote aliyofanya kwa ajili yetu na pamoja nasi, na kwa mamilioni ma na mamilioni za watu ndani ya ulimwengu mzima naye A, i, atafanya tena zaidi kushinda yeye alifanya. Atamaliza kazi yake kwa utukufu mahali yeye kwake, yule aliye hai na Mungu mmoja yule Mungu mmoja wa kweli aweze kuwa pokea heshima na shangwe na mabudu Amen. Sasa na hata milele Amen. na milele amina, amina. Um, tusimame na tuweze kushukuru Bwana sote pamoja, tuimbe kama inawezekana, nyimbo kama vile nilivyo bila chochote nilicho nacho Tushukuru sote sasa pamoja, Bwana, lakini sana sana kutoka ndani oh, ya kilindi cha moyo wetu, na kuweza kuleta furaha, shangwe kwa haleluya, utukufu kwa Mungu. Ndugu Rusu, unaweza kutombea Mungu mwaminifu, tunakushukuru sote pamoja kwa hii wakati wa neema. Tunakushukuru kwa hii masaa ya mabudu, kwa ajili ya saa hii ya maneno ambayo, ambayo, ambayo tunaweza kutanana na wewe Bwana. Tunakushukuru kwa ajili ya wandugu na wadada ambayo kuweza sote kukusanyika hapa Bwana pamoja. Bwana, unajua mahitaji zetu, unajua mahitaji zetu, unajua njia yetu unajua kiu yetu, o oh, Bwana, Bwana, na ni wewe peke yake, wewe ndio unaweza kumaliza njaa yetu, wewe peke yake unaweza kumaliza kiu yetu. Kwako wewe heshima, utukufu na mabudu. Haleluya, o oh, Bwana, tunaona kwa saha mgani tumefika, na lakini Bwana, tunanyanyua macho yetu kwako na tunangojea ili uweze kuwa pamoja nasi na uweze kuturusha nyumbani, ndani ya nyumba ya Baba. Haleluya! Wakati yote itakapomalizika na mahesabu itakapohesabiwa, nasi tutakuwa pamoja na wewe mbele ya hiyo kasirani, tutakuwa ndani ya ufalme wako, ndani ya utukufu wako, na tunakuabudu na tunakushukuru tena kwa ujao, tena kwa ajili ya hii makusanyiko ya kiungu, kwa hii makusanyiko kwa ajili ya neno lako na neno lako takatifu. Mbingu na dunia vitapita, lakini neno lako halitapita, halita kamwe. Na ndiyo maana tunakutukuza na kuabudu neno lako jina lako la utukufu. Maombi yangu ni ili uweze kubariki wa ndugu wote na wadada wote wale wote wale wote waliokuja na uweze kuokoa tena tena wale wale ambao hawajaokolewa, ili na wakati haujaisha Tunaomba yote ndani ya jina la damani la Yesu Kristo. Haleluya. Haleluya. Haleluya.