Denen, die im Reiche Gottes tätig sind denen sage ich schlicht und einfach: kwa wale wanaotumika ndani ya ufalme wa Mungu ninasema kwamba sitaki niweze kuwa ndugu yenu ndani ya Kristo tu, tu ninataka niweze kuwa Ye rafiki yenu Munajua, una urafiki Jonathan, uko zaidi ya hiyo. Mwazie kuhusu Yonathani na Daudi, mwazie kuhusu urafiki wa kweli unaotoka kwa Mungu na unaoongoza kwa Mungu, urafiki unaobaki katika hali yote, unaobaki katika majira yote, hata kama inakuwa namna gani Ganz tunaweza kusema kweli kweli, katika uhakika wote, kwamba wale ambao Mungu aliyounga pamoja mwanadamu hawezi kuwatenganisha. Nasi tulibatizwa ndani ya mwili wa Kristo kupitia Roho Mtakatifu na tuko mwili mmoja, hata kama tunaweza usaga, kuwa viungo vingi na tunaweza kusema kweli kweli kwamba ni umoja wa kiungu uliotengenezwa na Mungu, waliokombolewa kwa damu ya Mwanakondoo, waliooshwa katika neno la Mungu geist, na katika maji ya neno na kisha wakabatizwa ndani ya mwili wa Bwana kupitia Roho Mtakatifu. It kazi yetu leo itakuwa ya kusoma andiko fulani za Biblia. Na kuweza kuomba Mungu tue, aweze kufanya yale ambayo hajafanya, yale ambayo hajafanya bado. Na tunapashwa kukumbuka siku zote kuweza kumshukuru kutoka kilindi cha moyo kwa ajili ya yale ambayo shakafanya. Haibron, wakati wa safari yetu ya mwisho po ya kwenda huko Heibron na Nirenberg na Salzburg na Ziriche ge -ge wazo moja ya damani iliweza kunijia kila wakati ndani ya roho ya kwamba na ni mahali ambapo Mungu alishaka anza mahali ambapo alishaka anza kufanya kitu fulani na ni hapo ndipo anaweza kuendelea na ni hapo ndipo anaweza kumaliza kazi yake tunapashwa kuwa na uhakika kwamba Mungu alishakaanza kazi njema ndani mwetu, ndani yangu na ndani yako, na kisha tunapashwa kumwacha aendelee na kumruhusu aweze kumaliza yale ambayo alishakaanza. So, aweze kuleta mwisho kama vile Wamarekani wanasemaka, kuweza kusafisha im, kutengeneza ili yote iweze kuwa kamilifu. Alishakaanza ndani ya nani? Ashakaanza ndani ya nani? Amina, museme amina. Na nani anayekubalishwa kwamba ataendelea na kwamba um anaifanya pia is, na tunaisikia tunayaishi. Nani anayekubalishwa pia kwamba atamaliza mpaka wakati gani, tangu leo sagen, ninaweza kuwambia yale inayoandikwa mpaka siku ya kuja kwake. Haleluya, haleluya, Mungu wetu asifiwe. Yale ambayo haijakuwa leo itakuwa siku bin moja kwa sababu Mungu and anaitaka vile na and watu and wa Mungu walishakaona ona kundi lilokombolewa kwa damu linalovaa mavazi meupe lisilokuwa na mkunjo wala kunyanzi lilo ndani ya utukufu, ni kusema litakuwa pale, na kwa neema tunaweza kuwa sehemu yake kama vile waamini, kama, kama hatuwezi kufurahi kwa ajili ya wokovu kwa ajili ya ukombozi na kwa ajili so ya yale ambayo Mungu alishaka fanya ndani mwetu na kwa ajili yetu, nani anayeweza kumushukuru? Naamini kwamba Zaburi mia moja na tatu inatupatia in hapa wazo na mwongozo wa kufuata. Zaburi mia moja na tatu mstari wa kwanza. Sifu Bwana, ee nafsi yangu, Lofen na vyote vilivyo ndani yangu visifu jina lake takatifu, anayekomboa uzima mit wako toka shimoni, ambaye anakutia taji ya wema ya na rehema rehema, anayesamehe maovu yako yote, anayeponyesha magonjwa yako yote. Das, watu hawa walikuwa mbekwisha kuona kupitia Roho Mtakatifu yale ambayo yangiliweza kutufikia kupitia ukombozi wa Gottes Yesu Kristo mwana wa Mungu ambao aliotuletea na aliotupatia. Tujisikie huru mbele ya uso wa Mungu einfach, na tuweze kuacha Roho wa Mungu aweze kutenda na siyo tu hören, kwa kusikia neno im hören, lakini tunapolisikia kwa imani na tunapolipokea na tunapoacha roho Mtakatifu aweze kutenda das, tunaamini kwamba neno halitarudi bure bila matokeo, lakini linatimiza siku zote yale ambayo Mungu aliyolituma. Mnajua maneno yetu ya muhimu leo ni hii, ni kurudi kwa Yesu Kristo. Mwito wetu kutoka ni kusema mwito wetu, wetu wa kutoka kutoka ndani ya yote na matayarisho yetu na yote ambayo inayohusu wakati wa mwisho kwa ujumla, lakini ndani ya siku kama hizi tunapashwa na tunaweza kuzungumzia kuhusu maandiko fulani za kipekee zinazozunguza kuhusu kumimina kwa roho Mtakatifu, so so na kazi ya roho Mtakatifu, ili tuweze kuwa na yale ambayo Mungu anayotimiza ndani ya roho yetu na anayofanya. Kwa maana hiyo ndio ilishakasemeka kuhusu kanisa ndani ya sura nne ya Zekaria, wakati nabii alipoona kinara cha taa ziliyokuwa na madaa saba za dhahabu, na hiyo machupa za mafuta juu ya hiyo vinara saba vya dhahabu, na mirija saba iliyokuwa ikiongoza mafuta ndani ya kila taa, ndani ya kila taa, kila taa ilikuwa na murija murija wa kuongoza mafuta ili mafuta ya Roho balkan, iweze kuingia ndani ya hiyo geistis, taa na ndani ya hii kizazi cha kanisa. Na hii sasa, mafundisho na ufunuo na kitendo cha Roho Mtakatifu iweze kupewa kwa kila mwamini wa kweli ndani ya kila kizazi cha kanisa, ndani ya kila kizazi cha kanisa iweze kupewa kwa wamini wa kweli. Najua kwamba kuna maoni iliyo tofauti juu ya maneno haya. Ninajua pia kwamba hatuhusiki na maoni kwenye mahali hapa na kwenye eneo hii. Tunataka tu tuweze kujua yale ambayo maandiko matakatifu yanayosema kuhusu maneno fulani, na hivyo sasa tunataka tuweze kuamini na kuishi kulingana na maandiko. Wakati Biblia inapozungumza kuhusu kugeukia, hatuwezi kusema ah, katika wakati huu ndani ya kizazi hiki kugeukia ilikuwa hivi na hivi, na hivi. na ilikuwa hiki na kile lakii lakini baadaye wakati wa giza ilipofika, ikakuwa sasa hivi ikakuwa tofauti. Hapana, um, kugeukia ilikwaka siku um, zote kugeukia na kuzaliwa upya nayo inakwaka kuzaliwa upya siku zote ya kweli. Mnaamini hiyo? Nayamini un, kwa moyo wangu wote nayamini, naamini kwa moyo wangu wote, iwe hali yoyote hali yote ya ujumla. Mtu aliyefanya mazoezi ya Mungu kweli kweli aliweza kuishi Mungu ni kweli wawe wengi au wadogo, na iko hivyo hivyo kwa ajili ya ubatizo wa Roho Mtakatifu. Hawezi kusema ndiyo wakati wa zamani ubatizo wa Roho Mtakatifu so, so. ilikuwa hivi Aber na hivi lakini, leo kwamba sasa iko tofauti, hapana. Ubatizo wa Roho Mtakatifu ni ubatizo wa Roho Mtakatifu, jana, leo Christ na kesho come. mpaka Bwana Amin. atakaporuti amina. Amina. Amen. Amina. Amina. Amin. Amin. Amina. Das nicht. Haiwezi kuwa tofauti. Haiwezi kuwa tofauti. Na hatutaki ku na hatutaki iweze kuwa tofauti. Mnaweza kuelewa hiyo? Mnakuwa kubalisha kwamba iko hivyo ndani ya nguvu yenu ya ndani. Mtuombesha kuwa hivyo. Tunapaswa kupatia Mungu haki. Kama hatupatie Mungu haki, tunabaki kwenye njaa yetu. Na tunaweza kuona tu watu mbele yetu na nyuma yetu na kwa kume na kwa kushoto wakibarikiwa, bila sisi tuweze kuisikia sisi wenyewe na wasihi tufuate kila neno na tuweze kusema ndiyo. Glauben nani hapo ja sasa, ndipo tunaweza kuamini kama hat, vile andiko linavyosema. Na nani hapo ndipo mito ya maji ya uzima itaweza kububujika toka ndani ya mili