Loué soit le nom du Seigneur jina la Bwana lishukuriwe or... le grand privilège kwa ajili ya heri kubwa que nous avons d'être ici aujourd'hui ambayo tuko nayo kuwa leo hapa, tunapokusanyika mbele ya uso ya Mungu aliye hai dans la pleine conscience ndani ya kukubalishwa vizuri ya kukamilifu ya kilindi inayojua kwamba e atatuzungumuzia na a tena zaidi kwamba atatimiza ndani mwetu yale aliyo yasema promi. na yale aliyoahidi, kama tunaamini kwamba Bwana e iko pamoja nasi, tunapashwa kutarajia yote kwamba mahali pote alipokuwa akifika kulikuwa na kitu fulani kifanyika, wavipofu walikuwa akiona, viwete vinatembea, wenye ukoma wanasafishwa, wenye zambi wanasamehewa, wale wamefungwa mefungwa walikuwa wa wa akifunguliwa. Mahali pote ambapo Bwana yiko anaonekana, hiyo ndiyo imani yetu. Iyo imani imani yetu ndiyo natingiza mkono wa Mungu yule mwenye haezi ngojea kitu fulani, yule naye haezi umana kushangaa tena baadaye kwa sababu hakupata kitu fulani. Mungu iko na imengi iko na umingi yena gawa, lakini anayapatiaka tu wale wanayoamini wa yale ambayo walioomba wali na kukubali pre, kama vile kweli kwa imani Lord De se, de fin wakati de fin ya makusanyiko zi za mwaka wa mwisho wa mwaka, tunataka sisi sote tuone Mungu, tuishi Mungu. Hatutaki tu kuweza kusikia na kuweza kukamata tu maujuzi na mafundisho tuna, lakini tunataka tuishi Mungu binafsi sisi wenyewe tumuishi, tunakusanyika mbele ya uso wake ndani ya jina lake Le même reste kama tunakuwa na heshima hiyo hiyo moja kwa ajili ya neno lake yu, na kama tunayo kama vile tuko naye heshima mbele yake, mambo makuu yatafanyika. Tunapashwa kusikia neno lake kama vile yeye mwenyewe anasimama mbele zetu, na yeye mwenyewe anakuwa kama mwenye mwenye, mwenye anazungumuzia na kama vile tunavisoma ndani ya maandiko matakatifu Set wakati yoyote with hiyo usiano ya pale pale na Mungu itakaporudishwa ili tafanyika kwamba acha Mungu aweze kutufanzia neema part. Kwa sehemu se yangu nilitaka kukaribisha wote ku karibisha wote, wote, hmm, wote nasi na wazie, kama kuna mtu hmm, mwenye anaweza eza furahi kushinda mimi Nyo, Zane, kuhusu yale yenyewe limepitikana kwa hii miaka iliyopita kwa hii miezi iliyopita kwa wiki zilizopita ama kwa siku zilizopita, mimi siko mmoja wa wale wenyewe wanaangaraka ngaraka tu kwenye sura, lakini ndani ya, ki, ndani ya moyo wangu naonyeshaka furaha ya shukurani kwa ajili ya Mungu na ninajua kwamba Bwana yeye mwenyewe ashaka panga mwisho wa wakati sana, sio tu mwisho wa mwisho wa wakati, lakini la sehemu ya mwisho ya wakati wa mwisho. Na sijue kama tunaweza tuna kuzungumzia mambo yote kuhusu katika makusanyiko haya, lakini kwa sehemu yangu ile niza kuwa vema kwangu, e, na Na, tunaamini kwamba sisi sote kwamba kama tunaweza na kukutana na isiyo sahabuika ya pamoja na Mungu wetu inaweza kutufikia kwamba ama kuweza kufikia kwamba sisi tuweze kuweka kila kitu chote ki Biblia tuweze kutambua salama pia za Kibiblia na utimilifu wake na maana yake na kwa hiyo Ijapokuwa hatuyaweza kutambua yale Mungu anae hadia katika mahali hapa, tunataka tunataka kuonyesha umuhimu matamshi ya uh, sure um, ma injili ya, ya ujao. Injili ya ujao inafungwa yote neno lote la Mungu. Na nasi tunataka tuwe watu wa Injili ya kujaa, na wakati ndugu Rus aliposema kuhusu kwamba kuna watu wanaamini kwamba kuna Mungu mmoja tukibarikiwa ingine. Mara moja tena, nilitaka kusema kwamba tunafurahi sisi sote de kwa ajili ya mifungulivu ya milango ya mipaka na milango kwa wale wote wenyewe waliona siku et Bwana anaweka ana, ana ana wafalme na tunajua kwamba hapa karibu mwisho wa wakati, anaongoza mambo yote muhali, kama vile inavyosemeka na kulingana na, na, na utimilifu ya unabii. Tuingie sasa ndani ya kuchunguza neno saha, itapita te tena tena zaidi rollo, katika makusanyiko si haya kama Mungu anataka divin, tutakuwa na hii makusanyiko ya kiungu kesho asubuhi na saa ine kesho mchana kati teni teni na saa mnane na nusu na kesho tena jioni saa moja na nusu kwa ajili ya chakula ya jioni. Na sisi sote tutapita, sisi sote pamoja, tukiingia sisi sote tutapita tukiingia ndani ya mwaka mupya ndani ya maombi Nitakasoma Zaburi makumi kenda na tano msaru wa sita, benediction Zaburi mpaka kenda. Zaburi inakuwaka maneno ya, ya baraka kwa ajili yetu sisi sote, inaonyeshaka yale tunataka kusema sand, na yale tunayosikia 95, donc 95. Zaburi makumi kenda na tano msaru wa sita mpaka tisa, na msaru wa sita. Joni, tuabudu tusujudu, tupige magoti mbele za Bwana Mungu aliyetuumba, kwa maana ndiye Mungu wetu na sisi tuko watu wa malisho yake na kondoo za mikono mkono oh, wake, na mikono wake. Za, oh, kama leo unaweza kusikia sauti yake, Ojodhi usifanye moyo wako si kuwa mgumu leo, kama unasikia na usifanye moyo wako kuwa mgumu, kama siku ya ya, ya, ya ya siku ya Meriba, kama siku ya Masa jangwani hapo walipo ni jaribu baba zenu walipo walipowakanipima wakayaona kwa matendo, macho deke yao kwa matendo yangu. Sasa tunaweza kusema leo tuko wana wa Mungu, lakini yale tutakao kuwa haijaonekana bado. Nani hiyo ndio inaandikwa ndani ya barua ya Wakorinto kwamba yule anayekimbia akimbie vizuri kama iko vile hata vikwa taji inayolinganishwa na Timotheo wa pili mbili mstari wa tano esiyo kwanza, lakini yule anayebaki mwaminifu, yule anayevumilia mpaka mwisho, naye mwaminifu mpaka kifo, yule anayetembea njia pamoja na Bwana ndani ya utiifu mpaka mwisho, huyo ndiye atakaye viko taji. Lakini nilitaka kuwa mmoja wa wale ambao hawakuhubiri walioitwa lakini aliyehubiri wale waliochaguliwa, wale aliyopokea neema ya Mungu waweze kumwamini, waweze kumtumikia na kumfata, na hiyo kwa moyo wao wote nilitaka net... pia kuwa le sehemu katika ya wale wenye hawatangaze kweli nusu ama kwa de