Je voudrais lire le psaume 57 nitaka ni kusoma Zaburi makumi tano na saba mbele ya mon kuomba, tusimame kwa ajili ya so, hiyo Zaburi 57 quelques versets. Makumi tano na saba, andiko fulani kwanza, mstari wa pili ni rehemu e eh, Mungu, unirehemu mimi maana nafsi yangu inakukimbilia ya wewe, na katika uvuli wa mbawa zako nitajificha mpaka misiba passe. Iweze kupita. Nitamwita oh Mungu, oh aliye juu, Mungu anayenitetea anayetetea mambo yangu. Il envoie des cieux et vient à mon secours. Ataleta salama yake kutoka mbingu. Alors, na unisaidia wakati mwovu anapojaribu kunisonga. Mungu analeta fadhili zake na kweli yake, nafsi yangu inaketi katika simba katikati ya maadui wanaojaa ubaya, katikati waadui midomo yao inakuwa mipa, eh, eh, eh, misiba na mishale juu ya nafsi yangu. Simama uwe Mungu toka mbinguni, ili utukufu wako iweze kuwa ulimwengu mzima. Mpaka hapa maneno haya, Mungu mwaminifu, tunakushukuru na moyo wote kwa sababu hata tuwe katika ulimwengu huu, lakini hatuko wa ulimwengu huu, na hatuko wa ulimwengu mahali hapa lakini, muji wetu ni huko huko mbinguni, mahali ambako hawajue mateso na shida. Bwana mpendwa, tunatarajia kwamba tunaweza kutoka katika ulimwengu huu na tuweze kukutana nao na wewe ndani ya nyumba ya Baba ndani ya nyumba ya Baba ulishataarisha mahali nawe unakuja hapa karibu. Hapa karibu nous te tunakutukuza na tunakushukuru na tunakuabudu na, na tunakuomba avec kwa uhakika uwe pamoja ujibu. Na sisi leo Bwana tubariki na uweze nyosha uso wako na uwepo wako kwa neema yako na uweze kutupatia salama yako, toa to ndani mwetu yale yote inaweza kuzuia yale yote inaweza kuponekana kusimama katikati yetu na wewe tantef, iwe mawazo maneno, maneno na matamshi o Bwana, acha damu ya agano jipya iweze kupatia taifa lako leo ndio oui. La ku, ku, ku, kusamehewa La kutolewa Senyor, kutolewa dhambi ku, ku, haki na ufungulivu Bwana mpendwa, mpendwa, tunakushukuru pia na moyo wote kwa ajili ya hii siku uliyofanya kwa ajili yetu, utusaidie utubariki, pia uwe pamoja nasi uweze kuokoa waliopotea, uweze kuponya walio wagonjwa, uweze kufungua wale waliofungwa na plen. Uweze kutuvika paka kuweka muhuri sisi sote kwa, kwa mpenzi yako kupitia Roho Mtakatifu, utupatie muhuri ya kiungu Bwana, kwa ajili ya ukombozi wa miili zetu kwa uhakika, ili nguvu iliyomfufua Yesu katikati wa wafu ziweze kukaa ndani ya mili zetu zinazokufa ili sasa ziweze kuzifanya kuwa hai. Oh Bwana mpendwa, tunakushukuru tena ingine mara moja, kwani huku pamoja nasi na kwamba unatubariki, yote inawekwa kwako Celui ki par, celui ki... shika yule anayezungumza yule anayesikiliza, yu wewe mwenyewe, uwe nnayozungumza, utuzungumzie kama vile rafiki, rafiki anayezungumza kwa rafiki zake Ma, kwa sababu sisi tuko wa rafiki zako ordonnia. Kwa sababu tunatenda yale uliotuagiza, tena ingine mara moja tunakushukuru na tunakuomba uwe pamoja nasi ndani ya jina la Yesu amina. Nilitaka mimi kwa kipekee kukaribisha wote walio hapa kwa mara yao ya kwanza ndani ya jina la damani la Yesu su, la Bwana wetu Yesu Kristo na sisi pia pamoja. Na ninawazia kwamba hakuna mtu hapa ambaye hakuweza kusikia ama kufuatilia vizuri vizuri matendo ama mambo Semaine ya hizi wiki zilizopita, na ninawaza kwamba tunaweza kuzungusema kwa, kwa uhakika kwamba tuko karibu sana ya mwisho nous voyons que na tunaona kwamba miendeleo kwamba haiko tu polepole pole, lakini inaenda kwa spidi ya, ya cru, kwa hatua ambayo haungeweza kuwazia kama ni kweli Nous impose lakini, hiyo yote ina kutuhakikisha lengo moja celui de ni, ne ni yale ambayo hawezi kutufurahisha kutu tel tu kufurahishwa ambayo kufurahisha na mambo fulani ama kadhalika, lakini tuweze kuelewa kwa hali moja, tuweze kutambua ku kwamba tunaweza kutumikisha hii wakati iliyo utayarisha weze kuikomboa ae kutimiza y kazi ambayo Mungu aliyotupatia wakati unaposoma Ufunuo kwa upekee, ushukurani kubwa inya kilindi inanishika wakati sana sana ninapowaza kwamba Bwana aliyotupatia Branam, ndugu Branamu kama vile, vile mtu wa Mungu kama nabii Ki ave ambaye aliyekuwa na akili ya in neno in la in la, la, la unabii aliyelitupatia kupitia uvuvio na ufunuo e, na kwamba leo, ka, ka les leo atu, o, tunaweza kuwa tu kutazama mambo ongepa. Ili tuweze kutambua kuona gisi an, inaendelea na leo tunaweza kuihakikisha ile inafanya pa, miaka ambayo tunayozungumzia kwamba mashariki inapasha kufunguliwa, msema mashariki inapasha kukuwa wazi ni na ndio na ni kweli, itafunguliwa na wale wote waliosikia hiyo kwa makini nao watafurahi pamoja na sisi. Hacha ile iweze kufika, tunaweza kuhubiri kwa wazi, kwa, a, katika hali wazi iwe ndani ya mashariki, magharibi, Ulaya magharibi ama mashariki ama mahali pa nyekundu huko Moscu Vence ama Prague, la pla, mahali e pa Venslas huko Prague ama mahali petia na mene huko, ama ta China. Msisumbue, saa ina songa na miendeleo ya mambo yote tatembea vile vile, wale wote waonye hawajaelewa ama hapa na huko itakuwa kama vile wenyewe walishachelewa, lakini Mungu atakuwa na njia yake, atafungua milango mpaka mwisho ya dunia kri, nandikwa, kwa sababu inaandikwa kwamba Injili hii ya ufalme itahubiriwa kwa nation, mataifa yote Un et alors, kama vile ujuda na hapo, sasa mwisho itafika, sio mbele, lakini hapo mwisho itafika wakati ile itakapofika