yetu, wakati muto utakapomwangika juu yetu, wakati chemu chemu ambayo Bwana wetu aliyozungumuza itabubujika ndani mwetu, Yohana 7:38. mnakubashwa na hiyo? Ndiyo. Kugeukia ilikuwa siku zote kugeukia, na ingali tena kugeukia in leo kuzaliwa upya. Kama ingilikuwa moja, kama ilikuwa ni moja, ilikuwa ni uzima uliotoka kwa Mungu, ambao uliopewa kwa wale ambao waliogeuka kuwa waamini. Na tunaweza kusema siku zote kwamba tazama, yote imekuwa mpya mambo ya zamani yamekwisha kupita. Wakorintho wa pili sura tano mstari kumi na saba Na iko hivyo hivyo tena leo tuonyeshe tena ingine mara moja, na iko hivyo hivyo pia kupitia ku, ku, au kuhusu ubatizo wa mtakatifu na kose tena. Hii onyo hii itaweza kutusaidia kweli kweli, na kwa kilindi pia ndani ya siku ambazo kuhesabiwa haki ilikuwa imehubiriwa ndani tu, watu walibatizwa nao mtakatifu, watu walizaliwa upya. Na ninaomba kusio, mutu anaeza kusema oh, ndani ya wakati ule, nani sasa aliyeokolewa? Nani katikati yenu anayejua Ufunuo sura mbili na Ufunuo sura tatu Mnajua hiyo, mnajua maandiko matakatifu ndani ya kila barua inasemeka kuhusu inasemeka kuhusu mujumbe wa kanisa. Hiyo ni kweli, na ndani ya kila barua ujumbe ulikuwa ukipewa kwa kanisa. Da na kila barua ilikuwa kimalizika na hiyo kitu moja kwamba yule atakayeshinda. Amina, kweli. Ujuzi ilikuwa tofauti, kama vile mahubiri John Wesley alienda mbali kidogo kuliko Martin Luther, kama vile hangi liweza kuenda mbali weshon, lakini kama vile nshakasema mtu aliye kuja kwa Mungu na nayeweza kuja leo, anaweza kugeukia tena Mungu na kufanya mazoezi pamoja na Mungu. Mungu anaweza kufanya tena hiyo. Mfano mmoja ya kibibilia hiyo inapashwa ukifanana so na mfano wa Biblia, na siyo mahubiri kwa nusu, lakini mazoezi ya ujao that na siyo mahubiri kwa nusu lakini mazoezi ya ujao ambayo watu waliofanya pamoja na Mungu na wanaifanya tena leo na wataifanya mpaka mwisho. Yale tunayongoja tena leo ni sehemu ya mwisho au kitendo cha mwisho, lakini leo tunaweza si sote kubatizwa ndani ya, ya roho bila kuacha mtu mmoja leo. Hakuna mtu anaweza kunionyesha ndani ya Biblia kwamba aliagizwa kwa mtu fulani aweze kungoja ila tu siku kumi. Wakati wa mitume walipoiitwa kwenda Yerusalema huko Samaria yakenda, walisema kwamba tunaweza kungoja siku, wale siku, wale siku wale kumi, na sasa muweze kungoja si pia? Hapana, walikuja si wakaomba, na hayo yakafanyika, na hayo yakafanyika ndugu kusema andiko ya Matendo mitu Petru, ya Mitume sura kumi. Petro alikuwa angali kati katikati ya mahubiri yake kern, lakini Jesus alikuwa amefika kwenye chanzo ya mahubiri nikusema, Yesu Kristo am ambaye aliyekuwa amesulubishwa na aliyekuwa amefufuka siku ya tatu. Matendo ya Mitume kumi makumi ine na ine. Munajua nyote mahubiri hiyo hiyo mafupi sana, inaandikwa kwamba wakati alipokuwa angali anazungumuza Roho Mtakatifu akashuka juu ya wale wote ambao waliokuwa wakisikia mazungumzo yake. No, kulikuwa muda wa kungoja, na hiyo muda ilikuwa ya lazima. Wakati Roho Mtakatifu hangeliweza kushuka, kwa sababu Roho Mtakatifu hangeliweza kushuka kuushuka mbele Yesu Kristo aweze kuonyeshwa na wakati vele uweze kuwa imetimilika, na ilikuwa imesemeka kwamba mbele siku ya mire makumi tano iweze kufika, Vy au iweze kukuja. Ndani ya agano la kale tuna hizo karamu tofauti, Fest, doktor, na pia Pentekosti. Karamu ya Pentekosti ilikuwa karamu ya kipekee sana tunaona hiyo ikionyeshwa tena ndani ya gano jipya. Ni nyote mnakubalishwa ili muweze kusema kwamba ubatizo wa Roho Mtakatifu katika hii karni ya ishirini inapashwa kuifanana na ile iliyokuwa kwa karni ya kwanza katika kizazi cha kwanza cha Wakristo wa kwanza. Amine, inatokea kwa upande wa kushoto tu kwa nguvu, ijapokuwa ilikuwa ni kundi kidogo na, na a, amina ya pembeni huku ilikuwa ya kidogo sana kuliko ile ya ngabo ile. Lakini wapendwa wangu, warafiki yangu, ni wakati sasa ambayo Mungu anataka aweze kutuweka katika kukubaliana na kila neno. Mutu haishi kwa mkate tu, na kwa maneno fulani tu inayoandikwa ndani ya mawazo ya watu, lakini Jethem, mutu ataishi kwa kila neno, kila neno linalotoka katika kinywa cha Mungu, kwa kila neno. Na tunaweza kusema kwamba Bwana, tunaweza kwenda wapi? Wewe peke yako ndiwe ulio na maneno ya uzima ya uzima wa milele. Sita na nane. Yale ambayo Yohana aliyosema katika wakati ule ingali inatimilika tena leo. Ninawabatiza kwa maji kwa ajili ya toba, lakini yeye anayekuja nyuma yangu atawabatiza kwa Roho Mtakatifu na kwa moto yeye. Mafuta mafuta peke yake haitoshi, inaomba pia kuiwasha moto ni sehemu pia yake na hivyo hivyo kama vile ndimi za moto za siku ya Pentekoste ili iweze kutimilika yale ambayo Bwana wetu aliyosema, nilikuja aliyo nilete moto anzizundi. Duniani liban, na kama vile nilikuwa ni hitaji ili uweze kuwaka Inawaka sasa. Luka 12:19, anawasha tena tena, moto awashe tena moto ndani ya kila mmoja wetu. Moto mtakatifu wa Mungu unaweza kumwangika juu ya mafuta matakatifu ya Mungu, na hiyo ni kitu fulani cha ajabu sana, na ni kizuri na hiyo kweli tunaitaka sisi sote ndiyo. Ni yule yule tena, jana leo, na ni yule yule milele na milele. Tena wazo kidogo, kwa sababu na safiri sana, unajua wanaijaka kila wakati mtu anayeamini ujumbe Ashaka pokea yote, warafiki wangu, ningetaka niweze kuirudilia na kuweza kuionyesha tena ingine mara moja. Ujumbe ni ujumbe, lakini mazoezi yako wewe mwenyewe pamoja na Mungu ni mazoezi yako mwenyewe ya wokovu, ambayo unapashwa kuishi. Hakuna namna ingine na kisha sasa uweze kuamini ujumbe. Kuamini ujumbe ni kitu fulani cha ajabu, kuamini ujumbe na kisha kuweza kuishi mazoezi pamoja na Mungu, moja haigombowe ingine moja inakuwa sehemu ya ingine na inaunganisha pamoja, na hapo sasa ndipo tutaweza kufikia lengo. Tutafikia lengo yetu kama tunaamini kwa namna ambayo Mungu aliyotuambia katika neno lake kwa neema. Ninafurahi sana kuona jinsi Mungu aliweza kutupatia mioyo aliweza kuunganisha mioyo kama vile wanavyounganisha machuma, kwa maana mavyuma haviwezi kuungana pamoja, pamoja na vingine vingi, inaomba kuwa yule wa kuviunganisha pamoja, msimamizi wa machuma anayejua jinsi wanaweza kuziunganisha pamoja ili ziweze kutoa sauti. Na ndugu Bwananamo alisema nini? Msimamizi wa kwaya anapashwa kujua jinsi ya kuunganisha hiyo manoti, hiyo machuma na hapa tuna manoti na neno la Mungu, na kama tunapiga hapa kulingana na hizo manoti hapa, ni kusema hapo muziki wa mbinguni utasikilikana, na hapo tasikia wimbo wa malaika, na hapo Mungu atajitukuza, na hapo sasa mahiyo makamba zote zinaungana pamoja, zinakubaliana zote pamoja. Acha Bwana mwalimu mkubwa aweze kutupatia si sote, atupatie si sote atuunge pamoja, atuunge pamoja. Hii ni kwa kiwango, kwa kiwango yote iweze kuwa imekubaliana, yote iweze kuwa pamoja, na kusiweze kuwa noti in mbaya inayoweza kupigwa inayoweza kusikilizana