Katika niliona kwa macho yangu mwenyewe nikaona ile mawe ambayo wakati mtetemeko wa dunia ilikuwa, nikaona ile mawe yenyewe ilianguka kutoka kule Tucson. Ni neema kusudi, kwa kwa mamlaka ya kiungu ni uweze kufikia kusema ya kwamba hii nafasi yake ni hapa ni, ni mwelewe hivi lakini Dieu, mwenye kusaidia Mungu atasikia neno la ata Dieu, Mungu autres, wale wengine wote autres, wengine wote wataenda bila kuheshimia wateule. Hawawezi kudanganywa na wala, ile inadumu wala, imara wala, ya kwamba kanisa familier, ndio kanisa ndio tegemeo tena msingi ya ukweli, na ya kwamba hakuna hata uongo moja au kosa moja au kutokuelewa moja ndani ya kanisa la Mungu aliye hai ambayo itaku, et, itaweza hata kukua au inakuwa na haki ya kukua hata kutokuelewa moja lakini kama vile Bwana mwenyewe alizosema, uwatakase katika ukweli yako, neno lako ndio ukweli. Turudie tena mara yingine kuandiko ya kwanza ya Ufunuo sura ya kwanza, tunapasha kuwa na heshima mbele ya neno lililoandikwa, na tunapasha tena mara yingine ta kuisema tukikazia ku mwaka elfu moja mia kenda makumi sita na tatu ku mwezi wa tano ku mwezi wa tatu, Bwana akutoka ku kiti cha neema, mwana kondo akutoka ku kiti cha neema yote ambayo ndugu Branam ilikuwa ileile ambayo ile Yohane aliona ku kisanga ya Patmosi, na yote itatendeka wakati wakati yenye saa ya ile jambo itafika, ndugu namu iye, yeah, akusema kwamba ile imekisha kufika lakini tunashukuru Mungu kwa ginsi kati ya ufunuo ya mambo yale yote na utimilifu ya mambo hayo yenye haiyafanyika bado, tuko tunaonesha tofauti ya mambo waza kwanja tungelihubiri ya kwamba mambo yote imekwisha kumalizika, Bwana amekwisha kushuka na ya kwamba iko ananja dai haki yake juu ya walio kumbolewa, na wandugu wale wote wakwetu wanafuata tu matamshi ya ndugu Branamu na kuifanya mafundisho, sababu wanawaza ya kwamba ya wanawaza ya kwamba yote imekuisha kutimia. Naweza kukumbuka vizuri wakati yenye kunakuwa ndugu alisikia katika kanda ya kwamba Ufunuo kumi imekisha kutimia sababu ndugu Branham alisema tu ya kwamba malaika anarudi hapa kudunia, wakati malaika wa saba wa kanisa iko hapa kudunia. Na kisha wanadai ya kwamba ikiwa nabii Branham alisema vile, basi inapasha kutimia na ni hapo ile fujo kubwa. inuwenu mikono yenu mwangalie kumulango na mumkaribishe malaika wa Bwana, anashuka sasa, anashuka katikati yetu. Hapana mara nyingine tena, hapana, tuseme mara nyingine. Tushukuru Mungu wetu kwa ajili ya eh, nuru ambayo ametupatia kwa neema yake kwa gisi tunafanya tofauti kati ya ufunuo ya mambo hayo yote na, na wakati ya kutimilika kwa ile mambo kwa, kutimilika ile ambayo tumefunuliwa. Tunashukuru kwa ajili ya ile kukuwa na ile kiasi tena, katika eh, hii shairi ya Biblia ya ufunuo sura ya 22 mbili kumustara kumi na saba, 17, Ufunuo sura makumi mbili na mbili kumstari ya kumi na saba, na roho na bibi harusi wanasema, mchumba wanasema, wanasema kuja, naye mwenye kusikia aseme kuja, naye mwenye kiu aje, na yeye anayetaka atwaye maji ya uzima bure de... Lakini si pia hapa inahusu jambo kanisa lo muhimu, roho na bibi harusi, mpaka kwa wakati wa mwisho mbele ya kurudi kwa Yesu Kristo wateule kanisa liloteuliwa le, linaitwa le lina so e, mchumba wa bibi harusi Hapana mke, hapana mume, lakini mpaka wakati wa mwisho wa, anakuwa tu mchumba. Ninagiza kwa wandugu wote wafunge vinywa vyao na wapatie Mungu sheria na wasahihishe na kurudilia mambo gisi navyo andiko ndani ya Biblia. Tuseme tena ile mara nyingine, hapa katika sura ya mwisho ya Biblia, sura ya 12 mstari 17, hapa mstari 