Ashukuriwe na tukuzwe Bwana kwa ajili ya neema na uaminifu wakwe isiyoshindwa, na sana sana kwa sababu alitufunia de neno de jina lake na jina hilo limegeuka kwetu de la damani na la bei kali na tunajua kujua kwamba kwamba majina wakati majina zote hazitajulikana tena, tunajua kwamba kila jina lot, kila jina kila goti, goti lote litagunjwa lita, e, natakiri kwamba Yesu ndiye Bwana. Na tunashukuru kwa sababu kwamba sisi leo tunaweza kutambua kwamba ye tunafikiri kwamba Yesu ndiye Bwana, na wengine wote wataifanya hivyo kwa ukali lakini waikii tunaifanya hivyo kwa sababu hiyo lishafunia yote kwa neema. Na mnajua kwamba wakati tunapoangalia alama za wakati, tunatambua lakini si, wengine watatambua, lakini sasa sisi tunaitambua hata zaidi na tunatambua pia kwamba mwisho ya mambo yote imekaribia, na tunatamini kwamba Mungu ana taifa hapa duniani ambalo litakuwa uaminifu mpaka mwisho. Sasa mwisho nayo utavikwa taji, na tunaamini mahali hapa, tunaamini utangazaji wa Injili kamilifu njili ya ujao, na tunafurahi na, na, na natangaza kwamba yeye ni, ni vizuri, ili tuweze kutangaza ama kuimba ukombozi kamilifu, na tuweke Bwana wetu kwenye chemu chemu ya utangazaji wa mahubiri yetu, tupate kuonyesha kwamba yeye ndiye alisulubishwa na akapanda mbingu, akasulubishwa akazikwa na akapanda mbinguni, na pia tarudi, na pia tuweze kuweka <coughs> ndani ya matangazaji <coughs> ya mahubiri yetu <coughs> damu <coughs> iliyomwangwa. Najua kwamba kwa <coughs> <ilio> katika dini dhehebu iliyotangaza <coughs> katika mawazo yake ikaweka nyimbo zake <coughs> ndani ya manyimbo zake <coughs> na nyimbo zote zenyewe zi zisemeka zikatoshwa isipokuwa tu wakaacha manyimbo zenye hazina maana. Sasa inaweza kuwa namna gani, kama sisi umuhimu ya ukombozi wetu inaweza kuachiwa pembeni? E, ni vizuri kama hawezi kuiacha kama katika Biblia ni vizuri lakini kama wakati ulipotangaza tulipoimba imba, nyimbo, nyimbo nyimbo, nasema kwamba kuna nguvu, kuna nguvu katika damu, na sisi tunaamini hiyo, tunaamini kwamba uzima ya Mungu, maisha ya Mungu, uzima ya Mungu ulikuwa ndani ya damu, na kwa damu hiyo limwangwa, ili uzima ya, u, ya kiungu iweze kuonekana, na pia iweze kuonekana ndani ya wale wote waliokombolewa na damu hiyo. Tunaamini ndani ya moyo wetu wote, na katika hali hiyo niliwazia kuhusu andiko tatu za Biblia, moja ya Agano la Kale iliyo ndani ya na pia iliyo ndani ya Injili na ya tatu na mabarua Zakaria ya kwanza ya kwa... ya kwanza Zakaria tisa mstari wa kumi na moja na sana sana yenyewe najulikana sasa kwetu, sasa Zakaria 9 mstari wa 11: na, na kwa ajili yako wewe, kwa ajili ya agano, kwa ajili ya agano nilifanya pamoja na wewe, nitafungua watumwa wako na nitawatosha ndani ya shimo basipo maji. Rudieni katika makao yenu nyinyi, en wafungwa, ambao ndiweza kuwa na tumaini. Na tena leo naitangazia naitangaza, na hapo mbele, hapo mbele utangazaji liko imefanyika, tangazo liko imefanyika ni ni Golgotha sasa, ndio likuwa imeingia katika kazi, ikafanya kazi, ikaonekana. Bwana alifanya hiyo ka, kazi. Bwana yeye mwenyewe alishika wafungwa na wafungwa wote walikuachiliwa. Yeye alifanya kazi, akawaka agano jipya, akatosha wale wote wenyewe walikuwa wamengoja ufungulivu, wafungulivu. Wafungwa wote walikuwa wamefunguliwa, walikuwa wakingoja kila wakati yote ili damu ipate kumwangwa iweze kutoka kutoka kwa Bwana. Matayo 26, hapa nasoma msari wa Matayo makumi mbili na sita msari wa makumi mbili na nane, kwani hii ni damu yangu ya agano jipya agano jipya iliyomwangwa kwa ajili ya wengi kwa ajili ya wafu wa, wa, wa, wengi kwa ajili ya, ya, ya kundolewa zambi. Hakuna msamaha isipokuwa kumwangwa kwa damu ya mwana kondumu, mwana kondo bila ku, kula kumwangwa kwa damu hakuna kumsamaha damu kama vile andiko andia ndani ya Waebrania, kwa sababu hii ni damu ya, wa, ya gano jipya, a agano jipya iliyomwangwa kwa ajili ya wengi kwa msamaha wa zambi ndani Dan ya Wakolosai chapitre 1 moja musari wa kumi na kenda na makumi mbili alifanya fe... kwa machache muhali ya ajabu. Wakolosai moja musari wakumi na nane hata makumi mbili kwa sababu mapenzi ya Mungu, kwani mapenzi ya Mungu ilikuwa kwake kuweza kukaa ndani yake u, ujao wote, ili naye aweze kutiufanya uambatanisho na yeye mwenyewe baada, ili