vibaya, lakini bwana wetu aweze kuwa ametimiza mambo makubwa na ya ajabu katikati ya taifa lake. Unakubaliana hiyo? Ndugu moja kijana, ndugu mmoja kijana anayekaa katikati yetu leo alikuja kuniona na kaniambia akaniambia mambo fulani ambayo yaliyoweza kunigusa kunikusa sana kwenye moyo. Kwa ujumla, ninarudilia tena kwa maneno yangu mimi mwenyewe, kwa maana alinizungumza kwa moyo wake, lakini hakutaka ha aweze kuja tu kusikia neno na kusikia mambo ya maajabu ambayo Mungu aliyofunua lakini alitaka aweze kuwa tayari wakati Bwana atakapo rudi aweze kuwa na mafuta ndani ya taa na mafuta ndani ya hiyo chupa, ndani ya chupa ya pembeni ya kumwangilia. Alitaka aweze kuwa pale wakati Bwana atakapo ruti, kama vile bwana harusi, ili achukue walio wake nyumbani. Nataka fish na mimi niweze kuwa pale. Nataka aliweze na kuwa na taa inayowaka um, inayowaka um, na kisha hiyo um, chupa so ya mafuta kwa ajili ya kuchaza, kwa maana kuna andiko hii mbili za Biblia inayozungumuza kuhusu kuchelewa. In kuna andiko mbili ndani ya Matayo sura 25 t inasemeka kwamba bwana anachelewa kuja kwake, na hiyo ndio inaandikwa akose pia. Uh, inaisoma akose kwa sababu hiyo inalingana in na maandiko matakatifu ndani ya Matayo sura 25. Ndiyo hiyo inapasha kuwa ndani ya shahiri za kwanza, Matayo sura 25 Mstari wa kwanza halafu ufalme wa mbinguni utafananishwa na mabikira kumi waliotoa taa zao, wakatoka kwenda kukutana na bwana harusi. Mstari wa pili watano wao walikuwa wapumbavu na watano wengine walikuwa wenye akili. Mstari wa tatu kwa sababu wap, wap, wap, wapumbavu waka, wakati walipotwaa taa zao hawakutoa mafuta pamoja nao. Msura ine lakini wenye akili walitoa mafuta ndani ya vyombo vyao pamoja na taa. Msura tano, basi wakati bwana arusi alipokawia, wao wote wakasinzia wakalala usingizi. Tuna hapa neno hili ya kwamba das heißt, man hat, wakati bwana harusi alipochelewa kuja, hiyo inamaanisha kwamba kwamba, kwamba walikuwa wakingoja kuja kwake, lakini walikuwa na mawazo kwamba e, er alichelewa kuja kwamba, kwamba hakuku, hakufika ya kwamba And alikuwa anachelewa kuja, na pia wale ambao waliokwenda kukutana na bwana harusi wakawa vuguvugu vugu, na wavivu na wakasinzia, na, na kisha saa sita za usiku sauti ikasema, ikasema ikatoa sauti. Kuna maandiko mbili iliyo katika matafsiri, moja inasema kwamba bwana harusi anakuja na itafsiri inasema kwamba bwana arusi amefika, iko pale. Lakini yoyote inayoandikwa ao inayosemeka hapa ndani ya hali yote inaandikwa nao music wakaenda, wakaenda, wakaenda kumulaki. Tunajua si sote Petrus, andiko 3, ya barua ya Petro ikisema Petro wa pili sura tatu, mahali inaposebeka pia kuhusu kuchelewa sikuutayarishwa kwa ajili ya andiko hizi Petro wa pili sura tatu lakini wapenzi, msisahau neno hili kwamba, kwa Bwana, kwa siku moja ni kama miaka elfu moja na miaka elfu moja ni kama siku moja. Bwana hakawii kutimiza ahadi yake kama wengine wanavyozania kukawia ni mvumilivu kwenu, asiyetaka mtu mmoja kupotea, lakini wote wafi so wafike ku kutubu. Amen. Amen. Neno hili pia ni ya lazima sana kwa ajili ya si zote uns na kwa ajili ya wale ambao wanao wanaotuingia kwenye moyo tunayoshika kwenye moyo wetu ambao tunao pena, utaweza kuwaona karibu ya Bwana. Hakuna mwamini ambaye asiyekuwa na moyo wake kiungana na walio karibu yake, kwa ajili ya wazazi wake, kwa ajili ya warafiki wake, kwa wale ambao wanaombea. Naamini kwamba Maneno haya ni wazi kwa ajili yetu. Bwana hachelewi, hakawi. Hakawi kutimiza ahadi yake. Anangoja ili tu wa mwisho waweze kuitwa na waweze kuingia kulingana na Waroma sura kumi na moja mstari wa ishirini na tano. Mlango sasa utafungwa, utafungwa na wokovu utarudi tena kwa Wayahudi mahali ulipotokea, kwa maana andikwa, wokovu unatoka kwa Wayahudi au kwa Wayuda, Yohana 4:22. Wayahudi walipokea kwanza na kishi ikakuja kwetu, na wakati kanisa bibi harusi litakapomalizika, itakapomalizika, wokovu wetu utarudi tena kwa Wayahudi na hapo sasa wataweza kutambua Bwana kama vile masia wao. Yote inafanyika katika ufalme wa Mungu sawa sawa, kulingana na mpango wa kiungu. Najua kwamba wamboja katikati yetu walishaka waza kwa wakati fulani na wakati mwingine, kwamba ndani ya ulimwengu wa siasa ndani ya ulimwengu wa dini, ndani ya biashara, ndani ya yote tunaona kwamba unabii za Biblia ziko zinatimilika kwa uharaka ambao unaonekana kwamba iko haraka sana. kwa wamoja, na mnajua kuna watu iliweza kuishi wakati moja. Ilikuwa na wandugu wa Marekani ndani ya gari yangu sana sana yule mkubwa wa Texas na wakati ulipokuwa kwenye njia kwenda Paris kutoka Paris kutoka Paris kwenda Bruxelles ilikuwa niki kimbia kwa karibu kilomita mia, kwa, kwa, kwa kilomita mia moja na ishirini na mia moja na makumi tatu kwa saa moja, na hapo ilikuwa na gari ya diesel ya mafuta ya diesel. Na hapo hapo hiyo gari zote zikasimama, na hapo hapo huyo mtu wa Texas akashuka kukengea kwenye parking, na hapo akatikisa mikono yake, akasema sitaendelea pamoja nanyi, sitaendelea pamoja nanyi, kwamba hii haraka haiwezi kuvumiliwa, na mat- na magurudumu haziko nagusa tena kwenye udongo Niliweza kumtazama kwanza, alikuwa ni mkubwa mrefu, alikuwa alikuwa, alikuwa nikinivuka kwa urefu kidogo tu, na alikuwa na goti kitetemeka. Lakini wakati nilipompatia pole, akasema kwamba sijakuwa tayari kuweza kuingia tena ndani ya utukufu. Alikuwa bado kuwa alikuwa bado kukubalishwa. Ilikuwa haimustahili nimekwisha kusema Manchim hiyo, ili niweze kuonyesha anga zuri katika mambo haya. Watu fulani wanaonekana kwamba inaharakisha kwamba hii uharaka haiwafurahishi, na sasa ninaomba ich... wote kwa wandugu zetu wajirani yetu waweze kuelewa hii onyo. Mpaka sasa hatujaweza kufanya kusimamisha uharaka ndani ya nchi hapa Ujerumani. Kwa sababu gani uns, mambo yanaendelea yanaendelea, yanaendelea polepole kwa ajili yetu kwa ajili ya kanisa na ndugu yetu sagte, sitaki kuweza kusema jina lake au nchi yake. Alisema kwamba ninangoja zaidi wakati kukuja Grefeld. Ndiyo, na mimi pia nilikuwa nikingoja mengi na ningali nangoja tena leo mengi, na Mungu ana mengi naye, atafanya mambo makubwa. Aihusu hapa kwamba mutu fulani aweze kufanya kitu fulani lakini kwamba tuweze kukomboa wa wakati huu, ili tuweze kuleta ujumbe wa kiungu kwa mataifa na kwa lugha, na sana sana kwa taifa la Mungu ndani ya lugha zote na mataifa yote, ili mwito wa kuita kutoka na kumalizia iweze kufanyika kwa maana. Ni hapo ndipo sehemu ya kwanza au hatua ya kwanza, na uwezi kuweka wengine na uwezi kuweka mambo mengine kwa mbele ya, kwa, kwa, kwa, kwa nafasi ya kitu ya kwanza. Tuweke, tuweze kusoma injili ya Yohana kwenye sura kumi na sita kuhusu Bwana yale ambayo aliyosema na aliyotangaza na yale itakayoweza kufanyika wakati roho wa Mungu atakapokuwa amemiminwa. Injili ya Yohana kwenye sura kumi na sita, hier, mstari wa ine. Na