Utukufu wa Bwana unazirisha uwezo wake, wakempazi sauti za furaha, ninyi lioongolewa Mtukuze yule aliyeshinda mauti, tuimbe na sauti ya furaha, ushindi katika lile kundi la washindaji. Ushinda kwa damu, kwa maana uwezo umo katika damu. Le monde et dunia na la kuzimu vimeshindwa. Mkono wa kuume wa Bwana umeinuliwa. Mkono wa kuume wa Bwana unadhihirisha uwezo wake na unachunga ushindi. Basi shangilieni kwa furaha, mpaze sauti kwa furaha, ninyi muliokombolewa. Mwana-Kondoo alishinda mauti muimbe ushindi pamoja na sauti za furaha, ninyi so so, muliokombolewa kwa damu yake otrovoa, kwa sauti kubwa muweze kutangaza ushindi wake, ambao upesi tutakuwa katika utukufu. Mkono wa kume wa Bwana umeinuliwa Mkono wa Bwana unazirisha uwezo wake na unalinda ushindi. Mupaze sauti, imbeni na mushangilieni kwa furaha, ninyi mliokombolewa, mwimbie yule mwana kondoo aliyeshinda mauti. Das Lamm das atukuzwe na ashukuriwe Bwana kwa ajili ya wimbo dada wa ajabu ambao dada zetu wawili wanatoka kuimba. Mkono wa kuume wa Bwana umeinuliwa. Mkono wa kuume wa Bwana unaonyesha, unazirisha ushindi na unalinda ushindi wake. Jina la Bwana litukuzwe na liinuliwe. Ni nyimbo za ajabu ambazo na zimeweza kuimbwa. Tunakuwa na shukrani kwa ajili ya ile katika mmoja wa nyimbo hizo ninavutwa nina nina toka eh, ile muji le wa mbinguni. Hiyo ndio matakwa ya sisi wote kantik, na wimbo si wa pili, ninatukuza ile neema ya ajabu ambayo sisi loup, sote ambayo ilitukuta sisi loup, sote atukuzwe na, loup, na loup. Ay, jina la Bwana linuliwe Tunaanza mkutano huu kwa jina la Bwana wetu, na kwa ajili ya hiyo, ninasalimu pia upya wa ndugu na wadada katika ulimwengu mzima ambao wanaungana nasi kwa... Ninawapa salamu za kindugu. Tunakuwa na shukrani kwa ajili ya jana jioni, kwa ajili ya neno lake la samani, kwa ajili ya ujumbe Le dernier message. U, ujumbe ule ujumbe wa mwisho, kumrudilia Mungu, kurudilia neno Dieu, la Revenir Mungu kurudia pale mwanzo. Tunakuwa e tu et, na shukrani ya kwamba u ujumbe tumeuhubiriwa, tumeuhubiriwana, u ujumbe ulihubiriwa na Mungu ametujalia neema yake ya kusikia ujumbe huu na kuamini. Eh, tuliweza kusikia kuhusu huduma ndugu Branham na zile alama mbili ambazo alizopewa kwa ajili ya yo, yo, yote ambayo Mungu katika siku zetu alifanya efe, na iko nafanya tuko. Je, tuko wenye kuwa na, na, na shukrani ndiyo? Na tuko wenye kuwa na shukrani, amefungua macho yetu kwa ajili ya hayo na akili yetu, kuelewa kwetu, roho zetu tunakuwa na shukrani kabisa kwa ajili ya neema hizi zote ambazo Bwana ametujalia. Eh, eh, kwa, kwa ruhusa ndugu Frank, nasoma neno moja la Zaburi kama vile neno la kiingilio. ambaye anajikabizi kwako ambaye anatia matumaini yake Senior, ndani yako. Unihurumie Bwana, kwa maana ninakulilia siku zote. Ufurahishe nafsi ya mtumishi wako Senior, kwa maana kwako, kwa Bwana, ninainua nafsi yangu tu e, kwa maana wewe ni mwema, uko mwema Bwana. E uko tayari kusamehe. Pardon, unasamehe e na umejaa upendo kwa wale wote wanaokuita wa, wa milele. Utege sikio kwa ombi langu la, usikie sauti ya kuomboleza kwangu de ninakuita, kwa siku ya taabu yangu mukijeremani nasema kwa siku ya taabu yangu nilikuita, kwa maana unanijibu. Hakuna aliye kama wewe miongoni mwa miungu Bwana, na hakuna chochote kile ambacho kinafanana na matendo yako. Mataifa yote ambayo unagusa. Ku... mataifa yote ambayo ulifanya yatakuja kupiga magoti mbele yako, kwa maana uko mkubwa De na unatenda maajabu. E, Wewe peke yako ndiye Mungu. Unifundishe njia zako e, Bwana ili ni ili nitembee katika kweli yako. Utayarishe moyo wangu kwa woga, kwa non. kicho cha jina lako je, Nitakutukuza kwa roho yangu sa yote, yote, Bwana Mungu wangu, na nitatukuza jina lako milele, kwa maana uwema wako ni mkubwa anver, grand ulikuwa mkubwa mbele yangu a mon wewe ulikomboa nafsi yangu toka katika lile die, eh, hadeze kwa macho ya wenye tontoma. Kiburi eh, wenye kiburi waliinuka zidi yangu, jeshi la watu wa On ofu ambao wanataka maisha yangu leur penser sur toi. Ha, wana, devant leurs yeux. Ha, wana Mais, mawazo yao juu yako senyor, na ha, wana wewe mbele yao na Mi, wewe ni Mungu wa rehema tena Mungu wa huruma. La, la mzito wa hasira en na mwingi wa rehema na turn uaminifu, unigeuzie macho yako, yako, na unihurumie na umpatie mtumishi wa wako nguvu, umpatie mtumishi wako nguvu na uokoe mwana wa mjakazi tazeri wako. Ufanye ishara kwa faida yangu, ili maadui zangu waione na wapate haya, kwa maana unanisaidia nna na, unanifariji Ee Bwana wa milele, kwa maana wewe ulikuwa msaada wangu, monsol, wangu monsol na faraja yangu som. Atukuzwe Bwana kwa ajili ya zaburi hii hii zaburi. E titre par cette phrase, ina, Dieu ina kichwa ya kwamba ni kus, kusihi Mungu mwenye, ku, mwenye kuweza kuhurumia Père Celeste, baba wa mbinguni, tunafika kwako asubuhi hii tukikutazamia wewe. Wewe. Wewe ambayo unashika yote mikononi mwako unatushika pia ndani ya mkono wako wa kuume. Tunakushukuru tu kwa sababu ulitulinda ce matin mpaka asubuhi hii. Utubariki, ubariki watu wako katika dunia nzima Ta parole. ambao wanataka kusikia neno lako par Us, useme kwa njia ya ili neno lako Usa la damani pasan, useme na roho zetu. Tunajua ya kwamba mambo yote yatapita mbingu on. na dunia vitapita, lakini neno lako linadumu milele e ta na neno lako F, ni lenye nguvu na linatoa kile eh, ambacho linatoa ki, kitu kwa wale ambao waliamini li na linatoa wa kile ambacho lilitumia. Na tunakushukuru kwa ajili ya hili kwa roho yetu yote, na, na tukuone njia zako asubuhi ya leo. Ubariki mahali pote