17 na Roho na mchumba wanasema oh, kuja nitakuonyesha e, mchumba mke wa mwana kondoo. Je, je, inakuwa vigumu kuelewa pale wakati inafunuliwa? Inakuwa ina, e, kuikubali kuwa na kiasi yote inapasha kufunuliwa, hata mtoto mdogo anapasha kufunuliwa jambo hili, na itakuwa mwepesi kwake kuelewa jambo hili. Kisha harusi ya mwana kondoo, kuja nitakuonyesha mchumba tena muke wa mwana kondoo. Ni kusema wale ambao walikuwa wachumba wamekuwa sasa, ameitwa sasa wame, sa, muke anaitwa muke kisha ile harusi. Mungu amepanga kila kitu kwa nafasi yake, na tunashukuru mambo yanapashwa kusemeka kwa ajili ya ima, mafundisho yote ya uongo yenye iko inapuliza huku na huku mahali kote, wakati ya kusahihisha imefika, na ye, yule aliye wa Mungu atasikia neno la Mungu na atakubali, na hatasikiliza matafsirio mafasirio ya watu ambao hapa toka huku na huku wanaingiza mafikiri yao ndani ya neno na inaomba wawezi kutii neno na kupatia e, sheria na heshima kwa Mungu, na kuacha neno la Mungu libakie linasimama imara. Ufunuo makumi na mbili mstari kumi na munane inasema nindia, Nina shuhudia kila mtu akiyaongeza, kama mtu akiongeza kitu fulani kwa hii maneno ya Biblia, kwa hii maneno ya unabii, Mungu atamuongezea mapigo haya yaliyoandikwa katika kitabu hiki, ndiyo aliyoandikwa ndani ya kitabu hiki. Wandugu na wadada, Hakuna cha kuongeza, hakuna cha kupunguza. Hapana, hapana kuingiza mawazo yako kwa siri, lakini kuamini gisi inavyoandikwa. Tena mstari kumi na kenda, mara nyingine tena kukazia pale: na kama mtu yeyote akiondoa lolote katika maneno ya unabii wa kitabu hiki Mungu atamwondolea sehemu yake katika kitabu cha uzima na katika ule muji mtakatifu, ndizo habari zake zimeandikwa katika kitabu hiki. Mungu anasema maneno ya kweli kabisa, na hivi tunashukuru kwa gisi tumepewa neema ya kukubali ile uhakika ya maneno ya Mungu. Na hivi wandugu na wadada wapendwa, muombe kwa ajili ya wahubiri wote wa neno, muwaombee wapewe neema ya Mungu ya kutembea katika uhakika na kujitiisha chini ya mkono ya nguvu ya Mungu. Basi bakie watu ya kiburi na kuvimba vimba na kuwazia ya kwamba huduma ya kipekee na kuwazia wako na ufunuo lakini, kama upulizio yako haitembei na neno la Mungu, weka ile ufunuo yako pembeni na acha usahihishwe, na mchunge kabisa ndani ya mioyo yenu ile uwito kubwa ambayo Mungu amewaita na ambayo inafungamano na kazi ya kiungu. Tena baadaye kwetu, wandugu na dada wapendwa sisi ambao tumekwisha kusoma ya kwamba ninyi mumekuwa taifa teule, tuseme tena mara nyingine, wateule walikuwa hata mbele ya kuumba kwa dunia, wametayarishwa, wamewekwa kusudi wafike kuona utukufu ya Mungu. Matayarisho kwa ajili ya ile siku ya utukufu. Sasa ku, ni kuiishi katika matendo, niliwambia ni, ni, ni wazi hakika ya kwamba wote katika umilele ni katika umilele tu Njotafikia kuelewa kabisa yote ya kwamba ile mikutano mikutano yenye Mungu ametupatia iko na maana mpaka hata mumilele. Ni, ni hapo njio tafikia kujua ya kwamba yote wote wafundishwe na Mungu na kusikwata mtu atakayesikiliza matafsiria ya wanadamu, lakini neno la Mungu tu katika hali yake ya asili na Kuhubiri katika kuhubiri neno katika hali ya asili, wa ndugu na wadada, mnajua kwamba hatupashe atupa kusema juu ya sisi wenyewe ama kujishuhudia wenyewe, lakini Mungu alifanya kwa gisi uwito ya kiungu ifanyike ama kazi ya kiungu haiko ya lazima kisha hii miaka yote kisha mwaka makumi sita na mbili haikuwa lazima ya kuweza kusema tena ile, lakini kusudi wote wafikie kujua lote ya kwamba ni Mungu alipanga ile iwe hivyo, ya kwamba