Katika asubuhi hii ya siku ya kwanza ya juma ninasalimu wandugu wote na wadada wote wa ulimwengu mzima ambao waliojiunga kwa makusanyiko haya kiungu katika jina la Bwana Yesu Kristo, pamoja na neno lililo katika Wakorinto wa kwanza sura moja kwanza kwa mstari wa tatu, mpaka tisa. Wakorinto wa kwanza, sura moja, kwanza kwa mstari wa tatu, mpaka mstari wa tisa. Neema kwenu na salama toka Mungu Baba wetu na kwa Bwana Yesu Kristo Msari wa ine. Ninashukuru Mungu wangu siku zote kwa ajili yenu, kwa sababu ya neema ya Mungu muliyopewa katika Yesu Kristo. Msari wa tano. Kwa kuwa katika kila neno mumetajirishwa katika yeye, katika maneno yote na marifa yote kama ushuhuda wa Kristo ulivyothibitishwa ndani yenu. Saba. Hata hamupungukiwi zawadi mukingojea ufunuo wa Bwana wetu Yesu Kristo. Naye atawathibitisha ninyi hata mwisho shangu na shukurani narudia tena ki vous, 8, ki Sa, musoro wa dani. Si naye atawasibitisha ta ninyi hata mwisho musilaumiwe katika siku ya Bwana wetu Yesu Kristo kristu Mungu ni mwaminifu, mliyeitwa naye katika ushirika wa mwana wake Yesu Kristo bwana wetu. E, shangu na shukurani iwe kwa Bwana. Ndugu na dada, tunashukuru kwa ajili ya neno la Mungu. Neno la Mungu ni roho na uzima na linatimiza ndani ya wale wanaoamini yale ambayo Mungu alilituma asubuhi tena. Nataka sasa kusoma neno la salamu la ndugu Frank. Ndugu na dada wapendwa katika Kristo tukiungana katika upendo wa kiungu ninawasalimu wasalimu kwa furaha kubwa na shukrani kubwa kwa ajili ya yale ambayo Mungu aliyofanya pamoja na neno ambalo mtume Yakobo aliyoandika Yakobo tano mstari kumi na tatu mtu mutu wa kwenu akiteswa aombe mutu amefurahi, aimbe nyimbo. Tunasikia ikisemeka kuhusu matabu nyingi na maombi yanayopanda mpaka kwenye kiti cha Mungu. Nami pia kwa umri wa miaka makumi kenda, kwa umri wa miaka makumi kenda niweza kushangazwa siku ya kwanza tarehe 22 ishirini na mbili mwezi wa 4 niliweza kuchukuliwa kwenye hospitali na magari za ambulansi za kuleta kelele sana, lakini kwa neema ya Mungu hiyo kiungo kiliyokuwa kimeharibika ndani ya mwili wangu ukiweza kutoshwa na niliweza kurudi nyumbani kwangu siku ya tano iliyopita, na ndiko vizuri lakini siwezi kupa, si kupanda 20 marchi, hizo madaraja ishirini zinazokuwa kwenda kwenye chumba cha kukamatia masauti. Na ndiyo maana ninawaomba nini nyote katika, pöple, katika landa, makabila zote na malugha zote mwendelee kutumainia Bwana mpaka aweze kutimiza, aweze kutimiza mpaka kumalizika iliyo kwenye kumulango wetu, ndugu na dada wapendwa. Ningelitaka tena kuonyesha kwa jina la Bwana ya kwamba wale wote wanaoamini sasa ujumbe wa Kiungu na ambao hawakuweza kusimamia kwenye hudu huduma ya ndugu Branham, lakini wanaojengwa pia nao kupitia mahubiri ambayo yanayoendelea wanaishi matayarisho yao, muyambiane ninyi kwa ninyi, tuko kama vile Isaka, ni kusema wana wa ahadi. Kwa hiyo ningelitaka niongeze yale ambayo inayoandikwa katika neno la Mungu kama ahadi ya kurudi kwa Bwana inaweza kuchelewa, mushike sana, mulingoje kwa maana itafika kweli kweli. Mungu awabariki nyote, na sana sana watafsiri wa ulimwengu mzima. Tunasikia sasa retransmission. Mungu awabariki. Ndugu Frank shangu na shukurani ukuwa Bwana. Ningelitaka nami kuweza kutakia wote karibu sana, dans le katika jina mani la damani la Bwana na kuweza kutamka hitaji iliyo ya kilindi ya moyo wangu que nous ya kwamba tuweze kuwa na kukutanana ya kweli pamoja na Mungu, tuweze kufanya mazoezi ya kweli pamoja na Mungu. Tusiweze kujifurahisha tu kuweza kusherekea Pentekoste, lakini tuweze kuishi Pentekoste kama vile wandugu wetu wa dada na wandugu walivyoishi kwa mwanzo. Ninakubalishwa ya kwamba kama tunasimama katika imani katika hali njema katika hali njema ya kibiblia, kulingana na ahadi ya kibiblia Mungu atatimiza na atashuhudia neno lake. Tushikamane sana na neno hili katika siku hizi zetu. Ningeweza kuwatakia ninyi nyote, karibu kwa kila mtu, lakini nyote kwa ujumla ni vyema. Na kama vile kifukutu ya dunia hii inatuchamusha ndani na inatuchamusha pia nje, nasi tunahitaji pia moto wa juu ili iweze kutoa ndani baridi nasi hivyo kweli ninahitaji. Hiyo si tote, tuko baridi sana, tuko baridi sana na hiyo moto wa juu itaweza kuleta jibu. Inaandika kwa kuhusu yeye kwamba atawabatiza na Roho Mtakatifu na moto. Siku ya Pentekoste haikukuwa siku ya mahubiri au wakati wa kungoja haikukuwa wakati wa kujifurahisha ya mabishano ya mazungumzo, lakini ilikuwa ni wakati wa maombi, wakati wa kungoja, wakati wa matayarisho ya ndani kwa ajili ya kupokea yale ambayo Mungu aliyoahidi na kwa ajili ya huduma ya kipekee ya ndugu Branamu, tuna heri ya kuweza kupata na ks, naweza kutangaza hapa kuweza kuleta utangazo hili ya kwamba ndugu dada Branamu, dada Branamu alikufa tarehe kumi na mbili na aliweza kuzikwa tarehe kumi na sita na sasa iko karibu ya Bwana kwa wakati huu, na sasa tunaweza kusema ya kwamba heri wafu wanaokufa katika Bwana tangu sasa Hatuna hitaji ya kulilia waliokufa, lakini sisi si, ambayo tulio hapa na ambao wakose, tungali na majaribu mengi ya kuweza kuvuka, mavita nyingi ya kuweza kupigana nasi, hatuko vema kuliko wale walio karibu na Bwana, lakini ni ni ndugu Branamu ambaye Mungu aliweka neno lake kwenye nafasi ya kwanza katika wakati huu wakati huo, na hayo haikupendeza wengi. Waliweza kuishi mazoezi, waliweza kuweka, waliweza kuweka nafasi ya kwanza mambo iliyo tofauti, iliyokuwa kwao ya muhimu ya zamani, lakini Mungu alituma nabii neno ili aweze kuita bibi arusi neno aweze kutoka. Na sasa tunajua ya kwamba katika gano la kale neno lilikuwa likijia manabii, nao walikuwa wakichukua neno ambalo walikuwa wamepokea. Haikukuwa manabii ambao walioweza kutangaza mazowezi lakini manabii ambao Mungu alikuwa amezungumuzia, wale ambao waliokuwa katika ushirika pamoja na Mungu, na ilikuwa ikihusu manabii neno, manabii neno, waliokuwa wametangaza au kutambuka mwendeleo wa habari ya ukuvu. Na katika gano jipya tunasoma ya kwamba eti ni watu walinao sukumwa na Roho Mtakatifu ndiyo waliyoweza kutangaza yale ambayo tunayosikia na tunayoona kwa wakati huu. Tunajua pia ya kwamba katika miaka elfu mbili mambo mengi yaliweza kutafsiriwa na kubadilishwa kwa kiwango ambayo njia inayongoza kwa Mungu iliweza ku haribishwa na ikafanywa kuwa