ujuzi, de ujuzi, ujuzi, eh, uh, ujuzi ujuzi la lakini kama vile Paulo alivyosema kuhubiri shauri yote ya Mungu, na alijua kwamba hakuna damu engeleweza kuulizwa kwake, hakuna nafsi ambayo inaweza kuwa juu ya dhamiri yake kwa sababu yeye alikuwa ametangaza shauri yote ya Mungu bila kujijulisha ma kupata mafundisho ama maujuzi fasi fulani. Kuna wama, wamini wanakuwa kama vile wadamani kwa wengi, kwa moja, wao na wengine hapana, lakini kwetu sisi hapana. Kila neno la Mungu la, ne, kila neno ni neno la Mungu, tunaamini tu maandiko matakatifu yote de nani, na ninakumbuka ushuhuda ya huyo mtu huko Nili, Amerika aliyetoa Sem, ambaye alikuwa ajue kusoma ama kuandika, ambaye alikuwa na Biblia kila wakati Patons na Biblia yake Semi, na huyo bose wake akamutukana akamwambia Sem, haujue soma kwa sasa, kwa nini unakuwaka na Biblia, una Biblia, Biblia yako kila wakati na Sem akasema na naamini na yale inaandikwa ndani, na akaongezea, si aka siamini tu yale inaandikwa ndani ya Biblia 3. La lakini pia naamini pia yale inaandikwa kwenye kifuniko cha Biblia, nasema kwamba maandiko matakatifu, neno la Mungu. Nasi tunashukuru Mungu kwa sababu aliweza kutupatia mahali hapa kwa ukamilifu na uhusiano, hii nakuwa na uhusiano na a... yake na neno lake. Ndugu Rus alivyosema, alisema tena mara pili ama mara tatu kwa machache, mbingu na dunia vitapita, lakini neno la Mungu litadumu milele na milele. Lorsque jai eu wakati nilipoandika kibarua ya kwanza ya mzunguko kuna kuwa karibu miaka makumi tatu iliyopita. <coughs> Akose ilikuwa makumi. Leo inakuwa tarehe makumi tatu na moja mwezi wa wa kumi na mbili ilikuwa makumi tatu na wakati, watu wali tulipiga magoti na kutakasia yale yote mpaka kufika. Lakini wakati ilipofasha kuandika barua ya kwanza ya mzunguko ilikuwa mwaka makumi sita na sita nilikuwa nimekutana na swali. Sasa swali ni kwamba kicho cha maneno gani utatumikisha? Na pale tulikuwa maneno andiko, likakuja, neno la Mungu linakuja linadumu milele. Na ninishukuru Mungu tu kwa sababu aliniweza nipatia hiyo muhimu, atupatia hii umuhimu kubwa, akaweka ndani mwetu, ndani ya moyo wetu, umuhimu mkubwa ambao tunaweka ndani ya neno lake sio kwamba tunastahili, lakini ni neema ya Mungu. Na ninaposoma so, so, so, Zaburi hii Zaburi makumi kenda na tano nilijiuliza so, so, kama ile inaweza tutopatia nini kama tunaweza kuitenda kama, kama vile naandikwa hapa, njoni tuabudu na tusujudu tunyenyekeye tu, tunyenyekeye tu nye, mbele ya Mungu mweza yote, ndani ya nafsi yetu, ndani ya roho wetu, na ndani ya mwili wetu, na, na tuweze kusujudu mbele ya yule anatuoja atufanyia neema mbele ya Mungu aliye hai, Mtakatifu, yule aliyekuwa na msamaha mbele, aliyetuhurumia na kutukubali tukupokea akatufanya kuwa wana na wavulana wa Mungu, wasichana na wavulana wa Mungu. Naweza shughuliza kama ile inaweza kuwa na tua gani, kama ile inaweza kukubaliwa kupitia roho ya Mungu. Sisi sote tunaweza ku, tunaweza kusujudu, tunaweza kugunja magoti yetu pale pale, kwa kama alama ya kushukuru na ya heshima mbele ya Bwana, na kama tunaweza kuabudu, kama tunaweza kugunja magoti yetu na kugunja magoti yetu mbele ya Bwana mkombozi wetu, msaada andiko ingine ya kufuata kuhusu Il est notre Dieu. Kwa maana ndiye Mungu wetu. Pasama, un dieu, il Siyo Mungu lakini ni Mungu Pasama, wangu. Un Siyo mukombozi, sio mukombozi lakini yeye ni mkombozi wangu. Mungu wa mtu binafsi. Wa Siyo wazee walio giza giza lakini Mungu aliwa mtu binafsi. 07. Kwa maana ndiye Mungu wetu. Nasi tuko watu wa malisho yake kusa mkondu na kondo za mkono wake. Trois fois Pierre avait renié le Seigneur, mara tatu bwana alikuwa kata bwana. Petro alikataa bwana na mara tatu, bwana akamwambia eti mezanyo kulisha kondoo zangu, fundisha kondoo zangu. Nasi tuko hapa ili tuweze kulisha taifa la Mungu na neno la Mungu, kwa sababu mtu haishi kwa mkate tu peke yake De tout lakini de kwa kila neno linalotoka ndani ya kinywa cha Mungu. Nyuma ya hayo kuna arifa la fin kwa mwisho wa mstari wa saba na leo kama unasikia sauti yake. Sinon, la du kama naendelea na kusoma kwetu Mazaburi makumi tano na, kama na, kama na Ta, Yisela, natano, sikia, prope, makumi kenda na tano unaweza sikia tofauti. Mungu alikuwa amekuwa na kasirani na, na, kichefuchefu kwa ajili ya taifa lake yenye alikuwa amekomboa aliyefungua na kuwatosha. Kwa sababu gani? Kwa sababu mioyo yao, kwa sababu walikuwa wakipotea ndani ya mioyo yao na hawakuweza kutambua njia za Mungu. Inaandikwa hata tena hapa msara wa kumi, sehemu ya mwisho Ils pas voulu connaître mes, lakini wao hawakuweza kutambua njia zangu zangutaifa la Mungu aliyokombolewa waliotoshwa ndani ya utumwa mana wakakunywa kwenye mwamba, nguzo ya moto ilikuwa juu yao, taifa la Mungu Dieu, taifa la Mungu, lakini hawakuweza kutambua njia za Bwana. Mais est-ce que cela va ensemble lakini ile nayo natembea pamoja, tunaweza kuambatisha hiyo? Hapana, hapana, apana, apana. Lakini sasa sisi kama vile taifa la Mungu la agano jipya tunapashwa shuiza swali non. Sasa tunataka kweli kujua njia zake, sio kuzijua tu, lakini kutembea ndani. Tuko tayari kuweza kutambua leo yale anayo yafanya kweli ama yale yenye aliahidi ya kwa hii wakati na hii, yale ambayo nataka kufanya kwa inaleta kwa mwisho wa utimilifu wake. Tunajua kwamba sio wale waliokimbizwa, waliofunguliwa, walioingia ndani ya Kanana wale waliotoka ndani ya Misri, lakini Yoshua na Kalebu. Na la nouvelle generation na hiyo kizazi kipya ki ambacho walikuwa wamezaliwa ndani ya safari country. Wao ndio waliingia ndani ya nchi ya ahadi. La plus grande experience, mazoezi kubwa ambayo tunaweza kuwa nayo pamoja na Mungu haina maana akose kama inaweza kutukaribisha na Mungu ili baadaye tuweze kutembea pamoja