ujumbe ya kiungu ifikie kumisho ya dunia, ipelekwe mpaka kumisho ya dunia, na ya kwamba Mungu amepanga ndugu Branham kwa gesi neno lilofunuliwa chakula ya kiroho iwezi kuwekwa mugala hapana, mara moja tu, lakini alipana agizo kwa ndugu Branamu kwa kuigabula, na kisha baadaye, nabi anasema ujumbe itaenda ku mataifa kutaifa ingine, na kisha Bwana anapana mamifano wasa ndugu na watoto wapendwa, ninaisema kabisa, hapana kwa hiari yangu, lakini inaonekana kama vile sasa, ninashuhudia ninashuhudia, kwa kiasi Bwana kwa neema yake alifanya N ni kuna tofauti kubwa wa kwamba kusikia neno na kulipokea, lakini wakati shairi mwa Biblia inatangazwa kwa sauti ya kusikilika na Bwana mwenyewe na waziwazi wazi, shairi inatolewa na unasikia kwa masikio yako ya kimwili, mnajua uoga gani kwa wakati ule na kuwa lakini Bwana Mungu ye mwenyewe alifanya kwa gisi ile iwezekane na alitangaza agizo kwa kinywa chake, na akapana kazi ya kwenda muji kwa muji kwa ajili ya kuhubiri neno lake, na akasema uweka chakula katika gala tena baadaye ugabule. Na mnajua kwa kipekee wa ndugu zetu wa, wale wa palik, wa hapa Krefelde kwa mwaka makumi sita na mbili, mnajua akisi tuliweza kuweka ndani ya depo tukajaza mu maetagere machakula ya kwamba kutakuwa kutakuwa njaa yenye itakuja na tunapashwa kuweka machakula mu madepo, na mnajua kusudi tupate kuishi na tukaona kwamba hakukukua njaa yoyote na hakukukua magumu yoyote ya njaa. Nikaenda kule Amerika nikauliza ndugu Branham na ni hivyo jibu ikakuja, ya kwamba umeelewa vibaya, ulikuwa na waza ya kwamba njaa ya kimwili itakuja na mkaweka machakula kule, machakula za kawaida, lakini Mungu atatuma njo njaa kweli ila itakuwa njaa ya kusikia neno la Mungu. Nikusema chakula ambao unapasha kuweka ndani ya depo ni, ni ujumbe uliofunuliwa kwa wakati huu, na hatutaingia mu mambo madogo madogo ya mambo haya. Naweza kuwapatia mambo madogo madogo, lakini kuna tofauti kubwa tue. Mungu tuzungumzia kwa njia ya Biblia, ni kweli na maandiko hii inaposemekwa kwa sauti ya Mungu mwenyewe, na munajua ya kwamba wakati alipozungumza nami nilitoka katika mwili na nikajiona mwenyewe kisi minalala ku udongo na nikasema, Bwana, mwaminifu hawatanisikiliza nilikuwa kwa ngambo ingine nje ya mwili wangu na ningeweza kujiona mwenyewe gisi ninavyo lala pale kwenye kitanda, na nikaona gisi minanyorosha mikono na kusema Bwana Mungu, hawatanisikia wanakuwa na yote katika uwingi. Na kisha baadaye jibu ikasikilikana: mtumishi wangu, siku itakuja ambao watakusikiliza Mungu ameshurulika kunamna ya kipekee kwa ajili ya mambo yote, na kisha baadaye jina lake litukuzwe kwa njia ya, ya nabii wake akahakikisha hii kazi. Tunashukuru kwa gisi kweli, tunajua tunaishi sehemu ya mwisho ya mambo ya wokovu, na tunakuwa na sehemu kwa hii kazi ya mwisho ya kugabula chakula wote mnajua pia 19, jambo iliyotendeka siku kumi na kenda mwezi wa kenda 2016, mwaka wa makumi 2020, saba na sita 2020, kule Edmonton 2020, kama vile nawezi kuisema tena. Wakati ndugu Barablis ilikuwa e siku ya posho moja, akaniuliza akaniambia ndugu Frank eh, huduma yako ambayo inajulikana mudunia mzima ilipasha kuwa na andiko fulani ndani ya Biblia kama vile huduma ya ndugu Branham. Niliweza kutupilia ile ulizo, nikamwambia nyamaza, nyamaza, nyamaza na kusi mimi, mi siko fanatiki hapana, hapana. Ile ilikuwa siku ya posho asubuhi kwa saa ine saa tano pale. Lakini siku ya yenga siku ya yenga tena asubuhi, oe, wote mnajua ushuhuda yangu jua eh, ilikuwa ikiangara pale, nilikamata Biblia yangu tu huku mkono na kwa