La victoire. ushindi du monde, c'est notre foi. Ushindi, unaushinda ulimwengu ni imani yetu Imani, imani ndio ushindi ambao unashinda ulimwengu. Feu saint, moto mtakatifu unapenya ndani yetu, moins mwali wa moto unaonekana wazi juu ya kila kichwa na kule kuvikwa mara tena, foi imani Tukiwa tuna habari zenye ziko kwa wakati, kama vile kwaya imetoka kuimba kwa kutia mkazo ya kwamba imani ndio ule ushindi, ndio ule uwezo kwa ajili ya kushinda dunia. Ombi letu lilipashwa kuwa Bwana, unipatie ile imani kama vile ushindi a le monde. A ilishinda ulimwengu Ibrahimu aliamini Mungu. et nous aussi nous croyons Dieu, na sisi pia tunaamini Mungu. nous verrons l'accomplissement, na tutaona utimilifu wa ahadi Dieu nous a donné, ambazo Mungu alitupatia à kwa, kwa neema yake. Tutaona utimilifu wake. Tunasalimu wote salimu, na wote wanatusalimu. Du monde entier, ote wanatusalimu Kutoka dunia nzima Père Celeste, Baba wa mbinguni tu tunakushukuru kwa neema tuna yako na uaminifu wako ambayo umetupatia katika tupulant, wakati huu wa msukosuko. E, ijapokuwa hivyo Mungu eh, mtukufu neno lako ni lilolilo lilo, lilo, lilo, na linatoa kile ambacho kiliacho nalituma. Na Bwana, tunakushukuru kwa kuwa tu ulituzungumzia, ulinizungumzia na ulisema na kila mmoja, wale wote wenye kusikia. Sifa maabudu na heshima vikuletewe. Tunakuomba pia juu ya jioni hii utupatie Neema yako utupatie roho iliyo wazi, macho yaliyo wazi, masikio yaliyo wazi, ili kusikia e pouvoir, na kusikia na kuona kupokea na, na kuletea heshima na sifa. E Bwana Yesu uwe pamoja nasi, utujalie neema. Tunakuomba pia ujalie ndugu yetu, mpatie ndugu yetu nguvu ili pita miaka makumi tatu sote tuliishi tuli jambo hilo, na pia kutokana euh, euh, na ile vita vikuu mbili vya pili vya dunia, yaani kile kizazi cha zamani kiliona ile magawanyiko ya nchi kugawanyika kwa Ulaya, na kisha Mungu akajalia neema yake ili ile magawanyiko ipate kufikia mwisho ipate mwisho wake na ya Sura kwamba kile kibambazi kibomolewe na ya kwamba ile masinga eh, ma, ma, ma ya chuma nye ilikuwa pale kabomolewa na un, taifa likaungana. Tunamshukuru Mungu Baba kwa ajili ya hiyo wakati tunapotazama sasa dunia, wapendwa ndugu na dada tafens, pendant 20, 45 ans, hmm. cet endroit, muda wa ma miaka makumi ine na tano hapunyo. Mahali hapa kulikuwa mikutano na tuna kwa roho yetu yote tunakuwa na shukurani kwa Bwana kwa hii miaka yote, kwa maana ni hivi ndio vile, ule Mungu mwaminifu, Bwana mwaminifu alisema, unikusanyie watu wangu ili waweze kusikia maneno yangu. Lakini sasa Mungu alitujalia ne, neema yake ili sote katika ulimwengu dunia nzima waweze kusikia na, cette occasion, na kwa yu fursa yu hii nataka kushukuru wenye kutafsiri watafsiri wote wakalimani, na wote lang, katika lugha zote ris, na kuwatakia baraka jure, zenye utajiri za Mungu na e, ili kutegemezwa na la hekima la Mungu awezi kuwapatia. So ile haiko vyepesi kutafsiri qui a Beaucoup traduire, yule ambaye alipasha kutafsiri mingi ile ambayo nataka kusema namna gani zile lugha zinaweza kuwa tofauti grâce, lakini Mungu anajalia neema