naye yale luna. Yote ambayo Mungu anafanya ndani ya maisha yetu inatukaribisha kwake su, na inatufanya wanyenyekevu zaidi, inatufanya tena zaidi watoto mchini ya mkono wake wenye nguvu. Kama mtu anawazia kwamba baraka ya Mungu ilishaka mfanya kuwa mwenye kiburi ama mwenye majivuno ama najiwazia kwamba anaweza kuwa kitu fulani na kuwa kama vile anakuwa kitu fulani ni kusema huyo mtu hayakutana na mungu yule anayekutana na bwana anasemaka complete. kwa sauti kubwa kama vile petro to to oh bwana si hata ustahili kwenye matayo nane mstari wa nane isaya alisema naye mimi niko mtu mwenye midomo chafu na kaa katikati ya watu wa midomo chafu isaya sita mstari wa tano Mungu, acha Mungu atufanyie neema, atuhurumie ili tusiwe tu tulitoka, si ili tusiwe tu tulikuwa tumetoka ama kutosha nje ni première. Kamata maandiko fulani ya kwanza ni kwamba Mungu atupatie sisi waliokombolewa kombolewa la, la la réalité de la rédemption telle que ou kweli ya ukombozi kama vile ilivyofutimilika kulikuwa ili waliokombolewa recevoir waliokombolewa waweze kupokea hiyo uambatanisho usamaha wao ce na ce yale yote iliyoko ndani yale yote iliyopatikana ndani ya hapo Golgotha ili mpaka uzima ya Mungu yeye mwenyewe aweze kuonekana ndani mwetu, iweze kuonekana, iweze kuishi, waweze kuishi. Kufunguliwa, kufunguliwa wao wa taifa la Israeli, walikuwa wamefunguliwa nje lakini ndani walikuwa kifungwa, walikuwa wazi, walikuwa ufunguliwa, walikuwa wamefunguliwa nje lakini ndani walikuwa ngali wafungwa, lakini Mungu An aweze kutufanzia atupatie kama in, sisi waliokombolewa ukombozi ya ndani ya yale yote inayotuzuia tuzuia tuzuia, ili tu, tuweze kumtumikia waziwazi wazi, ama kwa ukamilifu hacha Mungu aweze kutupatia ukovu aweze kupatia ukovu kwa wale waliokombolewa waliokolewa aweze kupatia ukovu wale uponyaji wale walio lishapona yote ilifanyika Golgota, Yohana alisema Bwana alisema kwa sauti kuu, eti kila kitu kimetimilika. Hakusema cela sera accompli eti ile tatimilika, ile ingine il tatimilika. Hapana e, lakini alisema, c'est accompli, imetimilika kila kitu kimetimilika. Pazia ya hekalu yote ilipasuka, miamba ikapasuka ilikuwa imetimilika, ilikuwa imefanyika. Mungu na wanadamu walikuwa wameambatanishwa. Acha Mungu aweze kupatia ukombozi waliokombolewa, ufungulivu waliofunguliwa, uponyaji kwa walioponywa. Acha Mungu aweze kutimiza ndani mwetu yale tunayo lhk ue igeuze kuwa ha, wa wazi iwezi iwe, iwe, iwe, iwe, kuwa ya kuonekana kwamba iliko vile vile, isikuwe tu kwamba inaandikwa, tusiwe tu kwa kushifurahisha tu na kuimba na kuweza kuiletea taifa kwa mahubiri tu, lakini ili maandiko matakatifu yaweze kugeuka kwa kila mtu kuwa kweli inayoweza iishi. Nani anatarajia kwamba kwa, kwa, kwa siku kwa hizi tunaweza kweli kweli Fair weza kufanya mazoezi ya mambo haya ya mambo haya yote pamoja na Mungu, yale yote ambayo maandiko matakatifu na ushuhudia pamoja na Mungu mahali hapa ambako alipozungumza na pia tena atatuzungumzia pia ndani ya neno lake na ndani ya makusanyiko yake. Kwa hiyo sasa ni ya lazima ili tugeuke kuwa moyo moja na nafsi moja Que nous ili tugeuke kuwa moja Dieu. kama Je vile nyumba ya ta... Mungu, mnajua, mnasikia, mnayasoma katika sehemu ya kisiasa, wote wanazungumza kuhusu nyumba kuu ya Ulaya. Ndugu rus alisoma Nabii Isaya, hiyo nyumba mnataka nijengea ni, ni nyumba gani? Le ciel est mon tron, mbingu ni kiti changu et la terre. Na dunia. Isaya 6, Isaya, ma na dunia ni kiti cha miguu yangu. Isaya makumi sita na sita mstari wa kwanza. Sasa wewe unataka nijengia nyumba gani? Sio nyumba ya Ulaya hii Mais lakini nyumba ya Mungu, kanisa la, la Mungu, nyumba ya Mungu si kama tunawazia. Kuhusu Yohana 14 Bwana wetu alisema, eti kuna makao mengi ndani ya nyumba ya baba yangu, yangu kama si haingekuwa hivyo ningeliweza kuambia Yohana 14 mstari wa kwanza, na ni amina, ni vile vile de kuna makao mengi ndani ya nyumba ya baba yangu. Je, en place. mahali Je, lire kusoma, naenda kuwatayarishia mahali. Nataka kusoma Isaya makumi sita na sita mahali kunaposemeka pia kuhusu nyumba ya nyumba ya maombi na sita. Uh, versus, versus saba b. Wa saba saba b 6. Sehemu ya mwisho ya mstari wa saba kwa maana nyumba yangu itaitwa nyumba ya maombi kwa taifa zote. Kama si tunawazia kuhusu gisi tunatoka katika mataifa tofauti de peuple de langue il maluga zote na makabila makabila maluga zote tofauti makabila zote tofauti. Nasema kwamba hapa, nasema kwamba nyumba yangu itaitwa nyumba ya maombi kwa kwa mataifa yote. ne en effet, okovu ya Mungu wetu haitarisho kwa taifa lugha, kwa taifa moja, lakini kwa mataifa zote, kwa mataifa taifa maluga dans le peuple de Dieu est ambayo taifa la Mungu limetoshwa ndani ili liweze kuokolewa, ambalo taifa la Mungu limeitwa kutoka Yishina ili liweze kuokolewa. Taifa la Mungu liwidiitwa ili iweze kutoka, haiko haiko zehebu lakini, ni ni, ni, ni mwili ulio hai, kiungo kilicho hai, sema kwamba nyumba yangu itaitwa nyumba ya maombi. Unaweza kuimba kuimba na kushangilia ndani ya nyumba ya maombi. Wanaweza kupiga hata baragumu ndani na kupiga kivyombo, lakini sasa ni kwamba ndani ya nyumba ya Mungu tuweze kukutanana na Bwana yeye mwenyewe. Kila mtu katika maombi, tuweze kumwacha yeye mwenyewe aweze kutuzungumzia kupitia neno lake, na tuweze tumzungumzie nasi ndani ya maombi. Nyumba yangu itaitwa nyumba usema, itaitwa nyumba ya maombi kwa mataifa yote. la la ni wa makabila zote malugha ma zote ma 21, ma na makabila zote ndiyo, Bwana anakusanyisha taifa lake ndani ya Matayo ishirini na moja Bwana wetu alifaweza kutengeneza yale kitu fulani anyway, kinyi kinasemeka ha, hapa e angepasha kuonyesha Mathayo 21 1 mstari wa 12, Yesu akaingia ndani ya hekalu la Mungu akafukuza wale wote walikuwa