nguvu zote, mnasikia sauti yangu, nikasikia sauti, mtumishi wangu nimekupanga kusudi ugabule chakula kwa wakati nayofaa faa kufatana na Matayo makumi mbili na ine mustari ya makumi ine na tano mupaka ku mustari ya makumi ine na saba Haleluya! ni kutoka kwa Mungu, ni kutoka kwa Mungu. Jo, Mungu alipanga vile ya kwamba tume tumepangwa kupeleka ile ambayo Bwana amefunua kwa njia ya huduma ya ndugu Branham. Kila kila somo ikwe juu ya anguko ya mwanadamu, ikwe juu ya mpango ya wokovu, ikwe juu ya uhungu, ikwe juu ya ubatizo, yote kwa msingi kila somo yote ya Biblia imehubiriwa, na tunaweza kwa hivyo kuhubiri mashauri zote za Mungu, na sote ambao tunasikia kwa sasa na wote wanaosikia na kuamini kwa moyo wao wote, na hiyo ambayo tumesoma katika, hiyo ambayo tumesema katika u... Ufunuo makumi na mbili ya kwamba kutokuongeza kitu chochote na kutokupunguza kitu chochote, ila wacha yote katika utaratibu ya kiungu, kama tu vile Bwana mwenyewe katika utakatifu wake na neno lake takatifu aliweza kututolea nayo. Acha tulete kifupi ya mambo haya, wandugu na wadada. Mungu Mungu ametimiza ahadi yake, alikesha kwa kuneno lake na anakesha juu ya watu wake vilevile ambao wamepokea lile neno lake. Anakesha juu ya wateule kusudi wasifikie kudanganywa, sio bote tuku mwele kundi ya wateule, sababu tunaamini kwa moyo wetu wote ya kwamba Bwana Am, ametimiza moja kwa moja ahadi zake, na tunaweza katika agano kusoma katika maandiko matatu mwa Agano Jipya, iko mu Mathayo sura kumi na saba mstari kumi na moya, ikuwe Marko sura ya kenda mstari kumi na mbili, ikuwe hata ile yenye Bwana mwenyewe monye, monye, moja kwa moja alisema, Elia atakuja kwanza na kurudisha mambo yote mu ile hali ya pale mumwanzo na kurudisha mambo yote ni lazima sana mbele siku ya kuogopesha na ya Bwana ifike. Na ile siku ya Bwana ya hatari ni siku ya hukumu. Siku yenyewe itakuja ikiwaka kama vile moto, siku ambayo Eh, jua itapoteza kuangaa kwake, na mbara mwezi itageuka damu, hata na nyota zitaanguka kutoka juu, mbele ili siku ya Bwana ifike kumwisho mwisho ya siku ya wokovu. Mungu ametimiza ahadi yake, na tunaweza kwa moyo wetu wote kuamini na kuwa na sehemu kwa ile ambayo Mungu iko anafanya ndani yetu amekwisha kufanya ndani yetu kwa neema yake na atamaifikisha kumwisho. Hivi sasa kwa kumaliza, ningependa tena kusoma maneno haya ya ajabu, neno ya ajabu iko katika Timotheo ya pili, kusudi mufikie tena kuelewa vizuri kwa nini kwa nini tunakazia sana juu ya maandiko maandiko maandiko maandiko. Timoteo ya pili sura yake ya, ya ine, musikie maneno haya kwa mustari ya kwanza, ni ninakuagiza mbele mbele ya uso wa Mungu na mbele ya Bwana Yesu Kristo ambaye atawahukumu walio hai na walio kufa, na kwa kuonekana kwake na kwa ufalme wake hapa hapa hii maneno mbili mshairi inasemekwa mushairi mmoja ina, mu, mu wa wakati ya kuonekana kwake, wakati atakapokuja na wakati ya ufalme wake, ni kusema wakati atakapotia ufalme yake. Hii maneno maneno matukio mbili yote yanasemekwa mushairi mmoja lakini, hapa ya lazima inakuwa kwa ku, kuhubiri ku, neno ninakuagiza mbele ya Mungu na hiyo ni neno ambayo Ma Marseille, kule Marseille, Marseille niliweza kuambiliwa, ilikuwa mwezi wa tatu ku mwaka makumi munane na kenda, nimekusha kusema hapa. Ilikuwa saa kumi na mwaya asubuhi, wakati mazoezi ya ajabu iliweza kufanyika na kisha nikarudi tena na mwili wangu. Kisha kwa mara ya kwanza wakaniuliza juu ya mingurumo saba, na kweli nilikuwa sina jibu yoyote, na nipashwa kusema tu kwa ule aliyeniuliza. Na ile asubuhi nikasikia