Shangwe na shukurani ziwe kwa Bwana. Ningeliweza tena kuendelea kupenda kuimba, lakini sauti yangu inatosha kwa kuzungumza na sio sana kwa kuimba. Mnajua kwamba wahubiri wa neno wa neno la Mungu kila wakati wanapasha kutumikisha sauti yao kwa ajili ya kusema, lakini hatusijilete masababu lakini nashukuru Mungu kwa sababu Mungu anipatia hiyo heshima ya kuchukua san. neno na kulitangaza neno lake na yaman. Nilitaka sana sana kuweza kuwakaribisha Seta, nyote leo la mchana la kati la na kwa wote tunaweza bono. kuyafanya ndani ya kila makusanyiko tuweze kukaribishana sisi sote ili wote tuweze kutambua kwamba wote wanajisikia vizuri anjo, anjo, katika anjo, mahali hapa mancheze. na kama vile wa, walivyokwao Ki kwa wale ambao wanaokusanyika kwa mara yao kwanza kwa katika makusanyiko haya, ni ya lazima sana tuweze dimension. Kufanya hiyo matamshi haya, kama kuna mambo mamoja zinaweza kuwa mapya kwenu e, ama mageni nukie musijisumbue. Sisi hatujizui yake kuweza kutukuza Bwana sote pamoja, kwa sababu ndivyo inaandikwa ndani ya maandiko matakatifu, ndani ya barua ya Roma, ndani ya maneno ya sura ya mwisho inasema kwamba walipandisha wote sauti kwa wote pamoja, wote pamoja kwa ujumla. Na pia kwa mwanzo ya kitabu cha agano la Matendo ya Mitume inasema kwamba walitangaza jina la Bwana kwa wote pamoja Walipanisha wote la sauti, sauti la kote pamoja wazia, kama centen, kama centen kama watu mia moja wanaweza ku wanaweza kukusanyishi, wakaweza kuombeana umoja kwa mwingine. Tunaweza kamata, unaweza kukamata muda wapata, wazia kwamba tunaweza kamata wakati gani ili mtu wa mwisho aweze kusema sauti yake lakini si sisi sote tunapaswa kuifanya pamoja. Mungu anajibu watu wote wa ulimwengu mzima kwa saa moja. Yeye ni Mungu, sio mwanadamu. Lakini tusome ingine kwa machachi, kwa mafupi, neno andiko lingine eh, natu, na tuweze kuingia ndani ya neno la Mungu, ndani ya neno la Mungu, ita ombi yetu, ili Mungu tuzungumuzia na tufanzie neema De, jana jioni tulizungumuzia ma, tulisoma maandiko mengi za andiko ambazo kupitia hazo Mungu alituzungumuzia kupitia hali ya nguvu. De, na najua kwamba Mungu alifanya mambo makuu, na yule asiyefanya mazoezi pamoja na Bwana ndani ya makusanyiko kama hayo, mahali ambako Mungu yeye mwenyewe iko, sijue sijue ni kusema, sijue mahali gani anaweza kukutana na Mungu. Yu mtu mwenyewe hawezi kuokolewa katika makusanyiko kama hayo, mahali kwenye Bwana yeye mwenyewe yiko, mahali kwenye anatuzungumuzia yeye mwenyewe. Sijue mtu kama huyo anaweza kuokolewa wakati gani. Mniamini, kwa maneno ni masaha za kipekee za kutembelewa kwa kiungu, kwa neema ya Mungu, ambazo nasi tunaweza kuishi sote sote pamoja mbele ya uso ya Mungu. Sisi hatufanyake si hapa ma, ma, kusanyiko fulani ya makonferansi ma, ma, ma ama filosofia, lakini hapa tunatangaza mpango ya Mungu, injili ya utukufu ya Yesu Kristo Bwana mpendwa wetu. Mpendwa alisoma neno la Petro wa pili inayohusu hizo nguvu saba ambazo, ambazo wale wote walio na tabia ya Yesu Kristo wanapasha kuwa nayo, na wale walio walio pia pokea tabia ya kiungu waliopata sehemu katika tabia ya kiungu. Kama mtu anazaliwa upya, ameingia ndani ya Kristo, na kama iko ndani ya Kristo, anageuka kuwa kiumbe kipya. Mambo ya zamani yamepita, na tazama, mambo yote imegeuka kuwa mapya. Hapo nje kuna kivuli kinachozunguka lakini ni mwili huu, lakini ndani ya hii mwili, mwili, mwili, mwili, mwili ya dunia ambayo ndani ya nyumba mbita, hii tunayokaa ndani ambayo tunaishi ndani, siku moja tutatoka ndani na hii kifuniko kitabaki, lakini inahusu kwamba sisi kama vile wana wa Mungu tukuwe hapo nichikutana yeah, na mtu fulani alikuwa akisema eti mimi ni mimi ni ninakuwa na hiyo ngoo ya uchungu yenyewe, kwa dada panda kila siku katika mwapua yangu. Hiyo ni maneno yake, lakini ta, eh, huwa hayakuwa na hali ya uchungu na tabia ya uchungu haizi mpanda. Unajua kwamba wakati wakati Roho Mtakatifu aliposhuka jamu mahali ayunga, lakini bwana nasi bwana bibi, eh, eh, eh Roho Mtakatifu anapotaka kamata nasi tabia ipate eh, shuka ndani mwetu kama mahali ya, ya ya, ya, ya, apate kupata nafasi aweze kuonekana tabia yake ndani mwetu kupitia sisi na ndani mwetu. Nataka kusoma andiko ya kwanza inakuwa ndani ya kumbukumbu kumbu la Torati sura ya kumi na mbili. Hapa tunakusanyika katika jina la Bwana ili tuweze kuwa na kutanana na yeye, na hapo kwenye mulima wa Sinai, wakati wa kuweka sheria De la wakati wa sheria iliyotolewa akasema, mahali kwenye alipasha kuonyesha itaka kuonyesha mwanadamu, na hiyo ndio nitaka kusoma na aputo b. Sehemu ya pili makumi mbili na nne na mahali pote nitakapoweka ngome e, yangu mahali pa jina weka makao yangu, mimi nitakuja kwako na nitakubariki. Mungu alifanya ili ili aweze kubariki mahali, anaweza kue mwenyewe kubariki up up, na kuonyesha jina lake mahali ambako anaweza kujijulisha yeye mwenyewe. Wakati Paulo alipofika Athena, Athenai, alisema alikutana, kulikuwa maneno yalikuwa naandikwa katika makusanyiko, eti katika hekalu