kinunua na kuuza ndani ya hekalu wakavunja, wafanyabiashara wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa na akafukuza mahua, akasema kwamba akasema Inaandikwa, nyumba yangu itaitwa nyumba ya maombi, lakini nyinyi mmegeuza kuwa pango la simba ya wajanganyi. Yeremia 7:11. nyumba la, 15, 10, 11, la Mungu aliye hai linapaswa kuwa mahali la pa kuonekana kwake, mahali pa kuonekana pa Mungu aliye hai hapa duniani. Nasi shaka sema kwamba Mungu kama vile muumbaji alionyesha nguvu zake katika katika anga yote kwa ujumla lakini kulikuwa kuonekana kumoja hapa duniani, kuonekana kwa Mungu yeye mwenyewe hapa duniani, na ilifanyika. Alionekana ndani ya Yesu Kristo hapa duniani, yeye Emmanuel, Mungu pamoja na sisi. Na sasa kuna kanisa mmoja la Mungu aliye hai, ambayo Bwana wetu alisema, nitajenga kanisa langu na malango ya kuzimu halitaliweza Bwana hana makanisa mia moja kama wengine la wanaowazia, lakini ana la moja ambayo unaweza kuja kwayo kuwa ndani wa elfu moja mamia lakini inaomba kuzaliwa ndani, hapana kujiunga, lakini inaomba kuzaliwa ndani ya ufalme ya Mungu akose. Kama mtu anazaliwe mara ya pili, kama mtu anazaliwa mara ya pili, kama sivyo hawezi kuona ufalme wa Mungu Yohana tatu tatu. Bwana alitengeneza alitengeneza alitengeneza alitengeneza alitengeneza nyumba yake, alivunja alibomoa, akatosha tosha. Andiko lingine nasema kwamba Il a aussi même... frappé quelques-uns des nasema de kwamba pia alipiga wenyewe walikuwa wakiuza mambo fulani alitengeneza. Hakuna mhubiri, hakuna mhubiri mwenyewe anapasha kutengeneza nyumba lakini Bwana yeye mwenyewe, sisi hatuna haja ya kukosoa, lakini Bwana anasema ya, anasema la, yeye mwenyewe na neno lake linasema, eti yule anaye bwana anapenda anamuharifu, anampiga, Ebrania kumi na mbili mstari wa sita. Sio wewe na mimi mbayo tunaweza kukosoa kuweza kukosoana sisi kwa sisi, lakini ni yul, yeye ndiye anatupenda, anatukosoa, anatupiga sisi sote, kila mwana anayempenda anayemkubali kama vile wake Bwana anamkosoa. Nyumba yangu itaitwa nyumba ya maombi, na kanisa la Mungu aliye hai linapasha kuwa nyumba la maombi, kanisa ambayo ndani ya imani wanangoja yale ambayo Mungu aliyoahidi ndani ya neno lake, na yale ilishikuwa imetangaziwa ili inza kuwa namna gani kwa ajili ya kanisa hilo? Kama tunaona habari ya kanisa sana sana, kizazi cha giza, mambo mambo mambo yote ilikuwa imevunji, ilikuwa imezimika. Taa ya Mungu ilikuwa haiwake tena kama vile kanisa la kwanza. Lakini tena Mungu alikuwa ameanza, amekuwa ameanza tena upya, na tunaamini kwamba mambo mwisho itafananishwa na mwanzo naamini hiyo ndani ya ukubalishwa yote yeye, ile inapaswa kuwa vile, haiwezi kuwa tofauti. Yesu Kristo ni yule yule jana, leo na hata milele. Kama vile alivyoshuhudia neno lake hapo mwanzo, naye atafanya hivyo hivyo hapo mwisho, na kama hakuna kitu kinachonidanganya yeye atatupatia mara pili mara dufu anakubalishwa na hiyo mniamini, nasi tunahitaji kuvikwa Nous kuvikwa nguvu ya kondi juu, kama vile naandikwa kwamba ngoja Yerusalema, mpate kuvikwa nguvu ya juu, na sasa mutakuwa washuhuda wangu Luka Mkumi na kenda. Na pale mwishoje kungoja uweze kuvikwa nguvu. Sio washuhuda sasa wanaoshuhudia. Lakini ni Mungu ndiye anashuhudia. Ni ni yale yale yale mshuhuda aliyoshuhudia anayoshuhudia kupitia kushuhudia neno. Ni kusema kwamba yaandikwa kama vile Mungu ndiye alikuwa akishuhudia neno kupitia maalama na maajabu na ajabu. Wapendwa, kama tunataka kuwa kanisa la gano la injili iliyo iliyo ujao, wakati neno la nguvu za Mungu ziweze kuonekana mahali kwenye injili na utukufu hey, la Yesu Kristo inahubiriwa, tunapashwa tena ingine mara moja tuwaze kuacha mambo yote kwa imani. Tusiogope kwamba ile haitafanyika. Tusikwaze Bwana kwa tuamini kwetu, lakini tuamini ndani mwake. Mnajua kwamba yule asiyemwamini anamgeuza kuwa mdanganyifu, si na kama yeye alisema, alisema kitu fulani ndani ya neno lake. Mwazie sasa nyinyi kama muko wa, wa dunia hii mnaweza patia e, adom, mema kwa watoto wenu, hasa mara ngapi Baba yenu aliye mbinguni hata wapatia Roho na bwana makumi na mbili na alikuwa anahitaji yote yeah, kwa, na kwa, kwa, kwa, kwa kitengeneza mambo yote huko nje, lakini sasa anataka kutengeneza yote ndani ndani ya mioyo. Anataka apenye e mioyo yetu, yeye aweze e e kuisafisha kulingana na neno la andiko kwamba yule aliye msafi aende kutakasika tena zaidi, na yule aliye mtakatifu aende kutakasika kwa msafi tena zaidi ufunuo na mbili mstari wa kumi na moja kwa sababu wakati tunapoishi ndani inakuwa fupi, itakuwa vile Yatantamu kama vile hajawahi kuwa hapo mbele. Yeremia 7 inakuwa na neno ambayo inapashwa kutuongoza ndani ya hiyo utakaso na kuweza kutukubalisha ya yale inayohusu. Sasa Yeremia sura saba, du 7. Yeremia 7, musari wa kwanza. la... neno hili ndilo lililo ambia Yeremia katika maneno haya. Kutoka kwa Bwana, simama katika la, kulangoni la nyumba la Bwana na utangaze hapo neno hili Escute, kwa sauti kubwa ukaseme, sikilizeni neno la Bwana yeah. Ninyi nyote wa Yuda mulingiao mulingiayo katika malango haya edanel, ili muweze kumwabudu Bwana na kumwabudu Bwana anasema nyumba yangu itakuwa nyumba e, ya maombi mao, mao, la mao la lakini wale wanapasha kuja wanapasha kusikia neno la Mungu, wale wenyewe waombe pembeni ya Mungu, lakini wanasikia kwanza Mungu awazungumzie, na sasa mapenzi yake iweze kufundiwa kwao waweze kukamata neno lake kwa moyo, na baadaye waweze kusikia hilo neno waweze kuomba. Wangapi washaka hubiri na, ku, na, na, ku, na kuomba pembeni ya Mungu lakini si tuwe macho le ili Bwana yeye mwenyewe aweze kutuzungumzia pale pale kwa neno lake. Tuwe et macho sana, ili maombi yetu nayo, na sasa sisi si tunayoingia kwenye malango yake no, ili maombi