haiwezi kutembelewa ndani, lakini Mungu alituma mtangulizi mbele ya kuja kwa kwanza kwa Kristo na alituma mtangulizi mbele ya kuja kwa pili kwa Kristo. Mazoezi makubwa ambayo tuliweza kuishi ni na akose uliyo ya yalidhamani sana ni ya kwamba unaweza kuwa katika ushirika pamoja na Mungu au kuwa mmoja na neno la Mungu. Neno la Mungu ni kipimo, kipimo ambacho kinapasha kuweka juu ya mambo yote. Na ni hapo ndipo hapo maronzi nagawenyikaka. Wakati inapohusu mazoezi, unaweza unaweza kuona mambo kwa namna moja ama nyingine. Lakini wakati inapohusu neno la Mungu, unaweza tu kuiona kupitia roho ambayo iliweza kuvuvia manabii ili waweze kuleta neno. Yule ambaye halione kupitia Roho wa Mungu, ambayo iliweza kulivuvia na kulitoa, anaona neno hilo kwa namna nyingine au halione moja au nyingine. Tunaweza kuona na kutambua vizuri vizuri kama neno la Mungu linaweza kuwa limefunuliwa kwetu na Roho wa Mungu. Na Yesu aliweza kutoa ahadi ya kwamba Roho Mtakatifu atakuja na atatuongoza ndani ya kweli yote Nazungumuza kuhusu Roho Mtakatifu kama vile mwalimu, na anasema ndiye atakayewafunulia yale yatakayokuja, atachukua yaliyo yangu na atayawatangazia. Yohana kumi na sita mstari kumi na tano. Kila wakati mabarua za kutumwa zilikuwa ikisema kila wakati katika ufunuo ya kwamba yule aliye na sikio asikie yale Roho anaambia makanisa. Ujumbe ilikuwa ikitangazwa kwa malaika wa kanisa, kwa maana ndiyo ndio inaandikwa kwa kila mwanzo wa kila barua ya kutumwa, na kwa malaika wa kanisa andika na sasa kwa mwisho, hawasemi ya kwamba yule aliye na sikio asikie yale, yale malaika ana asikie yale malaika wa kanisa anasema, lakini inasema ya kwamba, inasema kwamba yule anaye sikio la kusikia asikie yale Roho anaambia makanisa. Sisi hatuone na tusikie mtu ambaye Mungu anatumikisha kama vile chombo, tunasikia neno lililofunuliwa na Roho, tunasikia roho wa Mungu akituzungumzia. Lakini leo na kesho, tunataka kose pia kuweza kuhusika kwa marefu kuhusu mazoezi ya Pentekoste au kwa kipimo ambayo inayowezekana kuweza kusoma kwa machache kuhusu maneno haya ndani ya maandiko na pia yale ambayo ndugu Branham aliyosema kwa maneno hayo kwa maana ninajua ya kwamba kuna maoni iliyo tofauti juu ya ubatizo wa roho na juu ya mazoezi hayo ya kimahajabu. Kama tunataka kuweza kufanya mazoezi hiyo kweli pamoja na Mungu katika siku hizi mbili, tunapaswa kuwa tayari ili tuweze kuweka pembeni maoni yetu binafsi. Tunapashwa kuwa tayari ili tuweze kusema ndiyo kwa neno la Mungu na moyo wetu wote. Mungu hata jilinganisha na wewe na mimi, sisi tunapashwa, sisi tunapashwa kujiacha tuweze kujilinganisha na neno lake, na kama sivyo, hayo hayatatembeaka katika Chate kila shirika katika kila imani wanajaribu kufanya ili waweze kuingiza Mungu kwa namna moja au nyingine ndani ya maprogramu zao, lakini pamoja na kanisa la Mungu ni tofauti na hiyo. Sio sisi ambao tunaojaribu kuweza kuingiza Mungu ndani ya programu fulani ni Mungu ndiye anaye tuingiza ndani ya programu yake. Hiyo ndiyo tofauti kubwa na akose hatutambwake hiyo kwa wakati huu, lakini tofauti ni kubwa sana. Du, si sote tunaweza kufanya uchuruzi wa kizehebu na iko nafanyika mahali pote, lakini kanisa la Yesu Kristo linaonekana mahali anapozungumuza yeye, kama vile mkubwa yeye, kama vile kichwa, mahali anapotembea yeye, katika vinara saba vya kanisa, mahali anapoweza kujifunua na kuzungumza. Li... Ningelitaka niweze kusoma mstari wa tatu ya sura moja ya Matendo ya apotre, mitume. Matendo ya Mitume sura moja un... kwanza kwa mstari wa tatu na nyuma ya kuteswa kwake aliwatokea akawaonyesha kwa alama nyingi ya kuwa yu hai, akionekana nao kwa muda wa siku makumi ine na kusema nao, na maneno, kusema nao maneno ya ufalme wa Mungu. Mstari wa ine: hata akikutana nao akawagiza wasitoke Yerusalema, ila wangoje ahadi ya Baba mulio sikia kwangu. Kwani Yohana alibatiza kwa maji, lakini ninyi mutabatizwa katika Roho Mtakatifu. Nyuma ya siku si nyingi, wakati yu... walipo kuta... walipo kuta... wakati walipokutanika te... waka, wakamuuliza wakisema, Bwana, utarudishia utarudisha Israeli ufalme wao tena? wakati huu utoro saba akawambia, si maneno yenu kujua nyakati wala majira, Baba aliyoweka katika mamlaka yake mwenyewe. Mstari wa nane. Lakini mutapokea nguvu wakati Roho Mtakatifu atakapokuja juu yenu nanyi mutakuwa washuhuda wangu katika Yerusalema na katika Yudea yote na Samaria na hata mpaka wa dunia. Mstari wa tisa. Akikwisha kusema maneno haya akanyanyuliwa, nao wakatazama, wingu likampokea toka macho yao. Mstari wa kumi. Walipokuwa walipo, wakikaza macho mbinguni, yeye alipokuwa akikwenda zake, tazama, watu wawili wenye nguo nyeupe wakasimama karibu nao. Kumi na moja, wakasema ninyi wanaume au watu wa Galilaya, kwa sababu gani munasimama mukitazama mbinguni? Huyu Yesu aliyechukuliwa toka kwenu kwenda juu mbinguni atakuja namna hii sawasawa mulivyomwona akikwenda zake mbinguni. Akose kwanza mpaka neno hili, mpaka hapa. Ni hapa ndipo Bwana Yesu alipotamka mazungumzo yake ya kulaga, kwa, ya kulaga walio wake, maneno ya mwisho aliyotamka katikati ya walio wake mbele ya kupanda kwake mbinguni. Maneno hayo mulikuwa hamukukua tu hamukukuwa tu agizo ya kutumwa, lakini pia mulikuwa mamlaka au kuvikwa nguvu za kutoka juu, ili waweze kutimiza hiyo hiyo hiyo kazi ya kutumwa katika hali ya Mungu. Nasi tunaweza kutimiza hii kazi au agizo hii ya kutumwa ya kiungu, akose kama tuliweza kuvikwa na nguvu ya kutoka juu mbinguni ya kiungu. Na mnajua vizuri, watu wanaweza kujibu maswali za kimutu, lakini Mungu ndiye anapasha kujibu maswali za kiungu. Majibu za kimutu hazina maana kwetu, haziwezi kutushibisha au kututosheleza hawezi kutosheleza kwa muda mrefu. Yanaweza kutusaidia kwa muda mfupi, lakini tena kuna kuja wakati na saha ambayo haitoshi ili watu waweze kujibu maswali za, za kiungu. Maswali za kiungu, na iliyo njema katika jibu ya Mungu ni kwamba haihusu tena maneno lakini inakuwa katika matendo. Kwenye siku ya Pentekoste Bwana hakushuka ili aweze kusema oh, ndio kama vile nilivyoahidi ninawa, nitawajaza na roho Mtakatifu. Hakukukua tena ingine mara moja kurudilia ahadi kulikawa, kulikuwa utimilifu wa ahadi, kukawa kufanyika mbingu zikafungulika roho mtakatifu akashuka moto wa mungu ukaanguka juu ya kila mmoja wao na