mtumishi wangu simama na usome Timotheo ya pili sura ya nne kama vile zamani Paulo aliweza kuweka Timoteo akamutia chini ya kilapo, ni hivyo Mungu mwenyewe aliniweka na mimi chini ya kilapo. Ninakuagiza ubiri neno kwa wakati nayofaa na kwa wakati isiofaa, ipendeze watu visipendeze watu, we ubiri neno, kazia chini ya kilapo. Ni hivyo tulifanya mpaka sasa, na tunaendelea kufanya vile vile, na Bwana atashurulika na ile mwenyewe kwa wakati inayofaa. Na ni ile inaandikwa kumstari ya pili, ubiri ubiri neno, uwe tayari kwa wakati wote, kwa wakati wote uonye, ukemeye katika upole wote. Hapa inaandikwa wote ambao wanakuwa kwa sehemu ya hii huduma inayoandikwa, tunaweza kuisoma: ukifundisha, hamakia, kemea, onya kwa uvumilivu wote, maana wakati utakuja watu hawatavumilia mafundisho ya kweli, hawatavumilia wa waza kwa ajili ya neno, hawatavumilia mafundisho ya kweli lakini naamini ya kwamba si eboti tunaweza kuivumilia hata yote tunaofundishwa yote naleta mema kwetu hey. la, agriable, maana watakuwa wata, wata, wata, na kuwashawasha ya kusikia maneno inawapendeza ina, na watazipatia hey, walimu wengi kufatana na kutaka yao watageuza masikio yao toka kweli na watageuka Bwana ameniagiza, ameniweka chini ya hiki hapo, akaniambia nina kuagiza ya kwamba yote kama ambayo wanahubiri mahadisi mafasirio ya wanadamu, lakini si kwa wakati unaofaa isiofa, tunapasha kuhubiri ukweli a kwa wakati wote ni kusema kwa kila mkutano, tukihubiri tukikazia tu neno la Mungu kwa, kwa sababu mbingu na dunia vitapita, lakini neno la Mungu linadumu milele na milele, na ni wale tu wanaofa mapenzi ya Mungu. Tuseme tena mara nyingine ile tuliyosema jana na tunaendelesha leo inahusu kwa gisi tufikie kufanya ma, mazoezi yetu ya kipekee ya wokovu pamoja na Mungu. Haitoshelei tu ile mazoezi andikwe ndani ya Biblia, lakini inapasha kuwa mazoezi yetu ya kwamba kweli kweli, kama vile inavyoandikwa, ile yote ya kiungu tufikie kuikubali na kuisikia ile mbegu isiyoharibika N N kwa sababu neno njo njo, njo mbegu. Wakati tunapopokea roho ya Mungu inakuja juu ya hii mbegu ambayo tumeweka ndani ya moyo wetu, na kisha baadaye anaipatia uzima na uzima ya milele kwa njia ile mbegu isiyoharibika ile ambayo imepandwa ndani ya mioyo yetu, kwa neema yake anaanjisha uzima mule ndani yetu, na ni ile sababu njo maubiri ya kweli neno la, una, la injili ni ya lazima sana, ndio kitu cha lazima sana. Turudile tena neno mara nyingine. Bwana alikuwa akisema mbegu ni neno la Mungu, na kisha baadaye Paulo anaandika anasema, Yakobo kwa kipekee anasema mumezaliwa mara ya pili kwa njia mbegu isiyoharibika ambayo ni neno la Mungu ambalo la linadumu milele. Mwache tena niseme neno nikikazia, ni lazima sana, ni lazima kabisa, katika nafsi chini ya kusikiliza maubiri, kupokea ndani ya moyo mbegu ya neno la Mungu kuhusu okovu. Mtu mwenyewe hakubali ndani ya moyo wake ya kwamba okovu yake imekwisha kutimia, na haya afikia kuingia mazoezi ya okovu wake, mwenye akubali ya kwamba zambi zake zimesamehewa haya fikia kufanya mazoezi ya kusamehewa makosa. Inafaa kukubali ndani ya moyo ile ambayo inahubiriwa katika Injili kusudi ifikie kukuwa mazoezi yetu ya kipekee. Sote tupewe ile neema mbele ya Mungu na tupokee ndani ya moyo mbegu ya neno, na ni hivyo tunavyoandika amini, gisi maandiko inavyosema na tumekwisha kusema ile neno tena mara mingi ya kwamba bwana wetu yeye alikuwa ni mbegu iliyohaidiwa tokea mwanzo tatu kumi na tano mbegu ya Mungu ama uzao ya Mungu itakuya kwa njia ya mwanamke na itaponda kichwa kya