kisha tena tena andiko fulani baadaye na mbali kidogo. Ich habe euch dies gesagt, lakini ninawaambia ninyi maneno haya Yohana kumi na sita mstari wa ine. Daran gedenkt, dass Kusudi wakati saha ya yao inapokuja mukumbuke ya kwamba niliwaambia like, ninyi tweza kusimamia kwamba hapa muda kidogo Bwana alisema mambo mengi der der kwa saha ya utimilifu wa maandiko andiko and zote za Biblia zinazotujia kwenye Roho, na tunashukuru kuona jinsi Mungu aliweza ndani ya kizazi hiki aliweza tena kupata andiko njema za Biblia kwa wakati mjema na katika hali njema si kweli, tulikuwa tujue mambo mengi mbele, lakini wakati andiko lipotimilika, tuliweza kuyashuhudia, tuliyaona ikishuhudiwa, na tuliweza kushukuru Mungu kutoka kwa moyo wote, kama vile Bwana alivyofanya katika wakati ule. Alisoma Alisoma sura ya kumi sita na moja ya nabii Isa Isaya, na kisha akaisema ndani ya Luka sura ine ya kwamba leo andiko hii inatimilika mbele ya macho yenu au mbele yenu. Tunaishi katikati ya utimilifu wa maandiko ambazo zinazotimilika ndani ya hali yote na tunaweza kungoja kwamba tunaweza kungoja kwamba kurudi kwa Bwana inaweza kuwa hapa karibu, inaweza kuwa hapa karibu. Mara nyingi ni na neno inalonijia kwenye akili yangu ne, inayoonekana mara moja tu neno ya aramea inayoitwa inayo ya aramea aramea inayo inayokuwa ya lugha ya kiaramea inayoitwa maranatha, inayoonyesha kwamba kwamba Bwana anakuja inayotamkwa kwamba Bwana anakuja. Lakini kitu moja ni cha kweli, hii inamaanisha kwamba Bwana anakuja, maranata, na tunaamini kwamba atakuja hapa karibu. Na tungeliweza kuishi sasa katika wakati huu ambao tunawaza kwamba anachelewa kuja, na mara nyingi tunawaza kama vile wengi walivyofanya katika miaka makumi saba, ndani ya miaka makumi saba kwamba Bwana anakuja na kisha wakaanza kuhesabia, na mnaona, hayo haikuweza kufanyika. Pia inawezekana kwamba hata mutu moja au mtu mwengine anasema ndani mwake kwamba akose Bwana hataweza kuja mbele ya muda mrefu. Lakini warafiki zangu, ndugu zangu na dada zangu pia hata wakati wa kungoja utakuwa na mwisho wake. Pia wakati wa kuvumilia utakuwa na mwisho wake, na hivyo hivyo, kama vile wakati wa mwisho watakapokuwa wameitwa na kuingia. Kama inaweza kuwa jioni hii, nikusema hapa jioni hii, mulangu utafungwa milele na milele, siku wa mwisho watakapokuwa wameitwa, yule ambaye anayeweza kuokolewa na mulango utafungwa, mlango utafungwa, na wale ambao watakuwa wamekuwa ndani watakuwa ndani, na wale watakao kuwa nje watabaki kuwa nje milele na milele. Na kuna andiko ya habari njema inayo sema ndani ya Matao ikisema ikisema, na ikilinganishwa like na siku za Noa, nao hawakutambua hawakujua hawakuelewa mpaka siku Noa alipoingia ndani ya safina. So siyo andiko iliyo mbele ya macho yangu Mateus, lakini hapa ndiyo Matayo sura 24 musari wa makumi tatu na tisa. Und, nao hawakujua Und, nao hawakujua es hata kutu gharika ilipokuja, kulifanyika mambo mengi, nabii alileta ujumbe Aber lakini hawakuelewa ni kitu gani kilichokuwa kikihusika. Walitikisa vichwa wakaendelea na njia yao in wakishambia in India, kwamba tunamjua, tunajua jamaa yake. Sasa ni kitu gani kinachomfikia Zika, hawakuelewa Tini. Hawakutambua ni kitu gani kilichokuwa kikihusika ndani ya wakati ule her. Na wakati bwana wetu anapozungumza hapa sana sana, ndani ya Mathayo sura ishirini na nne, anazungumza kuhusu mambo tofauti hmm: tetemeko ya dunia, njaa, wakati from mgumu from vita matetezi ya vita, manabii wa uongo. Anazungumza kuhusu mambo mengi hapa, na pia anazungumza kuhusu ziki kubwa, kuhusu mtini ambao utaweza ku chipuka tena, na kwamba itakuwa kama vile siku za Noa na mengineyo, na kisha anakuja katika matamshi haya na kusema kwamba na kama vile hawakujua nao hawakujua, ni kusema kutakuwa watu ndani ya kizazi chetu ambao hawataweza kujua, ambao hawataweza kuelewa ni kitu gani kinachohusika. Sasa na hapo sasa napo, na neno la onyo linastahili na sio tu kweli kwa nusu ambazo zinazokuwa za damani kwetu, lakini kweli yote kwa ujumla, ushuhuda wa ujao kwa maandiko matakatifu, na pia ahadi zote ambazo Mungu alizotoa kwa ajili ya wakati wetu ndani ya neno lake, na hiyo haisimamii kwenye mafundisho fulani ya dama iliyo ya damani kuhusu uungu na kuhusu batizo na kuhusu meza ya Bwana na akose pia kuhusu mafundisho mengine fulani hapana. Leo shauri yote ya Mungu inapaswa kuhubiriwa. Uungu unapaswa kuhubiriwa kwa namna njema. Ubatizo unapaswa kuhubiriwa na kuonyeshwa kwa namna njema. Meza ya Bwana inapaswa kusherekewa kama vinavyostahili. Yote inapaswa kuwekwa katika utaratibu ndani ya hali yake ya kwanza. Na hivyo hivyo, hivyo pia tunapaswa kuwa macho ili mahali zingine zote zote kutimilika. Na hivyo sasa mambo yaliyofichwa ambayo yaliyofunuliwa kupitia huduma ya unabii nayo ni sehemu yake, na tunashukuru Bwana kwa sababu hatuishi ndani ya wakati ya uamsho Die da ist N, wakati ujuzi ulikuwa pale, lakini tunaishi katika wakati wa ufunuo, wakati mwana wa mtu atakapojifunua, atakapojifunua, atakapoonekana kama, kama vile ilivyokuwa katika siku za Noa, katika so siku za Sodoma vansai. Wakati hiyo itakapokuwa hasa, hiyo itakuwa wakati gani? Itakuwa wakati gani? Wakati mwana wa mtu atakapojifunua tunaweza kuelewa tu ni namna gani mwana wa mtu alipojifunua ndani ya kizazi chetu, ndani ya kizazi chetu. Tunaweza kuzungumza kuhusu mambo haya na kuweza kuleta filozofia <coughs> juu ya maneno haya, lakini ningetaka niweze kuona mahubiri wote, wahubiri wote ambayo lishaka kuhubiri kuhusu maneno haya argen, so siku mwana wa mutu atakapojifunua itakuwa kama vile siku za Noa na sasa tazama, leo iko kama vile siku za Noa na mwana wa mtu alishaka jifunua nao, hawakuweza kumtambua, hawakuelewa ni kitu gani kilichokuwa kikihusika. Ni vyepesi kuzungumuza au kuhubiri juu ya kila andiko yoyote ya Biblia, lakini iko vigumu sana kuweza kuangazia andiko hiyo ya Biblia kupitia ufunuo wa Mungu na kisha kuweza kuipanga kwa namna ya kibiblia tena na kuweza kugeuka kuwa sehemu ya ujao ya yale ambayo Mungu anayofanya. Sasa tunafurahi kwa ajili ya ukosoaji wote, ukosoaji dadi ya mafundisho tuliweza kuzipokea kwa shukurani kubwa, lakini imeandikwa kwamba itakuwa hivyo katika siku mwana wa mtu. Nataka kose pia kuisoma. Kama nakumbuka vizuri, hiyo in inapaswa kuwa ndani 17 ya Luka sura kumi na saba tunapata hiyo andiko moja kama vile ndani ya Mathayo sura ishirini na nne An, kama vile itakuwa siku ile atakapofunuliwa mwana wa mtu. Haleluya, Mungu Bwana asifiwe. Wale wanao soma andiko mbele, gisi walivi walivyoweza kujenga kisi waliweza kupanda miti kisi waliweza kupanda, waliweza kujenga manyumba paka ma, angamizi za kufikia kama, waliweza kufikia kama, wakati moto uliposhuka hakukukua, hakuku, Kulikuwa hakuna mvua, kulikuwa hakuna meme ya mvua. Yote ilikuwa pale, yote ilikuwa vizuri. Hawakuweza