yake ili wote ambao wali wa Mungu waelewe kunamna ile iliyo njema Place dans leur contexte, na waweke kila kitu mumaana yake waelewe, kila kitu saa vile inasema kuhusu historia ya corona. Wapendwa ndugu na la corona, la la dada de, tunabeba uchungu la na uzuni kwa wale wote ambao wameshikwa na ile ugonjwa se, se tine, ni, ni tauni kama vile. Mpaka leo mpaka leo hatujawahi ku kujua ugonjwa kama huu, lakini ile ni sehemu ya mwisho wa wakati ambamo tumefikia, na tunaweza lire, tunaweza kusoma kile ambacho bwana wetu alitangulia ali kusema. Na, insula, nespa, na ile yote inatokea kama vile alitangulia kusema kunaisha miaka si, elfu e, mbili mpaka hapa namna gani mambo hayo yameandikwa e, na tunaweza, e, nespa, tunaweza sivyo? tunaweza pia sasa kujiongoza ndani ya neno. Hakuna kitabu kingine kudunia ambacho kingeliweza kutupatia habari za uhakika juu ya Mungu, juu ya uumbaji wa mbingu na nchi, juu ya mafundisho ya misingi mpaka u mbingu mpya na dunia mpya, inatupatia habari zenye uhakika. Hakuna kitabu ngine nje ya Biblia, maandiko matakatifu. Agano Jipya na Agano la Kale vyote viwili vinaungana, vina vizuri na vinatembea sawa sambamba. Leo tunawaza hakika ya kwamba pamoja na Israeli qui a déjà été po, atteint Ponteo na wote ambao wameisha ku guswa katika ulimwengu wa à... Kiislamu katika uhusiano na Israel na tunaenda pia upesi kuweza kuzungumza juu yake tuone, na kuonyesha namna gani ni ya, la, ya muhimu kwa, ya kwamba katika wakati wetu tunawe, tuwe, naweza kuwa na uongozi wa kiungu Abraham, se Abraham et tous e, na wote wana, wana jidai kuwa ni wa Ibrahimu, na sote tunasikia mambo yenye kunapitika kwa hiyo wakati, na imeandikwa juu ya ile kutembelewa, kutembelea ile vizite ya mwisho ya pape pale Abu Dhabi Papa Maria mama wa Yesu madini, madini yako yanakaribiana mmoja kwa ingine, wote wa moja kwa ingine wako wanasema, sote tuna amini Mungu, wote wako wanaungana, wote wako wanaungana, lakini kwa upande mwingine tunaona ya kwamba kanisa la Yesu Kristo liko linakuwa roho moja na nafsi moja likiungana pamoja na Mungu kwa njia Roho Mtakatifu, kwa kweli yote linaongozwa na, amba, na ambalo kwa kipekee kinyi kinatupatia huzuni sote, ni kwamba pia wana watu wa Israeli zamani hawakuweza kutambua ya kwamba katika wakati wao, wao unabii za kibiblia zilikuwa zikitimilika. Wapendwa ndugu na dada zangu ile E no une douleur, ile kwetu ni uchungu, kama vile imeandikwa kwa mfano katika injili ya Yohana chapitra, kusura ya kwanza vain, ya kwamba al, alikuja kwa walio wake na walio wake hawakuweza kumpokea, hawakumtambua. Na wakati tunaposoma zile sura zingine zote mpaka kuluka sura kumi na kenda ambako bwana wetu a, Alitazama Yerusalemu, na akalia kwa uchungu dize, na akisema oh, e hey, Yerusalemu kama wewe pia, na wewe ungelijua siku hii ambao umepewa, ungelijua mambo ambayo yanafanya sehemu ya amani yako. Tena upesi, wapendwa ndugu zangu, na tunaonyeshwa pia kwa ile iwe Wayahudi au au, Kristo, au wengine yule ambaye hakutambua, so, kyo, kile ambacho Bwana alifanyaka zamani three, kuna pishi ya miaka