usema Mungu asiyejulikana wakati ilipofika kwenye mlima huko ten dareni, hiyo katika ja eh, nitafuta hiyo maandiko ma kama inzaonekana tena mahali fulani nilihubiri huko Athenai eh, Paulo aliona hiyo andiko inaandikwa eti Mungu asiyejulikana. Hiyo maneno yako ilikuwa ni nini? Eti huyo msiye mjua, huyo msiye mjua, mimi nawaambia, nawamtangazia alifanya kukutanana na jefio huyo mungu huyo mungu, mungu aliyebaki kuwa asiyejulikana kwa wengi, lakini kwake aliyekuwa wake wa waka karibu kwa sababu jefio gani? Jefio kwa sababu alikutana na nuru, alikutana na nuru hiyo ya utukufu, ambaye ndani ya sauti hiyo, ndani ya nuru hiyo ulitoka sauti nasema, kwa nini anisaliti? Akauliza, sasa wewe ni nani Bwana? Najibu ikawa hii Eti niko, Yesu Yesu ambayeunayesaliti na alianguka udongoni. Wapendwa, kuna watu tena leo waliokuwa na kukutanana kwa kweli pamoja na Bwana walioona utukufu wake ama kusikia sauti yake. So ambao pia waniza kuwa waliokolewa wali wali waliofanya ma, mazoezi pamoja na Mungu kama vile naandikwa ndani ya Kutoka 19 tunasoma tena, ndiko neno ambayo Petro alisema ndani ya mabarua zake, Kutoka 19 kwanza mstari wa nne Mnaona vile nilivyotendea Wayahudi, e wa, wa, Kutoka kumi na tisa mtaro wa nne. Mnaona gisi nilivyotendea wa Misri, gisi nilivyowachukua katika mbawa za mbawa za tai na gisi <méan> ni nilivyowachukua karibu yangu, mimi sio mahali pengine, sio kwenye nataka, lakini lakini gisi namna nilivyowachukua kwenye mbawa za tai na nikawaleta hapa karibu yangu kwa sababu Bwana aliambia Musa eti nikusanyishe taifa, ilikuwa ni alikuwa wazi, ilikuwa ni wazi kwamba walikuwa wakusanyishika kwa mbele ya Mungu, mbele ya hekalu la ufunuo, mahali ambako Bwana alikuwa akishuka katika nguzo ya moto na ya, ya wingu, ili aweze kuzungumzia Musa, na musa naye pia baadaye anaenda kuzung kuzungumzia kwa taifa nimekuleta kwangu, sio kwa kanisa, sio kwa kwa dhehebu, sio kwa nabii, sio kwa mwinjilisti, lakini kwangu. Bwana anasema, tunataka tuweze kutangaza neno kwa namna ambayo watu wanaweza kuletwa kwa Bwana. Nishaka kusema kuhusu habari hiyo hapa na na, na, na, na, na, na kwa hiyo haina nafasi hapa kwa sababu mimi sikuwake mtu wa kutangaza me, bahabari il... na lakini najua na kwamba ni kweli mshaka sikia kuhusu hiyo amsho mkuu iliyofanyika huko ko, ko, Scotland, wakati hao wandugu wawili walitumikishwa na Mungu mahali ya kipekee. Mshaka sikia wanasema kuhusu Wesley na wa, wa musho, ku, William Booth aliyekuwa pia mhubiri wa wamsho wa na moja aolinya alikuwa amegeuka, amebatizwa, naye alikutana ameelewa, ameanguka ndani ya mfereji kipembeni ya barabara. Akatambua mhubiri wake kwa sauti yake, akalipopita pembeni yake, akaita, akamwambia eti, ni wewe ndio ulinigeuza, ulinigeuza, ulituma, menaamini hasa, nisaidia akamwambia sasa, ni kweli, na ndio maana nafanana na vile kwamba ndio mimi, mimi niokoa, ni niokoa. Kama ulishaka kuolewa na Mungu, haungekuwa hapa, haungekuwa katika hali hii. Katika hali hii iko ndani, inaomba kufanya tofauti, kutambua hiyo tofauti. Watu hawafurahishwe tu kupitia mtu ama kitu fulani, lakini wanapashwa kuwa wamepenywa ndani ya bana, kuingizwa ndani ya bana waweze kufanya mazoezi ya binafsi pamoja na Mungu. So wanapashwa kugeukia Mungu, sio kugeukia kitu ambacho kilichokuwa kinawafurahisha kwa muda kidogo, ila hitoshe. Nafurahi kwa ajili ya hii andiko. Bwana alileta taifa kwake, a akawaleta kwake. Naendelea na kusoma kwangu na Kutoka kumi na tisa musari wa tano. Et maintenant, si vous obéissez de bon cœur, sasa basi ikawa mtatii sauti yangu kweli kweli, na kulishika agano langu, na hapo ndipo mtakuwa uriti wangu katika mataifa zote, kwa maana dunia yote ni mali yangu lakini nyinyi mutakuwa ufalme, ninyi mutakuwa ufalme que na taifa takatifu ta ta hiyo, ndio ma, hi maneno utakayoambia Waisraeli. Petro naye aliandika ndani ya gano jipya akasema, sisi tumekuwa taifa la ufalme na wakohani, na hiyo ndio inaandikwa ndani ya Ufunuo moja ya ufuno moja nasema kwamba alifanya sisi kuwa wafalme na wakuhani. Wapendwa, Mungu alikuwa na taifa la gano la kale taifa la gano la gano la hadi la gano la kale ambalo kwa ameagiza utiifu katika taifa hilo na hivyo hivyo anaifanya gadidani ya gano jipya. Paulo aliambia Waroma ili aweze kuweka utiifu wa imani katikati ya mataifa zote za wapagani. Waroma kumocha, hiyo ni andiko la muhimu sana. Kuna wengi wanasema eti nishaka kuishi Mungu ishaka ishi neema ya Mungu. Na kuna wengine wanaongezea eti unaweza batiziwa ama hapana, kama ushakafanya neema, ya mazoezi ya neema inatosha. Yule asijaweza kutambua Mungu yule chaweza kusema maneno kama hayo. Mtoto wa kweli wa Mungu atasema ndiyo na amina kwa kila neno la Mungu. La parole exige la nouvelle naissance. Kama neno linaagiza kuzaliwa upya, tunasema bwanabwana fanya ili nami niweze kuishi. Hiyo kuzaliwa upya kama ina neno linaagiza kugeuka, kugeukia Mungu, Mungu nisaidie, neema pate neema, niweze kufanya kugeukia. Kama kubatizwa nayo nagizwa hama, pia ndani ya utaratibu