nyoka ndiyo uzao ya Mungu na kisha baadaye kuna kuja wakati yenye ahadi neno limepewa kwa Maria na yeye ak, akajibia kwamba mimi ni mjakazi wa Bwana, ifanyike kwangu kama vile ulivyosema. Kitu cha kwanza neno linahubiriwa, mbegu inapokelewa, ahadi inaaminiwa, na kisha Roho Mtakatifu alikuja juu yake na mkombozi akazaliwa. Na ni vile vile pamoja nasi tukubali neno la Mungu la wakati huu, maahadi zote zene ziko ndani ya neno kwa ajili ya wokovu yetu, kwa ajili ya masamaha ya dhambi zetu, tuikubali, tukubali kila neno kwa kipekee, na tuombe Bwana, kusudi mambo anayotuambia yote, aliyotuahidia ifanyike kwetu kama vile anavyotuambia na ile iweze kuwa hai ndani yetu kwa njia ya Roho Mtakatifu wake, kama vile tulivyosikia mkiingilio, tunapasha kurudia lineno, Buana, tuungoza, mupaka, tutoke, mu, ku, kuamini. Tena ile neno Bwana anatuongoza mpaka tutoke kuamini tufikie kuona vile tulikuwa naamini, turudilie tena ile neno mara ingine katika unyenyekevu yote. Tunaishi sasa sasa andikomukawakati mwaka ka Biblia kama vile Musa na Yoshua, kama vile Yohana Mbatizaji, kama vile Bwana wetu ilikwaka tu ni manyakati za kibibilia, wakati Mungu alikuwa akinatimiza maahadi, na njo vile tunaishi muwakati, ni Mungu ikonatimiza maahadi, ametuma nabii wake na ujumbe, na ni hivyo tu mepokea ujumbe toka neno takatifu ya Mungu na kuipeleka mudunia yote, na mwenyeko na masikio asikie, ili ambayo roho iko anambia makanisa. Na pamoja tuko tunashukuru Mungu kwa kisi, tuko na alama wazi ya kwamba tunakuja kukusanyika kutoka mbali, kutoka karibu. Mniambie, fasi gani ile tena inafanyika mara ingine tena hapa Bulaya au mudunia yote ya kwamba watu wa Mungu wakuje kutoka mumakabila manchi mbalimbali kutoka mumamilioni ya makilometri kuja kusikia neno la Mungu na kisha baadaye mainchi zote malugha zote wafikie kusikia kwa wakati mmoja neno la kweli ambalo limepangwa kwa ajili ya wakati huu na kulipokea na kuliamini na kulitii na kujitayarisha kwa, kwa ajili ya ile siku ya utukufu, na wataona siku ile. Na sisi tumepewa garanti ya kwamba tumeamini tunaamini ahadi kwa ajili ya wakati wetu huu, ambayo ina inaenda dunia mzima mbele ya kurudi kwa Kristo, na ni hivyo waliokufa katika Kristo watafufuka na walio walio hai watabadilika. Ile yote itakuwa uhakika na kama ni maandiko tuliamini tutatoka mukuamini tunafikia kuona kwa kisi, Mungu ye mwenyewe anatupatia ile garanti kwa wale wanaoamini kwake. Sifa, heshima, utukufu mutoka mumilele yote hata na milele, amina. Tusimame, tusimame, saa zingine tuombe, wale wadada dada wetu wawili Nadhani wako na wimbo, wanaweza kuja na kuimba. Wanaweza kuja na kuimba hivi. Tutakunja vichwa kwanja, vichwa vyetu na tutaingia katika maombi, na ninaomba kwa moyo wangu wote mukubali, na wasihi mukubali kila neno ndani yenu, kusudi Roho Mtakatifu afikie kuipatia uhai ndani yenu. Na kusudi maandiko igeuke kuwa ufunuo kwa neema ya Mungu, na kwamba isi tu isikuwe tu tukuwe tu watu wakusikia na kusahau, lakini ya kwamba neno la Mungu likae ndani ya mioyo yetu na litimize mapenzi yake ndani yetu. Ninakubali. Je, nanyi mnakubali? Sema ya sema, Bwana Bwana, ninakubali, nakubali yote uliofanya kwa ajili yangu, yote tumesoma asubuhi ya leo, mi naikubali, uliifanya kwa ajili yangu, yote ulioniambia, yote ulioni aidia, tuliisoma leo na ninaikubali, mi naikubali. Na ile inastahili kwa kila mmoja wetu, na kubali yote unayosema Bwana. Tusikie sasa wimbo huu. no mashangilio ya ushindi mkono wa kuume wa Bwana na inuka, mashangilio ya ushindi inashangiliwa, inashangiliwa, tumeshapata