ndimi zikaonekana kwao zikiiwa kama vile moto nao sasa wakajazwa na roho mtakatifu na haikuwa tena jibu katika maneno lakini ilikuwa ni jibu katika uhakika Neno likafanyika kuwa mwili, neno likafanyika kuwa mwili, neno likafanyika kuwa uhakika. Na iko hivyo hivyo pamoja na Mungu. Mnajua vizuri ya kwamba Bwana aliweza kutangazwa kama vile Masia tangu ma, miaka maelfu na maelfu, lakini wakati Roho alipokuja juu ya Maria neno hapo sasa likafanyika kuwa n kuwa mwili, neno likageuka kuwa uhakika, ahadi zikafanywa kuwa machache, na hapo hapo, mkombozi mkombozi aliyekuwa ametanga ameahidiwa tangu muda mrefu akaonekana aliyekuwa ameonekana kama vile matokeo. Na hapo sasa, neno la Mungu linakuwa kila wakati na matokeo yake, na ahadi ambazo zilizokuwa zikilinganishwa na Bwana zilikuwa zikitimilika ndani yake. Ahadi ambazo zinazolinganishwa na kanisa zinatimilika ndani na kupitia kanisa, na ni hivyo ndivyo tunageuka bibi harusi neno. Na hapo sasa inahusu inahusu kwamba hivyo, nao watu wanawaza kwamba wao ni bibi harusi neno kwa sababu wanazungumza kuhusu neno. Hapana, sio hivyo. Na ingine tena mara moja, hapana, sisi tunageuka kuwa bibi harusi neno wakati neno la ahadi linapogeuka kuwa uhakika ndani yako na ndani yangu. Na hapo sasa, tunageuka kuwa bibi harusi neno. Bwana wetu alikuwa neno lilofanyika kuwa mwili lilokuwa mwili, na tunajua ya kwamba Paulo anaandika Waefeso, na kwamba anasema ya kwamba ninaleta mfano huu kwa Kristo na kanisa Efeso, wa Efeso tano, msalama, makumi tatu na mbili. Kristo na kanisa ni mmoja, yeye ni kichwa nasi ni viungo. Yale yaliyofanyika pamoja naye yanapashwa kufanyika pamoja nasi, na ni hiyo ndiyo inapashwa kutambua jioni hii ili tuweze kuelewa kwa kilindi ya ndani yetu sisi wenyewe, hiyo umuhimu ya kuweza kujazwa na Roho Mtakatifu wakati wote. Tunapobaki kuwa tofauti na tuseme, oh Bwana Mungu, tujaze na Roho Mtakatifu, lakini kama hiyo naweza kuombewa na kusemeka kwa namna kama hiyo, kwa namna kama hiyo, hakuna kitu inaweza kufanyika. Lakini kama tunaweza kufanya hapo hapo bidii, kufanya bidii kwa ufalme wa Mungu Sitaki kusema kuhusu maneno haya ya kwamba kila mmoja anapashwa kuwa na moto kuliko wengine. Mungu si kiziwi. hawezi kufanya bidii kwa uf, kuingia kwa ufalme wa Mungu kwa kufanya kelele, lakini unaweza kufanya hivyo kwa imani. Mambo yote ya Mungu yanafikiwa ya, ya yanafikiwa kwa msingi wa imani, na ndio maana bwana wetu anazungumza ya kwamba wale watakaoamini watafatwa watafatiwa na alama hizi za mahajabu. Na kama ndugu, nasema ya kwamba akasema mara mia na akose zaidi tena zaidi ya mara mia, mara mia mia, ya kwamba kama alama hizi za kimahajabu haziwafati, ni kusema hamwamini. Hayo yanapaswa kutupiga ingine mara moja, hayo yanapaswa kutuonya tena ingine mara moja, hayo hayo yanapashwa kupenya ndani ya moyo wetu kama vile upanga. Na hapo sasa tunatambua ya kwamba tunakosa kitu fulani, na ningelitaka niweze kujiruhusu leo niweze kusoma andiko fulani za mahubiri ya ndubranamu namba ya pili u, u, seri ya pili namba ya sita inayoitwa kwa nini roho mtakatifu aliweza kutolewa Jefferson, tarehe kumi na mbili mwezi wa tarehe kumi na saba mwezi wa kumi na mbili mwaka elfu moja makumi sita na tatu. Nitaanza kwa ukarasa wa kumi na saba hapo na juu, ukarasa wa kumi na saba naisema nuku. Nawambia hapa nitaonyesha tena baadaye ya kwamba ila tu wale waliojazwa na roho mtakatifu ndio watakaojakuliwa Deja, cette hapo maneno haya yanakuwa kama vile bomu. Tuko karibu ya unyakuo nani, hiyo ndiyo tunaongoja, si sote lakini, hatutaki tu tuweze kungoja kwa bure, na sio kwamba tuweze kuwa tu lupia tuenda, lupia tuenda kutafuta mafuta wakati lupia ku, lupia -tutakuwa lupia tumecha lupia tumechelewa lakini sasa ni wakati ya kuweza kumwanga mafuta yetu ndani ya machupa zetu. Sasa ni wakati sasa ya kuweza kuishi Mungu kwa namna kama hii, na ninashukuru ya kwamba Mungu anaturuhusu tena kuweza kuishi kuweza kuishi masaa kama hizi ni neema tu, na kisha tunaisema tangu sasa, na tunaweza kuwaonyesha tena baadaye nukuu ya kwamba ila tu wale wanaojazwa na Roho Mtakatifu ndio watakaonyakuliwa, wengine wote waliokufa watafufuka tu baadaye baada ya miaka elfu moja. Ila tu watu waliojazwa na Roho Mtakatifu ndio watakaopata sehemu kwa unyakuo. Mungu alitupatia Roho Mtakatifu. Hili ni neno la makini sana la kukamata kwa makini, na tunashukuru sana kwa ajili ya ufunuo yote ya siri za Mungu tunashukuru, kwa maana tunaweza kuona Yesu Kristo kama vile Bwana wa mabwana kama wa mfalme wa wafalme ndani ya uungu wake, tunashukuru kwa maana katika kizazi hiki cha mwisho, kama vile ndugu Branham anavyosema, siri za Mungu ziliweza kufunuliwa kwetu toka Mwanzo mpaka Ufunuo, lakini kama tunaweza kujua siri hizi zote na kama tunaweza kuwa na imani yote inayostahili ili tuweze kuhamisha milima, lakini kama hatuna upendo, hapo sasa tunaenda mara moja kwenye lengo. Upendo wa Mungu ulimiminwa, upendo wa Mungu ulimiminwa ndani ya mioyo yetu kupitia Roho Mtakatifu, na hiyo ndiyo neno la Mungu linasema, tunaweza kufanya bidii zote za ulimwengu mzima Hatuwezi kujifikia. Mniache niweze kuendelea na kusoma kwangu nukuu, kulingana na maandiko. Hamujageukia wakati wote, hamujaweza kupokea Roho Mtakatifu. Muna amini hiyo, Roho Mtakatifu aliwazungumzia, mliweza kukiri Yesu wazi wazi. Ni kusema unaweza kushuhudia kuhusu Yesu, unaweza kumfata, lakini kugeukia kuge- kugeukia kwa mutu haijamalizika akose kama Mungu anaweza kuwa ameweka muhuri wake juu ya mtu huyo, kuweka muhuri wake kuweka muhuri, muhuri wake juu ya mtu huyo. Na ndiyo maana Paulo anaandika kwa kanisa la Waefeso katika sura moja na sura ine ya kwamba muliwekwa muhuri na Roho Mtakatifu kwa ajili ya siku ya ukombozi wenu. Waefeso moja mstari wa kumi na tatu na Waefeso ine mstari wa kumi na tatu, anasema hapa nuku: hamujageukia wakati wote, hamujapokea Roho Mtakatifu. Tunaamini Yesu Kristo, tumegeuka kuwa waamini, dhambi zetu zimesamehewa, ni kweli. Kwa maana roho Mtakatifu... kwa maana maandiko matakatifu yanasema ya kwamba amini Bwana wa Yesu Kristo na utaokolewa wewe na nyumba yako. Matendo ya Mitume kumi na sita mstari kumi na tatu na moja. Lakini hapa inahusu zaidi ya kuamini tu, inahusu hapa kuweza kufanya ili imani yetu iweze kupokea ushuhuda wa