aweze kutimiza ama kufanya uambatanisho naye kupitia damu yake, ili mwanga wa msalabani, ili aweze kuleta salama kupitia kufanya uambatanisho na yeye afanye ubatisho na yeye wali walio wali duniani na mbinguni, na hiyo ilifanyika kupitia damu iliyomwangwa hapo msalabani. Tunashukuru Bwana wetu kwa ajili ya ukombozi iliyofanyika kwa ajili yetu. Eu, wengine wote wanapita pembeni, wanapita ndani ya upotevu kama vile nilivyosema hapo mbele. Na tu, se le ndani ta ya, ya yote unafanyika mwisho iko nafika kumwisho unandara, mambo yote nafika mwishoni wote, hata uwafanye matamshi iko vizuri iko wazi, hasa mara ngapi tushakasoma ndani ya Matayo 24 ndani ya Luka 21 ndani ya andiko tofauti za Biblia senyor, yale ambayo Bwana alio aliyotangaza kwa wakati wa mwisho yale utakao ikipasha kufika na hiyo yote yote inapitikana Tom, kwa mbele ya macho yetu kama vile alivyosema katika hali yote, na pia iwe katika hali ya kimwili ama majanga, mambo yote yote inafanyitimilika kama vile alivyosema, alivyotangaza katika neno lake, iwe manabii iwe mamitume wa agano la kale ama agano jipya yote en yote, en yote ni neno la Mungu takatifu na yote ni haki la pasaron. Na mbingu na dunia vitapita la du, lakini neno la Mungu halitapita kamwe, hali yale yote aliyosema itatimilika. Nilitaka kusoma na andiko fulani za Biblia la agano la kale na agano jipya yenye ambayo naohusu siku za mwisho Niipenda nichagua Luka makumi mbili na moja. Kisha alama saonekana mbinguni l l Mbe, mwezi, mwezi na nyota na hapa duniani wataona kata tumaini ya mataifa ndani ya uchungu ya mwisho ya bahari ikitikiswa, na watu watakata tumaini kwa ajili ya oga na kungojea kwa oga kubwa ya mambo ambayo itakayofika hapa duniani kwa sababu nguvu mamulaka ya mbingu itatikiswa, na pale sasa watamwona mwana wa mtu atakuja katika wingu na utukufu kubwa. Wakati hayo mambo itakapoanza kutimilika, nyanyua vichwa vyenu, kwa sababu ukombozi wenu itakuwa imekaribia. Nous à lire. Tunaweza endelea kusoma na sote tunajua kwamba kwamba kuanzia kwa kwa musara wa makumbi na tisa, akawaambia akawambia mezali mingine eti, tazama, tazama, tazama, mutini na miti mingine Si le figuier concerne le peuple d'Israel, alors. Apa, kama, sasa, kama kama mtini inamaanisha taifa la Israeli, miti nyingine yote inamaanisha taifa zote, na miti nyingine na mataifa zingine. Kila kitu kinawaza uhuru yake, wakati inapowaza kuhusu mwanzilishi waza Umoja wa ma Mataifa ilikuwa taifa, makum, ma, taifa makumi tano na moja. Leo kunakuwa zaidi ya hiyo. Kila nchi yote ilikuwa chini ya utawala ya Uingereza ya ya na mangine yote, wote walikuwa chini ya mamlaka yingine, lakini leo hii walikuwa meuhuru lakini leo nimesikia kwamba mataifa huko Balt lisema imeweka kwamba kutaweka utawala yao binafsi ama uhuru yao binafsi. Lituania nayo iliweka nayo utawala yako ama wa mamlaka yao. Kila taifa yote imeweka mamlaka, kila yote inaamka, sio si peke yake Israeli, kila yote taifa yote inaweka inatosha eh, eh, ma, eh, inajiweka huru na watawala wote, wanazungumza kuhusu wa kwanza na wa mwisho kutoka wa kwanza na wa mwisho iwe mtu wa wasi, siasa wa kidini ama mwingine, lakini haina maana hiyo, lakini wote wako na uhuru yao. Hauna kuna tena mipaka na mambo yengine, wakini wapende wa ndugu na dada hii nchi ya umoja ya demokratiki ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya Ujerumani, wote wako tayari, lakini kama vile avyosema miaka iliyopita, unajua kama unakumbuka kwamba mambo yote yote itafanyika hivyo, kwa sababu ni neno la unabii na kama vile inaandikwa, kama vile e, taifa la Ulaya Mashariki wote wataweka mamlaka yao chini ya mamlaka ya huyo nyama, ili neno la nabii wote uweze kutimilika. Kila kitu kinapaswa kufanyika hivyo, ni muhimu ili tuweze kuwa na ukuona vizuri kuhusu mambo hiyo na hiyo mnyama wa mwisho edikon laba me ah hata kuwa na kichwa saba hapa amna na mapembe kumi huko, lakini hapana, watafanya yote yote kwa umoja, yote itaungana pamoja. Ilikuwa vizuri, ilikuwa na unajua kwamba wote mbasho kuona hiyo mambo ilikuwa haita hali nzuri, kwamba huyo mama huyo malaya alikuwa juu ya ya mnyama huyo, hakuwa na vichwa saba hapa na mapembe kumi huko, lakini huyo huyo huyo malaya alikuwa huko najua, na kwamba e, e, mataifa na malugha