Asifuwe Bwana kwa ajili ya neema yake na uaminifu wake, na pia kwa heri ambayo aliyotupatia kuweza kusanyika mbele ya uso wake. Tunakubalishwa kwamba hatuka hatusimame ama kukaa mbele ya wanadamu, lakini tunakubalishwa kwamba tunasimama mbele ya uso ya Mungu, kwamba anaona yote anasikia yote pine, na kwamba neno lake linapenya kama vile iliyoandikwa ndani ya Waebrania, hii ni mstari wa kumi na mbili mpaka iweze kugawanya nafsi na roho na mifupa na ma, mafuta ya mifupa na iweze kupenya, na tunaamini kwamba neno la Mungu nalo linapenya linaingia pia, pia pia kwa hii wakati kwa hii siku zetu. Kama vile tunaamini kwamba vile tu inaandikwa kwa kwamba ni kwa maandiko ndio kwa kupitia neno ndio kila kitu kilifanyika Jean, 1, Yohana moja, na bila neno hakuna chochote kineleza kuwa ne bila neno la Mungu akinazikinniza kuwa neno Mungu alisema na ile kafanyika na leo tena leo aliagiza na ile ikafanyika. Leo tena, hakuna chote kinaweza kufanyika kama Mungu hatume neno lake, kama hatuponye, aweze kutuangazia kupitia Roho wake na atujulishe mambo ambayo inayohusu. Tunashukuru Bwana kwa ajili ya kuonekana kwa neema yake na kwa hiyo umoja ya kilindi kwa neno lake na pia kwa wazo lake la milele la wokovu. Hakuna mtu angeliweza kuichunguza na kuitambua ile ingeliweza kukua, imeshafanyika zamani. Watu walijaribu, na kama vile nilivyosema asubuhi ya leo kwamba saa ilikuwa bado kufika. Kuna neno hili la mzuri sana, iliyo ndani ya maandiko matakatifu ti inayosema kwamba wakati saha ilipotimia, wakati saha ilipofika. Tunawazia tu pia kuhusu maandiko matakatifu, wakati Musa alikuwa miaka 40 akasikia ndani mwake bidii ya nguvu sasa, nia kubwa sana ya kuweza kutoa taifa la Israeli, na kisha akaenda kumuua Misri. Na inaandikwa ndani ya Biblia kwamba alikuwa akiwazia kwamba Waisraeli wanaweza kutambua kwamba kupitia hivi Mungu atapatia ukombozi kupitia yeye, akazika mumisiri ndani ya mchanga, na baadaye kesho akakutana na ndugu zake wa Israeli, mmoja wao akamwambia eti unataka niua kama vile viua mumisiri jana, na Musa akakimbia akakimbia akakimbia, akangoja tena miaka arobaini nyingine, na baadaye na baadaye miaka hiyo makumi nne saha ya Mungu. Saa ya Mungu ilikuwa imefika pale. Sio tu nia, sio bidia kusema, kusukuma, kusufeza, kufanya. Sio akili. Lakini wakati Mungu anapotangaza mutu kwa ajili ya hiyo, inaomba sasa tuweze kungoja saa yake iweze kufika, kwa sababu tupasha kujua kwamba Mungu alitangaza kwa ajili ya hii. Lakini kama Mungu ashaka panga kwa ajili ya hiyo, tupasha kumngoja ili saa yake iweze kufika kulingana na neno la andiko. Saa yetu inakuwa, saa yetu iko, lakini mimi saa yangu bado kufika. Wakati miaka makumi ine ilipopita g na nguvu ya, ya, ya kimwili ya Musa ilikuwa imeisha ikapunguka, na kwamba yeye mwenyewe hangeliweza tena na uwezo ya kuweza kujipigania kama vile. Kwa miaka makumi ne ilifika, na pale saa ya Mungu ilifika sasa, hangelikuwa tena na haja ya kunguvu yake ama mkono yake na nguvu zake, lakini mkono wa Mungu ilikuwa mbele yake na mbele ya Israeli na hikukuwa tena kazi yake ama kazi yake, lakini ikuwa kazi ya Mungu. Na ni hivyo njo tupasha kuona mambo hivyo kwa hii wakati, kama namna gani ineza kufurahi kama na sisi sote, makazi za ajabu zinaweza kutimilika. Kuna sauti kubwa ineza kuamka ndani ya nyumba ya Mungu na ndani ya mioyo yetu. Tunaamini kwamba Mungu yuko kwenye kiti, na tunaamini kila kitu kinatembea kulingana na mpango yake takatifu na mapenzi yake ya kweli. Tunakuwa neno hili ndani ya barua ya Petro kulingana na kurudi kucha kwa Bwana bwa, wati wa mwengi wanasema kwamba wangi wanahesabia kama vile ahadi, kama vile ishakachelewa, kama vile unaweza kuingoja tena, lakini Bwana anajibu yeye hachelewi kurudi, yeye ana, anataka tu peke yake, hataki ili kuweze kupotea yu wale wanaweza kuokolewa. Anataka wa mwisho aweze kufika, aweze kuitwa na kuingizwa ndani ya ufalme ya Mungu. Ni kusema pale sasa yenyewe napasha kufika tafika, sijui kama anaweza kuisema kwa maneno, kwa maneno, lakini naguswa Par la precision de la parole. Kwa matamu, kwa maneno ya neno la, la neno. Neno. Kuguswa kwa namna Tutu Mungu alivyosema haya mambo yote kupitia mitume na manabii na sana sana wakati alipokuwa akitembea hapa duniani yani, nasi tunashukuru Mungu kuna, kwa sababu nasi tunaweza kuisikia uwazi wazi wazi, wazi, kupitia ufunuo wa Roho. Hakuna mtu katikati yetu aliyeweza kukamata kitu fulani, hakuna aliyeishipatia kitu fulani, lakini ni Mungu, ni Mungu ndiye aliyetupatia yote. Kwa kusindikiza hiyo kuwazia maneno hii, nitaka kusoma maandiko fulani ya maandiko. Tunasoma ndani ya Ufunuo tano sura tano hapa mstari wa kenda ama wa kenda na wa kumi, Ufunuo tano mstari wa kenda ama na wa na kumi. Na wakaimba nyimbo mpya wakisema, <coughs> unastahili kuweza kukamata kitabu na kuweza kufungua mihuri yake, kwa sababu ulishacha ukachinjwa na