kiungu, ya kwamba Mungu aweze kutoa ushuhuda kwa imani yetu. Na tunajua ya kwamba inaandikwa katika Waroma sura nne ya kwamba Mungu alimpatia Abrahamu tohara kama vile muhuri wa imani yake. Ilikuwa ni alama ya nje, muhuri wa Roho Mtakatifu. Imnapewa kwetu ili tuweze kujua na tuweze kujua na tuweze kujua ya kwamba Mungu amekubali toba yetu, amekubali imani yetu ya kwamba tumemgeukia kama kwa mfano tunaweza kubatizwa katika maji kwa imani hiyo, ni alama yetu au ni mwenendo wetu wa utiifu kwa Mungu. Lakini sasa, jibu ya Mungu ni kwamba mbingu nazo zifungulike na aweze kutubatiza na roho wake. Jibu ya kiungu itaonyesha kugeukia kwako na kugeukia kwangu inaleta inaonyesha muhuri wake kwako na kwangu. Usisha, lakini usishakie kugeukia kwako, usishakie pia imani yako, lakini usisimamie pale, lakini sema Bwana, sasa ninataka nami niweze kufanya hatua hiyo pamoja nawe, ninataka nami niweze kufanya hiyo mazoezi ya kiungu, ninataka niweze kupokea jibu yako. Ninaendelea kusoma kwangu kwa ukarasa wa kumi na nane. Mungu alituita kwa uchaguzi. Hamfurahi, hamfurahi hamfurahi kuwa sehemu ya walio wake, lakini hamutambue jioni hii hitaji ndani ya moyo wenu, hitaji ndani ya moyo wenu, ya kwamba ninahitaji Roho Mtakatifu, kuna pashwa kuwa nguvu kuna koshwa kuwa hitaji ya ndani inayogeuka kuwa nguvu sana na ndugu Branham anauliza kwa bakusajiko ya kwamba hamusikie hiyo hitaji hiyo hitaji ndani ya moyo wenu jioni hii kitu fulani hakiwambie hapa ndani ya kidindi chenu wenyewe ya kwamba ninahitaji Roho Mtakatifu, na nanendelea, Bwana ninakuhitaji ndani ya moyo wangu. Hiyo hitaji iko ndani yenu, kwa maana Mungu aliandika jina zenu ndani ya kitabu cha uzima cha mwana wa kondoo mbele hata ya kuweka kwa misingi ya dunia. Sasa kama sisi ni sehemu ya wale ambao jina zao ziliandikwa katika kitabu cha uzima cha mwana kondoo aliyechinjwa mbele ya kuwekwa kwa misingi ya ulimwengu, ni kusema sasa Mungu anaweka ndani mwetu hitaji, anaweka ndani mwetu hitaji ya kwamba anatutayarisha ili tuweze kuwa pamoja naye milele na milele na kwa sababu jina zetu ziliandikwa ndani ya kitabu cha mwana kondoo mbele ya kuwekwa kwa misingi ya dunia, Mungu anaweka ndani mwetu hitaji ya kuweza kubatizwa na Roho Mtakatifu, kwa maana hayo inawezekana kwa ajili ya kuona utukufu wake. Hiyo ni wazi katika mahubiri haya ndugu Branamu, kwa ajili ya nyinyi yote, mnajua sina hitaji ya kuweza kukazia kwa maneno haya hapa. Mungu aliweza kumtumikisha kwa namna nyingi tofauti, na sana sana kwa namna iliyo ya uinjilisti na kihali ya kimafundisho na kiminabii na keza na kadhalika na kadhalika, lakini hapa tuna mahubiri ambayo inayolinganishwa na Pentekosti na Pentecosti na ninashukuru Mungu kwa maana tuliweza kwa maana tuliweza kusikia akizungumza kuhusu siri za Mungu na uponyaji wa wagonjwa wa, na uponyaji wa wagonjwa na, wa na mambo mengi, lakini kama vile nabii, lakini pia kwa ajili ya matayarisho ya kanisa. Lakini ina maana gani kwetu kuweza kuwa tumeitwa kutoka katika madhehebu yote kama matayarisho haiwezi kuambatanishwa na mwito huo wa kuitwa, na kama hatuwezi ku, kuweza kupokea pia muhuri wa Mungu, upokea muhuri wa Roho Mtakatifu, ili tuweze kuchukua ndani mwetu uhakika ya kuweza kuwa tayari wakati wa ufufuko wa kwanza na u, wakati wa unyakuo, wakati wa unyakuo. Na siwaze na sikuwa na nia ya kuweza kuwahubiri leo joni, sikuwa na nia ya kuweza kuhubiri joni ya hii, lakini nilikuwa na hitaji ya kuweza kuweka umuhimu juu ya mashairi fulani na ya Biblia na manukuu fulani za mahubiri ya ndugu Branamu, na nina waza ya kwamba Mungu ataweka ndani ya moyo wako na ndani ya moyo wangu hitaji iliyo ya kilindi sana, au ya ngufu ya kwamba tutafanya bidii ya kuweza kuingia katika ufalme wa Mungu jioni hii, na kwamba tutaweza kusema, Bwana, fanya kwa ajili yetu yale uliyofanya kwa ajili ya wandugu zetu na wadada wetu kwa siku hizo za kwanza za u, u, u, za Pentekoste. Na wakati akapofanya hivyo, tutakuwa sisi wote katika furaha, na hakuna mtu atakayekuwa na hitaji ya kuweza kuregea. Nukuu, wote ambao baba alionipa watakuja kwangu na wale wote na wote ambao watakao kuja kwangu nitawapa Roho Mtakatifu. Hayo nayo ni kweli. Mungu, ni Mungu anayetoa, anayepana, anatupatia karama za aina nyingi. Wanaita pia ya kwamba ni karama ya Roho Mtakatifu. Kama sasa ningeliweza, nuku kuweza kuweka ndani ya mioyo yenu kupitia sauti yenu kupi kupitia sauti yangu kupitia sauti yangu kuweza kuweka ndani ya mioyo yenu hitaji ya kuweza kupokea ubatizo wa Roho Mtakatifu. Aliweza tu kuhubiri neno lakini, lakini ngine yote inayobaki ilikuwa ikiachiwa kwa Mungu na watu, lakini unasikia kwamba hakuweza kutamka maneno haya kwa urahisi tu lakini Ilikuwa ni kichwa cha maneno ambayo alikuwa akizungumuza kutoka kilindi cha nafsi yake kwa ajili ya wema wa taifa la Mungu, kwa ajili ya matayarisho ya kanisa la Yesu Kristo. Hakukuja na matamshi mazuri, lakini aliweza kuja na hitaji ya kiungu ya kuweza kufanya mazoezi hiyo ya kwamba tunapaswa kuwa nayo mbele ya unyakuo wetu. Ukarasa wa ishirini na moja nukuu, hamuja wekwa muhuri wakati wote mungali tu muna yamini, lakini wakati munapokuwa munapokea kweli kweli Roho Mtakatifu ni kusema sasa kuna tofauti katikati ya kuamini ubatizo wa Roho Mtakatifu na kupokea kweli kweli ubatizo wa Roho Mtakatifu. Tunaweza kuonyesha hiyo na mifano mingi. Abrahamu aliamini Mungu, alikuwa akijua ya kwamba ahadi aliyokuwa amepewa kwa ajili ya Isaka ingelipashwa kutimilika lakini mbele ilikuwa ingali imani, lakini wakati saha ilipotimilika imani iliweza kupokea na kuishi utimilifu wa ahadi na Isaka ambaye aliyekuwa akilinganishwa na ahadi alikuwa akisimama, lakini api, alikuwa, alikuwa hapo na alikuwa akisimama hi, hapo mbele yake na hiv, hivyo hivyo ndivyo ilivyo husu ahadi za Mungu. Kwanza ziko pale, kama vile ahadi tunazoamini na ni lazima, hiyo ndiyo hatua ya kwanza, lakini kutoka imani hiyo ndani ya ahadi za Mungu inaomba kuweza kupita kwa utimilifu. Mfano mwingine, Bwana alisema ya kwamba yule atakayeamini alama hizi zitamfata, zitamsindikiza. Tunaweza kusema mara mia ya kwamba tunaamini uponyaji wa wagonjwa, lakini kama hatuwezi kuwekea wagonjwa mikono na kisha sasa hawapone, kama tunaweza kuonyesha mikono na hawapone ni kusema ni imani ambayo haijashuhudiwa. Ni