sasa. Na kama tunatenda hivyo, hatuwezi kufanya, hatupendi kufanya siasa, lakini yale tunayozungumza kulingana na maandiko, yale maandiko yanasema, tunaweza kuzungumza na hapa, kama nasema kuhusu Ufunuo 17 Ufunuo 17 Musara wa kumi na saba, hape nasema ni coeur, Mungu aliweka ndani ya mioyo yao desin, ili waweze kutimiza mpango wake dans, sens, waweze kutenda ndani ya lengo la moja la na kuweka ufalme zao chini ya mamulaka ya, ya mnyama mpaka maneno ya Mungu soa, iweze kutimia iwe mashariki ama magharibi wenye mamlaka wote wanapasha kuweka mwezo yao mamlaka yao uwezo ya kwa uwezo mamlaka yake sana sana mamlaka hai yao hapa ulaya ya kati na hiyo mamlaka ya Roma kama vile inasema kwetu kama vile inasemeka kwetu waziwazi ndani ya Daniel, nabii Danieli aliona mnyama ine na ufunuo nayo ikapewa kwake pale ikamaanisha pale, kwamba hiyo mnyama unya, unya, ine ilikuwa ni mamlaka ine zitakapofatana ya mwisho itakuwa mamlaka ama ufalme ya Roma na ni mtumishi wa Mungu uh, uko, uke, sanga chapatima akaona huyo mnyama hapa akiwa kama ni nguvu ni kusema mamlaka ya ulimwengu mzima. Na hii mnyama inamaanisha the... mnyama inamaanisha nguvu nikusema uwezo mamlaka, kulingana na maneno ya unabii. Aliona mnyama mwenye alikuwa hapa pale, mwenye hakukuwa tena tena atakuwa tena baadaye. Nasoma uf, Ufunuo wa kumi na saba mstari wa nane. Mnyama uliyemwona aliyekuwa na asiye ayupo tena, naye atatokea ndani ya shimo, ili aweze kuingia ndani ya upotevu. Na sasa wakati wa ulimwengu wataingia ndani ya mushangao, wale ambao jina zao hazikuandikwa ndani ya kitabu cha uzima tangu kuwekwa kwa misingi ya ulimwengu wakati watakapoona wakati watakapoona kwamba kwa mnyama ten alikuwa na kwamba hayupo tena na tena atakapoonekana tena upya, na hapo ndiyo kuna kuwa shida inaumiza sana. Mstari wa tisa hapa ina, papa inaomba akili zenye hekima, vichwa vile vichwa saba ni milima saba. Alionyesha, alionyesha na huyo, roho wa Mungu iko juu yangu, iko ndani mwangu, wakati yote sauti yangu ing'ani nasikilikana, mimi nitaonyesha mambo haya na, na nitayazungumza kwa sababu wengine hawawezi kufanya hivyo. Wanatafuta huyo mtu mkuu wakati wa mwisho ndani ya ulimwengu mzima, lakini hawaoneshi kwenyewe iko kuninangisha na hiyo nayo, nilitaka ni tena kushukuru Mungu na moyo wangu wote kwa sababu ya kutuma kwa mtumishi wake na nabii mpendwa wetu ndugu Branham. Sisi hatuabudu hatufanya, hatuabudu mutu Mida, lakini tunashukuru Mungu wasababu, kwa sababu aliweza kutupatia kwa hii wakati kuona vizuri kupitia ufunuo, na sio kutafiti ama matafsiri ya kimtu, lakini kupitia ufunuo ya yale inayopitikana sasa. mwanamke E, en même temps, cette montagne na kou, inayu, ane, kwenye nye, e, milima saba ambayo mwanamke ana, anakuwa juu. Hapa tunaona wazi kwa ujumla vayon, na tunaiona wazi wazi vin, mbele mm, yetu ki la, mamlaka iliyokuwa pale na haikukuwa tena hapa la inaonesha tena inaanza tena mbele ya macho yetu, na hiyo sio kwa utafiti ama kubatilisha kwamba watu wenye siasa wenye mambo kadhalika na majina wote wanazungumza kwa lugha moja, wanatumikisha matamshi mamoja. Pan nyumba, sans sans nyumba Europe, ya Ulaya bila milango ila mila madirisha, kila mtu anaweza ingia kutoka Atlantic na Ural. Hiyo ndio General De Gaulle alisema ndani ya elfu moja mia kenda makumi tano na saba wakati alipo saini mapatano ya Roma, na hiyo wengine wanaweza kuizungumza wewe, marafiki Marafiki, marafiki, mimi siwezi kukazilia kubakia kwa hiyo mambo, lakini nataka kuonyesha kitu kimoja kwamba tumefika kwa mwisho ya unyakati na wakati napoazia, na kwamba kwa siku kidogo ndugu rafiki yangu Gorbashef naye atambatanisha, atabusu hiyo pete ya Papa. Yai tunaweza kuiona na hapo tunawazia kuhusu neno la Mungu linalosema kwamba kwamba wote wanapaswa kutumika katika lengo moja na kuweka mamlaka yao uwezo yao, wakuweka mamlaka yao wakiweka chini ya mamlaka ya huyu mnyama mpaka neno la Mungu liweze kutimilika, na kwa kimwili inakuwa kama vile haiwezekani kwa kuionyesha vizuri na kuielewa, na hapa tunaweza kuonyesha wazi wazi kwamba kama bwana bwa wangu mpendwa anaweza kusimama leo hapa kwa nafasi yangu, angeliweza kusema kwa sauti kubwa eti, leo hii andiko limetimia mbele ya macho yenu. Sijue mambo mngapi in ambayo inaweza kusemeka kuseme ama kusomeka kuseme kuseme kuseme kuseme hapa, lakini, lakini nitaka kuonyesha kitu moja ambacho kinachohusu mambo haya. Acha Mungu aweze kutupatia neema, siyo tu kuangalia manyakati hii lakini, tuweze kuikomboa kuweze kupata bahati, ili tuweze kuchukua injili ya milele kwa mataifa yote na malugha zote na makabila zote. Leo nina katika moyo wangu ya kuweza kuzungumuzia kuhusu imani imani Devien... ambayo inageuka kuwa ya kutenda kuwa na ya matendo. Imani siyo kuwa ya ndani ya maneno, lakini ndani ndani ya matendo e, e, imani nayoleta kitendo kitendo ki cha yale Mungu anayotenda. Nimuniruhusu niweze kusoma maandiko fulani maneno hayo kuhusu maneno haya, uh, tukianza na Matayo. Matayo sura 8 mstari wa kwanza, Matayo 8 mstari wa kwanza, Matayo nane. Fui, quand il fut descendu de la montagne, wakati aliposhuka mlimani, kundi kubwa akamfata, mutu wa ukoma akamkaribia, akanyenyekea mbele yake, akasema Bwana, kama nampenda, tu peux me purifier, kama unapenda kama unataka unaweza