yetu iweze kufika kwenye kiti chake, na aweze kubariki mahali ya kuonekana na kukamatika. <coughs> Bwana wa majeshi anasema Mungu wa Israeli: Tengenezeni njia zenu na matendo yenu, nani mimi nitawakalisha nani itawakalisha ninyi mahali pia hapa hapa. Msitumainie maneno ya uongo mkisema, hekalu la Bwana la Bwana hekalu la Bwana hekalu la Bwana ndiyo, hala haya. Niweza kusema. Niweza kusema hata mara tatu. Ama mara pili kama vile inaandikwa hapa. Ni kanisa la Bwana eti hivi kanisa la Bwana, ni kanisa ni kanisa la Bwana ndio vizuri. Lakini Bwana anasema kama ni hekalu lake, kama kama sisi tuko hekalu lake, kama tuko nyumba yake yeye, ana ana uhaki ya ya kupatengeneza. Hatuna kuweza kuanzia tu nyumba ya Bwana, nyumba ya Bwana, msari wa 5 naandika maana si ma kama munatengeneza, maana mambo yenu na mashut zenu na mna toa matendo yenu kulingana na hukumu katikati yenu, kama wa wa yenu, musiwezi kunyanyasa maskini na mjane na kama hamuwezi kutoa malana ma yenu mbele ya Mungu wenu, hapo ndio nitaweza kuwakalisha katika mahali hapa ndani ya nyumba abote, muji nchi niliyotayarishia baba zenu mpaka milele na milele. Mungu anawekaka masharti ambazo sisi hatuwezi kusahau, hawezi kupita pembeni. Hataki tu kundi ambayo alikomboa na kufungua, ndiyo lakini yeye anataka kundi, taifa lililo lake taifa lilo lake ambalo linamuamini, watu ambao wa mioyo yao inashikamana nayo, ijapokuwa wanakuwa hapa huko na huko na mioyo yao, lakini wako hapa kudunia na miguu yao hapa kudono kudongo, lakini mioyo yake yao inashikana na Mungu. Taifa la Mungu la, if, la Israeli lilikuwa lilikuwa hapa kwa dunia, lilikuwa mepita ndani ya pembeni ndani ya moyo, walikuwa hapa kwa dunia, walikuwa ndani ya miguu, walikuwa kishikana maana na Mungu kwa moyo, miguu yao, lakini mioyo, mioyo yao hapana. Lakini Mungu aweze wa kufanya mioyo yetu upya ili tuweze tusiweze kumfuata, tu kumfuata. La kumfuata. ninje lakini tuweze kumfuata ndani, ili aweze kutuifanya hivyo kama vile yaidi e aweze kupatia moyo mpya na roho mpya maisha mapya na nguvu mpya na tumaini mpya na furaha kubwa na mpya, na hiyo matumaini mpya ya Mungu ndani ya hii makusanyiko hii ya kwanza, ili tuweze kujiweka kwenye kipimo na tuweze kufanya mazoezi pamoja na Mungu, tuweze kujichunguza sisi wenyewe tuweze kufanya mazoezi pamoja na Mungu. mstari wa nane Angalieni, mnatumainia maneno ya uongo yasiyoweza kuwa na faida. Mnaiba, mnaua, mnakiri muna, ki, muna kwa uongo, mnatoa uvumba kwa zaburi na nakimbia nyuma ya mingi miungu mengine isiyokuwa na maana kwenu, kisha mnakuja na kusimama mbele za Mungu mbele zangu za katika nyumba hii ambayo jina langu lilakiri wa juu yake, mkisema eti tumepona. linapashwa kufuata njia ya kiungu, wanapashwa kutembea kwenye njia ya Mungu njia ya Mungu ili waweze kufika kwenye lengo. Mungu hakuweza kuuliza malipo kwa taifa zingine, lakini kwa taifa lake yeye anafanya hivyo. Yeye ni mwenye wivu kwa taifa lake, kwa ajili ya upendo. Yeye anakuwa na nguvu bidi kwa ajili ya taifa lake, na kama sanasana kama tunawazia kuhusu agano jipya, yale iliyopitikana hapo Golgota, Tunaweza kusema pamoja na Petro, eti sio kwa, kwa, kwa, kwa sababu ama kwa fedha, lakini kwa damu, kwa damu ya damani na da takatifu ya mwana kondoo, ndiyo tulikombolewa kwayo Bwana. Hey, ye ni, m, ni la, din wa wawimu kwa ajili ya taifa lake. Yeye kuna nguvu kwa bidi kwa kaifa lake. Anataka la kujenga, anataka kujenga kaifa lake, nyumba lake na kuweza kuka la kukaa ndani. Haweza kujaza utifu wake, anataka kukaa ndani, ili ye eh, Mungu aweze wa kuonekana na kuweza kuishi tena ingine mara moja hapa kudunia. Na ndiyo maana anakanisa, ili ye mwenye aweze kuonekana ndani. Inasema hapa kwamba watu wanakuja tena mbele ya uso ya Mungu ndani ya nyumba inayobeba jina lake, na wanasema tena, tumekombolewa, tumeokolewa, tumepona. Na pale sasa kunakuja maarifa, maonyo, sasa unakuja kuweza kufanya sasa machukizo ma, ma, hata musara wa 9 mnaona yenyewe inahusu nini? mbili kwa sababu kulingana na tabia yenu ya mwili ya kuishi, munapashwa kujivua mutu wa zamani inayenda kwa kifo katika tamaa yake ya udanganyifu, ili muweze kufanywa upya ndani ya nafsi yenu kama vile inavyopaswa Afin de nouveau, ili muweze kuvaa mtu mpya aliyeumbwa kwa sura ya Mungu kwa namna ya Mungu katika mbote, haki mbote, na utakatifu wa dan dan kweli ndani ya haki ya kweli na utukufu utakatifu Adam baada ya kama vile tu to, toka ndani ya Adamu wa kwanza Adam, na pale pia na anaubshwa kutoka ku, ndani ya, ya Adamu wa pili kusema Kristo kusema kufanywa kwenye sura ya Mungu tuweze kufanywa kuzaliwa upya na tuweze kufanywa wavulana wasichana wa Mungu ili tuweze kutumikia Bwana na tuweze kuwa hapa kwa ajili ya upande wake. Hapa inasemeka Yeremia saba mstari wa kumi na moja nyumba hii inayochukua jina et langu imegeuka kwenu yi mpango yi la wazinyang'anyi. Nami ndio ni kweli, nami mwenyewe nauona hivyo, hiyo Bwana Bwana anasema mimi, mimi naiona hiyo, Bwana yeye ndio anasema hivyo. Wapendwa, tunaamini kwamba roho wa Mungu inakuwa na wivu Kwa ajili ya kanisa inazunguka ni kanisa, kwa ajili anaelewa kanisa lake. Mungu ni Mungu mtakatifu, anatutaka sisi wote kwa ujumla. so, wewe na mimi tuwe kwa upande wake, kwa upande wake tuweze kutumishuhudia ukazi, aweze anataka utimize kazi yake pamoja na sisi ndani mwetu ana ili aweze kutubariki na ili aweze kutufanya sisi baraka kwa ajili ya wengine, kama maneno haya inasomeka hayo, kusema kutupiga, lakini ili iweze kutuonyesha njia iliweze kutoka ndani so, so, ya ikosa ili kwa sababu ta, Mungu, Bwana, ye, Bwana wetu ndiye njia, kweli na uzima moi, na mahali ambako wewe mwenyewe hawezi kuona njia, Bwana yeye mwenyewe anaweza kutengeneza njia pale deser, yeye