watu wako malade, uponye wagonjwa, uzihirishe uwepo wako kwa njia ya Roho wako Mtakatifu na ufanye kile ulichokiahidi kwa ajili ya siku zetu. Tunakutumainia tena asubuhi hii, umpatie nguvu ndugu Frank, umwongoze um, um, kwa roho wako qui ili aweze kutuletea kile ambacho, ambacho ki, kitakomalisha imani yetu ki, kitajenga kitakomalisha imani yetu, kama vile tusikia katika hii siku za mwisho ya kwamba tunapashwa kuwa na imani kamilifu, na ya kwamba tu, ya na ili tuwe tayari wakati utakuja, na tunatambua alama za nyakati, kurudi kwako kumekaribia sana Bwana ni kama, ni kwa sababu hii sote tunakushukuru Bwana Kristo, kwa ajili ya yote. Amen. Katika jina takatifu la Yesu Kristo de, Amen. Tunaomba sasa ndugu Frank, sa Frank. De tout mon coeur, kwa roho yangu yote ninasalimu wote katika jina la samani la, na takatifu la Bwana wetu. Quel ni kibali ya namna gani hiki ambacho wote katika dunia nzima mm, tunaweza e kusikia na kuona e na kuishi kile ambacho Mungu po aliahidi kwa huu wakati e, no e no na, macho, ye, ye na macho yetu na roho zetu alivifungua ili tuweze kuona e na kupokea katika muda wa hii miaka yote nilifanya sehemu yangu, na nyote mnajua kwa neema ya Mungu, karibu zaidi ya miaka makumi saba niko katika ufalme wa Mungu, na tangu miaka makumi, muda wa miaka makumi sita na mnane nilihubiri neno la Mungu, na katika hii miaka makumi tano na tano ya mwisho Pays, pays nilienda toka inchi hadi inchi, muji hadi muji, bara toka bara, et pour prêcher la sainte et prêcher, ili kuhubiri neno takatifu na la damani la Mungu et comme hier, na kama vile jana Eh, ndugu Branham tuliweza kutaja ile de malaika wa Bwana alimwambia kabisa kabisa, si lors du premier signe, kama wakati ile alama ya kwanza si hawaamini, lakini kwa alama ya pili watakuamini ni wataamini ya kwamba Bwana alikutuma na Mungu a, alizibitisha ali neno que kama vile ilivyotendeka katika huduma ya Bwana wetu, kama vile ilivyotendeka katika huduma ya Bwana wetu ne, vipofu waliozaliwa walipata kuona, viwete walitembea, si viziwi waliweza kusikia. Mimi mwenyewe niliona hii kwa macho yangu mwenyewe Namna gani mambo haya yote yaliweza kutimilika na yaliweza kutendeka? Na Mungu hadhibitishi mutu, lakini Mungu anadhibitisha neno ambalo liliweza kuletwa na ambalo lilihubiriwa na lenye kuhubiriwa. Leo nilipokea miito mingi ya simu kama ka vile haijawahi kuwa pale mbele, kutoka Melbourne, huko Melbourne, Australia, du, kutoka dunia mzima ma, menu, e, mwito ya simu zilikuwa zinakuja kipekee kutoka mujamhuri ya kidemokrasia ya Congo. Wakati wa ndugu walikuwa wakiniambia pre, mahubiri yako ambayo sasa ya siku ya, e ya tatu son, na siku ya sita na siku e, ya yenga juwe ziko yeah, zinasikika kwetu kwa njia ya televizio na radio na moja kwa moja. Moja yako yanatolewa tena kwa watu wote, wakati no tunafikiria au tunawazia wandugu zetu a appele, zaidi pia, ndugu ngonga liita, ndugu nyaki, ndugu wote, ndugu Cecile na tous, hawa wote wanaungana avec nasi avec le na wanaungana pia wana si eh, na bwana kama vile haijawahi kuweko, sauti ilikuwa kubwa na walisema ya kwamba Bwana eh, ndugu Franke, uko unasimama imara, unasimama imara, hubiri neno ambalo ambalo uliweza kutumiwa. Hawajawahi kamwe kunihimiza hivi na hivi. Tunashukuru Mungu katika watu wote, katika lugha zote, tukianzia Ulaya, Afrika, Autrisia na Ucheke, Ucheke, inchi zote mpaka huko Finland, inchi zote za Ulaya aussi, na, na, na pia inchi zote za dunia, ya kwamba wote wabarikiwe kwa jina la Bwana, na kama vile jana, kama vile tulikuisha kuisema Mathayo makumi mbili na ine Wapendwa ndugu na dada zangu, ni neema gani hii, na Bwana Mungu aweze basi kubariki tena leo wakalimani wote wenye kuwa hapa na, qui na qui wale wote wenye kutafsiri haizuru kwenye wako pia, ndugu Etienne Genton, ndugu Jean Lambert Le Ndugu Ervin Pacheco haizuru nani Erant Schreiber, Erant Schreiber, wale le le wakalimani wote Bwana Mungu awabariki, de la awabariki de katika sa wingi wa neema yake. Comme déjà hier wa neema kama vile jana tulikwisha kuitamka mwisho wa nyakati, huko pale, na sisi davant, tum tumeleta ujumbe wa mwisho, yeah, lakini hatuwezi kupita kando ya yale yenye yako ya anapitika katika dunia mzima Menu na kubakia vipofu. Lakini, la lakini, la lakini tunaona kupitia de ile de utimilifu wa maandiko katika watu wa Mungu na miongoni mwa watu wa Mungu tuzubaye katika watu na katika nyanja ya kiroho, na ya kimaumbile na ya kimbinguni na kidunia. Ki tulitaja kusema hapa kudunia, hakuna tena kitu kene kitakuwaka hey, sa vile kilikuwaka pale mbele. Vitu viko sangra, vinaenda vitaenda tena, sangra tena sangra kuwa mubaya tena zaidi eh, hata watu wataanza kuomba mwisho Vien, wataanza jiombea mwisho ikuje, na ya kwamba si yote yenye itatuya juu ya ulimwengu itafikia mwisho, na sote tunajua lieu, ya kwamba ile inatendeka Climatic, iwe zoro ile zoro mabadiliko zoro ya tabia ya nchi au huu ugonjwa ambao unavamia dunia mzima, haizuru ni kitu gani le ile kukos, kukata matumaini. Hakuna mtu tena mwenye anajua namna gani usi, mambo yataendelea so la e, lakini hawana hata suluhisho. Lakini bwana wetu apewe sifa, wakati tunaona katika hiki chumba, ni mara ngapi hapa watu mia munane mia kenda walikusanyikaka ilikuwa kuzinduliwa miaka makumi na sita ilikuja, na imepita, na kenye Bwana alisema ilitimilika, ili unikusanyie watu wangu, ili waweze kusikia maneno yangu. Lakini sasa, sasa le watu le wa Mungu wanakusanyika katika watu wote, lugha na miji juu ya dunia nzima. Et si nous écoutons, na kama