ukakom- ukakombolea kwa ajili ya Mungu kupitia damu yako, watu wa kabila zote na taifa zote na makabila zote, na ukawafanya kuwa wafalme na makohani kwa ajili ya Mungu wetu, nao watatawala kama vile wafalme hapa duniani. Dans les les... sio ndani ya maneno na yote nayosema kuhusu nyakuo kuhusu, kuhusu damu ya kombo walio kombolewa, lakini baada ya unyakuo atatawala pamoja na ibwana watatawala mambo yote pamoja na yeye katika mambo yote tutakuwa pa mahali mahali kwenye kutafanyika kitu fulani. Wakati nyakuo itakapofanyika tutakuwa pale. Wakati karamu ya harusi itakapokuwa tutakuwa ndani ya karamu ya, ya, ya, karamu ya gano ya, ya, ya. wakati ufalme wa mili, utawala wa milele itakapofika itakuwa itakapo pamoja na yeye. kama iko katika karamu ya harusi tutakuwa pamoja na yeye, kama tunaingia ndani ya ufalme utawala tutakuwa pamoja na yeye tutakuwa okay. Mahali ambapo atakapokuwa okay. Ona Yubilation. Ni yubilasio okay. Gani ona Yubilation. Shangwe gani, ona furaha gani, nafuraha no, gani ya kilindi. Nasi tunaweza kushukuru kwa sababu tutakuwa pamoja na Bwana. Ile ni ya lazima ili sasa tuweze kumtumikia kwa uaminifu, tuweze kumufata, tuweze kumtii, tuweze kumwamini na moyo wetu wote. Mwana kondoo aliye yacha kuchinjwa yoye, akachinjwa FED. yeye peke yake ndio alikuwa na stahili ili aweze kukamata hicho kitabu kilichowekwa mihuri, aweze kutoa depea mihuri depea na kufunua depea. yale ilikuwa likiandikwa ndani ili kuandikwa ndani. Tunashukuru pia bwana kwa sababu maana ya ya, ya ya mihuri ilipewa kwetu kutoka kwa, kwa Mungu itoka kwa Mungu pale pale Mesesu, très clair, très miuri ya kwanza, kwanza ya ine inaoneka waziwazi -wazi. Inasema kuhusu Antikristo anayesema kutika hatua eh, zake ine anaanza muhali ya kidini ya kuheshimu Mungu anasemeka na, uh, kama vile anaonekana katika fara kama farashi nyeupe akiwa na upinde lakini hana E, mshale ye ni usema ni udanganyifu. Hakuna yote yanaweza kupana isipokuwa kudanganya, lakini pia kwa muhuri wa pili inasema nasema kuhusu e, farashi nyekundu unasema kwa watatu ya nyeusi katika ya nne. Sasa inasema ku, nasema kuhusu rangi hizo tatu za kwanza ndiyo nasema rangi nyingine nyingine kwa na changa mchanganyiko na pale kunakuwa ni ufalme wa kifo namfata na ufalme na ya kifo ilikuwa ni hiyo ninguvulia ni fata hiyo utawala napingana na Kikristo, lakini leo ni hatuwezi kusema zaidi ya hiyo. Katika upande mmoja kulikuwa wenye wa uhai waine walikuwa, kwa upande nyingine wenye kwenye uhai ai, kwa upande nyingine, lakini inaomba sasa tuweze kuielewa kuisikia vizuri. Na, na, kama hiko vile tutairudiliaka tena tena kila mara kila wakati kila mara nyingi tena ndani ya yeah. yeah. yeah. yeah. Ufunuo sita yeah. msari wa kwanza inaandika. yeah. sita Ufunuo sita msari wa kwanza nikaona mwana kondoo akifungua moja wa bebe. mihuri saba nikasikia, yeah. moja wa yeah. wenye uhai wane wakasema, yeah. Kwa nini moja? Kwa nini mo, mwa, kwa, kwa, kwa, inasema kwa nini, kwa nini waine? Zaidi ya hiyo uhai waine, kulikuwa kulikuwa kulikuwa wa, wenye uhai waine, waine, waine wa kwenye mihuri ine pekee, sio ya si tano ya sita, lakini kwa sababu hiyo mihuri ya ine aitembea kwa ajili ya kwa hii mwendeleo wa kanisa la agano jipya. Muhuri wa tano taifa la Israeli Wayahudi waliokuwa wameuliwa wao ndio wanaitwa kwa ajili ya ya, ya, ya kulipiwa kisasi, lakini mwamini wa kweli yake kisasi anasema Baba, wasamehe wawajue yale unayofanya hapa. Kwa muhuri wa tano, muniruhusu niweze kusoma kwa msari wa sita, samani eh, Ufunuo sita msari wa tisa. Sasa wakati mwana kondoo alipofunua muhuri wa tano, nikaona chini ya mazabahu nafsi za walio waliochinjwa kwa ajili ya neno la Mungu na kwa ajili ya ushuhuda waliokuwa nayo. Mtambue kwamba hapa haisemeke kuhusu ushuhuda wa Yesu Kristo, lakini anasema kuhusu neno na ushuhuda wenyewe walikuwa nayo Msara wa kumi wakalia kwa sauti kubwa, mpaka lini? O oh, Mungu mtakatifu na Bwana utakapolinda kuweza kulipa kisasi na kuhukumu na kuweza kulipa kisasi kwa ajili ya damu yetu kwa wakaaji wa limwengu hii. Hii haiko matamshi ya mwamini. Mwazia, Mwazia a, e, Stefano, wazia Stefano, wazia bwana wetu wale wote waliouliwa, walioacha maisha yao, walisema walisema ba usiwabebeshe mazambi zao Bwana. Hapa inasemeka kuhusu watu waliouliwa kwa sababu walikuwa Wayahudi wa walikuwa na ushuhuda wa Mungu na neno la Bwana, na kama tunaweza kuuliza hasa mauaji gani, mama mateso, mashida gani waliofanya hiyo mamilioni sita walioliuliwa Okay. Kwa Raish ya tatu hakuna mmoja alifanya makosa, lakini waliuliwa kwa sababu walikuwa Wayahudi. Na kama kila mtu angeweza kujua kwamba huyo pa, per Jesuit aliyeandika kitabu Man, Man Camp. na matamu shiriza kwa tamu tofauti Man Count ni kitabu ambacho Hitler aliyoandika, lakini watu hawajue nani alikuwa nyuma ya hiyo. Natazama sasa taifa yetu inasumbulika. Mimi siwezi kugeuka