kunitakasa. Yesu akanyosha mkono wake akamgusa akasema nataka. Il fut ndani mwake kuna ndani ya ahadi zake zote ni ndiyo na amina. Hey, la lakini anatuuliza sasa swali tu, sasa waweza kuamini? Oh, si oh, kama ungeliweza amini unaweza kuona utukufu ya Mungu. Sio kwamba kabana eti bwana unaweza ama unataka hapana, lakini yeye anataka wewe amini tu, uku, tibwana, uku, uku, ukuisa, zumbwana, tu uku, Les... Ko que que anataka anataka kwamba watu wote waweze kuokolewa, anataka tuweze kusamehewa, anataka sote tuweze kukombolewa. Anataka anataka anataka anataka kubariki tena leo. Anataka hiyo, haipashi kuwa swali. La, lakini swali ambayo tunapashwa kujiuliza sa sasa ni kwamba si kama sisi tunaamini, lakini yeye anapashwa anaweza, la anapashwa anaweza, lakini sasa wewe waweza kuamini ili uweze kuona die, utukufu wa Mungu? Nilisema hapa muda iliyopita, na hiyo inanigusa sana, tulikuwa na mainjili nne De, de, na matokeo so ya yale ambayo bwana wetu aliyofanya kwa wakati huo na mahali pote ambako injili ya Yesu Kristo ilikuwa ikitangazwa, mêmes hiyo mambo mamoja yip, ambayo ilikuwa ikifanyika hapo mbele, kama vile kuonyesha kwa injili nayo inapashwa kurudilia tena kuonekana. Na pale haiko akili une, lakini ni matendo ya kiungu hapa duniani, na tuna hapa kuhusu maneno haya, maneno le, le, le, le, le. Maneno ya Agano la Kale kulingana na ambayo Bwana alikuwa pamoja na wao na kwamba alikuwa akitumika pamoja pa na wao, pa wao, akihakikisha neno kupitia maalama ambazo zenye likuwa ifatana na neno maalama zilikuwa kifatana nao, na hapo tunapashwa kufikia kwenye hatua ambayo imani yetu inapashwa kukokota kitendo cha kiungu inaleta kwamba yale inayosemeka inayofanyika hapa nayo yu inapasha yofanyika hapo mbele pasha kurudia tena hapo tena tena upya. Siku ya Mungu iliyopita, ya mwezi iliyopita, ya mwisho iliyopita, tulionyesha huduma ya ndugu Branham waziwazi, tukisema kama vile mutu kama hakuna mutu De kama mtu mbele yake alikuwa akikamata maandiko mbili za e Biblia, andiko na kwamba yeye hakuwa na oga ya kuiweza kuishukua na kuiweza kuisimama kwa andiko e hii kwa imani, na alikuwa akijua kwamba andiko haliwezi kuvunjwa, na ni hiyo ndiyo Mungu aliyosema, na hivyo ni kweli kama vile alivyosema na yeye alikusimama kwenye andiko hizo akaiishi vila yeye binafsi. E, wakati malaika alipomkutana na yeye tarehe saba mwezi wa tano mwaka wa elfu moja mia kine na makumi nne na sita, ndugu Branamu alisema wazi wazi, akasema, hawataniamini. Akaongezea, akaongezea eti mwona mimi sikuweza kwenda sikuenda kumasomo na sina mafunzo kubwa. Na jibu ilikuja akasema, itapewa kwako alama mbili kama vile ilivyopewa alama mbili kwa nabii Musa. Nilitaka kufikia kwenye hatua moja kwamba kama Mungu anatuma nabii anaonyesha maalama na kuitimiza tena baadaye Nikusema pale imani kwa kuonekana kwa Mungu aliye hai, nayo inapashwa kuonekana pale ndani ya mioyo yetu, inapashwa kuwa ndani mwetu hapa, kupitia maneno na kupitia neno na kupitia mahubiri, inaomba imani iweze kuzalika ndani mwetu ionyeshe kwamba Mungu hakurudia dakurudia nyumbani wakati ndugu Branamu aliporudia nyumbani, amwito kwenda kwa ndugu Branamu, lakini bwana lakini Bwana yuko pamoja na taifa lake na haiyo mpaka mwisho, na kwamba nasi tulipokea imani hiyo moja la hilo neno moja. Rien a hakuna chochote chichobadilika lakini, tunashukuru Mungu, tulishaka ongozwa tena, hata ndani ya kilindi katika yale rebeli, ambayo Mungu aliyotufunulia Était flou. yale gali kama vile giza zanye kwa miaka iliyopita, hata kama tulikuwa tukiamini, lakini bila hata kuyelewa ama kuyelewa vizuri le, lakini le le leo naweza le kusema naweza kusema kwa uhakika e kwa ajili sisi sote La na leo, kwa neema ufunuo ya kiungu ndani ya moyo wako na ndani ya moyo wangu hakuna hatua moja ambayo Mungu aliyofunua ambayo iliyobaki kuwa giza kwa ajili yetu, lakini Roho wa Mungu alituongoza kweli kweli ndani ya nuru, kwa nuru katika kweli, kwa kweli, utukufu kwa utukufu, na kwamba matokeo matokeo ya ufunuo ya kiungu nayo inapashwa katika hatua moja iweze ku penya fungua njia yake binafsi iweze kupenya ndani ya mihuri. Ndugu Branam alizungumza kuhusu hiyo alipoonyesha kulinganisha ye mafuta na mvinyo ambayo haipashwa kuharibishwa. Moja iliandika kwamba ilikuwa ni mafupako na kadhalika na kadhalika, mafuta na, lakini mafu, eh, e, mvino ilikuwa namaanisha nguvu ama mashauku ama eh, furaha. Ni kusema mambo hayo ambayo ilifunuliwa kwetu kupitia Roho Mtakatifu inaomba iweze kuvuka machupa zetu ama maweko yetu, ili matendo ya ufunuo ya kiungu kama vile inatoka kwa Bwana nayo iweze kuonekana kutoka kwetu ikiingia kwake nou, ili tusiweze kujifurahisha tu kuweza e tu kuikala na kufurahishwa tu kuikala kusikia maneno ya Mungu, lakini tuweze kumezwa, kuweza kuingizwa, kufurahishwa na kwa heri ambayo neema ambayo, ambayo Mungu aliotupatia kukaa katika somo ya ufalme ya Mungu Gamalien, lakini sio kwa miguu ya Gamaliel, lakini kwenye miguu ya Bwana wetu mpendwa ambaye anayefunua neno lake katika uhakika, katika mahali yote, aliyefunua neno lake katika hali yote, kama vile haijawahi wayi hapakuwa hapa duniani imani imani kama vile andiko linasema. Hiyo ndiyo Bwana wetu alikuwa akisema hapo mbele, yule anaye niamini amini ndani mwangu, kama vile andiko, andiko