tunasikia namna gani docteur Mbie anatuelezea na pia wandugu wengine Dieu, na namna gani Mungu iko nafungua milango theeur, na anafungua roho mahali ambapo la, hakuna la, kitu la, hakuna barabara nzuri hakuna manjia za mzuri Nikule, ni njo watu wako wanasikia wana neno hili, eh, na wanasikia ujumbe wa wana wana mwisho ambao wanakaa katika misitu mi wanasikia neno la Bwana katika wakati huu, na kwa ajili ya hiyo pia Mungu ameshughulikia. Jana jioni tulisema tuli juu ya Mathayo 20 Kat, Matayo makumi mbili na ine na, na tuliweza kutia mkazo tu, ya kwamba yote, yote inapashwa kupangwa, kuna fasi yake kwenye inapashwa kuwa katika eh, maana yake, na kwa wakati, na tukarudia kuile ambayo inaandikiwa ku shairi ya makumi mbili na saba ambako Bwana kama vile umeme atarudi na, Nous na, donc enlevés. Na hivi tutanyakuliwa Sa kwa sababu ya ile yaile njoo naandikiwa sema kufunga, msum kufunga msum msum msum na kufungua jicho, na tutanyakuliwa kwa kufunga Nous na kufungua jicho, na ni hivi ndivyo tutakuwa karibu na Bwana milele. Na vivyo hivyo tulisoma shairi ya makumi mbili na mnane na kisha 29 shairi ya makumi mbili na kenda juu ya dunia e, na wapendwa ndugu na dada zangu, ni vile vile njo ile itatokea pense, na wakati tena ninawazia kile ambacho ki... wa ndugu ambao wako tu wana jidai tu juu ya Abraham lakini hawa hawatumikishe maandiko matakatifu ces années, ya kwamba Bwana eh, hii miaka yote ya kwamba tarehe makumi mbili na mnane mwezi wa pili mwaka elfu moja, makumi sita na tatu ile alama ya mwana wa a watu ilionekana mbinguni a, na wako wanatumikisha hii wingu wali wingu ambayo ilionekana ambamo malaika saba walikuwa wanafungwa mle ndani, wanafunikwa mle ndani, na wanapeleka wana hata ile picha, na niko nayo pale yangu juu, nayo pale mwofisi yangu juu ya lile jiwe, juu ya jiwe lenye kufunika kaburi ya ndugu Branam. Wa Avec la ile picha ikiwa na Ilomisu wingu wa waliweka juu ya lile jiwe la kaburi, De la tombe, eh, na waliandika er, she, the... taz, tazama, tazama alama zue ya mwana wa watu ambao ilionekana on na macho yote yataiona, lakini waliendelea kuandika kwa ya kwamba watu mantohan lakini hawakuandika ya kwamba watu wote wataomboleza kwa sababu ya mambo yatakuya, ile hawaisemaki, ile hawaiandiki, wanaruka ile neno, wanaruka maneno ya yenyeko mshairi mmoja, kama vile tunaweza kusema na mara tatu. Na kama vile mnajua ya kwamba yote inapashwa kuwa na washahidi wawili au watatu, kusudi kwe kwe kweli, na jana tuliweza kusema Iwe ndani ya kapit Mathayo 24, iwe ndani ya Mathayo makumi mbili na ine, ine, iwe katika Marko kumi na tatu iwe katika Luka 20, makuma, makumi mbili na moja mara tatu imetolewa adi. kile ambacho Bwana alisema sedisip, aliambia adi. watu wake akasema. Fanyeni angalisho, angalieni mutu asiwatongoze. Ile ni ndio kichwa cha muhimu sana, kile ambacho Bwana alisema juu ya nyakati zitakaofika, juu ya nyakati za mwisho na juu ya kurudi kwa Yesu Kristo na juu ya wakati ya la ile ziki kubwa na ile ambacho kitafata kisha seduiz, ile ziki kubwa, mutu si asiwadanganye, ndio kichwa cha muhimu cha somo mufanye yeah. Angalisho, mutu asiwatongoze kwa maana wengi pla, wetu watakuja wa kwa jina langu, lakini hatasema wakuja kwa jina langu, lakini watakuja wakijidai di wanasema walitumwa na mimi. Na pale mesemeka namna gani? Bwana alisema yote ki aussi, nespa, ambayo oh itatendeka kisha kunyakuliwa au alama ya mwana wa mtu. Wakati alama ya mwana wa mutu, mutu itaonekana mbinguni kwa ici, wote kama vile imeandikwa hapa Mwangaza ya jua haitaonekana e, so ita, ita e, tena jua itatiwa giza e, na mwezi e, utageuka damu. Tunajua ya kwamba siku ya Bwana inakuja le kuja, le lakini le mbele ya kuja le kwa ile siku alituahidi ya kwamba Eli. atatutumia Eliya nabii na atarudisha roho ya wa, za watoto wa Mungu kwa roho za baba zao kama pale kumwanzo roho za wababa kwa watoto wao, na ile iliweza kutendeka kwa huduma ya Yohana Mbatizaji. Roho za mababa wa agano la kale liliweza kurudishwa kwa, kwa ile ambacho watoto wana wa kiume na, na wa kike, wa kike wa agano jipya waliweza kufanya uzoefu pamoja na Mungu, na sasa kwa upya tena yote inapashwa kurudishwa sasa kwa kile ambacho baba zetu walifundisha na wakaweza kufanya uzoefu wake na kutia katika matendo pale mwanzo, na tunakuwa, tunakuwa na ile maoni kwa jumla, maoni ya kijumla juu ya mpango wa wokovu wa Mungu wetu. Et, na ile tuliweza kuisema tukitia mkazo, wapendwa ndugu na dada zangu, ya kwamba ujumbe huu hu wa kiungi, huu ujumbe wa kibiblia hii injili ambayo inafaa milele itahubiriwa kwa mataifa yote kama wa, vile ushuhuda eh, kama vile ushuhuda Mena encore une chose, sasa tena kingine kitu pour que tous puissent comprendre i, ma douleur. Ili wote wapate kuelewa, yes, uchungu yangu. Hakuna mutu hapa kudunia a, Am, ambaye iko na uchungu kubwa kama vile mimi niko nayo kuhusu ya mafundisho yote ya uongo ambayo yanahubiriwa, ambamo ndugu Branham e, e, e. Aliweza kuu, aliweza lupetan kutangulia lupetan, na wanasema lupetan tu kila siku, nabi alisema Adi. Ndugu Branamu alisema kila siku kila siku Une telle douleur. Uchungu kama huu mpaka hata kufikia eh, la dernière prédication de Mahubiri, yam, yam, mahubiri ya mwisho ya wa ndugu wa uongo ya walimu wa uongo ya kwamba pandan, wakati la, ya kwamba wakati wa kizazi cha kwanza cha kanisa ambamo um, Paulo na Yohana walikuwa yon, sasa ninazani, le, Jean, mtume Yohana ambaye alikuwa juu ya kisanga yon, cha Patmo aliona. Alipokea ufunuo wote na wanadai ya kwamba kwa, kwa sababu