Hivi sasa nimepokea mwokozi kwa moyoni mwangu na salama yake imekuwa yangu utukufu kwa Mungu. Mbele ndugu Smith atuombe Mungu tutasoma andiko moja na ninaomba tuweze kusimama kwa ajili ya usomi ya neno la Mungu. Hivi ninasoma mashairi tatu katika kitabu cha Danieli Danieli sura ya kumi na mbili Mstari ya ine Danieli kumi na mbili mustari ya ine Lakini wewe Danieli, funga maneno haya, anatia kitabu muhuri hata wakati wa mwisho, na wengi watakimbilia huko na huko na maarifa yataongezeka. Mstari pia ni respondi, va, Daniel, akajibu kwenda Danieli na hakuna hata mwovu mmoja atakayeelewa mambo haya, lakini -di watakaokuwa na akili wao wataelewa. Sifa zirudilie Mungu na ashukuriwe tu. Je, tunaishi kwa hii wakati wa mwisho kabisa ambao Biblia inasema ha hapa? Je, Bwana hakufunua masiri zote za maandiko kwa njia ya ujumbe ya mwisho mbele ya kurudi kwake? Je, hatuna sehemu kwa mambo haya? Gisi tunatoa tunatoka kuisoma ya kwamba wengi watasafishwa, wengi watasafishwa na kuwekwa kando. Je, hakutufunua hakujifunua kwetu? Wandugu na wadada, tunaweza kwa moyo wetu wote kushukuru Mungu kwa gisi tumepata sehemu pia kwa kazi yenye iko wanafanya leo. Basi pamoja atubariki magharibi ya leo, na ninaomba ndugu Smith awezi kuomba pamoja nasi. Baba wa mbinguni, tunakupigia sante kwa kisi tokea wakati wa zamani ulitangulia kusema mambo haya mbele, na kwa hiyo wakati tuko tunaishi tunaweza kuona ye mambo inatimia mbele yetu mbele ya macho yetu, ile maonabi yote e, Mungu mkubwa, yote ambayo inabaki tunajua ya kwamba pia nayo itatimia kwa sababu tuko tunaishi kumwisho kumwisho ya wakati kabisa. Na tunakuomba e, Mungu mkubwa, utupatie pia neema, kila mmoja kwa kipekee, mkubwa na mdogo aliye koman na wote ambao wanambatanisho nasi, utubariki sote pamoja katika utimilifu ya neema yako yi, na utujalie neema yako kusudi, kusudi tusikuwe na mashaka ndani yetu, Bwana, yote ambao tutapokea kuhusu neno lako gisi inavyotoka mkinywa chako, tunakushukuru na tunakuomba tuna utubariki na mdunia yote ubariki fasi yote watu wa kote kwa watu wako, kwa wanakusikiliza. Ubariki pia e Bwana midomo ambayo utasema kuipitia, ushushe neema yako kwetu sote tunaosikiliza, na utupatie kupo, kubali na kupokea kukurudisha shukurani, e Bwana mbinguni. Kama wewe ujifunue kwetu, nani mwatakutukuza kama vile tulivyosoma, utujalie neema yako Bwana, ya utufanyie neema yako oh. E na ubariki ee Mungu, amina. Hivi tunaweza kuketi, tuimbe tena wimbo mbili tatu avec, euh, Tuanze na namba tano tano, tano. Namba tano. Tunatukuza Bwana Yesu Kristo na kumshukuru na tunatangaza upendo yake kwa wakati huu yuko kule Arabi Saudite kule Dubai, alienda katika safari. Mungu ambariki kule kule. Turki tunasalimia ndugu Joseph, kule Armeni tunasalimia wale wa ndugu wawili na wadada ya Megui na kanisa ya ya Musukuru na kwa kumaliza salimio ya kutoka kule Afrika, Afrika ja ya Kusini ndugu Chali Chali Zimelane ndugu zime Zimelane ndugu Selende ndugu Leonat ndugu Tabo ndugu Lupondo Fred ndugu Motika. Ile ilikuwa ni masalimio za wale ambao wanambatanishwa de nasi. Mungu atubariki sote pamoja, magharibi ya leo soir. Na kuna pia ujioni ya leo e, walio tutembelea katikati yetu kwa kipekee, ndugu Andre na ndugu Vava. Mungu atubarikisie bote, tuimbe tena was, wimbo huu amini tu amini tu, kwa sababu tunahitaji kukua na imani mu mambo ambayo Mungu yuko anasema. Sote tufikie kufaa mazoezi na neema ya Mungu. Tutapata hii mambo mawili, ile chakula ya magharibi na ubatizo, kusema meza ya Bwana na ubatizo, na ningependa, tunapenda kwamba tuna sie pote tufikie shaba, kwa sababu ile ni lazima sana iweze kutimia. Yeye ambaye alianja kazi yake ndani yetu Anapashwa na kama haya anza basi, acha basi, afikie kuanza ile kazi yake magharibi ya leo, kwa neema ya Mungu. Na narudilia tena neno hili mwenye alianza