wa kutumwa sasa Mutu gani mwe ambaye anaweza kupita pembeni ya hiyo utaratibu ya kutubwa kwa Bwana wetu na kuweza kuichezesha na kuweza kuchezesha dine, neno la Mungu? Hapana. Saa imefika ili tuweze kutangaza kwa moyo wote kweli ya kimungu kwa taifa la Mungu na wale wote ambao wanataka kuisikia tena na yule anayetaka kusikia, fata njia zake binafsi aweze kujua kwamba yeye hatafika kwenye lengo anapotenda hivyo, isipokuwa tu yule aliye tayari ili aweze kufata njia njia yote ya mungu kwa utiifu kwa Mungu, huyo ndio atafika kwenye lengo. Nasoma kwenye maneno hayo katika Waroma, Waroma sura 15 Mstari wa ndiyo kumi na sita ndiyo wa Roma kumi na tano ndiyo inaweza kuwa hapa. Sikujitarisha kwa ajili ya hiyo. Waroma kumi na tano mstari wa kumi na sita, ili niwe mhudumu wa Yesu Kristo katika watu wa mataifa, na kuweza kutimiza injili na kufanya ukohani, kusudi mataifa wawe sadaka yenye kukubaliwa, yenye yenye kukubaliwa, ikisha kutakaswa na Roho Mtakatifu. Ndani ya Yesu Kristo naweza kujitukuza kwa jili ya kazi niliyofanya al kwa, kwa sababu ya Mungu kwa, lengo, kwa kazi ya Mungu Ka, je de kwa sababu siweze si kuwa na, na, na bidii kwa kwa kwa ya kuzungumza kuhusu kitu fulani kama Kristo hakuweza kuifanya kupitia mimi. Ili niweze kuleta wa mataifa kwa utiifu wa neno na matendo kupitia nguvu, kupiti nguvu ya maalama na maajabu kupitia nguvu ya Roho Mtakatifu. Na ni kwa hiyo ndiyo tangu Yerusalemu na ndani ya mahali pengine ama Iluria nilitangaza ujumbe wa ukovu wa Kristo, Injili, na ni namna hiyo E, inam, namna ya, utu, e ya, ya utumwa yungu, ya kutangaza injili, nasi tunaamini kwamba tunaishi kwa wakati ya mitume vr tuna amini kwamba mafundisho ma, ma na, ma, ma, ma, na matendo ya mitume zingali ndani ya kanisa leo, kwa sababu la Mungu aliweka ndani ya kanisa de lake de wa mitume, manabii, wachungaji, walimu na wainjilisti injilisi. E, na aliwaweka waka, wakati yote kanisa waka, waka, la Mungu lingali hapa kudunia, lalo ndiyo mwendeleo ya kazi ya Mungu iliyoanza mwanzoni. munezaamini hacha maombi yetu na imani yetu iweze kwenda si si katika hadi si hiyo, ili tuweze kukamata mungu kwa maneno yake na tuweze kuishi kwamba Bwana anasimama kwenye neno ni lake ambalo nayeye mwenyewe analishughudia sio sisi kuwa macho ili neno liweze kuwa macho, liweze kutimilika. Sio Paulo ama, Pol, Pedro, ama ni Pedro ama hata motu mmoja wa Mungu aliyeshuhudia neno, lakini ni Mungu yeye mwenyewe ndiye alikuwa akishuhudia neno lake kupitia alama na maajabu zilizowasindikiza zikifatana nao. Sasa sisi kama nisimu vile, kama ndani ya makusanyiko haya, kama tunaweza kungojea ndani ya makusanyiko haya, tukingojea kutoka kwa, kwa Mungu aweze kutende, aweze kutimilika, ile ndivyo kufanyika. Kama tunaamini kweli kweli, itatimilika Milima inaweza kukimbia kwa sababu wana wa Mungu wanapotoka, kwa sababu watoto wa Mungu wanatoka wakisonga mbele ndani ya imani, na ni hivyo ndivyo nilivyoanza kutangaza neno la Mungu kuanzia Yerusalemu kuamsha E, ni ya nzuri katika taifa la wapagani. Kuna andiko lingine niliyo ndani ya Waroma inayosema kuhusu utiifu iliyokuwa ya lazima sana. Nilisikia mtu alivyo aliyesema wakati ya makusanyiko kuu ambayo ulikuwa wa watu karibu wahubiri elfu moja wahubiri wa elfu moja isema kwamba kanisa lilikuwa hapo mwanzo lilikuwa na maana ya kuvikwa nguvu za Roho Mtakatifu. Eti sasa kanisa halina tena maana hiyo, si halina lazima ya hiyo. Manaweza kuwazia yali yolipitikana ndani mwangu, kama kanisa ilikuwa na maana umuhimu ya neno la nguvu ya Mungu ni wakati kama hii kuliwahi kuwa kutoamini ama, die, fe, pray, ama pray. mawazo kama hii hii ama kutukana inayosema gisi Mungu ashaka kufa ambayo haijawahi kuwa kwa hii wakati kama hii, acha Mungu aweze kuingia ndani ya kazi kama vile nyimbo wa ndugu wa dada wanyimba ndani ya kutoka Swis nasema mambo Mungu angana na wakati ya kusema mambo yote uweze kuwa chini yake. Naweza kufurahi kwamba Mungu mhali ya ajabu aweze kufanya ili tena upya matendo ya mitume iweze kutimilika mbele ya macho yetu, na hapo nami siwezi kuzuza kusema kwamba kulikuwa kwa mtu katika kizazi chetu ambaye kupitia huduma yake Mungu alifanya mambo makuu. Lakini tutarudilia tena hiyo leo jioni, kama Bwana anapenda. Mungu yuko hai, Yesu Kristo ni yule yule, jana leo na hata milele. Inafash, inatuomba inaomba tuweze kukasirikishwa na makusanyiko ambayo tulikuwa, tulikuwa nayo. Inaomba sasa tuweze kufurahishwa na kutosheka sana sana ndani ya kimoyo wetu, wakati Mungu atakapoonekana kujionyesha, ili tuweze kusema kwa kungoja Bwana. Tusamehe basi kuja kukutanana nasi tusaidie tu na uweze kutubariki kwa wingi wa neema yako ndani ya uh, Yeremia makumi mbili na tatu. Yeremia, neno la kipekee linaandikwa likiambatanishwa na manabii wa uongo na wakweli kulikuwa hayo mawili kila wakati, katika Kutila hii mambo ya kidini, kwa kusema kweli, kulikuwa kulikunakwaka wengi wa, wa, we, wengi ni wa uongo kushinda hata wa kweli. Kila wakati manabii wa, wa Mungu walikuwa akionekana