imeandikwa dans katika wa Korinto wa pili 11, sura ya 11 pa, ambapo Paulo anaandikia kwa wale waamini wa, wa kweli anasema je, ninawa, niliwachumbia kwa mume mmoja, ni kusema kwa Kristo, la lakini nina uchungu, Je pense que tel que le na nina zani kama vile yule e nyoka alimtongoza Hawa, so na ni vivyo hivyo ninyi nanyi muwe mumetongozwa na yule mchanja la lakini, mufikirie bale wa esla, ndugu wawongo hawafikirie ile kwa sababu wako in chini ya ushawishi mbaya, wiko chini ya uvuvio mbaya, wanadai ki kuhusu kile ambacho Paulo alikuwa anasema zamani. Bibi harusi wa Kristo alichumbiwa na bwana arusi Kristo, lakini sasa mu mwaka 1933 mu mwaka 63 wa wakati ya ufunuo wa mihuri, arusi ikafanyika. Wakati unasikia gisi biko anapiga mikono, gisi gani wanalalamika le ya juu ya ile ndoa yenye ilifanyika On kudunia tangu kufunguliwa kwa mihuri, tunaweza kulia na kuomboleza mbele Sela ya Bwana ile metush. Ile inanigusa kwa kuwa watu wamepoteza vichwa kabisa. And kwa sababu hawakuwa hawa na ujuzi wa kijumla juu ya mambo ya Mungu mpaka leo na ni hivyo hivyo kuhusu ile kichwa cha somo ya kwamba kama vile Bwana, kama vile mwana kondoo wa Mungu amekwisha kutoka juu ya kiti cha enzi wakati wa kufunuliwa kwa mihuri na ameshuka na anadai na kudai waliokombolewa kwa kwa kwa kwa walio wale waliokombolewa walio na hao ndugu wote hakuna hata mara moja. Aa, ndugu wote, mara ingine tena wasome Ufunuo sura ine na Ufunuo sura tano na zile sura zingine zote. Kiti cha enzi cha Mungu, kiti cha enzi cha Mungu, cha Mungu Mwenyezi, na kisha mmoja alikuwa na kaa juu ya kiti cha enzi, wale wazee makumi mbili na ine na wale wenye uhai wane na mwana kondoo alikuwa katikati mbele ya kiti cha enzi. Lakini mbele ya kiti cha enzi, tafadhali hapana mwile mahali patakatifu sana ilikuwa ni mbele ya kiti cha enzi cha neema. Hapa nilileta tena hii picha pamoja nami, ili wote wapate kuona tofauti na wapate kujua tofauti. Kiti cha enzi ni kiti cha enzi cha Mungu, na ninairudilia tena Kateru wale wazee makumi mbili na ine le, le wale wa, wenye uhai wane Du wanazunguka kiti cha enzi na mwana kondoi katikati, lakini kuipicha hii kui picha ni, ni juu ya hapa ni ile sanduku ya agano yenye iko katika mahali patakatifu. Kwa wakati wa neema ni pale njoo damu. Ni pale njoo damu iko juu ya kiti cha rehema, hapana juu ya kiti cha enzi kwenye Mungu anaikala, lakini ni katika mahali patakatifu papatakatifu ambapo ni pale kwenye eh, sanduku ya agano iko pale kwenye sheria ya Mungu, iko ile hukumu ambayo ilikuwa juu yetu ilikuja, na ni pale ndio bwana wetu kama vile mwana kondoo, hapana, kama vile mwana kondoo, lakini kama vile, kama vile kuhani mkuu, mara moja kwa lote dame, pamoja na damu yake mwenyewe aliingia Pour le, ili alete damu juu ya ile sanduku ya agano ou, ili hivi aweze kuvunja ile hukumu yenye ilikuwa na ache neema itawale, na akatuondolea ile hukumu, ile hukumu ya adhabu, na akatupatia msamaha. Hamwezi kufikiria ni uchungu wa namna gani ambao ninasikia yenye natolewa na hii mafundisho mchafu yote, yenye natangazwa mafundisho ya wongo yote natangazwa sasa. La, kuna barua pepe ambayo ilikuja ili na ndani ya ile maili walikuwa naniuliza ndugu Frank kunabakia wakati ngapi ambamo ile mielekeo mbalimbali itaendelea kubakia ndani ya miu, ya miji tofauti na ni mara ngapi ni wakati gani njoo wa ndugu katika miji tofauti wataelewa ya kwamba kwa Mungu kuna mwelekeo tu moja, na ile mwelekeo ya Biblia ambayo ni neno la Mungu na ambao, ile kanisa tu yenye natiwa misingi tu juu ya Biblia na wale washindaji wako si washindaji kwa ajili ya damu ya mwana kondoo kwa ajili ya si mwana neno mwana la ushuhuda wao. Wapendwa ndugu na dada zangu, misi hukumu si, lakini hapa tunaona, la tunaona tofauti -ce que c'est vraiment, Dieu Dye, qui nous a vraiment ni Mungu kweli kweli, njo mwenye alituzungumuzia kipekee au ni neno lake, au neno lake lili liligusa mioyo yetu, au ni mukichwa tu mafikiri yetu tu, njo tulipokea ujumbe huyu, na ni kwa sababu uh, hiyo ndio ndugu Branham alisema juu ya aina tatu za waamini, na, na alisema bila mzao wowote, na alisema bila mzao yoyote: waamini wa kweli the na the wale wanaojifanya waamini wa wenyewe wanajiita wa Kristo na wale wasioamini. Ni kitu gani kinapitika pamoja na wale wote muda wa miaka, wa miaka na the miaka tangu kurudi nyumbani kwa ndugu Branham? walihubiri ya kwamba rujina, atarudi un ya kwamba atakuwa na huduma mu he, ya hema na ya kwamba atabakia ta siku makumi tatu karibu mpaka ka siku makumi ine kudunia. Kama ninawaesabilia eh, ninawaonyesha oroza ya hii mafundisho yote ya le, wongo le, watu wako na wazo lao wenyewe mawazo yao wenyewe. Na upande mwingine amanta, yuko, e, pale pale, ninakuwa mwenye kushukuru Mungu kwa kuwa kuna wandugu ambao kweli wanahubiri lile neno safi takatifu lile la kweli la, ambalo kila, si, wa, wan, kila siku wana, chungu, wana, mahubiri yao inatoka tu mubiblia. Leo wandugu wote ambao, ambao wanaungana nasi na, pamu, na wanaungana na Bwana waweze kukesha kufanya angalisho kufanya angalisho kufanya angalisho, kufanya angalisho kukile kwa ile mafundisho yote ya uongo, matafsiri na mielekomba ya kwamba bile ni vitu vya bikira pumbafu. Wa. Wa, wanaweza kudai yote yenyewe anataka waanguke kukichwa na wasimame kumigulu, lakini mbele ya Mungu hakuna kosa kwa Mungu. Kwa Mungu hakuna mafundisho ya uongo, hakuna mchanganyiko ndani ya neno la Mungu na neno la mutu. Kunakuwa tu neno la Mungu safi na wazo la Mungu safi ndani ya neno lake, na mabikira wenye hekima safi, kama