kutambua. Na hiyo inatupewa kama vile onyo kwa ajili ya siku zetu. Tangu, es wakati huu tumetambua ni kitu gani is ambacho is Mungu aliyofanya kupitia huduma ya unabii ni kwamba hakukuwa mtu lakini Bwana wa mbinguni hat, ambaye aliyejionyesha mwenyewe ili aweze alpe kusikiliwa kupitia taifa lake, na asikilie ndani ya taifa lake walisema nini kuhusu, kuhusu ali- kulisemeka nini katika wakati ule? Aliambiwa kwamba kama vile Musa alivyopewa alama mbili, kama hawasikii alama ya kwanza, watasikia sauti ya alama ya pili kutoka ine msara nane. Ilikuwa ni nini? Haikuwa alama tu, lakini ilikuwa ni sauti ambayo ilikuwa ikisemeka kuhusu video kwe kisemeka kupitia hiyo alama. Tumeelewa kama hawasikie sauti ya alama ya kwanza, na sio kwamba kama, ha, kwa kama hawatambue alama ya kwanza. Lakini kama hawaelewe, kama hawasikie sauti, sijui kama, naweza kupata hiyo sasa. Ndugu Rusi, unaweza kunisaidia, kwa maana, maneno haya ni ya lazima sana. Kwa kuelewa sana sana ya kuelewa sana ndani ya siku zetu. Hiyo inavasha kuwa pia ndani ya kutoka kwenye sura na ine si nataka kuweza kuona hapa haraka haraka mimi mwenyewe, lakini ni lazima sana, ni lazima sana kutoka sura ine, 4, 8, sura ine mstari wa nane. Mstari wa nane, diyo si na itakuwa kama hawakuamini na itakuwa kama hawatakuamini so wala kusikia sauti ya alama ya kwanza wataamini sauti ya alama ya pili. Amina. Inayonihusu hapa mahali unapokuwa hii matamshi kwamba sauti mmepata hiyo neno, au iko mahali pengine katika hali yote, ini lazima sana, ili tusiweze kujifurahisha tu kuweza kuona lakini tuweze kusikia na tuweze kusikiliza, kuweze kuwa makini kwa yale yanayosemeka. Na neno hili ni ya lazima sana, ni ya lazima sana, kama vile tulivyoiona ndani ya Mathayo sura ishirini na nne na ndani ya Luka sura ya kumi na saba na ndani ya andiko zingine. Nandulia tena na nauliza swali, ni wahubiri wangapi ambao washaka tumikisha andiko hii ya Biblia? sijui kama chumba inaweza kuwa kubwa kwa ajili ya kupata watu wale wote, kwa nafasi hapa, kwa hakuna mtu ambaye anayehubiri bila kuingiza andiko hii ndani ya mahubiri yake, lakini haina faida kuweza kuhubiri kuhusu yale yaliyofanyika katika siku za Noa, kuhusu yale yaliyofanyika katika su, siku za Sodoma, itakuwa hivyo hivyo pia. Lakini hii wanasema miaka pale, lakini itafanyika namna gani? Kuna miaka elfu moja au mbele ya kurudi kwa Yesu Kristo, na hiyo wakati mwana wa mutu atakapojionyesha, atakapojifunua sasa Er, alionekana alionyesha, ni kama, kama vile mwana wa mutu alikuwa, alikuwa nabii ye. Kama vile mwana wa mutu ndani ya wa wakati ule hawakuweza kumwamini, si lakini, walikuwa wakisema wewe, wewe so una Belzebul, na mwengineyo na, na Bwana alisema zambi zote zitasamehewa kwa wanadamu, ila zambi ya kukufuru, kukufuru Mtakatifu. Na siku hizi kitu moja kilifanyika tena Ndugu Branamu alikuwa ni mtu kama vile mi, kama vile ninyi na mimi, kama vile tuko sisi wenyewe. Hangeliweza kutoa si, hangeliweza kutoa kitu fulani yeye mwenyewe, au kuweza kupokea kitu fulani yeye mwenyewe, na hivyo hivyo tunaweza kusema nasi. Lakini hiyo wingu ya kimajabu ingepaswa kuwa ndio alama ya kiungu kwamba wale wote ambao walio na akili watu wangu nao wangepasha kutoa viatu vyao na kusema, Bwana, ulizungumza, ulitenda, na mimi niko tayari kuweza kusikia yale ambayo Roho anaambia kanisa ndani ya wakati ule wa Musa hakukukuwa maaparei za kukamata mapicha haungeliweza kukamata picha haunge ku ya hiyo nguzo ya moto iliyokuwa juu ya Wanaisraeli wa, wa, wan, kama vile nguzo na moto hawangeliweza kuipiga picha. Lakini sasa hap, wa hapa wakati huyu mtu wa mungen, Mungu alipokuwa akisema bila kuchoka ndani ya makusanyiko kwamba sasa nuru iko hapa na iko pale, iko juu ya mwanamke fulani na juu ya mwanaume fulani alidanganya watu aliweza kufanya kuweza kuaminisha watu fulani kitu fulani? Hapana, pale kulikuwa hiyo nguzo ya moto na hiyo nguzo ya ya wingu na nuru ya kiungu iliweza kushuka pale pale. Hiyo ni kweli, bwana wetu alijifunua, na tunaishi ndani ya wakati ule, iko kama vile wakati wa Sodoma na Gomora. Sasa yote sasa imekuwa kupanda na kushuka yote iko pale, sasa umeelewa. Hiyo haitoshi kuzungumza kuhusu kurudi kwa Yesu Kristo, tunapashwa kuvuka hizo mahatua zinazoongoza mpaka huku. Hatupashwi kusimamia tu kwenye kiwango cha juu na kusema good morning Lord. Hapana, haitoshi, lakini tunapashwa kuanzia mahali ambapo Mungu anapoanzia na anapoendelea natuweze kuendelea wazo hili, ninasaini nayo hapa. Mtu ambaye anaye mtu katika siku hizi Aus anaye asiye ruhusu asiye ruhusu Mungu asiye ruhusu Mungu mweza kumtosha katika madesturi zote katika, katika hizi kutoka katika hii mambo yote ambayo waliweza kuleta na hizi maujuzi zote za watu za maandiko, na kuweza kukamata mwongozo mupya na mwanzo mpya pamoja na Mungu hataweza kuelewa utimilifu wa Biblia. Tumeelewa, tumeelewa akose. Ilikuwa haraka sana kwa ajili ya wale wanaotafsiri na na wale wanaoweza kugusa hapa inanigusa sana. Haitoshi kuweza kusema tuliweza kuishi kugeukia, tuliweza kuishi kuzaliwa upya na ubatizo wa mtakatifu. Maandiko matakatifu yanasema wale wote wanaoongozwa na Roho wa Mungu, wale ndio wana wa Mungu, wale ndio wana wa Mungu wa kweli, wale ambao wanaoongozwa kwa Roho wa Mungu, na Roho wa Mungu anaongozaka siku zote ndani ya kweli yote. Tuna hapa pamoja nasi warafiki zetu, wandugu na wadada, ambao ujumbe wa kiungu no wa wakati huu unaweza kuwa mpya. Waweze kuijua leo hapa ni kwamba ni neno la zamani ambalo Mungu aliyoweka tena upya kwenye kinara cha taa, lakini neno hili lilofunuliwa na Mungu, aliruhusu hata mchango mmoja mchanganyiko mmoja, hali ruhusu hata mchanganyiko moja. Tuliweza kuwa ndani ya mvurugu tangu muda mrefu, mahali ambapo watu waliweza kuchanganyisha neno la watu na neno la Mungu. Na kama vile nisha sema, hatuishi ndani ya siku za ujuzi, tunaishi ndani ya siku ambamo mwana wa mtu alijifunua na tunapashwa kuingia ndani ya ufunuo huo wa kiungu, inaomba uweze kufunuliwa kwetu, aweze kuwa amejifunua kwetu, na ni hapo sasa ndipo tunaweza kupangwa na tunaweza kupangwa na Mungu, na kisha tena baadaye tuweze kupata sehemu katika mwendeleo, na kwa mwisho sasa tuweze kuishi kumalizia. Mungu anaumba kitu fulani kipya, anakamata tena mwanzo mupya. Ashakaifanya pamoja na wengi katikati yetu, na ataifanya tena pamoja na wengine. na siyo mchanganyiko, ninawambia mahali. Mchanganyiko, muchanganyiko namalizikiaka, nimalizikia ndani ya garika. Mchanganyiko wote unamalizikaka ukiingia ndani ya gharika. Na kisha tena naweza kuwauliza ni kitu, kitu gani kilichofanyika katika wakati wa Noa? Mchanganyiko mkubwa katikati ya uzao wa Seti na wana wa Mungu. Ni kusema uzao wa Seti wana wa Mungu na uzao wa Kaini wana wa wa watu, ndani ya Mwanzo sura sita msura wa pili mweza kuisoma kwamba Mungu