zote zi zi yote alikuwa amepandwa huyo mwanamke huyo alikuwa juu yake. Nasi tunapaswa kutangaza kweli yote ino, ni kwamba e, e, kweli ya Biblia, kwa sababu hiyo ndio kitu cha muhimu kwa siku za hii za leo, ili tusikuwe tuweze kuingiza katika kosa. Mungu alituzaa tena upya alituzaa upya da tena, tena kupitia neno la kweli e na roho ya kweli ya kwa ajili ya tumaini iliyo hai um, ili aweze kutufunulia neno lake, na sasa lak lak kweli nayo iweze kutufanya sehemu ya neno lake yeye mwenyewe, na hivyo tuweze kutuweka nguvu na tujue kwamba Mungu alituzungumzia kweli kweli kwa makao, kwa makazilio ni kwa sababu Mungu alitufunulia mambo ambayo inahusu sasa, na ndiyo maana sisi tuko tofauti. Hiyo ndiyo tunasema, tunazungumza tunasema kwa wengine wote, kama vile si neno unabii una ya unabii. Nasema mahali kusipokuwa ufunuo ya unabii taifa linapotea, lakini mahali kunapokuwa ufunuo wa unabii tunaweza sema kuzungumza kwamba Bwana yuko pamoja na sisi, na kama vile ndio tunakuwa na neno la unabii linayoangaza kwa ajili yetu kama vile nuru inayoangaza katika giza. Yule asiyeona na yule asiyepokea neno la unabii liyo ya kiungu anadumu katika giza anawazia kwamba ameona, anawazia kwamba iko katika kweli na nuru, lakini lakini, mahali kulipo ufunuo ya kweli katika ya neno kupitia roho, na ni hapo ndio kunakuwa nuru na pale kunakuwa uzima, pale ndio kunakuwa nuru na uzima, kwa sababu Yesu alisema, maneno naowambia ni roho na uzima, na neno lake ni nuru kwa njia yetu taa na mahali kuna, kwa kwa, sasa, kuna mahali gari kunakuwa nuru kunakuwa taa, ni mahali kwenye kunafunguliwa, mahali ambako Roho Mtakatifu anaweza kuweka nuru, maana ya neno naisema yote, kwa ajili ya watu ambao wenye hawana jicho ya kiroho, ili waweze kuona, ili waweze kuongoza wengine kama wao wenyewe hawana kuona hiyo hasa, namna gani waweza kuongoza wengine ama kuongeza katika nuru, am, kama hao hawa wenyewe hawako katika nuru. Nina maandiko fulani ya kusoma katika maguso maneno hayo makumi Isaya, makumi sita na mbili Isaya, makumi sita na mbili mstari wa sita na wa saba. Nitasoma maandiko fulani zinaosoma kuhusu mulinzimulinzi ambayo walinzi ambayo Mungu alioweka. Isaya makumi sita na mbili a wa nane na, na, na 6. 6 7 wa sita na wa saba juu ya minara yako ama upango wako, nimeweka walinzi ambao hawatalala hata kamwe. Ninyi ambao mnapasha kuwatangaza kwa upande wa mu Bwana, musipumuzike, musipumuzike mpaka muweze kuweka utukufu wa Bwana hapa kudunia. Walinzi waliwekwa, walitayarishwa, wakawekwa, walitayarishwa na kuwekwa ili waweze kuwa macho, wana usimamizi ya hajabu, wanapaswa kuwa macho, wanakuwa na huyo usimamizi hiyo, katika hali ya kiroho hiyo, mahali ambako kwa jina la taifa la Mungu ambao kwa, kwa mahali pote kwenye Mungu aliwaweka kwenye mi, kwenye ukuta wa, wa Yerusalema, ni weka walinzi ambao hawawezi kusinzia siku zote, sio usiku tu pekee yake, lakini usiku na mchana, wanakuwa pale wakiwa macho kila kila wakati, wanapashwa kuonya, wanapashwa kuonya. Kuonya ambao Bwana Mungu anaweza kutumikisha ili weze kuonya watu taifa, Esa lake asa ilikuwa nini kuweza kuonya. Nyinyi mliowekwa kuweza kukumbusha taifa la Mungu, msiweze kupumzika, kupumuzika. Inasema kwamba kama tunaona pra stille, neno la unabii iliyowekwa kwenye kinara cha taa, tunawekwa kweka katika maombi, hatuwezi kuchoka tunapigana na tunabembeleza Bwana ili wewe mwenyewe aweze kutimiza yale aliyoahidi, kwa sababu anataka atowe, kwa sababu wamemwomba wa na ye anapashwa kuipatia wale waliopokea neno la ahadi. Amina na hiyo na Bwana Anu, yeye mwenyewe anapumuzisha kumi, hiyo hitaji aliyoweka ndani mwetu ili wewe mwenyewe ote kuitimiza kama vile andiko hapa Yerusalema, nayo itafanywa tena kubwa hapa duniani. Isaya makumi tano na sita mstari wa kumi. Isaya makumi tano na sita mstari wa kumi mpaka kumi na mbili. Hii ni neno nzuri, ndiyo ah. Isaya, Isaya makumi tano na sita kumi na mpaka kumi na mbili, ndio hii neno na mzuri andio ni kweli, ni kweli les gardiens ou bien les sentinelles De mon peuple sont aveug, tous sans intelligence. Walinzi ni wapofu wa, wake ni wapofu. Wapofu walinzi wake ni wapofu. Wapofu ona ni neno ambalo hatuwezi kuona. Kusema kweli katika, katika kinywa chetu, lakini ni kweli inaandikwa