mmoja kila wakati, ijapokuwa wengine walikuwa kionekana wa wengi sana. Kukumbuke wakati wa haba habu wakati wa Elia, wakati ya Mika. Tuwazie pia kuhusu mambo ya wakati Yave, kama Yave vile. Wakati ya Mika kulikuwa manabii mia nne wa Israeli, lakini kulikuwa nabii mmoja tu wa Mungu. Na huyo nabii mmoja wa Mungu angeweza kusema nimeona Bwana, Bwana akikaa kwenye kiti chake Yave, Yave, na jeshi za mbingu zikiwa kwa ushoto kwake na kulia kwake. Il était sur cette terre. Alikuwa hapa il duniani, Dieu, il était na macho ikafunguliwa kwake, akaona utukufu wa Mungu, akasikia akasikia mazungumzo iliyokuwa ifanyika mbinguni, na Bwana akauliza, nani anataka kupoteza Monsieur shawishi ya Ahabu? Mika alikuwa duniani akisikia ndani ya roho mazungumzo akaweza kusema na mimi naweza kusema isipokuwa tu yale Bwana atakayosema. Watu wa kweli wa Mungu wakisukumwa na Roho Mtakatifu hawakuzungumuza ndi kwa watu ili waweze kuwafurahisha lakini, la walitangaza neno la bwana kama vile lilivyokuwa. Hapa iko hapa ndani ya Yeremia makumi mbili na tatu mstari wa kumi na sita na kumi na saba na pia tena makumi mbili na mbili mstari wa kumi na sita na kumi na saba inaandikwa, Bwana wa majeshi anasema hivi, msisikilize maneno ya manabii wanaowatabiria uwafundisha ubatili, unena man, maono ya mioyo yao utangazia bila kutumwa na bwana bila kusema kutoka kwa kinywa cha bwana wapendwa si vyepesi sio wainjilisti walio na namna wako na maneno maneno ya kusema mazuri wao wako na uwezo wa kusema lakini watu walioona maono wali wanaweza kusema bwana anasema wanasema bwana wanama wanasema ijapokuwa bwana hakuwazungumzia hawakuona kitu kwa bwana wanataka kuaminisha watu kwa na kwa hiyo na ndiyo maana sisi hatuko hapo. Hiyo ni shida kubwa bwana. Bwana ni mrefu milele, ni ya mrefu ili tuweze kuivuka, tuchapokuwa tushakapotezwa. Inaomba tuwe na uhakika kwamba yale tunayofundishwa na kuamini ni ya kweli mia kwa mia, isipokuwa kama haiko matafsiri, sio mapana, ndiyo ni kweli. Na kwa hiyo Mungu atatupatia neema. Mstara wa kumi na saba Il sans ceux Daima, wanaambia wale wanaonidharau eti Bwana niahidi, Bwana amesema eti mutakuwa yeah, na amani nao, humwambia kila mtu ambaye atembea ndani ya ubatili wake eti hakuna okay, ma, mabaya yatakayowafikia. Ni mahubiri mazuri, ndio? kwa sababu kuna watu waliozaliwa na kweli waliogeuka kuwa sehemu ya kweli ya kiungu, na hao wote walio wa kweli wanasikia neno la Mungu kwa sababu neno la Mungu ndiyo kweli, nasi tunahesabia tuna kwamba heri tunaziona kuwamba tuko waheri kwa sababu Mungu atupatia neema ili tuweze kutoka katika makosa yote na udanganyifu yote, tuweze kupenywa na kweli, tuingizwe ndani ya kweli wa mstari wa makumi mbili na mbili inasema, makumi mbili na nane makumi mbili na nane sio makumi mbili na mbili Yeremia makumi mbili na tatu mstari wa makumi mbili na nane nabii aliyepewa na ndoto aweza kuya nena kama vile ndoto na yule aliyepewa neno langu atangaze neno kama vile ilivyo kweli, kulingana na kweli. Sasa kuna uhusiano gani katika eh, ngano na magugu? Hiyo ni neno la Mungu. Hivyo ndiyo neno la Mungu lilivyo, ndio sasa kuna uhusiano gani katikati ya wagugu na mgano? Wapendwa, saha imefika ili giza iweze kutengana na nuru, ili tuweze kuwa sisi sote tayari tuweze kushuhudia kuhusu kweli wakati itakapouliziwa kwetu na kufanya hivyo. Kama saha inaweza kubadilika tena ama nyakati za kubadilika na nguvu fulani inaweza kufanyika juu yetu, hasa mnaweza kuwa na bidii ya kuweza kukiri yale tunayoamini, na na yule tunayomwamini, naimini vile na tarajia hivyo. Na kama hamucha kuwa na nayo iyo bidii leo, mutakuwa nayo mutakuwa nayo, nayo, wakati mutakapokuwa na hiyo hitaji, kwa sababu siku inapofika nguvu zinafika kwa hiyo siku Tunahitaji kitu fulani, wakati hiyo kitu inapokuwa ya lazima, inakuwa ya lazima yang, ina bimitra bimitra. Kwa hiyo kuna andiko mbili ama tatu ambayo ninataka kusoma, de moja, ndani ya Tito sura moja. Tito sura moja, ni maneno ya muhimu sana, mali ya muzimu maneno ya muzimu ya lazima sana, ya lazima sana. Wakati unaposoma tu, neno, neno, neno kama ni Mungu anatuzungumzia na tunasi tunataka Mungu, kusikia neno na kulipokea. Tito, Tito, Tito sura moja mstari wa kwanza: mimi Paulo mtumwa wa Mungu na mtumwa wa Mungu na mtume wa Yesu Kristo kwa ajili ya imani ya wateule wa Mungu na ujuzi wa kweli inayotengana na utawa kulingana na tumaini ya uzima wa milele ambayo Mungu asiyeweza kushindwa aliyotayarisha ali mbele ya nyakati za milele alitayarisha neno kwa wakati iliyowekwa kupitia mahubiri ambayo nami nilichukuliwa na niliyobebeshwa kutoka kwa Mungu, Bwana Mungu, Bwana Mungu wetu. Natuma masalamu zangu kwa Tito mwana wangu mpendwa, ambayo niliyokuwa nayo na neema kutoka kwa iliyokuwa kwa Bwana Mungu na Yesu Kristo mukombozi wetu Mwokozi wetu. Ona, ni maneno Nespa, ya ajabu hii maneno si ayambie, wale walio nje kuna wakati watangazaji wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa evangelizasio mahubiri ya nje na senyor. Kuna