akahuzunisha kuona jinsi aliweza kuumba mwanadamu, kwa sababu mwanadamu hakuweza kushiacha kukosolewa na roho wa Mungu, hakushiacha kukubalishwa. Mwanadamu hakushiacha kuzungumziwa, kwa sababu ya ujuzi wake katika wakati ule, wana wa Mungu wana wa Mungu walipenda mchanganyiko, wakaanza kusikia wakashindwa kusikia mwana wa Mungu naju wa, wakash, wa Mungu ambaye Mungu alikuwa ametuma katika wakati ule, na hao upo wote waliokatala ujumbe wa Noa wakaangamia, waka sitaki kuweza kuangamia, nataka niweze kuingia ndani ya safina na Yesu Kristo ndiye And safina hiyo. Na kisha mtu fulani atasema atasema, atasema, hii hii haina maana. wakati wote ni gali na Bwana, lakini niweze acha, niweze kunyang'anya hii ujuzi. Hata kama uko na umri wa miaka makumi kenda, lakini kama uko katika Kristo na kama uko naye hapo, sasa una neno lio hai na hapo unakuwa ndani ya neno, kwa maana hapo mwanzo kulikuwa neno na neno ilikuwa pamoja na Mungu na neno ilikuwa Mungu. Mambo yanapashwa kukubaliana moja kwa moja na inakubalianaka tu wakati unapoweza kuruhusu Mungu aweze kuingiza mambo kama vile yanapashwa kufanyika mbele ya macho yake kulingana na neno lake. Ilianza kusoma <coughs>, lakini mnatambua kwamba wakati Roho wa Mungu anapovuta nia ya, ya watu juu ya mambo fulani hayo yanapaswa kuwa imesemeka, hayo yanapaswa kusemeka. Na hapa wakati uliopita tuliweza kusikia mara nyingi matamshi kwamba timiza kazi zako inayomaanisha, inayomaanisha kwamba na sio kujifurahisha kuweza kurukaruka juu ya mambo fulani na kuweza kuyaruka na kuyayacha lakini kuweza kuyasoma kwa makini sana Bolde na kuweza kuyafanya ili iweze kudumu ndani ya hali pia ya kiroho. Tusiweze kudharau mambo wakati fulani, hiyo itakuwa na shida. Mtu ambaye hajaweza kukamata mwanzo mpya, mtu ambaye hajaweza kupata mwanzo mpya wa kweli pamoja na Mungu kulingana na yale aliyosema katika neno lake kwa ajili ya siku zetu ambayo msiku za mwana wa mtu ambaye apasha kufunua ndani tunaweza kusema leo tukisema kwamba alijifunua, mutu ambaye hajakamata mwanzo mupya wa kibiblia pamoja na Mungu, ambaye hajaweza kuishi mwanzo mupya wa kweli, na ambaye hajaweza kuishi hiyo mwanzo mpya wa kweli pamoja na Mungu leo katika Yesu Kristo, mutu ambaye hajaweza kufanya mwanzo mpya pamoja na Mungu. Mungu hajaweza kufanya mwisho wa kweli pamoja na naye. Mwanzo ni wa lazima sana kwa ajili ya maamuzi ya kumalizia mambo yote. Hakuna namna ingine, hakuna nafasi kwa ajili ya matafsiri iliyo ya mambo yanayosheletea au madesturi. Ilikuwa mzuri katika hii miaka elfu mbili iliyopita, ilikuwa mzuri tena kuna miaka makumi mbili au makumi tatu, lakini leo sio hivyo. Leo Mungu anatuleta kwa neno katika mambo yote na tunaweza kusema bila uoga, mahali ambapo kunakuwa chakula, pale tai zinakusanyikia, pale tunaweza kukusanyika katika jina la Bwana tukiwa na uhakika kwamba hakuna muteolojia ambaye aliyeleta maoni yake hapa. Ni Mungu ndiye aliyetenda tangu kutoka mbinguni na mwana wa mutu alijifunua. Heri mutu ambaye asiye mukasirikia. Heri yeye anayeelewa ni kitu gani kinachohusika. Ninyi ambao mnaojua, uhuduma hatukuweza kuiishi mara nyingi. Ka yeye kama mwanadamu, ange niweza kuambia mutu fulani huko hiki na kile, kwamba huko na ugonjwa huu na huu, kwamba unatoka katika muji fulani na fulani lakini As hiyo hiyo, kama vile bwana wetu aliofanya hapa duniani, ye kama vile nabii ye kama vile mwana wa mutu. Mkamate sasa andiko zote za Biblia na waandishi waliweza kukwaa juu yake na wakakasirika, kwa maana walikuwa akiona mutu mbele ya macho yao. Hakuna kitu kilichokuwa kifichwa mbele yake, na alisema ni roho gani ambayo mlio nayo ndani ya mioyo yenu. Matayo sura tisa mstari wa ine siyo kitu, kitu moja hiyo iliyofanyika tena ndani ya hiyo hii, wakati hiyo kitu, kitu, kitu, kitu moja kifanyika na hiyo huduma watu wa ulimwengu mzima, kwa kusimama mbele yake alikuwa hajui hata mtu moja, alikuwa hajui hata ujuzi ta, au habari njema juu ya watu wale walikuwa akisimama pale, na bwana alikuwa akimfunulia naye alikuwa akiyasema sasa alikuwa akiacha Mungu atende kupitia yeye na kuzungumza kupitia yeye, lakini das ili wote waweze kujua kwamba hiyo eh, ilikuwa haitoke katika ujuzi, lakini kwa ikitoka katika mbingu. Hiyo nuru, hiyo nuru iliweza kukamatiwa kwenye picha, picha makumi nane na sita ziliweza kutumwa kwa, kwa Dr. Johns McDonald. Katika wakati ule watu wa eneo yote nzima walikamata mapicha, ili kuwa ya kushangaza sana katikati ya mbingu ya rangi ya blue, hiyo wingu hiyo wingu ya kimaajabu. Mulielewa, siku mwana wa mutu atakapo jifunua alijifunua. Jina lake lisifiwe, yeye ni mfalme kohani na nabii, asifiwe milele na milele. Na kwa sababu tunaishi ndani ya wakati is huu, aliyafanya hiyo. Haikufanyika kuna miaka mia moja au mia mbili au mia tatu yet; hiyo yalifanyika hapa sasa, mbele ya kurudi kwa Yesu Kristo, muda kidogo, mbele ya kurudi God kwa Yesu Kristo. Mungu Om anakuwa macho cha neno lake ili alitimize, so right, wakati muda wake unapokuwa umefika. Hatuna hitaji ya kusaidia Mungu. Kitu moja ambacho tunachopasha kufanya ni kuweza kuruhusu Bwana aweze kutenda juu yetu, ndani mwetu na kupitia sisi ndani mwetu kupitia sisi. Tunaelewa sasa leo yale inayohusika na kwa kiwango gani? Wakati umesonga mbele sana. Mwana wa mtu hakukuja, wakati mwana wa mtu hajakuja. Wakati atakapokuja itakuwa ni andiko ingine ya Biblia. Na sijue kwa sababu gani watu wanashindwa kuelewa maandiko ya Biblia, wanaileta ndani mfuruku. Wakati atakaporudi ili achukue, ili achukue walio wake, wamoja wawili wawili watakuwa wamelala kwenye kitanda moja, mmoja atachukuliwa, mwingine atabaki. Luka 17:34 wawili watakuwa ndani ya shamba moja, atachukuliwa, mwingine ataachwa. wawili watakuwa wakisaka kwenye jiwe moja. mwana wa mutu hakukuja, hapana, bado, lakini alijifunua na kama vile tulivyosoma Bwana wetu asifiwe na tukuzwe, ambaye aliyetufungua tufunguwa macho juu ya maneno haya na anayeturuhusu kuweza kuyamini kwa moyo wetu wote na kwa nafsi yetu yote. Hapa siyo neno linalohubiriwa tu, hizi ni kweli za Biblia, ni yale inayoambatanishwa kwenye mpango wa ukombozi wa Mungu ambao inayowekwa katika nuru ili wale wote ambao wanaoingia ingia ndani waweze kuangaziwa. Naamini kwamba tunaweza kuamini katika zamiri njema, kama vile Daudi alivyoitangaza itangaza ndani ya Zaburi ya 103 au sa au ya 119 au ya 100 au Zaburi ya 119 mstari wa zaburi mia moja na kumi na tisa mstari wa mia moja na tano neno lako ni taa kwenye njia yangu nuru kwenye ya miguu yangu nuru ya miguu yangu kwenye njia yangu neno lako ni nuru yangu zaburi mia simama kwa maana nuru yako imekuja Isaya ya makumi sita mstari wa kwanza na yesu alisema nilikuja katika dunia hii kama vile nuru Yohana alikuwa amekwisha kuhubiri kwamba wote wangeosha kuangaziwa na yeye, na ndiyo maana aliweza kusema