marnalmen, lakini na niliulizaka ndugu mas, brana maswali fulani tarehe tatu mwezi wa kumi na mbili mwaka makumi sana na mbili na mb, swali ya moja ya hiyo ilikuwa kama vile laana ilikuwa juu ya taifa la Ujerumani kwa ajili ya mabaya ilikuwa imefanyika kwa ajili ya taifa la Israeli, lakini ni furahi sana kwa sababu niliuliza swali hiyo kwa sababu najua ndiyo. Hey, asanti ndugu Gaile. Na ni kila wakati ndani hivyo, kila wakati ulimwengu mzima inatingiza kichwa na swali na wazia kuhusu ya kuhusu granny katika restaurant, likuwa kikaa kwenye meza kubwa, na kila mtu alikuwa akisema Kiingereza, warusi wote walikuwa akisema Kiingereza. Na kulikuwa mama mzuri alikuwa pembeni hapo, akasema kwa sauti kubwa, akasema wewe ni Mjerumani? Nikasema ndiyo, ndiyo. Kwa nini unauliza hivyo, kwa sababu gani? ona gisu kumpole sana Inashangaza. <laughs> Naweza kuwauliza munisamehe, lakini Wajerumani walikuwa wameleta shida kubwa. Lakini hapana, ndugu Rusi, msamahani, ndi kweli eh. Lakini nani alikuwa nyuma ya hiyo yote? Ni mimi ndio niandika hiyo. Ni mimi ndio niandika hiyo, hakuna Bismark Hakuna Hisbok okay. Hakuna Giome wa pili. Hakuna mtu aliyeweza kufanya ambacho kingejifanyika kwa reti ya tatu Dyke na kanisa ya Roma Yubanjiru. Na siku moja italipa mlipo kwa mbele ya taifa la ya ya Mungu mbele ya kitu cha Mungu, taifa la neno la Mungu. Nasema neno la Mungu nasema kwamba damu ya watakatifu wote wale wote wali wao walichinjwa wote walionekana wali ndani wa ya mji walioniona tawala ndani ya wafalme wa ulimwengu, neno la Mungu linabaki neno la Mungu kila wakati na litabaki hivyo kila wakati sio hiyo nitaka sema, lakini kulikuwa Wayahudi hapa ndani ya muhuri wa tano, wale waliouliwa wali wa wali kwa sababu walikuwa Yahudi. ufite ufite ufite ufite Ufite. Walikuwa Wayahudi na wanasema kwamba Yesu alikuwa Yahudi eti, hiyo ndio udanganyifu kubwa na kubwa yenye kwa duniani. Yesu hakuwa Myahudi hakuwa pia mpagani ama mataifa, lakini alikuwa ni Mungu aliyeonekana muhali ya kianadamu. Ndani mwake hamukuwa damu ya Kiyahudi ama ndani ya kimataifa ndani mwake mulikuwa ndani ya kiungu, ndani ya mkiungu ilikuwa takatifu ile mwango kwa ajili ya uokozi, wewe ukovu wetu na ukombozi, We na upatanisho wetu jina Bwana uweze kuchukuliwa kwa ajili ya hiyo. Kuna mambo ambayo inaweza kukosolewa hapa, inasemeka ndani ya Ufunuo sita. Nataka kusoma tena, ndugu Branham alisema waziwazi, sio kwa taifa la Jerumani, lakini Mungu anabeba la anaisha laana kwa wale Si, hakuna malaana kwa ajili ya taifa la Jerumani. Mungu atalipa malipo wale wenyewe walifanya makosa hiyo yote, na mimi nikafurahisha nikatulizwa sana kwa ajili ya hiyo jibu, kwa sababu ningelikuwa na malipo gani ama urithi gani yenye kubwa kama ye, tungekuwa nayo kama tungekuwa wasimamizi ya hiyo mambo. Ni wengine ju watachukua hiyo, lakini nasi na ni kweli, lakini ni wazi inasoma ndani ya Ufunuo sita 11, mstari wa 11 akapewa kwa kila mmoja wao vazi nyeupe e, na wakaambiwa ili waweze kuvumilia tena muda kidogo, mpaka ili waweze hesabu yao ya, ya, watumishi wao, watumishi wenzao, wenzao hesabu yao kuenea, sio wavulana na wasichana wa Mungu kama vile ndani ya Gano Jipya inasema kwamba ninyi mwenyewe amukuwa taifa langu mtaitwa kuwa wana wa Mungu aliye wa hai watumishi, lakini watumishi na wavijakazi wao wa ile ni taifa la Mungu wao na, na wavulana wasichana wa Mungu ni kanisa la Gano Jipya. Inaomba sasa kutofautisha hiyo matamshi hiyo yote mandiko matakatifu. Kwa mfano hiyo mia moja makumi nne na nne elfu inaandikwa kwamba wote ni Wayahudi. Muniruhusu niweze kusoma ndani ya Ufunuo saba Ufunuo saba musari wa tatu, saba musari wa tatu: usiumize ulimwengu na bahari na miti kuhu, mpaka niweze kuweka muhuri kwenye nyuso za watumishi wa Mungu wangu wetu, Serviteur, serviteur. nyuso za watumishi wa, wa, wetu de kanisa jipia, le de fi, jipi, de la gano jipya wakiwa na matamki ya Bwana wavulana wa Mungu. Inaanza tangu kuanza kwa kanisa mpaka unyakuo. Baada ya hiyo, wakati neno la Bwana litakapoenda kwa Wayahudi na pia hao wanabii wawili watakapotabiri huko Yerusalemu, saha imekuwa imefika kwa ajili ya taifa la Israeli, nao watawekwa muhuri. Ni kusema turio katika Ufunuo sita inasemeka wazi waziwazi hapa wazi kwa mstari wa kumi na moja mstari wa kumi na moja akapewa kwa kila mmoja e wao 10, vazi nyeupe akambiwa ili waweze kuvumilia tena kwa wakati kidogo mpaka hesabu ya watumishi wenzao iweze kuenea na wandugu zao wao wangeweza kuweza kuuliwa kama wao. Na wakati inapowaza kuhusu sehemu ya pili ya muhuri wa tano, nasema kwamba shida kubwa itaonekana kwa taifa la Israeli. Inagusa sana mbaya kwenye nafsi, nafsi yangu, nafsi yangu kwa sababu inaandikwa kwamba wanapasha kuliwa kama wao, lakini baadaye inasema kwamba watafanya agano pamoja na adui yao wa zamani, na tena baadaye wataivunja katikati ya wiki ya pili ya mwaka. Watapigwa