elfu mbili la mpaka hapa wakati ile Agano Jipya ilifanyika, ndipo basi Bwana wetu na Mwokozi wetu alikufa kwa ajili yake yule ambaye hakukubali na kuamini kazi ambayo ilitimilika, e, anko... na m, mara nyingine e, tena na anaendelea mjire, kutembea katika njia yake mwenyewe, atetembea katika njia zake mwenyewe katika mawazo yake mwenyewe. Niliweza kufikiria kwa ile kwa mfano Wayahudi, kama wangelitambua kile ambacho kilipitika, ingelikuwa ya muhimu sana. Zang, miaka mia ine kisha Agano Jipya liliandikwa ite na, na ingelikuwa ya muhimu kuandika uh, na kuweza kuandika Talmud ya Yerusalemu. Je, ile ilikuwa ya muhimu? Waliandika wakipita pembeni ya Mungu na Le la na, na, na mwenye anaitia yalala mwenye hakufanya mbaya. Na kisha mukarne ya kufuata ile Talmuti ya Babiloni wakaandika, na ni matafsiri yao wenyewe njo walikuwa wanapatia na njo walikuwa wanapatia watu waliongoza watu mgize. Ile nyewe ilikuwa naandikwa Mtorati hawakuweza kuiona na hawakuweza kutambua, waliweza kuona tu maono yao enyonjo alikuwa nali na hapa, miaka mia mbili baadaye ile Koroani. Hii vitabu vyote havina uhusiano wowote na Mungu na havina uhusiano wowote ambao Bwana alifanya, na wapendwa ndugu na dada sasa mwakati wetu inahusu nini? Pia leo leo, yule ambaye hatambue kenye Mungu alikusudia ndani ya kusudio lake la wokovu, mawazo yake mwenyewe, matafsiri yake mwenyewe, atafata maoni yake mwenyewe, na hata wakati tunasema anaamini ya, anaamini ya kwamba Muhamedi juu ya farasi mweupe Eh, akitokea kumlima wa hekalu. Nitawasomea mashairi mbili ya Biblia Dieu, ili niwaonyeshe vyenye eh, Mungu aliahidi kwa ajili yetu face, na yenye tapitika upesi. Mnajua to ya kwamba haya matayarisho yote pamoja na nchi zote za Kiislamu na nchi zingine zote Isra Israel. Eh, eh, wakizunguka Israeli ni ya muhimu, ili ule hivi, ndio inaandikwa katika ule mfalme eh, ka, kama vile mnaandikwa ndani ya Nabi, ili, ule mufalme afanye mapatano ya miaka saba. Inafaa hii mapatano yote kwanza ikuweko ile patano ya mwisho ambayo Nabi Daniel alisema ilitimilika mu Daniele sura ya 9 na sura ya 12 na 7 ile yenye Daniel alisema a la fin des temps E, Mukijeremani nasema ah, itafika kwa mwisho wa nyakati. Kwa mwisho. Ni hivi njo Bwana alisemaka na njo vile itatoke yake, ya kwamba mlima wa nyumba ya Bwana. Mlima wa nyumba ya Bwana. Na hapa Le mot est écrit. Apa, neno Yahweh mwenye nenda mu Mwanzo sura mbili ataona kisi maneno i inatokea pale Elohim yayo yeah, inaandikwa zaidi ya mara elfu tatu mwagano ici, la kale il est écrit na apa inaandikwa ya kwamba montagne, mlima wa nyumba pamoja na zamiri safi, mwisho wa mwisho wa nyakati ile itafikia. Tuko tayari tumefikia mwisho wa mwisho wa nyakati, na hii pamoja na Israeli na pamoja na mlima wa nyumba ya Bwana na wale mashahidi wawili, mambo hayo yote yatatendeka kwa wakati wa ku mwisho wa nyakati na hapa na kwa ushairi ya tatu ya Isaya sura mbili, na mataifa mengi watakwenda kule na kusema, njoni tupande kwa mlima wa Bwana tupande kwa mlima wa Bwana kwa nyumba wote wako na mafundisho yao ma lakini Bwana Bwana ye