imani ndio inayojenga misingi yake juu ya neno, lakini haijaweza kupokea utimilifu wake akose hata tuweze kuelewa katika siku hizi, ya kwamba bibi harusi neno inamaanisha ya kwamba neno lote la Mungu lililotolewa kwa ajili yake na ambalo lilioweza kupewa kwake linafikia utimilifu wake, na linageuka kuwa uhakika ndani ya neno hilo, ndani ya kanisa hilo, na tuliweza kuonyesha katika si, katika wikendi hii iliyopita, mahali pote Mungu alipotoa hadi wakati wa utimilifu imekuja na wakati wa utimilifu ilikuwa ni wakati wa utimilifu ilikuwa ni kitu ambacho kilikuwa kihusika sasa, na iko hivyo hivyo kwa ajili ya ubatizo wa Roho Mtakatifu. Na hapa, ndugu Branham anasema nuku, hamujawekwa muhuri wakati wote mungali tu mnaamini peke yake, lakini mnapokuwa mmepokea Roho Mtakatifu, nikusema kama kuwekwa muhuri ni umuhimu wa kiungu na kama kuwekwa muhuri inaweza kufanyika tu na Roho Mtakatifu, na sasa tunatambua kwa kiwango gani kupokea Roho Mtakatifu ni lazima sana na ninawaambia si sote tunaweza kujaza na Roho Mtakatifu jioni ya leo. Hatuna hitaji ya kuweza kungoja siku kumi tena zaidi, lakini kuweza kujifungua na kuweza kujiweka kwa upande wa Mungu ili aweze kuitimiza nuku, na ni hivyo tu ndivyo munaweza kupata sehemu kwa ufufuko wa kwanza. Kama mtakatifu anaweza vous... kama Roho Mtakatifu anaweza kuingia ndani mwenu, na hapo sasa anawapatia ushuhuda. Haya ni maneno ambayo hatuwezi kutupa tu kwa u... kushoto na kwa kuume, hatuwezi kuyatupa kwa kuume na kwa kushoto, lakini haya ni maneno ambayo tuinapasha kuwa na kitu kuambia wewe na mimi joni hii, na hapo sasa tutaweza kujia katika maombi na tuweze kupatia Mungu uwezo ama ruhusa ya kuweza kutujaza sisi wote Roho Mtakatifu, na musijiulize namna gani itafanyika. hiyo ni kazi ya Mungu. Kama ningeweza kufanya mimi hivyo, mungeweza kuniuliza na ningeweza kuujua namna ya kuifanya, lakini kwa sababu ni Mungu anayefanya hivyo Tunataka kuweza kuikubali kama vile anavyofanya bila hata wazo ya mtu binafsi na maoni ya mtu binafsi. Mambo yatafanyika siku zote tofauti na yale tunayoiwaza. Hakuna siku moja Mungu atakayofanya mambo kama vile tunavyoiwaza wewe na mimi, kila wakati itakuwa tofauti, lakini kwa namna ya kibiblia ni lazima sana. Nukuu sasa, Roho Mtakatifu anatenda kama vile kwa mwanzo kanisa linaungana na linazaa kitendo cha nguvu cha Roho Mtakatifu kama vile alivyofanya kwa mwanzo. Hayo makazi mamoja yaliyofanyika kwa mwanzo yanaonekana sasa kwa namna hiyo moja. Hapa anaonyesha kurudi kwa mwanzo, Yesu Kristo yeye ni musali wa yeye ni wa kwanza na mwisho, yeye ni wa kwanza na wa mwisho, yeye ni Alfa na Omega, mwanzo na mwisho. Kama vile alivyofanya kwa mwanzo, anapashwa kufanya hivyo hivyo kwa mwisho, kwa maana mwisho unapaswa kufanana na, na mwanzo lakini mbele aweze kutenda hivyo, tunapashwa sisi kama vile waamini kuishi utimilifu wa ahadi hizo. Siyo tu kuweza kuchukua ahadi za Mungu sio, sio tu kuweza kuwa wachukua ahadi za Mungu lakini sisi kama vile washukua ahadi hizo Mungu anataka kuifanya kuwa uhakika wa, wa kiungu ndani mwetu sisi tunayoichukua Abrahamu alikuwa mchukua wa ahadi, ahadi iliweza kutimilika, baadaye likageuka kuwa uhakika. Wewe na mimi, nasi tuko wachukua ahadi, sisi tuko wachukua neno la Mungu, sisi tuko wachukua wa ahadi za Mungu. Tuliweza kusamehewa, Mungu atusamehe, ku atufanyia neema kupitia damu ya mwana kondoo. Na sasa anataka, ili aweze kumaliza kugeuka kwetu, anataka ili ajibu kupitia roho wake. Acha mbingu zifungulike na Roho Mtakatifu aweze kushuka na kama jioni hii hatuko tu wachukua ahadi, lakini kama tunaweza kuamini ya kwamba Mungu analitimiza, na hapo sasa, hayo yanapashwa kufika, hatuna hitaji ya kuweza kungoja. O oh, nagisi ni ya ajabu nuku sasa, Roho Mtakatifu anatenda kama vile kwa mwanzo kanisa linaungana na inauzaa kitendo cha nguvu cha Mungu. Haya si neno la ajabu, na tunaweza kuiona mambo ya kufanana kama hiyo na Wakorinto wa pili sura kumi na mbili mstari wa kumi na tatu, ya kwamba sisi sote tulibatizwa na roho moja ili tuweze kuunga mwili mmoja sisi. Sisi ni viungo vya mwili wa Yesu Kristo. Mwelewe ingine mara moja ya kwamba Mungu hawezi kufanya kitu chochote bila sisi, kama vile vile kichwa hakiwezi kufanya chochote bila viungo vila, bila mwili. Anatuita, anahitaji sisi anahitaji sisi. Alitukomboa, alikomboa kanisa, ili aweze kuwa kichwa cha kanisa hicho ili aweze kuwa kichwa cha kanisa hilo ili aweze kutenda kupitia waamini wao binafsi, kama vile viungo, na aweze kuonyesha nguvu zake na kwa hiyo tunahitaji nguvu za Roho Mtakatifu. Inahusu sasa ufalme wa kiungu, ufalme wa kiroho. Ndani ya ufalme huo kitendo chako chi, si, Hayuli, hay, hay tu, cha, takatifu, na kitendo changu si ya lazima, haihitajiki hata ila tu kitendo cha Roho Mtakatifu ndio inahitajika. Na Paulo anaandikia tena wa Korinto, kwa mmoja atapewa kwa mmoja atapewa karama hii na hii na mwingine, na mwingine hii na hii, na nyuma ya hiyo kuna kuwa maneno inayomalizia ya kwamba, lakini hakika hiyo mtakatifu roho mmoja, mmoja, mmoja ndiye alitenda hiyo na kila mmoja anapatia karama kwa mmoja kama vile anavyotaka. Nasi tunahitaji kitendo cha Roho Mtakatifu, bila yeye hayo makazi mamoja kama vile kwa mwanzo hayataweza kutimilika bila yeye. Bila yeye, kanisa haiwezi kuunganishwa, hawezi kuwa moja. Watu wanajaribu kuweza kuwa na wanafunzi na kuwakota nyuma yao. Watu wanajaribu kuweza kuwa na watu wanaowafuata, lakini Mungu yeye anaunga kanisa lake chini ya kichwa moja, na Yesu Kristo ndiyo kichwa hicho, nasi sote sisi kama viungo, nasi tunajiweka tukiungana ili tuweze kuunga mwili huo wa utukufu wa Bwana. Tungeliweza kusoma tena hesabu nyingi za andiko, lakini kwa kumalizia, turudi tena kwa Biblia na tuliendelea tena na, na kusoma kwetu akose tena ingine mara moja Mstari wa tisa ya sura moja ya matendo ya Mitume. Matendo ya Mitume sura moja, mstari wa tisa. Akikwisha kusema maneno haya, akanyanyuliwa, nao wakitazama, wingu likampokea toka macho yao. Mstari wa kumi walipokuwa wakikaza macho mbinguni yeye alipokuwa akikwenda zake, tazama, watu wawili wenye nguo nyeupe wakasimama karibu nao, wakisema, ninyi watu wa Galilaya, kwa sababu gani munasimama mkitazama mbinguni? Huyu Yesu aliyechukuliwa toka kwenu kwenda juu mbinguni atakuja namna hii