katika nyakati na, nyakati na nyakati na nusu ya nyakati. Inaandikwa waziwazi ndani ya, ya, ya Biblia, Ufunuo 13 msara wa inasema kuhusu anana Antikristo anana na mambo itakayofuata baadaye ya unyakuo, kumi na tatu mstari wa tano akapewa kinywa kilichokuwa kisema maneno ya kiburi na matukano, akapewa nguvu ya kuweza kufanya hivyo kwa miaka miezi 42, miezi 42. Na maana maisha nini? Miaka tatu na nusu. Hata matamshi ambayo tunaweza kutana ndani ya maandiko matakatifu, inahusu wakati. Ndani ya Danieli kuna maneno mambo, hiyo ndani ya nyakati Naye atatamka kwa kinywa chake kwa maneno ya kiburi kwa juu ya yule aliye wa juu, atatamka machafu na kuweza kubadilisha nyakati na sheria, naye ataweza kuwaweka chini ya mamlaka yake kwa mwaka miaka mbili na nusu na yule anayetaka kujua hiyo wakati Tha, na wakati hai, gani anaweza kusoma nda mwandiko ya kufata. Ana haja ya kuuliza mtu fulani, inaomba kusoma andiko ya kufata musara wa sita makumi mbili na sita baada ya miaka tatu na nusu na kisha sasa hukumu itaikala ita naye atanyanyu atatolewa mamlaka yake na kuweza kumuharibu na kumubomoa milele. Na pale sasa ufalme na mamlaka ita juu ya mataifa zote zilizo chini ya dunia, chini ya jua itawekwa kwa yule mtakatifu wa juu na mamlaka yote itamtumikia nayo itakuwa chini yake. Amina. Clear... inaweza kuwa wazi wazi tena tena, inaweza kusema tena zaidi kushinda hapa pale. Baada ya miaka tatu na nusu ya mwisho pale kutakuwa mateso na mashida za wauaji ya wa Wayahudi, na pale mamlaka ama hukumu hukumu itakala, na pale hili itakapofanyika itakapomalizika, inaweza kuwasomea inaweza kusoma wakati Bwana atakaporudi kukaa kwenye kiti chake cha utukufu na mataifa itakaa pamoja naye hai pale haiko hukumu ya mwisho, lakini nitakuwa hukumu mbele ya utawala wa miwaluka elfu moja. Matayo makumi mbili na mutano, mutano, mstari makumi tatu na moja: lakini wakati mwana wa mtu kaapu kuja ndani ya utukufu wake na wamalaika pamote pamoja na yeye, atakaa kwenye kiti cha utukufu wake mataifa zote zitakusanyika mbele yake, naye atakawatenganisha kadhalika na kadhalika. Hapa haisemeke kuhusu ufuko waliokufa. Hapana, hapana, haiseme kuhusu ufuko waliokufa. Inaomba kusoma vizuri vizuri maandiko matakatifu na kushimia si, si, gisi inasemeka vile, vile kama tunasoma kwa makumi tatu na ine inasema kuhusu mtatambua kwamba kuhusu hukumu, lakini mfalme ataambia wale waliokukambikala kwa, kwa kulia kwake atahukumu lakini pale atakuwa mfalme nani? Hapo ndio ataweza kuweka utawala wake, na itakuwa vile, wakati kitu cheupe kitu cheupe kitakapokuwa kit baada ya miaka elfu moja na hukumu itakapokuwa hapo. Tuendelee ndani ya kusoma kwetu kwa Ufunuo sita. <coughs> Ufunuo sita. Tumesikia muhuri wa sita wa tano, sehemu ya kwanza imesikilika ime, kuhusu wayahudi wenyewe wameuliwa, na baadaye wa, wa, washuhuda wa, wawili watakapomaliza kazi yao huduma yao na uh, agano itakapovunjwa nao uh, watatupwa kwa Antikristo. Kwa hiyo miaka tatu na nusu ya mwisho mnajua, wakati huduma ya hiyo manabii wawili itakapomalizika, naweza kuwasomea itaweza kuitafanyika hiyo, Ufunuo kumi na moja na sana, sana kwa mstari wa tatu mstari wa tatu 3. Ufunuo kumi na moja, mstari wa tatu, témoins, nitapatia washuda wangu waweze kutabiri wakivaa gunia kwa siku elfu moja makumi saba na mbili na hiyo kuisemeka kisi wazi, wazi, wazi maneno yote na hapo baadaye kutakuwa kuvunja kwa hiyo agano wakati gano mpanyo wandika wakati Bwana atakapo jifunua kwa hiyo mia, wa, elfu moja mia, ma, elfu moja mia moja makumi nne na nne elfu wakati, wakati watakapo kutambua, kutambua yule waliyemuua na kumuvunja vunja wale watatambua yule ambao walikuwa wameweka sasa huyo mamula, ma, ma matumaini yao na pale mwenyewe walikuwa mewazia kwamba weza kutambua na pale sasa agano inavunjwa na baada ya, ya wakati wa neema na yale it, wakati yale itakapofika wakati kuweko kwa mihuri itakapofanyika. uf, ufunuo Ufunuo sita mstari wa 12 mstari wa 12 12 Ufunuo sita 12, wakati mwana kondoo alipofunua muhuri wa wa sita e, eh, kukawa ten, tetemeko la dunia na jua ikakawa kama vile gunia na nyota za mbingu zikaanguka duniani kama vile mtini iliyotetemeshwa kwa upepo mkali. Les... mstari wa kumi na nne na mbingu ikapotea kama vile mkeka inayogunjwa, na milima na, ma, na miji zote zikatolewa kwa nafasi yao, na wafalme wa dunia wenye heshima na wakuu wa majeshi wafalme watajiri wa, wa, wa, na wakuu watu wote wakubwa wakakimbia wakaficha ndani ya miamba na mama mishimo wakalilia mwamba na mashimo eti mutuangukie mutufiche, kwenye uso ya yule anayekaa kwenye kiti na kasirani ya mwana kondoo, kwa sababu siku kuu, siku kuu kwa sababu siku kuu ya kasirani yake na hukumu wake imefika, nani anaweza kusimama? Tukamate neno, nasema hukumu ya kasirani hukumu ya kasirani, kasirani itaangukia wale wote waliokataa neema. Maandiko matakatifu inafundisha waziwazi