katika Biblia, wote ni imbwa bubu ambazo haziwezi kufoka, wanapenda kusinzia, lakini Mungu alipenda kwamba walinzi waweze kuwa macho ili masikio yapate kusikisikia na kinywa kipate kuwa wazi, mlinzi aweze kuwa wazi na Mungu aweze kuzungumza kupitia yeye. il, e, di, na hapa inasemeka hapa, walinzi wa mtaifa langu wote ni vipofu, hawana upambanuzi, hawana upambanuzi, hawana ufunuo, hawana upambanuzi, wote ni imbwa zisiyofoka Walinzi walinzi, walinzi walinzi walinzi wa taifa langu wako wapofu pia na imbwa zenye haziwezi kufoka. Sio maneno ya mtu, lakini maneno ya Mungu aliyesema hiyo, kwa sababu wakati Mungu anapozungumza kuhusu imbwa anasema kwamba angalia, waimbwa wachungaji wa uongo wenye hawakutumwa na Mungu, wako wako na Mungu waliofanya shida, walio, walipingana na yeye. Hapa inatuambia kwamba walinzi mwisho wazie, katika taifa la Mungu kuna walinzi ambao wakuwekwa na, na Mungu, walinzi wakuwekwa na Mungu. Na kama tunaangalia makanisa zote gisi leo hii tunaangalia kweli w kweli kweli, watu wanaotaka wana kuokolewa na walinzi wao wote, waongozi wao hawataki, hawataki kuongolewa, hawawezi kutambua, lakini watu wanahitaji wana kiu ya kanisa, hawezi kuweza kurudia kwenye makusanyiko, lakini wanahitaji kurudia kwa makusanyiko, kwa sababu hawezi kusikia neno, kwa sababu hawezi walinzi wao wenyewe hawezi kuleta neno, kwa sababu wao wenyewe ni walinzi wa vipo ama wabubu bubu. Hasa kila mtu, mtu gani anaweza kutumisha maneno hii? Mungu alimtumisha wanabii wake iweze kuleta kweli katika maneno haya, na hasa pale mtu hana haja ya kuweza kuleta maneno mengine, lakini wote waweze kuelewa. imbwa imbwa bubu ambao ze kufoka wanalala wanasinzia wanaleta mandoto wanaleta ma, ma, wa kusanyiko ya, ki, ya kila siku ya Jumapili, wanaleta mawazo ingine hata pia mandoa na ma, ubatizo ya watoto lakini, utukufu weze kudia Mungu, kwa sababu yeye mwenyewe aliweka walinzi wakweli wachungaji wa kweli ambao waweza kufungua vinywa vyao waliona neno la Mungu laquelle, wambalo kupitia wao aweza kuzungumza kataifa lake. Mstari wa kumi na moja na imbwa maneno ma, hii neno yasema kwamba shida, wasiojua mbwa wasiojua Chiens, et même bergers, ni, ni mbwa ambao pia tena wachungaji wenyewe hawata kuelewa, hawana upambanuzi up up wote wanatembea katika njia zao binafsi, kila mtu anatafuta faida yake mwenyewe. Kama vile mwingine unataka kusoma, kama ile unataka mstari wa 12 mpaka 12 b kama vile tunaosoma hapa, kuna walinzi wa, wawili hapa wa tofauti. Wamoja wamewekwa na Mungu, waliowekwa na Mungu wakiweka kwenye eh, kwenye ukuta wa Sioni, walilweka wali pale waweze kuleta kwa taifa la Bwana, kutoka kwa jina la Bwana, taifa neno la Mungu kwa taifa la Mungu, kwa wakati unaofaa wako na macho iliyo wazi ili waweze kuzungumza yale amepasha kusema isemeka kwa taifa la Mungu kwa jina la Bwana. Na wengine wote hata wakuwe katika taifa la Mungu, lakini wao si wachungaji hata na ujuzi na mawazo hapa e, e, sio e, e, wachungaji, wachungaji, wachungaji wanaotembea katika njia zao, lakini sio njia katika njia ya Mungu. Isaya Isa 52 na 52 mstari wa nane, mstari wa nane, tunaweza soma: tazama sasa, neno la walinzi wako, sauti ya walinzi wako. Tunapasha kufanya angalisho gani? Inaandikwa, sikilizeni, walinzi wenu ulitoe sauti yenu, walinzi ya walinzi wako Sa -sa kwa sababu wanasikia sauti ya Bwana wak wao akirudia Sioni. Inaomba kuwe walinzi wa Bwana huko Sioni, wanaoleta neno la Mungu kwamba Bwana katika kanisa, ili ili Bwana yeye mwenyewe aweze kurudia katika kanisa lake na kulibariki. Nasoma mstari wa tisa: mshangilie kwa shango kwa kubwa nyenye nye, Yerusalema kwa sababu Bwana ana fariji taifa, taifa lake alikomboa Yerusalema. Bwana alinyosha mkono wake, mkono wake takatifu kwa mataifa yote mpaka pembe zote za udunia zitaona okovu ya Mungu inayotoka kwake, sio tu kundi fulani hapa hapa, kundi kidogo hapa, inayotoka hapa umoja wa eh, eh, muji ambayo naitwa Krefeld, ama lakini taifa lote la dunia yote mzima pembe zote la dunia zitaona okovu ya Mungu. Nasi tunaamini kwamba kwa wakati hii, wakati wa giza, nasi tumepata heri, tulipata heri ya kukuwa e walinzi walio wazi, ili waweze kuletea neno la Mungu na na maono na maonyo ili neema ya Mungu iweze kuwa kwa wanadamu wote. Mara ngapi