kazi yake ndani yetu ataimaliza mpaka kwa ile siku ya utukufu ya kuja kwake ndani yetu na ningilipenda pia merci kusema asante kwa ajili ya masalamu zote ambazo tumesikia na tunapenda tena kwa kipekee kabisa ndugu Miskis, Claudio Miskis. Claudio Miskis. Et aussi na pia ndugu ndugu yetu Olek, Olek. kwa kule Portugal qui, pour toute na kwa ajili ya Afrika mzima kwa ajili ya Bresil mzima tafadhali. Kwa neema ya Mungu pale tunakuwa na maemisio ya televisheni tokea huku na huku mwaale nchi, na kwa hii mwisho ya juma hii kuna zaidi ya watu karibu elfu tatu zaidi ya elfu tatu kule kaskazini ya nchi ambao wanakusanyika na tunahitaji kwa kipekee kabisa kubasalimia na hapa sasa, wako wanatufuata wanatusikiliza, na tunashukuru Mungu Bwana kwa ajili ya milango zote ambazo zimefunguka, kwa ajili ya mioyo yote ambayo imefunguka na kwa kwa kisi ameweza kutupatia uwezo na malugha zote na mataifa zote mo, zote baunganishwe nasi na hivi tunasalimia pewa ndugu zetu ambao wako hapa, wale ambao wamekuja mara ya kwanza. Mungu Bwana awabariki kwa kipekee kabisa. Na kwa nini, kwa nini kufanya safari Ku, ku, kusudi tu ukuwe tu hapa kwa hii siku ya mwisho ya juma. Tuko hapa karibu mainchi zaidi ya makumi mbili na tatu zimekusanyika hapa. Ni nani angeweza kufanya eh, safari ya elfu mwa na mia tano ya kilometri mu, mugari jutu akuwe afike mahali fulani hakika Bwana. Bwana aliahidia kutakuwa njaa njaa ambayo atatuma njaa ya kusikia neno lake takatifu, na tunashukuru tamela kwa gisi ile wakati imefika, na wandugu wengine wote ambao wako hapa leo. Kwa kipekee wandugu wote wahubiri, Mungu awabariki kabisa fasi yote kwenye mnakusanyika, kwa kipekee ndugu Oscar, Ndug Oscar ki, années, ambaye tokea années, miaka mingi miaka mingi alikuwa naonganisha nasi pale tokea Jeffersonville na Bwana amemjalia neema, amemsaidia. Mungu akubariki ndugu Oscar. Ndiyo oui, Mungu abariki kabisa pote kutoka utimilifu ya neema yake, kwa sababu kwa kuwa sote kila la la mmoja, mmoja, mmoja, mmoja na nafasi yake, kila mmoja, mmoja na kazi yake ambayo anapaswa kutimiza, na ni hivi basi tunaingia mara moja katika kuangalia neno tumekwisha kusikiliza kama vile kiingilio eh, somo, kichwa ya somo tia maneno haya muhuri, ya uweke siri mpaka wakati wa mwisho, na hivi wengi watasafishwa na kuwa weupe na wengi watawekwa kando na wataelewa mambo haya na watapata akili na watatayarishwa kwa ajili ya ile kurudi kwa Bwana wetu Yesu Kristo, na kwa ajili ya ile Mungu amefanya kwa gisi se kilete, se kilete, se kilete promi dans promi ile ambayo aliahidia mumaunabii za Bibilia. Kwa hiyo wakati wetu maharibifu yote, na Bwana anasema ataponyesha vidonda vyake, na jua itawaka tena mara saba hata na mbara mwezi itawaka kama vile jua inavyowaka. Ni hivyo Mungu aliitabiri katika Isaya na hata baadaye tunapoangalia mashairi ingine yote ya Biblia kuhusu tu kurudi ya Israeli mu nchi yabo ya ahadi na hata ile Bwana wetu aliyosema, Israel alikuta Israeli kama vile ndiyo sivyo kama vile e, mtini ndani ya jangwa. Na baadaye Bwana alikamata ile mfano wa mtini, tunapoangalia e, yote le ambayo inatendeka mwe le wakati wetu na hata mma masomo mbalimbali, ndiyo tunaweza kuelewa yote tuna ambayo inafundishwa, nimekuta Israeli kama vile mtini ndani ya jangwa na kisi tunavyoona ile yote ikitendeka, ila wakati imefika, na ni kwa ajili ya ile, ndio ile wito kwa kutengana kwa kutoka, ni lazima sana, ni lazima sana kabisa. Tunaishi katika dunia hii lakini hatuko wa hii dunia. Ki, hatutabadilisha kitu mu vyote vyenye vinapitika kudunia. Vyote vyenye vilitanguliwa kusemekwa mbele vitatimia, hata na ile ukengeufu kubwa itafanyika, na tuliona wa teolojia waliwaza ya kwamba Mungu si Mungu, haiko mwanaume haiko mwanamke, iko wawili tu mara moja. Ile yote ni makufuru. Dunia inafikia wapi? Na ile yote ambao