wazi wazi kwamba kasirani ilitolewa tu kupitia Kristo yule ambaye hawezi kuwa mwamini, kasirani inakuwa juu yake isipokuwa tu yule aliyekukuwa mwamini yule ndio alitolewa ndani ya kasirani ya mungu inayohusu kasirani ya ya paulo aliandika ndani ya watesalonika watesalonika tazama inayoandikwa ndani ya watesalonika wa kwanza moja mstari wa kumi watesalonika wa kwanza moja mstari wa kumi kila nani mkingoja ms, mshahidi mwa, e, mwana wa Mungu atakaye kutukomboa kupitia kasirani imepasha kukuja. ya aikutaarishwa kwa ajili ya kasirani. Kanisa bibi arusi haitapita ndani ya ziki kubwa, haiwezi kupita ndani ya ziki kubwa. Hayo itanyakuliwa mbele linaweza kupita ndani ya mateso na makati ngumu, lakini kanisa la Mungu aliye hai haikutayarishwa, ili uweze kupita ndani ya kasirani ya hukumu ambayo Mungu ataangusha kwenye ulimwengu mzima isiyoamini. Kwa hiyo wakati nawaonyesha, tutakuwa ndani ya utukufu ndani ya watusaniko wa kwanza tano andiko ambayo inayojulikana vizuri inayosemeka hapa Daniel inasema kuhusu salama na utulivu. Sura tano ufutuni wa kwanza tano da, na mstara wa nne wataniko wa ine, kwanza tano mstara wa nne lakini nyinyi wa ndugu hamko ndani ya giza, ili siku iweze kuangukia kama vile mwizi, kwa sababu lakini muko wa wa wa wana na wana wa giza, hatuna hatuna uhusiano na giza ama na usiku. Nikusema hatulale kama wengine, lakini tusilale kama wengine, lakini tuwe makini na tuwe wagalifu, kwa sababu yule anayelala analala usiku na yule anayelewa hulewa usiku, lakini sisi tulio wa nuru tubaki uangalifu tukivikwa eh, ngao ya imani na upendo na kofia ya ukovu, kwa sababu Mungu hakututayarisha kwa kasirani ya hukumu, lakini ili tuweze kupata ukovu kupitia Bwana wetu Yesu Kristo. Nitaka kusoma wala, maandiko zingine za Biblia, nitaka kuonyesha kupitia agano la kale, kwa sababu ndiyo ilikuwa imesemeka kwa mara nyingi, yale ilisemeka, ndani ya ulishuhudiwa ndani ya agano jipya, ndani ya nabii Isaya ni manabii zo wanabii wote ye ndio aliandika muhali ya kuwazi yale kuhusu mambo hayo. Hapa tuna andiko mbili zinazo makumi sura makumi mbili na ine na makumi mbili na tano na makumi mbili na sita lakini hapa nitaka kusoma mstari wa makumi mbili na moja sura makumi mbili na ine na hapo mutaulina kwamba ile inatembea na muhuri wa sita. Isaya makumi mbili na ine mstari wa makumi mbili na moja ya kwa siku hiyo makumi mbili na nne Isaya makumi mbili na nne mstari makumi mbili na moja na pale, Bwana ataonyesha watalipa majeshi kwa mahali pa juu, na wafalme wa ulimwengu hapa duniani watafungwa wote pamoja, kama vile wanafungwa wafungwa wakiwa ndani ya shimo, wakiwa ndani ya jela iliyofungwa vizuri, nao watahukumiwa baada ya wakati mrefu, ya muda mrefu. Na wakati gani hiyo itakao fanyika? Ile itafika wakati gani? Ile itafika wakati gani? Ile itafika wakati gani? Baada ya ya, ya, ya utawala ya miaka elfu moja kwa sababu hukumu itafika baada ya miaka elfu moja, hukumu ya mwisho. Mweza kusikia hiyo, kama vile inaandikwa vizuri vizuri kwamba wote watafungwa pamoja, watahukumiwa baada ya muda mrefu. Hapa inasemeka araka la lune pale verse 23 msaana kumbina tatu. Ndipo ndipo jua mwezi mwezi itatahadika na jua itageuka na wataonekana kwenye mlima wa Sioni na Yerusalemu. Nani anaweza kusema amina amina? Nani anaweza kutafsiri hiyo tena? Lakini hiyo tafsirika wakati Bwana atakapofika, yeye atatawala kwenye mlima wa Sioni. Hakuna mtu anayehitaji ya kutafsiri, lakini omba kusoma kupitia ufunuo na kuwa na akili. Makumi e, mbili njo, e, e, nyinyi wa taifa langu mwingie, kwa sababu mbele yako kunapita muda mfupi, mpaka kasirani ya hukumu iweze kupita. Amina. taifa swan langu swan, funga mulango ya nyuma yako kwa sababu ime kwa ajili yako kuna baki muda fupi, na hiyo na hiyo itafanyika mb kwa miaka kwa fulani kwa mbele ya Mungu, lakini itafanyika mbio mzuri, lakini ilikuwa mzuri, muda mzuri itapita kwa wakati gani? Wakati hukumu ya akasirani iweze kupita na sasa baada ya karamu ya, ya, ya Bwana atarudi pamoja na walio wake kama vile andikwa. Najua kwamba tushaka sema kuhusu hayo yale, ineiko ya muhimu sasa kwa ajili yetu ni kuweza kutambua yale itakapofanyika, hivyo pia kwenye juwa na mbaramwezi, wakati Bwana atakapolipa kasira e mateso iliyofika kwa taifa lake Israeli. Isaya makumi tatu, Isaya makumi tatu. Mustari wa makumi makumi makumi na sita na tena, nuru ya mwezi itakuwa kama nuru ya jua, lumière du soleil, na nuru ya jua itaongezeka mara saba kama nuru ya siku saba, siku saba ya wiki kwa siku Bwana atakapofunga mapigo ya watu wake na kuliponya pigo la jeraha yao. Mungu alisema wazi wazi yote katika tabiri yote ndani ya neno lake, ni kusema yeye mwenyewe alisema kupitia manabii na akasema yale yote ingepasha kufika, iwe kuhusu jua, iwe mbaramwezi, ama na nyota, yale yote ingeweza kufika pia hata kubadilika kwa ulimwengu, ile iweze kuwa mzuri kama vile