vile Bwana alisema, nitawajulisha ndugu zangu jina lako jinsi ilivyo. Hakika. Kama vile yeye alivyo mwana wa Mungu alizaliwa kwa Roho wa Mungu, na neno likageuka mwili. Na ni hivi ndivyo tuliweza kusikia neno na tuliweza kujali, kuzaliwa na Roho wa Mungu tukizaliwa upya, hakika kwa ajili ya tumaini lililo hai, ndiyo na kukubali ile kukubali hii tangu huu, uh, hii wikendi hii onyo ya, angalisho inasema, anasema fanyeni angalisho. Kama Bwana anasema anasema tufanye angalisho, tunapashwa fanya angalisho, haizuru na kila mtu tusiache kutongozwa na haizuru mutu gani, lakini mufanye angalisho, kwa maana wakati utafika na wakati umekuja ambamo kama ingeliwezekana hata wateule watatongozwa wata wangelitongozwa kwa maana ndugu Branamu, wanasema tu ndugu Branamu nabi nabi nabi, hapana, no, hapana hapana, sisi si, tunahubiri Yesu Kristo Bwana wetu na mkombozi wetu, na tunahubiri msamaha wa dhambi, tunahubiri neno la kweli vrai ile injili ya kweli inayofaa milele, na tunakuwa na shukurani kwa Bwana. Kile ambacho ndugu Branham alisema, mzaliwa wa kwanza alikuwa pale, yeye yule mzaliwa wa kwanza ni bwana na ni yule yule, ule bwana yule ambaye niko a, awe mfalme au kuhani mkubwa au au nabii au mwana wa Mungu au mwana wa Daudi au mwana wa watu Le, le devoirs. Au, a, haizuru yes, ile majukumu mbalimbali ambayo anakamata na anaitimiza, anabakia yule yule ambaye kwa imeandikwa juu yake katika Luka sura 2 na mstari wa 11: kwa maana leo mwokozi amezaliwa kwenu Kristo Bwana. Ki na kila roho ambayo inakiri ya kwamba Yesu Kristo ni ndiye Bwana ni ya Mungu, na, na ile tunaikiri kwa roho yetu yote. Lakini wakati wa uumbaji hakukuwa hakukuwa mzaliwa wa kwanza, hakukuwa mwana wa mtu, hakukuwa mpatanishi, hakukuwa mtetezi. Tafadhali, wakati wa uumbaji alikuwa muumbaji, na ni kwa yeye ndio vitu vyote viliweza kuonekana. Ni hivi ndio inaandikwa yote kuna fasi yake, kwa namna ya Kibiblia. Wakati wa ukombozi, yeye ni mkombozi, yeye ni mwokozi. Wakati ya uumbaji, yeye ni muumbaji. Kwa bibi harusi, yeye ni bwana harusi kwa ajili ya wagonjwa yeye ndiye mponyaji. Kwa wale waliopotea yeye ndiye Mwokozi. Yeye ni yote, kwa yote katika kwa wote katika yote. Place. Na inaomba place. Tuweke mambo yote kunafasi, kuna yake, yake na ni wajibu wa bwana wetu kuiweka mnafasi yake. Na hapa sasa inawambia tena, wapendwa ndugu na dada zangu, katika Mathayo sura makumi mbili na ine hakuandika tu haiandikiwe tu mambo haya yote ambayo tuliweza kutaja, lakini pale pia inafuata pia shairi ya makumi ine na tano mpaka makumi ine na saba. Ile inakuja ah, moja kwa moja mbele ya Matayo makumi mbili na tano. Na wapendwa ndugu na, na dada zangu si, kama, kama ile imeandikwa tu katika, katika Matayo makumi mbili na ine, ndipo tungeliweza kuzungumzia na kuendelea njia yetu lakini kama, 19, kama kulikuwa hii siku tarehe kumi na kenda mwezi wa kenda mwaka makumi sita na tano nilikuwa niko nilikuwa e niko na taka kuchukua Biblia, Biblia, Biblia, nachukua Biblia yangu na jua ilikuwa inang'aa ndani ya ile chumba na sauti ikasikika. Sauti ikasikia mwaka makumi saba na sita tarehe kumi na kenda mwezi wa kenda matao makumi mbili na ine Mutumishi wangu nilikuita kulingana na matao makumi mbili na ine tangu mstari wa makumi ine na tano mpaka makumi ine na saba nilikuweka kwa kuweza kugao chakula kwa wakati unaofaa. Msikie, mnaelewa kenye kinaweza pitika, kenye kinapitika mwakati kama huu, neno ambalo Bwana yeye mwenyewe alikuwa amelitamka kunaisha miaka elfu mbili akalitoa sawa, sawasawa na vile alikuwa anasema ginsi mambo yalikuwa yatapitika na Yerusalemu, na hekalu na Israeli, na ni vivyo hivyo ndio alisema eh, juu ya ile ambayo itapitika katika wakati wa mwisho katika matao makumi mbili na ine, na vivyo hivyo ndio aliweza kusema yale ambayo yatapitika wakati lile wazo la muhimu eh, litawekwa pale katikati na sasa leo haihusu tu kujua ya kwamba unabii za kibiblia ziko zinatimilika pahali pote, na tunaona eh, sivyo? Kama vile jana nilikwisha kusema ile Eh, tunaona uh, katika aviation, safari za ndege uh, katika, train, katika teia, safari za reli juu ya dunia kubahari uh, tunaona katika ulimwengu wote uh, mambo yote yamebadilika, lakini watu wa met Mungu kwake sa yeye. Sasa inahusu kile kitu cha muhimu sana kile sa kitu cha lazima, inahusu lile neno takatifu na la damani la Mungu lililofunuliwa kwa ajili ya wakati hapa, inahusu ya kwamba ili neno ambalo limefunuliwa iwe chakula chetu, kwa mkate tu bali kwa kila neno litokalo katika kinywa cha Mungu. Kenye kilitoka mu kinywa cha die Mungu. Na, na Bwana wetu apewe sifa kwa sababu ameshughulikia yote, na pia ile pia itajike Bwana yule yule ambaye alisema uweke chakula katika ghala Ba, banam, kwa, eh, kwa, kwa ndugu Branam na ni yule, yule, yule, yule, yule ya kwamba ili chakula ambacho unapashwa kuweka ndani ya ghala ni neno la Mungu lilofunuliwa kwa wakati huu na na hili neno le liko ndani ya kanda za sumaku ambazo zimenaswa na katika ujumbe ambayo ziliweza kunaswa katika makanda za sumani, na ungoje kugawa wa ile chakula mpaka, mpaka siku wakati yake imefika. Mnaza wakati je, je, Mungu alipita pembeni kupita kando yangu? Lakini Mungu ndani ya neno lake ametuzungumzia wote na kwa neema yake alituwekea mambo, ametuweka eh, kwa wakati ndani ya neno la, la Mungu na tunaangalia kwa wakati nyuma ambamo Bwana Mungu alitusaidia frère Branham. Tuje kwa kile ambacho ndugu Branham Adi alisema juu ya zile aina tatu yuli. za waamini. Alisema na Ibrahimu, leo ni kwako, ni kwako njo alitolea