tushasikia kwamba ya kwanza Mungu Bwana anatuma kwanza arifa, ili Mungu aweze taipatia taifa lake heri ya kuweza kutubu. Baada ya hayo kuna kuwa shida sasa Mungu anatuma kwanza umao, ma, ma, ma, ma, maonyo ili baada ya sasa kuna kuja hasa maarifa mapigo na, na pale kwa hii wakati hii Mungu kuna watu ngapi walishaka bona makitendo cha Mungu kama vile haijawahi kwa wakati yote tangu tangu wakati wa Yesu Kristo napata mitume lakini leo nisoma ma, maandiko za ndugu Branamu nikasoma mahali fulani Asema siombe tena Amerika na tafsiri sina Kiingereza hapa ka mbele yangu hapa, katika mahubiri ya tarehe kumi na mbili makumi mbili na saba, tarehe mwezi wa kumi na mbili makumi sita na nne, na natabiri mbele ya kurudi kwa Bwana Mungu atameza atameza mahali hapa, atazangamiza mahali hapa, mbele ya kurudi kwa Bwana. Naamini kwamba Hollywood na Los Angeles na mahali hapa malio machafu hapa, bwana Mungu, Mungu mweza yote, ataingangamiza, zote zitamezwa mpaka chini ya bahari, ataenda tena zaidi mbali. Akasema siombee tena Amerika. Elle, elle va de plus en plus loin. Le, inaenda tena zaidi zaidi mbali mpaka itakapo angamia. Elle dit que anasema un dixième est déjà atteint. Anasema kwamba moja ya kumi ishakafika. Akaenda tena zaidi. Roho Mtakatifu alisema leo ndani mwangu jioni ya leo. Laodicea aveugle. Laodikia kipofu. Mara ngapi Mungu alishaka kuita kupitia uamsho, lakini sasa leo saa yako imefika, kwa sababu umechelewa. Mara ngapi mushaka cheka na mukachekelea wale ambayo Mungu aliyowatumia, lakini sasa saa yenu imefika. Oh, Amerika, umoja wa Amerika. Amerika, umoja wa Amerika mara ngapi Mungu alitaka kuwafunika kuwakusanyisha kama vile kuku inakusanyisha vifaranga vyake, lakini hamukutaka. Tunaweza kusoma maandiko mengi anahusu maneno ana hiyo, anasema tena ingine andiko hii, sauti inatenda mpaka toka upande mmoja mpaka mashariki, kusini, kaskazini magharibi mara ngapi Mungu alitaka kuweza kuwazunguka juu yenu, lakini amukutaka. Hiyo saha yenu imefika, mataifa inavunjika, ulimwengu inaporomoka, moja inaharibika, moja ma maile na mamaili na ma, eh, ma ile, eh, mia ine kwa urefu kwa, kwa, kwa, kwa, kwa marefu maile makumi ine itabomoka kupitia mabomoko ishakatengenezwa ishakaonekana. Munajua kwamba katika kita kitabu kwamba kuhusu maporomoko ya dunia ilifanyika iko vile vile, na ndugu Branham alisema, lakini alikuwa sijua kama wakati mmoja fulani yenye fanyika. Alisema kwamba siku moja kama hii maporomoko itafika mji wa Kentucky, wakati kapofika ulimwengu mzima itaguswa kwa ajili ya hiyo, kwa sababu kila kitu kitatikiswa kuna wengi maandiko na maandiko mengi, siwezi kuendelea kusoma katika hayo lakini, hili yoyote ishakafanyika. Na ndugu Branam alikuwa huko Los Angeles, mahali ambako, la ambako la maalama na maajabu kubwa ilifanyika huko, alizungumza hii unabii huu hii ambayo kwamba inasema kwamba Bwana atazamisha ata, ata, ata hiyo mji yote. Kwa sababu gani? Hawakusikia. Sisi hatufurahie kwa sababu ya hiyo tunabeba tuna ndani mwetu uzuni kubwa kwa wale wote wenyewe hawezi kurudia kwa Bwana, wale ambao wenyewe hawana nia hiyo ndani mwao. Lakini yule mwenyeeza kufurahi kwa sababu ya hiyo hukumu, naweza kumwonya, naweza kumwonya. Sisi hatuwezi kufurahi kwa sababu ya hukumu. Mungu hawezi kutuma hukumu, anataka tutuma hukumu e, e, neema. Lakini mahali kwenye neema haikubaliwe, kuna baki tu hukumu mahali kunapo baki ambayo kuna kataliwa nehema Mungu kunabaki tu kasirani ya Mungu. Mungu mwenye saada anataka watu wote waweze kusaidiwa, wanataka wote waweze kuokolewa. Nawambia kitu moja, wakati yote ambao Mungu anatuma taifa watumishi wake na kufanya mambo makuu, mkumbuke bwana wetu huko Kapernaum mahali pote ama Bethsaida bahali ambako mahali mambo makubwa ilifanyika. Na akasema sasa baadaye, oh Kapernaum na mambo kadhalika, hata pia yale nifanyika ndani mwako Kapernaum kama ingefanyika huko Sodoma S Sodoma na Gomora. Mataka leo ndugu, ndukuasema maneno kuhusu Yerusalemu kuhusu eh, eh, eh, Los Angeles, alsema hiyo maneno mamoja mamoja huko Kapernaum. Oh, akasema oh, Los Los Angeles Los Angeles oh, Los Angeles, hata oh, yeah. oh, oh, una unajiita kwamba majina ya, ma ya malaika Pisco, dhambi zako zimepanda mpaka mbinguni na Mungu atawatupa ndani ya