mwenyewe anafundisha watu wake juu ya njia zake na njia zake ziko juu ya njia zetu za kibinadamu na mawazo yake yako juu ya mawazo yetu ya kimtu. Ile naandikwa katika Isaya makumi tano na tano mstari wa 10 na 11, na hapa kisha inafuata na, na, na ya kwamba tutembee katika njia zake tutembea, kwa maana sioni itatoka sheria moki Jeremani, nasema kutatokea mafundisho na, ku na Yerusalemu, neno la Bwana wa milele de la Hapana, kutoka Maka au Roma yonstra, au kutoka London yonstra, au Paris alakutaa fazali. Hapa inaandikwa ndani ya Biblia ya kwamba mafundisho itatoka yonstra, Sayuni munyumba ya Mungu kutoka Yerusalemu, na ni pale ndio fundisho ya kiungu itatokea na italetwa kwa mataifa yote, na hapa kwa kuonyesha ya kwamba u, yenye wote wanapashwa kushika, e, wote ambao wako Abraham, wanasema juu ya e, dini ya Ibrahimu e, ya kwamba ili wako nayo wako wanamutaja e, kama vile baba yao walipashwa e, kwenda e, e, katika Mambo ya Nyakati sura ya tatu na kusoma chronic, Mambo ya Nyakati 3 sura tatu. Mungu akamwambia Mungu akamwambia Ibrahim. Ibrahimu Torninic chukua tupen. Mwana wako wa pekee yule ambaye unampenda Isaka, wende naye katika nchi ya Moria ha, apouna uko umtoe, umtoe kafara ju Lune kafara ya kuteketezwa juu ya mmoja wa milima ambayo nitakuonyesha, ambayo nitakuambia ni kusema, mlima wa Moria ilikuwa ule mlima ambao juu yake Ibrahimu alipashwa kutoa Isaka zabi, sadaka mwana wake izaa na alimtoa kama de zabi. Sasa twende katika mambo ya nyakati sura ya tatu, imeandikwa hivi Mambo ya nyakati sura ya tatu mstari wa kwanza, Salomoni akaanza kujenga nyumba ya Bwana katika Yerusalemu, juu ya mlima wa Moria. Salomoni akaanza kujenga nyumba ya Bwana katika Yerusalemu, juu ya mlima wa Moria. Juu ya mlima wa Moria, juu ya mlima wa Moria, Moria pahali ambapo Bwana alionyesha baba yake Daudi, pahali patipotengenezwa na Daudi katika kiwanja cha kupeperusha ngano cha Arauna Muyebushi, ambao ikiliweza kuonyeshwa baba yake Daudi mukiwanja kya Arauna na Muyebushi, mu kia... Muyebushi. Tunaweza endelea kusoma ni kitu kanicho kilipitika Mlima ule, ule le même endroit. mahali le même pale pale, su pale su mahali pale pale juu yake, ambapo Ibrahimu aliweza kutoa mwana wake, aliweza kutoa mwana wake Ibrahimu Zabihu, et, kutoa, suite, Ibrahimu, Zabihu na kisha it, Daudi akanunua ile nafasi akanunua akanunua akalipa bei na kisha it, nyumba ya Mungu ile it, hekalu iliweza kujengwa juu ya ule mlima ulionunuliwa na Daudi na ni juu ya mlima huo ndio, ndio, ndio, tena ile nyumba ya Bwana hekalu itajengwa mara tena katika kizazi chetu, kama vile Bwana alitangulia kuisoma katika Isaya sura 2 na mstari 2. Na wote sasa hata katika wanasiasa si, wapate kupokea hii ndani ya roho zao, ya kwamba Mungu iko na neno la kwanza na la mwisho, na yote anapasha tokea kama vile alitangulia kuitangulia mbele, mu Agano la Kale sasa hii inatolewa, inatolewa kwetu mashairi mbili ya kipekee ya muhimu ya Rome. Kwanza ni ya Warumi, hii inatuhusu sisi. Warumi sura nane, Warumi sura nane kwanza mustari wa makumi mbili na kenda. Warumi sura