ahadi, ni kwako, kwa mimi na kwetu ki neno lilo lile ambalo zamani ilikuwa lilitolewa kwa Ibrahimu, kile ambacho Ibrahimu aliambiwa na tazama sasa kwetu sisi kwa siku ya leo ni ile ndio tunapashwa kuelewa ya kwamba Mungu tunaweza, Mungu hawezi kuapa. Mungu akiwa hawezi kuapa kumkubwa yeye mwenyewe, aliapa kwa yeye mwenyewe kuhusu ile ambayo lituahidi, aliapa kwa yeye mwenyewe mwenye, mwenye. na sisi tunapashwa kuelewa ya kwamba ni vilevile kwetu leo na kwa Ibrahimu pia, kwa Isaka, Paulo angeweza kusema ya kwamba Isaka alikuwa mwana wa ahadi, na katika Wagalatia ine wapendwa wa inatuambia kwamba muko kama Isaka watoto oh, wa ahadi hadi oh, kama kila mahali tungeliweza kusema ile na kutia mkazo watoto wa ahadi Bwana wetu kama vile mkombozi na kutokuwa katika yale makundi ambayo wale wanajifanya wanajiita waamini, tusipatikane tu mwile kundi ya wale wenye wanajiita waamini au mwile kutokuamini kwao wakijiita wanaamini, lakini kuamini na kusikia neno la hadi tuliwekewa juu ya hii wakati, kusikia neno lililowekewa kwa hii wakati ambamo Mungu yeye mwenyewe kwa njia yake mwenyewe ataitimiza, na kwa sababu Konza, hiyo ndio Paulo angeliweza kusema ya kwamba kama vile Isaka hunda, ninyi mko watoto wa ahadi. Na kisha katika Wakorinto wa pili sura ya kwanza, ahadi zote za Mungu ni katika Kristo Yesu ziko na kibali ya Mungu na zinakuwa na, hivi asema Bwana, zinakuwa na ndiyo na amina. Je, Mungu anaweza kukana kenye aliweza kuahidi? Je, Mungu anaweza sema kitu kisha ashindwe kukitimiza? Nina Fikiria sasa Isaya, Isaya makumi mbili na moja, sura makumi mbili na moja na musara wa kumi na moja na kumi na mbili. Pale kumeandikwa nini? E Vesh... e, e, ni, ni saa gani ya usiku? E, mlinzi. Isaya makumi mbili na moja, musara wa kumi na moja. De la eh, ee mlinzi, unasema de la nini na usiku le le? Na mlinzi anajibu si ya kwamba asubuhi nakuja na usiku unakuja Kuhu. pia kama unataka kuuliza uliza, mgeuke. Mungu aliweka pia walinzi juu ya mlima ya Sayuni, na pia kwa hii wakati wa neema, ili arifa iliyo wazi ikitolewa na mlinzi, kama vile ujumbe wa wakati wa mwisho, yani arifa iliyo wazi mtumishi mlinzi mtu wa Mungu unasema nini juu ya usiku? Ingali usiku lakini, ingali usiku lakini asubuhi la, usiku nayo iko na kuja. Kama unapenda kujua zaidi, rudieni na musikilize, muongoke na murudie, et nous revenons, na tutarudia tu kwa sababu Mungu alitu koa na, na kila mara iko na kila kitu cha iko na kitu cha kutuambia ja na tunajua ya kwamba ile asubuhi ya, hey, yaman, ya ajabu iko na kuja, utukufu iko na kuja na, te so plus, na usiku hautakuja tena tafum. Na kule hakutakuwaka tena usiku ni neema gani hiyo basi wa si, ndugu si, wapendwa ndugu na dada si, si, kama, kama hapa imeandikwa katika waibrania sura sita mstari wa kumi na tatu wakati mungu akisha kumpatia ibrahimu ahadi ambayo alikuwa hawezi kuapa kwa, kwa mkubwa kuliko yeye akaapa kwa yeye mwenyewe au wakati mungu alik alikupatia ahadi na, au, wakati alinipatia ile ahadi akaapa kwa yeye mwenyewe. Unapashwa kuwa na ushuhuda ya kwamba kile kienye Mungu alikuambia kitatimilika, na hivi kuhusu kanisa litakuwa bila doa wala wama mbele yake, limeoshwa katika damu ya mwanakondoo, likitakaswa ndani ya neno la kweli, neno lililo watawekwa muhuri ya Roho Mtakatifu. Je la Mungu aliapa kwa yeye mwenyewe kwa ajili ya ile siku ya utukufu wa kurudi kwa ke Bwana wetu, na utakuwa tayari, na tunaamini ya kwamba kusema angeliweza kusema na kuahidi na kuwapatia ahadi Esi. Na hivi sasa tukiwa na roho nyenyekevu na moyo uliovunjika, tunasema ya kwamba wandugu wote ambao wako ya kipekee wako na mafundisho ya uongo na wanataka kuzungumzia watu wote, wanataka kusema na watu wote na wanavuruga watu wa Mungu nafasi yote kwenye kuko mafundisho ya uongo. Turudilie tena ingine, bibi Harusi wa mwana kondoo hana haikuwa mchanganyiko. Bibi Harusi wa mwana kondoo anakubali ya kwamba bwana wetu alisema anakubali kinye. Bwana wetu anaikamata bila mzaha, anafanya anaikamata bila mzaha ana fany, ana fanyeni angalisho mtu, kwa maana imeandikwa, mutu asiwatongoze, kwa maana wengi watakuja wakijidai, wanasema walitumwa na mimi na wataubiri hiki na kile, lakini wa, na wandugu wote katika watu wote, lugha na mataifa, wamurudilie Mungu, warudilie kuneno la Mungu. E sa, na ile tunaweza kuisema kila mara upya Mungu ne, ne va Mungu hata weka kamwe muhuri yake juu ya kosa. Ha, hata chukua mukunyakuliwa watu ambao walikubali makosa na ambao walihubiri makosa kwa maana imeandikwa, bibi harusi wake amejitayarisha. Na ni kwa yule bibi harusi ndio alipewa kuvaa vazi jeupe na lenye kung'aa, na ile ni haki ya watakatifu matendo matakatifu ya, ya, ya haki ya watakatifu. Wapendwa ndugu na dada zangu, mi, mi siko mutu mwenye anajua jinsi watu wanachekaka, hata kutabasamu inakuwa nguvu kwangu. Lakini je, wakati ninafikiria hii uzowefu ya yenye nguvu ya kunyakulia ambayo niliishi, na wakati ninafikiria lile kundi ambalo ha hatuwezi kuhesabiwa wote, wanavaa mavazi meupe na wenye walikuwa kijana, na nikatambua ya kwamba kulikuwa mungao moya, ilikuwe na ngara name kukila nguo, nguo ilikuwe na ngara ha, na hakuna hata nguo moja wote, ambao walipita. Pure, ilikuwa ni pure, safi pure. safi pa safi hakuna hata doa moja hata doa moja bila hata nous kikunjo tutakuwa kama wale eh, tutakuwa kisi inaandikiwa ndani ya Biblia tutaonekana vile sasa Sama wakati gani si na namna gani t fanyika tu kama tulibakia tukadumu ndani ya neno lake na tukabakia katika mapenzi yake makamilifu, hatukukubali hata kosa