anaweza kufungua njia ndani ya, ya, ya jangwa, anaweza kufungua njia ndani ya maji ndani ya jangwa. Yeye Mungu anafungua njia kwa taifa lake, na nisema kama unapita ndani ya maji haiziwezi kukumeza mara ngapi tunajikutanaka ndani ya hali ya ni maisha ni ambayo sisi wenyewe hatuone tena njia hatuone tena njia ni na pale sasa, tunaangalia nyuma tunasema kwamba Bwana, baadaye tunaanza angalia nyuma sema kwamba Bwana alikuwa mwaminifu kila wakati, na kwamba kila wakati alikuwa na njia pamoja na sisi mara ngapi tulishaka kuwa tunashikwa tunakuwa pale pale, tunakata tumaini bila tumaini, lakini Bwana alikuwa tusaidia katika yote, na yeye atafanya vile mpaka ili tuweze kutoka katika imani, tukiona yale tuliyoamini. Hizi ni siku ni siku ambazo Mungu aliyofanya ili aweze kutuzungumuzia siku ambazo tunaweza kuishi, si Mungu ndiyo siku ambazo sisi tunaweza kuishi Mungu. Na nataka kuwambia kwa sababu gani sisi hatukufuata maadisi uundwa na wanadamu, lakini tulifata neno la kweli la Mungu, na neno hilo halikutuongoza kwenye njia za mikatokato, lakini zile neno liliturudisha kwa Mungu nasi tulimtambua na tulitambuliwa na yeye, na tunajua kwamba yule kwa kwa aliyefanya kwa kwa ahadi hataitimiza pia. Nataka kusoma ingine neno liliyokuwa ndani ya Timoteo wow, wa kwanza sura tatu peu, ili tuweze kuonyesha wazo hii ya nyumba ya Mungu. Msema kanisa Timotheo wa kwanza, sura tatu, mstari wa kumi na nne na kumi na tano, na kuandikia hayo nikitarajia kuja kwako hivi karibuni, lakini nikikawia niki, niki, niki, niki, niki, niki, niki, upate kujua jinsi ya jipaswavyo kunembea katika nyumba ya Mungu iliyo kanisa la, la Mungu aliye hai, nguzo na msingi wa kweli. Nyumba ya Mungu kanisa, kanisa la Mungu. Mbingu ni kiti changu, nyumba ya Mungu ya mbingu ni kiti changu de mes pieds, eh, eh, de do, dunia ni kiti cha miguu ya yangu. Sasa wewe, nyumba gani utanijengea? Ni kusema hatuna haja ya kumjengea nyumba, yeye mwenyewe anaijenga nasi tuko mawe iliyo hai ndani ya hiyo nyumba ya kiungu, yeye jiwe la pembe nasi tumejengwa chini yake. De, une sainte demeure, maison de Dieu. Ili tugeuke kuwa makao takatifu ndani ya roho, ili tuweze kumletea Bwana dhabihu na nao kukubali mpendezwa naye, matunda ya kinywa chetu linaotukuza jina lake. Na kwa hiyo ndiyo maana tuko hapa kwa hii wakati kwa siku hii ya leo ili tuweze kujengwa. Ka, kama tunasoma Efeso ine mustari wa kumi na moja nasema kwamba Mungu aliweka huduma tofauti ndani ya kanisa kwa ujenzi, sio kwa kuibomoa, lakini kwa kulijenga ndani. Wa Hebraniya sura tatu mutume alionyesha fois, tena mara moja kwamba Kristo bwana wetu yeye ni mwaminifu. Dans sa propre maison. Ndani ya nyumba yake binafsi hey, na pia akaendelea tena akaonyesha kwamba nasi sisi tuko nyumba yake, mukamate vizuri Notez bien, na wasi right, wazi, wazi wazi katika kisiasa inasema so, kuhusu nyumba ya Ulaya man, lakini mujue kwamba miendeleo ya kisiasa na ya kiroho vyote vinatembea pamoja ndani ya nyumba ya Mungu ama ndani ya ufalme wa Mungu haiko nyumba ya Ulaya, lakini ni kanisa la Mungu aliye hai, ndani ya nyumba ya Mungu iliyokuwa imebomoka, il nayo inapashwa kujengwa tena upya, ili Bwana aweze kuona haki yake, aweze kupata haki yake ndani ya kanisa, kama vile wenye siasa wana kazi yako ya kufanya ili mipaka hizo kubomolewa na esi, milango funguliwa na kadhalika, acha ah, nasi sote so so pamoja, kama taifa la Mungu tuweze kutambua kwamba siyo wakati sasa ambayo mu, kila mtu anafanya kitu fulani ndani ya nyumba yake binafsi na kuweza kufanya hivi na hivi. Lakini nawazia kwamba, kwamba ni wakati sasa ambayo kila mtu anapasha kuacha kile anafanya ili Mungu yeye mwenyewe kufanya yale ameamua kufanya, na sio kwamba kila mtu anaweza kujenga nyumba yake hapa na hauko, hapana. Lakini wakati, wakati napowazia kuhusu hali ya gisi watu wanafanya, kila mtu anajengea gisi anataka katika mji lakini sio kazi yangu hiyo, na mimi mwenyewe nastaki watu na waweze kupoteza wakati wao kwa kufanya hivyo, lakini kila mtu anafanya ni mambo yake binafsi, anajenga kisa anataka, anatenda kile anataka, lakini tuache hiyo, tuache hiyo na <scoopetano logazon> tuweze kupatia Bwana wakati ya kuweza kanisa lake kama vile aliahidi na kama vile alivyoamua, alisema, nitajenga kanisa langu. Sasa hilo kanisa liko wapi? liko wapi? liko wapi? Acha Mungu atufanyie neema, ili tuweze kutimiza katika siku hizi kitu ambacho hakijawahi fanyika hapo mbele, ile nyumba lake ligeuke kuwa nyumba la maombi, na mahali ambako wanaoomba bale, Mungu anajifunua anachoonesha, na mahali ambako wanaoomba ni hapo ndio wanaamini imani, maombi inayotarajia kwamba Mungu aweze kufanya aweze kufanya milele, na yule anayeomba anapaswa kutarajia kwamba anapasha kutarajia yale, anapasha kutarajia kwamba yale inayoomba ipashe kutimilika. Anapashwa anza kushukuru kwamba ile shaka fanyika na ile sasa itapewa kwake. Hiyo ndio inaandikwa ndani ya Biblia, hiyo ndio utaratibu wa Kiungu. Waebrania sura tatu, kama vile tulivyoonyesha hapo mbele, Waebrania sura tatu mstari wa sita bali Kristo kama mwana juu ya nyumba ya, ya Mungu na ambaye nyumba yake, nyumba yake ni sisi amina, na nyumba yake ni sisi kama tukishikamana sana na ujasiri wetu na, na, na, na fahari ya taraja letu mpaka mwisho ambalo tunalitarajia. De Dieu, la, maison de Dieu, kanisa la Mungu, nyumba ya Mungu ni msingi na nguzo ya kweli. Ndani mwake kuna ndani ya kanisa, hali lake kweli ndio inakuwa na nafasi, hakuna kosa hata moja kweli ya kwa Mungu. Ndani hivyo ndio mtume alisema eti Kristo ni mwaminifu ndani ya nyumba yake, na nyumba yake ni sisi kama maombi kume yetu inaweza kupanda kwa Bwana Mungu ikifatana na imani kwamba Bwana naye anakuja kwa kukutana na sisi aweze kutubariki