ushindi kwa njia ya damu kwa sababu nguvu ya kushinda iko ndani ya damu. Kuzimu na shetani wameshindwa. Mkono wa kume wa Bwana neinuka, mkono mkono wa kume wa Bwana nainuka. O ninyi wateule, mulalamike, mushangilie kwa furaha. Mkono wa kuume unaonyesha nguvu zake. Mkono wa kuume wa Bwana inainuka, inainuka. Ushangilie kwa furanyi muliokombolewa, mwana kondo ameshinda kifo. Oh, mkono wa kuume wa Bwana inadhihirisha nguvu zake. Mupaze oh, sauti kwa furaha nyinyi muliokombolewa mwana kondoo ameshinda kifo. Aleluya. Aleluya. Amen. Amina. Amen. Amina, na ile inabakia imara tenel, milele na milele. U, mkono wa kuume wa Bwana inasimama. Wakati enye tunaingia katika maombi hivi, tunahitaji kuleta mahitaji zote juu ya magumu ya kipekee, mashida mbalimbali, sio boti tungaliki kwa hii dunia na zaidi mu majamaa, na hata katikati ya watoto wa vijana. Mbale, mbale neno la Mungu linasimama na mnaga ni njo kijana mbale, atachunga kipo, njia yake kuwa safi katika si Zaburi mia kumi na kenda il... na parole de Dieu ni mpaka tu akitembea mbale. Katika neno la Mungu akitembea kufuatana na neno kufla lako, tunapenda pia watoto wetu wote vakuwe tayari na wote ambao wanakomaa wanaokomaa mu majamaa za waamini wasifikie tu papa mama kwa bana ni kazi ya kazi ya sana juu ya neno la Mungu. Wanapenda nende kukanisa, lakini Mungu afikie njo kutia ndani ya moyo ya batoto, kwa sababu nyinyi vile vilevile munahitaji uzima wa milele kusudi mufikie kuishi milele na milele. Et vous, na muwaze kwanza, waza kwanza neno moja ambalo e, neno tunaambia wa vijana chune, wote watoto wote muweze kuwaza jambo hili, kunyakuliwa itafanyika, na kisha baba yako mama yako habako tena. et puis vous, kisha weye weye umebakia kitu kwa nitatendeka, ni kitu anitatendeka waza kwanza kidogo kitu nitatendeka pale. Kutakuwa kaisa kupoteza matumaini pale, utalilia hata milima utalalamika, milima muniangukie la, la tard. Wakati yako itakuwa mepita na milima takatala, lakini kusudi ufike kujua aumbi na kufatana na ma Matayo makumi mbili na tano kutakuwa kuchelewa kubambikira bapumbafu lakini, tunaomba kwa jina la Bwana ya kwamba mu majamaa zote Dieu, Mungu agi, afikie kutenda kazi que, na kwamba wote washikwe na roho ya Mungu mwenyewe kushikwa na roho ya Mungu mba, baba na mama wamepitisha muda ya salama pamoja nawe, wanapenda waishi nawe katika utukufu. Narudia tena neno hili, watoto kama pasipo wazazi wanabakia bila Mungu, bila tumaini yoyote, bila imani yoyote kudunia ya kwamba ile siku hii siku ya leo ikwe siku ya kuamuka toka usingizi. Tusikwetu tunapokea mafundisho kwa ajili ya waamini, lakini ya kwamba sote tuchukue kusudio kwa ajili ya Bwana. Wale ambao wachukua kusudio wakamate za kusudio wakamate kusudio, kusudio, kusudio yao leo kwa ajili ya kumutolea maisha yao, kumutolea moyo wao, kusudi wakati atakaporudi wakati atakapoita walio wake. Sasa kwa isa wito yake iko nasikilikana na mtu yote, mwenye anajibia hii wito yake atasikiaka pia ile wito, wakati atakaporudi akisindikizwa na ile sauti ya malaika mkubwa na ile baragumu ya Mungu hivi napenda tu kwa moyo wangu wote kusema kwamba sote ambao sasa wanasikia neno, na kwa kipekee wa vijana wote batoto yote pia neno ambalo tunasema kwa wandugu wahubiri. Nimepata mawito mingi kutoka telefone wa frizide na mahali kwengine kwengine ya kwamba Bwana Mungu na abariki kila wandugu wote wa wahubiri, Apariki pia watu wake wote katika maabudu. Tumeimba wimbo imba, inasema ndani yangu mimi sina kitu chochote kwa uwezo wangu