ya mnane, kwanzia mustari wa makumi mbili na kenda Aliwaona mbele, alitangulia kuwajua, aliwachagua tangu zamani ili wafananishwe kwa sura ya mwana wake Bwana wetu Yesu Kristo. Alikuja kwetu Il... Afen... Afin que son fils soit le premier ne ili mwana wake awe mzaliwa, wa kwanza, katikati Lui, senior, e, mzaliwa kwanza katikati ya ndugu wengi. Ye Bwana na mkombozi mzaliwa wa kwanza katikati ya ndugu wengi Bwana we, wetu kisha kufufuka kwake hakusemaka ya kwamba ninaenda kwa Mungu wangu na kwa Mungu wenu, kwa baba enjou yangu enjou na kwa baba yenu enjou. ya kukua wana wa kiume na wa kike wa Mungu ambao walitangulia kujulikana na Mungu. Mbele Mungu alikuwa anajua ya kwamba tutaamini, na ya kwamba katika wakati wetu tutaamini, tutaamini ushuhuda wa Maandiko, na kisha katika shairi ya makumi tatu ya Ro, wa Roma sura mnane, na wale alimbalilitangulia kujua glorifie kuwatukuza walitangulia kuwekwa mbele ile watukuzo. Wapendwa ndugu na dada, ni ajabu ya kwamba kwa, ro ro kwa roho yetu wote na kwa nafsi yetu yote tuko na ile accepte, neema ya kuamini na kukubali ki, kile ambacho alitupatia, kile ambacho Don alitukabidhi la predestination, yani ili kutangulia kujulikana ile kuchaguliwa ili kuwa wenye kufanana sura ya mwana wake. Mnaoamini ni kwenu, njoo, mko na ile urithi ya thamani, na Mungu anawapatia matumaini. Mungu alitupatia imani imani ne, namna, tuna. Une pierre jiwe la kukwaza, et un rocher na mwamba, scandale wa kikwazo Kwa wale wasioamini, lakini sasa, encore une fois, mara ingine une fois tena waamini tena wanatajwa Il s'y heurte. wanajikwaa kwa sababu hawakuweza kuamini kusema wale wasioamini Eh, wapendwa na wandugu wandugu, hatunge lipasha kuwa na mikutano Sa, kwa wakati huu bila, hatuwezi kuwa na mkutano bila kuweza kusema kile ambacho Bwana ali, Bwana wetu alituahidia kwa ajili ya wakati wetu, na Kenya alifanya wakati wetu. Ni nani ambaye anaamini? Kwa wale wote ambao wanazani ya kwamba wana, zani, wana, haki, na wanasema kuhusu wako na injili nzima wako na ubatizo wa Mtakatifu na wa moto. Tulisikia mara mingi, tulitaja ile hapa mara mingi, tulisema ile hapa mara mingi, hakuna eglise tu yale makanisa makubwa makubwa mbele mbele, wakati wa neema ifikie mwisho wake, siku ya wokovu na mwisho wake mbele, ile siku ya kutisha na ya kuogopesha Bwana ije, Bwana aliahidi ya kwamba atatuma nabii wa kufanana sawa Eliya na, na ile imeahidiwa ndani ya Biblia na katika imani Eh, kipeke 27, kwa ki Mateo 17 ili, ili anakuja kwanza na atarudisha mambo yote na atarudisha mambo yote katika ile hali yake ya pale mwanzo. Ni pekee yake tu yule ambaye alikubali ile kutangulia kujulikana kwake mbele, na ule tena pia atatambua, atatambua ya kwamba Bwana anaishi na kile kenye aliahidi alifanya na yule mtu atashiriki atashiriki kwa ile ahadi miongoni mwetu. Hakuna mtu mwenye atatukuzwa, na hatuweza kupita kando ya vile vyenye Mungu iko nasema na vyenye Mungu iko nafanya kwa wakati wetu. Lakini tunashukuru Bwana kwa moyo wetu wote kwa ajili ya hiyo. Pia mawazo, mawazo in, inagawanyika, wapendwa ndugu