wanaisema kwamba anaisema yi, kwamba Ukristo tumefikia wapi? Kuhali ya nje inakuwa udawa, na watu wanaimba mawimbo za kidini na um, usomi zinasomwa lakini watu hawaamini tena hawaamini tena te ile ambayo maandiko inasema kabisa. Na ningependa kwa kipekee leo kusema tena juu ya Abraham Abrahamu, kama vile baba wa imani Bwana, sivyo? Bwana alimzungumzia kwa kipekee na mwamini Mungu, ce que le Seigneur, ile ambayo Bwana aliyoahidia, sivyo iliweza kutimia kabisa. Na sasa sisi nile uzao ya Abrahamu, uzao ya kiungu, uzao ya ahadi, na tunaamini kila neno lote la ceke, Mungu ile ambayo nimeona kwa kipekee kwa wakati ya Musa de, Exode, chapitre 4 kutoka katika kutoka sura ya ine mpaka kutoka sura ya kumi na tatu wito ya Musa ile kutoka ya taifa ya Israeli inaonyeshwa kwamba unikusanyie watu wangu na alienda kwa Farao na akamwambia hivi asema Bwana acha taifa yangu watoke. Akapigwa mapigo kumi, na baadaye ile siku kubwa ikakuja, e ile siku kubwa ikakuja, e ambao mwana kondoo akachinjwa, damu ikamwangika na vizingiti vya milango vikapakaliwa damu na Bwana akatosha watu wake. Na hivyo wa ndugu na wadada, ningependa tu nisome mashairi mawili kuhusu mambo hayo katika Kutoka sura, sura saba, Kutoka saba. Na hapa hii maneno ya ajabu, ile ya kazi ambayo Musa alipewa na Bwana inaandikwa hapo katika Kutoka sura saba mstari ya kumi na sita na utamwambia Farao, Bwana Mungu wa Waebrania amenituma kwako pour akisema avec pamoja na ahadi, pamoja na ahadi. Ndugu, anasema acha watu wangu waende. Ile ni agizo, ilikuwa cela, ni agizo ono, na ikatamkwa, na ikageuka kuwa uhakika. Na kisha anaendelea kusema kusudi wapate kunitumikia jangwani. Natazama hata sasa, hata sasa, hukusikia hukuonyesha utiifu. Wapendwa, tunashukuru Mungu de ce que, kwa kisi aliweze kushurulika en fait. Que alifanya kwa gisi se wote wafikie wafike kutiishwa kusudi mapenzi ya Mungu itimie. Lakini ya lazima ambayo ninayo ndani moyoni mwangu nayo moyoni mwangu sasa hapa ni katika Kutoka o, sura ya kumi na tatu Kutoka kumi na tatu Kutoka kumi na tatu. Verse 21, kwa mustari ya makumbi na moja na makumbi na mbili. Bwana akakwenda mbele yao mchana mchana katika nguzo ya wingu kwa kuwaonyesha njia, kwa kuwaonyesha njia, kwa kuwaonyesha njia, na usiku kwa nguzo ya moto. Bwana mwenye alikuwa anatembea mbele yao kwa kuwaangazia, ili waende wakitembea muchana na usiku, muchana na usiku. Amen. Bwana alikuwa akitembea mbele yao. Kisha tena tunasoma mstari makumi na mbili, nguzo ya wingu haikutoka mbele ya watu mchana, wala nguzo ya moto haikuondoka kwa mbele ya watu usiku, wakati wa usiku Baki ila Bwana alikuwa akisindikiza watu wake, watu wa agano yake rachetis, watu ambao walikomboa, aliwaita kutoka, aliwaongoza kutoka liberty, katika uhuru yote kwa ajili ya kumtumikia. Na ile ilikuwa ya ajabu le kabisa le ni ya kwamba mchana Bwana alikuwa anatembea mbele yao ndani ya nguzo ya wingu na usiku katika nguzo ya moto, kwa kuangazia watu wake busiku na no mchana, kusudi wafike kutembea watembee munjia ambayo alikuwa akiwaonyesha. Wandugu na wadada, hatuwezi kufanya kitu kingine isipokuwa tukushukuru Bwana wetu hatuja tukusikia kuhusu mambo ambayo Mungu amefanya kwa wakati wetu, kwa ajili kama vile watu waliokombolewa na kufunguliwa kuliitwa kwa kutoka, kama vile watu ambao wametosha, ameongoza kutoka, ametutosha ni kusudi tena atuonyeshe njia ambayo tutatembea ndani usiku na mchana kumwaka mwaka makumi tano De, wakati nguzo ya moto suspendu, ilikuwa ilishuka juu ya kichwa cha ndugu Branham na hata wapiga picha wakaweza waka kupiga picha la, suite. Ni hiyo basi ni lui, lui, ni wengi walenda kwake, na ndugu Branham alikuwa pale kwa hotel kwa wakamwambia je, unajua juu ya kichwa chako kuna nuru nuru sio ya kawaida ambayo iko na moto ndani yake, ilikuwa juu ndugu Branham. Ndugu