moja au fundisho moja la uongo, kama vile ile wakati ya Paulo alikuwa amekwisha kuandika, na sasa kwa kipekee katika Timoteo wa pili na katika Petro, hubiri neno, utie mkazo kwa wakati unaofaa. Na wa, uonye ukemee na usahiishe na, na utetee kweli. Kwa maana wakati utafika ambapo watu hawatavumilia tena mafundisho ya kweli, watajitenga na kweli. Wapendwa ndugu na dada zangu, tunaviona vikitimilika sasa. Tunaishi mambo haya kwa upande mmoja, eh, eh, tunaona lile kundi la wale walioitwa kutoka, ambao waliweza kuchaguliwa kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu, na ambao katika imani walipokea ahadi za Mungu kwa uzoefu wa kipekee Bwana aliwazungumzia na sisi pia, tunaweza pia katika Matayo makumi mbili na ine na shairi ya makumi nne na tano mpaka makumi nne na saba na kisha mstari makumi nne na mnane mpaka Sharia makumi tano na moja mwende kufanya tofauti kati ya kila mtu mwenye aliitwa na Mungu. Wakati iko natimiza huduma yake, kuna kuwaka mtu mwenye anakuja nyuma yake na anakuja na kitu cha kuweza kuweza kupinga ule mtumishi wa mtu, na njo vile kila mara vilikuwaka, na njo vile mupanga leo vingali vingali Matao makumi mbili na ine na hapa inasema tena kwa kutia mkazo ya kwamba hii shairi ha, haiko tu hii tu sura, lakini kulingana na Mathayo sura makumi mbili na ine, na mustari wa makumi ine na tano mpaka makumi ine na saba Hii ni hivi asema Bwana, na mara ingine tena ni hivi asema Bwana, na ni hivi ndio pamoja na hili lisikio la kawaida kuisikia ah, Ka ama, na, na kama ninaikamata kama vile wajibu ambao nilipewa na Mungu, kama ka vile mubebaji wa ujumbe wa Mungu kuhubiri neno safi na takatifu la Mungu. Na wote ambao wanapinga na ambao wanahubiri kitu kingine, ninataka kuwauliza ni nani ambaye alileta ujumbe muujumbe? Ni nani mwenye alileta le ujumbe Ulaya? Ni nani alileta ujumbe mu Afrika yote? Ni nani alileta ujumbe mwa Moscow, Rusi, Beijing Dairu, na Damas ni nani alileta ujumbe mudunia mzima kwa wakati wa mkuu? Mniambie, mniambie mko wapi? mkie mniona mko wapi? Ndiyo inafaa mara yafaa mara moja tuambia awo watu. Mungu alifanya neema na akafungua milango ya dunia muzima, nye mulikuwa wapi? Kule Abu Dhabi katika inchi zote za Kiislamu kule Pakistan. Dans toute katika India yote mpaka hata Mupaka Korea na pahali pote na kule Indonesia ni nani? Ha, ha, so ni nani mwenye alipeleka ujumbe wakati tundra wa, wa, wa, wa mwisho mudunia mzima duma, Muni, duma. Muniambie muniambie tuma, ni wakati gani njo Mungu alikuita kum wa uliitwa wakati gani? Wakati gani ulipata mwito wa Mungu? Ni wakati gani ulitumwa? Ni wakati gani ulisikia sauti ya Bwana? Watu wamedanganywa wakijidai ni wa Branhamu. Ndugu Branhamu alisema, ndugu Branhamu alisema na wanatumikisha ile juu ya kudanganya na kutongoza, na ninawaambia kile ambacho ndugu Branham aliniambia, chakula ambacho unapashwa kuweka ndani ya gala ni neno lililoahidiwa. Kwa hiyo wakati, kwa maana Mungu atatuma njaa kulingana na Amosi sura mnane na mstari wa kumi na moja kuhubiri na kutakuwa njala ya kusikia neno lake. Na kisha akaniambia weka chakula katika gala. Wapendwa ndugu na dada zangu, ile siko naisema juu yangu, lakini ninaisema ili watu wa Mungu katika katika wakati huu wafanye angalisho, kwa maana kisha kurudi nyumbani kwa ndugu Branham, Mungu hakusima, hakuacha kutenda. Mungu hak ya kwamba tangu kurudi kwa nyumbani kwa ndugu Branamu wakati ndugu Branamu alichukuliwa ujumbe safi wa kiungu injili takatifu na ya kiungu ambayo inafaa milele ilihubiriwa, iliweza kuhubiriwa kwa mataifa yote. Na wakati ninafikiria ni, ni ma station ngapi za televizio ambazo wako na wangapi ambao wanaungana nasi na wanafuata moja kwa moja, haiko tu hapa watu watu n a hapa Krefeld lakini, hali pote, kuko makoneksion kupitia kwa can njia mbalimbali mbali. e, e, si na, na ili kusikia neno takatifu Mungu. Kwa kumaliza, ningelipenda tena kusema hatujue wakati ngapi nga nabakia au hatujue hii wakati tadumu muda gani juu ya virisi lakini, tunachingojelea tena mikutano yeah, tena ikuwe tena itawezekana upya, kama vile tena nilisema jana, tena kwa kutia, mm, kwa kutia mkazo. Tuko tayari mutuite, kama kuna kuwa shida, tuko pale prière, kwa ajili ya ombi tuko pale prière, kwa kuweza kufanya, kufanya kenye kinapashwa kufanyika, kama ni ubatizo wa maji, kama ni kuweza kuweka watoto, kuleta watoto au kubariki jozi la ndoa, tuko pale. E, kwa kufanya tout yote ambayo ni ya muhimu kwa ajili ya kanisa, yote ambayo inahusu kanisa et yenye tunaweza fanya na Bwana Mungu. Le le Mungu le aweze kubariki watu wote na kwa kipekee wa ndugu wote, na mufikirie kile wapendwa ndu, wa ndugu vous, zangu ninyi. Nyinyi ambao hamuhubiri ha mahubiri ya kigeni, nyinyi ambao mlio waaminifu, mfikirie ile, kama Ka vile Mungu no aliuweka, aliagiza hey, kuweka chakula Il a alitumikisha mtu mmoja kuweka ile chakula mgala na akatumikisha mwingine kugaula ile chakula, na kisi ilivyo hakika imeandikwa ya kwamba kile chakula kinagawiwa kwa, wa, kwa watumishi wote wa mnyumba wenye wako kweli kweli na huduma ya Bwana, kwa maana ni wale ndio wako wanahubiri lile lile neno, ni wale ndio wako wanagawa kile kile chakula kama vile Bwana alisema, na ni kwa ile njoo pale watu wanatambua kwamba mtu fulani iko na huduma ya Bwana. Na kwa kumaliza, kuhu alisema kuhu hata ya kwamba nitamweka nita juu ya mali yangu yote. Hakuna hata milki moja ambayo iliachiwa, lakini yote ambayo inahusu kusudio la wokovu wa Mungu inawekwa ndani ya mahubiri na inahubiriwa ndani ya ujumbe na dunia mzima