sawa sawa mlivyomwona akikwenda zake mbinguni. hapa kwa naweza kusimama kwa muda mfupi de la venue du kwa mwisho wa kuja kwa kwanza kwa Bwana. Wakati alipokuwa tayari kuingia katika utukufu, akatoa maagizo za mwisho kwa wanafunzi wake na wakati alipokuwa amechukuliwa karibu yao na kupotea mbele ya macho yao, watu wawili wakasimama mbele yao wakivaa mavazi meupe, na wakatoa ahadi ya kurudi kwake. Alikuwa ametoka kunyakuliwa karibu yao kwa hapo hapo akapotea kwa kufumba na kufumbua kwa macho yao. Baada hapo hapo, utangazaji kakuja mta kumi na moja. Huyu Yesu aliyechukuliwa toka kwenu kwenda juu mbinguni atakuja namna hii sawa sawa mulivyomona akikwenda zake mbinguni. Ni kusema hapa inahusu mazoezi ambayo tunayohitaji ili tuweze kuwa tayari wakati wa kuja kwa pili kwa Kristo. Inasemeka hapa tena mbele kwanza kwa mstari wa kumi na mbili tena. Kisha wakarudia Yerusalemu toka mlima ulioitwa Zeituni ulio karibu na Yerusalemu kama kilomita moja. Mstari wa kumi na tatu Il la wakati walipoingia wakapanda chumbani mwa juu walipokuwa wakikal wakikaa, e Petro na Yohana e na kadhalika, e na kadhalika, e kisha e kunakuja e mstari wa kumi na nne, nasema mstari wa kumi na nne, hawa wote hawa wote walishinda katika motoro kuomba e kwa moyo moja, yeah. Je vous dire, ninaweza kuwaambia nawaza ya kwamba ni katika Luka jimbo kunaosema ya kwamba walikuwa katika hekalu. Katika Luka ishirini na nne inasema kwa mstari wa mwisho ya kwamba siku zote walikuwa katika hekalu wa kisifu Mungu. Luka ishirini na nne mstari wa makumi matano na tatu. Lakini hapa hawakuwa tena katika hekalu, lakini walikuwa katika pahali juu ya mlima katika chumba cha juu, mahali walipokuwa mara nyingi pamoja na mwalimu wao. Katika hekalu mambo mengi yalikuwa yakienda na kurudia, kulikuwa wamoja na wengine, na mambo mengi yalikuwa yakichangana. Huko walikuwa wakienda, huko walienda, wali walienda mahali ambapo walikuwa wakikusanyika pamoja na Yesu siku zote, mara nyingi, ili waweze kungoja. Hadi nasi hatuendake huko na huko, katika hekalu au katika sinagogi lakini tunakusanyika katika jina la Bwana ndani ya mahali ambapo alipokuwa akitutungumuzia kwa neema. Nasi hatukuje hapa tu kwa ajili ya kumusikia akizungumza, lakini tunakuja hapa ili tuweze kupata sehemu ili tuweze kupata mazoezi, tuweze kuishi utimilifu wa ahadi zake. Haleluya! Nasi tunapashwa kuamini hiyo ingine, mara moja tu, hayo yanapashwa yana, kufuatia furaha kwa ndani. Imani haiko kitu cha kisio kitu fulani kilicho cha jujuu au cha ku kushangaza ku, ku, ku, lakini kitu fulani cha kuleta furaha. Na niwaambia ndugu na dada wapendwa, kama unataka kuweza kujazwa na Roho Mtakatifu katika siku hizi usijifunge na usijizuize, lakini ujifu, ujifungue, ujifungue na uanze kusifu na kushangilia Mungu. Anza kushukuru Bwana kwa ajili ya neema yake, na wakati unapo sifu na kushukuru Bwana kwa ajili aliyofanya kwa ajili yako, wakati unapokuwa unashukuru Mungu ujibu utakuja kwa maana imani inapokea. Imani haisimamia kwenye mlango kwa kuombaomba, lakini Biblia inasema ya kwamba wanafungulia yuli anayoibisha, yuli anayo omba anapu, anapata yule anayetafuta anapokea, au anapata, na ni hivyo ndivyo tunapashwa kujifungua kwa ndani, na maandiko matakatifu yanasema ya kwamba fungua kinywa chako kwa nguvu, nami na nitaijaza. Zaburi makumi nane na moja mstari kumi na moja. Na sasa wakati moyo inajaa, kinywa kinatamka, inabubujika. Luka sita mstari makumi nne na tano. Ndugu, hatuwezi kujiruhusu kuweza kuwaambia kwamba kama mnaamini ujumbe wakati wa mwisho ya kwamba mtakuwa tayari au mtaweza kunyakuliwa wakati wa unyakuo, lakini ninaweza kuambia kwamba tunaamini ujumbe wakati wa mwisho kwa moyo wote, na kwamba tunaweza kuwekwa pembeni, ya kwamba tunaweza kusikia mwito wa Mungu kutoka, na kwamba tunaweza kutambua ujumbe wa kinabii lakini tunahitaji sasa nguvu, nguvu, nguvu, nguvu inaleta uzima Nguvu ya Roho Mtakatifu inaweza kubadilisha mioyo miili yetu, nao kufa na kuweza kupatia uzima, na haiwezi kuwa tofauti na hiyo, hatuwezi kupita pembeni ya hiyo, lakini kibila hiyo haiwezi kuwezekana. Tazama yale ambayo tuliyosoma hapa, ya kwamba hao wote walikuwa hapo ndani wakiwa moyo umoja, wakiwa boj, pamoja katika maombi. Hawakuwa kuzungumza kuhusu hiki na kuhusu kile, walikuwa wote pamoja ndani ya maombi wakiongozwa kwenye lengo moja, na lengo hiyo ilikuwa ni kupokea Roho Mtakatifu, kupokea Roho Mtakatifu. Hawakuwa, walikuwa hawangoje mambo mawili au matatu kwa mara moja au tofauti walikuwa wangoje mambo mawili au matatu tofauti kwa mara moja, lakini walikuwa na lengo moja, walikuwa na itamani na, na, na itaji moja, walikuwa na matarajio moja, na maombi yao yalikusanyika na yakapanda mpaka kwa Mungu, na Mungu akajibu, na Mungu alijibu, na wote na wote walijazwa na Roho Mtakatifu. Iko namna gani yetu sisi jioni hii? mawazo yako yanaenda wapi na mawazo yangu yanaenda wapi? Acha yaweze kushikwa chini ya uongozi wa Mungu, na ni vema sana wakati ndugu Branamu anaposema katika mahubiri ma, ambayo wengi wanaweza kuona na katika vipindi vya uponyaji, na kwa mwanzo wa vipindi ya uponyaji. Alikuwa akisema ya kwamba sasa ninashika kila roho yote chini ya uongozi wangu kwa ajili ya utukufu wa Mungu, ili Roho Mtakatifu peke yake anaweza kutenda na sasa roho zingine zote ziweze kunyambaza katika jina la Yesu Kristo wa Nazareti na Roho Mtakatifu peke yake aweze ya kuzungumza na roho, anatamka maneno ya Mungu na maneno ya Mungu ni roho na uzima, yanageuka kuwa uhakika mbele ya macho yako na macho yangu. Tunashukuru kwa ajili ya neno la Mungu tunashukuru kwa ajili ya utimilifu wa andiko Israeli, kwa Israeli, tunashukuru kwa ajili ya utimilifu ya maunabii ndani ya ulimwengu mzima, tunashukuru kwa ajili ya neno la unabii, kwa maana ninawaambia, si sote hatuna hitaji ya kuweza kuj... kunungunika au kujisumbua Tunahitaji tu kuweza kushukuru, tunapaswa kuweza kusifu Mungu, kwa maana kama tunaweza kuanza kunungunika sasa papo lile sasa, wakati ngumu itakuja, na hapo sasa hatunahitaji sasa ya kuweza kunungunika au kuweza kusemasema mambo mengine, lakini mara nyingi tunafanya madhambi kwa kufanya hivyo. Lakini kama tunaweza kuleta kwenye msalaba, mnungunuke yote yote manunguniko yetu yetu binafsi tuweze kuleta yote, inaweza