Branham akasema ile haiko kwa ajili yangu, ni kwa ajili yenu, njoo ile imefanyika. Na kisha baadaye picha picha ikatumwa huko Washington na Dr. John siku makumi na kenda mwezi wa kwanza mwaka wa kumi tano akahakikisha, ya kwamba ile nuru ilikuwa nuru sio ya kawaida, imeshuka kweli, na haingekuwa vile aingekamatwa kwa, kwa pare ya foto hivi. Mungu, kitu gani! Kwa hiyo wakati wetu amefanya taifa yake imekusanywa na Mungu ametumikisha ametumikisha, ndugu Branham kusudi ujumbe ile ya asili i, iweze tena kuwekwa juu ya kinara na taifa ya Mungu wafikie kukusanyishwa. Na kwa moyo wetu wote tunashukuru Mungu kwa kisi nuru imeonekana tena kwa wakati wa magharibi. Na, tumeandika ile mwei barua ya mwisho hapa. Ndugu Branham aliweza kusema sana juu ya ile andiko, nuru itaonekana wakati wa magharibi. Na a, nuru imeonekana, Bwana ameangazia njia njia ambayo tunapasha kutembea ndani na hii mikutano miwili wa ndugu na wadada inapashwa kufanya kwa gisi ule wa mwisho, ule wa mwisho, mwenye haya kamata kusudio yake kwa Bwana afikie kukamata ile kusudio leo, na afike kuamini kwa moyo wake wote, kumwamini Bwana Yesu Kristo, ye mkombozi wetu na ambaye pale kumsalabani Golgota alimwanga damu yake na akalipa bei na akasamee makosa yote piché na, na kwa neema yake il, il ametupatia ile upatanisho, kama vile kitu kya pili ile kufanyika mupya ile kusaliwa mara ya pili kwa njia ya Roho ya Mungu, ile kusamehewa kupatanishwa tena na Mungu ilifanyika kwa njia ya damu ya mwana kondoo, ila baadaye kunakuwa ile kuna kwa ili, ili uzima mpya ya Mungu kwa njia neno na Roho ambayo inakuja kwa njia neno na Roho. Neno ni mbegu ambayo muna imani ndani yake, tulisema ile, wandugu na wadada ya kwamba Maria alipokea ahadi na Roho Mtakatifu akakuja juu yake na mwana wa Mungu akazaliwa, ni vile vile pamoja nasi vile vile. Nini ambao amkukua watu wangu ni vivyo. Hosea anasema mutaitwa wana wa Mungu, Mungu aliye hai, mumezaliwa kwa njia ya Roho Mtakatifu kutokana na neno la Mungu ambayo kama vile mbegu imepandwa ndani yetu na tunaangalia kwema miaka yote imepita. Jana pia niliweza kusema jambo hilo kweli. Kunapita miaka makumi tano na tano ilikuwa mwezi wa kumi ku mwaka elfu moja mia kenda makumi sita na nne nilipofanya safari yangu ya kwanza ya kimishonari kule end luyantou, na katika yote Branham ungefanya safari kwenda huko ende. Huyu ni mutu ambaye utakuwa unaenda kuangalia, Mungu amembariki sana huko ende. Eh, siku ya yenga asubuhi nilibatiza watu mia moja makumi mbili na kenda kwa jina la Bwana Yesu Kristo, na ndugu Paulo akabatiza pia. Ninasema hayo mambo wa ndugu na wadada, tuko tunaangalia, tunaangalia ile muda mrefu ambayo tumeweza kubeba neno la kweli la Mungu tunaangalia mdunia mzima wote ambao wametembelewa kwa neema ya Mungu muda wao wa miaka yote, na wamesikia wa ile mambo Mungu ametwaidia na kuiamini. Napenda tena niende katika Warumi chapitre, Warumi sura ya kwanza verset, hapo hapo ile mashairi ya pili tutaisoma kusudi mufikie ku kujua maana ya ile kupokea uwito kupokewa kazi kubebeshwa muzigo mbele ya mungu aliye hai maana yake nini na kubeba neno lake takatifu wa roma sura ya kwanza mstari ya kwanza na ya pili paulo mtumwa wa yesu kristo aliitwa kuwa mtume aliyewekwa kuhubiri habari njema ya Mungu, habari njema ambayo iliyoaidiwa kutoka kwa Mungu kwa njia ya manabii wake katika maandiko matakatifu, kutoka kwa Mungu kwa njia ya manabii yake katika maandiko matakatifu ile inakuwa na nguvu kabisa, wa ndugu na wadada, si Paul. Ikiwa Paulo tena anaendelea kuandika kusura ya nne e di, anasema ana kwamba imani inatokea kwa mahubiri kusura ya kumi tafadhali, na mahubiri nyimbo inatoka muneno la Mungu la mahubiri haitokee matamshi ambao watu wameelewa vibaya na kutafsiri vibaya, lakini maubiri la maubiri ya kweli ya neno la kweli la