ngu ngu kutu tina tina e na kutusaidia tena upya, tusiweze tu kujifurahisha tu kuimba na ngoja mazoezi mapya, lakini tuweze kuwa hapa na tuweze Mifet kutarajia kwamba Mungu anaweza kujifunua kwetu tena wangine upya, kwamba hatuzungumuzie tu kupitia neno lake, lakini yeye anasafisha, anatengeneza kupitia mahubiri, wakati ya mahubiri ya neno lake, yeye anatengeneza, anakokota, anakuwa macho kwa ajili ya mambo enye aisikuwe vizuri kwa mbele yake. Yeye anasafisha hapo. Mbele ilikuwa nje, lakini leo anayafanya ndani anafanya usafi ndani ndani ya maisha yetu, mpaka aweze kujisikia vizuri yaka, ili naye yaka, aweze kujika, aweze kuingia ku ndani mwetu kwa ujao, aweze kukamata makao oh, yake na kukaa ndani. Hata tusoma nini ndani ya masaa ya 56 asema mahali gani bwana anaikala En ceux qui sont humbles et qui katika wale walio na unyenyekevu na moyo uliovunjika ndani yao ndio anaikala ndani hiyo, tulisoma ndani ya Isaya makumi sita na sita Isaya makumi sita na sita mstari wa kwanza Bwana Mungu anasema mbingu ni kiti yangu na dunia yangu. Na ni kitu ya miguu. Sasa nyumba gani mtanijengea na mahali gani pa pumziko langu ili niweze kukaa ndani? Kama mkono wangu iliumba mambo yote, na kwa ajili de ya hiyo ndiyo inaonekana hiyo ni matamshi ya Bwana, lakini naona naona na natazama yule aliye mnyenyekevu na moyo wa kuvunjika, na nayetetemeka anapowaza kuhusu neno langu, ni ya lazima sana. De devant le ili tuweze ku kunyenyekea mbele ya Bwana tuweze kukubali neno lake kama vile kweli na la, la, la, la, la, la shurti kwa ajili yetu, ili tuweze uambatanisho nalo tuliweka ndani ya matendo, sio kuingia ndani ya nyumba la Mungu da migulu yetu na kufata njia zetu na mawazo yetu binafsi, lakini tuweze kutakasia moyo yetu Bwana, ili tutembee pamoja na yeye, tuweze kumkumbuka tukumbuke juu yake katika njia hiyo, na tena tuweze kumkumbuka kum, kum, sehemu yake n ndani ya njia zetu, naye atatusaidia kama, kama ni utuko wa kweli, atatimiza yale yahaidi. Atatupatia ufungulivu kwa wale waliofunguliwa ukovu, Ufungu kwa walioukolewa uponyaji, wali wali wali wali wali, uponyaji kwa wale walishaka pona Wapendwa, wakati unapotambua kwamba tulishaka okolewa kuokolewa hapo Golgota, notre seigneur, wakati bwana wetu alipolipa mdeni ya wokovu wetu, iwe iwe wakati gani? Wakati gani wamapo kubali wokovu yake, iwe wakati yote unayofanya mazoezi ya wokovu yako. E, sisi sote tulikombolewa wa kwenye mti wa Golgota wakati bwana wetu alipokufa kwa ajili yetu. Sasa ni kwa kila mtu kuweza kukubali wokovu na kuweza kujikamata vizuri vizuri, aweze kukamata umuhimu wa wokovu wake. Na ni vile vile pia kwa upojaji, nani nani anaweza kupona? naiispokuwa qui... le le tusio si, si, si ule mwenyee mwenye anaamini kwamba Yesu atamponyaka, lakini lakini, a lakini a yule mwenaeza kupona yule anaweza kuamini kwamba Yesu ashaka mponya mwenye anaamini hiyo, Isaya 53. Oh, alibumizwa kwa ajili yao, alipigwa mapigo ilikuwa juu yake haitakuwa e, e, e juu yake e, lakini ilikuwa juu yake, na ilikuwa juu yake na ili nasi tuweze kupata salama na kupitia e vidonda vyake, hatutakuwa lakini tulishaka tushaka, Isaya alikuwa shaitabiri alikuwa shaisema ndani ya hiyo maneno kwa hali iliyokuja mbele hata mbele ya Golgota. Nasi tumekombolewa tumeokombolewa tumeokolewa tumefunguliwa tumeponywa tumepona na hiyo ndio tunapashwa kuambia Bwana ndani ya imani, na kama mambo hayo iliyokuwa iliyopewa kwa ajili yetu kama haijatimilika, tuwe na matumaini, tutumainie Bwana ili yeye aweze kuyatimiza ndani ya saha zake na siku zake, na hiyo wakati ya utangazaji wa neno lake la utukufu Christ Yesu Kristo. Yeye ni hai, yeye alifufuka na akapanda mbinguni, yeye atarudi tena upya. Yeye iko hai, anatayarisha kanisa il lake il ndiyo analijenga naye na anataka kukaa ndani tena akijionyesha yeye mwenyewe, na aweze kuonyesha utukufu ku wake. nyumba yake inapaswa kuwa nyumba ya maombi. Acha Mungu aweze kutupatia neema ya kuomba, ili nasi kama vile wanafunzi walivyosema, Bwana, Bwana, Bwana, Bwana, nasi tufundishe kuomba kama vile Yohana wana, alifundisha wanafunzi wake kuomba. Hawakutaka tu kuweza kujua lakini wa, kusema, tu, tu kuhubiri, lakini hawakusema eti tufundishe jinsi ya kuhubiri. Alisema, aliwambia mutufundishe kufundisha kuhubiri, lakini Mungu atusaidie nasi tuweze kujua kuhubiri, ku, ku, ku, ku, ku, ku, ku, ku, kuomba kwa sababu ili wa maombi yetu iweze kupanda kwenye kiti cha Mungu, iweze kuonekana ndani ya mapenzi na kulingana na neno la Mungu ili Bwana naye aweze kutimiza yale ali aliyoahidi Kristo ni mwaminifu ndani ya nyumba yake, nasi tuko nyumba yake Ketutu, hiyo ndio tulisoma ndani ya Waebrania sita, na nyumba yake ni sisi Waebrania tatu, na nyumba yake ni sisi. Kama sisi tuko nyumba yake, tumruhusu aweze kutengeneza, kama ni ya muhimu, aweze kutiweka mambo yote kwa utaratibu, na na nyumba yake C'est nous. Ni sisi. Et il est fidèle. Na yeye ni mwaminifu. Atafanya yale, yale aliyoahidi Kweli, munaweza kungojea hiyo. Tuko hapa tuweze kuishi Mungu tuacha tuweze kupatia neema kwa hio wakati, ili tuweze kungojea, tuweze kungoja, tuweze kusema Bwana, mimi sitatoka mahali hapa, akose kama nimeweza kuishi wewe mwenyewe. Tuweze kusema kama vile Yakobo, sitakuacha kama hauwezi kunibariki lakini ile inapashwa kuwa kilio cha moyo aile, haiwezi kusemeka tu kwa midomo, lakini hiyo inapashwa kutoka ndani ya kilindi cha moyo wetu. Inapashwa kila prenfyan, mtu aweze kukamata, si uhakika kwamba kama hakuweza kubatizwa na Roho Mtakatifu na kuwekwa muhuri, ajue kwamba hata nyakuliwa kweli na ni hapo ndio kuna kuja kilio kubwa, na hiyo inapasha kuonekana. Kwa nini sikuwe kilio ya kusema tupatie mafuta yenu, lakini inaomba kwamba kukuwa watu waishakapokea