yule anayenifuata hata baki ndani ya giza, lakini atakuwa na nuru ya uzima. Wakati wa jioni nuru itaonekana kwa saa sita za usiku kwa saa, usika, saa sita za usiku giza iliingia. Wabikira walisinzia walilala usingizi, na kisha kukakuja mwito wa kuamsha, na kisha kukakuja hii wamsho kubwa, na kisha kukakuja kwenda kulaki bwana harusi. Wapendwa wangu ningetaka tena niweze kushuhudia kama vile nishaka kuyafanya mara nyingi katika mahali hapa na mahali pengine, ningetaka niweze kuwa nilihubiri pamoja na wandugu zangu wote, kwa kiwango ninaweza kuwa pale na wale wanaosikia wakati wa unyakuo, pamoja na wale wote ambao waliosikia neno na waweze kuwa wamefanya mazoezi ya kibiblia, ugeukia ubatizo mu ubatizo Roho Mtakatifu, kuzaliwa upya, na ingine yoyote, mpaka ahadi zote zingine zote ziweze kuwa zimetimilika, na pia yale ambayo tumekwisha kuona na kuzungumzia. Na itakuwa hivyo hivyo kama vile siku za mwana wa mtu, kama vile hivyokuwa katika siku za Noa na katika siku za Sodoma, watu hawakusikia Mungu kwa sababu hawakusikia watu ambao Mungu aliyokuwa ametuma. Na tunasikiaka watu wakisema mara nyingi, hali yangu haihusu na mtu fulani au mhubiri fulani, hata kama anaweza kuwa ni mkubwa. Ndiyo, hiyo inaweza kuwa ni nzuri, inasikilikana vizuri, sivyo? Lakini imeandikwa yule anayepokea yeye ambaye inayemtuma ananipokea na yule ambaye anayenipokea nabii, kwa sababu yeye nabii, atapokea zawabu ya nabii. Matayo kumi makumi nne. Mungu alitaka atume watumishi wake asubuhi na jioni, na siyo ili tuweze kuwapiga mawe, na siyo kwamba tuweze kuwaua. Yerusalema, Yerusalema, mara ngapi nilitaka niweze kukusanya watoto wako, lakini uliua na kupiga mawe wale ambao ambao niweza wa kutumia. Mathayo 23 mstari wa 13 na 7. Natazama sasa kwa kuwa kuchelewa hawakutambua siku ya kufu, ya kutembelewa kwao kwa, kwa kiungu. Ningelitaka singelitaka niweze kubadilisha nafasi yangu ya, singelipenda niweze kubadilisha nafasi yangu na hata mwinjiliti mmoja anayejulikana katika ulimwengu huu ndani ya kizazi hiki. Ningelitaka niweze kuwa yale ambayo Mungu aliyofanya kuhusu mimi. Ninataka niweze kuwa niweze kushukuru na ninataka, ili moto wa upendo wa kiungu uweze kuwaka tena zaidi ndani mwangu na ndani yetu sisi sote. Ninawaambia hapa na ninayo wazi wazi mbele yangu mwinjilisti mkubwa wa Marekani anapokeaka milioni moja ya dola kwa mwaka. Tulishaka jua mambo hayo yote, si sote? Hatuna hitaji ya mambo mengi. Bwana wetu hakukuwa na mahali fulani pa kuweka kichwa chake. Alikuwa nani? Alikuwa haeleweki, aliye kataliwa, aliye zarauliwa, aliye zarauliwa. Alikuja kwa walio wake na walio wake hawakumpokea. Auch Das eigene Flugzeug und alles wird an dem Tag, pia kuwa na gari, kuwa na ndege kuwa na gari ya mtu binafsi haina maana ndani ya siku zetu. Wenn wir uns damit zufrieden geben können, Heri kwetu kama tunaweza kujifurahisha, kama tunaweza kufurahi kwamba kwa kwa tuko sehemu ya wale wanaoheshimiwa, lakini tunafurahi kwa sababu tuko katikati ya hii kundi the kidogo inayodharauliwa, kwa wale ambao neno la Mungu linamaanisha yote kwa ajili yao na ambao wanaowaza kuhusu neno la barua ya Waebrania, kwamba tunapaswa kutoka nje ya mlango ili tunaweze kuchukua haya ya Kristo. Ya, kan man den mutu ay, fulani anaweza kuniliza sasa, sasa unaweza kuhubiri mambo haya yote mahali wapi? Mbona mahali pote wana, wana, wanafanyaka mambo yote? inaomba kuanza kuanzia kwenye ABC na kuanza kufundisha watu mambo ya msingi kuhusu mafundisho ya Biblia na mbele uweze kuzungumza kuhusu utimilifu wa maandiko ilisimamia kwenye Yohana 16 kwenye mstari wa tano. Sasa ilikuwa wapi? Ilitulianzia kutusoma kwenye mstari wa 4, Yohana 16 mstari wa 4. Lakini ninawambia ninyi maneno haya kusudi wakati saa yao inapokuja, mukumbuke ya kwamba niliwaambia ninyi. Tunawaza nini kuhusu Luka sura kumi na sita mstari wa kumi na tatu na kuhusu yale inayotangulia na inayofuata? Tunawaza nini kuhusu andiko za lazima zinazolingana na wakati wetu kwa siku zetu? Tunakumbuka kwamba Bwana aliahidi tunakumbuka kwamba alikuwa macho juu ya neno lake ili alitimize kwa wakati unaopangwa unaostahili. Na ningetaka niweze kurudilia na kuambia wote tukamate mwanzo mzuri pamoja na Mungu. Tufanye mwanzo wa haki pamoja na Mungu, tuweze kumruhusu aweze kuanza ndani mwetu kulingana na neno lake na kazi yake. Kazi yake ndio tuwe haki. Kama kuna mpango kwa ajili ya kujenga au plani kwa ajili ya kujenga, na kama watu wanaweza kusahau hiyo mpango wa kujenga, na kisha wanajenga kulingana na kisi wanavyowaza, na hata kama watatoa jasho nyingi, na wakati baadaye hiyo majengo inapopimwa kwenye chapa iliyochapwa ch na kama hiyo sasa, kama ilingane, hakuna hata hakuna kitu cha kufanana na hiyo kujenga. Sasa hiyo jasho yote ina maana gani? Hiyo bidii yote ina maana gani? Kama Bwana yeye mwenyewe hajengi nyumba wala wanayojenga wanajenga kwa bure. Ndugu Rusi alisoma barua kwa Waibrania Musa In alikuwa mwaminifu ndani ya nyumba ambayo Mungu alikuwa amempatia na Kristo yeye kama vile mwana wa Mungu ni mwaminifu katika nyumba si yake, nasi so ni nyumba yake. Waibrania tatu mstari sita na hii ndio tulisoma. Sasa hiyo uchapa iko wapi? Nyumba ya Mungu inapaswa kujengwa juu ya nini? Inapaswa kujengwa juu ya nini? Timotheo wa kwanza sura 3 mstari wa 15. Nyu kanisa la Mungu aliye hai ni nguzo na msingi wa kweli. Sisi ni majengo inayofanyika kwa mawe yaliyo hai, inayounganishwa moja na nyingine, na Kristo alikuwa ndiye jiwe la pembeni na atakuwa pia jiwe la kufunika yeye wa kwanza na yeye wa mwisho. Nasi tunafanywa kuwa hai, tunaingizwa ndani ya majengo hiyo ya Mungu. Nani anayejenga kanisa? Nani anayejenga kanisa? Siyo mutu, siyo dhehebu, pia hata nabii siyo nabii pia, lakini Yesu alisema nitaba, nitajenga, nitajenga kanisa langu na malango ya kuzimu haitaliweza hata kamwe. Lakini ana wale wanaotumika nao, ana watu ambao waliobebeshwa mzigo, ili waweze kuwa wa kutumika pamoja na Mungu kulingana na mpango huo wa kiungu, waliopokea mwito wa kiungu kwa so ajili ya lengo hiyo. Hatutaki ah, kuwa kitu kingine kuliko hayo, kwa maana inaandikwa hiyo na Paulo sisi kama nasema kwamba mimi kama vile mfanya kazi pamoja na Mungu nawaonya Wakorinto wa pili sura sita mstari wa kwanza tukamate hiyo tuishike hiyo ili lazima ni kwamba Mungu aweza kuwa mewanza mwanzo mpya pamoja nasi na aweze kufanya mwanzo wa kweli mwanzo mzuri mwanzo wa kweli ndani mwetu huyu nao lingana pamoja naye na kulingana na neno lake, kisha kuendelesha kazi ya kiungu ndani mwetu, mpaka tuweze kuunganishwa pamoja, kama vile nyumba ya Mungu inayojengwa kwa nguvu, mjengo jengo haiyojengwa haiku ambayo haikujengwa ambayo haikujengwa kwa mikono ya mtu, lakini inayoweza kuwa makao ya Mungu ya kweli ndani ya roho na kisha wawote kuunganishwa pamoja kama vile viungo vya mwili