ujumbe, de la de ujumbe de ya injili ya milele inapashwa kutokea njomu neno la Kristo, neno la Mungu ni hivyo, naandika katika Waroma kumi mstari kumi na saba, kusudi imani yetu itembee sawasawa na maandiko na tufike tufikie kwa wale ambao wameongozwa kutoka, wale ambao wamewekwa kando, ndio apatokea pale, wale ambao masiri zote ambao zilibaki zimefichwa mpaka kumwisho wa wakati, ambao zimefunuliwa sasa kwao. Na tunaishi kweli kweli wakati wakati ambao Daniel alitabiri, na kwa neema ya Mungu, yote ambayo tumesoma imetimia na hata yenye kuhusu ile ubatizo ya maji aizuru ni yote, kama vile siri anguko ya binadamu na ukombozi yetu, yote imefunuliwa kwetu. Ni nani basi angefikia tena kusema, malaika wa Bwana alisimama ndani ya chumba yangu na kuniambia Jour, yote ambayo ilitendeka ile ile siku asubuhi, pamoja na nyoka, pamoja na Adamu, si namna gani anguko ya mwanadamu iliweza kufanyika? Euh, charnel, corporel, kupitia ile hali ya kimwili, na ili neno kuzaliwa hapa ni lazima sana kama Bwana wetu kama vile mkombozi iye alipasha kuja na kumpitia yeye, inasemekwa kwamba wewe ni mwana wangu, leo leo leo nimekuzaa. Pale kule ilikuwa ni adui alizaa mubustana Edeni, lakini hapa ni Mungu katika gano jipya amezaa, kusudi kusudi arudishe tena mtu katika ile msimamo yake ya kwanza na kumupatia mm, kufunguliwa Haleluya! Tunarudia tena hapa katika Waroma sura ya kwanza mstari ya tano Palu: katika yeye la tulipokea la neema la na utume pour kwa sababu gani? kwa kuleta kwa so jina la lake kwa kutii im, katika imani mataifa yote Hii ndio sababu kabisa maana na shabaha de Dieu, ya Mungu de ya maubiri yote ya Bibilia ni bon kwa ajili ya kupeleka wote mata, wa mataifa kwa utiifu kwa jina lake, ni kwa sababu ya ile njo leo tunapenda sababu tutashiriki kwa ajili kwa, kwa ajili ya kusamehewa dhambi zetu, na yu yule ambaye am, kweli kabisa katika kuhakikishwa amekubali Yesu Kristo na ana ile uhakika ndani moyo wake ya kwamba nimepokea neema ya Mungu, mimi nimekuwa mali ya Bwana, makosa ma yangu yote yamesamehewa yote yote ambayo ilikuwa zamani haiko tena leo. Kufikia kujua yule ambaye anapasha kukuwa na sehemu kumeza ya Bwana, anapasha kuamini kwa ile yote ambayo Mungu ametupatia tokea pale kumsalaba Golgotha gorogota, Mungu alikuwa ndani ya Kristo, na akapatanisha ulimwengu na ye mwenyewe na kwa ajili ya ile tunaweza kuenda tena katika Isaya makumi tano na tatu hukumu yetu ilianguka juu yake kusudi tufikie kupata salama na kwa njia ya vidonda vyake tunafikia kuponyeshwa magonjwa ile ma, a, malipizi ambayo ilipashwa kuanguka juu yetu imeanguka juu yake na wale wote ambao wanapenda wawe na sehemu kwa hii meza ya Bwana wafikie kukubali kabisa Bwana buwa kama vile Mwokozi wao wa kipekee, na kwa moyo wao wote waamini ya kwamba upatanisho masamaha imefanyika na damu imemwangika kup kupitia ile amekubali ambao Bwana ametupatia kwa neema yake. Hivi Paulo anaandika tena katika Waroma sura ya kwanza hapa tena kwa kipekee kua njia mstari kumi na sita wa Roma moja mstari ya kumi na sita anasema: kwa maana sioni haya wa ajili ya habari njema ya Kristo kwa sababu ni uwezo wa Mungu hata wokovu kwa kila mtu anayeamini kwa kwa muya, kwa Muyuda kwanza na kwa Muyunani vile vile. Ainsi na hivi kwetu kwe kwe sisi, kwa ajili ya mtu yeyote anayeamini injili ni nguvu la ya Mungu kwa sababu injili en... ndiyo kiini ambayo inatuhubiri mambo ambayo ilitendeka kwa ajili yetu pale Golokota. Injili ni nguvu ya Mungu. Na kama vile Paulo angeweza kusema, sipendi kujua kitu kingine katikati yenu isipokuwa Yesu Kristo, Yesu Kristo aliyesulubishwa. Na angeweza kusema, nimesulubiwa pamoja na Kristo, haiko tena mimi ambaye ninaishi lakini ni Kristo anaishi ndani yangu. Ile ni ya ajabu kabisa ya kwamba magharibi yaleo ile ifanyike, wandugu na wadada, hatusomake tu