bahari mtu wa Mungu aliyejua waziwazi kwamba siyo yeye mwenyewe alikuwa pasha kutenda, lakini ilikuwa ni Mungu ndio alikuwa akizungumza kupitia yeye. Ni Whaya Mungu ndio alikuwa akionya kupitia yeye wengine hawezi kusema hivyo ya, nous, lakini ni sisi ndio liwehupatia huduma ya wapatanisho, kwa sababu Mungu anatuambia kupitia sisi, kupitia sisi anawaambia kupitia nyinyi. Wakorintho wa pili tano anaambia kupitia walinzi, kupitia ukuta, walinzi ambao wanaweza kusema saa imefika, saa imekaribia maarifa imepasha kutolewa, si yo kuogopesha, lakini ili tuweze kujulisha watu kwamba hatupashi kucheza sasa kwa kidini, lakini tumepasha kuwa watu wenyewe wako haki mbele ya Mungu wetu. Na nisema tena leo Isaya makumi tano na mbili mstari wa nane Sikieni walinzi <tutu> wenu wanalia kwa sauti k <tutu> wenu wanafurahi pia, kwani wanaona kwa furaha, wanaona macho kwa macho kurudi kwa Bwana wakirudi sioni huyo mtu gopashof e, alikuwa akipika kila wakati kwa Bush naweza ku e, bush e kama vile e, pori, lakini hao mawili wote walifanya matamshi yao, oh, oh, oh, leo kwa kwenye habari ya televisioni wote wawili wanasema kuhusu haki ya mwanadamu, lakini wote hawaseme kwa hali moja. Tamshi moja yenyewe kuonekana kwa wote pamoja, inatamusha kwamba kuhusu kwamba uh, biashara iko huru na mambo yote haki ya mwanadamu ipasha kuwa yote, kila mtu anaweza kusema kwa midomo. Watu wote wanaogopa mataifa makuu, yote wanakuwa chini kwa watu, wote uwa, ma, ma, ma makuu, naogopa, kwa kwa sababu wote, wote wanakimbia nyuma sisi si, mimi naweza kufanyika hii, mimi naweza kukifanya, lakini sehemu, mimi naweza kufurahi na kuweza kushukuru kutukuza Mungu wangu, lakini acha hii katika kusanyiko hili, taifa lenye kuombolewa kwa kwanadamu iweze kutakaswa na iweze kusafishwa katika damu, na hiyo yote iweze kukuwa tayari kwa ajili ya siku uko, ya ukombozi. Naamini hiyo mimi nitafanya hivyo kwa sababu yeye hakufurahishwa tu kuitimiza kuyaidia. Yohana aliona kundi la waliokombolewa kwenye mbele ya kiti cha Mungu, na Paulo aliandika kwa Waefeso akasema kwamba aliona kundi lisiyokuwa na mkunjo ama kunyanzi, bila uchafu yoyote, lakini waliochukuliwa kwa Bwana wakiwa safi na kutakaswa. Paulo aliona nasi tunaamini kwamba bibi harusi kwa hii wakati halipokee mbegu ya kipe ya kigeni katika yao, haya mawazo ya kinadamu hakuna katikati yao, mwenyewe anajiacha ya kuchukuliwa katika mambo yote, na kila mwanamke yote anaweza kuchokewa, anaweza kupokea, na yeye mwenyewe bibi harusi rusi anapashwa kupokea mbegu ya bwana harusi ili apate kupokea uzima wake ndani mwake. Mambo ingine yote inakuwa mchanganyiko na kuna wachungaji wa, wa, wa walinzi ambao hawezi kufoka, wachungaji ambao hawasioona. Lakini asante kwa Mungu sana sana kwa hii wakati wetu, na sisi hatuwezi kuchukua sisi tunaweza kushukuru kwa sababu ya hiyo. Mimi naweza kuwa katika giza na katika mahambo, me, leo ningekuwa katika mambo, katika mambo mengi katika, me katika, me katika, katika giza lakini kama Mungu hawezi kupatia ufunuo, na ndio maana sisi tunashukuru Bwana kwa sababu ya watumishi wake wa minube wanabii na mitume wale wote ambao aliotumikisha mpaka katika wakati hii tunaoishi. Na pia nashukuru kwa sababu kwa sababu tuko moja kwa moja katika hayo mambo, iwe Paulo anayehubiri, iwe Petro anayehubiri ama Yakobo, tunashukuru kwa wale, tuko moja kwa moja kwa yenye waliohubiri na kama tunakama tunahubiri tuna, tuna, na kama tuiweka na Mungu tunapashwa kusema yale Mungu aliyosema mbele yetu, na yoyote inapashwa kufanyika moja kwa moja kuwa vizuri na Bwana, ikiongozwa na Roho Mtakatifu, kupitia uongozi wa Roho Mtakatifu, na hiyo maneno mamoja na matamshi mamoja, kama vile ilivyoandikwa ndani ya maandiko matakatifu. Ona ni neema gani, na hapo tunaweza kusema wanaweza kuwa zaidi ama zaidi kama vile ilikuwa swali yenyewe iliweza kuhusu nabii Eliya. Na hapa tunasoma e, Waroma kumi na moja mstari wa kwanza. Waroma kumi na moja, nauliza sasa, Mungu alikataa taifa lake? Kwa sababu nami niko Israeli Wata, wa, wa uzao wa Abrahamu wa, wa, wa kabila la ben ben Benjamini. Mungu hakukataa taifa uchagua, ilio uchagua, ilio uchagua, lake alilochagua mbele ili alichagua ili iweze kuwa liwe lake tangu mwanzo. Hamujue yale anaoandika kuhusu