kutuangusha chini, tuweze kuyaacha huko, tuweze kuyatupa kwenye miguu ya Yesu, na tuweze kusema: Bwana, ulimwanga damu yako kwenye msalaba wa Golgotha, ulinikomboa na kuniita kwa jina langu, mimi ni wako kwa wakati na kwa milele yote. Na kama tunasema kama tunaweza kusema ya kwamba Bwana ulichagua ulinichagua mbele ya kuwekwa kwa misingi ya dunia, mnajua inaomba inaomba ingine mara moja kuweza kumwanga moyo wako mbele ya Mungu katika shukurani na katika kuweza kusifu na sio kuweza kusema Bwana, unajua hiki na hiki, unajua kwamba shida niko nazo na manunguruko niko nayo. Lakini hivyo hatuwezi kusonga mbele pamoja na Mungu. Hapo sasa tunazunguka juu yetu, na hatuwezi hata kusonga mbele, tunabaki kwenye mahali pamoja. Kama tunaweza kuweka yote kwa Bwana na tunaweza kuamini uchaguzi ya kwamba yote katika ufalme wake yanafanyika kulingana na mapenzi yake, na kwamba tunaweka tunawekwa katika ufalme wake, na sasa mambo yote yatafanyika kama vile anavyotaka yeye. Mnajua ya kwamba wakati Mwokozi alipoweza kukutanana na hali hiyo ya Getsemani na mambo yote yaliyomfikia ni Petro, na sio tu Petro adui ndani mwake aliyesema, Bwana eti hayo yasikufikie. Alitaka kwa ajili ya mwalimu wake njia inayopendeza, njia iliyo isiyokuwa na mashida, njia isiyo na msalaba, njia bila haya, njia bila kifo ni hiyo ndiyo njia unaweza kutamani, na wewe na mimi. Njia kama hiyo tunaweza kuhitaji, wewe na mimi, lakini tunaweza kupokea hili to, tofauti na hiyo. Unaweza kuhitaji eno hitaji, lakini utaweza kupokea yale ambayo Mungu alitayarisha kwa ajili yako. Unaweza kusema ah, Bwana, ningelitaka mambo yote yaendebe vizuri kwa ajili yangu. Ndio hasa namna gani unaweza kutayarishwa? Hapana, Mungu ataingiza ndani ya maisha yako yale iliyo ya lazima, si zaidi, si kidogo. Na hataweza kuacha mutu yoyote aweze kujaribiwa zaidi ya nguvu zake, zaidi ya yale yanayoweza kuvumilia. Lakini atafanya ili kila jaribu, kila kipimo, kila tabu, kila nunguniko yote, kila mateso yote yaweze kuwa na mwisho, ili tuweze kuivumilia na Bwana anajua ya kwamba pia, kama tunaweza kusema mara nyingi, "Sasa siwezi tena", anajua ya kwamba tunaweza tena, lakini kwa nguvu zake ningi, naniwambia na nawaambia na kwamba kama, kama ningeweza kuangalia mbele yangu ningelikuwa nimekwisha kuanguka tangu muda mrefu, lakini wakati napoangalia mbele ya Bwana, wakati ninapoangalia Bwana napokea nguvu mpya, na naona mbele yangu kanisa, kanisa, taifa la Mungu ambalo Bwana aliweza kuita kutoka kwa nguvu ya ujumbe wa nguvu na mafundisho, na mafundisho nana kama Mungu angeliweza kutufanya wafuraha katika siku hizi kama furaha ya Bwana ingeliweza kugeuka kuwa nguvu zetu na nawambia inaandikwa kama tunasifu Bwana na kama tunaweza kumshangilia ni hivyo ndivyo nitakuonyesha ukovu wa Mungu Zaburi 15:23 Msijifurahishe Msijifurahishe kwa manunguniko na, ma, na kuweza kunungunika na maneno, maneno, maneno, maneno. Na hapo sasa, utaweza kugonjwa na wote watakaosikia hiyo manunguniko yako na hiyo maombolezo zako, wataweza kugonjwa na hiyo lakini, kama weza kutoka ndani ya hiyo yote, na kama unaweza, na kama hauwezi kubebesha mizigo kwa wengine, lakini kama weza kuweka kwenye msalaba na kuiacha huko, wewe na mimi tunafanyaka si sote makosa hiyo moja kwa kusema, maisha yetu yote tunatupa muzigo wetu kwenye miguu ya Yesu, na mbele hata kuweza kuangalia karibu yetu, tunaweza tena kuichukua tena, tunaibeba tena upya, na tunakufa tena sasa chini ya mzigo hiyo, na tunaitupa tena, na mbele hata ya kuweza kuitambua, tunaichukua tena upya. Alichukua juu yake yote ambayo uliyokuwa umebeba, makosa yetu yote, dhambi zetu zote, aliweza kuchukua yote juu yake. Tunapasha kugeuka kuwa kanisa, bibi harusi, bibi harusi neno. Tunapasha kugeuka bibi harusi neno. Yote ambayo aliyoweza ya kuahidi yanapasha kugeuka kuwa uhakika kupitia nguvu na neema ya Mungu. Nane wauliza leo Neno la ahadi halikutimilika pia kwa ndugu Branamu. Ndani ya ndugu Branamu, Bwana hakuweza kusema tazama, nitawatumia nabii Eliya mbele ya siku kubwa ya kuogopesha weze kukuja siku ya Bwana ya kuogopesha ya, ya, ya, ya, ya kuogopesha ya Bwana weze kukuja itakayowaka kama vile tanura, na siku hiyo mambo ma, yote iliyo ya dunia itaweza kuungua haikuweza kutimilika, ndio niliweza kutamuka hiyo andiko mbili Petro wa pili sura tatu na Malaki sura tatu Lakini andiko zingine zote iziweza kusemeka hazina lazima sahihi, lakini neno la Mungu liweza kutumwa iliweza kuitwa kwa kutoka katika andiko za Biblia ziweza kutumwa zote zilizokuwa zimeahidiwa zi zi kuitia yeye na huduma yake yote, ziweza kutimilika katika kanisa sasa, nazo sasa zinapaswa kutimilika yote, hadi zote ambazo zilizokuwa zimepewa kwa wale wote walioweza kuitwa kutoka katika wakati huo, na hiyo ndio tunapaswa kuona, neno la Mungu halikuhitimilika tu katika Yohana kama vile sauti ya yule anayelia nyikani. Neno la Mungu liliweza kutimilika ndani ya bwana wetu Yesu Kristo. Neno la Mungu liliweza kutimilika pia ndani ya kanisa la kwanza. Neno la Mungu linatimilika pia ndani ya siku zetu. Haleluya, utukufu na heshima iwe kwa Mungu wetu. Hatuwezi kuishi kwa ajili ya mazoezi ya wengine, tunapashwa nasi kufanya mazoezi zetu binafsi pamoja na Mungu wetu kila ahadi ni ndiyo na ni amina. Neno bibi arusi, neno ni bibi arusi wa Yesu Kristo, ambaye ndani yake neno la ahadi linapashwa kugeuka kuwa uhakika. uhakika na acha Mungu anipatie hiyo na akupatie hiyo, na anipatie hiyo kwa neema. Si ya lazima kuweza kuyazungumza kwa wingi na kuweza kuizungumza tena, au kuleta mabishano kuhusu maneno hayo. Yule anayeleta mabishano juu ya maneno hayo hajaingia katika kitu hicho. Yule aliyeweza kweli kushikwa na Mungu na aliyeweza kuitwa kutoka, na anayeamini kwa moyo wote huyo ndiye ataweza kuacha mabishano kwa kushoto na kwa kume, na ataweza kuangalia tu Yesu na ataweza kusonga mbele akisema, Bwana, nimefanya agano pamoja nawe na wewe pamoja nami, nitakufanya mahali pote tutakapoenda. Kanisa kwa mwanzo lilikuwa bibi harusi neno kwa maana neno la ahadi lilikuwa likitimilika ndani yake, na katika kuvikwa hiyo, na katika kuvikwa hiyo kwa nguvu ya juu, ndipo kuliweza kuanza ujumla wa huduma kuonekana kwa karama za Roho na mahuduma na nguvu ya Mungu kwa ujumla, ambayo mpasha kuonekana ndani na kupitia