linasema, mito ya maji ya uzima itavujika kutoka ndani ya tumbo yake. Nasi tunapashwa kukamata Mungu kupitia neno lake. Nous na tuna pashwa kutarajia kwamba yale aliyo ahidi nayo iweze kuwa imepewa kwetu kwa sababu ile nayo imepashwa kuonekana. Imani haiko kitu ambacho kinaweza kuwaziwa ambacho kinaweza kukambatia kwenye kichwa ama kukamata kwenye akili, lakini imani ni, mba, ni, ni ufunuo ya mapenzi ya Mungu kwa wakati ambayo tunapokusimama ambako kwenye tunaweza kukambata Bwana Mungu kwa maandiko na hiyo bila ngu, nguvu binafsi kukamata Bwana kwa manda, poa, maneno yake bila nguvu yetu. Imani ni ufunuo, lakini ni kweli la, lakini ni ufunuo de ya mapenzi ya Mungu ya yale inapasha kufanyika kwa wakati unayostahili, ambayo tunayokuwa ndani. Imani sio kitu fulani kenye kieleweke kiko ndani ya giza ambacho unaweza kutafutisha fulani mahali fulani na kuweka mahali fulani, lakini imani ambayo inakuwa ufunuo ya kitu fulani ambacho kinakuwa pale pale. Kweli, kweli. Sema wapendwa, ndugu wapendwa, kama Mungu alitupatia uhusiano na yeye na kwamba mambo fulani inapaswa kuwa kwa kungojelewa na kupaswa kutimilika ili yeye nilien. aweze kutupatia kuzungumza ma, hapa karibu four, bila ngufu avec kupitia midomo yetu. Tu sa, tuweze tu kutamka yale ambayo Mungu aliyofanya, na kwamba ile nayo iweze kuonekana nani. Hiyo ndiyo Bwana aliyesema ndani ya Marko kumi na sita Marko kumi na moja na hiyo ni utaratibu ya kutumwa. Uh, eti maalama hizi maalama itakaofatana na watakaoamini, Marko 17, Marko 16 mstari 17. Ima matendo nayo pasha kuonyesha nguvu yeye nyenyewe, kwa sababu imani haiko ndani ya matendo anast tu lakini, ndani ya haiko ndani ya maneno tu, lakini ndani ya matendo. Matendo inaonekana kwa nguvu in kuna neno lio ndani ya Matendo ya Mitume sura 14 mstari wa tisa. Tazama yenye naandikwa hapa Matendo ya Mitume mutaro wa tisa, mtu huyu alimsikia alimsikia Paulo alipokuwa akinena akinena. Paulo alikuwa akimtazama kwa macho, akatambua kwamba alikuwa na imani ya, ya hiyo ima, imani kamilifu ya kuweza kumponya, akasema kwa sauti kuu: Simama kwa miguu yako. Alors il se leva, akasimama upesi akaenda. Paulo alitambua kwa kaona kwamba mutu huyu alikuwa akiamini. Narudilia tena kwenye wazo hili tena, La proclamation, utangazaji yivangilu. wa injili wa Yesu, ya Yesu Kristo nayo inapashwa kufanya ili watu waweze kuwekwa ndani ya matendo ama kuhusiano na Mungu, ili waweze kupenya ndani ya imani iliyo hai, waweze kutambua kwamba Bwana ni yule yule yuse tena mmoja leo naye na anafanya kweli kweli kitu kimoja, na hiyo imani iliyo hai, ambayo inazalika ndani mwetu kupitia mahubiri iweze kukamata Mungu kwa maneno, iweze <-s2> <-s2> kufanya mazoezi ma ya yale bwana aliyoahidi. Tunaweza kusema lir na lir, kusoma lir ndani ya mainjili ine lir lir, na pia hapo tena ndani ya matendo ya mitume kwamba ambayo nasi tunasimamia kwenye mambo, ndio tunatarajia mambo hayo nani anayetarajia kwamba hatuwezi tukuitwa tu ama kuonywa tu tukupitia mahubiri ama ma, ma, ma, ma, ma, mahubiri, lakini nani anayetarajia kwamba Mungu aweze kuonekana kwamba Bwana aweze kufanya ndani ya makusanyiko kama nukil vile alivyofanya hapo ka, kale wakati alipokuwa akitembea hapa duniani aweze kutenda kama ndani ya makusanyiko hii kama alivyofanya hapo kale. Hapa nilisema kwamba alikurudisha mtu fulani, akurudisha mwanamke huyu, kwa sababu alikuwa kwa sababu hakuwa Myahudi, akasema kwamba haiko vema kukamata mkate ya watoto na kuweza kuitupia umbwa ilikuwa ni jibu ambayo ilikuwa makali sana, ambayo Bwana wetu aliyosema, lakini ilikuwa ilikuwa bado kuwa wakati wa mataifa, lakini ilikuwa kwamba kuondoza za Israeli zipashwa kukusanyishwa na tena baadaye mataifa yote ipashwa kungoja sinao uweze kupata ujumbe. Lakini Bwana alisema si vyema pain kuima wana mkate, unaweza kusikia kuwaima mkate mtu mfulani ana njaa. Hapana, lakini ilikuwa ni uponyaji, ilikuwa ni ufungulivu. Lakini wapendwa, neno lote, neno lote ni chakula chetu. Mtu haishi kwa mkate tu peke yake, lakini kwa kila neno, na kila neno ni chakula cha kiroho, ni mkate kwa ajili yetu. So kila kitu par... ambacho ya Mungu aliyotayarisha ni chetu, nasi tunapashwa tuishikilia kwa hiyo kwa imani. So kwenye mambo, ni mambo ni hayo, na tusiache tupotezwe imesemeka hapa kwamba alitambua kwamba alikuwa na imani iliyo ya muhimu kwa ajili ya uponyaji wake. Akasoma, anasoma tena mstari wa tisa, wa Matendo ya Mitume 14 ambayo ningeweza ni kutupenda kwamba kama vile kwa wandugu walioamini, wa tuweze kusimama mbele ya wa watu ambao tunaona kwamba wako na imani, unatarajia kwamba Mungu anatenda anafanya yale aliyoahidi katika neno la, lake na hiyo effort, hiyo bila ngufu iufunuo vuvio na hiyo nayo ina a leta ambayo Mungu aliyoahidi. Il que kuna andiko mbili ama tatu ambayo niliweza kupenda kusoma Luka 18, mstari wa nane hapa Bwana anasema kitu cha lazima Luka kumi na nane, musaru wa nane, nawambia, atawapatia haki upesi, lakini wa Adamu mwana wa Adamu waa wa Adamu atakapokuja atakutana imani duniani duniani. Tushaka zungumza kuhusu kitu hicho tena, tena. Ulimwengu yote ya kidini naamini kwamba Yesu Kristo ni mwana yeah, wa Mungu, na ni kweli ni hiyo ni kweli, na tunashukuru kwa Mungu no, kwa ajili ya hiyo eh, na yeye eh, ni de mwana, de