Eliya wakati huyu alipokuonekana mbele ya Mungu kwa ajili ya Israeli akiwastaki Oh, Bwana Mungu waliua wali, wali wanabii wakabomoa madhabahu ma, ma, ma, ma, yako, na sasa wanataka kuondoa maisha yangu. Hasa jibu ya Bwana ilikuwa ni nini kwa, kwa, kwa Paulo? kwa, kwa, hasa sasa na sisi jibu yetu inatuambia nini? Sasa inakuambia wewe na mimi na sisi kwa hii wakati tunaishi ndani hasa, jibu yetu, jibu ya, ya Elia ilikuwa mu, eh, jibu ya Mungu kwa Elia ilikuwa ni nini kwa wakati wake hasa? Niliweka elfu saba kwa ajili yangu na, na sasa, kama vile kwa wakati wetu kama vile pia no, kunakokuwa sehemu kulingana na, si uku, ya, na uchaguzi wa mneema. Na kama ni kwa neema, sio kwa matendo ni plus, na kama sivyo kama sivyo neema sivyo neema, neema hii ingekuwa tena neema. Na ni hivyo ndio ilifanyika kwa wakati ya, ya Paulo, wakati ya, ya Eliya na wakati ya na manabii, na hivyo hivyo tena iko vile vile, kulikuwaka kila wakati sehemu sehemu ambayo unepasha kusimama mbele ya Mungu na kuonekana mbele ya Mungu. I, wale wenye walisikia yene liuwasemeka kwa wakati yao kwa hii wakati, na sisi tusha kukuwa hivyo hivyo kwa hiyo wakati wetu, na kulikuwa jibu hiyo kwa wakati yao. Hasa Bwana alitaka nini? Israeli otaka nini? hawakupokea yale waliokitaka, lakini sehemu ama sehemu iliyokuwa imechaguliwa walipokea, lakini wengine wote walipata kuwa moyo mgumu, walifanya ugumu lakini kila wakati sehemu iliyochaguliwa, wengi waliitwa, lakini sehemu kidogo ndio ilichaguliwa. Kila wakati kulikuwa sehemu sehemu, iliyochaguliwa, iliyochaguliwa kwa kila wakati wa kila kizazi, kitafanya kundi ya waliokombolewa wenyewe. Wanasoma ndani ya, wanasema kuhusu ufunuo. Kila sehemu inaambia wa, sehemu ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya ya kila kizazi inaambia kwa nabii kwa malaika wa kizazi cha Efesi, na pia hata wa Laodikia. Inasema kwa mwisho, anasema kwamba yule aliye na masikio asikie yale Roho anaambia makanisa, na yule atakayeshinda naye ataweza kutawala mambo hiyo. Mambo yote hiyo, kundi la washindi ni kundi ambao waliochaguliwa, kundi ambao wanaweza kunja goti yao mbele ya Mungu, sio mbele ya Bali na tu wengine wote na mambo wengine, lakini wanapashwa kuja kundi la goti lao goti lao mbele ya Mungu, aliokombolewa aliowakomboa, sio kundi sio wengine, lakini sio kundi kubwa, lakini ama wengine, lakini lakini kundi wao wachache kama visema kwamba wachache wengi walioitwa lakini wachache walichaguliwa na soma wa wa tena ndani ya waroma kumi kumi na tano sasa tena wanaweza kutangaza neno namna gani kama wezo kutomwa kwa sababu kama vile inasema andiko katika andiko kila wakati inasema kwamba inaandikwa nini katika andiko Ona miguu, ona gisi ni miguu yao ni mema, wale wanatangaza neno la wokovu neno la, la, la, la, la, la, la, Mungu alikuwa na watu wanyewe walipasha kutangaza neno, walinzi ambao walikuwa wa, wa, hawako na sinzia, lakini walikuwa macho ili waweze kuonya taifa la Mungu na kuwaletea ujumbe wa Mungu, nao watayafanya hivyo mpaka wakati Bwana atakaporudi sioni, na aweze kubariki taifa lake na kurudi sioni na kubariki taifa lake, kama vile alivyofanya kuweza kutengana. Na kama vile inasemeka ndani ya barua ya mwisho, barua ya mwisho anasema, Bwana anasimama nje ya mlango, anabisha, na kila mtu anasiki, anasikia kugonga kwake, atafungua mulango wake na atakula chakula chake na jioni ya mwisho. Inasemeka hiyo katika kizazi cha mwisho cha kanisa. Bwana iko nje bwana, uh, Bwana iko nje, lakini ndani wanamhubiri, wanamzungumza kuhusu yote huko ndani, huko ndani, ndani ya hiyo kampi yao wana... lakini yule anayesikia sauti yake na kufungua moyo wake, yeye ataingia ndani mwake, ataingia kwake. Walinzi ataweka walinzi kwenye kwenye ukuta. Kuna tofauti mbili ya u, u, ya walinzi wamoja walioweka na waliowekwa na Mungu wanafanya timiza kazi yao, wanachukua ujumbe wa kiungu. Wengine wote na pia pia wako viziwi ama vi, vi, vi, vi, vi, wabubu ambao hawawezi hata, wanasema maneno hawawezi hata kurudilia. Wana, wanafata njia yao binafsi, wanafuata nania zao binafsi. Lakini walinzi wa Mungu wao kwenye njia ya Mungu, wako katika njia ya Mungu wakifatana neno la Mungu. Na hao walinzi wanataifu, wanataifu, la wanafata njia ya neno la Mungu, wanafata neno