na dada I, itafanya karibu miaka makumi saba ambayo ilishapita ambamo tangu mwaka elfu mwa mia kenda makumi nne na kenda nilikanyaka nili ili udongo ya njia nyembamba, maisha yangu niliweza kuyatoa wakfu kwa Mungu. Zaidi ya miaka makumi saba ilikuja na imepita na kwa heshima ya Bwana hakuna naweza sema, hakuna hata mara moja niliweza kutoka mwile njia ya nyembamba. Ninaweza kwa ajili ya heshima ya Mungu kusema ya kwamba hakuna hata mara moja ambayo niliweza ku tangaza ha, hey, hey, hey, kosa au matafsiri au mafundisho ya uongo hey, alofe. Wakati nilikuwa na hubiri, lulu, na isi, wakati nilikuwa ninaeleza hapa ile kuungana kwa Ujerumani ambayo inasherehekewa leo, mawazo yangu yalienda ku mwaka elfu moja mia tisa makumi sita na mbili, mwaka elfu moja mia tisa makumi sita na moja, kujengwa kwa ule ukuta. Eh, zile singa kugawulana kugabulika kwa inchi. Je, nitakutuma na ile kutumwa nitakutuma katika miji mingine ili uhubiri neno langu. Na wakati tena, ninapofikiria namna gani, kwa namna iliyo sahihi, Bwana aliweza kuonyesha ile njia, na akaniambia kwamba usifanye kanisa, usianzishe hata kanisa moja mahali, na usiandike hata nyimbo ya kwa masikio yangu nilisikiaka ili maneno, usiandike hata kitabu moja ya nyimbo. Nilikuwa nasikia sauti ikitokea kuume dible. Mungu alipana magizo yake moja kwa moja, na ni mara ngapi mahali hapa niliweza kuisema. Kisha kufariki kwa ndugu Branham de..., sikuwa na uchaguzi mwengine isipokuwa ku... kutoka mwile kazi yangu yenyewe nilikuwa nafanya ya kimwili na kuanza na, na ujumbe wa kiungu na yote ambayo ina ni sehemu ya hii kazi na yote mafundisho ya kinabii na kuingizwa katika mafundisho ya mitume mpaka hata ufunuo, na tunaweza kusema wapendwa ndugu na dada, ya kwamba Mungu ametujalia neema yake na zaidi ya yote ambayo tungeliweza kufikiria na kuomba kwa kuwa na takatifu neno la Mungu kwa neema, tuko na neema ya kuweza kulileta miaka makumi tano na tano mwaka mudunia mzima, na Mungu alifungua milango na roho. Na sasa wakati sasa wakati siwezi tena kusafiri ya kwamba jioni hii kuambatana eh, na miaka yangu, na tena kwa sababu ya hii virusi ya korona na mambo mengine moti, vitu vyote vimebadilika, lakini Eh, nukta ndio hakuna tena mutu mwenyee anahitaji kukuja hapa ku centre missionaire. Pahali pote, wandugu na wadada wanaweza kusanyika na kusikiliza maneno ya Mungu na kufuata na kufuata jinsi yako yanatolewa, yakitolewa. Muniache niambie wandugu wote, muhuduma kila mmoja kwa upande wake anaweza kusudia, je, anaruhusu kanisa lake kusikia hii yenye tuko tunatoa hapa, ndio ao hapana? Ile ni jukumu ya kila mmoja, lakini mwenye anataka ku, kutosha vitabu vya nyimbo, mwenye anataka kutosha ile kiingilio, kila ndugu anaweza kukusudia kwa ajili yake kyenye kiko kya muhimu ya kwamba pale mwisho kuwe kuna kwa kiingilio ya kwamba waamini wapashe kwenda kumaombi. Hapana, mubishi mwile kingilio ya mahubiri ya miaka ya ile miaka elfu moja mia kenda makumi munani na kuweza kuleta kifupi kwa ile ambayo iletwa kukanisa na kisha watu wa Mungu wapite kumaombi, ya kwamba hakuna