mwana de wa Mungu kama vile mkombozi wetu e, lakini yeye ni mwana wa mtu, mwana wa mtu kulingana na kazi yake ya unabii. Iwe ndani ya Injili ya Matayo kuna maana matamshi mara makumi mbili na sita inasema: mwana wa mtu, mwana wa mtu, mwana wa mtu. kila ulimwengu yote ya kidini yote nasema Yesu Kristo mwana wa Mungu, lakini de lakini Biblia inasema kwamba wakati mwana wa mtu anapojifunua, Luka kumi na saba mstari wa makumi tatu, nayo ni, ni sehemu ya utangazaji ya, ya wa te njili wa ukovu inavyoendelea hiyo inayopasha kufika nda wakati gani Bwana alipojionyesha katika kwenye katika vinara saba ya dhahabu, kama vile mwana wa mtu, na namna gani tunaweza kushukuru kwa ajili ya hiyo mwanga, kwa ajili ya hiyo nuru? Ndugu mpendwa wetu ndugu Branham aliosema akaonyesha keleza waziwazi kwamba Kristo kama mwana wa mtu, hicho kitu kimoja ambacho alichofanya hapo mbele, nacho alikifanya kwa wakati wetu maelezo iliyosemeka kuhusu maneno hayo na pia inayofatana na huduma ya unabii, na nilipendaka tu kila wakati kuisikiliza na nilishaka isikia tena kwa muda siku kidogo iliyopita wakati ndugu Branham ja, alitoa ushuhuda wake i maisha yake ama hey, habari ya maisha yake, akasema namna gani mambo ilikuwa iendezewa kwake na kutangaziwa kwake na nini, namna gani ilikuwa ikifuatilia na hivi, na kwa wakati ilikuwa ni alama la kwa Wayahudi na huyo mwanamke kwenye kisima cha Samaria, huyo mwanamke msamaria kwenye kisima alisema kwamba wakati masia atakapokuja, wanaita anaita Kristo yeye ndio atatuambia mambo haya yote, lakini wewe ni nani? et la réponse a été, akajibu et ni mimi ndio nakuzungumzia, yani anakuzungumzia ni le mimi mwana wa mtu anaweza kupata palipizu, imani sio mwana wa Mungu, lakini mwana wa mtu atakutana imani kuna kuna watu wa ambao watatambua hii saa hii wakati ya bari ya ukovu na hii huduma ya unabii ambayo ililetwa kwa hii wakati mbele ya kurudi kwa Yesu. Na inawezekana kuna watu katikati yetu, lakini siwezi kuitarajia kwamba inaweza kuwa vile ambao watakaosema, ndiyo. hasa kuna tofauti gani katikati ya kanisa iliyoitwa kutoka na hizi madini zote? Lakini nawambia kweli iko juu, iko mbali sana, kama vile mbingu natengana dunia na ni kweli. Ni kupitia ufunuo ya unabii wa neno ndipo tulipata kuelewa, kutambua yale ambayo iko tofauti. Tunapita pembeni ya yale ambao yote wengine wanapita na tunaweza kusema wazi, wazi, wazi wazika wazika. Kwa kanisa wanasema kwamba eti hatuna haja ya nabii, lakini tunaweza wanasemaka kwamba eti na sisi tuna Kristo na tunapokea nabii aliyotutumia yule aliye na ndikristo ana neno la unabii yeye ananyenyekeaka chini ya dori, mkono ya uwezo ya no Mungu akili ama, ama akili kila mtu anaweza kuipata, lakini taifa la Mungu lina matendo na, li na, na inaishi waziwazi wazi ya yale ambayo Mungu anafanya kulingana na neno lake. ile nanigusa kwa sababu si bien, inajua vizuri vizuri kwamba ni ya lazima ili tuweze kuita ah, so kanisa plus. Bibi harusi iweze kutoka. Eh, utumikisha ku, maneno ku, kuchagua. Lakini ku, ku, tu, umisha kwamba kutosha aweze kupaka macho a yetu a naweze kutufunulia yale na, inayohusu sasa, ili macho yetu iweze kupakaliwa tuweze kutambua yale inayohusu sasa inayoweza kutufunulia kwetu kama vile tuweze kuamini, kama vile ninasema ninasema kwamba tazama, nawatumia Nabii Eliya mbele ya siku ya kurudi kwa Bwana siku kubwa a Pesha. Hiyo siku itawaka kama vile tanura, lakini ya mbele mbele hiyo siku iweze kufika, huduma ya unabii ingelipashwa kuwa hapa kweli kweli. Yale yenye haina maana kwa wengine inakuwa na maana yote kwa ajili yetu, nasi tunashukuru sana kwa La, sababu hatuwezi ku eh, kuvuka mpaka kwa mambo yote ama kuvuka mambo yote lakini kuweza kuiweka kuweza kuiweka kwenye kuiweka waziwazi kuweza kuiweka waziwazi kuitamka, lakini inaomba kuisimama mzuri kuweza kusikamata msimamo mzuri, na hiyo Mungu aliyotupatia kwa neema yake. Nasoma inakusoma kwangu na Luka kumi na saba mstari wa tano. Sasa mstari wa tano, wamitume wakaambia, Bwana Bwana, tuongezee imani. Kusema kwamba wakati yote neno lilifunuliwa kwetu, na zaidi tena uvuvio ya roho inakuwa nyingi ndani ya mioyo yetu, na wakati yote tunapopokea wakati yote tunapokea imani pale tunaongezeka tena kuwa nguvu ndani ya kuona kwetu mbele ya Mungu, na tunahesabia mambo yote ambayo Mungu aliyotufunulia tufunulia, kwa sababu anatupenda nasi tunaweza kumpenda nasi kwa, kwa, kwa, kwa nyuma, na hapo tena inaenda tena mbele. luka 17 mstari wa 6 Bwana akasema kama mnaweza kuwa na imani vous vous kama vile mbegu ya haradali, na mkiamuru hii mti uweze kuongoleka na uende uweze kuia weka ndani ya bahari, nayo mti itawatii. Tulishaka kuzungumza kuhusu yale iliyozungumziwa nayosema kwamba les choses kwamba se pas seulement mambo demandé par la prière mais ayombe au bon ma ma ma seme tu kwa matam kwa maombi, lakini inasemeka kupitia uvuvio. Bon, ni kusema inapasha kusumtamka kwa imani na kupitia ajili utaratibu ya kiungu, naye pale inapasha kutemeka kufanyika mbele ya macho yetu. Iyo naiamini na amini huduma ya neno lililonenwa, na naamini kama vile Bwana alivyosema hapo mbele kwa huyo mkoma, akasema naitaka takasika, iwe isaha. Sio sio isaha moja ya maombi, lakini kusema plus, neno moja tu ilikuwa il il takasika na pale alitakasika, neno