mwenyewe. Hello, yeye ni mushindaji na mkono wake wa kuume inainuka hivi, tunaimba kama vile nilivyo, sina kitu chochote ndani yangu. Haleluya, haleluya Yesu. Asante ndugu konsake, na mwavir, ambao wanapenda uh, watolee Bwana maisha yao ena, na hawawobatizwa bado mwkwane. Dio nyote munaamini, munaamini Bwana nyinyi ambao mnakubali kubatizwa, munaamini mw, Bwana kwa moyo wenu wote, ni neema na tunaweza kukubali ile ambayo Bwana kwa ajili yenu aliweza kuwapatia kwa neema yake na Qui ont accepté la parole, wale kubali qui neno, wote waliokubali neno, wote walikubali pia kubatizwa, kubatizwana gisi inavyoandikwa mumaubiri ya kwanza siku ya Pentekoste, ingali nasimama mpaka leo, wakati ya msingi ya kanisa ya pale kumwanzo unasemeka, tubuni, mukiri, muregrete maisha yenu iliyopita ile muliishi bila Mungu lupesil, mukiri lupesil, de, de, de bile vyote mulitenda vibaya, binye mulitenda vibaya, Bwana nijalie neema mi mwenye zambi, na ile yote mutasamehewa. Lakini nafaa kuikiri, sababu inasemeka tubuni, na kila mmoja wenu ajiachilie aji kubatizwa kwa jina kwa jina, na pale njo inahusu Hapana, kumacheo tatu, lakini jina jina, sababu Mungu mbinguni aliyojirisha kama vile Baba kudunia ndani ya mwana wake na ndani yetu. Sasa kama vile Roho Mtakatifu inakuwa ziirisho tatu ya Mungu mmoja ambaye, ambaye sivyo iko, anamaliza sasa kazi yake. Hivi sasa, wakati nahusu ubatizo pale, haiko mambo ya kubatizwa mwa ile mambo ya utatu. Mambo ya utatu haina nafasi pale, lakini kuna Mungu mmoja wa kweli tokea milele mpaka milele. Saa zingine tulipashwa kusema tena ile mara nyingine, kwa mfano haiandikwe hata mara moja ndani ya Biblia ya kwamba mwana wa milele, lakini yeah, inaandikiwa njo baba wa milele. Jamais, haiandikwe kabisa. Abraham ou bien Moïse, ou bien hakuna hata Abrahamu wala Musa wala nabii mmoja waliweza kuomba mwana wa Mungu mwagano la kale, hawakusema hata juu ya mwana wa Mungu, lakini mwana wa Mungu alizaliwa kama vile tunavyojua mpango ya wokovu na tunashukuru Mungu kwa ajili ya ile kusi, na kwa gisi hii maukweli za Biblia siwezi kuhubiriwa. Ni neema ya Mungu, hapana mwana fulani wa milele. Ile neno akisema kusema Mungu mwana, mwana, mwana, mwana haiandikwa hata mara moja ndani ya Biblia hata mara moja, lakini 26 fois, il est mara makumbi na sita inaandikwa asifiwe Mungu na Baba senior, wa Bwana wetu Yesu Kristo. Munajua wandugu na wada wapendwa, kwa mara moja tu maisha niliweza kusikia sauti ya Mungu. Hapa hatutakuingia si katika uungu kabisa, sababu kwangu ni somo nzuri sana la uungu. Ninajua Mungu kwa kipekee kabisa, uheshima kwake. Tena mara ingine tena nikisema nanyi, muko tayari Seigneur, Dieu tout puissant. Bwana Mungu Mwenyezi. Tunakushukuru de tout notre kwa moyo wetu wote, neno lako halirudi yake bure la kwako bila kazi, lakini linatumika ile kazi yenye liacha unalituma, na tunakuletea mahitaji yote dans toute ya kanisa yote, dans toute ya kanisa yote na tout kutaniko, tout yote, kutaniko yote kila le shida yoyote kila hitaji yote tunakuletea ewe Bwana. Na hivi sasa tunakuomba kwa ajili ya hao ndugu wanakubali kubatizwa, mpendwa si Bwana wetu uwe pamoja nao, na hii ikwe siku le sikwe leo siku ambayo ulifanya kwa ajili yao kuna namna moya ya kipekee kwa, basi kwako Seigneur fidèle, le Dieu hey, Mungu ta soin, ta soin mwa kweli Mungu mwaminifu kwa kuheshima pamoja, tunakushukuru kwa ajili ya alliance, damu ya agano jipya, kwa ajili masama ya masamaha ya dhambi, kwa ajili ya kuhesabiwa haki soin, kwa imani tunakushukuru kwa ajili ya uzima milele