tena kusikuweko tena maulizi yenye na wakia ndani ya roho, na wote wapate kushisikia vizuri. Na tunaweza tena kusema wapendwa, ndugu na dada ya, ya kwamba Mungu, ah, unu ya kwamba Mungu kwa namna moja ya kimataifa anapashukua ana na muungano A, kuna pasho kuweko muungano ana, ana pashwa kuwa na ule muungano miongoni mwa watu wake, lugha na mataifa, na ni Mungu ye mwenyewe ndio atafanya mwisho. Roho wa Mungu ndani ya dunia mzima atatenda katika wale wote ambao walikubali sasa na kupokea ujumbe safi wa kiungu, na ninataka leo kuambia wote ginsi ilivyoandikwa ya kwamba, ya kwamba tulitangulia kuchaguliwa kwa kuamini, ya kuamini Mungu na kuamini neno lake kumutumainia na kukubali kile ambacho alituahidi Wapendwa, wapendwa ndugu na wapendwa dada, pahali pote kwenye unaweza kuwa kudunia, kama kwa roho yako yote unaweza kuamini ya kwamba Mungu ali kwa huduma ya ndugu Branham alitimiza ile ahadi, jinsi ilivyosemeka, ujumbe utakuwa mtangulizi wa kurudi kwa Kristo kama kama katika matumaini kwa Mungu bila hata shaka na kutupilia, kama kwa roho yako yote unaweza kuamini ile, basi kubali iyo ulikubali, ya kwamba ulichaguliwaka mbele ya kuwekwa hata misingi ya dunia, kutambua ile na kisha kuwa na sehemu kwa kile kenye Mungu kwa kumaliza ndani ya kanisa kenye atafanya mbele ya kunyakuliwa na tunakuwa na ahadi ya kwamba ye mwenyewe ye mwenyewe atamaliza kazi yake, na ya kwamba atamwanga mvua ya kwanza na ya mwisho, na ya kwamba kile ambacho alikiahidi atakitimiza, ya kwamba zile kazi ambazo ninafanya, wale ambao wananiamini mimi watafanya kazi zile zile, ya kwamba yale maneno yatuguse ro Yohana kumi na nne mstari wa kumi na mbili, na muweze ku kutiwa moyo na kutiwa nguvu katika matumaini ndani ya neno Bwana iko pale pote, na atamaliza na atazibitisha neno lake la takatifu na la damani ndani ya wale wote waliolipokea ndani ya imani, na tunaweza tena kuisema tuko watoto wa ahadi na tunapokea roho ya ahadi, na tuko wenye kuwa na shukrani kwa Mungu kwa kuwa ya kwamba katika wakati hii ambamo tunaishi, tuko na neema ya kuishi na tunaweza pia na kuona yote yenye ikonapitika na Israeli na yote yenye ikonapitika, ya kwamba tuko na neema ya kuipata katika Biblia na kutambua maana yake, na tunajua ya kwamba mwisho wa mambo yote umekaribia. Muinue vichwa vyenu, muwe na kiasi ili kukesha katika maombi, na muwe na upendo ya kwamba wote ambao wako wanaongezeka, wote ambao ni wapya na wote ambao mambo haya ambayo tunahubiri wa, wa, mambo haya iko mpya kwao, wale wa mwisho ambao wako wanaitwa watoke, wajitenge, wajitayarishe na wafanywe waupe na watayarishwe kwa ujio wa Bwana na mara yengine wamoja walitangulia kuchaguliwa, wale ambao wanaamini na kutumainia, na wengine waliwekewa, kuko wengine benye baliwekewaka kudumu na kubakia mukutokuamini na wale ambao hawakuamini. Tufanya angalisho ya kwamba kusikua hata roho moja ya kutokuamini isipatikane ndani, tusipotoke ndani ya roho zetu. Kusikuwa mutu wa kufanya roho yake mgumu, na asitoke ku ile mahubiri ya neno la Mungu la kweli, wote walikubali, ili tupate uwezo wa