Yohana alivyosema ndani ya Luka Luka Luka Tatu, ambayo nasema hata kuhusu unabii wa agano la kale Luka tatu mstari wa tano kila mulima iweze kufungwa na ubonde yote iweze ulimo shushwe na bonde ziweze kupanda na njia ilio sio kwa nyururu iweze kutengenezwa na ulimwengu mzima iweze kuona wokovu ya Mungu na kuna mambo ambayo inafikaka inapaswa kufika nayo itafika kwa neema ya Mungu. Mambo mengi itashaka timilika wakati wa kuja kwa kwanza kwa Kristo, na mengine yatatimilika wakati wa wakati, wakati, wakati, wakati, kurudi kwa pili kwa Kristo, wakati wa kuja kwa pili kwa Kristo na kuna mambo kuna kitu moja kikubwa cha kweli, tunaishi kwa wakati wa mwisho, tunaishi sehemu ya mwisho ya habari ya wokovu. Hakuna mtu katikati yetu anaweza kusema eti hile inaweza kufanya muda tena mgani, lakini tunaweza kusema kitu moja ni kwamba kurudi kwa Yesu ni Bwana Yesu Kristo Yesu, Yesu iko karibu. Yeye mwenyewe alionyesha maalama za wakati, akasema kuhusu mfano ya mtini, wakati itakapo chipuka wakati majani inapotokea mujue kwamba wakati ni karibu nasi. Tunaitambua, tunakamata mafunzo kuhusu ajili ya hiyo, na tunajua kwamba kuja kwa Yesu kwa bwana, kuja kwa Bwana ni karibu sana. kusikuwa mutu wa kuwazia ama kusema eti ile likuwa akihubiriwa kila wakati hivi, natazama sasa tampaka saa hii haijafika ni kweli ili ishakahubiriwa na haijafika, lakini sasa, because kwa nini, kwa nini? Kwa sababu saha ilikuwa bado venue fika ma, lakini sasa wakati imefika, nasi tunaona kwamba Bwana anafanya yote yote yote, yote natimilika. Ninaomba kila kitu tam, kitimilike na kwamba sasa hatuwezi kujitarajia kwa hiyo, lakini tunajua la mambo yote inatembea inafatana kulingana kurudi kwa Yesu Kristo, kila kitu ndani ya hali yote, nami nipata heri ya kuweza kuizungumza hapa wakati uh, napohusu ku nguvu hiyo za kidini ambazo zitakapoongoza mnyama hapa. Haisemeke kuhusu mnyama hapa moja Amerika ama hapa ama Ulaya mafasi lakini ni nguvu zinazokusanyishwa nguvu ngu, ngu, za za, za, za anga hazina uwezo kwa hiyo anga hii, lakini zinapaswa inahitaji nguvu za ulimwengu kugeuka hiyo. Lakini sina mamlaka kuingia katika mambo hiyo. Tuisikia mambo mengi kwa weekend hii, na ninajua kwa naweza kwamba neno la unabii limegeuka kuwa wazi ndani yalo lenyewe kupitia ufunuo ambayo yenyewe haina maana tena ya kusema tena zaidi. kwa hiyo lakini ni wazi kwamba tuweze, ku, niweze, ku, weze kusaidia sana sana wale wenye hawakuhusika sana sana uingia ndani ya Ufunuo, ndani ya sura kumi na tatu ndani ya Ufunuo inasema kuhusu mnyama mbili, moja inayotoka ndani ya bahari la na nyingine inayotoka ndani ya udongo ndani ya nchi, niweza kusoma ndani ya sura hiyo mbili. Lakini hizo nguvu mbili za dini aziongoze aziongoze, huyo mnyama wa pili, wa pili inaongoza mnyama wa kwanza, na huyo mnyama hiyo, hiyo mnyama ndio joka alipatia mamlaka yake, yeye ndiye anaongoza hiyo mnyama wa dini, sio mnyama wa pili, inyaansemeka ndani ya mstari wa kumi na moja inayosema kuhusu hali hizo mbili za kidini na za kimwili za kidunia. Lakini kuhusu mnyama huyo, mnyama mwenye uwezo mwenyewe kuna vichwa saba na mapembe kumi ya pili ilikuwa na fanana na mwana kondoo. Mnajua ina maana gani? Mwenye andea kuendea kusoma anaweza kuyaona na tena baadaye inasema kwamba ainasema kama vile joka kama vile joka, nayo ilikuwa ikisema kwa lugha maneno mamoja lugha moja, ilikuwa wote wazuri wa, wa, wa, wa Protestanti. Kila kitu kilikuwa kizuri, yote ilikuwa kirudidiwa mnyama aliyekuwa akizungumza hapo mbele akiwa anafananishwa na mwana kondoo na, naweze kama mimi kusoma tena kwa sababu tulisema kuhusu mnyama wa kwanza kwa urefu nafikiri hatukuzungumza kwa mnyama wa pili wapili msisumbue mfunuo 13 mstari wa 11 nikaona ukitoka ndani ya udongo e, mnyama mwengine alikuwa anafananishwa na mwana, mwana kondoo lakini akisema kwa, alikuwa akisema kama vile joka lapa ndugu bradama anasema kwa mnyama wa kwanza, yeye ilitoka alitoka ndani ya maji, alikuwa ilikuwa ni utawala wa mwisho wa Roma. Na mnyama wa pili ambaye alikuwa ndani ilikuwa toka ndani ya udongo, yeye kuna lugha na mataifa na kingine, ilikuwa ni umoja wa Amerika. Na tunaendelea kusema, anasema kwamba alikuwa akizungumza kama vile joka. Unajua, wakati umoja wa Ulaya wa Amerika ilikuwa kuwa umoja wa Ulaya, tarehe nne mwezi wa saba maka elfu moja mia saba makumi saba na ine sema hakuna mukatoliki atakaigua mupresidenti wa Amerika. Lakini sahii mambo yote imebadilika, wote wanakuwa na matamshi mamoja. Lakini hapa haiko mamulaka kama vile mnyama, lakini ni mamulaka ya dini. <coughs> <coughs> mmoja wa madini aussi, mmo, eh, n na sasa, hakuna mmoja katikati yetu angeweza kuijua umoja wama, wa, madini mmoja wa mnyama hatungeliweza kuijua kama Mungu hangeweza kutuma nabii kupitia ufunuo. Sote tungelibaki tu katika giza, lakini huyo mnyama mwenyewe alikuwa kama vile mwana kondoo, alikuwa