mafuta ya roho, wazia kwamba ni kitu gani kinachofanyika, kama tuweza kukamata umuhimu kwamba hakuna mtu, hakuna mtu kabisa, kweli hakuna mtu hakuna mtu kabisa, hakuna mutu, kabisa, mutu ambaye atakayenyakuliwa kama hiyo Roho umoja wa Mungu iliyokuja juu ya Yesu Kristo na kumfufua katikati ya wafu, na hiyo nguvu imoja iweze kukaa ndani mwetu iweze kufanya mioyo yetu iliyokufa iweze kufanya, kufanya hai, kama iweze kufanyika hapa. Na nani nanani anataka kunyakuliwa? Kila mtu ndio, nasa tuone sasa nini. Lakini kama tunaweza kubaki tukikaa De bila kupata hiyo, hiyo nguvu ya kubadilishwa, tutabaki hapa. Ijapokuwa tunaweza kuwa na nia ya kunyakuliwa, ile nia haitatusaidia na kitu, lakini inaomba kio kilio cha huzuni kiweze kusikilikana, ili kila kitu fulani kiweze kusaidiwa kiweze kutingizika ndani mwetu mwetu. Ndio kuwa tumeshukuru Bwana kwa ajili ya mafundisho yote kwa ajili ya baraka zote, lakini yale niliyosema, kwangu mimi nataka kuhubiri gens, kwa namna ambayo watu ambayo niliyohubiri u... nao waweze kuwa pamoja na Bwana siku ya kurudi kwake, na hiyo nayo inakuwa na moja ya ujili ya kujaa Niyeti tubuni na kila mutu katikati enu weza kubatizwa ndani ya jina la Yesu Kristo kwa jili ya musamaha wa zambi, nanyi mutapokea karama ya Roho Mtakatifu. Hiyo ahadi ni kwenu na kwa watoto wenu na kwa wale wote ambayo Bwana Mungu wetu atakawoita, kama alituita, ni kusema ahadi ni yetu. Ninaona ni nini tunataka tu tuishi mambo ma usisi binafsi, sio tu kuyajua, lakini tunataka kuyaishi. Mungu alitupatia siku hizi ili tuweze kuyaishi na kuweza kuishi yale aliyoahidi na alinasi, tutanayo. Itafika hapa karibu, tutafika tutafika, tutazimisha mataa katika nyumba na tuweze kuacha Mungu yeye mwenyewe aweze kuwasha na kuangaza na kuzungumza kwa saa hiyo katika makusanyiko. Si na gisi, ni vizuri kama tunaweza kutoka ndani ya mwaka huyu uniyopita katika mwaka ya mpya tukiwa na baraka tena zingine za Mungu, na sisi sote tuweze kufurahi ndani ya Bwana na tuweze kurudi tukiwa na nguvu, na pia tuweze kufungua njia yetu ndani ya, ya furaha. Wale wanaotaka kunyakuliwa wanapashwa la kubalishwa kwamba hiyo nguvu moja ya roho ya lala Mungu nayo yu... inapashwa kukaa ndani <fairan> mwetu ili ili kupitia roho kupitia nguvu ya Mungu hiyo hizi mwili za kufa ziweze kubadilishwa na kuwekwa nguvu naita-naitarishia na, na moyo wote kwa wote kwa sababu nataka ili sisi sote tuweze kuwa huko wakati Bwana wetu atakaporudi, wakati baragumu ya Mungu itakaposikilikana, na sauti ya malawika mkuu atakaposikilikana, na kwamba Bwana ye mwenyewe atakaposhuka mpaka mawingu na walio kufa wakafufuka Waliokufa katika Kristo watafufuka kwanza, nasi tulio uhai tuliobaki, nasi tutabadilishwa. Na hizo nguvu za kubadilishwa hazianzie kutoka nje, zinapashwa kuwa zilianza ndani, ndani mwetu zinapashwa kuwa ndani mwetu, ili ziweze kubadilisha kutoka ndani kwenda nje. Na kama vilivyosema kila wakati, mabadiliko haianzie nje, lakini anzia ndani ya moyo, mioyo Maisha yetu inapaswa kuwa ishabadilishwa. O Mungu, tusamehe, tusamehe na utubariki ndani ya wingi wa neema yako. Ta jenga nyumba yako ta tunataka tuwe nyumba yako fanya le tengeneza weka yote kwa utaratibu na uweze kukaa kukaajaa nyumba yako wa kwa utukufu oui wako. Ndio, fanya nyumba fanya makao fet yako, yako, te te yako. nyumba yako sasa. nyumba gani unaweza kujengea? Hatuna haja kujenga, lakini yeye mwenyewe anaijenga, na nyumba yake ni sisi Kanisa la Mungu aliye hai yeye Bwana wa mbingu, muumba wa anga yote, kwa ujumla, mkombozi wetu, tuvike taji kwa siku hizi, kwa neema utuvike utu taji ya rehema na, na, na, na neema. Tusimame na tuweze kuomba. Ndugu Urusi, simama ukuje kuomba pamoja na sisi na kusii Fidel. Mungu mwaminifu tunakupatia kupatia utukufu wako, kwa sababu sisi sote pamoja tumesikia neno lako la Bwana, tupatie neema no, ili mioyo yetu iweze kunyenyekea, ili, zambi zetu ili zambi yetu Porti segura, iweze kuletwa kwako, o Bwana, wewe unatuona, o Mungu, sisi si, hatuwezi kujificha mbele yako kwa sababu wewe, wewe una macho kama vile m, m, m, m, m, mishale ya moto, unaona ulimwengu mzima, wewe unaona kupitia hata ndani ya moyo. O Mungu mwaminifu, tunakuomba ili uweze kutupatia mioyo nyenyekevu, utupatie roho nyenyekevu, kwa sababu neno lilo lilotuambia kwamba unapendezwa na mioyo inayovunjika na roho ya nyenyekevu o oh, Bwana Bwana, tunahitaji hayo you yote sisi sote na tuna Bwana, hatuwezi kusema kwamba tushaka yapata. Hapana, o oh, Bwana, inatukosea sisi sote kabisa. O oh, Bwana tusaidie, nisaidie, tusaidie sisi sote, utufanzie nehema, utusamehe sisi sote kwa neema yako wakati tunaposikia neno lako basi nino, kuja katikati yetu, kuja ndani ya mioyo yetu, kuja ndani ya maisha yetu. O oh bwana, oh, badilishe tubadilishe, Bwana, Bwana Mungu mwaminifu, Bwana tunakuomba kwa bidii. O oh, oh, Mungu mwaminifu, tusamehe kwa hii. Oh, saa hii Bwana, katika saa yote o Bwana, Bwana, hatutaki tutembeye kusema kama vile neno lako linasema, hakuna kutembea katika njia zetu na tukiwaza kwamba tuko katika nyumba yako, oh Bwana, hapana, mambo yanapaswa kubadilika. Tusamehe sisi sote kama sisi sote tuko nyumba yako, nasi tutatembea katika njia zako, na ndani ya mawazo yako, ndani ya neno lako, ni kusema pale tunaweza kusaidia kusaidiwa kupitia hiyo. Tunakuomba hiyo yote katika jina takatifu lako. Haleluya, utukufu kwako. Haleluya. Oh, mwana kondoo haleluya. Oh, Yesu amefungua pala kupitia dunia na mbahari, utukufu heshima mahali pote, mahali pote Yesu aliko. Oh, kuna utukufu haleluya. Nimetimilika, imetimilika. Yesu wangu ameniokoa, amenifungua aiwe duniani ama ndani ya bahari, iwe majaribu na mateso, mahali pwenye Yesu iko, kuna utukufu. Haleluya, haleluya.