kuongozwa na Roho Mtakatifu katika roho, katika kweli yote. Kwa kipekee, wandugu muhuduma, Mungu, Mungu, Mungu abariki watafsiri wote wenye wako kunyumba wenye wako nyumbani na wako wanatafsiri, Mungu awabariki wote wenye kusikiliza na wenye kuamini. Na hivi anathibitisha ya kwamba ya kwamba kile ambacho Mungu ali aliahidi kuiwa wakati katika imani ata, wana, anaitimiza na waliipokea. Wapendwa ndugu na dada, tunaishi sasa la partie la plus tunaishi ile sehemu ya muhimu sana sanatina, ya historia yote ya uokovu na tunakuwa na shukrani kwa ajili ya ile katika jina takatifu la Yesu tis, amen. Tunasimama mara nyingine tena sote, tutaomba tena. Ndugu Shimite aje na kuomba na ashukuru pamoja nasi, muniwerazi muniwe nataka tu Petro wa pili sura ya kwanza na mustari wa makumi mbili na mbilialisema un un ah, petro wa pili lakini ni petro wa kwanza mustari wa makumi mbili na mbili tukiwa tumesafisha nafsi zetu kwa kutii neno lake tupendane kwa moyo sio wote kwa mmoja kwa wingi mupendane bila unafiki la paru, 25. La la, du senyor, lakini denir, neno la Bwana linadumu milele ss. Na hili neno ni lile li ambalo muliweza kutangaziwa kama ujumbe Petro wa kwanza es sura ya kwanza na, si na mstari wa 22 e na ni hivi ndio tunaweza kuwa na sehemu. Baba wa mbinguni ninakushukuru kwa, kwa neema na uaminifu ambao uliweza ku Tuti tia ndani yangu na katikati ya wale wote ambao ulichagua na kukomboa ambao ulipata Bwana. Bwana, ninakushukuru, ninakushukuru wewe pia kwa, kwa sababu ya neno ambalo limetuletewa jioni hii. Bwana, uko juu mbinguni lisirudie bila kufanya kitu, lakini mulimwengu mzima lipate kuweza kutoa kile ambacho kilifanya unalituma. Ninakushukuru je Bwana, je remercie Yesu, ninakushukuru kwa uwezekano ambao tungali nao. Dans ce dernier temps, katika huu wakati wa wakati wa mwisho, kwa maana imesemeka katika huu wakati wa mwisho ni mfupi e, E, ijapokuwa hiyo ni adamani. Asante Bwana, utubariki na ubariki katika dunia mzima ki, wale wote ambao wanasikia neno lako que, Seigneur, ya kwamba Bwana liandikwe na wewe que, ndani ya roho zetu utujalie neema utu utubariki, bariki pia Celui à qui tu as accordé ta grâce. Yule ambaye ulijalia neema yako ukampatia hii amri, ukampatia hii kazi, ukampatia hii huduma ya kuhubiri neno lako na kulileta toka muji hadi muji, muji, muji, na limefikia misho ya dunia. Bwana, mbinguni unajua Una, unajua ni nani tena mwenye utaita mwenye utaweza tena kufikia. Bwana, na utayarishe kila mmoja, ubariki kila nafsi, tunataka pamoja kukutukuza na kukusifu, amen, na kukuheshimu, amen. Sasa ninataka kutoa salamu lilisha kutolewa dawa ndugu na dada zetu wa mashariki Ukraine, Russia, na kule ndani ya ndani ya mashariki kabisa. Hata kama nyota zitazimika zote, kile ambacho Mungu aliahidi kitatimilika, na inabakia inafaa alicho kiahidi Mungu kitatimilika, ha ha ha ha ha ha hakika alichokiahidi Mungu anakitoa na ile kitatendeka kwa wote wanaoamini ambacho Mungu alikiahidi atakitoa, ile inabakia yenye kufaa. Hata kama nyota zote zinazimika, kile ambacho Mungu aliahidi hakika kitatimilika.