kusomasoma i maandiko, inapasha geuka kuwa uhakika katikati yetu na mumaisha maisha yetu, na mataifa zote, malugha zote, mudunia yote, ku Australia kule Nouvelle Zelande, ni kule njoo juo naanziaka na tunaimbaka, sivyo, ndani ya wimbo huyo ya kwamba anatoka mashariki, wanatoka mashariki, magharibi na ni, ni hivyo, ni hivyo. Na sisi tunaweza kuingia ndani ya ile wimbo na kusema tunatokea mashariki magharibi. Hapana tu wale wale wale, hapana, ni sisi tunaweza kuimba. Sisi si, ambao tunakusanywa mbele ya Bwana tunatokea kumashariki, wengine ku magharibi, wengine kaskazini, wengine kusini. Tunatokea Montreal, tunatoka Ottawa, tunatokea huku na huko, kutokea mumaluga zote mataifa zote, kusudi magharibi ya leo ujumbe ya wokovu injili igeuke kuwa nguvu ya Mungu ndani yetu, ambayo inatenda in, mambo yote ambayo ilitimia pale Gologota, ile ambayo Bwana ametupatia tufikie na sie kufanya mazoezi na hiyo kwa njia nguvu za Mungu. Hakuyapita muda mrefu, katika mahubiri moja ya ndugu Branamu ya mwaka elfu moja mia kenda na makumi tano na saba alisema Ilikuwa ni mahubiri ya nguvu ya injili kule ma miaka makumi tano kule, ndugu Branham hakusema juu ya masiri zote, lakini akahubiri aka injili juu ya, ya nguvu ya Mungu chini ya nguvu za Mungu, na kisha baadaye akaita watu kuamini na kuombea watu, na akasema wale tu ambao wanaamini ya kwamba ukombozi imetimia na ikiwa unakuja huku mbele kusudi wa kuombea unapashwa kwanza kuamini, kwamba ya kwamba haiko sasa njoo imetimia, lakini imekwisha kutimia na utarudi na uokovu yako. Umekuja kutafuta uokovu yako, na uponyaji yako imekwisha kutimia sababu, yote pale gologota kumsalaba, yote ilitimia. Umeponyeshwa, umeokolewa na magharibi ya leo unakuja tu kukubali ile wokovu yako mwa ile njia yote ambayo tulipewa tokea pale Golgota. Kwa kipekee wakati tutakapo mega mukate na kubariki kikombe, tufikie katika utimilifu ya imani, tukuwe watu ambao wamekubali ile kwa ile njia, na hiyo kwa njia uhakikisho kwa ile kazi ambayo ilitimia. Ilitimia ya ukombozi, kama vile Bwana mwenyewe alisema, wakati yote mnapokula mkate huu na kukunywa kikombe hiki, mnatangaza kufa ya Bwana Yesu Kristo mpaka wakati atakaporudi. Ile ndio kiini ya mahubiri yetu, kama vile ilivyokuwa vile vile vile kwa Paulo, ni hivyo pia kwetu. Bwana ashukuriwe sana. na hivi ku mstara kumi na mnane inaandikwa katika wa Roma moja mstara kumi na mnane, kwa maana kasirani ya Mungu imefunuliwa kutoka mbinguni juu ya uwasi yote na uovu yote ya watu wa watu ambao wanaofunga Wanaofunga kwa hali ya uovu ukweli ya Mungu, ukweli ukweli wanaifunga kabisa katika hali ya uovu wa. Ndugu na wadada wapendwa, ninaisema tena kwa upya mara nyingine, magharibi ya leo kwangu ni siku ya kipekee, inakuwa karibu, inakuwa kabisa siku ya jubile. Nimeangalia masafari, nimeangalia nyuma, kwa wale wote ambao umetolea Bwana maisha yao muda wa miaka yote, kwa kipekee ndugu Mike ambaye alikuwa a Dubai, na huko tulipata mikutano ya nguvu na akaweza kubatiza watu kumi na nne kwa jina la Bwana Yesu Kristo na Saudi, hivi sasa iko kule Saurii kule muarabi Saudit e, Saudi, Saudi. Na huko anahubiri injili, neno la Mungu katika nguvu ya Mungu kwa mataifa zote na kwa lugha zote. Injili iko nahubiriwa, ni kusema ukweli, haipashi kufungwa, lakini ukweli inapasha kuwekwa juu ya kinara E na iu, kwa neema ya Mungu hiyo, kwa neema ya Mungu tumeifanya kabisa de, de. Katika Waefeso sura ya pili napenda na tena nisome pale Waefeso mbili wa mbele twende tu, tena mu mashairi ingine ya Wakorinto, lakini twende kwanza katika Waefeso sura ya pili mstari makumi tatu lakini Mungu aliye wingi wa rehema, kwa ajili ya upendo wake kubwa ambayo alitupenda, kwa ajili ya ile upendo wake kubwa ambayo alitupenda sisi, ambayo tulikuwa si si to, wafu kwa njia nji, sababu ya makosa yetu ametufanya