inaweza kuisikia ile. Mi nairudilia tena mara ingine ya kwamba Mungu aweze kurudisha na ajalie neema wale wote ambao walipotoka katika makosa wale, wale, wale ambao walihubiri na wenyewe waliwakubali waweze wote kurudia na kuweza kumpatia Mungu heshima na kuheshimu kile ambacho Mungu alisema ndani ya neno lake, kwa ajili ya hiyo wakati na kile kenye aliweka kwa, kwa, kwa, kwa ajili yangu ile ambacho aliweka kwa hiyo wakati wetu. Mungu eh, kwa Mungu aliye hai apewe heshima, na tena mara nyingine leo e la nashua, katika watu wote, lugha na mataifa, na wataf, wenye kutafsiri wote wabarikiwe na wote wenye kusikia wabarikiwe kwa jina la Bwana, si kama leo kama vile leo sikuweza kutaja wote, kama vile ndugu Baumgartner wa wa pale Swiss Uh, ku Suisse kutoka ndugu mi, mi Nyagi, avok, ndugu Milerna, ndugu Nyagi wa Nairobi, Cecile wa Pretoria, Pretoria, Pretoria. Ndugu Mwamba wa Australia, Australia, kama sikuweza kutaja wote kwa majina yao ndugu Joseph wa Kinshasa, na Kinshasa, na sita sahau sita sahau kutaja ndugu Tati, Mungu alimubariki na alimweka kuwa kuwa baraka kubwa la na okay. Alimutumia monde ili dunia mzima ipokee vyombo pour que tous, ili wote waweze kuungana nasi na kufuata kufuata. Niliona pale wakati uliopita nilikwisha kuitaja vyombo mia munane kumi na mbili vilinunuliwa ili kuwezesha ndugu wote Mwafrika, Asia na mahali pote kwa kuwasaidia kuweza kuungana nasi ili kusikiliza. Ndugu tati iko hapa leo anaweza kuizihirisha. No, notre dieu soit basi aussi, Mungu wetu apewe heshima pia, ya kwamba uujumbe wa mwisho ne plus pute pute haipelekwe tu na miguu tu au kubebewa na ndege, lakini sasa la kwa njia ya koneksyon, kwa njia ya mtandao dunia nzima, juu ya dunia nzima entendu, ujumbe unasikilizwa na unasikika na wale wote ambao walisikia leo kwa roho wamesikia leo kwa roho yetu yenu Abraham, yote waweze kukubali te kama vile kwa ndugu Abraham Apre, kama vile imeandikwa Ibrahimu ki kisha, e Bwana akisha toa ahadi kwa Ibrahimu akaapa kwa yeye mwenyewe, akisha kupewa kwako na kwangu, akisha kutoa kwako na kwangu ahadi, na mufikirie ile Mfikiri, kama bwana kama ile yenye kuhusu Mathayo makumi mbili na ine moja kwa emotion. Moja binafsi anataja mie sikujuaka, si ta sikujuaka na kuweza kujua ya kwamba kwangu Mathayo makumi mbili na ine ilikuwa ni uh, sauti uh, ya vita uh, ilikuwa ni sauti uh, ya vita uh, na matauni uh, na niliweza hata kuhubiri juu ya zile mashairi niliitwa tangu mwaka makumi sita na mbili, lakini hii shauri iliandikwa mbele ya Mathayo makumi mbili na tano, na katika Mathayo makumi mbili na tano imeandikwa kwamba Bwana harusi anakuja, na wale waliokuwa tayari wakaingia katika karamu ya mwana kondoo na ya kwamba pia haya mahubiri yaweze pia kutumika kwa katika kwa wale walio wali naoga ya kwamba Mateo alifunua Mateo makumi mbili na ine. Mateo makumi inaomba sisi sote tuweze kuamini ya kwamba Mungu kwa neno lake binafsi ametuzungumzia na ametupatia ahadi na hata ahadi ya mwisho Ninaenda kuandalia makao na ninarudi kwa kuwachukua kwangu. Aliapa juu yake mwenyewe kwa wale wote, hizi ahadi zote akizithibitisha kwa kuapa yeye mwenyewe. Atarudi na atatuchukua karibu naye, na kurudi kwa Bwana itakuwa uhakika wa kiungu. Haitakuwa mafundisho, itakuwa uzoefu e, na uhakika wa kiungu, au halisi wa kiungu. Wale waliobakia sisi, e tulio hai na waliobakia, mpaka kurudi kwa Bwana, tutabadilishwa bua, na pamoja amele, katika utukufu tutanyakuliwa na tutaenda kumlaki Bwana wale wote wanaohubiri yale mafundisho ya uongo ya kwamba harusi ya mwana kondoo ilifanyika hapa kudunia mwaka makumi sita na tatu watubu, watubu, watubu, waomboleze na kulia na waombe msamaha kwa Mungu na wasaiishe yote ambayo walifundisha ya uongo na, na wamurudilie Mungu. So Mungu, Mungu, Mungu, Mungu na neno lake na Mungu awe pamoja na wote, awe pamoja na sisi kuona maandiko katika utimilifu wake mara ingine tena leo. Bwana ukumbuke, ukumbuke damu ambayo ilimwangika pale kumsalaba pa Golgota mpendwa Bwana wetu So, wale waliopotea katika mafundisho ya uongo katika makosa, kama miongoni mwao muvale watu kuko benye ni mali yako ambao walikubali makosa na ni warudishe Bwana, kwa maana sote tuwe roho moja, na, na watu wote lugha na mataifa utaita watu kutoka ulilifanya. Sasa ushughulikie we mwenyewe mwenye Bwana. Que le dernier message, ya kwamba uujumbe wa papel, mwisho uwe wazi ihubiriwe, mm, kama vile kioo mm, safi bila wazo ya mutu, injili yenye kufaa milele, ili neno la Mungu lilofunuliwa kama vile chakula cha kiroho litolewe juu ya meza ya Bwana e, na ya kwamba wale wote ambao ni watu wa Mungu Wati kama vile mbebaji wa neno lako, ile kazi ambayo ulinipa ili mapenzi yako miongoni mwa watu kwa neema yako ifanyike pia pia, katika jina takatifu la Yesu Kristo, mapenzi yako yalifanyike, yalikuwa ya kuweza kuchukua mtumishi wako nabii, ili kufunua neno lako na kuweza kutujulisha mapenzi yako. Tunakushukuru kwa kuwa uli, uliweza kutupatia hii kuendelea aussi na utatupatia la, mwisho la wak, na kumalizika. Wewe Mungu Mwenyezi, wewe Mungu pekee, wewe Mungu pekee wa kweli si, kwako tunasema si, asante I, 17, ili pia juu ya Yohana 17 mstari wa pili. Kwa hiyo inahusu uzima wa milele mstari wa pili na watatu. Wakujue wewe, na uzima wa milele ndio huu wa kujue wewe Mungu pekee wa kweli, na yule ambaye ulimtuma Yesu Kristo. Mpendwa Bwana wetu, bariki bariki zaidi ya juu ya kila kipimo chote na wazo kuhusu, eh, kwa sababu ya heshima au kicho tulichonacho mbele ya neno lako, utuunge na wewe kwa njia ya imani