kuwa hasa wakati wanawatu, ila wanageuka, ila wanakuja kwa bwana na pia sasa kuna makusanyiko ambayo Waibrania sita inapasha kutimilika ambayo hatuwezi kubaki nje, ambayo hatuwezi kubakia pale tukiweka tu misingi ya kugeuka, ya utuo, ya toba, ya ubatizo Am, lakini ambayo tunapasha kusonga mbele tukienda kwenye kwenye, kwenye kwenye kwenye, cleaning, qwe, kwenye free, kiwango cha mtu kamilifu ambayo kwenye kuna chakula kigumu kinapasha kugawiwa, nasi tunapasha kuwekwa kwenye nuru kwatika ufalme ya Mungu kupitia maneno ya Mungu wetu mpendwa. Wapendwa, mafundisho na ujuzi, mafundisho ya kiungu na ujuzi wa kiungu, msifanye kuwa majivuno, msifanye kuwa sio, msifanye kuwa kitu kienyu binafsi, ambayo inafanya kuwa mtu wa hatari, mtu wa kipekee, kuwa kitu cha kipekee, lakini hiyo kitu kinamfanaka kwenye kichwa. Lakini mambo ya Mungu, wakati inapofunuliwa kwetu kupitia Roho Mtakatifu, pale sasa, ile haitupandaki kwenye kichwa, na hiyo haiwezi kutufaa kiburi, lakini inatufanyaka kuwa wenye shukurani ndani ya moyo wetu, kwa sababu inaturuhusu kuweza kutambua yale Mungu Bwana wetu alisema. Ndani ya Mathayo 13 alizungumzia kwa utaifa kwa watu wote kwa mafumbo, lakini pembeni aliambia kwa wanafunzi wangu wake akasema, ilipewa kwenu ili muweze kuweza kutambua siri za ufalme wa Mungu. Dieu Mungu ana watu hapa duniani, pour utiliser une image, na kwa kutumikisha E, maneno ya gano la kale, e, ambayo haiende tu kwenye kwenye uwanja lakini inaingia e, ndani ya mahali patakatifu, na unatambua e, kwamba pazia ilipasuliwa na njia e, li iko wazi e, na wote wanaingia waziwazi wazi kwa uhuru ndani ya mahali patakatifu sana, na mahali ambako isiyokuwa tena mwanadamu, lakini ni Mungu yeye mwenyewe ndiyo anazungumza mahali kulipokuwa sanduku la agano, wakiwa na makerubi mbili ikuwa juu ya sanduku la agano, na ndani ya hiyo sanduku la agano kulikuwa neno la Mungu wetu yeye mwenyewe na ni hapo ndi ndi hapo mahali patakatifu, ndio Mungu alikuwa akizungumza, alikuwa akizungumzia, ndio anatoa jibu no. Wakati wa huyo kuhani mkuu alikuwa akipaingia mara moja tu kwa mwaka ili aweze kutoa damu na akionekana yeye mwenyewe mbele ya Mungu. Wapendwa, si kama tunasoma lison lison lison vizuri lison vizuri ndani ya Waebrania Kristo mwana kondoo wa Mungu aliingia mahali patakatifu pa mbingu, yeye kama vile kohani mkuu akiingia huko na damu yake binafsi. Na mwandishi anatuonyesha vizuri, anatuambia eti hii ni njia iliyo wazi na takatifu iliyo hai njia ilio wa, ilio, njia mpya inaongoza kwa Mungu aliye hai na hiyo njia okay, na hiyo njia ni Yesu Kristo bwana wetu. nous nous, hapo karibu tunajikuta ndani la... ya mahali patakatifu sana, na hapo o tunajikuta kama vile Musa nasi tunaweza kupenda tutowe viatu vyetu, kwa sababu tunatambua kwamba ni hapo ndio Mungu anatuzungumzia, tu ndio tungeliweza kunyenyekea, tuweze kusujudu ili tuweze kushukuru Mungu pe, Bwana tuweze kuweza kumwomba akujihusisha na sisi, sisi watu wenye zambi uweza kupotea. Kama Mungu angeliweza kutufanzia neema na kutupatia moyo mpya, nani angeliweza? Anaweza kujipatia mamlaka? Anaweza kusema? Anaweza kusifata Bwana ndani ya utifu? Hakuna mtu lakini ni Bwana ni Bwana na, ndiye alitushika kwa mkono, naye akageuka kuwa mchungaji mwema aliyetoa wa uzima wake kwa ajili ya kondoo zake. Na kama vile mtu fulani alivyosema, sio, si wewe anayeshika Bwana nguvu yako we mwenyewe, kama ni wewe nguvu zako zilizochoka, lakini ni Bwana ye mwenyewe ndio anakushika. Hakuna, tumeandikwa kwenye mkono wake. Akasema pia mtu mutu anatakayotuwatoa ndani ya mkono wangu. Oh, ona gisi imani yetu ingeliweza kuwekwa ngufu na gisi bidii tena weza kufanya upya. Ona, oh, gisi lijifaraja tumaini na hiyo uhakika wa imani weza kupenya ndani ya moyo wetu wakati tunaposikia mahubiri ya neno. Sasa atuweze kushukuru Mungu kwa ajili ya hiyo wapendwa, inaomba kufanya mazoezi kila wakati pa, na mimi si kupingana na mtu ama kuhukumu ama kuhukumu watu wengine, makusanyiko wengine, mahidemu ziliyo huru na ingine, ingine in lakini tutafute katika inchi hii ama ndani ya inchi ya ulimwengu mahali ambako neno la Mungu linahubiriwa ndani ya uh, ndani ya hali ya te yake te yote uli uli uli uli uli mahali yake yote, kama vile Mungu alioahidi kwa wakati wetu kama vile jana tulivyosema mahali de shauri de ya wokovu ya Mungu, ya wakovu ya wakovu Mungu ya, Mungu ya Mungu ya wokovu ya Mungu inahubiriwa shauri ya wokovu ya Mungu inahubiriwa mahali ambako watu wanapatanishwa na unabii wa sehemu ya unabii iliyo ya muhimu kwa wakati wetu, inaomba kufanya kuonya sana. Kwa hiyo mambo, kuna watu wanayosema sisi tuna Kristo L'évangile tuna injili que nous soyons au courant de ces choses, iwe tunajua mambo haya mapana i eti siyo ya lazima. Lakini wakati tunaposoma ndani ya Biblia ce kwamba wale wote watakao sujudu mnyama ama kuabudu mnyama na kupokea alama ya hesabu ya jina lake watateswa milele. Ni lazima ili tuweze kusema yitu gani kinapohusu, ili wasiweze kuanguka ndani kwa