vinavyounganishwa na vinavyofungwa pamoja kupitia yale ambayo inayo waunganisha pamoja. Na neno kuunganishwa inanigusa sana kwenye moyo. Ile inayounganisha viungo katikati yao inatoka kwa Mungu, yale inayogawa viungo viungo mmoja na vingine inatoka kwa adui. Basi tuwe na hii uhusiano pamoja na Mungu, tuweze kusema tu yale inayoweza kuunganisha watu na i, na siyo inayogawa watu. Mara nyingi ni mambo mengi ya ajabu ambayo inayotuunganisha ndani ya roho, na hiyo ndiyo maelezo ndiyo inayotugawa na, na wengine. Tusilete mashida kubwa na hizi maelezo, lakini tuweze kuamini na tuweze kutumainia Bwana kwamba atafanya yote vizuri na ataongoza yote kwa namna njema kwa namna ya maajabu ja wapendwa ndugu na dada, warafiki wapendwa, ninaamini ndiyo na najua kwamba alianza pamoja nasi, naamini kwamba na najua kwamba, er kwamba pia atamaliza pamoja nasi siku ta, kwa ajili ya siku ya kuja kwake. Naamini na ninakubalishwa kwamba ataongoza hiyo kwa namna njema, kwa namna ya maajabu kwa namna ya ajabu, nasi tutakuwa tutashangazwa sisi wenyewe kwa yale aliyofanya ya kwa ajili yetu, sio yale uliyofanya inayoweza kudumu. Hakuna utukufu wa mutu, yule anayetaka kujisifu ajisifu ndani ya Bwana na yeye ndiye tunataka tuweze kujisifu kwa ajili yake. Leo tuweze kumusifu sote pamoja, tumpatie utukufu kwa maana alifanya mambo makubwa kwa ajili yetu na ndani yetu, naye atafanya tena yaliyo kubwa makubwa tena zaidi. Jina lake takatifu lififiwe na litukuzwe. Haleluya, amina amina. Tusimame na tuimbe pambio ya nyimbo inayoitwa kama vile lilivyo na ni hivyo inapasha kuwa vile nilivyo na ni hivyo inapaswa kuwa, na siyo nguvu zangu, lakini wewe, wewe peke yako, damu yako inaniosha dhambi zangu. Oh, mwana kondoo wa Mungu. Ninakuja. Ninakuja. Warafiki yangu wapendwa, tuna ahadi yule anayekuja kwangu sita mkataa hata kamwe. Sita mfukuza. Tuna ahadi yule anaye nitafuta yule anaye nitafuta nitashiacha nionekane kwake. Yeremia 29, Yeremia 29 mstari wa 13 yule anayebisha atafunguliwa. Mathayo saba saba. Lakini hawakujua njia zangu, hawakujua njia zangu Waebrania e, tatu mstari kumi lakini hawakuweza kuitambua hawakuweza kuitambua. Tuna onyo, tuna onyo inayosema kuhusu kuchelewa itakayokuja na kusemeka wakati so wa kuja kwa Yesu Kristo. Leo kama mukisikia sauti yake, na nakubalishwa kwamba kwamba tumeisikia, kwamba ametuzungumzia. Waebrania tatu msitari wa saba, ametuzungumzia neno lake, limeonekana nalo halitarudi bure. Wozu hat. Litatimiza yale ambayo yeah, Bwana aliyolituma yule aliyesikia mwito waweze kuja kwa Bwana muwe um, vijana au wazee tuna tunakwenye moyo ni kwamba wa vijana mara nyingi hawa hawavutiwe na ulimwengu ambao unaoahidi mengi na usioweza kushika mengi, lakini waweze kuongozwa kwa Bwana, waweze kumtumikia, waweze kumfuata, waweze kuanza mwanzo mzuri wa kweli, ili sasa waweze kufikia kwenye kumalizia njema. Mbele ya kuomba, ninauliza, ninaomba, ninaomba kumalizia mzuri, kumwisho mzuri. Mungu anataka mwisho mzuri. Ninaomba sasa, so tuweze kufumba macho yetu, tuweze kukunja vichwa vyetu, tuweze kufungua mioyo yetu, na tuweze kubaki katika unyenyekevu mbele ya Bwana aliyetuzungumzia. Msiwe na haya wakati Bwana anapowaita wa wakuweza kuja, muweze kuja, alisema yule atakaye nikiri mbele ya watu Mathayo kumi makumi tatu na mbili. Na ni hapa ndipo inaanzia, kupitia hii hatua ya kwanza, hii hatua inayofanya ya kuweza kufata Bwana. Sitaki kuweza kuwa niweze ku- kuchelewa sana, wakati Bwana anapozungumuzia anapotuzungumzia wale wanaotaka kufanya hivyo waweze kuja. Niweze kunyosha tu mkono kwa muda mfupi, ili tuweze kuwaingiza katika maombi. Kuna mwingine ndiyo. Asante, asante, asante Asante, asante, asante, asante, asante, asante. Mungu anaona mikono mahali pote, mahali pote, mahali pote, mahali pote. Mungu anaona si mikono, Mungu anaona mioyo. Haleluya, haleluya. Moyo mpendwa, ndugu mpendwa, mpendwa dada mpendwa. Hata ukiwa na kitu fulani ndani mwako. Hata kama ukiwa na kitu fulani ndani mwako, uiambie Yesu. Uiambie Yesu, yeye ni rafiki yako ndani ya huzuni. Umwambie iwe huzuni yako yoyote, ugonjwa, huzuni tabu. Nani anayetaka kuweza kufanya mazoezi yake mwenyewe pamoja na Mungu leo? Nani aliye na hitaji? Dio, oh, Mungu atubariki sote pamoja. Mungu atubariki sote pamoja una walio karibu yako ambao unaweza kuombea, ikiwa yoyote leo jioni hii, nyosha mkono wako, nyosha moyo wako, nyosha sauti yako kwa kwa Mungu aliye hai aliye hapa leo, ili aweze kujibu na aweze kuokoa na aweze kuponya, aweze kufungua, aweze kubariki na kubatiza kwa Roho na kwa moto. Nani aliye hapa leo ili aweze kuanza kazi mupya kupitia damu na neno na Roho. Haleluya, haleluya! Mupokeye yale ambayo mumeomba katika jina la Yesu Kristu, sasa katika jina la Yesu Kristu wa Nazareti. Haleluya! Haleluya, haleluya, utukufu na heshima kwa Mungu aliye juu mbinguni, na salama duniani ndani ya watu wanaompendeza. Haleluya, is ishakafanyika, God Mungu alifanya mambo makubwa, da wo mahali ambapo neno linapata uzima God, na mahali napo ambatanisho kwa imani, mungu anatenda hapo hapo. Mungu hatendake hivyo er, lakini er er, mungu hatendi kesho, mtu hatatenda mungu hatatenda kesho, mungu hatatenda kesho lakini hatatenda leo leo, mahali ambapo neno linakuwa hai, anaokoa anaponya anatenda anafungua hapo hapo anatenda. Haleluya, haleluya, jina la Bwana lisifiwe. Haben wir alle verstanden? Tumeelewa sisi sote kwamba tunaishi ndani ya siku zisizoweza zisi ku, zisizoweza kulinganishwa na siku za Sodoma na go, Gomora, zisizoweza kulinganishwa. Tumeelewa kwamba tunaishi katika siku ambazo zinazolinganishwa na Sodoma na Gomora tunaishi katika siku zinazolinganishwa na siku za Loti. Tunaweza kuelewa kwamba tumefika katika wakati ule. Tumekwisha kulinganisha na kuona yale, yale ambayo yasha kufanyika katika siku za Loti, na Bwana aliweza kujifunua ye mwenyewe kwa Abrahamu, na malaika wawili wakaenda kwa Loti huko Sodoma. Na kisha Bwana kaambia Abrahamu, namna gani naweza kuficha rafiki yangu yale ambayo shakufanya? Nani anajua habari hiyo? Bwana alikuwa amegeuzia mgongo hema, mahali ambapo Sara alikuwa amecheka, alikuwa hamuoni, na alikuwa ndani ya hema nyuma yake. Na Bwana akasema, Abrahamu, kwa sababu gani Sara amecheka? akafunulia Abrahamu mawazo ya moyo wake na yale ambayo iliyokuwa ikifanyika nyuma yake. Hiyo kitu moja kilifanyika ndani ya huduma ya Yesu wakati alipokuwa nabii mwana wa mutu, na hiyo kitu moja kilifanyika ndani ya huduma ya ndugu Branham ndani ya kizazi chetu. Kuna makanda mingi, mamia na mamia za audio na kuna mamilioni ya washuhuda kuna maelfu na mamilioni ya washuhuda. Kwa ajili ya hiyo, tuliweza kuambia kweli hapa duniani, mwana wa mtu ahifuniwa kutoka mbinguni. Haleluya, haleluya, Bwana asifiwe na tukuzwe. Haleluya, haleluya, utukufu kwa Mungu. Bwana Utukufu kwa Mungu.