moja lilisemeka, na naamini kwamba Mungu atatuweka kama vile kanisa tukuwe tu ndani ya utaratibu pamoja na yeye katika kazi ya mwisho kwa hatua mbayo kanisa na bibi harusi viweze kusema kitu kimoja, na bibi harusi aweze kusema yale bwana harusi anataka kusema, na hiyo iweze kutamkwa tamka kupitia neno la Bwana ndani ya mapenzi ya Mungu kupitia vio ya Roho Mtakatifu. Nasi hatuwezi su kujisumbua katika mambo hayo. Bwana alishaka amua kila, kila kitu chote ndani ya mpango wake. Bale sasa inaomba tu ninaomba tu wakati iweze kutumika, lakini haiko kwamba utaweza ama hautaweza, unahitaji ama hitaji ingine. Tunaamini, tunaamini, tunahitaji, tunaamini mpaka wakati saa iweze kufika, na ndanayo tasi tutaiona kwa macho yetu kila kitu ambacho kilifanyika ndani ya huduma ya ndugu Branamu nayo inapashwa inapashwa kufanyika ndani ya kanisa lililorudishiwa ndani yake, ambayo mambo yote imerudishwa. Haiwezi kuwa tofauti. Yule anayeona anaye anaye hiyo tofauti, anapita pembeni ya Mungu, anaona mambo tofauti na Mungu. Mungu Bwana hautoshake maneno sio iliyo wazi. Yeye atarudisha kanisa naye atarudi kuchukua kanisa ambayo litakayovikwa nguvu ya juu, kanisa kanisa lililovikwa uwe, uwezo yake kanisa ambayo unayokaa ndani, nguvu inayoleta uzima ya Mungu yenyewe pali sasa, nasi miili zetu zinaweza ku, kufa zinaweza zinaweza geuzwa kufanya upya, kwa sababu Mungu alikamata usimamizi yote, yeye atafanya ye hivyo yeye mwenyewe ndani ya wale wanayohiweka kwa upande wake. Inahusu inasema kuhusu Bwana wetu ndani ya matendo ya matendo Mitume mbili ambako Petro naye anaeleza kwamba Bwana alifufuka siku ya tatu. En, en, en, Ana an, man, anasema kupitia anasema maneno ya nabii, inayosema kwamba sitaruhusu kwamba nafsi yake iweze kukaa ndani ya aweze kudumu kuzimu na mwili wake iweze kuona uharibifu. Matendo ya Mitume mbili makumi tatu na moja ilikuwa ni neno la Mungu Ayi, ngeliweza kuwa tofauti. Neno lingeliweza kutimilika ku hali hiyo hata kama kuzimu iweze kuwa kichwa chini na ya kuzimu iweze kupanda na kushuka, lakini Mungu amesema, alikuwa amesema, na hiyo inapaswa kufanyika vile vile, kwa sababu ni Mungu ndio anasema, neno la Mungu na mwisho na hakuna mwingine. Na ni hivyo hivyo ya promes, ya mahadi ambazo zilizotolewa kwa ajili yetu, nazo zinapaswa kutimilika, na hakuna namna nyingine kwa ajili ya hiyo hakuna kupita pembeni, hakuna akuna ku, ku, uwezo ku unataka Se ama unaweza lakini ni agizo ya kiungo complice, ili iweze kutimilika te... yale inayoandikwa kama, kama vile hivyo kichwa na vile vile si viungo si vyote vivyo na kama vile tunasema so, tu kuhusu kitu hicho kichwa na viungo. Nina swali ambayo ninaweza kujiuliza, natuuliza sote sote Dans quelle mesure Asa tunafika katika hali gani tunaambatanishwa na Bwana na tunaambatanishwa okay. na, na, tu na, na sisi kwa sisi tunakuwa tunaguswa na uzuni tu ya ka wengine ama mateso ya wengine na kuweza kulilia kwa si sauti kubwa kama sisi tuko viungo vya mwili mmoja tunasema tunaambatanishwa pamoja nasi kama vile viungo naturel, kama vile viungo vya mwili vinaambatanishwa e, vi, katikati yavyo ya na kichwa. Nilitaka kuambia hivi kuna kupungufu, kunakuwa mam, mambo yanayokosa ni wakati les premises wakati malimbuko Amba, ambayo wakati itakapobatizwa yote kwa umoja kupitia Roho Mtakatifu iweze kuunda mwili moja lepufu, na hapo ndio itaweza kufanyika, na hapo ndio itaapoonekana ni yani kusema lepufu. Ya muhimu, muhimu ya kiungu, kama vile Bwana alivyosema hapo kale eti mubaki Yerusalemu mpaka muweze kuvikwa nguvu, muweze kuvikwa nguvu ya juu. Kusema kubatizwa wote kwa ujumla ndani ya mwili ya iliyo hai ya Mungu, ndani ya mwili wa Yesu Kristo, ni kusema sizungumze kuhusu mazoezi ya mania ya mambo yenye yaliyopita, ya madini yaliyopata upako, ambayo pia inaweza kuweza kukulana kulana wao kwa wao Avoir n'est-ce pas, um, kuna mambo ya kuona kuona hata upendo katikati ya wandugu, lakini ubatizo ya kweli ya Roho Mtakatifu ni damme upendo ya upendo ndani ya upendo ya Mungu, upendo ya Mungu ina mwango ndani ya mioyo yetu kupitia Roho Mtakatifu. Le premise malimbuko la véritable épouse de Christ et bibi harusi wa kweli wa Kristo ni kusema ni uzima ya Kristo yeye, kuna uzima wa Kristo ndani ni Roho wa Kristo yeye mwenyewe ana neno la neno, ana tabia yake ni, ye, ni moja pamoja na yeye na mmoja kwa moja kwa wengine wao kwa wao, ni kusema sisi atufanye atufanye atuwazie atu kuhusu yenyewe. Nafanyika ndani ya makusanyiko ya ya hii makarismatiki ndani ya ulimwengu mzima. Kila mtu anafanya yeye anataka, anatenda yeye anataka kufanya, lakini tunazungumza kuhusu ma, mazoezi ya kibiblia ambayo Mungu aliyotupatia na kutu aliweka ndani mbele yetu, aliweka ndani mwetu, kwa upande wetu. Nisema ugeukia ubatizo ya kweli, ubatizo ya kweli ya, ya Roho Mtakatifu. Ubatizwa nisema kuingizwa, kuingizwa, kuingizwa ndani ya Roho Mtakatifu, kusema ndani ya mwili wa Kristo, kurudiwa ndani ya upendo wa kwanza kupitia hiyo kitendo cha kwanza, hiyo kutakaswa kwa kwanza. Nikusema yale yote iliyokuwa hapo mwanzo ipashwe kuonekana hapa mwisho. Walikuwa yote ndani ya ndani ya umoja. Nikusema hakuna mmoja alikuwa anasema hiki ni changu, hiki ni changu Une, na, lakini wakiwa na moyo moja kata, na nafsi moja kila mtu kwa ajili ya