kanisa. Kwa machache tuseme kwa machache inahusu kitendo. Tuko hapa siku hii hi ya Pentekoste ili tuweze kufanya mazoezi ya Pentekoste ambayo wandugu zetu na wadada zetu waliweza kufanya kwa siku za kwanza za Pentekoste. Walikuwa wamefata Bwana kwa muda mrefu, walikuwa wamepokea mafundisho, walikuwa wameacha nyuma yao kusulubishwa hiyo kusengenywa, walikuwa wametupa hata nyuma yao kusulubishwa, walikuwa kwa maana walikuwa wachache, walikuwa wamefunga milango, lakini Bwana alikaribia ndani, Bwana alikaribia katikati yao na akasema salama iwe pamoja nanyi. Na siku ya Pentekoste ilipofika mbingu zikafunguka na baraka ya Mungu ikamiminwa. Sijawahi kusoma ya kwamba mbingu tena ziliweza kufungwa. Sijawahi kusoma ya kwamba Mungu aliweza kuacha kubariki kwa namna kama hiyo. Lakini katika kila mahubiri, ndugu Branham alinajilinganisha na Waebrania 13 msara wa nane, ya kwamba Yesu Kristo ni yule yule jana, leo na hata milele na milele. Nani ndiye Yohana aliyesema ni yeye ndiye anayebatiza na roho na moto? Nani? hivyo ndivyo tunaweza kungoja leo. Leo mfurahi ndani ya Mungu wenu na mshukuru Bwana kwa moyo wenu wote. Ni hivyo ndivyo tunaweza kupokea hiyo baraka. Akose kesho asubuhi nitaweza kuionyesha hapa, au kuionyesha hapa namna gani? Ndugu Branham aliweza kuomba on... kwa mwisho wa mahubiri ya kwamba wote ambao hawajaweza kupokea ubatizo wa Roho Mtakatifu waweze ku... kuombewa waweze kuombewa na mtaweza kushangazwa namna gani wote waweza kushata Roho Mtakatifu, na sio kama vile wewe na mimi tunavyowaza. Kama hatuingoje hapa leo, kama mweze kuisikia hapa kesho mutaweza kusikia katika mahubiri ambayo tutaweza kusukuma, lakini mweza kungoja kitu moja jioni hii. Musikusanyike kwa bure mbali na karibu, lakini mweze kusema Bwana tubariki, uwe pamoja nasi, utimize neno lako ndani yangu, juu yangu na kupitia mimi, na kama tunaweza kuomba sisi sote hivyo na hapo inaweza kugeuka tena nguvu sana au kwa nguvu sana, na hapo hapo sasa inaweza kutoka, inaweza kutoka, ikitoka katika maombi ma, ma, ma, ma, ma yako ikiingia katika utukufu wa Mungu na roho wa Mungu atatujaza sisi sote wangapi? kulingana na maandiko na kupitia manukuu ambayo tunaweza kusoma kupitia mahubiri yanduburanamu waliweza kutambua umuhimu, umuhimu ya kuweza kujazwa mahali ya kibiblia na roho Mtakatifu. Nyote hamuona itaji kuweza kunyosha mkono, lakini kuweza kufungua mioyo yenu kwa Mungu na midomo yenu kuweza kusema, Bwana, leo ninaitambua, nimeitambua naami nataka niweze kuchaza na roho Mtakatifu na, na tangu sasa hivyo leo. Lakini kama uweza kusema katika maombi ya kwamba Bwana siku moja siku moja utanjeja na naro Mtakatifu. Hiyo ni kitu ambacho kilicho kwa muda mrefu, hiyo sio ombi na hiyo mnaweza kuyacha. Si imani, sio imani ya siku fulani inayokuja mbele, lakini leo kama unaweza kuamini, unaweza kuona utukufu wa Mungu. Wakati Martha aliposema, ya kwamba Bwana, eti najua ya kwamba ndugu yangu atafufuka siku moja, siku ya mwisho, lakini Bwana aliweza kuguswa kwa ndani, akasema, mimi ni ufufuo na uzima. Nikusema kwa mtama, kwa maneno mengine, hauna hitaji ya kuweza kungoja, hauna hitaji ya kuweza kungoja siku ya hukumu ya mwisho. Mimi ufufuko, niko hapa. Akasema, Lazaro toka. Hatuna hitaji ya kuweza kungoja, Yesu yuko hapa kwa ajili ya kujaza na Roho Mtakatifu na kuweza kumimina juu yetu moto wa Mungu lakini umuhimu moja ni kwamba tuweze kuungana katika imani, tuweze kuongo, tuweze kuongozwa kwenye lengo moja katika maombi. Kama mmoja anaweza kuweza kusumbuliwa na mwingine kwa sababu ya kelele pale, baraka inakuwa imeenda mbali naye, lakini tuweze kuacha kila moja kwa namna yake au kwa akili yake. Lakini mnajua wakati mtu anapokuwa na, na maumivu fulani wa moja moja, wakati mtu anakuwa na maumivu analia na wengine wanacheka, na pale sasa, akili ya tofauti moja, anatenda kwa namna moja na mwingine anatenda kwa namna nyingine, na mmoja anaumia na ana, anashangilia na mwingine anaacha mambo mengine yote ikipita pembeni, lakini kwa namna gani Mungu alifanya hivyo? Na Biblia inasema hapa ya kwamba mkubaliane ninyi nyote, mkubaliane ninyi na ninyi, mkubaliane ninyi na nyinyi, kama vile Kristo alivyowakubali ninyi kwa ajili ya utukufu wa Mungu kuna wamoja walio na akili lakini sio hivyo, sio kama vile ninavyopima kwa akili ya kwamba kwa, kwa kipimo changu, lakini vyote ni viungo vya Mungu, vyote ni viumbe vya Mungu. Ndugu, Bwana anasema kwamba Kanisa si makaburi, kuna pasha kuwa kitu fulani cha kusikilikana, na kama kuna kitu cha kusikilikana ni kusema pale ni kifo, na makusanyiko ya kiu ya iliyokufa iko mingi sana. Sisi tunahitaji uzima unaotoka kwa Mungu, uzima unaoletwa na Roho Mtakatifu, utimilifu wa andiko, utimilifu wa hadhi, uhakika ndani ya moyo wako na ndani ya moyo wangu na ndani ya maisha yangu. Mungu atubariki sisi sote kwa neema. Amina, amina. Acha Roho wako aweze kushuka juu yetu sote, kama hapo Yerusalema ndani ya chumba cha juu. Shusha kutoka juu mbinguni, hiyo moto moja juu yetu, katika wakati huu wa uzuni na mateso. Shusha kutoka mbinguni hiyo moto moja juu yetu, katika hii wakati wa taabu na huzuni. Acha Roho wako aweze kushuka sasa juu yetu sisi sote. Il est tombé kama vile ilivyofanyika hapo mbele katika nyumba ya Cornelio. Oh, tubatize sisi sote du feu na moto mtakatifu, na ufukuze toka mioyo yetu woga wote oh, oh tubatize sisi sote na moto mtakatifu na ufukuze ntoka moyo woga wote, acha Roho wako aweze kushuka sasa juu ya sisi sote, kama hapo mbele wakati makundi zipo kuja kwako fanya ili nguvu ya kiroho kutenda katikati yetu, nguvu za Roho Mtakatifu wako katikati yetu, na utupatie Injili ya uzima. Tenda kwa nguvu ya Roho katikati yetu, na utupatie Injili ya uzima. Acha Roho wako ashuke sasa juu ya sisi sote jadis, kama hapo kale kulipokuwa alama ni nyingi ni za maajabu. Tunangoja katika kuomba ndani ya chumba, ndani ya chumba cha hadi kuja na utu fanya ili tuweze kupokea nguvu zako Nous, tunangoja tukiomba katika chumba cha ahadi, fanya haraka uweze wa. Tufanya ili tuweze kupokea nguvu zako Reveille, enfant, amsha wana wako wanaolala, Rudi kwetu kama vile ulivyofanya hapo kale, na uweke juu yetu mkono wako uliotoboka. Kuja kwetu kama, kama, kama vile ulivyofanya hapo kale na uweke juu yetu mukono wako uliotobolewa.