upofu, ndani ya shida hiyo waweze kuteswa hapo baadaye. Lakini kama upendo wa Mungu inatusukuma hatuwezi kufanya tofauti isipokuwa kutangaza se hiyo sehemu nayo ya neno la Mungu. Sio kupoteza kujaza, wakati kupoteza wakati, lakini kuweza kutambua, kwa sababu tulitambua wakati unapoishi ndani si, ni kizazi cha unabii na manabii za Biblia zinatimilika si, mbele ya macho yetu, na taifa la Mungu lina haki ya kuweza kujulishwa ndani ya ufalme ya Mungu. Que cela plaise ile mpendeze ou non. Ama ile, apana kwa wengi, watu wengine <tot> lakini nyenye mnaweza kufurahia mnaweza kufurahia hiyo mambo ina maana gani kwenu? Museme wazi waziwazi, mnaweza kufurahi kwamba kwa sio kwamba tu tunaza kuhubiriwa na kubatizwa kama wengine kufanya makusanyiko ya kiungu, lakini ili tuweze kuweza kukaa kwenye miguu ya Yesu na kuona maandiko matakatifu kutoka Mwanzo mmoja mpaka Ufunuo wa mbili, mbili katika nuru l nuru inayoangaza sana. Ni neema kubwa. Musa aliomba eti Bwana, kama nilipata neema mbele ya macho yako basi unijulishe njia zako. Israel, taifa la Israeli nous avons lu, kutoka taifa la Israeli tulisoma, lakini hawakutambua njia zangu na wakapotea ndani ya mioyo yao. Inaandikwa ndani ya Ibrania Ils se sont malgré wao taï, kama taifa la, wa wa wa wa si wa la Mungu walipotea, wakati wengine wanafata njia zao na kupotea po, ni vyepesi kuitambua lakini ni vigumu sana wakati taifa la Mungu linapopotea, na hapo neno la unabii linasikilikana, taifa una langu linapotea kwa kwa kukosa ufahamu. Na ufahamu, tena ingine neno la unabii mahali kusipokuwa ufunuo, taifa linapotea kwa sababu pale kuna kuwa mawazo ya mwanadamu njio constitutional... inatangazwa inaonyeshwa na kuaminiwa pia. Watheolojia wasomake andiko lote kwa ujumla wanasomaka andiko mbili ama tatu, na pale wanaizungumzia kuhusu maneno hayo, mawazo yao inaletwa na kutangazwa. O oh, acha Mungu katika siku hizi na sasa sana sana katika siku hii ya mwisho ya mwaka aweze kutujulisha aweze kusaidia tuweze kutambua hii heri kubwa aliyotupatia ufunuo wa Yesu Kristo, ni kusema ufunuo wa Yesu Kristo na isiri zote za Mungu, kama vile inaandikwa ndani ya Ufunuo saba msara wa kumi. Uh, Ufunuo kumi msara wa saba Wakati wa malaika wa saba atakapo upiga baragumu yake annoncé, siri ya Mungu itafunuliwa, kama vile alivyotangaza kupitia kinywa cha wa, ma, wa, wa manabii. Sio wainjilisi -wa sio wahubiri, sio walimu, lakini kwa wa mtumishi wake manabii na manabii na manabii walikuwa watu waliotumwa na Mungu, walikuwa waonaji. Mungu alikuwa akionyesha mambo gani kilikuwa kihusu, na ninashukuru Bwana kwa sababu Yohana kwenye kisanga cha Patimo aliona hayo mambo yote ndani ya maono naye akapata uvuvio ili aweze kuyaandika. Na nataka kuandika andiko moja, Ufunuo ine 4. Ufunuo sura ine 1, mustari wa kwanza j an, j an verse, kama niza okay kusoma zaidi ya hiyo mustari wa kwanza tu je une je vis une. Baada ya hayo, natazama mulango ukafungulika mbinguni, nikaona kama vile mulango unafunguliwa mbinguni j'avais na sauti niyokua nimesikia kama vile sauti ya baragumu ikaniita. Mnatambua, mnatambua, aliona ono, aliona ono, akaona mulango nafunguliwa mbinguni, akasikia sauti kubwa kama port vile baragumu iliyo wazi na nguvu. Bwana anazungumza yeye, haikufa aliambiwa. Panda, e hapa tipanda hata, hata juu, nami nitakuonyesha mambo yatakayokuja baadaye. Wakati aliposikia mara ya kwanza kwa kwa kwa a... na nikachukuliwa, nikachukuliwa ndani ya roho kupitia roho na nikatazama, nikatazama kiti cha enzi, na katika kiti hicho kuna kuna yule aliyekuwa na yule In, akiwa kimoja alikuwa kaa alikuwa na na yule alikuwa kijaa kaa alikuwa alikuwa na fanana kama vile jiwe la yaspi na akiki. Yote yote Yohana aliona, mimi naiona, mimi naiamini na moyo wangu wote kwamba kama vile Yohana alichukuliwa ndani ya roho mpaka siku ya Bwana akichukuliwa ndani ya roho wa Bwana mpaka siku ya Bwana, nasi tunaamini katika hiyo. Tunaamini katika siku ambayo mambo yote ilishakaonyeshwa, nasi tunapashwa kuiletewa na kutangaziwa ndani ya taifa la Mungu, katika hali ambayo hii iko vizuri vizuri na wakati unaposema kwa wakati huu yetu, pia Mungu non, alitumikisha mtu muhali ya kipekee. Sisi hatuambie Mungu atusamehe atuhurumie atu, atu, lakini tunamshukuru Mungu kwa kilindi chote cha moyo, kwa sababu alisema hivyo. Alikuwa na Musa, alikuwa na Eliya, alikuwa na watumishi wengi asubuhi na jioni. Sasa nasi hatuwezi kuelewa muhali moja ama nyingine kwa sababu kitendo chikuu cha, cha kurudi kwa Yesu Kristo, Mungu anarudisha tena neno ingine mara moja neno la unabii kwenye kinara cha taa, na tena ingine mara moja mwongozo iliyo wazi katikati ya taifa lake kwamba atushikamane na kinywa cha wateolojia na matafsiri zao, lakini tunafundishwa na Mungu yeye mwenyewe, na pia tunaongozwa kati katika kweli yote kupitia Roho wa Mungu. Kwangu mimi hiyo ina maana kubwa sana, na ninataka kuambia kwa sababu gani? Kwa sababu ile ni neno la Mungu, kwa sababu ile nayo ni sehemu ya mpango wa Mungu, na yote