anasema kama vile joka, mtara wa kumi na mbili. Na, na akatumikisha alikuwa akitumikisha mamlaka yake ya mamlaka ya huyo mnyama wa kwanza, na mbele yake, naye inaendelea tena zaidi ina hapo, na tena zaidi, hapo mbele naye anaifanya ina, dunia na wote wakaao juu ya dunia waweze kumsujudu mnyama wa kwanza yale, ambaye jeraha lake lilikuwa la mauti, ilikuwa limeponywa. Hapa tunakuona vizuri kuhusu mamlaka ya dini ya ulimwengu, na hapa mamlaka ya tena ya, ya, ya, ya, ya dini ya ulimwengu, na hapa mamlaka ya pili. Ama utawala ya pili inataka ili uweze kupokea heshima na utukufu Grand. Lakini haina maana kusema kusema kuhusu mambo makuu, ili kujua mambo inayohusu gani, waefeke wangapi waepiskopi wangapi washaka soma washaka saini hapa, umo, umoja wa, uh, hapa Englandi, wakisema kwamba kanisa la, ingiliz, la, la, la un, ya Uingilikani nao naopasha kuwa moja na kanisa la Roma na uliwote sh kufatana na moja, anaweza kushangaa kwamba Ua, ule mnyama alikuwa ameumizwa hapo mbele kwa, kwa, kidonda cha kufa, alikuwa amepona na huyo mnyama aligeuka kama vile wa kwanza na ulimwengu mzima yote ikashangaa. Tunaendelea hapa msara wa kumi na tatu Ufunuo wa kumi na tatu msara wa kumi na tatu naye akafanya ishara kubwa, hata kufanya moto kushuka kutoka mbinguni uje juu ya nchi mbele ya wanadamu, ila hatuna maana ya kuingia katika maneno hayo, lakini kwamba tujue kwamba moto tikishaka shuka na itashuka tena, kama tunawazia kuhusu Hiroshima na Nagasaki na yani yoyote ishakaanguka, na msisahau kwamba mia, mia, moja makumi, mia, mia moja na kumi na kenda, wa, wanyakili walishakaenda kwenda huko Stagville baada ya vita ya pili ya, kwa ya kwanza na hao wote ambao waliowekwa ili waweze kuleta moto kwa, kwa kuleta moto. Mimi mwenyewe nilikuwa na rafiki alikuwa aitwa Mr. Saint alikuwa akitumika huko, kulikuwa miaka mingi iliyopita, nilienda huko na pamoja na yeye, akaniambia mambo mengi ambayo ilipitikana, lakini ulimwengu hawajue kitu gani kishakafika hicho, lakini kila kitu kinakuwa utimilifu wa andiko. Kila mtu anaweza kuponda kwenye buto na kila wakati yote na kuna ontu, anguka moto kutoka mbinguni hakutakuwa kwa kukimbilia, lakini kwa mstari akape, akape wa 15 inasema akapewa kutia pumzi katika ile sanamu ya mnyama. Kuna siwezi kusema hiyo une vue d'instant. Kwamba walikuwa wajue kuona vyote kwa ujumla. Lakini walikuwa kiwa, alikuwa akiwazia namna wa, mambo yote yalikuwa yakienda na namna gani kwa kitokea kitoke, na bali kwenye kikuwa kitokea na kwenye kikuwa kienda ama kwenye kikuwa kiongoza. Lakini tunaona amini kwamba Bwana ataita tena watu kwa makabila zote na lugha zote na matabila zote ili wa watu waweze wa wa wa wa kutoka. Mungu haambatanishwa na madini fulani, lakini Mungu watu wanaongozwa madini zao iwe kama vile, lakini njia lakini njia ilizuiwa kwao. Ikasema maandiko inasema kwamba nyinyi wenyewe hamkuingia na hamkuacha wale waliokuwa nataka kuingia nao waingie. Kwa machache nitaka kuwapatia mbio mbio na wapatia haraka haraka, maandiko za mwisho za sura sura, sura 13 na mstari wa 15 Kapewa kuweza kuabudu sura ya mnyama na mnyama aweze kuzungumza okay. na akaweza kuamua kwamba wale wenye wa, wa kwa wakuabudu alama mnyama, mnyama wote waweze kuuliwa, kusema haiko kwamba tuweza kuweza tuambatanishwa na umoja wa kanisa ya la Roma, lakini wakati afika, ili yule yoyote halikuwa na umoja wa kanisa alikuwa ndani ya kanisa yule mwenye hakuwa ndani ya umoja wa umoja wa, uh, uh, she, umoja wa madini atakuwa ndani ya shida, atakuwa hurutishwa kwamba eti kugawanyika haingeliweza kuwa na wale wote ambao watasherekea ndani, wote watateswa, watakamatiwa kama vile wa ma, wa wenye wastahili na, na, na tunaweza enda vibaya kwa muda kidogo hapo mbele lakini tutaenda kama vile nivyosema. Hata ndani ya majaziki tunajua kwamba uziki inakwenda na inakuja na tena baadaye inaisha, na pale sasa kunakuja utukufu ya milele. Msara kumi na sita inasema zaidi anafanya, naye anafanya wote wadogo na wakubwa, mata, matajiri na maskini na wale wote walio waweze kupewa muhuri kwenye mkono, chapa cha muhuri cha chapa, chapa juu ya mchu ya mkono mbba, na unyuso yake mbba, mbba, mbba, na hakuna mwenye atakuwa na uwezo ya kuweza kuhemea kwake kwa e kama hana, hana alama chapa chaakusema jina la jina la mnyama na jina na hesabu ya jina lake, hiyo inasemeka v Hakuna tena, si fumbo kuhusu maneno hayo, lakini yote yashakafunuliwa na Roho Mtakatifu, yote yashakafunuliwa na Roho Mtakatifu mahali iliyo wazi, kupitia maandiko matakatifu. Hatuna haja ya mtu kuweza kutafsiri, lakini Mungu ashakafunua, nasi tunashukuru kwa ajili ya hiyo. Tunasoma hayo ndani ya mstari wa 18: hapa ndipo penye hekima, yeye aliye akili Uh, lakini akili ya kweli inatoka kwa Mungu presia. Lakini hapo kunaweza kusema kuhusu hekima yenye akili, yule aliye na akili, hapa ihusu akili mjuzi na kubwa na, lakini