kuwa hai pamoja na Kristo. Ni kwa neema njoo mnaokolewa. Ni maneno gani hiyo ya nguvu! Tumesulubishwa pamoja na Kristo na tumekufa pamoja naye na, na kusudi tutembee tu tu mu maisha tu mapya na mara kwa mara tena tunazoea kusema neno hili wakati kuna nafasi hii, uzima iko hi ndani ya damu, na ni kwa sababu ya ile ndio Bwana wetu aliweza kumwanga damu yake ya ya kiungu kusudi uzima ya milele ambayo ilikuwa ndani ile damu yake iweze ku kurudi ndani ya kundi ya wale wa, waliokombolewa sisi tumepata neema ya Mungu kusamehewa na upatanisho na uzima wa milele na baadaye tena katika waefeso sura ya pili mstari kumi na nne tunaweza kuendelea tukisoma pale ni ya mzuri sana kabisa kwa maana yeye ni salama yetu waefeso mbili kumi na nne kwa maana yeye ni salama yetu yee ambaye de alitufanya sisi sote tuliokuwa wawili kuwa mmoja, na alibomoa vibambazi vya kati ambacho kilitutenga naye, ile, ile wadui naye akikwisha kuondosha katika mwili wake sheria, sheria na maagizo zilizo katika maagizo, ili, ili apate kufanya hawa wawili kuwa wawili kuwa mtu mpya mtu mpya mmoja ndani yake ai ambayo inalea, akafanya salama hawezi kuwa chanjo ya kukosa salama. Ye ataleta salama fasi yote atakapopita, kama vile wimbo huu inavyosema, wakati salama ya Mungu inajaa ndani ya nafsi yangu, nafsi yangu inatukuza Bwana twende tena katika Waefeso mbili, mumejengwa juu ya msingi ya mitume manabii, na manabii naye Kristo Yesu mwenyewe ni jiwe kubwa adele la pembeni. Wow! Wandugu na wadada wapendwa, tuseme tena hii jambo hili. Oh, tunaishi kumwisho ya wakati wa neema kurudi kwa Bwana Yesu Kristo inakuwa mbele ya mlango. Sasa na ili agizo tulipewa ni kusanyishie watu wangu, kusudi wafikie kusikia, wasikie maneno yangu. Kwa mfano ya Abrahamu ile mfano inapaswa kuwa mbele etu, sisi, kuingiana na moyo wetu sote. Abrahamu ndiye mfano wetu, yeye ndio modele yetu. Aliamini Mungu na ile ikahesabiliwa kuwa haki kwake, kuamini kwa Mungu. Wengi wangapi wanaamini Mungu? Nani anayeamini Mungu kwa wakati wetu sasa? Nayeamini Mungu ambaye anaamini ile maneno Mungu ameaidia ambaye anaamini Mungu amesema. Kwa kuamini Mungu, hata na shetani na anaamini anatetemekaka na, na, kama vile Yakobo anasema, ni kwamba kuamini na kukua mtiifu, ili kuamini na kutii ni vitu viwili vinatembea pamoja. Tena hii shairi ya Mwanzo eh, Mwanzo kumi na tano mstari ya tano na sita. Mwanzo kumi na tano mstari ya tano <mimita> akamtoa nje akasema, tazama sasa mbinguni pute, na hesabu nyota kama ukiweza kuzihesabu. Akamwambia ndivyo, akamwambia ndivyo itakavyokuwa uzao yako Alleluya. Amina Abraham, Abraham, Abrahamu akaamini Bwana na ile ikahesabiriwa haki ikahesabiriwa haki kwake. Abrahamu akaamini Bwana, ile inatembea na Waroma ine mstari ya tatu. Tunaamini Mungu kwa moyo wetu wote, tunaamini ujumbe Tunaamini ya kwamba Bwana aliweza kutoa kazi ambayo igeuke kuwa nguvu ya Mungu kwetu sote na izae yote ambayo tunahubiriwa ndani ya Injili. Na kisha ile, tunaweza kuenda tena mamaandiko ingine na kuonyesha kwamba Abrahamu alikuwa mwamini kabisa na alikuwa. Hapa nahusu njoo kutahiriwa, hatutaingia katika But somo hilo, lakini Bwana alifanya agano ambayo inahitiwa kutahiriwa et applique et na ilipashwa a, a kufanyika pia kwa Abrahamu na kwa wote wa mnyumba yake pour kama vile alama kuhusu kutokana na ile yenye ilitendeka mubustana Edeni. Acha jambo hili lifikiwe kuwekwa mbele, kutahiriwa ikafanyika sababu agano ambayo iliweza kuangushwa iwezi tena kurudishwa. Lakini ile haiko ndio somo yetu ya siku ya leo, yake ya tatu. Andiko linasema nini? Kwa maana maandiko yanasema nini? Abrahamu aliamini Mungu na ilihesabiwa kuwa kwake kuwa haki kwake, na ile ilihesabiwa kuwa, kuwa haki kwake. Wandugu na wadada wapendwa, ninao ni uhaki, uhakika ya kwamba tunaamini Mungu na sababu tunaamini Mungu