iliyokuwa ndani sehemu, nasi tunaikubali na furaha, na tunaikupokea kwa furaha. aliyetuokoa na kutuita kupitia mwito takatifu me, siyo kwa matendo yetu, lakini starcras, kwa mpango wake na neema yake iliyotupewa kwetu kupitia Yesu Kristo tangu milele na sasa iliyodhihirishwa kwa, kwa, kufunuliwa kwake mkombozi wetu Yesu Kristo aliyezibatili mauti me, ki a mi en lumiere na kufunua uzima limpo, na kutoharibika kwa i kwa ajili ya injili ya ukovu, ambayo kwa ajili yake niliyowekwa kama vile mhubiri na mtume na mwalimu. Ni kusema, yale yote inayohusu ukovu inahusu utangazaji wa Injili ya ukovu. La parole le dit déjà. Le message, euh, neno linalisema te ujumbe wa ukovu Injili ni kusema habari njema, ujumbe wa furaha. Sio tu ujumbe wa furaha, habari njema, lakini ujumbe ya kweli ya, ya, ya furaha ya Mungu, ya Mungu iliyotangaziwa kwa ulimwengu, ujumbe, utangazaji wa ujumbe ya wokovu, kama vile ujumbe wa furaha ya wokovu. Kuna habari ma, ma njema mazuri lakini kuna ujumbe ya dhamani ya ukovu ya Mungu, ujumbe habari njema ya ukiungu. Na hiyo habari njema ya ukovu ya kiungu tasi unataka kuipokea na kuikubali, ni kwa furaha kubwa. Katika maneno haya kuna neno ya mtume Paulo kwa mstari wa kumi na mbili inayojulishwa kwetu sisi sote. Aussi, la cause de, kwa sababu ya hiyo nimepata mateso ambayo mimi sina haya yake, kwa maana na juu na mjua yeye niliye mtumaini na namini ya kwamba anaweza anaweza kulilinda mema alivyonipatia Aliyonipatia siku hii jina la bwana weze kushukuriwa. Matafsiri ingine nasema sei, eti najua kwa sababu najua namjua yule namwamini. Imani lupi na uaminifu yote vinatembea pamoja, akose tena kuonya tena, kwa sababu ni hapa ndio kunakuwa tofauti lupi ya matafsiri inaonekana ninamjua yule naye mwamini. Kuna wengi wanakwaka na mashida kwa matafsiri tofauti, lakini nafurahi hizo hizo matafsiri zote zinanionyeshaka utofauti na ninabarikiwa katika mambo yote, iwe mama uaminifu ama imani. Na, na mimi naweza kuitumikisha vi wazi wazi, najua najua, namjua yule nayeamini, na namjua pia na namjua yule niliyemweka matumaini yangu, ni nikusema yule niliyemwamini, nikusema nataka kusema kwamba nasi tulivyoshwa kuijua, sisi sote, najua sote, kama hata wewe, wewe na wewe, unajua yule aliyoweka matumaini yake ndani yako, ndani mwake, sio ndani ya mwanadamu. Kama sivyo, utapata haya na kupata haya, lakini uweka matumaini yako ndani Bwana, na hakuna mwenye atapata haya kama anamtumainia Bwana, kama anamtumainia yeye, kama anamwamini, kama, kama anamfata na kama anatumainia anahesabia kwamba yeye iko pamoja na sisi. Kwa machache useme kwa machache mambo yote, Bwana Mungu anashughulikia walio wake, na sana sana kwa hii wakati hii ya mwisho ya dadamani ambayo hii sehemu kuu inaanguka ndani ya kosa, na hakuna mtu, hakuna mtu aliye hapa ili aweze hata kupandisha sauti ya kuweza kuarifiwa ku, ku, ku. Lakini tunaona kundi kidogo iliyowekwa pembeni kupitia Bwana, iliyowekwa pembeni na Bwana, aliyowekwa pembeni inazarauliwa, inatukaniwa, inapigwa pigwa, pigwa, pigwa, na, na tupiliwa mbali na wengine. Dieu, dieu. Lakini ni wanakuwa la damani na la utukufu kwa macho ya Mungu. Hiyo ndiyo nabii Ezekieli anasema, kwa sababu wewe ni wadamani mbele ya macho yangu, nilikuona ukian, ukilala ndani ya damu yako, nami nikakuokoa, nikakuokoa. Le damu ya damani ilimwangwa kwa ajili yetu ili tuweze kufanya wakubaliwa mbele ya Mungu. Damu ilimwangwa ili uweze kufanya wakubaliwa mbele ya Mungu, ili aweze kufanya sisi kuwa taifa la wafalme na wakohani kwa ajili ya Mungu wetu. Wapendwa, mambo mengi ingeweza kusemeka, lakini kamate kwenye moyo yale tumetoka kusikia. Nous, na tujifungue tujifungue tujifungue, tuwe na shukurani kuu, kuwe na shukurani kuu kushinda hata tena. Leo asubuhi tunaweza kushukuru tena tena, Bwana, kushinda tena, tena. Tumshangilie, tutoe tu sauti kubwa kwa furaha, le, le <coughs> sisi hatuifanye hivyo kwa ajili ya mwanadamu, tunaifanya kwa ajili ya Bwana, kwa Bwana yule aliyeifanya mambo mengi kwa ajili yetu. Tunaweza kufurahi de de kwa sababu alitufungua, alitutoa ndani ya upotevu de akatuvika taji ya, ya, ya neema na ya rehema. Na tena leo leo tena alituvika le taji ya neema na ya rehema. Leo tena alituzungumzia, leo tena ametuonyesha le le na ametutambulisha vizuri vizuri neno lake na mpango wake wa ukovu. Leo Il veut nous rendre plus, anataka weze kutufanya washukurani. Mshukuru Bwana, shukuru Bwana nafsi yangu, na mambo mouni yote yaliyo ndani mwangu yote yaliyo ndani mwangu matumbutumbu yangu yote iweze kutukuza jina lake jina lake takatifu, yeye anayeufungua anayetuokoa kutoka shimo, anayetufika taji ya rehema na neema na utukufu wa Mungu inakuwa juu juu ya hek, ya, ya, ya, ya hukumu hiyo, inaandikwa hivyo, hukumu yote ilishaka toshwa ma, mapigo alikuwa juu yake ili nasi tuweze kuwa na salama na kupitia vidonda vyake ndiyo nasi tulipata uponyaji. Na hapa tulisoma nda, hapa tulisoma ndani ya Timotheo wa kwanza sura moja mstari wa kumi. io kujingiza ndani ya