inaomba akili na ujuzi ya kiungu ambaye anaweza kuhesabu, anaweza kuhesabu hesabu ya mnyama huyu na maana ya hesabu hii ni nikibanda ni mia moja elfu mia sita makumi sita na sita vikari usifili day. Inaomba kuisoma vizuri na kuweza kuhesabia vizuri. Wengi wa wanawazia kwamba wakati unapohesabia unaweza kukutana uh, maalama mbaya, lakini <tied> lakini ni kweli, lakini yote iko uwazi, lakini neno la Mungu ambalo tufunulia yote ni ya kweli, ni ya kamilifu. Si on hesabu ya mitendo fulani lakini hesabu la ya mtu anayeongoza yote kwa ujumla, ujumla. Hatuwezi kusema hata kushinda pale, lakini tunataka kuionyesha wazi, wazi wazi kama vile maandiko matakatifu yanasema. Kwa kuimaliza niweza kusema kwa kila mtu katikati yetu kwamba tunahitaji na moyo wetu wote ili watu wote wageuka kuwa waamini sifurahishwe kwamba hata mmoja aweze kupotea, lakini na inaweza kufurahi kwamba wote waweze kuokolewa. Mungu yeye mwenyewe ndiye anaamua, na kila mtu anaamua anakuwa wa Bwana ama kupingana na Bwana. Mnajua kwamba kuna mkundi wanaamini kwamba pia, uh, shetani naye anapaswa kuokolewa. Sema bon kwamba vio kwamba vio kuna anakuwa na upande vio moja vio na nzuri na ingine mbaya, eti wakati mmoja itakapoharibika kama moja inashindwa moja itashinda, na wakati mnapojua hiyo mafundisho yote, lakini shetani hakutayarisha kuokolewa na hata kamwe hata okolewa kamwe, lakini inaomba tufanya tofauti iliyo wazi. Na mambo nilitaka tena ingine kusema mara moja tunahitaji kwamba watu wote waweze kuokolewa na lugha zote na makabila zote na mataifa zote na makundi zote, zote. Iwo wana, mutu wa namna gani? Kwa sababu mnawazia mutu hapa kudunia. Mutu kama anatoka ndani ya ulimwengu hii anashikutana ndani ya hali ya shida ya mateso ile ni kitu ambacho hawezi kuwazia, ni wazo ambayo haiwezi hata kuwazia ama kutarajia ama kupanga, lakini tuweze kuwazia kwamba hakutakuwa tena, namna gani, namna ya kuweza kukamata maamuzi wakati usaha itakapomalizika kwa milele, na mtu anaenda akitengana Mungu ndani milele na milele. Akitana si na Mungu milele na milele, ina naomba hawezi kuwazia kuhusu wazo hiyo. O, ole kwa mtu ambaye aliyepitiwa na wakati wa neema, hawezi kutengeneza, hawezi kujirudisha yeye mwenyewe, hawezi, hawezi kuleta ku malipo yenyena sahili, hawezi kujisamehe yeye mwenyewe pale kutakuwa mashida Ma, peke yake n itamwanguka kupitia mapigo ambayo unapasha. Hapa tunapasha kujua kwamba ni wakati wa neema wakati, na kujua wakati wokovu iko na kwamba haukuweza kuikubali na pale unaanguka bila Mungu, bila tumaini, bila chochote. Kwa ajili ya hiyo hakuna hakuna, hakuna msamaha ama kutengeneza. Acha Mungu atusaidie sisi na pia wengine kadhalika, ili nasi sote tuweze kupata bahati katika wakati wa neema. Hii ni wakati wa neema hii ni si wakati inayokubaliwa. Kama mtu anataka kuja kwa Bwana, aweze kuja kwake leo, ni sio kesho, kwa sababu inaandikwa kwamba leo, kama umsikia sauti yake, sio kesho lakini leo. Leo ukisikia sauti yake, usifanye moyo wako kuwa mgumu. Hacha ikimpendeze Bwana Mungu aliye hai aweze kutufanya sisi sote baraka kwa ajili ya wengine aweze kutufanya wapo wachukua neno ili wote na wengine wote waweze kukombolewa waweze kufanya ma, mazoezi na Bwana na kwamba Golgota iweze kuwa ya muhimu sana na malipo ya mateso Bwana wetu iweze iweze kuonekana iweze ku, ku, kupokelewa, na kwama vile moyo wetu, na wengi wanaweza kuja, na pia kama wengi wanakuja na pale kunakuwa furaha ndani ya mbingu, na furaha pamoja na sisi. Yule aliyekombolewa anakuwa na anakuwa na baraka kwa yaokovu anahitaji pia naye wengine waweze kukombolewa waweze kuja kwa Bwana. Acha Bwana wetu aweze kushukuriwa Nipurati. na kutukuzwa kwa ajili ya mafundisho ya neno lake na kwa ajili ya kutikam. sehemu ya unabii na kwa sehemu ya habari njema, na Bwana aweze kufanya neema ili kusikuwe mtu anaweza kupita pembeni na kuzarau so, lakini wote wawe yote iweze kutangazwa mahali iliyo nzuri, wote yote, yote, yote, yote, yote, yote ukovu uponyaji isho na sehemu ya unabii yote yote, wote waweze kupata sehemu katika yale Mungu aliyotayarisha, na waza kwamba ni wakati, na hata kama tunazungumza kuhusu ufunuo ya maneno ya unabii hapa inahusu ukombozi na neema, kila kitu, hayo mambo yote inakuwa sehemu ndani. Hakuna utangazaji wa neno kama ba watu hawezi kuitwa kutangazia maisha yao, Bwana waweze kumfata na kumtumikia na pia kuweza kumtii na kuweza kujiacha kutayarishwa kwa ajili ya siku kubwa na ya utukufu ya kurudi kwa Yesu Kristo. Yeye atarudi Ataturudisha ndani ya utukufu, tutakuwa pamoja na yeye. So, la wakati ya ziki kubwa tutakuwa tumehifadhiwa, wakati de makasirani ya Mungu itakapopiga hapa duniani, na tena baadaye tutakuwa pamoja na yeye, ili tuwe pamoja na yeye. Iwe namna gani, iwe hali ya namna gani, tutakuwa pamoja na Bwana. Acha jina lake takatifu liweze Lwe. kutukuzwa yeah, na kushangiliwa, amina.