mwengine kata, na pamoja yote kata, pamoja na hiyo kipodi. Nayo itafanyika naamini, kwa sababu wakati hiyo anga na hiyo umoja ya kiungu itakapoumbika Pa na kwamba hakutakuwa ni mchanga ndani ya hiyo kiri, chuma lakini mafuta ya Roho na pale ndio kunakuwa ngu, e, e, chuma ndio taingia chuma, mashini taingia ndani ya chuma na Mungu aliye hai atakuwa macho yes, ili kiweze kutendeka na iweze kuonekana na kuleta matunda si yake devion... lakini kama wewe na mimi tunaweza kufanya hivyo, nasi tuna na, ni kama tuweze kufanya hivyo, tunaweza kuweza kufunga miguu e, eh, e, eh, e, kufunga vyombo yetu kwa kutia, hakuna kile kitandeka, lakini hakuna kile kupita pembeni, kwa sababu yeye mwenyewe atafanya. Yeye anakuwa macho kwa ajili ya neno lake, atakuwa macho ili neno lake lifike kutimilika. Na kama vile sema kwamba kama neno lake linakuwa ndani mwetu, anakuwa macho kwa ajili yetu ili neno lake liweze kutimilika ndani mwetu na kupitia sisi. Alors, si na, sasa pale kunaonekana furaha, kunaonekana nguvu ama nguvu inayoonyesha kwamba Mungu anatufanyizia neema kuu, na sio kwamba tu alituokoa na kwamba alitupatia neema de, ili tuweze kumtambua, na kama vile Paulo alivyosema, tinataka kumjua yeye na kujua nguvu ya ufufuko wake, nasi tunaamini ndani ya hiyo kama, kama tulimtambua kusema nguvu ya ufuko wake inapasha kuamsha wa ndani mwetu li, na kutimiza ndani mwetu yale ambayo Mungu alioahidi na kutimiza ndani mwetu hiyo, ile itafanyika hiyo, inapashwa kufanyika, na sio kuuliza sasa, unaweza ama unataka, lakini yeye ndiye anakuuliza na kuuliza mimi, unaamini? Que je puisse faire kwamba naweza kufanya kitu hiki nous, nous nasi na si kwa sauti kubwa, Bwana naamini, Bwana naamini, kwa sababu umeisema, na malipo ishakalipwa na deni ishakalipwa de tulituna kazi complete. ya ukombozi iliyo iliyotimilika iliyomalizika na Paulo ndani ya Ufeso tano aliona kanisa katika hali inayoonekana mbele yake kwamba Bwana yeye mwenyewe anairudisha, anaonekana mbele yake isikuwa na mkunjo ama kunyanzi, isiyokuwa na lawama. Yohana aliona ndani ya Ufunuo kumi na tisa kama vile bibi harusi ndani ya karamu ya mara kondoo. Iti, heri, heri, heri, heri, heri yule anayekuwa na sehemu katika ufuko wa kwanza hiyo kundi yao, ya malimbuko ambayo Bwana Mungu aliyoita kutoka, hiyo ndio itapata sehemu na itaukuwa oh, washuhuda ya kitendo cha Mungu. Hapa niliko lingine ndani ya Luka 17 ya kose 18 18 na na akuonekana mwengine aliyekurudia kutukuza Mungu isipokuwa yeah, huyo mgeni. Akamwambia, simama ta, na uende na utembeye, kwani imani yako imekupatia uponyaji. Imani yako imekuponya. Ile mpasha kuandika katika matafsiri zote dans le texte original. Kwa sababu katika maneno ya ya, ya, kwa, yagiru, ya lisi inasema kuukolewa na kuponya ni ukolewa na kuponya, kuponya ni neno moja. Imani yako imekuponya, imani yako ina kuokoa. Uponyaji na ukovu ni neno moja katika matamshi ndani ya matamshi ya lisi ya kwanza. Ndani ya hapo Golgota kulifanyika ukovu na uponyaji. Damu ilimwangika kwa ajili ya uponyaji wetu, kwa ajili ya ukovu wetu. Mwili wake ilivunjwa ili nasi tuweze kuponywa ndani ya mwili zetu. Ni kupitia vidonda vyake ndio tulipo tuliponya tuliponya, tumalizie. Kwa hiyo kwa siku la hizi tumefika yin, katika siku za mwisho wakati wa mwisho wakati wa mwisho, tunaona mwendeleo ya kisiasa inaendelea sasa. Nani angeliweza kusema miaka iliyopita milioni tano watu wa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Ujerumani iliyopita katika hali hii? Nani mwenyewe alikuwa akiwazia al al al katika al al mashida hizi ingeweza kupitikana ndani, lakini kwa hatua moja kulionyesha alama fulani ya kuweza kupita, lakini iliweza pita. Wote wanao haki ya kupita, nasi tulisema tunafurahi kwamba ile inaweza kupita. Katika hali hiyo nasema kuhusu <tutu> Ulaya Mashariki, acha na hiyo iweze kuendelea kupita hivyo, hata Prague ama mahali pengine, na tunaweza kuona tunaweza kushukuru katika hali hiyo, katika anga hiyo yote yote. Lakini kuna mmoja, kitu moja nitaka kuuliza Mungu kutoka kilindi cha moyo wangu, kwamba ku, eh, wazo ya kidini ilikonaonekana katika hali moja, ama ndani ya ama dini ama mawazo ma ya kidini iweze kuonekana, ama roho ya shangwe na sh, roho ya shangwe ya, ya, ya toba iweze kuonekana iweze kuingia ili neema na uponyaji na, na kurudia kwa haki iweze kurudia, kwa sababu naona kwamba katika siasa watu wanatingiza, wanafanya siku ya nguvu zao wenyewe, na hiyo ina nafasi yayo hapa, lakini wakati ndugu mwanaume Mr. Honok aliposherekea miaka makumi nne pamoja na Gorbachev nikasema ndani mwangu, eti leo umefanya leo unafanya <coughs> e, karamu lakini kesho utapata shida. Sasa unaweza kwamba naweza kutaka niwaambie nini leo, naweza kuambia nini kuna mambo ambayo ambayo, ambayo tunaweza kusema, kwa sababu tunajua vizuri vizuri, kwa sababu saa inafika, saa inasonga mbele, na inawezekana kwamba saa inasonga mbele kama vile, kadhalika na kadhalika, ona onaisi, tunaweza kushukuru na msisumbue wengi watashika nayo. Bwana atashughulikia mambo yote na saa yote, yote. Huyo mnyama ataongoza hiyo malaya ataongoza hiyo mnyama na hiyo yote ataongoza hiyo mamlaka yote, Ma, yote ya dunia lantipo yote itaweka mambo yote mamlaka yako yao chini ya huyo mnyama ili neno la Mungu liweze kutimilika. Hapo