lake. Paulo alisema nini? nataka kuwarudisha kwa Kristo kama vile bibi harusi aliye safi. Hakutaka kuweza kufanya mambo makubwa katika ufalme wa Mungu, alitaka kufanya matokeo, alitaka kuona kundi iliyokombolewa kundi iliyobikira ilio, ilio, ilio enyew wakuguswa na wanadamu, bibi harusi iliyo usafi, waliotakatisiwa na Bwana kama ilivyosema, kama vile nyoka alivyo shawishi hawa, mfanya angalisho ili nyoka yaosiwadanganya kwa ujanja wake. Munaweza kusoma ndani ya Wakorintho wa pili kumi na moja. Na leo mungu ana watu ambao hawatembea katika njia zao binafsi na mawazo yao binafsi, wasiokuwa na mpango yao binafsi ama kukula kwa mania yao binafsi na kukula kwa nia yao, lakini kundi ama walinzi ambao waligeuka chakula yao kakuwa neno la Mungu, na hiyo taifa wanakuwa i taifa la Mungu na hiyo watu njo Mungu alitupatia ili na sisi waweze kutayarisha ili tuweze kukutana na yeye Bwana wakati takaporudi na kama mwenenda kusoma kuhusu Waroma kumi na moja anasema kwamba watu walipata roho ya upofu na masikio ya ku, ya kutosikia, mstari wa nane. Lakini Mungu ana watu wanaosikia na, na kuona na naamini kwamba kama mtu alitumwa na Mungu yeye mwenyewe anapata kuona. ili hiyo nuru iweze kuangaza kwa ajili yake, hiyo nuru iweze kuanga kwake, na mtu anasikia hiyo neno moja kwa neema hiyo, nayo itakuwa kwa ajili yao ufunuo iliyo hai, na Bwana ye mwenyewe atangaza kwa ajili yetu kama vile nyota ya asubuhi, na neno lake litakuwa wazi kwa ajili yetu, nasi tutamtumikia na kumufata mpaka tutakapotoka katika imani mpaka kuona yale tuliyoamini. Na waliweka walinzi kwa, mimi, kwa kwenye ukuta na wata hata wapatia kupumzika, na Bwana we watiwambia nseme na, na Bwana hata tupatia kupumzika hatampatia kupumuzika mpaka aweze kutimiza kazi yake, na Mungu aweze kutupatia hiyo, ili nasi tuweze kuiomba na tubembeleze, ili aweze kutimiza yale aliyoahidi na ku na, na kutupatia. Nashukuru kwa sababu tunaishi kwa wakati ambalo neno la Mungu liwekwa katika kinara cha taa, ili neno la Mungu liwekwa katika upande wetu, nasi tunashukuru Mungu, nasi taifa la Mungu tunabarikiwa kwa wingi wa rehema zake. Jina lake litukuzwe la utukufu, amina. Tusimame na tuweze kutukuza Bwana sisi sote pamoja. Bwana wa mbinguni, na kushukuru na moyo wangu wote kwa ajili ya neno lako la damani la bei, na kushukuru pia kwa sababu uliweza kuweka walinzi katikati ya taifa lako, kwenye, kwenye ukota wasioni, walinzi ambao wasizie, walinzi wasio ububu walinzi wanaokuwa macho, wanaoona, wanazungumza, wanazungumza, wanasema yale uliosema, wanaochukua ujumbe kwa taifa lako. Bwana mpendwa, kuwa macho ili uwe, u, tubariki sote, uweze kutuamsha sisi sote, ili tusiweze kupumzika sisi wenyewe, ili na wewe usiweze. ili ni ili nasi tusiweze kupumzika mpaka utakaporudia kwa tensioni, uweze kubariki taifa lako, uweze kurudisha katika taifa lako nguvu kama vile mwanzo. Bwana tena uweze kubatiza kama vile mwanzo kwa Roho Mtakatifu na moto, uweze kuvika taifa lako kwa nguvu ya juu kama vile ilivyokuwapo kwa mwanzo katika kanisa lako, kama vile kumbuka, katika kanisa la kwanza. Bwana, tunakushukuru sasa, na tunatukuza jina lako la Yesu, ndio tunakuabudu. Ulitupatia neno lako, nawe pia uta utatupatia baraka yako na utatimiza ahadi zote kwa neema yako. Tunakushukuru kwa moyo wote kwa ajili ya Agano la Kale na Agano Jipya, kwa ajili ya maandiko matakatifu, kwa ajili ya manabii na mitume. Bwana tunakushukuru kwa sababu ulikuwa macho, ili nasi tuweze kupokea neno lako, kama vile mwanga, taa ya miguu yetu, mpaka mwisho tunakushukuru na tunakuabudu kwa ajili ya Golgota. Tunakushukuru kwa ajili ya damu yako iliyomwangwa takatifu, Bwana mpendwa, maisha yako ya kiungu uzima yako ya kiungu imeingia ndani mwetu, uzima mupya ya milele ikazaa uzaliwa upya kwa ajili ya tumaini iliyo hai, na shukurani ya ndani Bwana, tukkugrote kwako urudisha tena umoja o, oh Bwana, umoja na wewe. Mungu mwaminifu, utupatie maombi ambayo unaweza fika mbenye kiti chako tumika kupitia damu yako kupitia neno lako na kupitia Roho Mtakatifu wako, tunajiweka kwako na tunakujipatia na tunakushukuru kwa sababu yambo yote ilikuwa nafanyika vizuri, na pia unaturudisha katika utukufu. Ushukuriwe na utukuzwe jina lako takatifu, sasa na hata milele. Amina.