received... Mungu pokea kuhesabiwa haki la kutoka la kwa mzigo kwa kutimiza yote ambayo aliahidia, hakika kama vile Abrahamu eh, ile Kuchaguliwa, imani, utiifu, yote ilizihirika mu maisha yake. Kuchaguliwa, imani, utiifu, alitoka kule kwa Kaldayo kule Babilone na ahadi na uhakikisho, na kisha baadaye akaambiliwa, toa mwana wako mpenda, unayempenda. Utiifu inafuata ikaonekana mu maisha yake Acha bile bifanyike vile kwetu na sie vile vile, ile kuchaguliwa imani yote onekane umasha maisha yetu, wa ndugu na wadada, na utiifu, neno takatifu la Mungu, enjili, ujumbe wa wokovu, enjili Unjili ya kiungu, injili e, e, iweze kuwa nguvu ya Mungu, kwa sababu inaandikwa tena, hakuna wokovu kwa mwingine, kwa jina lingine Arre na hakuna jina lingine ambalo limepewa kwa watu chini ya mbingu kusudi watu waokolewe kupitia ile jina isipokuwa tu jina la Bwana wetu Yesu Kristo na ile tunaikubali kabisa na tunaamini kwa moyo wetu wote, na tunaomba Bwana afikie pia kutupatia hili mambo. Twende tena, twende tukuseme juu ya meza ya Bwana. Mnajua ya kwamba meza ya Bwana ilifanyikaka wakati ya ile karamu ya Pasaka ilikuwa, wakati ya ile meza ya Pasaka ilikuwa ni ukumbusho kwa ile yenye ilipitikaka wakati ya kutoka, wakati walipotoka Israel ilipo... wakati Israel ilipokula Pasaka ni pale ndio Bwana alichukua mkate na akashukuru, akauvunja, akaumega na hivyo aliambatanisha agano la kale na agano jipya kwa gisi, na tunashukuru Mungu kwa gisi tunaweza na sisi kushiriki karamu namna ya kibiblia kama vile tulivyoitolewa ndani ya neno la Mungu, na tunaweza tena kuenda katika Kutoka kumi na mbili, tunaweza tena kusoma maandiko hayo Kutoka kumi na mbili kusudi sote tufikie kujua kujua mali gani mambo haya yalipo, ya Kutoka kumi na mbili mustari yake ya sita. Kutoka kumi na mbili mustari ya sita: na mtamchunga hata siku ya kumi na nne ya mwezi ule ule, na kusanyiko lote na makutano yote ya Israeli watamuchinja mangharibi watamuchinja magharibi, na mku, mkusan, mkutaniko yote ya Israeli. Hapa wandugu wapendwa, ili kutok, kutok, tosha kwanja, watu wangu tosha, mzaliwa wangu wa kwanza, tena baadaye kisha kutoka Israeli wakaitwa mkutano, ni kusema kanisa, kanisa lote la Israeli, watu waliotoka wakaitwa kanisa na njoo hapa unasemeka mkutano yote ya Israeli kusema kanisa, kanisa limeto kutoka na kusanyiko, mkutano yote ya Israeli watamuchinja magharibi. Magharibi na mnajua kwamba tumekwisha kufasiria jambo hilo, kule Israeli kulikuwa ile kulala kwa jua, magharibi inaanza inaanza na ile kuonekana kwa giza na kuele wakati yote ili wakati jua inapolala kati ya ile magharibi mbili, wele wakati, ile wakati kisha kulala kwa jua ndio zabihu zote zilikuwa natolewa, ni kusema wakati wa magharibi. Na baadaye tunaendelea kusoma sura ya kumi na mbili katikati ya ile magharibi na kiza inapoonekana kwa musara kumi na ponekana, tatu. Baadaye inasemeka na damu si. Itakuwa alama kwenu juu ya nyumba pahali si mtakapokuwa si na damu itakuwa alama kwenu juu ya nyumba pahali, na wakati nitakapoona damu nitapita juu yenu Et wala wala pigo halitakuwa juu yenu kuwaharibu ninyi, wakati nitakapopiga nchi ya Misri, nitakapopiga nchi ya Misri. Kwa ndugu na dada wapendwa, tuseme tena ile hapa ukombozi, ukombozi imetimia malaika wa kuharibu anapaswa kupita pasipo kuharibu. Na magharibi ya leo, sote tunajiweka chini ya damu tukisema, eh, Bwana mpendwa, tunaamini kwa moyo wetu wote ya kwamba ya kwamba ulimwenga damu ya agano jipya na ya kwamba ile damu njo ukovu yetu, ile damu njo ukingo yetu. Na chini ya damu tunayo ukingo na uokovu, na hivyo tena tunaposoma ndani ya Matayo makumi na sita Matayo makumi mbili na sita mstari kumi na kenda na makumi mbili Matayo makumi mbili na sita wanafunzi wakafanya kama vile bwana alivyowaagiza wanafunzi wakafanya yote bwana aliyowaagiza na waka...