kwa mwisho, yote itatimia kama vile neno la Mungu linasema kwamba watamkataa, watamchukia huyo malaya, watamvua mavazi na De yote yote itaungia ndani ya maji kurudi Dwayne, kwa Bwana wetu anarudia, inakaribia acha Mnz, Mungu aweze kutupatia neema Mnz, na aweze kutuvika, aweze kutubatiza ndani ya mwili mmoja ili nguvu zake ziweze kuonekana na ili sote tuweze kuingia mbele ya taifa hilo, siyo tu kwa maneno, lakini Bwana Mungu aweze kuzungumza pamoja na sisi, na aweze kutembea pembele zetu, aweze kuhakikisha neno lake, kuhakikisha neno lake, ili watu ambao ambao hawezi kuweza kuamini sasa waweze kushikwa na uwepo wa Mungu, aweze kushurukishwa kuamini, watambue kwamba walishaka kupotezwa kwa miaka mingi iliyopita. Acha Mungu aweze kufungua <mikini> hiyo udanganyifu e, ya kidini, ili sasa hiyo pazia ya chuma iweze kufunguliwa yon yon, na pia hiyo hiyo hiyo hiyo pazia yote iweze kufunguliwa, tuweze kuipasuli, tuweze kuacha Mungu aweze kututumikisha kwa ajili ya hiyo, aweze kutufanya tayari. Najua kwamba Mungu ana uwezo ya kufanya hivyo na, hiyo tafanya, Lama, na Mungu atafanya hivyo, hiyo itafanyika ge, jela zitafunguliwa na watu watakuwa na uwezo ya kuamua na neno la Bwana wetu litatangaziwa, ha, kwa, kwa wingi nalo halitarudi kwa bure bila matokeo, lakini litatimiza yale Mungu aliyolituma. La question swali sio kwamba Bwana unaweza ama putu, lakini anataka, lakini si Bwana anataka, Bwana anasema me nataka putu, naweza wa. Lakini wewe unaweza weza kuamini okay. Nasi tunaamini na moyo wetu wote, tunaamini we. Kama vile andiko le linasema tunaachia mambo webe, yote nayobaki kwa bwana wetu Bwana Mungu, Mungu wetu bien, naye atafanya mambo yote vizuri. Son jina lake takatifu lishukuriwe, amina. Tusimame tuweze kushukuru Bwana, sisi sote pamoja. Bwana Mungu wetu, tunaguswa sana tumeguswa maneno inatukosea ina maneno inatukosea, ili tuweze tu kutamka yale tunayosikia. Ulitufanya tu wenye heri, ukatukomboa, ukatusamehe makosa yetu yote, pêche, zambi zetu zote, kila kitu yote, ukatusafisha tukawa nyeupe kama vile teluji. Hata zambi zenu zinaweza kuwa nyekundu kama vile damu, litageuka nyeupe kama vile teluji kama yeah, eta kuwa um, nyekundu kama, kama vile damu litegeuka kama vile manyoya ya kondoo, ilikuwa vile kupitia Golgota. Haleluya, haleluya, haleluya, haleluya wako mwana kondoo wa Mungu aliyejiacha akachinjwa. Tunakupatia tu neema yako, tunakushukuru kwa ajili ya damu yako ya kiungu ambayo ndani mwake mulikuwa uzima ya kiungu takatifu, iliyorudia juu ya kundi lote liyokombolewa na damu, uzima ya kiungu, uzima ya Mungu El wazaliwa wa kwanza, walio, um, walio wa Mungu, walio wa kwanza waliochaguliwa wa Mungu waliotayarishwa ili waweze kugeuzwa kwa sura ya Yesu Kristo, yeye mzaliwa wa kwanza katikati ya wandugu wengi. Hatuwezi kuishikilia, hatustahili hata hiyo rehema kubwa ni kwa neema tena ni kwa neema na ni kwa neema ndiyo, ndio tunajitukuza kama vile kundi iliyopata neema. Bwana mpendwa, umeona mikono iliyo juu, unaona mio, unajua mioyo, unajua maisha. Sote tuko ndani ya hitaji, tunahitaji wewe, tunahitaji mahitaji, tunahitaji maombi, tuna maombi wale wote wanao karibu yetu wale wanahitaji waweze kuwaona pembeni yako Bwana, kuna mahitaji nyingi ambayo tunakuletea ndani ya imani. O Mungu, fanya namna yote, ili saa muda iweze kufika E, ambako tunaweza kutamka na kusema yale inapasha kufika alivana, nayo iweze kufika nayo itafika. Tunakushukuru tangu sasa, wewe Mungu uliye hai, Mungu mwaminifu, tunakushukuru kwa ajili ya kufungua pazia ya chuma. Tunakushukuru pia kwa ajili ya kufungulivu ya ya pazia ya, ya, ya mianzi tunakushukuru pia kwa ajili ya imani kamilifu, pia ulipasua hiyo hiyo hiyo pazia ya, ya, ya, ya udanganyifu ya Roma, unafanya kufanya hiyo mambo ambayo haijawahi hata kufanyika. Bwana utafanya neema mbele ya hukumu. Nakumbuka na mwito na mwito na ya na kuita itafanyika ita ita katikati kati ya malugha okay, zote na makabila zote na mataifa okay, zote Oh, bwana Mungu, acha neno lako liweze kufunuliwa kama vile bomu ya kiatomike na iweze kuanguka katikati ya Vatikani, ili de taifa la limwengu lote liweze kutambua kwamba wote washadanganyiwa katika kidini kama vile na wengine nao wamedanganywa ndani ya kisiasa. Bwana, fanya namna yote ili uamsho iweze kuonekana ndani ya hali ya kiangufu. Mungu mwaminifu tunakushukuru kwa ajili ya usimamizi si ambayo inayotupatiwa kwetu sisi ambayo tuliokutambua tuliotambuliwa na wewe yifo. Sisi ambayo tuliojulishwa na wewe kuprech, na tulioipata ufunuo wa kupitia wewe kutoka mbinguni ya pale pale. Oh, namna gani tunaweza kushukuru pia kwa ajili ya huduma ya kinabii ya hii wakati wetu kwa ajili ya kuingizwa kwa utukufu ndani ya mpango ya Mungu wetu mu Bwana Mungu mwaminifu, kweli hatuna haja ya mutu ili aweze kutufundisha, lakini Roho anatufundisha kama vile upako iliyotufundisha, na ni hivyo hivyo kweli. Haleluya, hiyo upako inadumu juu yetu, Yohana wa kwanza mbili mstari wa 27. Wewe Mungu mtakatifu, wewe ongoza matendo yetu ta, Bwana aruhusu kanisa tanda, lako uweze kulivika nguvu mamlaka e ya kiungu utuvike da, na tuweze kuweka ndani ya huduma ndani ya huduma, huduma yako ewe oh Mungu, tunakutukuza sisi sote pamoja na tunakuabudu ndani ya jina takatifu la Yesu. Amina.