siasa lakini injili ya ukovu ni utangazaji utangazaji inayofatana inayotoka ndani ya kiiti cha Mungu ili kiweze kuonyesha kwa ulimwengu uliopotea ya ukovu ndani ya Kristo Yesu bwana wetu. Et comme cela, na kama vile ilishasemeka ni... leo asubuhi tuishike kwenye moyo leo Si nous entendons, kama tunasikia sauti yake, si tusifanye moyo no kuu wetu kuwa mgumu, lakini tumkubali, tumpokee yeye na neno lake, tumubali, tuikubali. Naotaka kuambia kama munamfanya hivyo hamutajuta hata siku moja. Mutashukuru Mungu sasa, mutafanya hivyo sasa, mutashukuru Mungu sasa na hata milele, kwa ajili ya neema aliyotupatia aliyo. Hacha Bwana Mungu aweze kutubariki sote. Alifanya hivyo na ataendelea kufanya hivyo. Il a dit alisema alisema ndani ya mahali ambako nitakapochagua ambako nitakapoweka je... jina langu ambako nitakapoionyesha, nitakapoijulisha mahali kunje, nitakapoionyesha ni hapo, ndio nitakapoikufanya, hapo ndio nitawabariki, hapo ndio nitapashwa kuwakusanyisha. Na ndani ya Agano Jipya anasema, ya mahali wawili ama watatu wanakusanyika ndani ya jina langu, nami niko katikati yao nasi tumekusanyika hapa ndani ya mahali hapa, ndani ya jina la Bwana. Naye alitufunulia n... jina lake akatufunulia alo ndani ya maana yake ya Kiungu acha exactly aweze kushukuriwa na kutukuzwa milele na milele. ne kama, habariki hapo, a... kama habariki hapo kama habariki Place mahali alipoweka na kufunulia jina lake. Sasa anaweza kubariki wapi, mahali gani? Yeye aliahidi vile alifanya dame hivyo mpaka et sasa, naye ataendelea kufanya hivyo. Ni kwake ndiyo tunataka kuleta kwa moyo wetu wote shukurani zetu kwa ajili ya Mungu, yeye aweze tubariki ndani ya jina takatifu la Yesu. Amen. Amina. Amen. Amen. Tusimame, e na tuweze kushukuru sisi sote pamoja Bwana, na mbele ya kufanya hivyo tuimbe tu kwa ajili tu ya hiyo, unastahili, unastahili, unastahili, unastahili Haleluya! Utukufu utukufu haleluya! Haleluya! Utukufu utukufu haleluya! Yote iwe kwa ajili ya Yesu. Utukufu utukufu ni kwa Yesu. Haleluya! Yote iwe kwa Yesu. Gloria, Gloria, haleluya! Utukufu utukufu haleluya! Utukufu utukufu haleluya Gloire, utukufu utukufu haleluya, yote iwe kwa ajili ya Yesu. Kweli yake inazunguka nchi zote, inafika mpaka pembe za dunia. Tukunje vichwa vyetu, tufumbe macho yetu, no tufungue mioyo yetu Inawezekana kuna kat... moja katikati yetu ambaye hajakupatia maisha yake kwa ujao, ambaye hajaimtakasia taka... Bwana, na leo unaweza kupenda kufanya hivyo, na kusihi, mfaufumbe macho nyote, na vichwa vikinyenyekea, na kama mtu anataka kunyosha mkono wake ya kuonyesha kwamba unakubali Bwana ili nasi tuweze kuwaombea, hacha ufanye hivyo. Kuna mwengine yu, kuna mwengine ndiyo, na kuna kuna mwengine asante, asante, asante, asante, merci, asante, yu, asante, asante, asante, asante, asante, asante, asante. Bwana Mungu aweze kubariki nyote, haleluya ji Mungu aweze kushukuriwa sana. kuna, mbing, kuna furaha mbinguni kwa ajili ya mwenye zambi anayetubu. Wakati mutu anapokuja kwa Mungu kuna furaha mbinguni na furaha ndani ya kanisa la Mungu aliye hai. Amina, kwa sababu uzima mpya imezaliwa kwa sababu uzima mpya inapozaliwa hapa basi fulani kunakuwa furaha wa upya, kunakuwa furaha na oh, oh, wakati watu wanazaliwa upya kunakuwa furaha, acha Mungu aweze kubariki. Nataka kuomba ndugu Rusi aweze kuomba pamoja, mlea nasi na sisi tuombe pamoja na yeye. Mungu mwaminifu O Bwana acho fanye mfanya basi makao yako ndani mwao ili ziweze kuwa tayari kwa ajili ya ufalme wako, kwa ajili ya utukufu wako. Tunakuabudu, tunakushukuru ndani ya kilindi cha moyoyoyo yetu kwa hizi saa za neema. U Bwana, tunakushukuru kwa ajili ya neno lako. Tunakushukuru Bwana kwa ajili ya huduma, kwa ajili ya, ya siri ambazo tunaweza toa ndani ya neno lako. Tunakushukuru kwa ajili ya ahadi Bwana Bwana, kwa wajiri, kwa walio wako unawajulisha mambo yote, kwa wengine wanafata njia zao binafsi, na ilikuwa hivyo kila wakati kwa wakati wako. Wakati ulipokuwa ukitembea hapa duniani, ulichukua wako pembeni na ukawajulisha siri, kwa wengine ulikuwa ukizungumza kwa siri shangwe na 3, shukurani, heshima na utukufu iwo kwa jina lako. Naombea pia tena ngine mara moja wale waliowekwa oh, mikono yao juu o oh, Bwana, hacha roho wako mtakatifu iweze kukamata nafasi ya mioyo yao o oh, Bwana, hiyo ndio hitaji yetu na maombi yetu, na kuabudu utukuzwe. Utubariki sisi sote ambao tumesikia neno lako na uweze utufanya sehemu ndani ya salama ya Mungu. Oh, Bwana kishukurani na heshima na utukufu iwe luna yako luna kwa Bwana. Oh, tunakupatia hii Senyor, mambo yote itakayofata hapa mchana Bwana uwe pamoja na It sisi, utubariki tena sasa ndani ya hii ma, ma, djogo, ma, muda ya kidogo ya makusanyiko oh, tubariki tu tu tena hii makusanyiko ya yeah, maupendo ma, e, ma chakula ya upendo Bwana tubariki tena mnjotra. sisi It wakati tunapoingia ndani ya kubariki tena kwa kumaliza mwaka hii, wakati tunapoingia ndani ya mwaka ingine tunakuomba uweze kutubariki ndani ya jina la Yesu, amina.